UKUI Desktop Environment - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Sound
te: శబ్ధము

en: Change sound volume and sound events
te: శబ్దపు ఘటనలను మరియు శబ్ధపు ధ్వనిని మార్చుము

en: Volume Control
te: వాల్యూమ్ నియంత్రిక

en: Show desktop volume control
te: డెస్కుటాప్ ధ్వని నియంత్రణను చూపుము

en: Version of this application
te: ఈ అనువర్తనముయొక్క వర్షన్

en: Waiting for sound system to respond
te: శబ్ధపు వ్యవస్థ స్పందన కొరకు వేచివుంది

en: Startup page
te: ప్రారంభ పుట

en: Input
te: ఇన్పుట్

en: Output
te: అవుట్పుట్

[ctx: balance]
en: Left
te: ఎడమ

[ctx: balance]
en: Right
te: కుడి

[ctx: balance]
en: Rear
te: ముందలి

[ctx: balance]
en: Front
te: ఫాంటు

[ctx: balance]
en: Minimum
te: కనిష్టం

[ctx: balance]
en: Maximum
te: గరిష్టం

en: _Balance:
te: సమతుల్యం (_B):

en: _Fade:
te: మాసిన (_F):

en: _Subwoofer:
te: ఉపవూఫర్ (_S):

[ctx: volume]
en: Unamplified
te: విస్తృతపరచని(అన్‌యాంప్లిఫైడ్)

note: Mute button
en: Mute
te: నిశ్శబ్దము

en: _Profile:
te: ప్రొఫైల్ (_P):

en: Co_nnector:
te: అనుసంధానకి (_n):

note: translators: * The device has been disabled
en: Disabled
te: అచేతనమైన

note: translators: * The number of sound outputs on a particular device
en: %u Output | %u Outputs
te[0]: %u అవుట్పుట్
te[1]: %u అవుట్పుట్లు

note: translators: * The number of sound inputs on a particular device
en: %u Input | %u Inputs
te[0]: %u ఇన్పుట్
te[1]: %u ఇన్పుట్లు

en: Name
te: నామము

en: Sound Effects
te: శబ్ధము ప్రభావములు

en: _Alert volume:
te: హెచ్చరిక ధ్వని (_A):

en: _Output volume:
te: అవుట్పుట్ ధ్వని (_O):

en: Hardware
te: హార్డువేర్

en: C_hoose a device to configure:
te: ఆకృతీకరించుటకు వొక పరికరమును యెంచుకొనుము (_h):

en: Settings for the selected device:
te: ఎంపికచేసిన పరికరము కొరకు అమరికలు:

en: _Input volume:
te: ఇన్పుట్ ధ్వని (_I):

en: Input level:
te: ఇన్పుట్ స్థాయి:

en: C_hoose a device for sound input:
te: శబ్ధపు యిన్పుట్ కొరకు వొక పరికరమును యెంచుకొనుము (_h):

en: C_hoose a device for sound output:
te: శబ్ధపు అవుట్పుట్ కొరకు పరికరమును యెంచుకొనుము (_h):

en: Applications
te: అనువర్తనములు

en: No application is currently playing or recording audio.
te: ఎటువంటి అనువర్తనము ప్రస్తుతము ప్లేఅవుటలేదు లేదా ఆడియో రికార్డు అవుటలేదు.

en: Sound Preferences
te: శబ్ధపు అభీష్టములు

en: No sounds
te: శబ్ధములు లేవు

en: Built-in
te: అంతర్-నిర్మిత(బుల్ట్-ఇన్)

en: Custom
te: మలుచుకొనిన

en: Testing event sound
te: ఘటనా శబ్ధమును పరిశీలించుచున్నది

en: Default
te: అప్రమేయ

en: From theme
te: థీమ్ నుండి

en: Type
te: రకము

en: Sound _theme:
te: శబ్ధపు థీమ్ (_t):

en: C_hoose an alert sound:
te: హెచ్చరిక శబ్ధమును యెంచుకొనుము (_h):

en: Enable _window and button sounds
te: విండో మరియు బటన్ శబ్దములను చేతనముచేయుము (_w)

en: Failed to start Sound Preferences: %s
te: శబ్ధము అభీష్టాలు ప్రారంభించుటలో విఫలమైంది: %s

en: _Mute
te: నిశ్శబ్దము (_M)

en: _Sound Preferences
te: శబ్ధము ఆభీష్టాలు (_S)
