umbrello - en to ta translation catalogue (497 entries)

en: Class Diagram
ta: வகுப்பு வரைபடம்

en: Use Case Diagram
ta: கேஸ் வரிப்படத்தை பயன்படுத்து

en: Sequence Diagram
ta: வரிசை வரைபடம்

en: Collaboration Diagram
ta: கூட்டுமுயற்சி வரைப்படம்

en: State Diagram
ta: வரைபடத்தை சுட்டு

en: Activity Diagram
ta: செயல்படு வரைப்படம்

en: Component Diagram
ta: செயல்கூறு வரைப்படம்

en: Deployment Diagram
ta: ஓரனி வரைப்படம்

en: No Diagram
ta: வரைபடம் இல்லை

en: Generalization
ta: பொதுவாக்குதல்

en: Aggregation
ta: திரட்டுதல்

en: Dependency
ta: சார்புத்தன்மை

en: Association
ta: கழகம்

en: Self Association
ta: சொந்தக் கழகம்

en: Sequence Message
ta: வரிசை செய்தி

en: Collaboration Self Message
ta: சொந்த இணைப்பு செய்தி

en: Sequence Self Message
ta: வரிசை செய்தி

en: Containment
ta: கொண்டவை

en: Composition
ta: கட்டுரையாக்கம்

en: Realization
ta: உணர்த்துதல்

en: Uni Association
ta: ஓர் கழகம்

en: Anchor
ta: நங்கூரம்

en: State Transition
ta: மாநில நிலைமாற்றம்

en: Activity
ta: செயற்பாடு

en: At least one of the items in the clipboard could not be pasted because an item of the same name already exists.  Any other items have been pasted.
ta: குறைந்தப்பட்சம் சித்திரப்பலகையில் ஒரு வகையாகவது ஒட்ட முடியவில்லை ஏனென்றால் அந்த வகையின் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது. எந்த ஒரு வகையும் ஒட்டவும்.

en: Paste Error
ta: பிழையை ஒட்டு

en: Cannot open file %1 for writing. Please make sure the folder exists and you have permissions to write to it.
ta: %1 கோப்பினை எழுத திறக்க முடியவில்லை.அடைவு உள்ளதா என்றும் அதில் எழுத அனுமதியுள்ளதா என்றும் உறுதிபடுத்தவும்.

en: Cannot Open File
ta: கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot create the folder:
ta: அடைவினை உருவாக்க முடியவில்லை:

en: 
    Please check the access rights
ta: 
    அணுகல் உரிமையை தயவு செய்து சோதிக்கவும்

en: Cannot Create Folder
ta: அடைவினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Package is a namespace
ta: தொகுப்பு ஒரு பெயர் இடைவெளி

en: Virtual destructors
ta: மாய அழிவுறு

en: Generate empty constructors
ta: காலியான ஆக்கியை உருவாக்கு

en: Generate accessor methods
ta: துணைபுரிவோனை முறையை உருவாக்கு

en: Operations are inline
ta: செயல்பாட்டின் உள்கோடு

en: Accessors are inline
ta: உள்வழி துணைபுரிவான்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelTitle)
en: <p align="center">C++ Code Generation</p>
ta: <p align="center">C++ குறியீட்டு வகை</p>

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, ui_tabGeneral)
en: General
ta: பொது

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, ui_tabMethodBodyGeneration)
en: Method Body Generation
ta: உடல் வழிமுறை உருவாக்கம்

note: i18n: ectx: property (historyItems), widget (KHistoryComboBox, ui_listClassHCombo) i18n: ectx: property (text), item, widget (KHistoryComboBox, ui_listClassHCombo) i18n: ectx: property (historyItems), widget (KHistoryComboBox, ui_listIncludeFileHistoryCombo) i18n: ectx: property (text), item, widget
en: vector
ta: நெறியம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelVariable)
en: <b>Variable</b>
ta: <b>மாறி</b>

note: i18n: ectx: property (historyItems), widget (KHistoryComboBox, ui_stringClassHCombo)
en: QString
ta: Qஉரை

note: i18n: ectx: property (historyItems), widget (KHistoryComboBox, ui_stringClassHCombo) i18n: ectx: property (text), item, widget (KHistoryComboBox, ui_stringClassHCombo) i18n: ectx: property (historyItems), widget (KHistoryComboBox, ui_stringIncludeFileHistoryCombo) i18n: ectx: property (text), item, 
en: string
ta: சரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelStringClass)
en: <p align="center">String</p>
ta: <p align="center">உரை</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelListClass)
en: <p align="center">List</p>
ta: <p align="center">பட்டியல்</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelGlobal)
en: <i>global?</i>
ta: <i>பொதுவானl?</i>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelClassName)
en: Class name
ta: வகுப்புப் பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelIncludeFile)
en: <i><p align="center">Include file</p></i>
ta: <i><p align="center">உள்ளீட்டு கோப்புகள்</p></i>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelHelpMethodBodyGen)
en: Use following for classes in generated code:
ta: தொடருவனவற்றை உருவாக்கிய குறியீட்டு வகுப்புக்கு பயன்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_groupBoxDocumentation) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Documentation
ta: ஆவணமாக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelStyle)
en: Style:
ta: பாணி:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Project Generation
ta: திட்டப்பணி உருவாக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_makeANTDocumentCheckBox)
en: Create ANT build document
ta: ANT கட்டுமான ஆவணத்தை உருவாக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Auto-Generate Methods
ta: தன் உருவாக்க வழிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_generateConstructors)
en: Empty constructor methods
ta: ஆக்கி முறையை காலிசெய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_generateAssocAccessors)
en: Association accessor methods
ta: அணுகுச் சங்க முறைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_generateAttribAccessors)
en: Attribute accessor methods
ta: ஆட்டிரிபியுட் அணுகு முறைகள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_accessorScopeCB) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_assocFieldScopeCB) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_pPublicRB)
en: Public
ta: பொது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_accessorScopeCB) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_assocFieldScopeCB) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_pPrivateRB)
en: Private
ta: தனி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_accessorScopeCB) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_assocFieldScopeCB) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_pProtectedRB)
en: Protected
ta: பாதுகாக்கப்பட்ட

