virt-manager - en to ta translation catalogue (793 entries)

en: Virtual Machine Manager
ta: மெய்நிகர் கணினி மேலாளர்

en: Powered by libvirt
ta: libvirt ஆல் திறனாக்கப்பட்டது

en: Add New Virtual Hardware
ta: புதிய மெய்நிகர் வன்பொருளைச் சேர்

en: _Device type:
ta: சாதன வகை (_D):

en: _Bus type:
ta: பஸ் வகை: (_B)

en: _Type:
ta: வகை (_T):

en: _Model:
ta: மாதிரி (_M):

en: _MAC address:
ta: MAC முகவரி: (_M)

en: Device mode_l:
ta: சாதன மாடல்: (_l)

en: Host _Device:
ta: வழங்கி சாதனம் (_D):

en: _Path:
ta: பாதை (_P):

en: Device _Type:
ta: சாதனத்தின் வகை (_T):

en: T_ype:
ta: வகை (_y):

en: _Name:
ta: பெயர் (N):

en: _Auto socket:
ta: ஆட்டோ சாக்கெட் (_A):

en: _Channel:
ta: தடம் (_C):

en: Ac_tion:
ta: செயல்: (_t)

en: _Mode:
ta: முறைமை (_M):

en: panic
ta: பேனிக்

en: _Finish
ta: முடிவு (_F)

en: Cac_he mode:
ta: தேக்கக முறை (_h):

en: R_eadonly:
ta: வாசிப்பதற்கு மட்டும் (_e):

en: Sharea_ble:
ta: பகிரக்கூடியது (_b):

en: Removab_le:
ta: நீக்கக்கூடியது: (_l)

en: Advanced _options
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள் (_o)

en: Operation in progress
ta: செயல்பாடு நடைபெறுகிறது

en: Please wait a few moments...
ta: சில கணங்கள் காத்திருக்கவும்...

en: Processing...
ta: நடைபெறுகிறது...

en: _Details
ta: விவரங்கள் (_D)

en: Change storage path
ta: சேமிப்பக பாதையை மாற்று

en: Path:
ta: பாதை:

en: Existing disk
ta: இருக்கும் வட்டு

en: Create a new disk (c_lone) for the virtual machine
ta: மெய்நிகர் கணினிக்கு ஒரு புதிய வட்டை (க்ளோன்) உருவாக்கு (_l)

en: _Browse...
ta: உலாவுதல் (_B)...

en: Clone Virtual Machine
ta: மெய்நிகர் கணினியை க்ளோன் செய்

en: <span size='small'>Cloning does <u>not</u> alter the guest OS contents. If you need to do things
    like change passwords or static IPs, please see the virt-sysprep(1) tool.</span>
ta: <span size='small'>குளோனிங் செய்வது OS உள்ளடக்கத்தை <u>மாற்றாது</u>. கடவுச்சொற்கள் அல்லது நிலையான IP முகவரிகள் போன்றவற்றை மாற்ற விரும்பினால்
    virt-sysprep(1) tool ஐப் பார்க்கவும்.</span>

en: C_lone
ta: க்ளோன் (_l)

en: <b>The console is currently unavailable</b>
ta: <b>பணிமுனை தற்போது இல்லை</b>

en: _Password:
ta: கடவுச்சொல் (_P):

en: _Username:
ta: பயனர் பெயர் (_U):

en: _Login
ta: புகுபதிவு (_L)

en: _Save this password in your keyring
ta: உங்கள் keyringஇல் இந்த கடவுச்சொல்லை சேமி (_S)

en: Add Connection
ta: இணைப்பு சேர்

en: Co_nnect
ta: இணைப்பு (_n)

en: _Hypervisor:
ta: Hypervisor (_H):

en: _Autoconnect:
ta: தானியக்க இணைப்பு (_A):

en: H_ostname:
ta: புரவலன்பெயர்(_o):

en: <small>QEMU usermode session is not the virt-manager
    default. It is likely that any pre-existing QEMU/KVM
    guests will not be available. Networking options
    are very limited. </small>
ta: <small>QEMU பயனர் முறைமை அமர்வு virt-manager
    முன்னிருப்பல்ல. முன்பே உள்ள ஏதேனும் QEMU/KVM
    விருந்தினர்கள் கிடைக்கவே வாய்ப்புள்ளது. பிணையமாக்கல்
    விருப்பங்கள் வரம்புக்குட்பட்டவையே. </small>

en: Generated URI:
ta: உருவாக்கிய URI:

en: Create a new virtual network
ta: ஒரு புதிய மெய்நிகர் பிணையத்தை உருவாக்கவும்

en: _Network:
ta: பிணையம்: (_N)

en: Start:
ta: தொடக்கம்:

en: End:
ta: முடிவு:

en: Enable DHCPv4
ta: DHCPv4 ஐ செயல்படுத்தவும்

en: Enable DHCPv6
ta: DHCPv6 ஐ செயல்படுத்தவும்

en: Add a New Storage Pool
ta: ஒரு புதிய சேமிப்பக தொகுப்பகத்தை சேர்

en: F_ormat:
ta: முறை (_o):

en: Host Na_me:
ta: புரவலன் பெயர் (_m):

en: Initiator _IQN:
ta: துவக்கி IQN: (_I)

en: B_rowse
ta: உலாவுதல் (_r)

en: Bro_wse
ta: உலாவுதல் (_w)

en: New VM
ta: புதிய VM

en: Choose how you would like to install the operating system
ta: எவ்வாறு இயக்கத்தளத்தை நிறுவ விரும்புகிறீர்கள் என தேர்வு செய்யவும்

en: _Local install media (ISO image or CDROM)
ta: உள்ளமை நிறுவல் மீடியா (_L) (ISO படம் அல்லது CDROM)

en: Import _existing disk image
ta: தற்போதுள்ள வட்டு படிமத்தை இறக்குமதி செய் (_e)

en: Choose the container type
ta: கன்டெய்னர் வகையைத் தேர்வு செய்யவும்

en: _Application container
ta: பயன்பாடு கன்டெய்னர் (_A)

en: O_perating system container
ta: இயக்க முறைமை கன்டெய்னர் (_p)

en: C_onnection:
ta: இணைப்பு (_o):

en: _Architecture:
ta: கட்டடக்கலை (_A):

en: _Machine Type:
ta: கணினி வகை (_M):

en: _Virt Type:
ta: மெய்நிகர் வகை (_V):

en: Architecture options
ta: கட்டமைப்பு விருப்பங்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Bro_wse...
ta: உலாவுதல் (_w)...

en: B_rowse...
ta: உலாவுதல் (_r)...

en: Provide the _application path:
ta: பயன்பாட்டின் பாதையை வழங்கவும் (_a):

en: Provide the existing OS root _directory:
ta: இருக்கும் OS மூலக் கோப்பகத்தை வழங்கவும்:

en: Install
ta: நிறுவல்

en: C_PUs:
ta: CPUs (_P):

en: (Insert host mem)
ta: (புரவல நினைவை உள்நுழைக்கவும்)

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: _Enable storage for this virtual machine
ta: இந்த மெய்நிகர் கணினியின் சேமிப்பகத்தை செயல்படுத்து (_E)

en: Storage
ta: சேமிப்பகம்

en: C_ustomize configuration before install
ta: நிறுவலுக்கு முன் அமைவாக்கத்தைத் தனிபயனாக்கு (_u)

en: Memory:
ta: நினைவகம்:

en: Finish
ta: முடிவு பெற்றது

en: Add a Storage Volume
ta: ஒரு சேமிப்பக தொகுதியை சேர்

en: Create a storage unit to be used directly by a virtual machine.
ta: மெய்நிகர் கணினியால் நேரடியாக பயன்படுத்தப்படும் சேமிப்பக அலகை உருவாக்கு.

en: <b>Storage Volume Quota</b>
ta: <b>சேமிப்பக தொகுதி ஒதுக்கீடு</b>

en: Delete Virtual Machine
ta: மெய்நிகர் கணினியை அழி

en: <small>This VM is currently running and will be forced off before being deleted</small>
ta: <small>இந்த VM தற்போது இயக்கத்திலுள்ளது, நீக்கப்படும் முன்பு பலவந்தமாக அணைக்கப்படும் </small>

en: Delete _associated storage files
ta: தொடர்புடைய சேமிப்பக கோப்புகளை அழி (_a)

en: _Delete
ta: நீக்கு (_D)

en: A_dd Hardware
ta: வன்பொருளைச் சேர் (_d)

en: Status:
ta: நிலை:

en: Shut down
ta: பணி நிறுத்தம்

en: <b>Basic Details</b>
ta: <b>அடிப்படை விவரங்கள்</b>

en: Architecture:
ta: கட்டடக்கலை:

en: Emulator:
ta: எமுலேட்டர்:

en: Machine _Type:
ta: கணினி வகை (_T):

en: Chipse_t:
ta: சிப்செட்: (_t)

en: <b>Hypervisor Details</b>
ta: <b>Hypervisor விவரங்கள்</b>

en: <b>Applications</b>
ta: <b>பயன்பாடுகள்</b>

en: <b>CPU usage</b>
ta: <b>CPU பயன்பாடு</b>

en: <b>Memory usage</b>
ta: <b>நினைவக பயன்பாடு</b>

en: <b>Disk I/O</b>
ta: <b>வட்டு I/O</b>

en: <b>Network I/O</b>
ta: <b>பிணைய I/O</b>

en: Logical host CPUs:
ta: தருக்க வழங்கி CPUs:

en: <small>Overcommitting vCPUs can hurt performance</small>
ta: <small>vCPUs ஐ அதிகமாக ஒப்படைத்தால் செயல்திறன் பாதிக்கப்படலாம்</small>

en: <b>CPUs</b>
ta: <b>CPUகள்</b>

en: M_odel:
ta: மாதிரி (_o):

en: Total host memory:
ta: மொத்த புரவலன் நினைவகம்:

en: <b>Memory</b>
ta: <b>நினைவகம்</b>

en: Start virt_ual machine on host boot up
ta: மெய்நிகர் கணினியை புரவல பூட்டப்பில் துவக்கு (_u)

en: <b>Autostart</b>
ta: <b>தானியக்கி</b>

en: Init _path:
ta: Init பாதை: (_p)

en: Init ar_gs:
ta: Init மதிப்புருக்கள்: (_g)

en: <b>Container init</b>
ta: <b>கன்டெய்னர் init</b>

en: _Initrd path:
ta: Initrd பாதை: (_I)

