vdr 2.2.0-6 - en to vi translation catalogue (7 entries)

note: Type: select Choices
en: Satellite
vi: Vệ tinh

note: Type: select Choices
en: Terrestrial
vi: Mặt đất

note: Type: select Choices
en: Cable
vi: Cáp

note: Type: select Description
en: DVB card type:
vi: Kiểu thẻ DVB:

note: Type: select Description
en: VDR needs to know your DVB card type to work correctly. Using your selection, a channels.conf file will be installed to /var/lib/vdr.  You may have to change this file depending on your setup.
vi: VDR cầm biết kiểu thẻ DVB của bạn để có thể làm việc đúng. Để sử dụng cái bạn chọn, một tập tin channels.conf sẽ được cài đặt vào /var/lib/vdr. Bạn có lẽ phải thay đổi tập tin này tùy thuộc vào cài đặt của bạn.

note: Type: boolean Description
en: Create /var/lib/video?
vi: Tạo /var/lib/video?

note: Type: boolean Description
en: By default VDR is configured to use /var/lib/video to store recordings. You can either create this directory now, or change this behavior later  by modifying the config file /etc/vdr/conf.d/00-vdr.conf.
vi: Theo mặc định VDR được cấu hình dùng /var/lib/video để lưu phần ghi lại. Bạn hoặc là có thể tạo thư mục này ngay bây giờ, hoặc là thay đổi lối hành xử này sau bằng cách chỉnh sửa tập tin cấu hình /etc/vdr/conf.d/00-vdr.conf.