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_accessorScopeCB)
en: From Parent Object
ta: மூலப்பொருளிலிருந்து

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_assocFieldScopeCB)
en: From Parent Role
ta: மூலப் பொருளிலிருந்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelTitle)
en: <p align="center">Java Code Generation</p>
ta: <p align="center">ஜாவா குறியீடு உருவாக்கம்</p>

en: Code Generation Wizard
ta: குறிப்பு உருவாக்க வழிகாட்டி

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, CodeGenOptionsPage) i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, CodeImpSelectPage)
en: Code Generation Options
ta: கோடு உருவாக்கு விருப்பங்கள்

en: Language Options
ta: மொழித் தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_groupBoxLanguage)
en: Language
ta: மொழி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_groupBoxFolders)
en: Folders
ta: கோப்புரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelFolder)
en: Write all generated files to folder:
ta: கோப்புரைக்கு உருவாக்கிய அனைத்து கோப்புகளையும் எழுது:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, ui_outputDir)
en: Files generated by Code Generator will be written to this folder
ta: கோப்புகள் இயற்றியை அடைவில் குறிப்புரை இயற்றியை எழுதுக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ui_browseOutput)
en: Bro&wse...
ta: &தேடு...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ui_includeHeadings)
en: &Include heading files from folder:
ta: கோப்புரையிலிருந்து தலைப்பு கோப்புகளை &உள்ளிடு:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, ui_headingsDir)
en: Files in this folder will be used as heading files in the generated code
ta: இந்த அடைவைப் பயன்படுத்தி தோற்றுவிக் குறிப்புரையின் தலைப்புக் கோப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ui_browseHeadings)
en: B&rowse...
ta: &தேடு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_groupBoxOverwritePolicy) i18n: ectx: label, entry (overwritePolicy), group (Code Generation)
en: Overwrite Policy
ta: மேலெழுது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelOverwritePolicy)
en: If a file with the same name as the name code 
    generator wants to use as output file already exists:
ta: இந்த கோப்பின் குறிப்புரைப் பெயரில் பெயர்
    மின்னக்கி விரும்பிப் பயன்படுத்திய வெளியீடு கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, ui_radioButtonOverwrite)
en: Overwrite existing files if they exist in the destination folder
ta: செல்லிடம் அடைவிலிருந்து வெளியேறும் தற்பொழுதுள்ள மேலெழுது கோப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_radioButtonOverwrite)
en: O&verwrite
ta: மேலெழுது

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, ui_radioButtonAsk)
en: If a file with the same name already exists, ask what to do
ta: இந்த கோப்பின் பெயர் ஏற்கனவே வெளியாகியுள்ளது, என்ன செய்வது என்று கேளுங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_radioButtonAsk)
en: As&k
ta: &கேள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, ui_radioButtonChangeName)
en: If a file already exists in the destination folder, select a different name to use by adding a suffix to the file name
ta: செல்லிட அடைவில் ஏற்கனவே இந்தக் கோப்பு உள்ளது, வித்தியாசமானப் பெயரைப் பயன்படுத்திப் பின் ஒட்டைப் கோப்புப் பெயரில் கூட்டவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_radioButtonChangeName)
en: &Use a different name
ta: வேறு பெயரை &பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, ui_tabFormatting)
en: Formatting
ta: வடிவமைத்தல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_groupBoxComment)
en: Comment Verbosity
ta: அதிகமாக குறிப்பெழுது

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, ui_forceDoc)
en: Write comments &for class and method documentation even if empty
ta: காலியாகயிருக்கையில் வகுப்புக்காகக் கட்டளையும் மற்றும் ஆவணமாக்குதல் முறையை எழுது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ui_forceDoc)
en: &Write documentation comments even if empty
ta: &எழுதி ஆவணமாக்குதல் கருத்துரைக் காலியாக உள்ளது

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, ui_writeSectionComments)
en: Writes comments to indicate the different sections (public, private etc) in a class, even if the sections are empty
ta: குறிப்புரைகளை எழுதி வித்தியாசமான பிரிவினைகளைச் சுட்டிக்காட்டவும்(பொது, தனியர்) வகுப்பில், பிரிவுக் காலியாக இருக்கையில்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_groupBoxLines)
en: Lines
ta: கோடுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelType)
en: Indentation type:
ta: வரிசைபடுத்தும் வகை:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, ui_SelectIndentationTypeBox)
en: No Indentation
ta: உள்ளமைவு இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, ui_SelectIndentationTypeBox)
en: Tab
ta: தத்தல்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, ui_SelectIndentationTypeBox)
en: Space
ta: இடைவெளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelAmount)
en: Indentation amount:
ta: வரிசைப்படுத்தும் தொகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_textLabelStyle)
en: Line ending style:
ta: வரியின் முடிவுப்பாணி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, ui_SelectEndLineCharsBox)
en: *NIX ("\n")
ta: *NIX ("
    ")

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, ui_SelectEndLineCharsBox)
en: Windows ("\r\n")
ta: சாளரங்கள் ("\r
    ")