en: Browse
ta: உலாவு

en: Enable boot me_nu
ta: துவக்க மெனுவைச் செயல்படுத்தவும் (_n)

en: <b>Boot device order</b>
ta: <b>சாதன துவக்க வரிசை</b>

en: Storage size:
ta: சேமிப்பக அளவு:

en: Device type:
ta: சாதன வகை:

en: Disk b_us:
ta: வட்டு பஸ் (_u):

en: <b>Virtual Disk</b>
ta: <b>மெய்நிகர் வட்டு</b>

en: label
ta: விவரச்சீட்டு

en: <b>Virtual Network Interface</b>
ta: <b>மெய்நிகராக்க பிணைய இடைவேளி</b>

en: Type:
ta: வகை:

en: Mode:
ta: முறைமை:

en: <b>Sound Device</b>
ta: <b>ஒலிச் சாதனம்</b>

en: Source host:
ta: மூல வழங்கி:

en: Bind host:
ta: பிணைப்பு வழங்கி:

en: Target type:
ta: இலக்கு வகை:

en: Target name:
ta: இலக்கின் பெயர்:

en: State:
ta: நிலை:

en: Source path:
ta: மூலப் பாதை:

en: <b>insert type</b>
ta: <b>வகையினை உள்நுழைக்கவும்</b>

en: Device:
ta: சாதனம்:

en: <b>Video</b>
ta: <b>வீடியோ</b>

en: <b>Controller</b>
ta: <b>கன்ட்ரோலர்</b>

en: <b>Filesystem</b>
ta: <b>கோப்பு முறைமை</b>

en: M_ode:
ta: பயன்முறை (_o):

en: <b>Smartcard Device</b>
ta: <b>ஸ்மார்ட்கார்டு சாதனம்</b>

en: Address:
ta: முகவரி:

en: <b>Redirected device</b>
ta: <b>திருப்பிவிடப்பட்ட சாதனம்</b>

en: <b>TPM Device</b>
ta: <b>TPM சாதனம்</b>

en: <b>Random Number Generator</b>
ta: <b>எழுந்தமானமான எண் உருவாக்கி</b>

en: <b>Panic Notifier</b>
ta: <b>பானிக் அறிவிப்பான்</b>

en: E_xport filesystem as readonly mount
ta: கோப்பு முறைமையை படிக்கமட்டும் அனுமதி கொண்ட மவுன்ட்டாக ஏற்றுமதி செய் (_x)

en: _Driver:
ta: இயக்கி (_D):

en: Ta_rget path:
ta: இலக்கு பாதை (_r):

en: _Format:
ta: முறை (_F):

en: Addr_ess:
ta: முகவரி: (_e)

en: Pa_ssword:
ta: கடவுச்சொல் (_s):

en: _Port:
ta: துறை (_P):

en: A_uto
ta: தானியங்கு (_u)

en: _File
ta: கோப்பு (_F)

en: _View Manager
ta: மேலாளரைக் காட்டு (_V)

en: A_utoconnect:
ta: தானியிக்கி இணைப்பு (_u):

en: <b>Basic details</b>
ta: <b>அடிப்படை விவரங்கள்</b>

en: _Overview
ta: மேலோட்டப் பார்வை (_O)

en: _Virtual Networks
ta: மெய்நிகர் பிணையங்கள் (_V)

en: _Storage
ta: சேமிப்பகம் (_S)

en: A_utostart:
ta: தானியக்க துவக்கம் (_u):

en: Domain:
ta: டொமைன்:

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Network:
ta: பிணையம்:

en: DHCP range:
ta: DHCP வரம்பு:

en: Forwarding:
ta: முன்னனுப்புதல்:

en: NAT to any device
ta: ஏதேனும் சாதனத்திற்கான NAT

en: Routed
ta: தடமாக்கப்பட்டது

en: Add Network
ta: பிணையத்தை சேர்க்கவும்

en: Start Network
ta: பிணையத்தை துவக்கு

en: Stop Network
ta: பிணையத்தை நிறுத்தவும்

en: Delete Network
ta: பிணையத்தை நீக்கு

en: Add Pool
ta: தொகுப்பகத்தைச் சேர்

en: Start Pool
ta: தொகுப்பகத்தை துவக்கவும்

en: Stop Pool
ta: தொகுப்பகத்தை நிறுத்து

en: Delete Pool
ta: தொகுப்பகத்தை அழி

en: _Browse Local
ta: உள்ளமையாக உலாவு (_B)

en: Active
ta: செயல்பாட்டிலுள்ள

en: Location:
ta: இடம்:

en: <b>Volumes</b>
ta: <b>ஒலியலைகள்</b>

en: Refresh volume list
ta: பிரிவகப் பட்டியலைப் புதுப்பி

en: _Add Connection...
ta: இணைப்பைச் சேர் (_A)...

en: _New Virtual Machine
ta: புதிய மெய்நிகர் கணினி (_N)

en: _Edit
ta: திருத்துதல் (_E)

en: _Connection Details
ta: இணைப்பு விவரங்கள் (_C)

en: _Virtual Machine Details
ta: மெய்நிகர் கணினி விவரங்கள் (_V)

en: _View
ta: காட்சி (_V)

en: _Graph
ta: வரைபடம் (_G)

en: _Guest CPU Usage
ta: விருந்தினர் CPU பயன்பாடு (_G)

en: _Host CPU Usage
ta: வழங்கி CPU பயன்பாடு (_H)

en: _Memory Usage
ta: நினைவக பயன்பாடு (_M)

en: _Disk I/O
ta: வட்டு I/O (_D)

en: _Network I/O
ta: பிணையம் I/O (_N)

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: Create a new virtual machine
ta: ஒரு புதிய மெய்நிகர் கணினியை உருவாக்கு

en: New
ta: புதிய

en: Show the virtual machine console and details
ta: மெய்நிகர் கணினி பணிமுனை மற்றும் விவரங்களைக் காட்டு

en: _Open
ta: திற (_O)

en: Power on the virtual machine
ta: மெய்நிகர் கணினியை

en: _Run
ta: இயக்கவும் (_R)

en: Pause the virtual machine
ta: மெய்நிகர் கணினியை இடைநிறுத்து

en: _Pause
ta: இடை நிறுத்தம் (_P)

en: _Shut Down
ta: பணி நிறுத்தம் (_S)

en: Migrate the virtual machine
ta: மெய்நிகர் கணினியை இடமாற்று

en: _Address:
ta: முகவரி(_A):

en: <b>Connectivity</b>
ta: <b>தொடர்பு</b>

en: Advanced options
ta: முன்னேற்றமடைந்த விருப்பங்கள்ு சேர்

en: _Migrate
ta: மாற்றுதல் (_M)

en: <small>In most configurations, macvtap does not work for host to guest network communication.</small>
ta: <small>பெரும்பாலான அமைவாக்கங்களில், வழங்கிக்கும் விருந்தினருக்குமான பிணைய தகவல் பரிமாற்றத்திற்கு macvtap செயல்படாது.</small>

en: _Network source:
ta: பிணைய மூலம் (_N):

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்

en: Enable _system tray icon
ta: கணினி தட்டு சின்னத்தை செயல்படுத்து (_s)

en: <b>General</b>
ta: <b>பொதுவான</b>

en: _General
ta: பொது (_G)

en: Poll _Disk I/O
ta: போல் வட்டு I/O (_D)

en: Poll _Network I/O
ta: போல் பிணையம் I/O (_N)

en: Poll _Memory stats
ta: போல் நினைவக புள்ளிவிவரம் (_M)

en: _Update status every
ta: ஒவ்வொரு நிலையையும் மேம்படுத்து (_U)

en: seconds
ta: வினாடிகள்

en: Poll C_PU usage
ta: CPU பயன்பாட்டை வாக்கெடு (_P)

en: <b>Stats Options</b>
ta: <b>நிலை விருப்பங்கள்</b>

en: P_olling
ta: வாக்கெடுப்பு (_o)

en: Gra_phics type:
ta: வரைவியல் வகை: (_p)

en: Default storage format for new disk images.
ta: புதிய வட்டுப் படிமங்களுக்கான முன்னிருப்பு சேமிப்பு வடிவம்.

en: _Storage format:
ta: சேமிப்பக வடிவமைப்பு: (_S)

en: Default CPU setting for new VMs. This is typically a tradeoff between performance
    and migration compatibility: if using the 'copy host' option, your servers will need
    identical CPUs in order to migrate the VM.
ta: புதிய VMகளுக்கான முன்னிருப்பு CPU அமைவு. இது வழக்கமாக செயல்திறனுக்கும் இடப்பெயர்ப்பு இணக்கத்துக்குமான
    பரஸ்பர விட்டுக்கொடுத்தலே: 'copy host' விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தினால், VM ஐ இடப்பெயர்ப்பு செய்வதற்கு உங்கள் சேவையகங்களுக்கு
    ஒத்த CPU கள் தேவைப்படும்.

en: CPU _default:
ta: CPU முன்னிருப்பு: (_d)

en: <b>New VM Defaults</b>
ta: <b>புதிய VM முன்னிருப்புகள்</b>

en: N_ew VM
ta: புதிய VM (_e)

en: Graphical console _scaling:
ta: வரைகலை பணிமுனை அளவீடு (_s):

en: Gr_ab keys:
ta: விசைகளைப் பிடித்துக்கொள்: (_a)

en: Not supported
ta: ஆதரவு இல்லை

en: Change...
ta: மாற்று...

en: Change guest resolution when the guest window size is changed. Only works with properly configured guest using spice and the desktop agent.
ta: விருந்தினர் சாளர அளவு மாற்றப்படும் போது விருந்தினர் தெளிவுத்திறனை மாற்றவும். spice மற்றும் டெஸ்க்டாப் ஏஜன்ட்டைப் பயன்படுத்தும் முறையாக அமைவாக்கம் செய்யப்பட்ட விருந்தினருக்கு மட்டுமே செயல்படும்.

