virt-manager - en to mr translation catalogue (801 entries)

en: Virtual Machine Manager
mr: वर्च्युअल मशीन व्यवस्थापक

en: Powered by libvirt
mr: libvirt द्वारे सक्षम

en: Add New Virtual Hardware
mr: नवीन वर्च्युअल हार्डवेअर समाविष्ट करा

en: _Device type:
mr: साधण प्रकार (_D):

en: _Bus type:
mr: बस प्रकार (_B):

en: _Type:
mr: प्रकार (_T):

en: _Model:
mr: मॉडेल (_M):

en: _MAC address:
mr: MAC पत्ता (_M):

en: Device mode_l:
mr: साधन प्रतिकृती (_l):

en: Host _Device:
mr: यजमान साधन (_D):

en: _Path:
mr: मार्ग (_P):

en: Device _Type:
mr: साधण प्रकार (_T):

en: T_ype:
mr: प्रकार (_y):

en: _Name:
mr: नाव (_N):

en: _Auto socket:
mr: स्व सॉकेट (_A):

en: _Channel:
mr: वाहिनी (_C):

en: Ac_tion:
mr: कृती (_t):

en: _Mode:
mr: मोड (_M):

en: panic
mr: पॅनिक

en: _Finish
mr: समाप्त(_F)

en: _GiB
mr: GiB (_G)

en: Cac_he mode:
mr: कॅशे मोड (_h):

en: R_eadonly:
mr: फक्तवाचनीय (_e):

en: Sharea_ble:
mr: शेअरेबल (_b):

en: Removab_le:
mr: काढून टाकण्याजोगी (_l):

en: Advanced _options
mr: प्रगत पर्याय (_o)

en: Operation in progress
mr: कार्यपद्धती प्रगतीत आहे

en: Please wait a few moments...
mr: कृपया काहिक क्षणा करीता थांबा...

en: Processing...
mr: विश्लेषण करत आहे...

en: _Details
mr: तपशील (_D)

en: Change storage path
mr: स्टोरेज मार्ग बदलवा

en: Path:
mr: मार्ग:

en: Existing disk
mr: अस्तित्वातील डिस्क

en: Create a new disk (c_lone) for the virtual machine
mr: वर्च्युअल मशीनकरीता नवीन डिस्कचे (क्लोन) निर्माण करा (_l)

en: _Browse...
mr: संचार करा(_B)...

en: Clone Virtual Machine
mr: वर्च्युअल मशीन क्लोन करा

en: <span size='small'>Cloning does <u>not</u> alter the guest OS contents. If you need to do things
    like change passwords or static IPs, please see the virt-sysprep(1) tool.</span>
mr: <span size='small'>क्लोनिंगमुळे अतिथीमधील कार्यप्रणाली अंतर्भुत माहितीवर परिणाम होत <u>नाही</u>. पासवर्ड बदलवायचे किंवा स्टॅटिक आयपि बदलवायचे असल्यास
    , कृपया virt-sysprep(1) साधन पहा.</span>

en: C_lone
mr: क्लोन (_C)

en: <b>The console is currently unavailable</b>
mr: <b>कंसोल सध्या उपलब्ध नाही</b>

en: _Password:
mr: पासवर्ड (_P):

en: _Username:
mr: वापकर्त्याचेनाव (_U):

en: _Login
mr: प्रवेश करा (_L)

en: _Save this password in your keyring
mr: किरींगमध्ये हा पासवर्ड साठवा (_S)

en: Add Connection
mr: जोडणी समावेश करा

en: Co_nnect
mr: जोडा(_n)

en: _Hypervisor:
mr: हायपरवाइजर (_H):

en: _Autoconnect:
mr: स्वयंजोडणी (_A):

en: H_ostname:
mr: यजमाननाव (_o):

en: <small>QEMU usermode session is not the virt-manager
    default. It is likely that any pre-existing QEMU/KVM
    guests will not be available. Networking options
    are very limited. </small>
mr: <small>QEMU वापरकर्तामोड सत्र virt-manager
    पूर्वनिर्धारित नाही. ते म्हणजे बहुदा पूर्व-अस्तित्वातील QEMU/KVM
    अतिथी उपलब्ध राहणार नाही. नेटवर्किंग पर्याय
    खूपच मर्यादीत आहेत. </small>

en: Generated URI:
mr: निर्मीत URI:

en: Create a new virtual network
mr: नवीन वर्च्युअल नेटवर्क बनवा

en: _Network:
mr: नेटवर्क (_N):

en: Start:
mr: सुरवात:

en: End:
mr: समाप्त:

en: Enable DHCPv4
mr: DHCPv4 सुरू करा

en: Enable DHCPv6
mr: DHCPv6 सुरू करा

en: Add a New Storage Pool
mr: नवीन संचयन संग्रह समावेश करा

en: F_ormat:
mr: रूपण (_o):

en: Host Na_me:
mr: यजमान नाव (_m):

en: Initiator _IQN:
mr: इनिशिएटर IQN (_I):

en: B_rowse
mr: तपासा (_r)

en: Bro_wse
mr: तपासा (_w)

en: New VM
mr: नवीन VM

en: Choose how you would like to install the operating system
mr: तुम्हाला कार्यप्रणाली कुठल्या प्रकारे प्रतिष्ठापीत करायचे ते ठरवा

en: _Local install media (ISO image or CDROM)
mr: स्थानीय प्रतिष्ठापन मिडीया (ISO प्रतिमा किंवा CDROM) (_L)

en: Import _existing disk image
mr: सध्याची डिस्क प्रतिमा आयात करा (_e)

en: Choose the container type
mr: कंटेनर प्रकार पसंत करा

en: _Application container
mr: ॲप्लिकेशन कंटेनर (_A)

en: O_perating system container
mr: कार्यप्रणाली कंटेनर (_p)

en: C_onnection:
mr: जोडणी (_o):

en: _Architecture:
mr: आर्किटेक्चर (_A):

en: _Machine Type:
mr: मशीन प्रकार (_M):

en: _Virt Type:
mr: Virt प्रकार (_V):

en: Architecture options
mr: आर्किटेक्चर पर्याय

en: Name
mr: नाव

en: Bro_wse...
mr: तपासा (_w)...

en: B_rowse...
mr: तपासा (_r)...

en: Provide the _application path:
mr: ॲप्लिकेशन मार्ग पुरवा (_a):

en: Provide the existing OS root _directory:
mr: अस्तित्वातील OS रूट डिरेक्ट्री पुरवा (_d):

en: Install
mr: प्रतिष्ठापन

en: C_PUs:
mr: CPUs (_P):

en: (Insert host mem)
mr: (आयोजक स्मृती अंतर्भुत करा)

en: Memory
mr: स्मृती

en: _Enable storage for this virtual machine
mr: या वर्च्युअल मशीनकरीता स्टोरेज समर्थीत करा (_E)

en: Storage
mr: साठा

en: C_ustomize configuration before install
mr: प्रतिष्ठापन पूर्वी संरचना पसंतीचे करा (_u)

en: Memory:
mr: स्मृती:

en: Finish
mr: समाप्त

en: Add a Storage Volume
mr: संचयन खंड समावेश करा

en: Create a storage unit to be used directly by a virtual machine.
mr: प्रत्यक्षरित्या वर्च्युअल मशीनतर्फे वापरण्याजोगी स्टोरेज युनिट निर्माण करा.

en: <b>Storage Volume Quota</b>
mr: <b>स्टोरेज वॉल्युम कोटा</b>

en: Delete Virtual Machine
mr: वर्च्युअल मशीन नष्ट करा

en: <small>This VM is currently running and will be forced off before being deleted</small>
mr: <small>हे VM सध्या सुरू आहे व नष्ट करण्यापूर्वी त्यास जबरनपणे बंद केले जाईल</small>

en: Delete _associated storage files
mr: संबंधीत स्टोरेज फाइल्स् नष्ट करा (_a)

en: _Delete
mr: नष्ट करा (_D)

en: A_dd Hardware
mr: हार्डवेअर समावेश करा (_d)

en: Status:
mr: स्थिती:

en: Shut down
mr: पूर्णपणे बंद करा

en: <b>Basic Details</b>
mr: <b>पूर्वनिर्धारीत तपशील</b>

en: Hypervisor:
mr: हायपरवायजर:

en: Architecture:
mr: आर्किटेक्चर:

en: Emulator:
mr: एम्यूलेटर:

en: Machine _Type:
mr: मशीन प्रकार (_T):

en: Chipse_t:
mr: चिपसेट (_t):

en: <b>Hypervisor Details</b>
mr: <b>हायपरवाइजरचे तपशील</b>

en: <b>Applications</b>
mr: <b>ॲप्लिकेशन्स्</b>

en: <b>CPU usage</b>
mr: <b>CPU वापर</b>

en: <b>Memory usage</b>
mr: <b>मेमरि वापर</b>

en: 0 KiBytes/s 0 KiBytes/s
mr: 0 KiBytes दर सेकंद 0 KiBytes दर सेकंद

en: <b>Disk I/O</b>
mr: <b>डिस्क I/O</b>

en: <b>Network I/O</b>
mr: <b>नेटवर्क I/O</b>

en: Logical host CPUs:
mr: लॉजिकल यजमान CPU:

en: <small>Overcommitting vCPUs can hurt performance</small>
mr: <small>ओव्हरकमिटिंग vCPU मुळे परफारमंसवर प्रभाव पडू शकतो</small>

en: M_odel:
mr: प्रारूप (_o):

en: Total host memory:
mr: एकूण यजमानची स्मृती:

en: <b>Memory</b>
mr: <b>स्मृती</b>

en: Start virt_ual machine on host boot up
mr: यजमान बूट झाल्यावर वर्च्युअल मशीन सुरू करा (_u)

en: <b>Autostart</b>
mr: <b>स्वप्रारंभ</b>

en: Init _path:
mr: Init मार्ग (_p):

en: Init ar_gs:
mr: Init बाबी (_g):

en: <b>Container init</b>
mr: <b>कंटेनर init</b>

en: _Initrd path:
mr: Initrd मार्ग (_I):

