virt-manager - en to ml translation catalogue (729 entries)

en: Virtual Machine Manager
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ മാനേജര്‍

en: Powered by libvirt
ml: libvirt വഴിയുളള നിയന്ത്രണം

en: Add New Virtual Hardware
ml: പുതിയ വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: _Device type:
ml: ഏതു തരം _ഡിവൈസ്:

en: _Bus type:
ml: _ബസ് ശൈലി:

en: _Type:
ml: _ഏത് തരം:

en: _Model:
ml: _മോഡല്‍:

en: _MAC address:
ml: _MAC വിലാസം:

en: Device mode_l:
ml: ഡിവൈസ് മോ_ഡല്‍:

en: Host _Device:
ml: ഹോസ്റ്റ് _ഡിവൈസ്:

en: _Path:
ml: _പാഥ്:

en: Device _Type:
ml: ഡിവൈസ് _തരം :

en: T_ype:
ml: _രീതി:

en: _Name:
ml: _പേര്:

en: _Auto socket:
ml: _ഓട്ടോ സോക്കറ്റ്:

en: _Channel:
ml: ചാ_നല്‍:

en: Ac_tion:
ml: _പ്രവര്‍ത്തി:

en: _Mode:
ml: _മോഡ്:

en: panic
ml: പാനിക്ക്

en: _Finish
ml: അവസാനിച്ചു (_F)

en: Cac_he mode:
ml: _കാഷ് മോഡ്:

en: R_eadonly:
ml: _റീഡ് ഒണ്‍ലി:

en: Sharea_ble:
ml: _പങ്കിടുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന:

en: Advanced _options
ml: മെച്ചപ്പെട്ട _ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Operation in progress
ml: പ്റക്റിയ പുരോഗതിയില്‍....

en: Please wait a few moments...
ml: ദയവായി കാത്തിരിക്കുക...

en: Processing...
ml: പ്റക്റിയ നടക്കുന്നു...

en: _Details
ml: _വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: Change storage path
ml: സ്റ്റോറേജ് പാഥ് മാറ്റുക

en: Path:
ml: പാഥ്:

en: Existing disk
ml: നിലവിലുള്ള ഡിസ്ക്

en: Create a new disk (c_lone) for the virtual machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീനുള്ള ഒരു പുതിയ ഡിസ്ക് (_ക്ലോണ്‍) ഉണ്ടാക്കുക

en: _Browse...
ml: തിരയുക... (_B)

en: Clone Virtual Machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുക

en: C_lone
ml: _ക്ലോണ്‍

en: <b>The console is currently unavailable</b>
ml: <b>കണ്‍സോള്‍ നിലവില്‍ ലഭ്യമല്ല</b>

en: _Password:
ml: _രഹസ്യവാക്ക്:

en: _Username:
ml: _ഉപയോക്തൃനാമം:

en: _Login
ml: _ലോഗിന്‍ ചെയ്യുക

en: _Save this password in your keyring
ml: നിങ്ങളുടെ കീ റിങില്‍ ഈ രഹസ്യവാക്ക് _സൂക്ഷിക്കുക

en: Add Connection
ml: കണക്ഷന്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Co_nnect
ml: കണക്ട് ചെയ്യുക (_n)

en: _Hypervisor:
ml: _ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍:

en: _Autoconnect:
ml: _സ്വയംകണക്ട് ചെയ്യുക:

en: H_ostname:
ml: _ഹോസ്റ്റ്നെയിം:

en: Generated URI:
ml: ലഭ്യമാക്കിയ യുആര്‍ഐ:

en: Create a new virtual network
ml: ഒരു പുതിയ വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് ഉണ്ടാക്കുക

en: _Network:
ml: നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക്(_N):

en: Start:
ml: ആരംഭം:

en: End:
ml: അവസാനം:

en: Enable DHCPv4
ml: DHCPv4 പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable DHCPv6
ml: DHCPv6 പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Add a New Storage Pool
ml: ഒരു പുതിയ സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: F_ormat:
ml: _ഫോര്‍മാറ്റ്:

en: Host Na_me:
ml: _ഹോസ്റ്റ്നെയിം:

en: Initiator _IQN:
ml: ഇനീഷ്യേറ്റര്‍ _ഐക്യൂഎന്‍:

en: B_rowse
ml: _തിരയുക

en: Bro_wse
ml: _തിരയുക

en: New VM
ml: പുതിയ വിഎം

en: Choose how you would like to install the operating system
ml: ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം എങ്ങനെ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യണമെന്നു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Local install media (ISO image or CDROM)
ml: _ലോക്കല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ മീഡിയ (ഐഎസ്ഒ ഇമേജ് അല്ലെങ്കില്‍ സിഡിറോം)

en: Import _existing disk image
ml: _നിലവിലുള്ള ‍ഡിസ്ക് ഇമേജ് ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Choose the container type
ml: കണ്ടെയിനര്‍ രീതി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Application container
ml: _ആപ്ലിക്കേഷന്‍ കണ്ടെയിനര്‍

en: O_perating system container
ml: _ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം കണ്ടെയിനര്‍

en: C_onnection:
ml: _കണക്ഷന്‍:

en: _Architecture:
ml: _ആര്‍ക്കിടക്ചര്‍:

en: _Machine Type:
ml: _മഷീന്‍ തരം:

en: _Virt Type:
ml: ഏത് തരം _Virt:

en: Architecture options
ml: ആര്‍ക്കിറ്റക്ചര്‍ ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Bro_wse...
ml: _തിരയുക...

en: B_rowse...
ml: _തിരയുക...

en: Provide the _application path:
ml: പ്രയോ_ഗത്തിനുള്ള പാഥ് ലഭ്യമാക്കുക:

en: Provide the existing OS root _directory:
ml: നിലവിലുള്ള ഒഎസ് റൂട്ട് _ഡയറക്ടറി ലഭ്യമാക്കുക:

en: Install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: C_PUs:
ml: _CPUs:

en: (Insert host mem)
ml: (ഹോസ്റ്റ് മെമ്മറി ചേര്‍ക്കുക)

en: Memory
ml: മെമ്മറി

en: _Enable storage for this virtual machine
ml: ഈ വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീനുള്ള സംഭരണം _സജ്ജമാക്കുക

en: Storage
ml: സംഭരണം

en: C_ustomize configuration before install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനു് മുമ്പു് ക്രമീകരണം _യഥേഷ്ടമാക്കുക

en: Memory:
ml: മെമ്മറി:

en: Finish
ml: അവസാനിച്ചു

en: Add a Storage Volume
ml: ഒരു സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ചേര്‍ക്കുക

en: <b>Storage Volume Quota</b>
ml: <b>സ്റ്റോറേജ് വോള്യം കോട്ടാ</b>

en: Delete Virtual Machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ വെട്ടി നീക്കുക

en: <small>This VM is currently running and will be forced off before being deleted</small>
ml: <small>ഈ വിഎം നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു, വെട്ടി നീക്കപ്പെടുന്നതിനു് മുമ്പു് നിര്‍ബന്ധമായും ഓഫ് ആക്കുന്നു</small>

en: Delete _associated storage files
ml: _സ്റ്റോറേജ് ഫയലുകള്‍ വെട്ടി നീക്കുക

en: _Delete
ml: _വെട്ടി മാറ്റുക

en: A_dd Hardware
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ _ചേര്‍ക്കുക

en: Status:
ml: അവസ്ഥ:

en: Shut down
ml: അടച്ചു പൂട്ടുക

en: <b>Basic Details</b>
ml: <b>അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍</b>

en: Hypervisor:
ml: ഹൈപ്പറ്‍വൈസറ്‍:

en: Architecture:
ml: ആറ്‍ക്കിറ്റക്ചറ്‍:

en: Emulator:
ml: എമുലേറ്റര്‍:

en: Machine _Type:
ml: സിസ്റ്റം _രീതി:

en: Chipse_t:
ml: ചിപ്പ്_സെറ്റ്:

en: <b>Hypervisor Details</b>
ml: <b>ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍</b>

en: <b>Applications</b>
ml: <b>പ്രയോഗങ്ങള്‍</b>

en: <b>CPU usage</b>
ml: <b>സിപിയു ഉപയോഗം</b>

en: <b>Memory usage</b>
ml: <b>മെമ്മറിയുടെ ഉപയോഗം</b>

en: <b>Disk I/O</b>
ml: <b>ഡിസ്ക് ഐ/ഒ</b>

en: <b>Network I/O</b>
ml: <b>നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഐ/ഒ</b>

en: Logical host CPUs:
ml: ലോജിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് സിപിയു:

en: <small>Overcommitting vCPUs can hurt performance</small>
ml: <small>കൂടുതല്‍ vCPU സമ‌ര്‍പ്പിയ്ക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തനത്തെ ബാധിയ്ക്കാം</small>

en: <b>CPUs</b>
ml: <b>CPU</b>

en: M_odel:
ml: _മോഡല്‍:

