UKUI Desktop Environment - en to kn translation catalogue (50 entries)

en: Sound
kn: ಧ್ವನಿ

en: Change sound volume and sound events
kn: ಧ್ವನಿಯ ಪ್ರಮಾಣ ಹಾಗು ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Volume Control
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Show desktop volume control
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣದ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Version of this application
kn: ಈ ಅನ್ವಯದ ಆವೃತ್ತಿ

en: Waiting for sound system to respond
kn: ಧ್ವನಿಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Startup page
kn: ಆರಂಭಿಕ ಪುಟ

en: Input
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್‌

en: Output
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್

[ctx: balance]
en: Left
kn: ಎಡ

[ctx: balance]
en: Right
kn: ಬಲ

[ctx: balance]
en: Rear
kn: ಹಿಂಬದಿಯ

[ctx: balance]
en: Front
kn: ಎದುರಿನ

[ctx: balance]
en: Minimum
kn: ಕನಿಷ್ಟ

[ctx: balance]
en: Maximum
kn: ಗರಿಷ್ಟ

en: _Balance:
kn: ಸಮತೋಲನ(_B):

en: _Fade:
kn: ಮಬ್ಬು(_F):

en: _Subwoofer:
kn: ಸಬ್‌ವೂಫರ್(_S):

[ctx: volume]
en: Unamplified
kn: ಆಂಪ್ಲಿಫೈ ಮಾಡದೆ ಇರುವ

note: Mute button
en: Mute
kn: ಮೂಕವಾಗಿಸು

en: _Profile:
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್‌(_P):

en: Co_nnector:
kn: ಜೋಡಕ(_n):

note: translators: * The device has been disabled
en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Sound Effects
kn: ಧ್ವನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: _Alert volume:
kn: ಸೂಚನೆಯ ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ(_A):

en: _Output volume:
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಧ್ವನಿಯ ಪ್ರಮಾಣ(_O):

en: Hardware
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ

en: C_hoose a device to configure:
kn: ಸಂರಚಿಸಲು ಒಂದು ಸಾಧನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ(_h):

en: Settings for the selected device:
kn: ಆಯ್ದ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿನ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು:

en: _Input volume:
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಧ್ವನಿಯ ಪ್ರಮಾಣ(_I):

en: Input level:
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಹಂತ:

en: C_hoose a device for sound input:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದು ಸಾಧನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ(_h):

en: C_hoose a device for sound output:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದು ಸಾಧನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ(_h):

en: Applications
kn: ಅನ್ವಯಗಳು

en: No application is currently playing or recording audio.
kn: ಯಾವ ಅನ್ವಯವೂ ಆಡಿಯೊವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಅಥವ ರೆಕಾರ್ಡು ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Sound Preferences
kn: ಧ್ವನಿಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: No sounds
kn: ಯಾವುದೆ ಶಬ್ಧವಿಲ್ಲ

en: Built-in
kn: ಒಳನಿರ್ಮಿತ

en: Custom
kn: ನನ್ನಿಚ್ಛೆಯ

en: Testing event sound
kn: ಸನ್ನಿವೇಶದ ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: From theme
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸದಿಂದ

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Sound _theme:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ(_t):

en: C_hoose an alert sound:
kn: ಒಂದು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸೂಚನೆಯ ಶಬ್ಧವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡು(_h):

en: Enable _window and button sounds
kn: ವಿಂಡೊ ಹಾಗು ಗುಂಡಿಯ ಶಬ್ಧಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_w)

en: Failed to start Sound Preferences: %s
kn: ಧ್ವನಿಯ ನಿಯಂತ್ರಣಾ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: _Mute
kn: ಮೂಕಗೊಳಿಸು(_M)

en: _Sound Preferences
kn: ಧ್ವನಿಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು(_S)