en: Browse
mr: तपासणी करा

en: Enable boot me_nu
mr: बूट मेन्यु सुरू करा (_n)

en: <b>Boot device order</b>
mr: <b>बूट साधणचे क्रम</b>

en: Storage size:
mr: स्टोरेज आकार:

en: Device type:
mr: साधण प्रकार:

en: Disk b_us:
mr: डिस्क बस (_u):

en: <b>Virtual Disk</b>
mr: <b>वर्च्युअल डिस्क</b>

en: label
mr: लेबल

en: <b>Virtual Network Interface</b>
mr: <b>वर्च्युअल नेटवर्क संवाद</b>

en: Type:
mr: प्रकार:

en: Mode:
mr: रीत:

en: <b>Sound Device</b>
mr: <b>आवाज साधण</b>

en: Source host:
mr: सोअर्स् यजमान:

en: Bind host:
mr: यजमानला बाईंड करा:

en: Target type:
mr: लक्ष्य प्रकार:

en: Target name:
mr: लक्ष्य नाव:

en: State:
mr: स्तर:

en: Source path:
mr: स्रोत मार्ग:

en: <b>insert type</b>
mr: <b>अंतर्भुत प्रकार</b>

en: Device:
mr: यंत्र:

en: ROM _BAR:
mr: ROM पट्टी (_B):

en: <b>Video</b>
mr: <b>व्हिडिओ</b>

en: <b>Controller</b>
mr: <b>कंट्रोलर</b>

en: <b>Filesystem</b>
mr: <b>फाइलसिस्टम</b>

en: M_ode:
mr: मोड (_o):

en: <b>Smartcard Device</b>
mr: <b>स्मार्टकार्ड साधन</b>

en: Address:
mr: पत्ता:

en: <b>Redirected device</b>
mr: <b>रिडायरेक्टेड साधन</b>

en: <b>TPM Device</b>
mr: <b>TPM साधन</b>

en: <b>Random Number Generator</b>
mr: <b>विनाक्रम संख्या जनक</b>

en: <b>Panic Notifier</b>
mr: <b>पॅनिक सूचक</b>

en: E_xport filesystem as readonly mount
mr: फाइलप्रणालीला फक्त वाचणीय माऊंट म्हणून एक्सपोर्ट करा (_x)

en: _Driver:
mr: ड्राइव्हर (_D):

en: Ta_rget path:
mr: लक्ष्य मार्ग (_r):

en: _Format:
mr: रूपण (_F):

en: Addr_ess:
mr: पत्ता (_e):

en: Pa_ssword:
mr: पासवर्ड (_s):

en: _Port:
mr: पोर्ट (_P):

en: A_uto
mr: स्व (_u)

en: _File
mr: फाइल(_F)

en: _View Manager
mr: व्यवस्थापक दृष्य (_V)

en: A_utoconnect:
mr: स्वयंजुळवणी (_u):

en: <b>Basic details</b>
mr: <b>पायाभूत तपशील</b>

en: _Overview
mr: पूर्वावलोकन (_O)

en: _Virtual Networks
mr: वर्च्युअल नेटवर्क्स (_V)

en: _Storage
mr: स्टोरेज (_S)

en: A_utostart:
mr: स्वयंसुरू (_u):

en: Domain:
mr: डोमेन:

en: Name:
mr: नाव:

en: Network:
mr: नेटवर्क:

en: DHCP range:
mr: DHCP व्याप्ति:

en: Forwarding:
mr: फॉरवर्डिंग:

en: NAT to any device
mr: कोणतेही साधनाला NAT करा

en: Routed
mr: राउटेड

en: Add Network
mr: नेटवर्क समावेश करा

en: Start Network
mr: नेटवर्क सुरू करा

en: Stop Network
mr: नेटवर्क बंद करा

en: Delete Network
mr: नेटवर्क काढून टाका

en: Add Pool
mr: पूल समावेश करा

en: Start Pool
mr: पूल सुरू करा

en: Stop Pool
mr: पूल बंद करा

en: Delete Pool
mr: संग्रह काढून टाका

en: _Browse Local
mr: स्थानीय ब्राऊज करा (_B)

en: Active
mr: कार्यान्वित

en: Location:
mr: स्थान:

en: <b>Volumes</b>
mr: <b>खंड</b>

en: Refresh volume list
mr: वॉल्युम सूची पुनःताजे करा

en: _Add Connection...
mr: जोडणी समावेश करा (_A)...

en: _New Virtual Machine
mr: नवीन वर्च्युअल मशीन (_N)

en: _Edit
mr: संपादा(_E)

en: _Connection Details
mr: जोडणी तपशील (_C)

en: _Virtual Machine Details
mr: वर्च्युअल मशीनचे तपशील (_V)

en: _View
mr: दृश्य(_V)

en: _Graph
mr: ग्राफ (_G)

en: _Guest CPU Usage
mr: CPU वापर (_G)

en: _Host CPU Usage
mr: यजमान CPU वापर (_H)

en: _Memory Usage
mr: मेमरि वापर (_M)

en: _Disk I/O
mr: डिस्क I/O (_D)

en: _Network I/O
mr: नेटवर्क I/O (_N)

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: Create a new virtual machine
mr: नवीन वर्च्युअल मशीन निर्माण करा

en: New
mr: नवीन

en: Show the virtual machine console and details
mr: वर्च्युअल मशीनचे कंसोल व तपशील दाखवा

en: _Open
mr: उघडा (_O)

en: Power on the virtual machine
mr: वर्च्युअल मशीन सुरू करा

en: _Run
mr: चालवा(_R)

en: Pause the virtual machine
mr: वर्च्युअल मशीन थांबवा

en: _Pause
mr: थांबा(_P)

en: _Shut Down
mr: पूर्णपणे बंद करा (_S)

en: Migrate the virtual machine
mr: वर्च्युअल मशीन स्थानांतरीत करा

en: _Address:
mr: पत्ता (_A):

en: <b>Connectivity</b>
mr: <b>जोडणी</b>

en: Advanced options
mr: प्रगत पर्याय

en: _Migrate
mr: स्थानांतरीत करा (_M)

en: <small>In most configurations, macvtap does not work for host to guest network communication.</small>
mr: <small>बहुतांश संरचनांमध्ये, अतिथी नेटवर्क संपर्कावरील यजमानकरिता macvtap कार्य करत नाही.</small>

en: _Network source:
mr: नेटवर्क स्रोत (_N):

en: Preferences
mr: प्राधान्यता

en: Enable _system tray icon
mr: प्रणाली ट्रे चिन्ह समर्थीत करा (_s)

en: <b>General</b>
mr: <b>सर्वसाधारण</b>

en: _General
mr: सर्वसाधारण (_G)

en: Poll _Disk I/O
mr: पोल डिस्क I/O (_D)

en: Poll _Network I/O
mr: पोल नेटवर्क I/O (_N)

en: Poll _Memory stats
mr: मेमरि आकडेवारि पोल (_M)

en: _Update status every
mr: स्थिती सुधार या प्रमाणे करा (_U)

en: seconds
mr: सेकंद

en: Poll C_PU usage
mr: CPU वापर पोल करा (_P)

en: <b>Stats Options</b>
mr: <b>स्थिती पर्याय</b>

en: P_olling
mr: पोलिंग (_o)

en: Gra_phics type:
mr: ग्राफिक्स प्रकार (_p):

en: Default storage format for new disk images.
mr: नवीन डिस्क प्रतिमांकरीता पूर्वनिर्धारित स्टोरेज रूपण.

en: _Storage format:
mr: स्टोरेज रूपण (_S):

en: Default CPU setting for new VMs. This is typically a tradeoff between performance
    and migration compatibility: if using the 'copy host' option, your servers will need
    identical CPUs in order to migrate the VM.
mr: नवीन VMs करिता पूर्वनिर्धारित CPU सेटिंग. हे सहसा कामगिरि
    आणि स्थानांतरन सहत्वता अंतर्गत एक तडजोड असते: 'copy host' पर्यायचा वापर करत असल्यास, VM माइग्रेट करण्यासाठी तुमच्या सर्व्हर्सला
    तरिही हुबेहुब CPUs आवश्यक आहे.

en: CPU _default:
mr: CPU पूर्वनिर्धारित (_d):

en: <b>New VM Defaults</b>
mr: <b>नवीन VM पूर्वनिर्धारित</b>

en: N_ew VM
mr: नवीन VM (_e)

en: Graphical console _scaling:
mr: ग्राफिकल कंसोल प्रमाण (_s):

en: Gr_ab keys:
mr: ग्रॅब किज (_a):

en: Not supported
mr: समर्थीत नाही

en: Change...
mr: बदल...

en: Change guest resolution when the guest window size is changed. Only works with properly configured guest using spice and the desktop agent.
mr: अतिथी पटल आकार बदलवल्यानंतर अतिथी रेजोल्युशन बदलवा. स्पाइस आणि डेस्कटॉप एजेंटचा वापर करून फक्त योग्यरित्या संरचीत अतिथीसह कार्य करते.