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, ui_SelectEndLineCharsBox)
en: Mac ("\r")
ta: மெக் ("\r")

en: Select Classes
ta: வகுப்புக்களை தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_labelListAvailable)
en: Classes Available
ta: வகுப்புகள் கிடைக்கும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, ui_addButton)
en: Add class for code generation
ta: குறியீடு உருவாக்கத்திற்கு வகுப்பை சேர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, ui_removeButton)
en: Remove class from Code Generation
ta: குறியீடு உருவாக்கத்திற்கு வகுப்பை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_labelListSelected)
en: Classes Selected
ta: தேர்ந்தெடுத்த வகுப்புகள்

en: Not Yet Generated
ta: இன்னும் உருவாக்கப்படவில்லை

en: Code Generated
ta: கோடு உருவாக்கப்பட்டது.

en: Not Generated
ta: உருவாக்கப்படவில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, ui_tableWidgetStatus) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_categoryClass)
en: Class
ta: வகுப்பு

en: Initial activity
ta: தொடக்கத்தள செயற்பாடு

en: End activity
ta: முடிவு செயற்பாடு

note: i18n("Attribute...")); break;
en: Branch/Merge
ta: கிளை/ஒன்றுசேர்ப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: General Properties
ta: பொது குணங்கள்

en: Activity type:
ta: செயற்பாட்டு வகை

en: Activity name:
ta: செயற்பாட்டுப் பெயர்

en: Association Properties
ta: கழகத்தின் பண்புகள்

en: General Settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Display Options
ta: காட்சி குணங்கள்

en: Attributes
ta: குணங்கள்

en: Operations
ta: இயக்கங்கள்

en: Operation Settings
ta: செயல்பாடு அமைவுகள்

en: Templates
ta: மாதிரி உருக்கள்

en: Templates Settings
ta: மாதிரி உரு அமைவுகள்

en: Enum Literals
ta: Enum  நிலையுரு

en: Enum Literals Settings
ta: MIME நிலையுரு அமைவுகள்

en: Contents Settings
ta: உள்ளடக்க அமைவுகள்

en: Associations
ta: கூட்டு

en: Class Associations
ta: வகுப்பு அடையாளம்

en: new_class
ta: புதிய வகுப்பு

en: New Class
ta: புதிய வகுப்பு

en: Class Attributes
ta: வகுப்பு குணங்கள்

en: Class Operations
ta: வகுப்பு செயல்பாடுகள்

en: Show
ta: காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ui_showHiddenCodeCB)
en: Show hidden blocks
ta: மறைந்துள்ள தொகுப்புகளைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_componentLabel)
en: <p align="center">component name here</p>
ta: <p align="center">இங்கு பொருள்கூறு பெயரை உள்ளிடவும்</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ui_highlightCheckBox)
en: Show block type
ta: தொகுதி முறையை காட்டு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, colorGroupBox)
en: Colors
ta: நிறங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fontLabel)
en: Font:
ta: எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, paperLabel)
en: Paper:
ta: காகிதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, selectedLabel)
en: Selected:
ta: தேர்ந்தெடுத்த

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: <p align="right">UML object block:</p>
ta: <p align="right">UML பொருள் தொகுதி:</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: <p align="right">Hidden block:</p>
ta: <p align="right">தொகுதியை மறை:</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: <p align="right">Uneditable text:</p>
ta: <p align="right">திருத்தமுடியாத உரை:</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: <p align="right">Editable text:</p>
ta: <p align="right">திருத்தமுடிந்த உரை</p>

en: You are about to delete the entire diagram.
    Are you sure?
ta: முழு வடிவத்தையும் அழிக்க விரும்புகிறீர்களா.
    கண்டிப்பாக?

en: Are you sure you want to delete diagram %1?
ta: வரைப்படம் %1 நீக்க வேண்டுமா?

en: Delete Diagram?
ta: வரைப்படத்தை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Filter
ta: வடிகட்டி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_CurrentDiagram)
en: &Current diagram
ta: &தற்போதைய வரைபடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_Diagrams)
en: &All diagrams
ta: &எல்லா வரைபடங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_categoryPackage)
en: Package
ta: தொகுப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_categoryInterface)
en: Interface
ta: இடைமுகப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_categoryOperation)
en: Operation
ta: செயல்பாடு

note: i18n("Artifact...")); break; i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_categoryAttribute)
en: Attribute
ta: பண்பு

en: Font Settings
ta: எழுத்துரு அமைப்புகள்

en: Role Settings
ta: பங்கு அமைப்புகள்

en: Destination File Already Exists
ta: சேரும் கோப்பு ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: &Overwrite
ta: மேல் எழுது

en: &Generate Similar File Name
ta: இதைப்போன்ற வேறொரு கோப்பு பெயரினை உருவாக்கவும்.

en: &Do Not Generate File
ta: கோப்பினை உருவாக்கக்கூடாது.

en: The file %1 already exists in %2.
    
    Umbrello can overwrite the file, generate a similar
    file name or not generate this file.
ta: %1 கோப்பு ஏற்கனவே %2 இல் இருக்கிறது. அம்பிரல்லொ அந்த கோப்பினை மேலெழுதலாம். இதே கோப்பினையோ அல்லது வேறொரு இதனைப் போன்ற கோப்பினை உருவாக்கவும்.