en: _Resize guest with window:
ta: சாளரத்துடன் விருந்தினரை மறுஅளவீடு செய்யவும் (_R):

en: <b>Graphical Consoles</b>
ta: <b>வரைபொருள் பணிமுனைகள்</b>

en: Conso_le
ta: பணியகம் (_l)

en: _Force Poweroff:
ta: கட்டாய பணிநிறுத்தம் (_F):

en: Poweroff/_Reboot/Save:
ta: பவர்ஆஃப்/மறுதுவக்கு /சேமி (_R):

en: _Pause:
ta: இடை நிறுத்தம் (_P):

en: Device re_moval:
ta: சாதன நீக்கம் (_m):

en: _Unapplied changes:
ta: செயல்படுத்தாத மாற்றங்கள்: (_U)

en: _Deleting storage:
ta: சேமிப்பகத்தை அழிக்கிறது (_D):

en: <b>Confirmations</b>
ta: <b>உறுதிபடுத்தல்கள்</b>

en: Feed_back
ta: கருத்து (_b)

en: Description:
ta: விளக்கம்:

en: VM State:
ta: VM நிலை:

en: Timestamp:
ta: நேரமுத்திரை:

en: Snapshot Mode:
ta: ஸ்னாப்ஷாட் பயன்முறை:

en: Screenshot:
ta: திரைப்பிடிப்பு:

en: No screenshot available
ta: ஸ்னாப்ஷாட் ஏதும் இருப்பில் இல்லை

en: <small><i>This was the most recently applied snapshot.</i></small>
ta: <small><i>இதுவே மிக சமீபத்தில் செயல்படுத்திய ஸ்னாப்ஷாட்.</i></small>

en: Create new snapshot
ta: ஒரு புதிய ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்கவும்

en: Run selected snapshot
ta: தேர்ந்தெடுத்த ஸ்னாப்ஷாட்டை இயக்கு

en: Delete selected snapshot
ta: தேர்ந்தெடுத்த ஸ்னாப்ஷாட்டை அழி

en: Save updated snapshot metadata
ta: புதுப்பித்த ஸ்னாப்ஷாட் மீத்தரவைச் சேமி

en: Create snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்கவும்

en: _Description:
ta: விளக்கம் (_D):

en: _Version:
ta: பதிப்புகள் (_V):

en: Virtual Machine
ta: மெய்நிகர் கணினி

en: Virtual _Machine
ta: மெய்நிகர் கணினி (_M)

en: _Take Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பு எடுக்கவும் (_T)

en: Redirect host USB device to virtual machine with SPICE graphics.
ta: வழங்கி USB சாதனத்தை SPICE கிராபிக்ஸுடன் மெய்நிகர் கணினிக்குத் திருப்பிவிடு.

en: _Redirect USB device
ta: USB சாதனத்தைத் திருப்பிவிடு (_R)

en: _Console
ta: பணிமுனை (_C)

en: Sna_pshots
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் (_p)

en: _Fullscreen
ta: முழுத்திரை (_F)

en: _Resize to VM
ta: VMக்கு மறுஅளவிடு (_R)

en: _Scale Display
ta: காட்சியின் அளவு (_S)

en: _Always
ta: எப்போதும் (_A)

en: _Only when Fullscreen
ta: முழுத்திரையின் போது மட்டும் (_O)

en: _Never
ta: இல்லை (_N)

en: Auto _resize VM with window
ta: VM ஐ சாளரத்துடன் தானியக்கமாக மறுஅளவீடு செய்யவும் (_r)

en: T_oolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_o)

en: Send _Key
ta: விசையை அனுப்பு (_K)

en: Show the graphical console
ta: வரைகலை பணிமுனையைக் காட்டு

en: Console
ta: பணிமுனை

en: Show virtual hardware details
ta: மெய்நிகர் வன்பொருள் விவரங்களைக் காட்டு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Run
ta: இயக்கவும்

en: Pause
ta: இடைநிறுத்தம்

en: Snapshots
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டுகள்

en: Switch to fullscreen view
ta: முழுத்திரைக் காட்சிக்கு நகர்

en: Begin Installation
ta: நிறுவலைத் தொடங்கு

en: _Begin Installation
ta: நிறுவலைத் தொடங்கு (_B)

en: Error launching 'About' dialog: %s
ta: 'அறிமுகம்' உரையாடலை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: Connection does not support storage management.
ta: சேமிப்பக மேலாண்மைக்கு இணைப்புகள் துணைபுரியவில்லை.ில்லை

en: Controller
ta: கன்ட்ரோலர்

en: Network
ta: பிணையம்

en: Input
ta: இறக்கு

en: Not supported for this guest type.
ta: இந்த விருந்தினர் வகைக்கு துணை புரியவில்லை

en: Graphics
ta: வரைகலை

en: Sound
ta: ஒலி

en: Connection does not support host device enumeration
ta: புரவலன் சாதன கூடுதலுக்கு இணைப்பு துணைபுரியவில்லை

en: Libvirt version does not support video devices.
ta: Libvirt பதிப்பு வீடியோ சாதனங்களுக்கு துணைபுரியவில்லை.

en: Smartcard
ta: ஸ்மார்ட்

en: USB Redirection
ta: USB திருப்பிவிடுதல்

en: Panic Notifier
ta: பானிக் அறிவிப்பான்

en: Error changing VM configuration: %s
ta: பிழை மாற்றும் VM கட்டமைப்பு: %s

en: These changes will take effect after the next guest shutdown.
ta: இந்த மாற்றங்கள் அடுத்த விருந்தினர் அணைப்புக்குப் பிறகு விளைவை ஏற்படுத்தும்.

en: Output to a file
ta: ஒரு கோப்பிற்கு வெளியீடு செய்

en: TCP net console
ta: TCP net பணியகம்

en: UDP net console
ta: UDP net பணியகம்

en: Spice agent
ta: Spice ஏஜன்ட்

en: Spice port
ta: ஸ்பைஸ் துறை

en: Random
ta: எழுந்தமானமான

en: Entropy Gathering Daemon
ta: என்ட்ராபி சேகரிக்கும் டெமான்

en: Forcefully reset the guest
ta: விருந்தினரை பலவந்தமாக மீட்டமை

en: Gracefully shutdown the guest
ta: விருந்தினரை நல்ல முறையில் இயக்க நிறுத்து

en: Forcefully power off the guest
ta: விருந்தினரை பலவந்தமாக மின்சக்தி நிறுத்து

en: Pause the guest
ta: விருந்தினரை இடைநிறுத்து

en: No action
ta: செயல் இல்லை

en: EvTouch USB Graphics Tablet
ta: EvTouch USB வரைகலை டாப்லெட்

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Mouse
ta: சுண்டி

en: Tablet
ta: டெப்லெட்

en: Disk device
ta: வட்டு சாதனம்

en: CDROM device
ta: CDROM சாதனம்

en: Floppy device
ta: நெகிழ்வட்டு சாதனம்

en: Hypervisor default
ta: Hypervisor முன்னிருப்பு

en: No Devices Available
ta: சாதனங்கள்  எதுவும் கிடைக்கப் பெறவல்்லை.

en: Video Device
ta: வீடியோ சாதனம்

en: Watchdog Device
ta: watchdog சாதனம்

en: Filesystem Passthrough
ta: கோப்பு முறைமை பாஸ்த்ரூ

en: Random Number Generator
ta: எழுந்தமானமான எண் உருவாக்கி

en: %s Device
ta: %s சாதனம்

en: %s already has a USB controller attached.
    Adding more than one USB controller is not supported.
    You can change the USB controller type in the VM details screen.
ta: %s இல் ஏற்கனவே ஒரு USB கன்ட்ரோலர் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.
    ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட USB கன்ட்ரோலர்களைச் சேர்க்க ஆதரவில்லை.
    VM விவரங்கள் திரையில் USB கன்ட்ரோலர் வகையை மாற்றலாம்.

en: Are you sure you want to add this device?
ta: இந்த சாதனத்தை சேர்க்க நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

en: This device could not be attached to the running machine. Would you like to make the device available after the next guest shutdown?
ta: இந்த சாதனத்தை இயங்கும் கணினியில் இணைக்க முடியாது. விருந்திநர் அடுத்த முறை அணைக்கும் போது சாதனம் கிடைக்கும் படி செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Unable to add device: %s
ta: சாதனத்தை சேர்க்க முடியவில்லை: %s

en: Creating device
ta: சாதனத்தை

en: Depending on the device, this may take a few minutes to complete.
ta: சாதனத்தைப் பொறுத்து, இது நிறைவடைய சில நிமிடங்கள் ஆகலாம்.

en: Cancelling job...
ta: பணியை ரத்துசெய்கிறது...

en: No storage to clone.
ta: க்ளோன் செய்ய சேமிப்பகம் இல்லை

en: Share disk with %s
ta: %sஉடன் வட்டை பகிர்

en: Clone this disk
ta: இந்த வட்டை க்ளோன் செய்

en: Cloning will overwrite the existing file
ta: க்ளோன் செய்தல் இருக்கும் கோப்பினை மேலெழுதும்

en: Using an existing image will overwrite the path during the clone process. Are you sure you want to use this path?
ta: ஒரு இருக்கும் உருவை பயன்படுத்துவது க்ளோன் செய்யும் போது பாதை மேலேழுதும். இந்த பாதையை பயன்படுத்த வேண்டுமா?

en: Creating virtual machine clone '%s'
ta: மெய்நிகர் கணினி க்ளோன் '%s'ஐ உருவாக்குகிறது

en: Locate or create storage volume
ta: சேமிப்பக தொகுதியை காட்டு அல்லது உருவாக்கு

en: Locate existing storage
ta: இருக்கும் சேமிப்பகத்தை காண்

en: Locate ISO media volume
ta: ISO மீடியாவைத் தொகுதியை இடங்காட்டு

en: Locate ISO media
ta: ISO மீடியாவை இடங்காட்டு

en: Locate floppy media volume
ta: நெகிழ்வட்டு ஊடக பிரிவகத்தைக் இடங்குறிப்பிடவும்

en: Locate floppy media
ta: நெகிழ்வட்டு ஊடகத்தை இடங்குறிப்பிடவும்

en: Locate directory volume
ta: கோப்பக பிரிவகத்தை இடங்குறிப்பிடவும்

en: Disconnected
ta: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

en: Connecting
ta: இணைப்படுகிறது

en: Error launching connect dialog: %s
ta: இணைத்தல் உரையாடலை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: A hostname is required for remote connections.
ta: தொலைநிலை இணைப்புகளுக்கு வழங்கி பெயர் தேவை.

en: Would you still like to remember this connection?
ta: இருப்பினும் இந்த இணைப்பை நினைவில் கொள்ள வேண்டுமா?