en: Total host memory:
ml: മൊത്തം ഹോസ്റ്റ് മെമ്മറി:

en: <b>Memory</b>
ml: <b>മെമ്മറി</b>

en: Start virt_ual machine on host boot up
ml: ഹോസ്റ്റ് ബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ _വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ആരംഭിക്കുക

en: <b>Autostart</b>
ml: <b>ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട്</b>

en: <b>Container init</b>
ml: <b>കണ്ടെയിനര്‍ init</b>

en: _Initrd path:
ml: _Initrd പാഥ്:

en: Browse
ml: പരതുക

en: Enable boot me_nu
ml: ബൂട്ട് _മെനു സജ്ജമാക്കുക

en: <b>Boot device order</b>
ml: <b>ബൂട്ട് ഡിവൈസിന്റെ ക്രമം</b>

en: Storage size:
ml: സംഭരണത്തിന്റെ വ്യാപ്തി:

en: Device type:
ml: ഏതു തരം ഡിവൈസ്:

en: Disk b_us:
ml: ഡിസ്ക് _ബസ്:

en: <b>Virtual Disk</b>
ml: <b>വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഡിസ്ക്</b>

en: label
ml: ീലേബല്‍

en: <b>Virtual Network Interface</b>
ml: <b>വിറ്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് ഇന്‍ററ്‍ഫെയിസ്</b>

en: Type:
ml: ഏത് തരം:

en: Mode:
ml: മോഡ്:

en: <b>Sound Device</b>
ml: <b>ശബ്ദ ഡിവൈസ്</b>

en: Source host:
ml: ശ്രോതസ്സ് ഹോസ്റ്റ്:

en: Bind host:
ml: ഹോസ്റ്റ് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുക:

en: Target type:
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് രീതി:

en: Target name:
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് നാമം:

en: State:
ml: അവസ്ഥ:

en: Source path:
ml: ഉറവിടത്തിന്‍റെ പാഥ്:

en: Device:
ml: ഡിവൈസ്:

en: <b>Video</b>
ml: <b>വീഡിയോ</b>

en: <b>Controller</b>
ml: <b>കണ്ട്രോളര്‍</b>

en: <b>Filesystem</b>
ml: <b>ഫയല്‍സിസ്റ്റം</b>

en: M_ode:
ml: മോ_ഡ്:

en: <b>Smartcard Device</b>
ml: <b>സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് ഡിവൈസ്</b>

en: Address:
ml: വിലാസം:

en: <b>Redirected device</b>
ml: <b>തിരിച്ചുവിട്ട ഡിവൈസ്</b>

en: <b>TPM Device</b>
ml: <b>ടിപിഎം ഡിവൈസ്</b>

en: <b>Random Number Generator</b>
ml: <b>റാന്‍ഡം നംബര്‍ ജനറേറ്റര്‍</b>

en: <b>Panic Notifier</b>
ml: <b>പാനിക്ക് നോട്ടിഫയര്‍</b>

en: E_xport filesystem as readonly mount
ml: റീഡ്ഒണ്‍ലി മൌണ്ടായി ഫയല്‍സിസ്റ്റം _എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: _Driver:
ml: ഡ്രൈ_വര്‍:

en: Ta_rget path:
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് പാഥ്

en: _Format:
ml: _ഫോര്‍മാറ്റ്:

en: Addr_ess:
ml: വി_ലാസം:

en: Pa_ssword:
ml: രഹ_സ്യവാക്ക്:

en: _Port:
ml: _പോര്‍ട്ട്:

en: A_uto
ml: _ഓട്ടോ

en: _File
ml: ഫയല്‍ (_F)

en: _View Manager
ml: നിരീക്ഷകനെ _കാണുക

en: A_utoconnect:
ml: _സ്വയം കണക്ട് ചെയ്യുക:

en: <b>Basic details</b>
ml: <b>അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍</b>

en: _Overview
ml: _അവലോകനം

en: _Virtual Networks
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌_വര്‍ക്കുകള്‍

en: _Storage
ml: സം_ഭരണം

en: A_utostart:
ml: _ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട്:

en: Domain:
ml: ഡൊമെയിന്‍:

en: Name:
ml: പേര്:

en: Network:
ml: നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക്:

en: DHCP range:
ml: ഡിഎച്സിപി പരിധി:

en: Forwarding:
ml: ഫോര്‍വേഡിങ്:

en: NAT to any device
ml: ഏതു് ഡിവൈസിലേക്കുമുള്ള എന്‍എറ്റി

en: Routed
ml: റൌട്ടഡ്

en: Add Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Start Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്  ആരംഭിക്കുക

en: Stop Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: Delete Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വെട്ടി നീക്കുക

en: Add Pool
ml: പൂള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Start Pool
ml: പൂള്‍ ആരംഭിക്കുക

en: Stop Pool
ml: പൂള്‍ നിര്‍ത്തുക

en: Delete Pool
ml: പൂള്‍ വെട്ടി മാറ്റുക

en: _Browse Local
ml: ലോക്കല്‍ _തെരയുക

en: Active
ml: സജീവം

en: Location:
ml: സ്ഥാനം:

en: <b>Volumes</b>
ml: <b>വോള്യമുകള്‍</b>

en: Refresh volume list
ml: വോള്യം പട്ടിക പുതുക്കുക

en: _Add Connection...
ml: കണക്ഷന്‍ _ചേര്‍ക്കുക...

en: _New Virtual Machine
ml: പുതി_യ വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍

en: _Edit
ml: മാറ്റം വരുത്തുക (_E)

en: _Connection Details
ml: _കണക്ഷന്‍ വിവരണങ്ങള്‍

en: _Virtual Machine Details
ml: _വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍

en: _View
ml: കാഴ്ച (_V)

en: _Graph
ml: _ഗ്രാഫ്

en: _Guest CPU Usage
ml: _ഗസ്റ്റ് സിപിയു ഉപയോഗം

en: _Host CPU Usage
ml: _ഹോസ്റ്റ് സിപിയു ഉപയോഗം

en: _Disk I/O
ml: _ഡിസ്ക് I/O

en: _Network I/O
ml: _നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് I/O

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: Create a new virtual machine
ml: ഒരു പുതിയ വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: New
ml: പുതിയ

en: Show the virtual machine console and details
ml: നിങ്ങളുടെ വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ കണ്‍സോളും വിശദാംശങ്ങളും കാണിക്കുക

en: _Open
ml: _തുറക്കുക

en: Power on the virtual machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: _Run
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക (_R)

en: Pause the virtual machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: _Pause
ml: താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക (_P)

en: _Shut Down
ml: _അടച്ചു പൂട്ടുക

en: Migrate the virtual machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ നീക്കുക

en: _Address:
ml: _വിലാസം:

en: <b>Connectivity</b>
ml: <b>കണക്ടിവിറ്റി</b>

en: Advanced options
ml: അധികമായ ഉപാധികള്‍

en: _Migrate
ml: _നീക്കുക

en: _Network source:
ml: നെറ്റ്_വര്‍ക്ക് ശ്രോതസ്സ്:

en: Preferences
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Enable _system tray icon
ml: _സിസ്റ്റം ട്രെ ചിഹ്നം സജ്ജമാക്കുക

en: <b>General</b>
ml: <b>സാധാരണ</b>

en: _General
ml: പൊതുവാ_യ

en: Poll _Disk I/O
ml: _ഡിസ്ക് ഐ/ഒ പോള്‍ ചെയ്യുക

en: Poll _Network I/O
ml: നെറ്റ്_വര്‍ക്ക് ഐ/ഒ പോള്‍ ചെയ്യുക

en: _Update status every
ml: സ്റ്റേറ്റസ് _പുതുക്കേണ്ടതു് എല്ലാ

en: seconds
ml: സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: <b>Stats Options</b>
ml: <b>Stats ഉപാധികള്‍</b>

en: P_olling
ml: പോ_ളിങ്

en: Gra_phics type:
ml: ഗ്രാഫിക്_സ് ശൈലി:

en: Default storage format for new disk images.
ml: പുതിയ ഡിസ്ക് ഇമേജുകള്‍ക്കു് സ്വതവേയുള്ള സംഭരണ ശൈലി.

en: _Storage format:
ml: സം_ഭരണ ശൈലി:

en: CPU _default:
ml: സിപിയു _ഡിഫോള്‍ട്ട്:

en: <b>New VM Defaults</b>
ml: <b>പുതിയ വിഎം ഡീഫോള്‍ട്ട്</b>

en: N_ew VM
ml: പുതി_യ വിഎം

en: Graphical console _scaling:
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോള്‍ _സ്കെയിലിങ്:

en: Not supported
ml: പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: Change...
ml: മാറ്റുക...

