UKUI Desktop Environment - en to yo translation catalogue (24 entries)

en: Sound & Video
yo: Ìró & Fídíò

en: Multimedia menu
yo: Àtòjọ-ẹ̀yàn agbé-ọ̀pọ̀-ìròyìn-jáde

en: Programming
yo: Ìṣàtòjọ-ètò

en: Tools for software development
yo: Àwọn irinṣẹ́ fún ìdàgbàsókè ẹ̀yà-ará kọ̀ǹpútà àìfojúrí

en: Education
yo: Ẹ̀kọ́

en: Games
yo: Àwọn Ayò

en: Games and amusements
yo: Àwọn ayò àti àwọn eré-àṣenọjú

en: Graphics
yo: Gíráfíìsì

en: Graphics applications
yo: Àwọn ìṣàmúlò-ètò gíráfíìsì

en: Internet
yo: Ítánẹ́̀ẹ̀tì

en: Programs for Internet access such as web and email
yo: Àwọn àtòjọ-ètò fún ìráyè ítánẹ́ẹ̀tì bíi wẹ́ẹ̀bù àti lẹ́tà kọ̀ǹpútà

en: Office
yo: Ọ́fíìsì

en: Office Applications
yo: Àwọn Ìṣàmúlò-ètò Ọ́fíìsì

en: Administration
yo: Ìṣàkóso

en: Preferences
yo: Àwọn ìkúndùn

en: Personal preferences
yo: Àwọn ìkúndùn aládàáni

en: System Tools
yo: Àwọn Irinṣẹ́ Ètò Kọ̀ǹpútà

en: System configuration and monitoring
yo: Ìṣàmójútó àti àtòpọ̀ ètò kọ̀ǹpútà

en: Accessories
yo: Àwọn Àsẹ́sírì

en: Desktop accessories
yo: Àwọn àsẹ́sírì ojù-iṣẹ́

en: Applications
yo: Àwọn Ìṣàmúlò-ètò

en: Personal preferences and administration settings
yo: Àwọn ààtò ìṣàkóso àti àwọn ìkúndùn aládàáni

en: Other
yo: Òmíràn

en: Applications that did not fit in other categories
yo: Àwọn ìsàmúlò-ètò tí kò bá àwọn ọ̀wọ́ mìíràn mu