en: Any physical device
ta: ஏதாவது பருநிலை சாதனம்

en: Name '%s' already in use by another network.
ta: பெயர் '%s' ஐ ஏற்கனவே மற்றொரு பிணையம் பயன்படுத்திக் கொண்டுள்ளது.

en: Error creating virtual network: %s
ta: பிழையை உருவாக்கும் மெய்நிகர் பிணையம்: %s

en: Creating virtual network...
ta: மெய்நிகர் பிணையத்தை உருவாக்குகிறது...

en: Creating the virtual network may take a while...
ta: மெய்நிகர் பிணையத்தை உருவாக்குவதற்கு சற்று நேரம் எடுக்கும்...

en: _Source Path:
ta: மூலப் பாதை (_S):

en: _Source IQN:
ta: மூல IQN: (_S)

en: Error creating pool: %s
ta: பிழையை உருவாக்கும் தொகுப்பகம்: %s

en: Creating storage pool...
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகத்தை உருவாக்கவும்...

en: Creating the storage pool may take a while...
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக உருவாக்குவதற்கு கொஞ்ச நேரம் எடுக்கும்...

en: Choose source path
ta: மூலப் பாதையைத் தேர்ந்தெடு

en: Choose target directory
ta: இலக்கு அடைவை தேர்ந்தெடு

en: Libvirt version does not support remote URL installs.
ta: Libvirt பதிப்பு தொலைநிலை URL நிறூவல்களை ஆதரிக்கவில்லை.

en: Architecture '%s' is not installable
ta: கட்டமைப்பு '%s' நிறுவக்கூடியதல்ல

en: No install methods available for this connection.
ta: இந்த இணைப்புக்கு நிறுவல் முறைகள் இல்லை.

en: No hypervisor options were found for this connection.
ta: இந்த இணைப்புக்கு ஹைபர்வைசர் விருப்பங்கள் இல்லை.

en: This usually means that QEMU or KVM is not installed on your machine, or the KVM kernel modules are not loaded.
ta: வழக்கமாக இதற்கு, உங்கள் கணினியில் QEMU அல்லது KVM நிறுவப்படவில்லை அல்லது  KVM கெர்னல் தொகுதிக்கூறுகள் ஏற்றப்படவில்லை என்பதே பொருளாகும்.

en: KVM is not available. This may mean the KVM package is not installed, or the KVM kernel modules are not loaded. Your virtual machines may perform poorly.
ta: KVM கிடைக்கவில்லை. அதன் அர்த்தம் KVM தொகுப்பானது நிறுவப்படவில்லை, அல்லது KVM கெர்னல் மாதிரிகள் ஏற்றப்படவில்லை. உங்கள் மெய்நிகர் கணினிகள் தாமதமாக செயற்படுகின்றன.

en: Up to %(maxmem)s available on the host
ta: %(maxmem)s வரை மட்டுமே புரவலன் இருக்கிறது

en: No active connection to install on.
ta: நிறுவுவதற்கு இணைப்புகள் எதுவும் கிடைக்கப் பெறவில்லை.

en: None
ta: ஒன்றுமில்லை்லை

en: Local CDROM/ISO
ta: உள்ளமை CDROM/ISO

en: URL Install Tree
ta: URL மரத்தை நிறுவவும்

en: Import existing OS image
ta: இருக்கும் OS படத்தை இறக்குமதி செய்

en: Application container
ta: பயன்பாடு கன்டெய்னர்

en: Operating system container
ta: இயக்க முறைமை கன்டெய்னர்

en: Step %(current_page)d of %(max_page)d
ta: படி %(current_page)d ஆல் %(max_page)d

en: Error populating summary page: %s
ta: சுருக்கவிவரப் பக்கத்தைத் தயார் செய்வதில் பிழை: %s

en: Uncaught error validating install parameters: %s
ta: உருப்படிகளை நிறுவும் உள்ள செல்லுபடியாகும்ீட்டின் போது பிடிக்கப்படாத பிழை: %s

en: An install media selection is required.
ta: ஒரு நிறுவப்பட்ட ஊடக்கப் பாதை தேவைப்படுகிறது.

en: An install tree is required.
ta: ஒரு நிறுவப்பட்ட மரம்் தேவைப்படுகிறது.

en: A storage path to import is required.
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கு ஒரு சேமிப்பகப் பாதை தேவை.

en: An application path is required.
ta: பயன்பாட்டின் பாதை தேவை.

en: An OS directory path is required.
ta: ஒரு OS சேமிப்பகப் பாதை தேவை.

en: Error setting installer parameters.
ta: நிறுவி அளவுருக்களை அமைப்பதில் பிழை.

en: Error setting default name.
ta: முன்னிருப்பு பெயரை அமைக்கும் போது பிழை.

en: Storage parameter error.
ta: சேமிப்பக அளவுரு பிழை.

en: Unable to complete install: '%s'
ta: '%s' நிறுவலை முடிக்க இயலவில்லை:

en: Creating Virtual Machine
ta: மெய்நிகர் கணினியை உருவாக்குகிறது

en: VM '%s' didn't show up after expected time.
ta: எதிர்பார்க்கப்பட்ட நேரத்திற்குப் பிறகும் VM '%s' காண்பிக்கப்படவில்லை.

en: Error creating vol: %s
ta: பிழையை உருவாக்கும் ஒலி: %s

en: Creating storage volume...
ta: புதிய சேமிப்பக கோப்பினை காட்டவும் அல்லது உருவாக்கவும்

en: Creating the storage volume may take a while...
ta: சேமிப்பக தொகுதியை உருவாக்குவதற்கு கொஞ்ச நேரம் எடுக்கும்...

en: Are you sure you want to delete the storage?
ta: சேமிப்பகத்தை நிச்சயம் அழிக்க வேண்டுமா?

en: The following paths will be deleted:
    
    %s
ta: பின்வரும் பாதைகள் அழிக்கப்படும்:
    
    %s

en: Additionally, there were errors removing certain storage devices:
ta: கூடுதலாக, சில சேமிப்பக சாதனங்களை நீக்கும் போது பிழைகள் இருக்கும்:

en: Errors encountered while removing certain storage devices.
ta: சில சேமிப்பக சாதனங்களை நீக்கும் போது பிழைகள் ஏற்பட்டது.

en: Deleting path '%s'
ta: பாதை '%s'ஐ அழிக்கிறது

en: Error launching delete dialog: %s
ta: நீக்கு உரையாடலை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: Deleting virtual machine '%s'
ta: மெய்நிகர் கணினி '%s'ஐ அழிக்கவும்

en: Error Removing Device: %s
ta: சாதனத்தை நீக்கும் போது பிழை: %s

en: This change will take effect after the next guest shutdown.
ta: இந்த மாற்றம் அடுத்த விருந்தினர் அணைப்புக்குப் பிறகு விளைவை ஏற்படுத்தும்.

en: Device could not be removed from the running machine
ta: இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் கணினியிலிருந்து சாதனத்தை அகற்ற முடியாது

en: Target
ta: இலக்கு

en: Storage Path
ta: சேமிப்பக பாதை

en: Cannot delete unmanaged remote storage.
ta: நிர்வகிக்கப்படாத தொலை சேமிப்பகத்தை அழிக்க முடியவில்லை.

en: Path does not exist.
ta: பாதை இல்லை.

en: No write access to parent directory.
ta: பெற்றோர் அடைவுக்கு எழுதும் அணுகல் இல்லை.

en: Cannot delete unmanaged block device.
ta: நிர்வகிக்கப்படாத தொகுதி சாதனத்தை அழிக்க முடியவில்லை.

en: Storage is read-only.
ta: சேமிப்பகம் வாசிப்புக்கு மட்டும்.

en: No write access to path.
ta: பாதைக்கு எழுத அணுகல் இல்லை.

en: Storage is marked as shareable.
ta: சேமிப்பகம் பகிரக்கூடியதாக குறிக்கப்பட்டது.

en: Leave fullscreen
ta: முழுத்திரையை விட்டு வெளியேறு

en: Send key combination
ta: விசைச் சேர்க்கையை அனுப்பு

en: No text console available
ta: உரை பணிமுனை எதுவும் இல்லை

en: No graphical console available
ta: வரைபொருள் பணிமுனை இல்லை

en: Graphical console not configured for guest
ta: விருந்தினருக்காக வரைகலை பணிமுனை கட்டமைக்கப்படவில்லை

en: Cannot display graphical console type '%s'
ta: '%s' வரைபொருள் சாதன முனை வகையைக் காண்பிக்க முடியாது

en: Connecting to graphical console for guest
ta: விருந்தினருக்கான வரைகலைப் பணிமுனையை இணைக்கிறது

en: USB redirection error
ta: USB திருப்பிவிடல் பிழை

en: Press %s to release pointer.
ta: சுட்டியை விடுவிக்க %s ஐ அழுத்தவும்.

en: Display %s
ta: காட்சி %s

en: Video %s
ta: வீடியோ %s

en: _Add Hardware
ta: வன்பொருளைச் சேர் (_A)

en: _Remove Hardware
ta: வன்பொருளை அகற்று (_R)