en: <b>Graphical Consoles</b>
ml: <b>ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോളുകള്‍</b>

en: Conso_le
ml: _കണ്‍സോള്‍

en: _Force Poweroff:
ml: _നിര്‍ബന്ധിച്ചു് പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്യുക:

en: Poweroff/_Reboot/Save:
ml: പവര്‍ഓഫ് ചെയ്യുക/_റീബൂട്ട് ചെയ്യുക/സൂക്ഷിയ്ക്കുക:

en: _Pause:
ml: _താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക:

en: Device re_moval:
ml: ഡിവൈസ് _നീക്കം ചെയ്യല്‍:

en: _Unapplied changes:
ml: _ലഭ്യമാക്കാത്ത മാറ്റങ്ങള്‍:

en: _Deleting storage:
ml: സംഭരണം വെട്ടിനീക്കു_ക:

en: <b>Confirmations</b>
ml: <b>ഉറപ്പുവരുത്തലുകള്‍</b>

en: Feed_back
ml: _അഭിപ്രായം

en: Description:
ml: വിശദീകരണം:

en: VM State:
ml: വിഎം അവസ്ഥ:

en: Timestamp:
ml: സമയം:

en: Snapshot Mode:
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് മോഡ്:

en: Screenshot:
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട്:

en: No screenshot available
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് ലഭ്യമല്ല

en: Create new snapshot
ml: പുതിയ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തയ്യാറാക്കുക

en: Run selected snapshot
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Delete selected snapshot
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വെട്ടി നീക്കുക

en: Save updated snapshot metadata
ml: പരിഷ്കരിച്ച സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് മെറ്റാഡേറ്റാ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Create snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തയ്യാറാക്കുക

en: _Description:
ml: വി_വരണം:

en: _Version:
ml: _പതിപ്പു്:

en: Virtual Machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍

en: Virtual _Machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ (_M)

en: _Take Screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ ഷോട്ട് എടുക്കുക (_T)

en: _Redirect USB device
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് റീ_ഡയറക്ട് ചെയ്യുക

en: _Console
ml: _കണ്‍സോള്‍

en: Sna_pshots
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടു_കള്‍

en: _Fullscreen
ml: _സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണ വലിപ്പത്തില്‍

en: _Resize to VM
ml: VM-ന്റെ വ്യാപ്തിയായി _മാറ്റുക

en: _Scale Display
ml: _പ്രദര്‍ശനം അളക്കുക

en: _Always
ml: _എപ്പോഴും

en: _Only when Fullscreen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലുള്ളപ്പോള്‍ _മാത്രം

en: _Never
ml: _ഒരിക്കലും ഇല്ല

en: T_oolbar
ml: _ടൂള്‍ബാര്‍

en: Send _Key
ml: _കീ അയയ്ക്കുക

en: Show the graphical console
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോള്‍ കാണിക്കുക

en: Console
ml: കണ്‍സോള്‍

en: Show virtual hardware details
ml: പുതിയ വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ കാണിക്കുക

en: Details
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: Run
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Pause
ml: തല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Snapshots
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍

en: Switch to fullscreen view
ml: പൂര്‍ണ്ണ സ്ക്രീന്‍ കാഴ്ചയിലേക്ക് മാറുക

en: Begin Installation
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുക

en: _Begin Installation
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ _ആരംഭിയ്ക്കുക

en: Error launching 'About' dialog: %s
ml: 'സംബന്ധിച്ചു്' ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Connection does not support storage management.
ml: കണക്ഷന്‍ സ്റ്റോറേജ് മാനേജ്മെന്റ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Controller
ml: കണ്ട്രോളര്‍

en: Network
ml: നെറ്റ്‍വര്‍ക്ക്

en: Input
ml: ഇന്‍പുട്ട്

en: Not supported for this guest type.
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള ഗസ്റ്റിനു് പിന്തുണ നല്‍കുന്നില്ല.

en: Graphics
ml: ഗ്രാഫിക്സ്

en: Sound
ml: ശബ്ദം

en: Connection does not support host device enumeration
ml: കണക്ഷന്‍ ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് എന്യുമറേഷന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Libvirt version does not support video devices.
ml: Libvirt പതിപ്പ് വീഡിയോ ഡിവൈസുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Watchdog
ml: വാച്ച്ഡോഗ്

en: Smartcard
ml: സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ്

en: USB Redirection
ml: യുഎസ്ബി റീഡയറക്ഷന്‍

en: TPM
ml: ടിപിഎം

en: Panic Notifier
ml: പാനിക്ക് നോട്ടിഫയര്‍

en: Error changing VM configuration: %s
ml: VM ക്രമീകരണം മാറ്റുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: These changes will take effect after the next guest shutdown.
ml: അടുത്ത തവണ ഗസ്റ്റ് അടച്ചുപൂട്ടുമ്പോള്‍ ഈ മാറ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു.

en: Pseudo TTY
ml: സ്യൂഡോ റ്റിറ്റിവൈ

en: Output to a file
ml: ഒരു ഫയലിലേക്കു് ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക

en: TCP net console
ml: ടിസിപി നെറ്റ് കണ്‍സോള്‍

en: UDP net console
ml: യുഡിപി നെറ്റ് കണ്‍സോള്‍

en: Spice agent
ml: സ്പയിസ് ഏജന്റ്

en: Spice port
ml: സ്പെയിസ് പോര്‍ട്ട്

en: Entropy Gathering Daemon
ml: എന്‍ട്രോപ്പി ഗാഥറിങ് ഡെമണ്‍

en: Forcefully reset the guest
ml: നിര്‍ബന്ധമായും ഗസ്റ്റ് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Gracefully shutdown the guest
ml: പതിയെ ഗസ്റ്റ് അടച്ചുപൂട്ടുക

en: Forcefully power off the guest
ml: നിര്‍ബന്ധമായും ഗസ്റ്റ് അടച്ചുപൂട്ടുക

en: Pause the guest
ml: ഗസ്റ്റിനെ താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: No action
ml: പ്രവര്‍ത്തിയില്ല

en: EvTouch USB Graphics Tablet
ml: ഇവി ടച്ച് യുഎസ്ബി ഗ്രാഫിക്സ് ടാബ്ലറ്റ്

en: Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ്

en: Mouse
ml: മൌസ്

en: Tablet
ml: ടാബ്ലറ്റ്

en: Disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസ്

en: CDROM device
ml: സിഡിറോം ഡിവൈസ്

en: Floppy device
ml: ഫ്ലോപ്പി ഡിവൈസ്

en: Hypervisor default
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ ഡിഫോള്‍ട്ട്

en: No Devices Available
ml: ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Video Device
ml: വീഡിയോ ഡിവൈസ്

en: Watchdog Device
ml: വാച്ച്ഡോഗ് ഡിവൈസ്

en: Filesystem Passthrough
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം പാസ്ത്രൂ

en: Random Number Generator
ml: റാന്‍ഡം നംബര്‍ ജനറേറ്റര്‍

en: %s Device
ml: %s ഡിവൈസ്

en: Are you sure you want to add this device?
ml: നിങ്ങള്‍ ഈ ഡിവൈസ് ചേര്‍ക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: This device could not be attached to the running machine. Would you like to make the device available after the next guest shutdown?
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള സിസ്റ്റത്തിലേക്കു് ഊഈ

en: Unable to add device: %s
ml: ഡിവൈസ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Creating device
ml: ഡിവൈസ് തയ്യാറാക്കുന്നു

en: Depending on the device, this may take a few minutes to complete.
ml: ഡിവൈസ് അനുസരിച്ചു്, ഇതു് പൂര്‍ത്തിയാകുവാന്‍ കുറച്ചു് സമയമെടുക്കുന്നു.

en: The device is already in use by other guests %s
ml: മറ്റൂള്ള %s ഗസ്റ്റുകള്‍ നിലവില്‍ ഡിവൈസ് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

en: Do you really want to use the device?
ml: ഡിവൈസ് യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കണമോ?

en: Cancelling job...
ml: ജോലി റദ്ദാക്കുന്നു...

en: No storage to clone.
ml: ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സ്റ്റോറേജ് ലഭ്യമല്ല.