en: _Resize guest with window:
mr: अतिथीला पटलासह पुन्ह आकार द्या (_R):

en: <b>Graphical Consoles</b>
mr: <b>ग्राफिकल कंसोल्स्</b>

en: Conso_le
mr: कंसोल (_l)

en: _Force Poweroff:
mr: जबरनरित्या बंद करा (_F):

en: Poweroff/_Reboot/Save:
mr: पॉवरऑफ/रिबूट/साठवा (_R):

en: _Pause:
mr: थांबा (_P):

en: Device re_moval:
mr: साधण काढून टाकणे (_m):

en: _Unapplied changes:
mr: न लागू केलेले बदल (_U):

en: _Deleting storage:
mr: स्टोरेज नष्ट करणे (_D):

en: <b>Confirmations</b>
mr: <b>खात्री</b>

en: Feed_back
mr: प्रतिसाद (_b)

en: Description:
mr: वर्णन:

en: VM State:
mr: VM स्तर:

en: Timestamp:
mr: टाइमस्टॅम्प:

en: Snapshot Mode:
mr: स्नॅपशॉट मोड:

en: Screenshot:
mr: स्क्रीनशॉट:

en: No screenshot available
mr: स्क्रीनशॉट उपलब्ध नाही

en: <small><i>This was the most recently applied snapshot.</i></small>
mr: <small><i>हे सर्वात नुकतेच लागू केलेले स्नॅपशॉट आहे.</i></small>

en: Create new snapshot
mr: नवीन स्नॅपशॉट निर्माण करा

en: Run selected snapshot
mr: नीवडलेले स्नॅपशॉट चालवा

en: Delete selected snapshot
mr: नीवडलेले स्नॅपशॉट नष्ट करा

en: Save updated snapshot metadata
mr: सुधारित स्नॅपशॉट मेटाडाटा साठवा

en: Create snapshot
mr: स्नॅपशॉट निर्माण करा

en: _Description:
mr: वर्णन (_D):

en: _Version:
mr: आवृत्ती (_V):

en: Virtual Machine
mr: वर्च्युअल मशीन

en: Virtual _Machine
mr: वर्च्युअल मशीन(_M)

en: _Take Screenshot
mr: स्क्रीनशॉट घ्या (_T)

en: Redirect host USB device to virtual machine with SPICE graphics.
mr: SPICE ग्राफिक्ससह यजमान USB साधनाला वर्च्युअल मशीनकरिता पुन्हा निर्देशीत करा.

en: _Redirect USB device
mr: USB साधन पुन्हा निर्देशीत करा (_R)

en: _Console
mr: कंसोल (_C)

en: Sna_pshots
mr: स्नॅपशॉट्स (_p)

en: _Fullscreen
mr: पडदाभर (_F)

en: _Resize to VM
mr: VM च्या आकारप्रमाणे करा (_R)

en: _Scale Display
mr: प्रमाण दृष्य (_S)

en: _Always
mr: नेहमी (_A)

en: _Only when Fullscreen
mr: पडदाभर असल्यावरच (_O)

en: _Never
mr: कधीच नाही (_N)

en: Auto _resize VM with window
mr: VM ला पटलासह पुन्ह आकार द्या (_r)

en: T_oolbar
mr: साधणपट्टी (_o)

en: Send _Key
mr: कि पाठवा (_K)

en: Show the graphical console
mr: ग्राफिकल कंसोल दाखवा

en: Console
mr: कंसोल

en: Show virtual hardware details
mr: वर्च्युअल हार्डवेअर तपशील दाखवा

en: Details
mr: तपशील

en: Run
mr: चालवा

en: Pause
mr: स्तब्ध

en: Snapshots
mr: स्नॅपशॉट्स

en: Switch to fullscreen view
mr: पूर्णपडदा दृष्यकडे जा

en: Begin Installation
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करा

en: _Begin Installation
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करा (_B)

en: Error launching 'About' dialog: %s
mr: 'विषयी' संवाद सुरू करताना त्रुटी: %s

en: Connection does not support storage management.
mr: साठा व्यवस्थापन करीता जुळवणी समर्थीत नाही.

en: Controller
mr: कंट्रोलर

en: Network
mr: नेटवर्क

en: Input
mr: इन्पुट

en: Not supported for this guest type.
mr: या अतिथी प्रकार करीता समर्थीत नाही.

en: Graphics
mr: ग्राफिक्स्

en: Sound
mr: आवाज

en: Connection does not support host device enumeration
mr: जुळवणी यजमान साधण एन्यूमरेशनसाठी समर्थन पुरवत नाही

en: Libvirt version does not support video devices.
mr: Libvirt आवृत्ती ग्राफिकल उपकरणांकरीता समर्थन पुरवत नाही.

en: Watchdog
mr: वॉचडॉग

en: Smartcard
mr: स्मार्टकार्ड

en: USB Redirection
mr: USB रिडाइरेक्शन

en: Panic Notifier
mr: पॅनिक सूचक

en: Error changing VM configuration: %s
mr: VM संरचना बदलतेवेळी त्रुटी: %s

en: These changes will take effect after the next guest shutdown.
mr: पुढील अतिथी शटडाऊन नंतरच ह्या बदलांचा परिणाम आढळेल.

en: Pseudo TTY
mr: स्युडो TTY

en: Output to a file
mr: फाइलमध्ये साठवा

en: TCP net console
mr: TCP नेट कंसोल

en: UDP net console
mr: UDP नेट कंसोल

en: Spice agent
mr: स्पाइस एजंट

en: Spice port
mr: स्पाइस पोर्ट

en: Random
mr: विनाक्रम

en: Entropy Gathering Daemon
mr: एंट्रोपि गोळा करणारे डिमन

en: Forcefully reset the guest
mr: अतिथीला सक्तीने मूळस्थितीत आणा

en: Gracefully shutdown the guest
mr: अतिथीला मोहकतेने बंद करा

en: Forcefully power off the guest
mr: अतिथीला सक्तीने बंद करा

en: Pause the guest
mr: अतिथीला थांबवा

en: No action
mr: कृती नाही

en: EvTouch USB Graphics Tablet
mr: EvTouch USB ग्राफिकल टॅबलेट

en: Keyboard
mr: कळफलक

en: Mouse
mr: माऊस

en: Tablet
mr: टॅबलेट

en: Disk device
mr: डिस्क साधन

en: CDROM device
mr: सीडीरॉम साधन

en: Floppy device
mr: फ्लॉपी साधन

en: Hypervisor default
mr: पूर्वनिर्धारीत हायपरवायजर

en: No Devices Available
mr: साधण उपलब्ध नाही

en: Video Device
mr: व्हिडिओ साधन

en: Watchdog Device
mr: वॉचडॉग साधन

en: Filesystem Passthrough
mr: फाइलसिस्टम पासथ्रु

en: Random Number Generator
mr: विनाक्रम संख्या जनक

en: %s Device
mr: %s साधन

en: %s already has a USB controller attached.
    Adding more than one USB controller is not supported.
    You can change the USB controller type in the VM details screen.
mr: %s कडे आधिपासूनच एक USB कंट्रोलर आहे.
    एकापेक्षा जास्त USB कंट्रोलर समावेश करणे समर्थीत नाही.
    VM तपशीलवार पडद्यामध्ये तुम्ही USB कंट्रोलर प्रकार बदलवू शकता.

en: Are you sure you want to add this device?
mr: तुम्हाला नक्की हे साधण जोडायचे?

en: This device could not be attached to the running machine. Would you like to make the device available after the next guest shutdown?
mr: ह्या साधनाला सुरू असलेल्या मशीनसह जोडणी करणे अशक्य. पुढील अतिथी शटडाऊन केल्यानंतर साधन उपलब्ध करायचे?

en: Unable to add device: %s
mr: साधण समावेष करण्यास अशक्य: %s

en: Creating device
mr: साधन निर्माण करणे

en: Depending on the device, this may take a few minutes to complete.
mr: साधनावर आधारित, पूर्णत्वकरिता काही मिनीटे लागतील.

en: Cancelling job...
mr: जॉब रद्द करत आहे...

en: No storage to clone.
mr: क्लोन करण्याजोगी स्टोरेज आढळले नाही.

en: Share disk with %s
mr: %s सह डिस्क शेअर करा

en: Clone this disk
mr: ही डिस्क क्लोन करा

en: Cloning will overwrite the existing file
mr: क्लोनींग अस्तित्वातील फाइल खोडून पुनः लिहतो

en: Using an existing image will overwrite the path during the clone process. Are you sure you want to use this path?
mr: क्लोन क्रियावेळी अस्तित्वातील प्रतिमा वापरल्यास मार्ग खोडून पुनः लिहले जाईल.  तुम्हाला नक्की हे मार्ग वापरायचे?

en: Creating virtual machine clone '%s'
mr: वर्च्युअल मशीन क्लोन '%s' निर्माण करत आहे

en: Locate or create storage volume
mr: स्टोरेज वॉल्यूम शोधा किंवा निर्माण करा

en: Locate existing storage
mr: अस्तित्वातील साठा शोधत आहे

en: Locate ISO media volume
mr: ISO मिडीया वॉल्यूम शोधा

en: Locate ISO media
mr: ISO मिडीया शोधा

en: Locate floppy media volume
mr: फ्लॉपी मिडिया वॉल्युम शोधा

en: Locate floppy media
mr: फ्लॉपी मिडिया शोधा

en: Locate directory volume
mr: डिरेक्ट्री वॉल्युम शोधा

en: Disconnected
mr: जोडणी तुटली

en: Connecting
mr: जुळवणी स्थापीत करत आहे

en: Error launching connect dialog: %s
mr: जोडणी संवाद सुरू करतेवेळी त्रुटी: %s

en: A hostname is required for remote connections.
mr: रिमोट जोडणीकरीता यजमाननाव आवश्यक आहे.

en: Would you still like to remember this connection?
mr: तुम्हाला तरिही ही जोडणी लक्षात ठेवायची?

en: Any physical device
mr: कुठलेही फिजीकल साधण

en: Name '%s' already in use by another network.
mr: नाव '%s' आधिपासूनच दुसऱ्या नेटवर्कतर्फे वापरणीत आहे.

en: Error creating virtual network: %s
mr: वर्च्युअल नेटवर्क बनवितेवेळी त्रुटी आढळली: %s

en: Creating virtual network...
mr: वर्च्युअल नेटवर्क निर्माण करणे...

en: Creating the virtual network may take a while...
mr: वर्च्युअल नेटवर्कच्या निर्माणला काही वेळ लागेल...

en: _Source Path:
mr: स्रोत मार्ग (_S):

en: _Source IQN:
mr: स्रोत IQN (_S):

en: Error creating pool: %s
mr: संग्रह बनवितेवेळी त्रुटी: %s

en: Creating storage pool...
mr: संचयन संग्रह बनवित आहे...

en: Creating the storage pool may take a while...
mr: संचयन संग्रह बनवितेवेळी जरा वेळ लागू शकतो...