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Application Default
ta: பயன்பாடு முன்னிருப்பு

en: Hypervisor Default
ta: Hypervisor முன்னிருப்பு

en: Clear CPU configuration
ta: CPU அமைவாக்கத்தை அழி

en: Error launching hardware dialog: %s
ta: வன்பொருள் உரையாடலை ஏற்றுவதில் பிழை: %s

en: Are you sure you want to remove this device?
ta: இந்த சாதனத்தை நீங்கள் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Error changing autostart value: %s
ta: ஆட்டோ துவக்கியின் மதிப்பினை மாற்றுவதில் பிழை: %s

en: Cannot set initrd without specifying a kernel path
ta: கெர்னல் பாதையைக் குறிப்பிடாமல் initrd ஐ அமைக்க முடியாது

en: Cannot set kernel arguments without specifying a kernel path
ta: கெர்னல் பாதையை அமைக்காமல் கெர்னல் அளவுருக்களை அமைக்க முடியாது

en: An init path must be specified
ta: init பாதை குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: Do you really want to use the disk?
ta: உண்மையாகவே இந்த வட்டை பயன்படுத்த நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

en: Error refreshing hardware page: %s
ta: வன்பொருள் பக்கத்தைப் புதுப்பித்தலில் பிழை: %s

en: Disabled
ta: காணப்படவில்லை

en: Absolute Movement
ta: சரியான இயக்கம்

en: Relative Movement
ta: தொடர்பான இயக்கம்

en: %(graphicstype)s Server
ta: %(graphicstype)s சேவையகம்

en: Serial Device
ta: தொடர் சாதனம்

en: Parallel Device
ta: இணை சாதனம்

en: Console Device
ta: பணிமுனை சாதனம்

en: Channel Device
ta: சேனல் சாதனம்

en: Primary Console
ta: முதன்மை பணிமுனை

en: No bootable devices
ta: பூட் செய்யத்தக்க சாதனங்கள் இல்லை

en: Overview
ta: கண்ணோட்டம்

en: OS information
ta: OS தகவல்

en: Serial console not available for inactive guest
ta: செயலிலா விருந்தினருக்கு இப்போது தொடர் பணிமுனை வசதி இல்லை

en: Error connecting to text console: %s
ta: உரை பணிமுனையை இணைப்பதில் பிழை: %s

en: Error creating snapshot: %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது: %s

en: Error validating snapshot: %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை மதிப்பிடும்போது பிழை ஏற்பட்டது: %s

en: Creating snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்குகிறது

en: Creating virtual machine snapshot
ta: மெய்நிகர் கணினி ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்குகிறது

en: _Start snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டைத் தொடங்கு (_S)

en: _Delete snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை அழி (_D)

en: Error refreshing snapshot list: %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் பட்டியலைப் புதுப்பிப்பதில் பிழை: %s

en: External disk and memory
ta: வெளி வட்டு மற்றும் நினைவகம்

en: External memory only
ta: வெளி நினைவகம் மட்டும்

en: External disk only
ta: வெளி வட்டு மட்டும்

en: Running snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை இயக்குகிறது

en: Running snapshot '%s'
ta: ஸ்னாப்ஷாட் '%s' ஐ இயக்குகிறது

en: Error running snapshot '%s'
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை இயக்குவதில் பிழை: '%s'

en: Are you sure you want to permanently delete the selected snapshots?
ta: தேர்ந்தெடுத்த ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?

en: Deleting snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை அழிக்கிறது

en: Deleting snapshot '%s'
ta: ஸ்னாப்ஷாட் '%s' ஐ அழிக்கிறது

en: Error deleting snapshot '%s'
ta: ஸ்னாப்ஷாட் '%s' ஐ அழிக்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது

en: No snapshot selected.
ta: ஸ்னாப்ஷாட் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Multiple snapshots selected.
ta: ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Error selecting snapshot: %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் பிழை: %s

en: Guest agent is not available.
ta: விருந்தினர் ஏஜன்ட் கிடைக்கவில்லை.

en: Do you want to correct this now?
ta: நீங்கள் இதை திருத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Don't ask about these directories again.
ta: இந்த அடைவுகளைப் பற்றி மீண்டும் கேட்காதே.

en: A storage path must be specified.
ta: சேமிப்பப் பாதை குறிப்பிடப்பட வேண்டும்.

en: Te_mplate:
ta: மாதிரியுரு (_m):

en: _Source path:
ta: மூலப் பாதை (_S):

en: Spice server
ta: ஸ்பைஸ் சேவையகம்

en: VNC server
ta: VNC சேவையகம்

en: Localhost only
ta: உள்ளமை புரவலன்கள்

en: All interfaces
ta: அனைத்து இடை

en: Media Unknown
ta: தெரியாத மீடியா

en: No media detected
ta: ஊடகம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Usermode networking
ta: பயனர்முறைமை பிணையம்

en: Virtual network
ta: மெய்நிகர் பிணையம்

en: Inactive
ta: செயலிழந்த

en: Virtual Network is not active.
ta: மெய்நிகர் பிணையம் செயல்பாட்டில் இல்லை

en: Virtual Network '%s' is not active. Would you like to start the network now?
ta: '%s'மெய்நிகர் பிணையம் செயல்பாட்டில் இல்லை. இப்போது நீங்கள் துவக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Input Error
ta: இறக்குமதி பிழை

en: There are unapplied changes. Would you like to apply them now?
ta: செயல்படுத்தாத மாற்றங்கள் உள்ளன. அவற்றை செயல்படுத்தவா?

en: Don't warn me again.
ta: மீண்டும் எச்சரிக்காதே.

en: Don't ask me again
ta: மீண்டும் என்னைக் கேட்காதே

en: Error launching host dialog: %s
ta: வழங்கி உரையாடலை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: %(currentmem)s of %(maxmem)s
ta: %(maxmem)sஇல் %(currentmem)s

en: Libvirt connection does not support virtual network management.
ta: Libvirt இணைப்பில் மெய்நிகர் பிணைய நிர்வாகத்திற்கு ஆதரவில்லை.

en: Connection not active.
ta: இணைப்பு செயலில் இல்லை.

en: No virtual network selected.
ta: மெய்நிகர் பிணையம் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Error selecting network: %s
ta: பிணையத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தலில் பிழை : %s

en: Routed network
ta: தடமாக்கப்பட்ட பிணையம்

en: Isolated network, internal routing only
ta: தனிப்படுத்திய பிணையம், அக ரௌட்டிங் மட்டும்

en: Isolated network, routing disabled
ta: தனிப்படுத்திய பிணையம், ரௌட்டிங் முடக்கப்பட்டது

en: On Boot
ta: துவக்கத்தில்

en: Are you sure you want to permanently delete the network %s?
ta: நிரந்தரமாக இந்த பிணையம் %sஐ நீங்கள் அழிக்க விரும்புகிறீர்ளா?

en: Error deleting network '%s'
ta: '%s' பிணையத்தை அழித்தலில் பிழை

en: Error starting network '%s'
ta: '%s' பிணையத்தைத் துவக்குவதில் பிழை

en: Error stopping network '%s'
ta: '%s' பிணையத்தை நிறுத்துவதில் பிழை

en: Error launching network wizard: %s
ta: பிணைய வித்தையை கண்டுபிடிப்பதில் பிழை: %s

en: Error changing network settings: %s
ta: பிணைய அமைவுகளை மாற்றுவதில் பிழை: %s

en: Copy Volume Path
ta: தொகுதி பாதையை நகலெடு

en: Size
ta: அளவு

en: Format
ta: முறை

en: Used By
ta: இதனால் பயன்படுத்து

en: Libvirt connection does not support storage management.
ta: Libvirt இணைப்பில் சேமிப்பக நிர்வாகத்திற்கு ஆதரவில்லை.

en: Create new volume
ta: புதிய தொகுதியை

en: Pool does not support volume creation
ta: தொகுப்பகம் தொகுதி உருவாக்கத்தை ஆதரிக்கா

en: No storage pool selected.
ta: சேகரிப்புத் தொகுப்பகம் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Error selecting pool: %s
ta: தொகுப்பைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் பிழை: %s

en: Error stopping pool '%s'
ta: '%s' தொகுப்பை நிறுத்துவதில் பிழை

en: Error starting pool '%s'
ta: '%s' தொகுப்பைத் துவக்குவதில் பிழை

en: Error launching pool wizard: %s
ta: தொகுப்பக வழிகாட்டியை துவக்கும் போது பிழை: %s

en: Are you sure you want to permanently delete the pool %s?
ta: நிரந்தரமாக இந்த தொகுப்பகம் %sஐ நீங்கள் அழிக்க விரும்புகிறீர்ளா?

en: Error deleting pool '%s'
ta: %s தொகுப்பை அழித்தலில் பிழை

en: Error refreshing pool '%s'
ta: தொகுப்பகம் '%s' ஐ புதுப்பித்தலில் பிழை

en: Error launching volume wizard: %s
ta: தொகுதி வழிகாட்டியை துவக்கும் போது பிழை: %s

en: Are you sure you want to permanently delete the volume %s?
ta: நிரந்தரமாக இந்த ஒலி %sஐ நீங்கள் அழிக்க விரும்புகிறீர்ளா?

en: Error changing pool settings: %s
ta: தொகுப்பக அமைவுகளை மாற்றுவதில் பிழை: %s

en: Verify that:
     - A Xen host kernel was booted
     - The Xen service has been started
ta: இவற்றை சரிபார்க்கவும்:
     - Xen வழங்கி கெர்னல் தொடங்கப்பட்டுள்ளதா எனப் பார்க்கவும்
     - Xen சேவை தொடங்கப்பட்டுள்ளதா எனப் பார்க்கவும்

en: Verify that the 'libvirtd' daemon is running.
ta: 'libvirtd' டெமான் இயங்குகிறதா எனப் பார்க்கவும்..

en: Virtual Machine Manager Connection Failure
ta: மெய்நிகர் கணினி மேலாளர் இணைப்பு செயலிழக்கப்பட்டது

en: Running
ta: இயங்குகிறது

en: Paused
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டது

en: Shutting Down
ta: அணைக்கிறது

en: Saved
ta: சேமிக்கப்பட்டது

en: Shutoff
ta: நிறுத்தம்

en: Crashed
ta: முடிவுற்றது

en: Suspended
ta: இடை நிறுத்தப்பட்டது

en: Booted
ta: பூட் செய்யப்பட்டது

en: Migrated
ta: இடப்பெயர்க்கப்பட்டது

en: Restored
ta: மீட்டமைக்கப்பட்டது

en: From snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டிலிருந்து

en: Unpaused
ta: இடைநிறுத்தப்படாதது

en: Migration canceled
ta: இடப்பெயர்ப்பு ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: Save canceled
ta: சேமிப்பு ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: Event wakeup
ta: நிகழ்வு எழுப்புதல்

en: User
ta: பயனர்

en: Migrating
ta: இடப்பெயர்க்கிறது

en: Saving
ta: சேமிக்கிறது

en: Dumping
ta: டம்ப் செய்கிறது

en: I/O error
ta: I/O பிழை

en: Shutting down
ta: இயக்க நிறுத்துகிறது

en: Shut Down
ta: பணி நிறுத்தம்

en: Destroyed
ta: அழிக்கப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி அடைந்தது

en: Panicked
ta: குழம்பிவிட்டது

en: Error launching manager: %s
ta: நிர்வாகியை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: CPU usage
ta: CPU பயன்பாடு

en: Host CPU usage
ta: விருந்தினர் சிபியூ பயன்பாடு

en: Memory usage
ta: நினைவக பயன்பாடு

en: Disk I/O
ta: வட்டு I/O

en: Network I/O
ta: பிணையம் I/O

en: This will remove the connection:
    