en: Share disk with %s
ml: %s-നൊപ്പം ഡിസ്ക് പങ്കിടുക

en: Clone this disk
ml: ഈ ഡിസ്ക് ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുക

en: Cloning will overwrite the existing file
ml: ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുന്നതു് നിലവിലുള്ള ഫയല്‍ തിരുത്തിയെഴുതുന്നു

en: Using an existing image will overwrite the path during the clone process. Are you sure you want to use this path?
ml: നിലവിലുള്ള ഇമേജ് ഉപയോഗിച്ചാല്‍ ക്ലോണ്‍ പ്രക്രിയ സമയത്തു് പാഥ് മാറ്റിയെഴുതുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ പാഥ് ഉപയോഗിക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Creating virtual machine clone '%s'
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ക്ലോണ്‍ '%s' ഉണ്ടാക്കുന്നു

en: Locate or create storage volume
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ഉണ്ടാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Locate existing storage
ml: നിലവിലുള്ള സംഭരണം കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Locate ISO media volume
ml: ISO മീഡിയാ വോള്യം കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Locate ISO media
ml: ISO മീഡിയാ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Locate floppy media volume
ml: ഫ്ലോപ്പി മീഡിയ വോള്യം സ്ഥാപിയ്ക്കുക

en: Locate floppy media
ml: ഫ്ലോപ്പി മീഡിയാ സ്ഥാപിയ്ക്കുക

en: Locate directory volume
ml: ഡയറക്ടറി വോള്യം സ്ഥാപിയ്ക്കുക

en: Disconnected
ml: ഡിസ്‌കണക്ട് ആയി

en: Connecting
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Error launching connect dialog: %s
ml: കണക്ട് ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: A hostname is required for remote connections.
ml: റിമോട്ട് കണക്ഷനുകള്‍ക്കായി ഒരു ഹോസ്റ്റ്നാമം ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Would you still like to remember this connection?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ കണക്ഷന്‍ ഇപ്പോഴും ഓര്‍ത്തു് വയ്ക്കണമോ?

en: Any physical device
ml: ഏതെങ്കിലും ഫിസിക്കല്‍ ഡിവൈസ്

en: Error creating virtual network: %s
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Creating virtual network...
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തയ്യാറാക്കുന്നു...

en: Creating the virtual network may take a while...
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തയ്യാറാക്കുന്നതിനു് അല്‍പം സമയമെടുക്കുന്നു...

en: _Source Path:
ml: _സോഴ്സ് പാഥ്:

en: Error creating pool: %s
ml: പൂള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Creating storage pool...
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നു...

en: Creating the storage pool may take a while...
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനു് കുറച്ചു് സമയം എടുക്കുന്നു...

en: Choose source path
ml: സോഴ്സ് പാഥ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose target directory
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഡയറക്ടറി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Libvirt version does not support remote URL installs.
ml: Libvirt പതിപ്പു് റിമോട്ട് യുആര്‍എല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: No install methods available for this connection.
ml: ഈ കണക്ഷനു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ രീതികള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: No hypervisor options were found for this connection.
ml: ഈ കണക്ഷനുള്ള ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല.

en: This usually means that QEMU or KVM is not installed on your machine, or the KVM kernel modules are not loaded.
ml: ഇതിനര്‍ത്ഥം, നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ QEMU അല്ലെങ്കില്‍ കെവിഎം ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ലെന്നാണു്. അല്ലെങ്കില്‍ കെവിഎം കേര്‍ണല്‍ ഘടകങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല.

en: KVM is not available. This may mean the KVM package is not installed, or the KVM kernel modules are not loaded. Your virtual machines may perform poorly.
ml: കെവിഎം ലഭ്യമല്ല. ഇതിനര്‍ത്ഥം, ഒന്നുങ്കില്‍, കെവിഎം പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല, അല്ലെങ്കില്‍ കെവിഎം കേര്‍ണല്‍ ഘടകങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല. നിങ്ങളുടെ വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റങ്ങളുടെ പ്രവര്‍ത്തനം മോശമാകാം.

en: Up to %(maxmem)s available on the host
ml: ഹോസ്റ്റില്‍ %(maxmem)s വരെ ലഭ്യമാണു്

en: No active connection to install on.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി സജീവമായ കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Local CDROM/ISO
ml: ലോക്കല്‍ CDROM/ISO

en: URL Install Tree
ml: URL ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ട്രീ

en: Import existing OS image
ml: നിലവിലുള്ള ഒഎസ് ഇമേജ് ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Application container
ml: ആപ്ലിക്കേഷന്‍ കണ്ടെയിനര്‍

en: Operating system container
ml: ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം കണ്ടെയിനര്‍

en: Uncaught error validating install parameters: %s
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ പരാമീറ്ററുകള്‍ പരിശോധിക്കുമ്പോള്‍ ലഭ്യമാകാത്ത പിശക്: %s

en: An install media selection is required.
ml: ഒരു ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ മീഡിയ തെരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: An install tree is required.
ml: ഒരു ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ട്രീ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: A storage path to import is required.
ml: ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു സ്റ്റോറേജ് പാഥ് നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: An application path is required.
ml: ഒരു പ്രയോഗത്തിനുള്ള പാഥ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: An OS directory path is required.
ml: ഒരു ഒഎസ് ഡയറക്ടറി പാഥ് ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Error setting installer parameters.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍ പരാമീറ്ററുകള്‍ ക്രമീകരിക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Error setting default name.
ml: സ്വതവേയുള്ള പേരു് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Storage parameter error.
ml: സ്റ്റോറേജ് പരാമീറ്റര്‍ പിശക്.

en: Unable to complete install: '%s'
ml: ഇന്‍സ്റ്റ്ലേഷന്‍ പൂറ്‍ത്തിയാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: '%s'

en: Creating Virtual Machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നു

en: The virtual machine is now being created. Allocation of disk storage and retrieval of the installation images may take a few minutes to complete.
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ഇപ്പോള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നു. ഡിസ്ക് സ്റ്റോറേജും ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ഇമേജും ലഭ്യമാക്കുന്നതു് പൂര്‍ണ്ണമാക്കുന്നതിനു് അല്‍പം സമയമെടുക്കുന്നു.

en: Error creating vol: %s
ml: വോള്യം ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Creating storage volume...
ml: പുതിയ സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ഉണ്ടാക്കുന്നു...

en: Creating the storage volume may take a while...
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ഉണ്ടാക്കുന്നതിനു് കുറച്ചു് സമയം എടുക്കുന്നു...

en: Are you sure you want to delete the storage?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് സംഭരണം വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: The following paths will be deleted:
    
    %s
ml: ഈ പാഥുകള്‍ വെട്ടി നീക്കപ്പെടുന്നു:
    
    %s

en: Additionally, there were errors removing certain storage devices:
ml: കൂടാതെ, ചില സ്റ്റോറേജ് ഡിവൈസുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശകുണ്ട്:

en: Errors encountered while removing certain storage devices.
ml: ചില സംഭരണ ഡിവൈസുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശകുകള്‍ ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: Deleting path '%s'
ml: '%s' പാഥ് വെട്ടി നീക്കുന്നു

en: Deleting virtual machine '%s'
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ '%s' ഇല്ലാതാക്കുന്നു

en: Error Removing Device: %s
ml: ഡിവൈസ് നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: This change will take effect after the next guest shutdown.
ml: അടുത്ത തവണ ഗസ്റ്റ് അടച്ചുപൂട്ടുമ്പോള്‍ ഈ മാറ്റം ലഭ്യമാകുന്നു.

en: Device could not be removed from the running machine
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള സിസ്റ്റത്തില്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Target
ml: ടാര്‍ഗറ്റ്

en: Storage Path
ml: സ്റ്റോറേജ് പാഥ്

en: Cannot delete unmanaged remote storage.
ml: കൈകാര്യം ചെയ്യാത്ത റിമോട്ട് സ്റ്റോറേജ് വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Path does not exist.
ml: പാഥ് നിലവിലില്ല.

en: No write access to parent directory.
ml: പേരന്റ് ഡയറക്ടറിയിലേക്ക് write അനുമതിയില്ല.കുക

en: Cannot delete unmanaged block device.
ml: കൈകാര്യം ചെയ്യാത്ത ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസ് വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Storage is read-only.
ml: സ്റ്റോറേജ് റീഡ്-ഒണ്‍ലിയാണു്.

en: No write access to path.
ml: പാഥിലേക്ക് റൈറ്റ് അനുവതി ലഭ്യമല്ല.

en: Storage is marked as shareable.
ml: സ്റ്റോറേജ് പങ്കിടുന്നവയായി അടയാളപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Leave fullscreen
ml: പൂര്‍ണ്ണ വലിപ്പത്തിലുള്ള സ്ക്രീന്‍ ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക

en: Send key combination
ml: കീ കൂട്ടം അയയ്ക്കുക

en: No text console available
ml: ടെക്സ്റ്റ് കണ്‍സോള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No graphical console available
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Graphical console not configured for guest
ml: ഗസ്റ്റിനുള്ള ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോള്‍ ക്രമികരിച്ചിട്ടില്ല

en: Cannot display graphical console type '%s'
ml: '%s' എന്ന ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോള്‍ രീതി ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ സാധ്യമല്ല

en: Connecting to graphical console for guest
ml: ഗസ്റ്റിനുള്ള ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോളിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: USB redirection error
ml: യുഎസ്ബി റീഡയറക്ഷന്‍ പിശക്

en: Press %s to release pointer.
ml: പോയിന്റര്‍ വിടുവിയ്ക്കുന്നതിനായി %s അമര്‍ത്തുക.