en: &Apply to all remaining files
ta: மீதமுள்ள எல்லா கோப்புகளுக்கும் விண்ணப்பிக்கவும்

en: Activities
ta: செயற்பாடுகள்

en: New Activity...
ta: புதிய செயற்பாடு

en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Stereotype
ta: ஸ்டீரியோ வகை

en: Type:
ta: வகை:

en: Role A Properties
ta: பங்குAகுணங்கள்

en: Role B Properties
ta: பங்குbகுணங்கள்

en: Role A Changeability
ta: பங்குA மாற்றக்கூடிய

en: Role B Changeability
ta: பங்குb மாற்றக்கூடிய

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_labelRoleName)
en: Rolename:
ta: பங்குப்பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_labelMultiplicity)
en: Multiplicity:
ta: பெருக்கல் தன்மை

en: A&bstract class
ta: வகுப்பு சாரம்

en: Draw as actor
ta: நடிகராக ஆக வரை

en: Multiple instance
ta: பற்பல நிகழ்வுகள்

en: Show destruction
ta: அழிப்பைக் காட்டுக

en: The name you have chosen
    is already being used.
    The name has been reset.
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்தபெயர்
    ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது.
    பெயர் மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: Name is Not Unique
ta: தனிப்பட்ட பெயர் இல்லை

en: N&ew Attribute...
ta: புதிய குணம்

en: N&ew Operation...
ta: புதிய இயக்கம்

en: N&ew Template...
ta: புதிய மாதிரி உரு

en: N&ew Enum Literal...
ta: புதிய Enum   நிலையுரு

en: &Properties
ta: குணங்கள்.

en: &Documentation
ta: ஆவண

en: Operatio&ns
ta: செயல்பாடுகள்

en: &Visibility
ta: தெரிவது

en: O&peration signature
ta: செயல்பாடு கையொப்பம்

en: Pac&kage
ta: தொகுப்பு

en: Att&ributes
ta: குணங்கள்

en: Attr&ibute signature
ta: குணங்கள் கையொப்பம்

en: Draw as circle
ta: வட்டமாக வரை

en: Starting Scope
ta: வரையெல்லை ஆரம்பம்

en: Default attribute scope:
ta: ஆட்ரிபுட் ஸ்கோப்பை முன்னிருப்பு

en: Default operation scope:
ta: செயல்பாடு  ஸ்கோப்பின் முன்னிருப்பு

en: <p align="center">No Options Available.</p>
ta: <p align="center">விருப்பங்கள் இல்லை.</p>

en: &Diagrams
ta: &வரைப்படங்கள்

en: &Select diagrams
ta: &வரைபடத்தை தேர்ந்தெடு

en: &Type of diagram
ta: வரைபட வகைகள்

en: No diagrams selected.
ta: வரைபடம் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: The name you have entered is invalid.
ta: தங்கள் உள்ளிட்ட பெயர் செல்ல தகாதது.

en: Invalid Name
ta: செல்ல தகாத பெயர்

en: The name you have entered is not unique.
ta: தங்கள் உள்ளிட்ட

en: Name Not Unique
ta: தனிப்படாக பெயர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_groupBoxDiagramProperties)
en: Diagram Properties
ta: வரிப்பட குணங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_labelDiagramName)
en: Name:
ta: பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_labelZoom)
en: Zoom:
ta: பெரிதாக்கு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ui_checkBoxShowGrid)
en: Show &grid
ta: க்ட்டத்தை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ui_snapToGrid)
en: Snap &to grid
ta: கட்டத்துக்கு இழுத்துச் செல்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, ui_snapComponentSizeToGrid)
en: Snap the size of the components to be a multiple of the grid spacing.
    If 'Snap to Grid' is enabled a component will always be aligned with the grid on all 4 sides.
ta: பல கட்ட இடத்திற்காக பொருள்கூறின் அளவை சுருக்கு.
    'கட்டத்துடன் சேர்'  பொருள்கூற்றை செயலாக்கிவிட்டது என்றால் 4 பக்கமும் கட்டங்களாக அமைக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ui_snapComponentSizeToGrid)
en: Snap component size
ta: செயற்கூறு அளவை திணி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ui_labelGridSpacing)
en: Grid spacing:
ta: கட்ட இடைவெளி:

en: Enable undo
ta: மீட்டு செயல்படுத்து

en: Autosave
ta: தானே சேமி

en: E&nable autosave
ta: தானாகவே சேர்வதை செயல்படுத்து

en: Select auto-save time interval (mins):
ta: தானியங்கு நேர இடைவெளியை தேர்வு செய்(நிமிடங்கள்):

en: Set autosave suffix:
ta: தானாக சேமிக்கும் பின்னொட்டை அமை

en: Startup
ta: ஆரம்பி

en: &Load last project
ta: இறுதி திட்டத்தை ஏற்று

en: Start new project with:
ta: புது பிராஜக்டை இதனுடன் துவக்கு

en: Contained Items
ta: கொண்ட பொருள்கள்

en: Select Operation
ta: செயல் தேர்ந்தெடு

en: Sequence number:
ta: தொடர் எண்

en: Class operation:
ta: வகுப்பு செயல்பாடு:

en: New Operation...
ta: புதிய செயல் ...

en: Custom operation:
ta: வழக்க செயல்பாடு:

en: &Use fill color
ta: வண்ணம் நிரப்பை உபயோகி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_propsGroupBox)
en: Role Properties
ta: செயல் குணங்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_visibilityButtonGroup)
en: Role Visibility
ta: தெரியும் பங்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ui_changeabilityButtonGroup)
en: Role Changeability
ta: பங்கு மாற்றும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_pChangeableRB)
en: Changeable
ta: மாற்றப்பட்ட

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_pFrozenRB)
en: Frozen
ta: உறைந்த:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ui_pAddOnlyRB)
en: Add only
ta: மட்டும் சேர்

en: &Fill:
ta: நிரப்பு

en: &Use fill
ta: நிரப்பு பயன்படுத்து

en: Parameter Properties
ta: அளவுரு குணங்கள்

en: Passing Direction
ta: திசையை செலுத்துதல்

en: "in" is a readonly parameter, "out" is a writeonly parameter and "inout" is a parameter for reading and writing.
ta: "உள்ளே" என்பது படிக்கமட்டும் அளபுரு, "வெளியே" என்பது எழுத மட்டும் உள்ள அளபுரு மற்றும்"உள்ளே வெளியே" என்பது படித்தல் மற்றும் எழுதுதலுக்கான அளபுரு.