    %s
    
    Are you sure?
ta: இது இணைப்பை நீக்கும்:
    
    %s
    
    இதனை செய்ய வேண்டுமா?

en: _Restore
ta: மீட்டமை (_R)

en: Disabled in preferences dialog.
ta: முன்னுரிமைகள் உரையாடலில் செயல்நீக்கம்.

en: Error launching migrate dialog: %s
ta: நகர்த்துதல் உரையாடலை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: A valid destination connection must be selected.
ta: ஒரு சரியான இலக்கு இணைப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்.

en: Unable to migrate guest: %s
ta: விருந்தினரை நகர்த்த முடியவில்லை: %s

en: Uncaught error validating input: %s
ta: மதிக்ககூடிய உள்ளீட்டின் போது பிடிக்கப்படாத பிழை: %s

en: Migrating VM '%s'
ta: VM '%s'ஐ நகர்த்துகிறது

en: Error cancelling migrate job: %s
ta: நகர்த்தல் பணியை ரத்துசெய்வதில் பிழை: %s

en: Libvirt connection does not support snapshots.
ta: Libvirt இணைப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை ஆதரிக்காது.

en: Snapshots are only supported if all writeable disks images allocated to the guest are qcow2 format.
ta: விருந்தினருக்கு ஒதுக்கப்பட்ட எழுதகூடிய வட்டுகள் படங்கள் அனைத்தும் qcow2 வடிவமைப்பில் இருந்தால் மட்டுமே ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் ஆதரிக்கப்படும்.

en: Snapshots require at least one writeable qcow2 disk image allocated to the guest.
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டுகளுக்கு, குறைந்தது ஒரு எழுதக்கூடிய qcow2 வட்டு படமேனும் விருந்தினருக்கு ஒதுக்கப்பட்டிருக்க வேண்டியது அவசியம்.

en: Could not find specified device in the inactive VM configuration: %s
ta: செயல்படா VM அமைவாக்கத்தில் குறிப்பிட்ட சாதனத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %s

en: Saving domain to disk
ta: களத்தை வட்டில் சேமிக்கிறது

en: Migrating domain
ta: களத்தை நகர்த்துகிறது

en: Isolated network
ta: தனிப்பட்ட ிகர் பிணையம்

en: NAT to %s
ta: NAT க்கு %s

en: Route to %s
ta: %sக்கான தடம்

en: Interface %s
ta: இடைமுகம் %s

en: Filesystem Directory
ta: கோப்பு முறைமை கோப்பகம்

en: Pre-Formatted Block Device
ta: முன் வடிவமைக்கப்பட்ட தொகுப்பு சாதனம்

en: Network Exported Directory
ta: பிணையம் ஏற்றுமதி செய்த கோப்பகம்

en: LVM Volume Group
ta: LVM தொகுதி குழு

en: Physical Disk Device
ta: உண்மையான வட்டு சாதனம்

en: iSCSI Target
ta: iSCSI இலக்கு

en: SCSI Host Adapter
ta: SCSI வழங்கி அடாப்டர்

en: Multipath Device Enumerator
ta: பலபாதை சாதன எண்ணாக்கி

en: Gluster Filesystem
ta: க்ளஸ்ட்டர் கோப்பு முறைமை

en: Error launching preferences: %s
ta: விருப்பத்தேர்வுகளை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: Never
ta: இல்லை

en: Fullscreen only
ta: முழுத்திரை மட்டுமே

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Off
ta: ஆஃப்

en: On
ta: ஆன்

en: System default (%s)
ta: கணினி முன்னிருப்பு (%s)

en: Nearest host CPU model
ta: அருகாமையிலுள்ள வழங்கி CPU மாடல்

en: Configure grab key combination
ta: கிராப் விசை சேர்க்கையை அமைவாக்கம் செய்

en: You can now define grab keys by pressing them.
    To confirm your selection please click OK button
    while you have desired keys pressed.
ta: நீங்கள் இப்போது கிராப் விசைகளை அழுத்துவதன் மூலம் அவற்றை வரையறுக்க முடியும்.
    உங்கள் தேர்வை உறுதிப்படுத்த நீங்கள் விரும்பும் விசைகளை அழுத்தியபடி
    சரி பொத்தானை கிளிக் செய்யவும்.

en: Please press desired grab key combination
ta: நீங்கள் விரும்பும் கிராப் விசை சேர்க்கையை அழுத்தவும்

en: Cannot use local storage on remote connection.
ta: தொலைவு இணைப்பில் உள்ளமை சேமிப்பகத்தை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Choose Storage Volume
ta: சேமிப்பக தொகுதியை தேர்ந்தெடு

en: _Show Virtual Machine Manager
ta: மெய்நிகர் கணினி நிர்வாகியைக் காண்பி (_S)

en: Error starting Virtual Machine Manager
ta: பிழையை துவக்கும் மெய்நிகர் கணினி மேலாளர்

en: _Reboot
ta: மறுதுவக்கம் (_R)

en: F_orce Reset
ta: கட்டாய மீட்டமைவு (_o)

en: _Force Off
ta: கட்டாய ஆஃப் (_F)

en: Sa_ve
ta: சேமி (__v)

en: R_esume
ta: தொடர் (_e)

en: Clone...
ta: க்ளோன்...

en: Migrate...
ta: இடப்பெயர்ப்பு...

en: Error cancelling save job: %s
ta: சேமித்தல் பணியை ரத்துசெய்வதில் பிழை: %s

en: Are you sure you want to save '%s'?
ta: நிச்சயமாக '%s'ஐ சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Error saving domain: %s
ta: பிழை சேமிக்கும் செயற்களம்: %s

en: Saving Virtual Machine
ta: மெய்நிகர் கணினியை சேமிக்கவும்

en: Saving virtual machine memory to disk
ta: மெய்நிகர் கணினி நினைவகத்தை வட்டில் சேமிக்கிறது

en: Are you sure you want to force poweroff '%s'?
ta: '%s'ஐ இழுத்த பவர்ஆஃப் செய்ய நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

en: This will immediately poweroff the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
ta: இது உடனடியாக VMஆனது OSஐ பணிநிறுத்தம் செய்யாமல் மின்நிறுத்தம் செய்யும் செய்து தரவை இழக்க செய்யும்.

en: Error shutting down domain
ta: களத்தை மூடுவதில் பிழை

en: Are you sure you want to pause '%s'?
ta: '%s'ஐ இடைநிறுத்த நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

en: Error pausing domain
ta: களத்தை இடைநிறுத்துவதில் பிழை

en: Error unpausing domain
ta: களத்தை மீண்டும் தொடங்குவதில் பிழை

en: The domain could not be restored. Would you like
    to remove the saved state and perform a regular
    start up?
ta: களத்தை மீட்டமைக்க முடியவில்லை. சேமித்த நிலையை அகற்றிவிட்டு
    பிறகு ஒரு வழக்கமான தொடக்கத்தை நிகழ்த்த
    விரும்புகிறீர்களா?

en: Error removing domain state: %s
ta: களத்தின் நிலையை அகற்றுவதில் பிழை: %s

en: Restoring Virtual Machine
ta: மெய்நிகர் கணினியை மீட்டெடுக்கிறது

en: Restoring virtual machine memory from disk
ta: வட்டிலிருந்து மெய்நிகர் கணினி நினைவகத்தை மீட்டெடுக்கிறது

en: Error starting domain
ta: களத்தைத் துவக்குவதில் பிழை

en: Are you sure you want to poweroff '%s'?
ta: நீங்கள் '%s'ஐ பணிநிறுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to reboot '%s'?
ta: நீங்கள் '%s'ஐ மறுதுவக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to force reset '%s'?
ta: '%s' ஐ பலவந்தமாக மீட்டமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: This will immediately reset the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
ta: இது OS ஐ இயக்க நிறுத்தாமல் VM ஐ உடனடியாக மீட்டமைக்கும், இது தரவை இழக்கச் செய்யக்கூடும்.

en: Error resetting domain
ta: டொமைனை மீட்டமைப்பதில் பிழை

en: Error launching details: %s
ta: விவரங்களை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: Manage VM snapshots
ta: VM ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Error taking screenshot: %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை எடுக்கையில் பிழை: %s

en: Error initializing spice USB device widget
ta: ஸ்பைஸ் USB சாதன விட்ஜெட்டைத் துவக்குவதில் பிழை

en: Select USB devices for redirection
ta: திருப்பிவிடலுக்கான USB சாதனங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Save Virtual Machine Screenshot
ta: மெய்நிகர் கணினி திரைப்பிடிப்பை சேமிக்கவும்

en: See man page for examples and full option syntax.
ta: எடுத்துக்காட்டுகள் மற்றும் முழு விருப்ப தொடரியலுக்கு man பக்கத்தைக் காணவும்.

en: Use '--option=?' or '--option help' to see available suboptions
ta: கிடைக்கும் உப விருப்பங்களைக் காண '--option=?' அல்லது '--option help' ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Domain installation does not appear to have been successful.
    If it was, you can restart your domain by running:
      %s
    otherwise, please restart your installation.
ta: டொமைன் நிறுவல் வெற்றியடைந்ததாகத் தெரியவில்லை.
    அப்படி அது வெற்றியடைந்திருந்தால், இந்தக் கட்டளையை இயக்குவதன் மூலம் உங்கள் டொமைனை மறுதொடக்கலாம்:
      %s
    இல்லாவிட்டால், உங்கள் நிறுவலை மறுதொடக்கவும்.

en: This will overwrite the existing path '%s'
ta: இது முன்பே உள்ள பாதை '%s' ஐ மேலெழுதும்

en: Connect to hypervisor with libvirt URI
ta: libvirt URI கொண்டு ஹைப்பர்வைசருடன் இணைக்கவும்

en: Don't automatically try to connect to the guest console
ta: விருந்தினர் கன்சோலுக்கு தானாக இணைக்க முயற்சிக்க வேண்டாம்

en: Don't boot guest after completing install.
ta: நிறுவல் முடிந்த பிறகு விருந்தினரைத் தொடக்க வேண்டாம்.

en: Don't check name collision, overwrite any guest with the same name.
ta: பெயர் மோதலை சோதிக்க வேண்டாம், இதே பெயருடைய விருந்தினர் இருந்தால் அதை மேலெழுது.

en: Print the generated domain XML rather than create the guest.
ta: விருந்தினரை உருவாக்குவதற்கு பதிலாக உருவாக்கப்பட்ட டொமைன் XML ஐ அச்சிடவும்.