en: Display %s
ml: %s കാണിക്കുക

en: Video %s
ml: വീഡിയോ %s

en: _Add Hardware
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ _ചേര്‍ക്കുക

en: _Remove Hardware
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ _നീക്കം ചെയ്യുക

en: Libvirt or hypervisor does not support UEFI.
ml: Libvirt അല്ലെങ്കില്‍ ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ യുഇഎഫ്ഐ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Version
ml: പതിപ്പു്

en: Application Default
ml: ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ഡീഫോള്‍ട്ട്

en: Hypervisor Default
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ ഡീഫോള്‍ട്ട്

en: Clear CPU configuration
ml: സിപിയു ക്രമീകരണം വെടിപ്പാക്കുക

en: Error launching hardware dialog: %s
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Are you sure you want to remove this device?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ ഡിവൈസ് നീക്കം ചെയ്യണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Error changing autostart value: %s
ml: ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട് മൂല്ല്യം മാറ്റുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Cannot set initrd without specifying a kernel path
ml: ഒരു കേര്‍ണല്‍ പാഥ് വ്യക്തമാക്കാതെ initrd സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set kernel arguments without specifying a kernel path
ml: ഒരു കേര്‍ണല്‍ പാഥ് വ്യക്തമാക്കാതെ കേര്‍ണല്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: An init path must be specified
ml: ഒരു init പാഥ് നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്

en: Do you really want to use the disk?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഡിസ്ക് ഉപയോഗിക്കണമോ?

en: Error refreshing hardware page: %s
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ താള്‍ പുതുക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Absolute Movement
ml: ആബ്സല്യൂട്ട് മൂവ്മെന്റ്

en: Relative Movement
ml: റിലേറ്റീവ് മൂവ്മെന്റ്

en: %(graphicstype)s Server
ml: %(graphicstype)s സര്‍വര്‍

en: Serial Device
ml: സീരിയല്‍ ഡിവൈസ്

en: Parallel Device
ml: പാരലല്‍ ഡിവൈസ്

en: Console Device
ml: കണ്‍സോള്‍ ഡിവൈസ്

en: Channel Device
ml: ചാനല്‍ ഡിവൈസ്

en: Primary Console
ml: പ്രൈമറി കണ്‍സോള്‍

en: No bootable devices
ml: ബൂട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായ ഡിവൈസുകളില്ല

en: Overview
ml: ഓവര്‍ വ്യൂ

en: OS information
ml: ഒഎസ് വിവരം

en: Serial console not available for inactive guest
ml: സീരിയല്‍ കണ്‍സോള്‍ നിര്‍ജീവമായ ഗസ്റ്റിനു് ലഭ്യമല്ല

en: Error connecting to text console: %s
ml: ടെക്സ്റ്റ് കണ്‍സോളിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error creating snapshot: %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error validating snapshot: %s
ml: സ്നാപ്പഷോട്ട് ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Creating snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തയ്യാറാക്കുന്നു

en: Creating virtual machine snapshot
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തയ്യാറാക്കുന്നു

en: _Start snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് _ആരംഭിയ്ക്കുക

en: _Delete snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വെട്ടിനീക്കു_ക

en: Error refreshing snapshot list: %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പട്ടിക പുതുക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: External disk and memory
ml: പുറമേയുള്ള ഡിസ്കും മെമ്മറിയും

en: External memory only
ml: പുറമേയുള്ള മെമ്മറി മാത്രം

en: External disk only
ml: പുറമേയുള്ള ഡിസ്ക് മാത്രം

en: Running snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നടപ്പിലാക്കുന്നു

en: Running snapshot '%s'
ml: '%s' സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നടപ്പിലാക്കുന്നു

en: Error running snapshot '%s'
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് '%s' നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Deleting snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വെട്ടിനീക്കുന്നു

en: Deleting snapshot '%s'
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് '%s' വെട്ടിനീക്കുന്നു

en: Error deleting snapshot '%s'
ml: '%s' സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: No snapshot selected.
ml: ഒരു സ്നാപ്പ്ഷോട്ടും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

en: Multiple snapshots selected.
ml: അനവധി സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Error selecting snapshot: %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Guest agent is not available.
ml: ഗസ്റ്റ് ഏജന്റ് ലഭ്യമല്ല.

en: The emulator may not have search permissions for the path '%s'.
ml: '%s' പാഥ് തെരയുന്നതിനുള്ള അനുവാദങ്ങള്‍ എമുലേറ്ററിനു് ലഭ്യമല്ല.

en: Do you want to correct this now?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇതു് ഇപ്പോള്‍ ശരിയാക്കണമോ?

en: Don't ask about these directories again.
ml: ഈ ഡയറക്ടറികളെപ്പറ്റി ഇനി ചോദിക്കരുതു്.

en: Errors were encountered changing permissions for the following directories:
ml: ഈ ഡയറക്ടറികള്‍ക്കു് അനുവാദങ്ങള്‍ മാറ്റുന്നതില്‍ പിശകുകള്‍ നേരിട്ടിരിക്കുന്നു:

en: A storage path must be specified.
ml: ഒരു സ്റ്റോറേജ് പാഥ് നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: Te_mplate:
ml: _മാതൃക:

en: _Source path:
ml: ശ്രോ_തസ്സിലേക്കുള്ള പാഥ്:

en: Spice server
ml: സ്പയിസ് സര്‍വര്‍

en: VNC server
ml: വിഎന്‍സി സര്‍വര്‍

en: Localhost only
ml: പ്രാദേശിക ഹോസ്റ്റ് മാത്രം

en: All interfaces
ml: എല്ലാ സംയോജകഘടകങ്ങളും

en: Media Unknown
ml: മീഡിയാ അപരിചിതം

en: No media detected
ml: മീഡിയാ ലഭ്യമല്ല

en: Usermode networking
ml: യൂസര്‍മോഡ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്

en: Virtual network
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക്

en: Inactive
ml: നിര്‍ജീവം

en: Virtual Network is not active.
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സജീവമല്ല.

en: Virtual Network '%s' is not active. Would you like to start the network now?
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' സജീവമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഉടന്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ആരംഭിക്കണമോ?

en: Input Error
ml: ഇന്‍പുട്ടില്‍ പിശക്

en: There are unapplied changes. Would you like to apply them now?
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ടു്. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവ ആവശ്യമുണ്ടോ?

en: Don't warn me again.
ml: മുന്നറിയിപ്പിന്റെ ആവശ്യമില്ല.

en: Don't ask me again
ml: ഇനി ചോദിയ്ക്കരുതു്

en: Error launching host dialog: %s
ml: ഹോസ്റ്റ് ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Libvirt connection does not support virtual network management.
ml: Libvrt കണക്ഷന്‍ വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മാനേജ്മെന്റ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Connection not active.
ml: കണക്ഷന്‍ സജീവമല്ല.

en: No virtual network selected.
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Error selecting network: %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Routed network
ml: റൌട്ടഡ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്്

en: Isolated network, internal routing only
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്, ആന്തരിക റൌട്ടിങ് മാത്രം

en: Isolated network, routing disabled
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്, റൌട്ടിങ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: On Boot
ml: ബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍

en: Are you sure you want to permanently delete the network %s?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് എന്നേക്കുമായി ഇല്ലാതാക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Error deleting network '%s'
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error starting network '%s'
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error stopping network '%s'
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' നിര്‍ത്തുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error launching network wizard: %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വിസാര്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error changing network settings: %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Copy Volume Path
ml: വോള്യം പാഥ് പകര്‍ത്തുക

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Format
ml: ഫോര്‍മാറ്റ്

en: Used By
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതു്

en: Libvirt connection does not support storage management.
ml: Libvrt കണക്ഷന്‍ സ്റ്റോറേജ് മാനേജ്മെന്റ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Create new volume
ml: പുതിയ വോള്യം തയ്യാറാക്കുക

en: Pool does not support volume creation
ml: വോള്യം തയ്യാറാക്കുന്നതു് പൂള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: No storage pool selected.
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Error selecting pool: %s
ml: പൂള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error stopping pool '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' നിര്‍ത്തുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error starting pool '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error launching pool wizard: %s
ml: പൂള്‍ വിസാര്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക് %s

en: Are you sure you want to permanently delete the pool %s?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് %s പൂള്‍ എന്നേക്കുമായി ഇല്ലാതാക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Error deleting pool '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error refreshing pool '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' പുതുക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error launching volume wizard: %s
ml: വോള്യം വിസാര്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക് %s

en: Are you sure you want to permanently delete the volume %s?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് %s വോള്യം എന്നേക്കുമായി ഇല്ലാതാക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Error changing pool settings: %s
ml: പൂള്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Verify that:
     - A Xen host kernel was booted
     - The Xen service has been started
ml: ഉറപ്പാക്കേണ്ടതു്:
     - ഒരു Xen ഹോസ്റ്റ് കേര്‍ണല്‍ ബൂട്ട് ചെയ്തിരുന്നു
     - Xen സര്‍വീസ് ആരംഭിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Verify that the 'libvirtd' daemon is running.
ml: 'libvirtd' ഡെമണ്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നുണ്ടെന്നു് ഉറപ്പാക്കുക.