en: You have entered an invalid parameter name.
ta: தங்கள் ஒரு செல்லாத அளவுரு பெயரினை உள்ளிட்டு இருக்கிறீர்கள்.

en: Parameter Name Invalid
ta: அளவுரு பெயர் செல்லத்தகாது

en: Umbrello Setup
ta:  Umbrello அமைத்தல்

en: User Interface
ta: பயனீட்டாளர் இடைமுகம்

en: User Interface Settings
ta: பயன்படுத்துவோர் இடைமுக அமைப்புகளை

en: Class Settings
ta: வகுப்பு அமைப்புகள்

en: Code Generation
ta: குறிப்புறை உருவாக்கம்

en: Code Generation Settings
ta: குறிப்புறை உருவாக்க அமைவுகள்

en: Code Viewer
ta: கோடு பார்வையாளர்

en: Code Viewer Settings
ta: குறிப்புறை கட்சியக அமைவுகள்

en: State type:
ta: நிலையின் வகை

en: State name:
ta: நிலையின் பெயர்.

en: Attribute Properties
ta: பண்பு குணங்கள்

en: &Initial value:
ta: துவக்கு மதிப்பு

en: You have entered an invalid attribute name.
ta: தாங்கள் ஒரு செல்லாத பண்பு பெயரை உள்ளிட்டுள்ளீர்கள்

en: Attribute Name Invalid
ta: பண்புக்கூறுப் பெயர் செல்லத்தக்கதாக இல்லை

en: The attribute name you have chosen is already being used in this operation.
ta: தாங்கள் தேர்வு செய்த பண்புகூறு பெயர் ஏற்கனவே இந்த செயற்பாட்டில் உப்யோகிக்கப்பட்டு வருகிறது

en: Attribute Name Not Unique
ta: பண்புக்கூறுப் பெயர் தனிப்பட்டதாக இல்லை

en: Operation Properties
ta: செயற்பாட்டு குணங்கள்

en: Parameters
ta: அளவுருக்கள்

en: Ne&w Parameter...
ta: புதிய அளவுரு

en: The parameter name you have chosen
    is already being used in this operation.
ta: தாங்கள் தேர்வு செய்த அளவுரு பெயர் ஏற்கனவே இந்த செயற்பாட்டில் உப்யோகிக்கப்பட்டு வருகிறது.

en: Parameter Name Not Unique
ta: அளவுரு பெயர் தனிப்பட்டதாக இல்லை.

en: The parameter name you have chosen is already being used in this operation.
ta: தாங்கள் தேர்வு செய்த அளவுரு பெயர் ஏற்கனவே இந்த செயற்பாட்டில் உப்யோகிக்கப்பட்டு வருகிறது.

en: You have entered an invalid operation name.
ta: தாங்கள் ஒரு செல்லாத செயற்பாட்டு பெயரினை உள்ளிட்டுள்ளீர்கள்

en: Operation Name Invalid
ta: செல்லாத செயற்பாட்டுப் பெயர்

en: An operation with that signature already exists in %1.
ta: அந்த கையெழுத்தைக் கொண்ட செயற்பாடு ஏற்கனவே %1 இல் இருக்கிறது.

en: Choose a different name or parameter list.
ta: அளவுரு பட்டியலுக்கு வேறொரு பெயரை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Template Properties
ta: மாதிரி உரு குணங்கள்

en: You have entered an invalid template name.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட பெயர் மதிப்பில்லா மாதிரி உரு

en: Template Name Invalid
ta: மாதிரி உரு பெயர் மதிப்பில்லாதது

en: Classes Display Options
ta: வகுப்பு காட்சி தேர்வுகள்

en: &Library
ta: &நூலகம்

en: &Table
ta: &அட்டவணை

en: Draw As
ta: என்று வரை

en: &Type:
ta: வகை:

en: Visibility
ta: தெரியும் அளவு

en: Role A Visibility
ta: பங்குa தெரியும் அளவு

en: Role B Visibility
ta: பங்குb தெரியும் அளவு

en: Umbrello UML Modeller Authors
ta: அம்பர்லொ UML  மடுலர் ஆசிரியர்

en: Umbrello UML Modeller
ta: amparlo  UML மடலர்

en: File to open
ta: திறக்க வேண்டிய கோப்பு

en: Delete Anchor
ta: நிலைப்படுத்தியை நீக்கு

en: Change Association Name...
ta: கூட்டமைப்பு  பெயரை மாற்றவும்.

en: Change Role A Name...
ta: பங்கு a வின் பெயரை மாற்றவும்.

en: Change Role B Name...
ta: பங்கு b யின் பெயரை மாற்றவும்...

en: Select Operation...
ta: செயலை தேர்ந்தெடு...

en: New Template...
ta: புதிய மாதிரி உரு...

en: Activity...
ta: செயல்பாடு..

en: Actor
ta: நடிகர்

note: i18n("Actor...")); break;
en: Artifact
ta: கலைப்பொருள்

note: i18n("Category...")); break;
en: Change Font...
ta: எழுத்துருவை மாற்றுக

en: Collapse All
ta: எல்லாவற்றையும் வீழ்த்து

en: Component
ta: பொருள்கூறுகள்

en: Folder
ta: அடைவு

en: Datatype...
ta: தகவல்வகை..