en: Run through install process, but do not create devices or define the guest.
ta: நிறுவல் செயலாக்கத்தை நிகழ்த்து, ஆனால் சாதனங்களை உருவாக்கவோ விருந்தினரை வரையறுக்கவோ வேண்டாம்.

en: Suppress non-error output
ta: பிழையற்ற வெளியீட்டை அழுத்திவைக்கவும்

en: Print debugging information
ta: பிழையறிதல் தகவலை அச்சிடவும்

en: Configure guest metadata. Ex:
    --metadata name=foo,title="My pretty title",uuid=...
    --metadata description="My nice long description"
ta: விருந்தினர் மீத்தரவை அமைவாக்கம் செய்யவும். எ.கா.x:
    --metadata name=foo,title="My pretty title",uuid=...
    --metadata description="My nice long description"

en: Configure a guest serial device
ta: விருந்தினர் சீரியல் சாதனத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Configure a guest parallel device
ta: விருந்தினர் பேரல்லல் சாதனத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Configure a guest communication channel
ta: விருந்தினர் தகவல்தொடர்பு சேனலை அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Configure a text console connection between the guest and host
ta: விருந்தினருக்கும் வழங்கிக்கும் இடையே ஒரு உரை கன்சோல் இணைப்பை அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Pass host directory to the guest. Ex: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template
ta: வழங்கி கோப்பகத்தை விருந்தினருக்கு அனுப்பவும். எகா: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template

en: Configure guest sound device emulation
ta: விருந்தினர் ஒலி சாதனத்தை உருவாக்கத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Configure a guest watchdog device
ta: விருந்தினர் வாட்ச்டாக் சாதனத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Configure guest video hardware.
ta: விருந்தினர் வீடியோ வன்பொருளை அமைவாக்கம் செய்யவும்.

en: Configure a guest smartcard device. Ex:
    --smartcard mode=passthrough
ta: விருந்தினர் ஸ்மார்ட்கார்டு சாதனத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும். எகா:
    --smartcard mode=passthrough

en: Configure a guest redirection device. Ex:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000
ta: விருந்தினர் திருப்பிவிடல் சாதனத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும். எகா:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000

en: Configure a guest memballoon device. Ex:
    --memballoon model=virtio
ta: விருந்தினர் மெம்பலூன் சாதனத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும். எகா:
    --memballoon model=virtio

en: Configure a guest TPM device. Ex:
    --tpm /dev/tpm
ta: ஒரு விருந்தினர் TPM சாதனத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும். எகா:
    --tpm /dev/tpm

en: Configure a guest panic device. Ex:
    --panic default
ta: விருந்தினர் பேனிக் சாதனத்தை அமைவாக்கம் செய்யவும். எ.கா.:
    --panic default

en: Tune NUMA policy for the domain process.
ta: டொமைன் செயலாக்கத்திற்கான NUMA கொள்கை.

en: Tune memory policy for the domain process.
ta: டொமைன் செயலாக்கத்திற்கான நினைவகக் கொள்கை.

en: Tune blkio policy for the domain process.
ta: டொமைன் செயலாக்கத்திற்கான blkio கொள்கையை மேம்படுத்தவும்.

en: Set memory backing policy for the domain process. Ex:
    --memorybacking hugepages=on
ta: டொமைன் செயலாக்கத்திற்கான நினைவக பின்னாதரவுக் கொள்கையை அமைக்கவும். எ.கா:
    --memorybacking hugepages=on

en: Set domain <clock> XML. Ex:
    --clock offset=localtime,rtc_tickpolicy=catchup
ta: டொமைனை அமைக்கவும் <clock> XML. எகா:
    --clock offset=localtime,rtc_tickpolicy=catchup

en: Configure VM power management features
ta: VM மின்சக்தி நிர்வாக அம்சங்களை அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Configure VM lifecycle management policy
ta: VM வாழ்க்கைச்சுழற்சி நிர்வாகக் கொள்கையை அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Configure VM resource partitioning (cgroups)
ta: VM வளப் பிரிவாக்கத்தை (cgroups) அமைவாக்கம் செய்யவும்

en: Configure guest boot settings. Ex:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (for containers)
ta: விருந்தினர் பூட் அமைவுகளை அமைவாக்கம் செய்யவும். எ.கா:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (கன்டெய்னர்களுக்கு)

en: %(key)s must be 'yes' or 'no'
ta: %(key)s 'ஆம்' அல்லது 'இல்லை' என்று மட்டுமே இருக்க வேண்டும்

en: Unable to connect to graphical console: virt-viewer not installed. Please install the 'virt-viewer' package.
ta: வரைவியல் கன்சோலுக்கு இணைக்க முடியவில்லை: virt-viewer நிறுவப்படவில்லை. 'virt-viewer' தொகுப்பை நிறுவவும்.

en: Improper value for 'size': %s
ta: 'size' க்கு தவறான மதிப்பு: %s

en: Storage volume must be specified as vol=poolname/volname
ta: சேமிப்பக பிரிவகம் vol=poolname/volname ஆகவே குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: %s corresponds to multiple node devices
ta: %s ஆனது பல கனு சாதனங்களுக்கு உரியதாக உள்ளது

en: Did not find a matching node device for '%s'
ta: '%s' க்கான ஒரு பொருத்தமான கனு சாதனத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Domain '%s' was not found.
ta: டொமைன் '%s' கண்டறியப்படவில்லை.

en: Clone onto existing storage volume is not currently supported: '%s'
ta: முன்பே உள்ள சேமிப்பக பிரிவகத்திற்கு குளோன் செய்வதற்கு இப்போது ஆதரவில்லை: '%s'

en: Read Only
ta: வாசிப்பதற்கு மட்டும்

en: Could not determine original disk information: %s
ta: அசல் வட்டின் தகவலைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை: %s

en: Setting the graphics device port to autoport, in order to avoid conflicting.
ta: முரண்பாட்டு செயல்பாடுகளைத் தவிர்ப்பதற்காக வரைகலை சாதன முனையத்தை autoport என அமைக்கிறது.

en: Invalid name for new guest: %s
ta: புதிய விருந்தினருக்கான பெயர் செல்லாதது: %s

en: Don't know how to create storage for path '%s'. Use libvirt APIs to manage the parent directory as a pool first.
ta: '%s' எனும் பாதைக்கு சேமிப்பகத்தை எப்படி உருவாக்குவது எனத் தெரியவில்லை. முதலில் தாய் கோப்பகத்தை ஒரு தொகுப்பகமாக நிர்வகிக்க libvirt APIகளைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Format attribute not supported for this volume type
ta: இந்த தொகுதி வகைக்கு வடிவமை பண்புக்கூறு ஆதரிக்கப்படாது

en: Device type '%s' requires a path
ta: சாதன வகை '%s' க்க்கு பாதை அவசியம்

en: Must specify storage creation parameters for non-existent path '%s'.
ta: இல்லாத பாதை '%s' க்கான சேமிப்பக உருவாக்க அளவுருக்களைக் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Filesystem target '%s' must be an absolute path
ta: கோப்புமுறைமை இலக்கு '%s' ஆனது ஒரு சரியான பாதையாக இருக்க வேண்டும்

en: %s must be above 5900, or -1 for auto allocation
ta: %s ஆனது 5900 க்கு அதிகமாக இருக்க வேண்டும், அல்லது தானியங்கு ஒதுக்கீட்டுக்கு -1 ஆக இருக்க வேண்டும்

en: The MAC address '%s' is in use by another virtual machine.
ta: '%s' என்ற MAC முகவரியை ஏற்கனவே மற்றொரு மெய்நிகர் கணினி பயன்படுத்திக் கொண்டுள்ளது.

en: Cannot use storage %(path)s: %(err)s
ta: சேமிப்பகம் %(path)s ஐப் பயன்படுத்த முடியாது: %(err)s

en: Permissions on '%s' did not stick
ta: '%s' இல் உள்ள அனுமதிகள் பொருந்தவில்லை

en: The filesystem will not have enough free space to fully allocate the sparse file when the guest is running.
ta: விருந்தினர் இயங்கிக்கொண்டிருக்கையில் ஸ்பார்ஸ் கோப்பை முழுவதுமாக ஒதுக்கீடு செய்ய கோப்புமுறைமையில் போதிய காலி இடம் இருக்காது.

en: There is not enough free space to create the disk.
ta: வட்டை உருவாக்க போதுமான காலி இடம் இல்லை.

en: size is required for non-existent disk '%s'
ta: இருப்பிலில்லாத வட்டு '%s' க்கு அளவு அவசியம்

en: Cloning %(srcfile)s
ta: %(srcfile)s ஐ குளோனிங் செய்கிறது

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Guest
ta: விருந்தினர்

en: Guest name '%s' is already in use.
ta: விருந்தினர் பெயர் '%s' ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது.

en: Creating domain...
ta: டொமைனை உருவாக்குகிறது...

en: Storage object
ta: சேமிப்பக பொருள்

en: Name '%s' already in use by another pool.
ta: பெயர் '%s' ஐ ஏற்கனவே மற்றொரு தொகுப்பகம் பயன்படுத்திக் கொண்டுள்ளது.

en: Could not define storage pool: %s
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகத்தை வரையறுக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not build storage pool: %s
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகத்தை கட்டமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not start storage pool: %s
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகத்தைத் தொடங்க முடியவில்லை: %s

en: Could not set pool autostart flag: %s
ta: தொகுப்பக தானியக்கதொடக்கக் கொடியை அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Name '%s' already in use by another volume.
ta: பெயர் '%s' ஐ ஏற்கனவே மற்றொரு பிரிவகம் பயன்படுத்திக் கொண்டுள்ளது.

en: Sparse logical volumes are not supported, setting allocation equal to capacity
ta: ஸ்பார்ஸ் தருக்கவியல் பிரிவகங்களுக்கு ஆதரவில்லை, ஒதுக்கீட்டை கொள்ளளவுக்கு சமமாக அமைக்கிறது

en: Duplicate a virtual machine, changing all the unique host side configuration like MAC address, name, etc. 
    
    The VM contents are NOT altered: virt-clone does not change anything _inside_ the guest OS, it only duplicates disks and does host side changes. So things like changing passwords, changing static IP address, etc are outside the scope of this tool. For these types of changes, please see virt-sysprep(1).
ta: ஒரு மெய்நிகர் கணினியின் MAC முகவரி, பெயர் போன்ற தனித்துவமான வழங்கி அமைவாக்கங்கள் அனைத்தையும் மாற்றுவதன் மூலம் ஒரு மெய்நிகர் கணினியை நகலெடுக்கவும். 
    
