tuxtype - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Fish
te: చాప

en: Sound Effects Volume
te: ధ్వని ప్రభావాల శబ్ధం

en: Music Volume
te: సంగీతపు శబ్ధం

en: Sound & Music Disabled
te: ధ్వని & సంగీతం అచేతనంచేయబడింది

en: Paused!
te: నిలువరించు!

en: Press escape again to return to menu
te: ప్రధాన మెనూకు తిరిగివ్రాయుటకు ఎస్కేప్‌ను వత్తండి

en: Press space bar to return to game
te: ఆటకు తిరిగివచ్చుటకు స్పేస్‌బార్‌ను వత్తండి

en: Level
te: స్థాయి

en: Lives
te: అవకాశాలు

en: Easy
te: తేలికైన

en: Medium
te: మధ్యతరగతి

en: Hard
te: కష్టమైన

en: Practice
te: సాధన

en: Congratulations
te: అభినందనలు

en: Oh No!
te: ఒహ్ కాదు!

en: Fish Cascade
te: చాప నీటిగుంట

en: Space Cadet
te: వింహగ పక్షులు

en: Edit Word Lists
te: పదముల జాబితాను సరిచేయి

en: Comet Zap
te: కామెట్ జాప్

en: Pilot
te: చోదకుడు(పైలెట్)

en: Lessons
te: పాఠములు

en: Ace
te: ఏస్

en: Project Info
te: ప్రాజక్ట్‍ సమాచారం

en: Options
te: ఐచ్చికాలు

en: Instructions
te: సూచనలు

en: Commander
te: ఆదేశకుడు

en: Setup Language
te: భాషను అమర్చు

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Main Menu
te: ప్రధాన మెనూ

en: Work In Progress!
te: పని జరుగుతోంది!

en: This feature is not ready yet
te: ఈ సౌలభ్యం యింకా సిద్ధము కాలేదు

en: Discuss the future of TuxTyping at
te: TuxTyping యొక్క భవిష్యత్తు యిక్కడ చర్చించండి