en: End Activity
ta: செயற்பாடின்  முடிவு

en: End State
ta: முடிவு நிலை

en: Enum...
ta: கணக்கீடு...

en: Enum Literal...
ta: கணக்கிடு மதிப்புறு...

en: Expand All
ta: எல்லாப் பொருளை விரிவாக்கவும்

en: Export as Picture...
ta: படமாக ஏற்றுமதி செய்...

en: Fill Color...
ta: வண்ணம் நிரப்பு...

en: Text Line...
ta: உரைவரி...

en: Initial Activity
ta: செயற்பாடின் தொடக்க நிலை

en: Initial State
ta: தொடக்கத்தள மாநிலம்

en: New Attribute...
ta: புதிய குணங்கள்...

en: Line Color...
ta: கோடுக்கான வண்ணம்...

en: Asynchronous Message
ta: ஒத்திசையாதச் செய்தி

en: Synchronous Message
ta: ஒத்திசைத் தகவல்

en: New Literal...
ta: புதிய மதிப்புறு...

en: New Parameter...
ta: புதிய அளவுரு...

en: Node
ta: கணு

en: Object...
ta: பொருள்

note: i18n("Operation...")); break;
en: Package...
ta: பணித்தொகுப்பு

en: Rename...
ta: மறுபெயரிடு...

en: Rename Object...
ta: பொருளின் பெயரை மாற்றவும்

en: Reset Label Positions
ta: விளக்கச்சீட்டு நிலையை மாற்றியமை

en: Use Case
ta: வகை பயன்படுத்துதல்

en: Clear Diagram
ta: தெளிவான வரைபடம்

en: Snap to Grid
ta: கட்டத்துக்கு இழுத்துச் செல்

en: Show Grid
ta: சட்ட காட்சி

en: Public Only
ta: பொது மட்டும்

en: Operation Signature
ta: செயல்பாட்டு கையெழுத்து

en: Attribute Signature
ta: கையெழுத்து குணங்கள்

en: Refactor
ta: மறுகாரணியாக்கம்

en: View Code
ta: குறியீட்டை பார்வையிடு

en: Draw as Circle
ta: வட்டம் வரைக

en: Rename Class...
ta: கீழே நகர்த்து

en: Move Up
ta: மேலே நகர்த்து

en: Move Down
ta: கீழே நகர்த்து

en: Change Text...
ta: உரையை மாற்று.

en: Change State Name...
ta: நிலைப்பெயரை மாற்றவும்.

en: Change Activity Name...
ta: தொகுப்பின் செயற்பாட்டுப்பெயரை மாற்று

en: Change Multiplicity...
ta: பன்முகதன்மையை மாற்று

en: Change Name
ta: பெயரை மாற்று

note: i18n: ectx: label, entry (useFillColor), group (UI Options)
en: Use Fill Color
ta: வண்ணம் நிரப்பை உபயோகி

en: Align Right
ta: வலப்புறத்தை வரிசைப்படுத்து

en: Align Left
ta: இடதுபுறத்தை வரிசைப்படுத்து

en: Align Top
ta: மேலே வரிசைப்படுத்து

en: Align Bottom
ta: கீழே வரிசைப்படுத்து

en: Align Vertical Middle
ta: மேல்கீழ் மையத்தை வரிசைப்படுத்து

en: Align Horizontal Middle
ta: இடவல மையத்தை வரிசைப்படுத்து

en: new_actor
ta: புது_நடிகன்

en: new_artifact
ta: புது_ ஆர்திபாக்ட்

en: new_association
ta: புது_கழகம்

en: new_attribute
ta: புது_கூறு

en: new_component
ta: புது_பகுதிகள்

en: new_datatype
ta: புது_தரவு இனம்

en: new_enum
ta: புது_ஈனம்

en: new_interface
ta: புது_இடைமுகம்

en: new_node
ta: புது_முனை

en: new_operation
ta: புது_ செயல்

en: new_package
ta: புது_பணித்தொகுப்பு

en: new_template
ta: புதிய_மாதிரி உரு

en: new_object
ta: புது_பொருள்

en: That is an invalid name.
ta: அது செல்லாத பெயர்

en: This is a reserved keyword for the language of the configured code generator.
ta: இது வடிவமைக்கப்பட்ட குறியீடு உருவாக்கியின் மொழிக்கான ஒதுக்கப்பட்ட விசைப்பலகை.

en: Reserved Keyword
ta: விசைப்பலகை ஒதுக்கப்பட்டது

en: That name is already being used.
ta: அந்த பெயர் முன்பெ பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Not a Unique Name
ta: ஒரு தனிப்பட்ட பெயரல்ல

en: Add Base Class
ta: தளத்தின் வகுப்பை கூட்டு

en: Add Derived Class
ta: பெறுதல் வகுப்புகளை சேர்

note: i18n("Add Interface Implementation"), SLOT(addInterfaceImplementation()), Icon_Utils::it_Implementation));
en: Add Operation
ta: செயற்பாட்டை கூட்டவும்

en: Add Attribute
ta: பண்புக்கூறு  கூட்டவும்

en: Add Base Interface
ta: தள இடைமூலத்தை சேர்

en: Add Derived Interface
ta: பெறுதல் இடைமுகப்பை சேர்

en: Base Classifiers
ta: தளத்தை வகைப்படுத்தல்

en: Derived Classifiers
ta: பெற்ற வகைப்படுத்தி

en: Incorrect use of associations.
ta: தொடர்புப் பயன்பாட்டில் தவறு

en: Association Error
ta: தொடர்பு பிழை

en: Enter Activity Name
ta: செயல்பாட்டின் பெயரை உள்ளிடு

en: new activity
ta: புதிய செயற்பாடு

en: Enter the name of the new activity:
ta: புதிய செயற்பாட்டின் பெயரினை உள்ளிடுக.