en: Choose source path
mr: स्रोत मार्ग नीवडा

en: Choose target directory
mr: लक्ष्य संचयीका नीवडा

en: Libvirt version does not support remote URL installs.
mr: Libvirt आवृत्ती दुरस्त URL प्रतिष्ठापनकरीता समर्थन पुरवत नाही.

en: Architecture '%s' is not installable
mr: आर्किटेक्चर '%s' इंस्टॉलजोगी नाही

en: No install methods available for this connection.
mr: ह्या जोडणीकरीता प्रतिष्ठापन पद्धती अनुपलब्ध.

en: No hypervisor options were found for this connection.
mr: ह्या जोडणीकरीता हायपरवाइजर पर्याय आढळले नाही.

en: This usually means that QEMU or KVM is not installed on your machine, or the KVM kernel modules are not loaded.
mr: याचा अर्थ QEMU किंवा KVM तुमच्या मशीनवर प्रतिष्ठापीत नाही, किंवा KVM कर्नल मॉड्युल्स् लोड झाले नाही.

en: KVM is not available. This may mean the KVM package is not installed, or the KVM kernel modules are not loaded. Your virtual machines may perform poorly.
mr: KVM उपलब्ध नाही. याचा अर्थ KVM संकुल प्रतिष्ठापीत नाही, किंवा KVM कर्नल घटके लोड केले जात नाही. तुमच्या वर्च्युअल मशीन्स् अयोग्यरित्या कार्य करतील.

en: Up to %(maxmem)s available on the host
mr: आयोजक वर %(maxmem)s उपलब्ध नाही

en: No active connection to install on.
mr: प्रतिष्ठापन करीता सक्रीय जुळवणी आढळली नाही.

en: None
mr: काहिच नाही

en: Local CDROM/ISO
mr: स्थानीय CDROM/ISO

en: URL Install Tree
mr: URL प्रतिष्ठापन ट्री

en: Import existing OS image
mr: सध्याचे OS प्रतिमा आयात करा

en: Application container
mr: ॲप्लिकेशन कंटेनर

en: Operating system container
mr: ऑपरेटिंग सिस्टम कंटेनर

en: Step %(current_page)d of %(max_page)d
mr: %(current_page)d पद्धत, %(max_page)d पैकी

en: Error populating summary page: %s
mr: सारांश पृष्ठ: %s पॉप्युलेट करतेवेळी त्रुटी

en: Uncaught error validating install parameters: %s
mr: प्रतिष्ठापन बाब वैध करतेवेळी न आढळलेली त्रुटी: %s

en: An install media selection is required.
mr: प्रतिष्ठापन मिडीया निवड आवश्यक आहे.

en: An install tree is required.
mr: install tree आवश्यक आहे.

en: A storage path to import is required.
mr: आयात करण्यासाठी स्टोरेज मार्ग आवश्यक आहे.

en: An application path is required.
mr: ॲप्लिकेशन मार्ग आवश्यक आहे.

en: An OS directory path is required.
mr: OS डिरेक्ट्री मार्ग आवश्यक आहे.

en: Error setting installer parameters.
mr: प्रतिष्ठापक बाब संयोजनवेळी त्रुटी आढळली.

en: Error setting default name.
mr: पूर्वनिर्धारित नाव सेट करतेवेळी त्रुटी.

en: Storage parameter error.
mr: साठा बाब त्रुटी.

en: Unable to complete install: '%s'
mr: पूर्णतया प्रतिष्ठापन करू शकले नाही: '%s'

en: Creating Virtual Machine
mr: वर्च्युअल मशीन निर्माण करत आहे

en: The virtual machine is now being created. Allocation of disk storage and retrieval of the installation images may take a few minutes to complete.
mr: वर्च्युअल मशीन आता बनवले जात आहे. डिस्क साठाचे वाटप व प्रतिष्ठापन प्रतिमा प्राप्य करीता काहिक मिनीटं लागू शकतिल.

en: VM '%s' didn't show up after expected time.
mr: अपेक्षित वेळेनंतर VM '%s' आढळले नाही.

en: Error creating vol: %s
mr: vol बनवितेवेळी त्रुटी: %s

en: Creating storage volume...
mr: संचयन खंड बनवित आहे...

en: Creating the storage volume may take a while...
mr: संचयन खंड बनवितेवेळी जरा वेळ लागू शकतो...

en: Are you sure you want to delete the storage?
mr: तुम्हाला नक्की स्टोरेज नष्ट करायचे?

en: The following paths will be deleted:
    
    %s
mr: खालील मार्ग नष्ट केले जाईल:
    
    %s

en: Additionally, there were errors removing certain storage devices:
mr: याच्याव्यतिरीक्त, काहिक स्टोरेज उपकरणे काढून टाकतेवेळी त्रुटी आढळल्यात:

en: Errors encountered while removing certain storage devices.
mr: काहिक स्टोरेज उपकरणे काढून टाकतेवेळी त्रुटी आढळल्यात.

en: Deleting path '%s'
mr: मार्ग '%s' नष्ट करत आहे

en: Error launching delete dialog: %s
mr: नष्ट करा संवाद: %s सुरू करतेवेळी त्रुटी

en: Deleting virtual machine '%s'
mr: वर्च्युअल मशीन '%s' नष्ट करत आहे

en: Error Removing Device: %s
mr: साधण काढून टाकतेवेळी त्रुटी: %s

en: This change will take effect after the next guest shutdown.
mr: पुढील अतिथी शटडाऊन नंतर ह्या बदलाचा परिणाम होईल.

en: Device could not be removed from the running machine
mr: सुरू असलेल्या मशीन पासून साधन काढून टाकणे अशक्य

en: Target
mr: लक्ष्य

en: Storage Path
mr: स्टोरेज मार्ग

en: Cannot delete unmanaged remote storage.
mr: अव्यवस्थापीत दूरस्थ स्टोरेज नष्ट करण्यास अशक्य.

en: Path does not exist.
mr: मार्ग अस्तित्वात नाही.

en: No write access to parent directory.
mr: पॅरेन्ट डिरेक्ट्रीसाठी लेखन प्रवेश नाही.

en: Cannot delete unmanaged block device.
mr: अव्यवस्थापीत ब्लॉक उपकरण नष्ट करण्यास अशक्य.

en: Storage is read-only.
mr: स्टोरेज फक्त-वाचनीय आहे.

en: No write access to path.
mr: मार्ग करीता लेखन प्रवेश आढळले नाही.

en: Storage is marked as shareable.
mr: स्टोरेज शेअरकरण्याजोगी असे चिन्हाकृत केले.

en: Leave fullscreen
mr: पडदाभर सोडा

en: Send key combination
mr: कि जोडणी पाठवा

en: No text console available
mr: मजकूर कंसोल अनुपलब्ध

en: No graphical console available
mr: ग्राफिकल कंसोल अनुपलब्ध

en: Graphical console not configured for guest
mr: अतिथीकरीता ग्राफिकल कंसोल संरचीत केले नाही

en: Cannot display graphical console type '%s'
mr: ग्राफिकल कंसोल प्रकार '%s' दाखवणे अशक्य

en: Connecting to graphical console for guest
mr: अतिथीकरीता ग्राफिकल कंसोलशी जुळवणी करत आहे

en: USB redirection error
mr: USB पुन्ह निर्देशन त्रुटी

en: Press %s to release pointer.
mr: पॉईंटर सोडण्याकरीता %s दाबा.

en: Display %s
mr: %s दाखवा

en: Video %s
mr: व्हिडिओ %s

en: _Add Hardware
mr: हार्डवेअर समाविष्ट करा (_A)

en: _Remove Hardware
mr: हार्डवेअर काढून टाका (_R)

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Application Default
mr: ॲप्लिकेशन पूर्वनिर्धारित

en: Hypervisor Default
mr: हाइपरवाइजर पूर्वनिर्धारित

en: Clear CPU configuration
mr: CPU संरचना नष्ट करा

en: Error launching hardware dialog: %s
mr: हार्वडेअर संवाद सुरू करताना त्रुटी: %s

en: Are you sure you want to remove this device?
mr: तुम्हाला नक्की हे साधण काढून टाकायचे?

en: Unknown
mr: अपरिचित

en: Error changing autostart value: %s
mr: स्वयंप्रारंभ मुल्य बदलवितेवेळी त्रुटी आढळली: %s

en: Cannot set initrd without specifying a kernel path
mr: कर्नल मार्ग निर्देशीत न करून initrd सेट करणे अशक्य

en: Cannot set kernel arguments without specifying a kernel path
mr: कर्नल मार्ग निर्देशीत न करता कर्नल घटके सेट करणे अशक्य

en: An init path must be specified
mr: init मार्ग निर्देशीत करणे आवश्यक

en: Do you really want to use the disk?
mr: तुम्हाला नक्की डिस्क वापरायचे?

en: Error refreshing hardware page: %s
mr: हार्डवेअर पान पुनः ताजी करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Disabled
mr: अकार्यान्वीत

en: Absolute Movement
mr: पूर्णतया स्थानांतरन

en: Relative Movement
mr: परस्पर स्थानांतरन

en: %(graphicstype)s Server
mr: %(graphicstype)s सर्व्हर

en: Serial Device
mr: सिरिअल साधन

en: Parallel Device
mr: पॅरलल साधन

en: Console Device
mr: कंसोल साधन

en: Channel Device
mr: चॅनल साधन

en: Primary Console
mr: प्राथमीक कंसोल

en: No bootable devices
mr: बूटजोगी साधन आढळले नाही

en: Overview
mr: पूर्वलोकन

en: OS information
mr: ओएस माहिती

en: Serial console not available for inactive guest
mr: निष्क्रीय अतिथीकरीता सिरिअल कंसोल उपलब्ध नाही

en: Error connecting to text console: %s
mr: मजकूर कंसोलशी जोडणी करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error creating snapshot: %s
mr: स्नॅपशॉट: %s निर्माण करतेवेळी त्रुटी

en: Error validating snapshot: %s
mr: स्नॅपशॉट: %s वैध करतेवेळी त्रुटी

en: Creating snapshot
mr: नवीन स्नॅपशॉट निर्माण करत आहे

en: Creating virtual machine snapshot
mr: वर्च्युअल मशीन स्नॅपशॉट निर्माण करत आहे

en: _Start snapshot
mr: स्नॅपशॉट सुरू करा (_S)

en: _Delete snapshot
mr: स्नॅपशॉट नष्ट करा (_D)

en: Error refreshing snapshot list: %s
mr: स्नॅपशॉट सूची: %s ताजी करतेवेळी त्रुटी

en: External disk and memory
mr: बाहेरील डिस्क आणि मेमरि

en: External memory only
mr: फक्त बाहेरील मेमरि

en: External disk only
mr: फक्त बाहेरील डिस्क

en: Running snapshot
mr: स्नॅपशॉट चालवत आहे

en: Running snapshot '%s'
mr: स्नॅपशॉट '%s' चालवत आहे

en: Error running snapshot '%s'
mr: स्नॅपशॉट '%s' चालवतेवेळी त्रुटी

en: Are you sure you want to permanently delete the selected snapshots?
mr: तुम्हाला नक्की नेहमीकरिता नीवडलेले स्नॅपशॉट्स नष्ट करायचे?

