UKUI Desktop Environment - en to ml translation catalogue (37 entries)

en: Sound & Video
ml: ശബ്ദവും ചലച്ചിത്രവും

en: Multimedia menu
ml: മള്‍ട്ടീമീഡിയ മെനു

en: Programming
ml: പ്രോഗ്രാമിങ്

en: Tools for software development
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ വികസനത്തിനു് ആവശ്യമുളള പണിയായുധങ്ങള്‍

en: Education
ml: വിദ്യാഭ്യാസം

en: Games
ml: കളികള്‍

en: Games and amusements
ml: കളികളും വിനോദങ്ങളും

en: Graphics
ml: ഗ്രാഫിക്സ്

en: Graphics applications
ml: ഗ്രാഫിക്സ് പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Hardware
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍

en: Settings for several hardware devices
ml: പലയിനം ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ ഉപകരണങ്ങള്‍ക്കുള്ള  സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Internet and Network
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റും ശൃംഖലയും

en: Network-related settings
ml: ശൃംഖലയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Look and Feel
ml: ചമയം

en: Settings controlling the desktop appearance and behavior
ml: പണിയിടത്തിന്റെ കാഴ്ചയും പെരുമാറ്റവും നിയന്ത്രിയ്ക്കുന്ന സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Internet
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ്

en: Programs for Internet access such as web and email
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് ലഭ്യതയ്ക്കാവശ്യമുളള പ്രോഗ്രാമുകളായ വെബും ഇമെയിലും

en: Office
ml: ഓഫീസ്

en: Office Applications
ml: ഓഫീസ് പ്രയോഗങ്ങള്‍

note: Translators: this is Personal as in "Personal settings"
en: Personal
ml: സ്വകാര്യം

en: Personal settings
ml: സ്വകാര്യ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Administration
ml: ഭരണം

en: Change system-wide settings (affects all users)
ml: സിസ്റ്റം മുഴുവനുളള സജ്ജീകരണങ്ങളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക (എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളേയും ബാധിക്കുന്നു)

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Personal preferences
ml: സ്വകാര്യ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: System settings
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: System Tools
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ പണിയായുധങ്ങള്‍

en: System configuration and monitoring
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ ക്രമീകരണവും നിരീക്ഷണവും

en: Universal Access
ml: സാര്‍വ്വജനികലഭ്യത

en: Universal Access Settings
ml: സാര്‍വ്വജനികലഭ്യതാ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Accessories
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍

en: Desktop accessories
ml: പണിയിടോപകരണങ്ങള്‍

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Personal preferences and administration settings
ml: സ്വകാര്യ മുന്‍ഗണനകളും ഭരണ സജ്ജീകരണങ്ങളും

en: Other
ml: മറ്റുളളവ

en: Applications that did not fit in other categories
ml: മറ്റു് വിഭാഗങ്ങളില്‍ ഉള്‍‌പ്പെടാത്ത പ്രയോഗങ്ങള്‍