en: Virtual Machine Manager Connection Failure
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ മാനേജര്‍ കണക്ഷന്‍ പരാജയം

en: Running
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍

en: Paused
ml: താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Shutting Down
ml: അടച്ചു പൂട്ടുന്നു

en: Saved
ml: സൂക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Shutoff
ml: അടച്ചു പൂട്ടുക

en: Crashed
ml: തകര്‍ന്നിരിക്കുന്നു

en: Suspended
ml: തല്‍ക്കാലത്തേക്കു് നിര്‍ത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Restored
ml: വീണ്ടെടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: From snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്‍ നിന്നും

en: User
ml: ഉപയോക്താവു്

en: Migrating
ml: മാറ്റുന്നു

en: Saving
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: I/O error
ml: ഐ/ഒ പിശക്

en: Shutting down
ml: അടച്ചു പൂട്ടുന്നു

en: Shut Down
ml: അടച്ചു പൂട്ടുക

en: Failed
ml: പരാജയപ്പെട്ടു

en: Error launching manager: %s
ml: പാലകനെ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: CPU usage
ml: CPU ഉപയോഗം

en: Host CPU usage
ml: ഹോസ്റ്റ് സിപിയു ഉപയോഗം

en: Memory usage
ml: മെമ്മറി ഉപയോഗം

en: Disk I/O
ml: ഡിസ്ക് I/O

en: Network I/O
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് I/O

en: This will remove the connection:
    
    %s
    
    Are you sure?
ml: ഇതു് കണക്ഷന്‍ എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യന്നു: 
    %s
    
    നിങ്ങള്‍ക്കുറപ്പാണോ?

en: _Restore
ml: _വീണ്ടെടുക്കുക

en: Disabled in preferences dialog.
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ക്കുള്ള ഡയലോഗില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Error launching migrate dialog: %s
ml: നീക്കം ചെയ്യല്‍ ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: A valid destination connection must be selected.
ml: ഒരു ശരിയായ ലക്ഷ്യം തെരഞ്ഞെടുക്കണം.

en: Unable to migrate guest: %s
ml: ഗസ്റ്റിനെ നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Migrating VM '%s'
ml: VM '%s' നീക്കുന്നു

en: Error cancelling migrate job: %s
ml: നീക്കുന്ന ജോലി റദ്ദാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Libvirt connection does not support snapshots.
ml: Libvirt കണക്ഷന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Could not find specified device in the inactive VM configuration: %s
ml: സജീവമല്ലാത്ത വിഎം ക്രമീകരണത്തില്‍ വ്യക്തമാക്കിയ ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല: %s

en: Saving domain to disk
ml: ഡിസ്കിലേക്കു് ഡൊമെയിന്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Migrating domain
ml: ഡൊമെിന്‍ നീക്കുന്നു

en: Isolated network
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്്

en: NAT to %s
ml: %s-ലേക്ക് NAT ചെയ്യുക

en: Route to %s
ml: %s-ലേക്ക് റൌട്ട് ചെയ്യുക

en: Interface %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s

en: Filesystem Directory
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം ഡയറക്ടറി

en: Pre-Formatted Block Device
ml: മുമ്പ് ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്ത ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: Network Exported Directory
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്ത ഡയറക്ടറി

en: LVM Volume Group
ml: എല്‍വിഎം വോള്യം ഗ്രൂപ്പ്

en: Physical Disk Device
ml: ഫിസിക്കല്‍ ഡിസ്ക് ഡിവൈസ്

en: iSCSI Target
ml: iSCSI ലക്ഷ്യം

en: SCSI Host Adapter
ml: എസ്‌സിഎസ്ഐ ഹോസ്റ്റ് അഡാപ്ടര്‍

en: Multipath Device Enumerator
ml: മള്‍ട്ടിപാഥ് ഡിവൈസ് എന്യൂമറേറ്റര്‍

en: Gluster Filesystem
ml: ഗ്ലസ്റ്റര്‍ ഫയല്‍സിസ്റ്റം

en: Error launching preferences: %s
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Never
ml: ഒരിക്കലും ഇല്ല

en: Fullscreen only
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തില്‍ മാത്രം

en: Always
ml: എപ്പോഴും

en: Off
ml: ഓഫ് ചെയ്യുക

en: On
ml: ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: System default (%s)
ml: സിസ്റ്റം സഹജമായ (%s)

en: Nearest host CPU model
ml: അടുത്തുള്ള ഹോസ്റ്റ് സിപിയു മോഡല്‍

en: Configure grab key combination
ml: ഗ്രാബ് കീ കൂട്ടം ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: You can now define grab keys by pressing them.
    To confirm your selection please click OK button
    while you have desired keys pressed.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കിപ്പോള്‍ ഗ്രാബ് കീകള്‍ അമര്‍ത്തി അവ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കാം.
    തെരഞ്ഞെടുത്തവ ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി ദയവായി ശരി ബട്ടണ്‍
    അമര്‍ത്തുക.

en: Please press desired grab key combination
ml: ആവശ്യമുള്ള ഗ്രാബ് കീകൂട്ടം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Cannot use local storage on remote connection.
ml: റിമോട്ട് കണക്ഷനില്‍ ലോക്കല്‍ സ്റ്റോറേജ് ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Choose Storage Volume
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Show Virtual Machine Manager
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ മാനേജര്‍ _കാണിയ്ക്കുക

en: Error starting Virtual Machine Manager
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ മാനേജര്‍ ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: _Reboot
ml: _റീബൂട്ട് ചെയ്യുക

en: F_orce Reset
ml: നിര്‍_ബന്ധമായും സജ്ജമാക്കുക

en: _Force Off
ml: _നിര്‍ബന്ധിച്ചു് പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Sa_ve
ml: _സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: R_esume
ml: _വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

en: Clone...
ml: ക്ലോണ്‍...

en: Error cancelling save job: %s
ml: സൂക്ഷിച്ച ജോലി റദ്ദാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Are you sure you want to save '%s'?
ml: '%s' സൂക്ഷിയ്ക്കണമെന്നു് ഉറപ്പാണോ?

en: Error saving domain: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Saving Virtual Machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നു

en: Saving virtual machine memory to disk
ml: ഡിസ്കിലേക്കു് വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റം മെമ്മറി സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Are you sure you want to force poweroff '%s'?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് '%s' നിര്‍ബന്ധമായും ഓഫ് ചെയ്യണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: This will immediately poweroff the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
ml: ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം അടച്ചു പൂട്ടാതെ ഇതു് ഉടന്‍ തന്നെ വിഎംമിന്റെ പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്യുന്നു, ഇതു് ഡേറ്റാ നഷ്ടപ്പെടുത്തിയേക്കാം.

en: Error shutting down domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ അടച്ചുപൂട്ടുന്നതില്‍ പിശക്

en: Are you sure you want to pause '%s'?
ml: നിങ്ങള്‍ '%s' നല്‍ക്കാലത്തേക്കു് നിര്‍ത്തണമോ?

en: Error pausing domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ ഇടയ്ക്കു് നിര്‍ത്തുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error unpausing domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ അണ്‍പോസ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: The domain could not be restored. Would you like
    to remove the saved state and perform a regular
    start up?
ml: ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള അവസ്ഥ
    നീക്കം ചെയ്തു് നിങ്ങള്‍ക്കു് സാധാരണയായി വീണ്ടും 
    ആരംഭിയ്ക്കണമോ?

en: Error removing domain state: %s
ml: ഡൊണെയിന്‍ അവസ്ഥ നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Restoring Virtual Machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ വീണ്ടെടുക്കുന്നു

en: Restoring virtual machine memory from disk
ml: ഡിസ്കില്‍ നിന്നും വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ മെമ്മറി വീണ്ടെടുക്കുന്നു

en: Error starting domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Are you sure you want to poweroff '%s'?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ '%s' ഓഫ് ചെയ്യണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Are you sure you want to reboot '%s'?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് '%s' റീബൂട്ട് ചെയ്യണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Are you sure you want to force reset '%s'?
ml: '%s' നിര്‍ബന്ധിച്ചു് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: This will immediately reset the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
ml: ഒഎസ് അടച്ചുപൂട്ടാതെ ഇതുടന്‍ വിഎം അടച്ചുപൂട്ടുന്നു, ഡേറ്റയും നഷ്ടമാകുന്നതാണു്.

en: Error resetting domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error launching details: %s
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Manage VM snapshots
ml: വിഎം സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: Error taking screenshot: %s
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error initializing spice USB device widget
ml: സ്പയിസ് യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് വിഡ്ജറ്റ് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Select USB devices for redirection
ml: റീഡയറക്ഷനു വേണ്ടി യുഎസ്ബി ഡിവൈസുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Save Virtual Machine Screenshot
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീനിന്‍റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സൂക്ഷിക്കുക

en: See man page for examples and full option syntax.
ml: ഉദാഹരണങ്ങള്‍ക്കും പൂര്‍ണ്ണ സിന്റാക്സിനും മാന്‍ താള്‍ കാണുക.