en: Enter State Name
ta: மாநிலத்தின் பெயர்

en: new state
ta: புதிய மாநிலம்

en: Enter the name of the new state:
ta: மாநிலத்தின் புதிய பெயரை பதிவு செய்வும்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (showOpSig), group (Class Options)
en: Show operation signature
ta: செயல்பாட்டு கையொப்பத்தை காட்டு

note: i18n: ectx: Menu (views)
en: &Diagram
ta: &வரைப்படம்

note: i18n: ectx: Menu (new_view)
en: &New
ta: &புதிய

note: i18n: ectx: Menu (show_view)
en: Sh&ow
ta: &காட்டு

note: i18n: ectx: Menu (code)
en: &Code
ta: &குறிமுறை

en: &New Class Wizard...
ta: புது வகுப்பு வழிகாட்டி

en: &Add Default Datatypes for Active Language
ta: ஆக்டிவ் மொழியுடன் முன்னிருப்பு தரவு இனத்தை சேர்க

en: &Code Generation Wizard...
ta: குறிமுறை உருவாக்கல் வழிகாட்டி

en: &Generate All Code
ta: எல்ல குறிமுறையை உருவாக்குக

en: Creates a new document
ta: புதிய ஆவணத்தை உருவாக்குதல்

en: Opens an existing document
ta: இருக்கும் ஆவணத்தை திறக்கவும்

en: Opens a recently used file
ta: தற்போது பயன்படுத்திய கோப்பினை திறக்கவும்

en: Saves the document
ta: மூல ஆவணத்தைச்சேமி

en: Saves the document as...
ta: இவ்வாறு மூல ஆவணத்தை சேமி

en: Closes the document
ta: மூல ஆவணத்தை முடிவிடும்

en: Prints out the document
ta: மூல ஆவணத்தை அச்செடுக்கும்

en: Quits the application
ta: ஆவணத்தை வெளியேற்றும்

en: Cuts the selected section and puts it to the clipboard
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பகுதியை கத்தரித்து இடைநிலைப் பலகையில் போட்டுவிடும்

en: Copies the selected section to the clipboard
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பகுதியை இடைநிலைப் பலகைக்கு நகலெடுக்கும்

en: Pastes the contents of the clipboard
ta: தேர்வுச் செய்யப்பட்ட பகுதியை இடைநிலைப் பலகைக்கு நகலெடுக்கும்

en: Set the default program preferences
ta: முன்னிருப்பு நிரல் முன்னுரிமையை அமைத்திடுக

en: &Class Diagram...
ta: வகுப்பு வரைப்படம்

en: &Sequence Diagram...
ta: வரிசைமுறை வரைப்படம்

en: &Use Case Diagram...
ta: கேஸ் வரைப்படத்தை பயன்படுத்து

en: S&tate Diagram...
ta: வரைப்பட நிலை

en: &Activity Diagram...
ta: செயற்பாடு வரைப்படம்

en: Co&mponent Diagram...
ta: பொருள்கூறு வரைப்படம்

en: &Deployment Diagram...
ta: ஓர்வரிசை வரைப்படம்

en: &Tree View
ta: மரமாக காட்டு

en: &Clear Diagram
ta: வரைப்படத்தை நீக்குக

en: &Snap to Grid
ta: வரைச்சட்டத்தில் பொருத்துக

en: S&how Grid
ta: வரைச்சட்டத்தை காட்டு

en: &Export as Picture...
ta: படமாக ஏற்றுமதி செய்

en: Z&oom to 100%
ta: 100% பெரிதாக்கு

en: Diagram Toolbar
ta: வரைப்படக் கருவிப்பட்டி

en: Opening file...
ta: கோப்பினைத் திறக்கையில்

en: Untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: Creating new document...
ta: புதிய ஆவணத்தை உருவாக்குதல்

en: Open File
ta: கோப்பினை திற

en: Saving file...
ta: கோப்பினை சேமிக்கிறது

en: Saving file with a new filename...
ta: கோப்பினை புது கோப்பு பெயருடன் சேமிக்கிறது

en: The file %1 exists.
    Do you wish to overwrite it?
ta: %1 கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது 
    அதன் மேல் எழுத வேண்டுமா?

en: Closing file...
ta: கோப்பினை மூடியது.

en: Printing...
ta: அச்சில்...

en: Print %1
ta: அச்சிடு %1

en: Exiting...
ta: வெளியேறுகிறது

en: Cutting selection...
ta: தேர்வுகளை கத்தரிக்கிறது

en: Copying selection to clipboard...
ta: இடைநிலைப் பலகையில் தேர்வுகளை நகலெடு

en: Inserting clipboard contents...
ta: இடைநிலைப் பலகை உள்ளடக்கங்களை உள்ளிடுகிறது

en: Umbrello could not paste the clipboard contents.  The objects in the clipboard may be of the wrong type to be pasted here.
ta: இடைநிலைப் பலகை உள்ளடக்கங்களை அம்பர்லொவால் ஒட்டமுடியவில்லை. இடைநிலைப் பலகையில் உள்ள பொருட்கள் ஒட்டப்படவேண்டிய வகையைச் சார்ந்திருக்காது

en: Cannot view code until you generate some first.
ta: உங்கள் சில உருவாக்கத்தைக் காணயிலாது.

en: Cannot View Code
ta: தற்போதைய காட்சி குறியீடு

en: Cannot view code from simple code writer.
ta: எளிய குறிமுறை எழுதியின் குறிமுறைக் காண முடியவில்லை.