en: Deleting snapshot
mr: स्नॅपशॉट नष्ट करणे

en: Deleting snapshot '%s'
mr: स्नॅपशॉट '%s' नष्ट करतेवेळी त्रुटी

en: Error deleting snapshot '%s'
mr: स्नॅपशॉट '%s' नष्ट करतेवेळी त्रुटी

en: No snapshot selected.
mr: स्नॅपशॉट नीवडले नाही.

en: Multiple snapshots selected.
mr: एकापेक्षा जास्त स्नॅपशॉट्स पसंत केले.

en: Error selecting snapshot: %s
mr: स्नॅपशॉट: %s नीवडतेवेळी त्रुटी

en: Guest agent is not available.
mr: अतिथी अजेंट अनुपलब्ध.

en: The emulator may not have search permissions for the path '%s'.
mr: इम्यूलेटरकडे मार्ग '%s' करीता शोध परवानगी नसावे.

en: Do you want to correct this now?
mr: तुम्हाला आत्ता हे योग्य करायचे?

en: Don't ask about these directories again.
mr: या डिरेक्ट्रीज् बाबत पुनः विचारू नका.

en: Errors were encountered changing permissions for the following directories:
mr: खालील डिरेक्ट्रीज् करीता परवानगी बदलवतेवेळी त्रुटी आढळली:

en: A storage path must be specified.
mr: साठा मार्ग निश्चित केले पाहिजे.

en: Te_mplate:
mr: साचा (_m):

en: _Source path:
mr: स्रोत मार्ग (_S):

en: Spice server
mr: स्पाइस् सर्व्हर

en: VNC server
mr: VNC सर्व्हर

en: Localhost only
mr: फक्त स्थानीय यजमान

en: All interfaces
mr: सर्व संवाद

en: Media Unknown
mr: अपरिचित मिडीया

en: No media detected
mr: मिडीया आढळले नाही

en: Usermode networking
mr: वापरकर्तामोड नेटवर्कींग

en: Virtual network
mr: वर्च्युअल नेटवर्क

en: Inactive
mr: निष्क्रीय

en: Virtual Network is not active.
mr: वर्च्युअल जाळ सक्रीय नाही.

en: Virtual Network '%s' is not active. Would you like to start the network now?
mr: वर्च्युअल नेटवर्क '%s' सक्रीय नाही. तुम्हाला नेटवर्क आता सुरू करायचे?

en: Input Error
mr: इन्पुट त्रुटी

en: There are unapplied changes. Would you like to apply them now?
mr: हे विनालागू केलेले बदल आहेत. त्यास आत्ता लागू करायला आवडेल?

en: Don't warn me again.
mr: मला पुनः सावध करू नका.

en: Don't ask me again
mr: मला पुन्हा विचारू नका

en: Error launching host dialog: %s
mr: यजमान संवाद सुरू करतेवेळी त्रुटी: %s

en: %(currentmem)s of %(maxmem)s
mr: %(currentmem)s, %(maxmem)s पैकी

en: Libvirt connection does not support virtual network management.
mr: Libvirt जोडणी वर्च्युअल नेटवर्क व्यवस्थापन करीता समर्थन पुरवत नाही.

en: Connection not active.
mr: जोडणी सक्रिय नाही.

en: No virtual network selected.
mr: वर्च्युअल नेटवर्क नीवडले नाही.

en: Error selecting network: %s
mr: नेटवर्क नीवडतेवेळी त्रुटी: %s

en: Routed network
mr: राउटेड नेटवर्क

en: Isolated network, internal routing only
mr: वेगळे नेटवर्क, फक्त आंतरिक राउटिंग

en: Isolated network, routing disabled
mr: वेगळे नेटवर्क, राउटिंग बंद केले

en: On Boot
mr: बूट वेळी

en: Are you sure you want to permanently delete the network %s?
mr: तुम्हाला नक्की नेटवर्क %s नेहमी करीता काढूण टाकायचे?

en: Error deleting network '%s'
mr: नेटवर्क '%s' नष्ट करतेवेळी त्रुटी

en: Error starting network '%s'
mr: नेटवर्क '%s' सुरू करतेवेळी त्रुटी

en: Error stopping network '%s'
mr: नेटवर्क '%s' थांबवतेवेळी त्रुटी

en: Error launching network wizard: %s
mr: नेटवर्क सहाय्यक दाखल करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error changing network settings: %s
mr: नेटवर्क सेटिंग्ज: %s बदलवतेवेळी त्रुटी

en: Copy Volume Path
mr: खंड मार्ग प्रतिकृत करा

en: Size
mr: आकार

en: Format
mr: रूपण

en: Used By
mr: वापरलेले

en: Libvirt connection does not support storage management.
mr: Libvirt जोडणी स्टोरेज व्यवस्थापन करीता समर्थन पुरवत नाही.

en: Create new volume
mr: नवीन वॉल्युम निर्माण करा

en: Pool does not support volume creation
mr: पूल वॉल्युम निर्माणकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: No storage pool selected.
mr: स्टोरेज पूल नीवडले नाही.

en: Error selecting pool: %s
mr: पूल नीवडतेवेळी त्रुटी आढळली: %s

en: Error stopping pool '%s'
mr: पूल '%s' थांबवतेवेळी त्रुटी

en: Error starting pool '%s'
mr: पूल '%s' सुरू करतेवेळी त्रुटी

en: Error launching pool wizard: %s
mr: संग्रह सहाय्यक दाखल करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Are you sure you want to permanently delete the pool %s?
mr: तुम्हाला नक्की %s संग्रह नेहमी करीता काढूण टाकायचे?

en: Error deleting pool '%s'
mr: पूल '%s' नष्ट करतेवेळी त्रुटी

en: Error refreshing pool '%s'
mr: पूल '%s' पुनःताजे करतेवेळी त्रुटी

en: Error launching volume wizard: %s
mr: आवाज सहाय्यक दाखल करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Are you sure you want to permanently delete the volume %s?
mr: तुम्हाला नक्की खंड %s नेहमी करीता काढूण टाकायचे?

en: Error changing pool settings: %s
mr: पूल सेटिंग्ज: %s बदलवतेवेळी त्रुटी

en: Verify that:
     - A Xen host kernel was booted
     - The Xen service has been started
mr: तपासणी करा:
     - Xen यजमान कर्नल बूट झाले
     - Xen सर्व्हिस सुरू झाली

en: Verify that the 'libvirtd' daemon is running.
mr: 'libvirtd' डिमन सुरू आहे याची खात्री करा.

en: Virtual Machine Manager Connection Failure
mr: वर्च्युअल मशीन व्यवस्थापक जोडणी अपयश

en: Running
mr: चालू आहे

en: Paused
mr: थांबलेले

en: Shutting Down
mr: पूर्णपणे बंद करा

en: Saved
mr: साठवले

en: Shutoff
mr: शटऑफ

en: Crashed
mr: क्रॅश्ड

en: Suspended
mr: सस्पेंड केले

en: Booted
mr: बूट केले

en: Migrated
mr: माइग्रेट केले

en: Restored
mr: पूर्ववत् केले

en: From snapshot
mr: स्नॅपशॉट पासून

en: Unpaused
mr: सुरू

en: Migration canceled
mr: माइग्रेशन रद्द केले

en: Save canceled
mr: साठवणे रद्द केले

en: Event wakeup
mr: इवेंट वेकअप

en: User
mr: वापरकर्ता

en: Migrating
mr: माइग्रेट करणे

en: Saving
mr: साठवत आहे

en: Dumping
mr: डम्प करणे

en: I/O error
mr: I/O त्रुटी

en: Shutting down
mr: पूर्णपणे बंद करत आहे

en: Shut Down
mr: पूर्णपणे बंद करा

en: Destroyed
mr: नष्ट केले

en: Failed
mr: अपयशी

en: Panicked
mr: भेदरला

en: Error launching manager: %s
mr: मॅनेजर सुरू करतेवेळी त्रुटी: %s

en: CPU usage
mr: CPU वापर

en: Host CPU usage
mr: यजमान CPU वापर

en: Memory usage
mr: मेमरि वापर

en: Disk I/O
mr: डिस्क I/O

en: Network I/O
mr: नेटवर्क I/O

en: This will remove the connection:
    
    %s
    
    Are you sure?
mr: यामुळे जुळवणी काढून टाकली जाईल:
    
    %s
    
    तुम्ही नक्की असे करायचे?

en: _Restore
mr: पुनःसाठवा (_R)

en: Disabled in preferences dialog.
mr: आवड निवड संवाद मध्ये अकार्यान्वीत केले.

en: Error launching migrate dialog: %s
mr: माइग्रेट संवाद सुरू करतेवेळी त्रुटी: %s

en: A valid destination connection must be selected.
mr: वैध लक्ष्य जोडणी नीवडले पाहिजे.