en: Domain installation does not appear to have been successful.
    If it was, you can restart your domain by running:
      %s
    otherwise, please restart your installation.
ml: ഡൊമെയിന്‍ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ വിജയകരമല്ല.
    ആയിരുന്നെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇതു് നടപ്പിലാക്കി ഡൊമെയിന്‍ നടപ്പിലാക്കാം:
      %s
    അല്ലെങ്കില്‍, ദയവായി ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുക.

en: This will overwrite the existing path '%s'
ml: നിലവിലുള്ള '%s' പാഥ് ഇതു് തിരുത്തിയെഴുതുന്നു

en: Connect to hypervisor with libvirt URI
ml: libvirt യുആര്‍ഐയ്ക്കൊപ്പം ഹൈപ്പര്‍വൈസറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Don't automatically try to connect to the guest console
ml: ഗസ്റ്റ് കണ്‍സോളിലേക്കു് സ്വയമായി കണക്ട് ചെയ്യുരുതു്

en: Don't boot guest after completing install.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ പൂര്‍ത്തിയായശേഷം ഗസ്റ്റ് ബൂട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ പാടില്ല

en: Run through install process, but do not create devices or define the guest.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ പ്രക്രിയയിലൂടെ പോകുക, പക്ഷേ ഡിവൈസുകള്‍ തയ്യാറാക്കുകയോ ഗസ്റ്റിനെ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുകയോ ചെയ്യരുതു്.

en: Suppress non-error output
ml: പിശകില്ലാത്ത ഔട്ട്പുട്ട് സംപ്രസ്സ് ചെയ്യുക

en: Print debugging information
ml: ഡീബഗ്ഗിങ് വിവരം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Configure a guest serial device
ml: ഒരു ഗസ്റ്റ് സീരിയല്‍ ഡിവൈസ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Configure a guest parallel device
ml: ഒരു ഗസ്റ്റ് പാരലല്‍ ഡിവൈസ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Configure a guest communication channel
ml: ഒരു ഗസ്റ്റിനുള്ള ആശയവിനിമയ ചാനല്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Configure a text console connection between the guest and host
ml: ഗസ്റ്റിനും ഹോസ്റ്റിനുമുള്ളൊരു ടെക്സ്റ്റ് കണ്‍സോള്‍ കണക്ഷന്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Pass host directory to the guest. Ex: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template
ml: ഗസ്റ്റിലേക്കു് ഹോസ്റ്റ് ഡയറക്ടറി നല്‍കുക. ഉദാ: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template

en: Configure guest sound device emulation
ml: ഗസ്റ്റ് സൌണ്ട് ഡിവൈസ് എമുലേഷന്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Configure a guest watchdog device
ml: ഒരു ഗസ്റ്റ് watchdog ‍ഡിവൈസ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Configure guest video hardware.
ml: ഗസ്റ്റ് വീഡിയോ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക.

en: Configure a guest smartcard device. Ex:
    --smartcard mode=passthrough
ml: ഒരു ഗസ്റ്റ് സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് ഡിവൈസ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക. ഉദാ:
    --smartcard mode=passthrough

en: Configure a guest redirection device. Ex:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000
ml: ഒരു ഗസ്റ്റ് റീഡയറക്ഷന്‍ ഡിവൈസ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക. ഉദാ:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000

en: Configure a guest memballoon device. Ex:
    --memballoon model=virtio
ml: ഒരു ഗസ്റ്റ് memballoon ഡിവൈസ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക. ഉദാ:
    --memballoon model=virtio

en: Tune NUMA policy for the domain process.
ml: ഡൊമെയിന്‍ പ്രക്രിയയ്ക്കു് ന്യൂമാ പോളിസി സജ്ജമാക്കുക.

en: %(key)s must be 'yes' or 'no'
ml: %(key)s 'yes' അല്ലെങ്കില്‍ 'no' ആയിരിയ്ക്കണം

en: Unable to connect to graphical console: virt-viewer not installed. Please install the 'virt-viewer' package.
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോളിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: virt-viewer ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല. ദയവായി 'virt-viewer' പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക.

en: Improper value for 'size': %s
ml: 'size'-നുള്ള തെറ്റായ മൂല്ല്യം: %s

en: Storage volume must be specified as vol=poolname/volname
ml: സംഭരണ വോള്യം vol=poolname/volname ആയി നല്‍കണം

en: %s corresponds to multiple node devices
ml: അനവധി നോഡ് ഡിവൈസുകള്‍ക്കു് %s മറുപടി നല്‍കുന്നു

en: Did not find a matching node device for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള  പൊരുത്തപ്പെടുന്ന നോ‍ഡ് ഡിവൈസ് കണ്ടുപിടിച്ചില്ല

en: Domain '%s' was not found.
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല.

en: Clone onto existing storage volume is not currently supported: '%s'
ml: നിലവിലുള്ള സംഭരണ വോള്യം ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുന്നതു് നിലവില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല: '%s'

en: Read Only
ml: റീഡ് ഒണ്‍ലി

en: Could not determine original disk information: %s
ml: യഥാര്‍ത്ഥ ഡിസ്ക് വിവരം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Setting the graphics device port to autoport, in order to avoid conflicting.
ml: പൊരുത്തക്കേടു് ഒഴിവാക്കുന്നതിനായി, ഗ്രാഫിക്സ് ഡിവൈസ് പോര്‍ട്ട് ഓട്ടോപോര്‍ട്ടിലേക്കു് സജ്ജമാക്കുന്നു.

en: Invalid name for new guest: %s
ml: പുതിയ ഗസ്റ്റിനു് തെറ്റായ പേരു്: %s

en: Format attribute not supported for this volume type
ml: ഈ വോള്യം തരത്തില്‍ ശൈലി വിശേഷത പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Device type '%s' requires a path
ml: ഡിവൈസ് തരം '%s'-നു് ഒരു പാഥ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Must specify storage creation parameters for non-existent path '%s'.
ml: നിലവിലില്ലാത്ത '%s'-നു് സംഭരണം തയ്യാറാക്കുന്നതിനുള്ള പരാമീറ്ററുകള്‍ നല്‍കണം.

en: Filesystem target '%s' must be an absolute path
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം ലക്ഷം '%s' ഒരു ആബ്സല്യൂട്ട് പാഥായിരിയ്ക്കണം

en: %s must be above 5900, or -1 for auto allocation
ml: %s, 5900-ല്‍ കൂടുതലായിരിയ്ക്കണം, അല്ലെങ്കില്‍ സ്വയമായി അനുവദിയ്ക്കുന്നതിനു് -1

en: The MAC address '%s' is in use by another virtual machine.
ml: '%s' എന്ന മാക് വിലാസം മറ്റൊരു വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

en: Cannot use storage %(path)s: %(err)s
ml: സംഭരണ '%(path)s' ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %(err)s

en: Permissions on '%s' did not stick
ml: '%s'-ലുള്ള അനുമതികള്‍ നിലവിലില്ല

en: The filesystem will not have enough free space to fully allocate the sparse file when the guest is running.
ml: ഗസ്റ്റ് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സ്പാഴ്സ് ഫയല്‍ പൂര്‍ണ്ണമായും അനുവദിയ്ക്കുന്നതിനു് മതിയായ സ്ഥലം ഫയല്‍സിസ്റ്റത്തില്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: There is not enough free space to create the disk.
ml: ഡിസ്ക് തയ്യാറാക്കുന്നതിനു് മതിയായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല.

en: size is required for non-existent disk '%s'
ml: നിലവിലില്ലാത്ത '%s' ഡിസ്കിനു് വ്യാപ്തി ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Cloning %(srcfile)s
ml: %(srcfile)s ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Default
ml: സ്വതവേയുള്ളതു്

en: Guest
ml: ഗസ്റ്റ്

en: Guest name '%s' is already in use.
ml: '%s' എന്ന ഗസ്റ്റ് നാമം നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തില്‍

en: Creating domain...
ml: ഡൊമെയിന്‍ തയ്യാറാക്കുന്നു...

en: Storage object
ml: സംഭരണ വസ്തു

en: Name '%s' already in use by another pool.
ml: '%s' പേരു് മറ്റൊരു പൂള്‍ നിലവില്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

en: Could not define storage pool: %s
ml: സംഭരണ പൂള്‍ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not build storage pool: %s
ml: സംഭരണ പൂള്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not start storage pool: %s
ml: സംഭരണ പൂള്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not set pool autostart flag: %s
ml: പൂള്‍ ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട് ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Name '%s' already in use by another volume.
ml: '%s' പേരു് നിലവില്‍ മറ്റൊരു വോള്യത്തിന്റെ പേരാണു്.