en: Logical View
ta: தருக்கக் காட்சி

en: Use Case View
ta: கேஸ் கட்சியைப் பயன்படுத்து

en: Component View
ta: பொருள்கூறுகள் காட்டு

en: Deployment View
ta: ஓரனியை காட்டு

en: Datatypes
ta: தரவுவகை

en: The current file has been modified.
    Do you want to save it?
ta: தற்போதைய கோப்பு மாற்றப்பட்டுள்ளது.
    இதை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: Load Error
ta: பிழையை ஏற்று

en: The file %1 seems to be corrupted.
ta: %1 கோப்பு பழுதடைந்துள்ளது

en: There was no XMI file found in the compressed file %1.
ta: அழுத்தப்பட்ட கோப்பு %1ல் XMI கோப்பு இல்லை.

en: There was a problem loading the extracted file: %1
ta: %1 கோப்பினை ஏற்றுவதில் சிக்கலாக உள்ளது

en: There was a problem loading file: %1
ta: %1 கோப்பினை ஏற்றுவதில் சிக்கலாக உள்ளது

en: Save Error
ta: பிழையை சேமி

en: use case diagram
ta: கேஸ் வரைப்படத்தை பயன்படுத்து

en: class diagram
ta: வகுப்பு வரைப்படம்

en: sequence diagram
ta: தொடர் வரைப்படம்

en: state diagram
ta: மநில வரைப்படம்

en: activity diagram
ta: செயற்பாடு வரைப்படம்

en: component diagram
ta: பொருள்கூறு வரைப்படம்

en: deployment diagram
ta: ஓர்வரிசை வரைப்படம்

en: Enter name:
ta: பெயரை உள்ளிடுக:

en: That is an invalid name for a diagram.
ta: அது வரைப்படத்தின் மதிப்பற்ற பெயர்

en: A diagram is already using that name.
ta: ஏற்கனவே வேறு வரைப்படம் இந்த பெயரை பயன்படுத்துகிறது

en: The name you entered was not unique.
    Is this what you wanted?
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட பெயர் தனிப்பட்டது அல்ல!
    இது நீங்கள் விரும்பியதா?

en: Setting up the document...
ta: ஆவணத்தை அமைதிடுக

en: Loading UML elements...
ta: UML அணிகள் ஏற்றப்படுகிறது

en: Loading diagrams...
ta: வரைப்படம் ஏற்றப்படுகிறது

en: /autosave%1
ta: /தானே சேமி%1

en: There was a problem saving file: %1
ta:  %1 கோப்பினை சேமிப்பதில் சிக்கல் உள்ளது

en: Views
ta: எண்ணங்கள்

en: The folder must be emptied before it can be deleted.
ta: நீக்குவதற்குமுன் கோப்புறையை முழுவதும் துடைக்க வேண்டும்

en: Folder Not Empty
ta: அடைவு காலியாக இல்லை

en: The name you entered was invalid.
    Renaming process has been canceled.
ta: உள்ளிட்ட பெயர் மதிப்பற்றது!
    மாற்றுப்பெயர் கொடுப்பது விடப்பட்டது

en: Name Not Valid
ta: பெயர் செல்லாது

en: new_parameter
ta: புதிய_அளவுரு

en: new_literal
ta: புது_நிலையுரு

en: Actor &name:
ta: நடிகர் பெயர்

en: Artifact &name:
ta: ஆட்ரிபாக்ட் பெயர்

en: Class &name:
ta: வகைப்பாட்டுப் பெயர்

en: Component &name:
ta: பொருள்கூறுப் பெயர்:

en: Datatype &name:
ta: தகவல்வகை பெயர்:

en: Enum &name:
ta: ஈனம் பெயர்

en: Interface &name:
ta: இடைமுக பெயர்

en: Package &name:
ta: தொகுப்புப்பெயர்:

en: Use case &name:
ta: கேஸ் பெயரைப் பயன்படுத்து

en: Instance name:
ta: பெயர்

en: Diagram: %2 Page %1
ta: வரைப்படம்:%2 பக்கம் %1

en: The selected file %1 exists.
    Do you want to overwrite it?
ta: கோப்பு %1 ஏற்கனவே உள்ளது.
    அதனை மேல் எழுத வேண்டுமா?

en: File Already Exists
ta: கோப்பு முன்பே உள்ளது

en: Multiplicity
ta: பலவகைப்பட்ட

en: Enter multiplicity:
ta: பலமடமாக்கத்தை உள்ளிடு:

en: Association Name
ta: தொடர்புருவின் பெயர்

en: Enter association name:
ta: தொடர்புரு பெயரை உள்ளிடு:

en: Role Name
ta: பங்கின் பெயர்

en: Enter role name:
ta: பெயரை உள்ளிடு:

en: Change Text
ta: உரையை மாற்று

en: Enter new text:
ta: புதிய உரையை பதிவு செய்யவும்

en: ERROR
ta: பிழை

en: Enter operation name:
ta: செயல்பாடு பெயரை உள்ளிடு:

en: Enter Activity
ta: செயல்பாட்டை இடு

en: Rename Object
ta: பொருளின் பெயரை மாற்றவும்

en: Enter object name:
ta: பொருளின்  பெயரை பதிவு செய்யவும்

en: Enter the new name of the activity:
ta: செயற்பாட்டிற்கான்  புதிய பெயரை உள்ளிடுக.

en: Box
ta: பெட்டி

en: Datatype
ta: தகவல்வகை

en: Enum
ta: கணக்கீடு

en: Message
ta: செய்தி

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Object
ta: பொருள்

en: Label
ta: சிட்டை

en: Directional Association
ta: திசைக் கழகம்

en: Fork/Join
ta: Fork/சேர்