en: Unable to migrate guest: %s
mr: अतिथी स्थानांतरीत करणे अशक्य: %s

en: Uncaught error validating input: %s
mr: इन्पुट तापसतेवेळी न आढळलेली त्रुटी: %s

en: Migrating VM '%s'
mr: VM '%s' स्थानांतरीत करत आहे

en: Error cancelling migrate job: %s
mr: माइग्रेट जॉब रद्द करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Libvirt connection does not support snapshots.
mr: लिबवर्ट जोडणी स्नॅपशॉट्सकरिता समर्थन पुरवत नाही.

en: Snapshots are only supported if all writeable disks images allocated to the guest are qcow2 format.
mr: सर्व लेखनजोगी qcow2 रूपणकरिता डिस्क प्रतिमांचे वाटप केले असल्यावरच स्नॅपशॉट्स समर्थीत असतात.

en: Snapshots require at least one writeable qcow2 disk image allocated to the guest.
mr: स्नॅपशॉट्सना अतिथीकरिता वाटप केलेली किमान एक लेखनजोगी qcow2 डिस्क प्रतिमा आवश्यक आहे.

en: Could not find specified device in the inactive VM configuration: %s
mr: निष्क्रिय VM संरचनामध्ये निर्देशीत साधन आढळले नाही: %s

en: Saving domain to disk
mr: डोमैनला डिस्कवर साठवत आहे

en: Migrating domain
mr: डोमैन स्थानांतरीत करत आहे

en: Isolated network
mr: विलग जाळ

en: NAT to %s
mr: %s करीता NAT

en: Route to %s
mr: %s करीता राउट करा

en: Interface %s
mr: इंटरफेस %s

en: Filesystem Directory
mr: फाइलप्रणाली डिरेक्ट्री

en: Pre-Formatted Block Device
mr: पूर्व-रूपण ब्लॉक साधन

en: Network Exported Directory
mr: नेटवर्क एक्सपोर्टेड डिरेक्ट्री

en: LVM Volume Group
mr: LVM वॉल्युम ग्रुप

en: Physical Disk Device
mr: फिजिकल डिस्क साधन

en: iSCSI Target
mr: iSCSI लक्ष्य

en: SCSI Host Adapter
mr: SCSI यजमान अडॅप्टर

en: Multipath Device Enumerator
mr: मल्टिपाथ साधन एम्युलेटर

en: Gluster Filesystem
mr: ग्लस्टर फाइलप्रणाली

en: Error launching preferences: %s
mr: पसंती सुरू करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Never
mr: कधिच नाही

en: Fullscreen only
mr: फक्त पडदाभर

en: Always
mr: नेहमी

en: Off
mr: बंद करा

en: On
mr: सुरू करा

en: System default (%s)
mr: प्रणाली पूर्वनिर्धारित (%s)

en: Nearest host CPU model
mr: जवळील यजमान CPU प्रतिकृती

en: Configure grab key combination
mr: ग्रॅब कि जोडणी संरचीत करत आहे

en: You can now define grab keys by pressing them.
    To confirm your selection please click OK button
    while you have desired keys pressed.
mr: ग्रॅब किज् दाबून आत्ता ग्रॅब किज् निश्चित करणे शक्य.
    पसंत खात्रीपूर्वक करण्यासाठी कृपया ठिक आहे बटनावर क्लिक करा
    त्याचवेळी पसंतीचे किज् दाबून ठेवा.

en: Please press desired grab key combination
mr: कृपया पसंतीची ग्रॅब कि जोडणी दाबा

en: Cannot use local storage on remote connection.
mr: दूरस्थ जुळवणीवर स्थानीय स्टोरेज वापरणे अशक्य.

en: Choose Storage Volume
mr: स्टोरेज खंड नीवडा

en: _Show Virtual Machine Manager
mr: वर्च्युअल मशीन मॅनेजर दाखवा (_S)

en: Error starting Virtual Machine Manager
mr: वर्च्युअल मशीन व्यवस्थापक सुरू करतेवेळी त्रुटी आढळली

en: _Reboot
mr: रिबूट (_R)

en: F_orce Reset
mr: सक्तीने मूळस्थितीत आणा

en: _Force Off
mr: जबरनरित्या बंद करा (_F)

en: Sa_ve
mr: साठवा (_v)

en: R_esume
mr: पुनः सुरू करा (_e)

en: Clone...
mr: क्लोन...

en: Migrate...
mr: माइग्रेट व्हा...

en: Error cancelling save job: %s
mr: साठवणे जॉब रद्द करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Are you sure you want to save '%s'?
mr: तुम्हाला नक्की '%s' साठवायचे?

en: Error saving domain: %s
mr: क्षेत्र संचयन करतेवेळी त्रुटी आढळली: %s

en: Saving Virtual Machine
mr: वर्च्युअल मशीन सुरक्षित करत आहे

en: Saving virtual machine memory to disk
mr: वर्च्युअल मशीन मेमरीला डिस्कवर साठवत आहे

en: Are you sure you want to force poweroff '%s'?
mr: तुम्हाला नक्की '%s' जबरन बंद टाकायचे?

en: This will immediately poweroff the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
mr: यामुळे VM लगेचच OS ला बंद न केल्यावरही बंद होईल व माहिती सुद्धा लुप्त होऊ शकते.

en: Error shutting down domain
mr: डोमैन शटडाऊन करतेवेळी त्रुटी

en: Are you sure you want to pause '%s'?
mr: तुम्हाला नक्की '%s' बंद करायचे?

en: Error pausing domain
mr: डोमैन थांबवतेवेळी त्रुटी

en: Error unpausing domain
mr: डोमैन थांबवणे अशक्य करतेवेळी त्रुटी

en: The domain could not be restored. Would you like
    to remove the saved state and perform a regular
    start up?
mr: डोमैनला पुनःसाठवणे अशक्य. साठवलेले स्तर काढून टाकायला
    व योग्य सुरवात करायला
    आवडेल?

en: Error removing domain state: %s
mr: डोमैन स्तर: %s काढून टाकतेवेळी त्रुटी

en: Restoring Virtual Machine
mr: वर्च्युअल मशीन पुनःरक्षित आहे

en: Restoring virtual machine memory from disk
mr: डिस्क पासून वर्च्युअल मशीन मेमरी पुनःसाठवत आहे

en: Error starting domain
mr: डोमैन सुरू करतेवेळी त्रुटी

en: Are you sure you want to poweroff '%s'?
mr: तुम्हाला नक्की '%s' बंद करायचे?

en: Are you sure you want to reboot '%s'?
mr: तुम्हाला नक्की '%s' पुनः सुरू करायचे?

en: Are you sure you want to force reset '%s'?
mr: तुम्हाला नक्की '%s'ला सक्तीने मूळस्थितीत आणायचे?

en: This will immediately reset the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
mr: यामुळे OSला पूर्णपणे बंद न करता VM पटकन मूळस्थिती येते व कदाचित डाटा गमवाल.

en: Error resetting domain
mr: डोमेन पुनःसेट करतेवेळी त्रुटी

en: Error launching details: %s
mr: तपशील सुरू करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Manage VM snapshots
mr: VM स्नॅपशॉट्स व्यवस्थापीत करा

en: Error taking screenshot: %s
mr: स्क्रीनशॉट: %s प्राप्त करतेवेळी त्रुटी

en: Error initializing spice USB device widget
mr: स्पाइस USB साधन विजेट सुरू करताना त्रुटी

en: Select USB devices for redirection
mr: पुन्ह निर्देशनकरिता USB साधने निवडा

en: Save Virtual Machine Screenshot
mr: वर्च्युअल मशीन स्क्रीनशॉट सुरक्षित करा

en: See man page for examples and full option syntax.
mr: उदाहरण व संपूर्ण पर्यायी मांडणीकरिता man पृष्ठ पहा.

en: Use '--option=?' or '--option help' to see available suboptions
mr: उपलब्ध उपपर्याय पहाण्याकरिता '--option=?' किंवा '--option help' यांचा वापर करा

en: Domain installation does not appear to have been successful.
    If it was, you can restart your domain by running:
      %s
    otherwise, please restart your installation.
mr: डोमेन इंस्टॉलेशन यशस्वी झाले असे आढळत नाही.
    यशस्वी झाल्यास, खालील चालवून डोमेनला पुनःसुरू करणे शक्य आहे:
      %s
    नाहीतर, कृपया इंस्टॉलेशन पुनःसुरू करा.

en: This will overwrite the existing path '%s'
mr: यामुळे अस्तित्वातील मार्ग '%s' खोडून पुनःलिहले जाईल

en: Connect to hypervisor with libvirt URI
mr: libvirt URI सह हायपरवाइजरशी जोडणी करा

en: Don't automatically try to connect to the guest console
mr: अतिथी कंसोलशी स्वयंरित्या जोडणी करू नका

en: Don't boot guest after completing install.
mr: इंस्टॉल पूर्ण झाल्यानंतर अतिथी बूट करू नका.

en: Don't check name collision, overwrite any guest with the same name.
mr: नाव टकराव तपासू नका, समान नाव असणाऱ्या अतिथीला खोडून पुन्हा लिहा.

en: Print the generated domain XML rather than create the guest.
mr: निर्मीत डोमेन XML ची छपाई करा, अतिथी निर्माण ऐवजी.

en: Run through install process, but do not create devices or define the guest.
mr: इंस्टॉल प्रक्रिया चालवा, परंतु साधन निर्माण करू नका किंवा अतिथी निश्चित करू नका.