en: Sparse logical volumes are not supported, setting allocation equal to capacity
ml: സ്പാഴ്സ് ലോജിക്കല്‍ വോള്യങ്ങള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല, വ്യാപ്തിയ്ക്കനുസരിച്ചുള്ളതു് അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: General Options
ml: സാധാരണ ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: XML file to use as the original guest.
ml: യഥാര്‍ത്ഥ ഗസ്റ്റായി ഉപയോഗിയ്ക്കുവാനുള്ള എക്സ്എംഎല്‍ ഫയല്‍

en: Auto generate clone name and storage paths from the original guest configuration.
ml: യഥാര്‍ത്ഥ ഗസ്റ്റ് ക്രമീകരണത്തില്‍ നിന്നും ക്ലോണ്‍ നാമവും സംഭരണ പാഥുകളും സ്വയമായി തയ്യാറാക്കുക.

en: Name for the new guest
ml: പുതിയ ഗസ്റ്റിന്റെ പേരു്

en: Storage Configuration
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം

en: New file to use as the disk image for the new guest
ml: പുതിയ ഗസ്റ്റിനു് ഡിസ്ക് ഇമേജായി ഉപയോഗിയ്ക്കുവാനുള്ള പുതിയ ഫയല്‍

en: Force to copy devices (eg, if 'hdc' is a readonly cdrom device, --force-copy=hdc)
ml: ഡിവൈസുകള്‍ പകര്‍ത്തുവാന്‍ നിര്‍ബന്ധിയ്ക്കുക (ഉദാ, 'hdc' ഒരു റീഡ്ഒണ്‍ലി സിഡിറോം ഡിവൈസാണെങ്കില്‍, --force-copy=hdc)

en: Do not use a sparse file for the clone's disk image
ml: ക്ലോണിന്റെ ഡിസ്ക് ഇമേജിനു് ഒരു സ്പാഴ്സ് ഫയല്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ പാടില്ല

en: Networking Configuration
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് ക്രമീകരണം

en: New fixed MAC address for the clone guest. Default is a randomly generated MAC
ml: ക്ലോണ്‍ ഗസ്റ്റിനുള്ള പുതിയ മാക് വിലാസം. സ്വതവേയുള്ളതു് പെട്ടെന്നു് തയ്യാറാക്കിയ മാക്

en: Miscellaneous Options
ml: പലവക ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Clone '%s' created successfully.
ml: ക്ലോണ്‍ '%s' വിജയകരമായി തയ്യാറാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Installation aborted at user request
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ആവശ്യമനുസരിച്ചു് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ നിര്‍ത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Cannot specify storage and use --nodisks
ml: സംഭരണം നല്‍കി --nodisks ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot mix --file, --nonsparse, or --file-size with --disk options. Use --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no]
ml: --file, --nonsparse, അല്ലെങ്കില്‍ --file-size എന്നിവ --disk ഐച്ഛികങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no] ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Cannot mix --graphics and old style graphical options
ml: --graphics-ഉം പഴയ ശൈലിയിലുള്ള ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഐച്ഛികങ്ങളും കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't specify more than one of VNC, SDL, --graphics or --nographics
ml: VNC, SDL, --graphics അല്ലെങ്കില്‍ --nographics എന്നിവയിലൊന്നില്‍ കൂടുതല്‍ നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: An install method must be specified
    (%(methods)s)
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാനുള്ളൊരു രീതി പറഞ്ഞിരിയ്ക്കണം
    (%(methods)s)

en: Error validating install location: %s
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യേണ്ട സ്ഥാനം ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Domain has crashed.
ml: ഡൊമെയിന്‍ തകര്‍ന്നിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Domain has shutdown. Continuing.
ml: ഡൊമെയിന്‍ അടച്ചുപൂട്ടിയിരിയ്ക്കുന്നു. തുടരുന്നു.

en: Installation has exceeded specified time limit. Exiting application.
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ നല്‍കിയ സമയപരിധിയേക്കാള്‍ സമയമെടുക്കുന്നു. പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുന്നു.

en: 
    Starting install...
ml: 
    ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നു...

en: Domain install interrupted.
ml: ഡൊമെയിന്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ തടസ്സം.

en: Dry run completed successfully
ml: ഡ്രൈ റണ്‍ വിജയകരമായി പൂര്‍ത്തിയായി

en: Requested installation does not have XML step 2
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട ഇന്‍സ്റ്റലേഷനു് എക്സ്എംഎല്‍ നടപടി 2 ലഭ്യമല്ല

en: Create a new virtual machine from specified install media.
ml: നല്‍കിയ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ മീഡിയയില്‍ നിന്നും പുതിയൊരു വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ തയ്യാറാക്കുക.

en: Name of the guest instance
ml: ഗസ്റ്റ് ഇന്‍സ്റ്റന്‍സിന്റെ പേരു്

en: Installation Method Options
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ രീതികള്‍

en: CD-ROM installation media
ml: സിഡി-റോം ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ മീഡിയാ

en: Boot from the network using the PXE protocol
ml: പിഎക്സ്ഇ സമ്പ്രദായം ഉപയോഗിച്ചു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ നിന്നും ബൂട്ട് ചെയ്യുക

en: Build guest around an existing disk image
ml: നിലവിലുള്ളൊരു ഡിസ്ക് ഇമേജിന് ഗസ്റ്റ് തയ്യാറാക്കുക

en: Additional arguments to pass to the install kernel booted from --location
ml: --location-ല്‍ നിന്നും ബൂട്ട് ചെയ്ത കേര്‍ണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി നല്‍കുവാനുള്ള കൂടുതല്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍

en: Add given file to root of initrd from --location
ml: --location-ല്‍ നിന്നും initrd-യുടെ റൂട്ടിലേക്കു് നല്‍കിയ ഫയല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Device Options
ml: ഡിവൈസ് ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Virtualization Platform Options
ml: വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍ പ്ലാറ്റ്ഫോം ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: This guest should be a fully virtualized guest
ml: ഗസ്റ്റ് പൂര്‍ണ്ണ വിര്‍ച്ച്വലൈസ്ഡ് ഗസ്റ്റായിരിയ്ക്കണം

en: This guest should be a paravirtualized guest
ml: ഗസ്റ്റ് പാരാവിര്‍ച്ച്വലൈസ്ഡ് ഗസ്റ്റായിരിയ്ക്കണം

en: This guest should be a container guest
ml: ഈ ഗസ്റ്റ് ഒരു കണ്ടെയിനര്‍ ഗസ്റ്റായിരിയ്ക്കണം

en: Hypervisor name to use (kvm, qemu, xen, ...)
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കുവാനുള്ള ഹൈപ്പര്‍വൈസറിന്റെ പേരു് (kvm, qemu, xen, ...)

en: The CPU architecture to simulate
ml: മാതൃകയ്ക്കുള്ള സിപിയു ആര്‍ക്കിറ്റക്ചര്‍

en: The machine type to emulate
ml: എമുലേറ്റ് ചെയ്യുവാനുള്ള മഷീന്‍ രീതി

en: Have domain autostart on host boot up.
ml: ഹോസ്റ്റ് ബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഡൊമെയിന്‍ സ്വയം ആരംഭിയ്ക്കുന്നു.

en: Please enter 'yes' or 'no'.
ml: ദയവായി 'yes' അല്ലെങ്കില്‍ 'no' നല്‍കുക.

en: Invalid --edit option '%s'
ml: അസാധുമായ --edit ഐച്ഛികം '%s'

en: One of %s must be specified.
ml: %s-ല്‍ ഒന്നു് നല്‍കിയിരിയ്ക്കണം.

en: No change specified.
ml: മാറ്റം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല.

en: Cannot use --add-device with --%s
ml: --%s-നു് --add-device ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot use --remove-device with --%s
ml: --%s-നു് --remove-device ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: --build-xml not supported for --%s
ml: --%s-നു് --build-xml പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Domain '%s' defined successfully.
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' വിജയകരമായി നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Domain name, id, or uuid
ml: ഡൊമെയിന്‍ നാമം, id, അല്ലെങ്കില്‍ uuid

en: XML actions
ml: എക്സ്എംഎല്‍ പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Require confirmation before saving any results.
ml: ഏതെങ്കിലും ഫലങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് ഉറപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: XML options
ml: എക്സ്എംഎല്‍ ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Can't use --confirm with stdin input.
ml: stdin ഇന്‍പുട്ടില്‍ --confirm ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Can't use --update with stdin input.
ml: stdin ഇന്‍പുട്ടില്‍ --update ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: A domain must be specified
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കണം

en: Don't know how to --update for --%s
ml: --%s-നു് --update എങ്ങനെയെന്നറിയില്ല

en: Aborted at user request
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ആവശ്യമനുസരിച്ചു് നിര്‍ത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു
