UKUI Desktop Environment - en to gu translation catalogue (54 entries)

en: Sound
gu: સાઉન્ડ

en: Change sound volume and sound events
gu: સાઉન્ડ વોલ્યુમ અને સાઉન્ડ ઘટનાઓને બદલો

en: Volume Control
gu: અવાજનું પ્રમાણ નિયંત્રક

en: Show desktop volume control
gu: ડેસ્કટોપ વોલ્યુમ નિયંત્રણ ને બતાવો

en: Version of this application
gu: આ કાર્યક્રમ ની આવૃત્તિ

en: Enable debug
gu: ડિબગ ઍનેબલ કરો

en: Waiting for sound system to respond
gu: જવાબ આપવા સાઉન્ડ સિસ્ટમ માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Startup page
gu: શરૂઆતી પાંનુ

en: Input
gu: ઈનપુટ

en: Output
gu: આઉટપુટ

en: Microphone Volume
gu: માઇક્રોફોન નો અવાજ

[ctx: balance]
en: Left
gu: ડાબું

[ctx: balance]
en: Right
gu: જમણું

[ctx: balance]
en: Rear
gu: રિઅર

[ctx: balance]
en: Front
gu: આગળ

[ctx: balance]
en: Minimum
gu: ન્યૂનત્તમ

[ctx: balance]
en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: _Balance:
gu: સંતુલન (_B):

en: _Fade:
gu: ફાડે (_F):

en: _Subwoofer:
gu: ઉપવુફર (_S):

[ctx: volume]
en: 100%
gu: ૧૦૦%

note: Mute button
en: Mute
gu: મૂંગુ

en: _Profile:
gu: રૂપરેખા (_P):

en: Co_nnector:
gu: જોડનાર (_n):

note: translators: * The device has been disabled
en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ છે

note: translators: * The number of sound outputs on a particular device
en: %u Output | %u Outputs
gu[0]: %u આઉટપુટ
gu[1]: %u આઉટપુટો

note: translators: * The number of sound inputs on a particular device
en: %u Input | %u Inputs
gu[0]: %u ઈનપુટ
gu[1]: %u ઈનપુટો

en: Name
gu: નામ

en: Sound Effects
gu: સાઉન્ડ ની અસરો

en: _Alert volume:
gu: સચેત વોલ્યુમ (_A):

en: _Output volume:
gu: આઉટપુટ વોલ્યુમ (_O):

en: Hardware
gu: હાર્ડવેર

en: C_hoose a device to configure:
gu: રૂપરેખાંકિત કરવા માટે ઉપકરણને પસંદ કરો (_h):

en: Settings for the selected device:
gu: પસંદ થયેલ ઉપકરણ માટે સુયોજનો:

en: _Input volume:
gu: ઇનપુટ વોલ્યુમ (_I):

en: Input level:
gu: ઇનપુટ સ્તર:

en: C_hoose a device for sound input:
gu: સાઉન્ડ ઇનપુટ માટે ઉપકરણ ને પસંદ કરો (_h):

en: C_hoose a device for sound output:
gu: સાઉન્ડ આઉટપુટ માટે ઉપકરણ ને પસંદ કરો (_h):

en: Applications
gu: કાર્યક્રમો

en: No application is currently playing or recording audio.
gu: કાર્યક્રમ અત્યારે ઓડિયો ને ચલાવતુ અથવા રેકોર્ડ કરતુ નથી.

en: Sound Preferences
gu: સાઉન્ડ પસંદગીઓ

en: No sounds
gu: સાઉન્ડ નથી

en: Built-in
gu: બિલ્ટ-ઇન

en: Custom
gu: કસ્ટમ

en: Testing event sound
gu: ઘટના સાઉન્ડની ચકાસણી કરી રહ્યા છે

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: From theme
gu: થીમ માંથી

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Sound _theme:
gu: સાઉન્ડ થીમ (_t):

en: C_hoose an alert sound:
gu: સચેત સાઉન્ડ ને પસંદ કરો (_h):

en: Enable _window and button sounds
gu: વિન્ડો અને બટન સાઉન્ડો ને સક્રિય કરો (_w)

en: Failed to start Sound Preferences: %s
gu: સાઉન્ડ પસંદગીઓ ને શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ: %s

en: _Mute
gu: મૂંગુ (_M)

en: _Sound Preferences
gu: સાઉન્ડ પસંદગીઓ (_S)