en: Suppress non-error output
mr: विना-त्रुटी आउटुपट दाबतो

en: Print debugging information
mr: डिबगिंग माहितीची छपाई करा

en: Configure guest metadata. Ex:
    --metadata name=foo,title="My pretty title",uuid=...
    --metadata description="My nice long description"
mr: अतिथी मेटाडाटा सरंचीत करा. उदा:
    --metadata name=foo,title="My pretty title",uuid=...
    --metadata description="My nice long description"

en: Configure a guest serial device
mr: अतिथी सिरिअल साधन संरचीत करा

en: Configure a guest parallel device
mr: अतिथी पॅरलल साधन संरचीत करा

en: Configure a guest communication channel
mr: अतिथी संपर्क वाहिनी संरचीत करा

en: Configure a text console connection between the guest and host
mr: अतिथी व यजमान अंतर्गत मजकूर कंसोल जोडणी संरचीत करा

en: Pass host directory to the guest. Ex: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template
mr: अतिथीकरीता यजमान डिरेक्ट्री पुरवा. उदा: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template

en: Configure guest sound device emulation
mr: अतिथी ध्वनी साधन एम्युलेशन संरचीत करा

en: Configure a guest watchdog device
mr: अतिथी वॉचडॉग साधन संरचीत करा

en: Configure guest video hardware.
mr: अतिथी व्हिडिओ हार्डवेअर संरचीत करा.

en: Configure a guest smartcard device. Ex:
    --smartcard mode=passthrough
mr: अतिथी स्मार्टकार्ड साधन संरचीत करा. उदा:
    --smartcard mode=passthrough

en: Configure a guest redirection device. Ex:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000
mr: अतिथी पुनःनिर्देशन साधन संरचीत करा. उदा:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000

en: Configure a guest memballoon device. Ex:
    --memballoon model=virtio
mr: अतिथी memballoon साधन संरचीत करा. उदा:
    --memballoon model=virtio

en: Configure a guest TPM device. Ex:
    --tpm /dev/tpm
mr: अतिथी TPM साधन संरचीत करा. उदा:
    --tpm /dev/tpm

en: Configure a guest panic device. Ex:
    --panic default
mr: अतिथी पॅनिक साधन संरचीत करा. उदा:
    --panic default

en: Tune NUMA policy for the domain process.
mr: डोमेन प्रोसेसकरीता NUMA धोरण ट्युन करा.

en: Tune memory policy for the domain process.
mr: डोमेन प्रोसेसकरिता मेमरि धोरण ट्युन करा.

en: Tune blkio policy for the domain process.
mr: डोमेन प्रोसेसकरिता blkio धोरण ट्युन करा.

en: Set memory backing policy for the domain process. Ex:
    --memorybacking hugepages=on
mr: डोमेन प्रोसेसकरिता मेमरि बॅकिंग धोणर सेट करा. उदा:
    --memorybacking hugepages=on

en: Set domain <clock> XML. Ex:
    --clock offset=localtime,rtc_tickpolicy=catchup
mr: डोमेन <clock> XML सेट करा. उदा:
    --clock offset=localtime,rtc_tickpolicy=catchup

en: Configure VM power management features
mr: VM पावर व्यवस्थापन गुणविशेष संरचीत करा

en: Configure VM lifecycle management policy
mr: VM चक्र व्वयस्थापन धोरण संरचीत करा

en: Configure VM resource partitioning (cgroups)
mr: VM स्रोत विभाजन संरचीत करा (cgroups)

en: Configure guest boot settings. Ex:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (for containers)
mr: अतिथी बूट सेटिंग्ज संरचीत करा. उदा:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (कंटेनर्सकरिता)

en: %(key)s must be 'yes' or 'no'
mr: %(key)s 'होय' किंवा 'नाही' पाहिजे

en: Unable to connect to graphical console: virt-viewer not installed. Please install the 'virt-viewer' package.
mr: ग्राफिकल कंसोलसह जोडणी अशक्य: virt-viewer इंस्टॉल केले नाही. कृपया 'virt-viewer' संकुल इंस्टॉल करा.

en: Improper value for 'size': %s
mr: 'size': %s करीता अयोग्य मूल्य

en: Storage volume must be specified as vol=poolname/volname
mr: स्टोरेज खंडला vol=poolname/volname असे निर्देशीत करा

en: %s corresponds to multiple node devices
mr: %s एकापेक्षाजास्त नोड साधनांशी परस्पर आहे

en: Did not find a matching node device for '%s'
mr: '%s' करीता जुळणारे नोड साधन आढळले नाही

en: Domain '%s' was not found.
mr: डोमेन '%s' आढळले नाही.

en: Clone onto existing storage volume is not currently supported: '%s'
mr: अस्तित्वातील स्टोरेज वॉल्युमकरीता क्लोन करणे सध्या समर्थीत नाही: '%s'

en: Read Only
mr: फक्त वाचा

en: Could not determine original disk information: %s
mr: मूळ डिस्क माहिती ओळखणे अशक्य: %s

en: Setting the graphics device port to autoport, in order to avoid conflicting.
mr: मतभेद टाळण्याकरीता, ग्राफिक्स साधन पोर्टला autoport करीता ठरवत आहे.

en: Invalid name for new guest: %s
mr: नवीन अतिथीकरीता अवैध नाव: %s

en: Don't know how to create storage for path '%s'. Use libvirt APIs to manage the parent directory as a pool first.
mr: मार्ग '%s' करिता स्टोरेज कसे निर्माण करायचे, ते माहिती नाही. libvirt APIs चा वापर करा आणि पॅरेंट डिरेक्ट्रीला पहिले पूल करण्यासाठी व्यवस्थापीत करा.

en: Format attribute not supported for this volume type
mr: ह्या वॉल्युम प्रकारकरीता रूपण गुणधर्म समर्थीत नाही

en: Device type '%s' requires a path
mr: साधन प्रकार '%s' ला मार्ग आवश्यक

en: Must specify storage creation parameters for non-existent path '%s'.
mr: विना-अस्तित्वातील मार्ग '%s' करिता स्टोरेज निर्माण बाबी निर्देशीत करा.

en: Filesystem target '%s' must be an absolute path
mr: फाइलप्रणाली लक्ष्य '%s' ॲब्सोल्युट मार्ग पाहिजे

en: %s must be above 5900, or -1 for auto allocation
mr: स्व वाटपकरिता %s 5900 पेक्षा, किंवा -1 जास्त पाहिजे

en: The MAC address '%s' is in use by another virtual machine.
mr: MAC पत्ता '%s' आधिपासूनच इतर वर्च्युअल मशीनतर्फे वापरात आहे.

en: Cannot use storage %(path)s: %(err)s
mr: स्टोरेज %(path)s: %(err)s वापरणे अशक्य

en: Permissions on '%s' did not stick
mr: '%s' वरील परवानगी लागू झाली नाही

en: The filesystem will not have enough free space to fully allocate the sparse file when the guest is running.
mr: अतिथी सुरू असतेवेळी फाइलप्रणालीकडे स्पार्स फाइलच्या वाटपकरीता अतिरिक्त मोकळी जागा उपलब्ध राहणार नाही.

en: There is not enough free space to create the disk.
mr: डिस्क निर्माण करण्यासाठी अतिरिक्त मोकळी जागा उपलब्ध नाही.

en: size is required for non-existent disk '%s'
mr: विना-अस्तित्व डिस्क '%s' करीता आवश्यक आकार

en: Cloning %(srcfile)s
mr: %(srcfile)s क्लोन करत आहे

en: Default
mr: पूर्वनिर्धारित

en: Guest
mr: अतिथी

en: Guest name '%s' is already in use.
mr: अतिथी नाव '%s' आधिपासूनच वापरणीत आहे.

en: Creating domain...
mr: डोमेन निर्माण करत आहे...

en: Storage object
mr: स्टोरेज ऑब्जेक्ट

en: Name '%s' already in use by another pool.
mr: नाव '%s' आधिपासूनच इतर पूलतर्फे वापरणीत आहे.

en: Could not define storage pool: %s
mr: स्टोरेज संग्रह ठरवले नाही: %s

en: Could not build storage pool: %s
mr: स्टोरेज संग्रह: %s बांधणी अशक्य

en: Could not start storage pool: %s
mr: स्टोरेज संग्रह सुरू करणे अशक्य: %s

en: Could not set pool autostart flag: %s
mr: संग्रह स्वयंसुरवात फ्लॅग सेट करणे अशक्य: %s

en: Name '%s' already in use by another volume.
mr: नाव '%s' आधिपासूनच इतर वॉल्युमतर्फे वापरणीत आहे.

en: Sparse logical volumes are not supported, setting allocation equal to capacity
mr: स्पार्स लॉजिकल वॉल्युम्स समर्थीत नाही, वाटपला क्षमताकरीता ठरवत आहे

en: Duplicate a virtual machine, changing all the unique host side configuration like MAC address, name, etc. 
    
    The VM contents are NOT altered: virt-clone does not change anything _inside_ the guest OS, it only duplicates disks and does host side changes. So things like changing passwords, changing static IP address, etc are outside the scope of this tool. For these types of changes, please see virt-sysprep(1).
mr: वर्च्युअल मशीन हुबेहुब निर्माण करा, एकमेव यजमानाची संरचना जसे कि MAC पत्ता, नाव, इत्या. बदलवा 
    
    VM मधील अंतर्भुत माहिती बदलली जात नाही: virt-clone अतिथी कार्यप्रणाली _अंतर्गत_ काहिही बदलवत नाही, ते फक्त डिस्क्स हुबेहुब बनविते आणि यजमानात काही बदलाव करते. म्हणूनच बाबी जसे कि पासवर्ड्ज बदलवणे, स्टॅटिक IP पत्ते बदलवमे, इत्यादि या साधनाच्या व्याप्ति बाहेर आहे. या प्रकारच्या बदलावांकरिता, कृपया virt-sysprep(1) पहा.

en: General Options
mr: साधारण पर्याय

en: XML file to use as the original guest.
mr: मूळ अतिथी म्हणून वापरण्याजोगी XML फाइल.

en: Auto generate clone name and storage paths from the original guest configuration.
mr: मूळ अतिथी संरचनापासून क्लोन नाव व स्टोरेज मार्ग स्वतः निर्माण करा.

en: Name for the new guest
mr: नवीन अतिथीकरीता नाव

en: Storage Configuration
mr: स्टोरेज संरचना

en: New file to use as the disk image for the new guest
mr: नवीन अतिथीकरीता डिस्क प्रतिमा म्हणून वापरण्याजोगी नवीन फाइल

en: Force to copy devices (eg, if 'hdc' is a readonly cdrom device, --force-copy=hdc)
mr: साधनांचे सक्तीने प्रत बनवा (उदा, 'hdc' केवळ वाचनीय cdrom साधन असल्यास, --force-copy=hdc)

en: Do not use a sparse file for the clone's disk image
mr: क्लोन डिस्क प्रतिमाकरीता स्पार्स फाइलचा वापर करू नका

en: Networking Configuration
mr: नेटवर्किंग संरचना

en: New fixed MAC address for the clone guest. Default is a randomly generated MAC
mr: क्लोन अतिथीकरीता नवीन ठरलेले MAC पत्ता. पूर्वनिर्धारित विनाक्रम निर्मीत MAC आहे

en: Miscellaneous Options
mr: मिश्र पर्याय

en: Clone '%s' created successfully.
mr: क्लोन '%s' यशस्वीरित्या निर्माण केले.

en: Installation aborted at user request
mr: वापरकर्ता विनंतीवेळी इंस्टॉलेशन रद्द केले

en: Cannot specify storage and use --nodisks
mr: स्टोरेज निर्देशीत करणे व --nodisks वापर अशक्य

en: Cannot mix --file, --nonsparse, or --file-size with --disk options. Use --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no]
mr: --file, --nonsparse, किंवा --disk पर्यायसह --file-size एकत्र करणे अशक्य. --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no] वापर करा

en: Cannot mix --graphics and old style graphical options
mr: --graphics व जुण्या शैळीचे ग्राफिकल पर्याय एकत्र करणे अशक्य

en: Can't specify more than one of VNC, SDL, --graphics or --nographics
mr: VNC, SDL, --graphics किंवा --nographics पैकी एक निर्देशीत करणे अशक्य

en: --memory amount in MiB is required
mr: MiB मध्ये --memory प्रमाण आवश्यक आहे

en: An install method must be specified
    (%(methods)s)
mr: इंस्टॉल पद्धत निर्देशीत पाहिजे
    (%(methods)s)

en: CDROM media does not print to the text console by default, so you likely will not see text install output. You might want to use --location.
mr: सीडीरॉम मिडीया पूर्वनिर्धारितपणे मजूकर कंसोलकरिता छपाई करत नाही, म्हणून तुम्हाला बऱ्यापैकी मजकूर इंस्टॉल आउटपुट दिसणार नाही. तुम्हाला बहुदा --location याचा वापर करावे लागेल.

en: See the man page for examples of using --location with CDROM media
mr: सीडीरॉम मिडीयासह --location च्या वापरसाठी, उदाहरणांकरिता मॅन पृष्ठ पहा

en: Error validating install location: %s
mr: इंस्टॉल स्थळ वैध करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Domain has crashed.
mr: डोमेन खंडीत झाले.

en: Domain has shutdown. Continuing.
mr: डोमेन पूर्णपणे बंद झाले. सुरू ठेवत आहे.

en: Installation has exceeded specified time limit. Exiting application.
mr: इंस्टॉलेशन निर्देशीत वेळ मर्यादापेक्षा जास्त वेळ घेत आहे. ॲप्लिकेशनपासून बाहेर पडत आहे.

en: 
    Starting install...
mr: 
    इंस्टॉल सुरू करत आहे...

en: Domain install interrupted.
mr: डोमेन इंस्टॉलमध्ये व्यत्यय.

en: Dry run completed successfully
mr: ड्राय रन यशस्वीरित्या पूर्ण झाले

en: Requested installation does not have XML step 2
mr: विनंतीकृत इंस्टॉलेशनकडे XML स्टेप 2 नाही

en: Create a new virtual machine from specified install media.
mr: निर्देशीत इंस्टॉल मिडीयापासून नविन वर्च्युअल मशीन निर्माण करा.

en: Name of the guest instance
mr: अतिथी घटनाचे नाव

en: Installation Method Options
mr: इंस्टॉलेशन पद्धत पर्याय

en: CD-ROM installation media
mr: CD-ROM इंस्टॉलेशन मिडिया

en: Boot from the network using the PXE protocol
mr: PXE प्रोटोकॉलचा वापर करून नेटवर्कपासून बूट करा

en: Build guest around an existing disk image
mr: अस्तित्वातील डिस्क प्रतिमाच्या भोवती अतिथीची बांधणी करा

en: Additional arguments to pass to the install kernel booted from --location
mr: --location पासून बूट झालेल्या इंस्टॉल कर्नलकरीता पुरवण्याजोगी अगाऊ बाबी

en: Add given file to root of initrd from --location
mr: --location पासून initrd च्या रूटमध्ये समाविष्ट करण्याजोगी फाइल

en: Device Options
mr: साधन पर्याय

en: Virtualization Platform Options
mr: वर्च्युअलाइजेशन प्लॅटफॉर्म पर्याय

en: This guest should be a fully virtualized guest
mr: अतिथी पूर्णतया वर्च्युअलाइज्ड अतिथी पाहिजे

en: This guest should be a paravirtualized guest
mr: अतिथी पॅरावर्च्युअलाइज्ड अतिथी पाहिजे

en: This guest should be a container guest
mr: अतिथी कंटेनर अतिथी पाहिजे

en: Hypervisor name to use (kvm, qemu, xen, ...)
mr: वापरण्याजोगी हाइपरवाइजर नाव (kvm, qemu, xen, ...)

en: The CPU architecture to simulate
mr: सिम्युलेट करण्जोगी CPU आर्किटेक्चर

en: The machine type to emulate
mr: इम्युलेटजोगी मशीन प्रकार

en: Have domain autostart on host boot up.
mr: यजमान बूट अपवेळी डोमेनला स्वयंसुरू करा.

en: Minutes to wait for install to complete.
mr: इंस्टॉल पूर्ण होईपर्यंत थांबण्याजोगी मिनीटे.

en: Please enter 'yes' or 'no'.
mr: कृपया 'होय' किंवा 'नाही' द्या.

en: Invalid --edit option '%s'
mr: अवैध --edit पर्या '%s'

en: One of %s must be specified.
mr: %s पैकी एक निर्देशीत पाहिजे.

en: Conflicting options %s
mr: मतभेदीय पर्याय %s

en: No change specified.
mr: बदल निर्देशीत केले नाही.

en: Only one change operation may be specified (conflicting options %s)
mr: फक्त एक बदल कार्य निर्देशीत करणे शक्य आहे (मतभेदीय पर्याय %s)

en: Cannot use --add-device with --%s
mr: --%s सह --add-device चा वापर शक्य नाही

en: Cannot use --remove-device with --%s
mr: --%s सह --remove-device चा वापर शक्य नाही

en: --build-xml not supported for --%s
mr: --%s करिता --build-xml समर्थीत नाही

en: Define '%s' with the changed XML?
mr: बदललेल्या XML सह '%s' ठरवायचे?

en: Domain '%s' defined successfully.
mr: डोमेन '%s' यशस्वीरित्या ठरवले.

en: Edit libvirt XML using command line options.
mr: आदेश ओळ पर्यायांचा वापर करून libvirt XML संपादित करा.

en: Domain name, id, or uuid
mr: डोमेन नाव, id, किंवा uuid

en: XML actions
mr: XML कृती

en: Edit VM XML. Examples:
    --edit --disk ...     (edit first disk device)
    --edit 2 --disk ...   (edit second disk device)
    --edit all --disk ... (edit all disk devices)
    --edit target=hda --disk ... (edit disk 'hda')
mr: VM XML संपादित करा. उदाहरणार्थ:
    --edit --disk ...     (पहिले डिस्क साधन संपादित करा)
    --edit 2 --disk ...   (दुसरे डिस्क साधन संपादिते करा)
    --edit all --disk ... (सर्व डिस्क साधन संपादित करा)
    --edit target=hda --disk ... (डिस्क 'hda' संपादित करा)

en: Remove specified device. Examples:
    --remove-device --disk 1 (remove first disk)
    --remove-device --disk all (remove all disks)
    --remove-device --disk /some/path
mr: निर्देशीत साधन काढून टाका. उदाहरणार्थ:
    --remove-device --disk 1 (पहिले डिस्क काढून टाका)
    --remove-device --disk all (सर्व डिस्क्स काढून टाका)
    --remove-device --disk /some/path

en: Add specified device. Example:
    --add-device --disk ...
mr: निर्देशीत साधन समाविष्ट करा. उदाहरणार्थ:
    --add-device --disk ...

en: Output options
mr: आउटपुट पर्याय

en: Apply changes to the running VM.
    With --add-device, this is a hotplug operation.
    With --remove-device, this is a hotunplug operation.
    With --edit, this is an update device operation.
mr: कार्यरत VM करिता बदल लागू करा.
    --add-device सह, हे हॉटप्लग कार्य आहे.
    --remove-device सह, हे हॉटप्लग कार्य आहे.
    --edit सह, हे साधन अद्यावत कार्य आहे.

en: Force defining the domain. Only required if a --print option was specified.
mr: डोमेन जबरनपणे ठरवा. --print पर्याय निर्देशीत असल्यावरच आवश्यक असते.

en: Only print the requested change, in diff format
mr: फक्त विनंतीकृत बदलाचीच छपाई करा, diff रूपणमध्ये

en: Only print the requested change, in full XML format
mr: फक्त विनंतीकृत बदलाचीच छपाई करा, संपूर्ण XML रूपणमध्ये

en: Require confirmation before saving any results.
mr: कोणतेही परिणाम साठवण्यापूर्वी खात्री करणे आवश्यक.

en: XML options
mr: XML पर्याय

en: Can't use --confirm with stdin input.
mr: stdin इंपुटसह --confirm चा वापर अशक्य.

en: Can't use --update with stdin input.
mr: stdin इंपुटसह --update चा वापर अशक्य.

en: A domain must be specified
mr: डोमेन निर्देशीत पाहिजे

en: Don't know how to --update for --%s
mr: --%s करिता --update कसे करायचे, ते माहिती नाही

en: Aborted at user request
mr: वापरकर्ता विनंतीनुसार रद्द केले