    VM உள்ளடக்கம் NOT மாற்றப்படுவதில்லை: virt-clone விருந்தினர் OS இன் உள்ளே எதையும் மாற்றாது, அது வட்டுகளை நகலெடுத்து வழங்கி மாற்றங்களை மட்டுமே செய்யும். ஆகவே நிலையான IP முகவரிகள் மற்றும் கடவுச்சொற்களை மாற்றுவதெல்லாம் இந்தக் கருவியின் வரம்புக்கு வெளியேயானதாகும். இவ்வகை மாற்றங்களுக்கு virt-sysprep(1) ஐப் பார்க்கவும்.

en: General Options
ta: பொது விருப்பங்கள்

en: XML file to use as the original guest.
ta: அசல் விருந்தினராக பயன்படுத்த வேண்டிய XML கோப்பு.

en: Auto generate clone name and storage paths from the original guest configuration.
ta: அசல் விருந்தினர் அமைவாக்கத்திலிருந்து குளோன் பெயர் மற்றும் சேமிப்பக பாதைகளை தானாகவேஉருவாக்கவும்.

en: Name for the new guest
ta: புதிய விருந்தினருக்கான பெயர்

en: Storage Configuration
ta: சேமிப்பக அமைவாக்கம்

en: New file to use as the disk image for the new guest
ta: புதிய விருந்தினருக்கு வட்டு பிம்பமாகப் பயன்படுத்த வேண்டிய புதிய கோப்பு

en: Force to copy devices (eg, if 'hdc' is a readonly cdrom device, --force-copy=hdc)
ta: சாதனங்களை நகலெடுக்க கட்டாயப்படுத்தவும் (எகா, 'hdc' என்பது படிக்க மட்டுமேயான cdrom சாதனம் எனில், --force-copy=hdc)

en: Do not use a sparse file for the clone's disk image
ta: குளோனின் வட்டு பிம்பத்திற்கு ஸ்பார்ஸ் கோப்பைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Networking Configuration
ta: பிணையமாக்கல் அமைவாக்கம்

en: New fixed MAC address for the clone guest. Default is a randomly generated MAC
ta: குளோன் செய்யப்பட்ட விருந்தினருக்கான புதிய நிலையான MAC முகவரி. எழுந்தமானமாக உருவாக்கப்பட்ட MAC முகவரியே முன்னிருப்பாக இருக்கும்

en: Miscellaneous Options
ta: இதர விருப்பங்கள்

en: Clone '%s' created successfully.
ta: குளோன் '%s' வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது.

en: Installation aborted at user request
ta: பயனரின் கோரிக்கையின் பேரில் நிறுவல் கைவிடப்பட்டது

en: Cannot specify storage and use --nodisks
ta: சேமிப்பகத்தைக் குறிப்பிட முடியவில்லை --nodisks ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Cannot mix --file, --nonsparse, or --file-size with --disk options. Use --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no]
ta: --file, --nonsparse அல்லது --file-size ஆகியவற்றை --disk விருப்பங்களுடன் கலந்து பயன்படுத்த முடியாது. --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no] ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Cannot mix --graphics and old style graphical options
ta: --graphics மற்றும் பழைய பாணியிலான வரைவியல் விருப்பங்கள் இரண்டையும் கலந்து பயன்படுத்த முடியாது

en: Can't specify more than one of VNC, SDL, --graphics or --nographics
ta: VNC, SDL, --graphics அல்லது --nographics ஆகியவற்றில் ஒன்றுக்கு மேல் குறிப்பிட முடியாது

en: --memory amount in MiB is required
ta: MiB il --memory அளவு தேவை

en: An install method must be specified
    (%(methods)s)
ta: ஒரு நிறுவல் முறை குறிப்பிடப்பட வேண்டும்
    (%(methods)s)

en: CDROM media does not print to the text console by default, so you likely will not see text install output. You might want to use --location.
ta: CDROM மீடியா முன்னிருப்பகா உரை கன்சோலுக்கு அச்சிடாது, ஆகவே உரை நிறுவல் வெளியீடு காண்பிக்கப்பட வாய்ப்பில்லை. நீங்கள் --location ஐப் பயன்படுத்தலாம்.

en: See the man page for examples of using --location with CDROM media
ta: CDROM மீடியாவுடன் --location ஐப் பயன்படுத்தும் எடுத்துக்காட்டுகளுக்கு கையேட்டுப் பக்கத்தைக் காண்க

en: Error validating install location: %s
ta: நிறுவல் இடத்தை மதிப்பீடு செய்வதில் பிழை: %s

en: Domain has crashed.
ta: டொமைன் செயலிழந்தது.

en: Domain has shutdown. Continuing.
ta: டொமைன் செயல் நிறுத்தப்பட்டது. தொடர்கிறது.

en: Installation has exceeded specified time limit. Exiting application.
ta: நிறுவலானது குறிப்பிட்ட கால வரம்பை மீறிவிட்டது. பயன்பாட்டிலிருந்து வெளியேறுகிறது.

en: 
    Starting install...
ta: 
    நிறுவலைத் தொடங்குகிறது...

en: Domain install interrupted.
ta: டொமைன் நிறுவல் தடைபட்டது.

en: Dry run completed successfully
ta: ட்ரை இயக்கம் வெற்றிகரமாக முடிந்தது

en: Requested installation does not have XML step 2
ta: கோரப்பட்ட நிறுவலில் XML step 2 இல்லை

en: Create a new virtual machine from specified install media.
ta: குறிப்பிட்ட நிறுவல் ஊடகத்திலிருந்து ஒரு புதிய மெய்நிகர் கணினியை உருவாக்கவும்.

en: Name of the guest instance
ta: விருந்தினர் நேர்வின் பெயர்

en: Installation Method Options
ta: நிறுவல் முறை விருப்பங்கள்

en: CD-ROM installation media
ta: CD-ROM நிறுவல் ஊடகம்

en: Boot from the network using the PXE protocol
ta: PXE நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தி பிணையத்திலிருந்து தொடங்கு

en: Build guest around an existing disk image
ta: முன்பே உள்ள ஒரு வட்டு பிம்பத்தைக் கொண்டு விருந்தினரை உருவாக்கு

en: Additional arguments to pass to the install kernel booted from --location
ta: --location இலிருந்து தொடங்கப்பட்ட நிறுவல் கெர்னலுக்கு வழங்கக்கூடிய கூடுதல் மதிப்புருக்கள்

en: Add given file to root of initrd from --location
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பை --location இலிருந்து initrd இன் ரூட்டில் சேர்க்கவும்

en: Device Options
ta: சாதன விருப்பங்கள்

en: Virtualization Platform Options
ta: மெய்நிகராக்க இயங்குதள விருப்பங்கள்

en: This guest should be a fully virtualized guest
ta: இந்த விருந்தினர் முழுவதும் மெய்நிகராக்கப்பட்ட விருந்தினராக இருக்க வேண்டும்

en: This guest should be a paravirtualized guest
ta: விருந்தினர் இணைமெய்நிகராக்கப்பட்ட விருந்தினராக இருக்க வேண்டும்

en: This guest should be a container guest
ta: இந்த விருந்தினர் கன்டெய்னர் விருந்தினராக இருக்க வேண்டும்

en: Hypervisor name to use (kvm, qemu, xen, ...)
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய ஹைப்பர்வைசர் பெயர் (kvm, qemu, xen, ...)

en: The CPU architecture to simulate
ta: நிகருருவாக்கப்பட வேண்டிய CPU கட்டமைப்பு

en: The machine type to emulate
ta: நிகராக்கம் செய்யப்பட வேண்டிய கணினி வகை

en: Have domain autostart on host boot up.
ta: வழங்கி தொடக்கத்தின் போது டொமைன் தானாக தொடங்கச் செய்.

en: Minutes to wait for install to complete.
ta: நிறுவல் முடியக் காத்திருக்க வேண்டிய நிமிடங்கள்.

en: Please enter 'yes' or 'no'.
ta: 'yes' அல்லது 'no' என உள்ளிடவும்.

en: Invalid --edit option '%s'
ta: செல்லுபடியாகாத --edit விருப்பம் '%s'

en: One of %s must be specified.
ta: %s இல் ஒன்றைக் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Conflicting options %s
ta: முரண்படும் விருப்பங்கள் %s

en: No change specified.
ta: மாற்றம் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Only one change operation may be specified (conflicting options %s)
ta: ஒரு மாற்ற செயல்பாட்டை மட்டுமே குறிப்பிட முடியும் (முரண்படும் விருப்பங்கள் %s)

en: Cannot use --add-device with --%s
ta: --%s உடன் --add-device ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: Cannot use --remove-device with --%s
ta: --%s உடன் --remove-device ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: --build-xml not supported for --%s
ta: --%s க்கு --build-xml ஆதரிக்கப்படாது

en: Define '%s' with the changed XML?
ta: மாற்றப்பட்ட XML கொண்டு '%s' ஐ வரையறுக்கவா?

en: Domain '%s' defined successfully.
ta: டொமைன் '%s' வெற்றிகரமாக வரையறுக்கப்பட்டது.

en: Edit libvirt XML using command line options.
ta: கட்டளைவரி விருப்பங்களைக் கொண்டு libvirt XML ஐத் திருத்தவும்.

en: Domain name, id, or uuid
ta: டொமைன் பெயர், id அல்லது uuid

en: XML actions
ta: XML செயல்கள்

en: Edit VM XML. Examples:
    --edit --disk ...     (edit first disk device)
    --edit 2 --disk ...   (edit second disk device)
    --edit all --disk ... (edit all disk devices)
    --edit target=hda --disk ... (edit disk 'hda')
ta: VM XML ஐ திருத்தவும். எடுத்துக்காட்டுகள்:
    --edit --disk ...     (முதல் வட்டு சாதனத்தைத் திருத்தவும்)
    --edit 2 --disk ...   (இரண்டாவது வட்டு சாதனத்தைத் திருத்தவும்)
    --edit all --disk ... (அனைத்து வட்டு சாதனங்களையும் திருத்தவும்)
    --edit target=hda --disk ... (வட்டு 'hda' ஐத் திருத்தவும்)

en: Remove specified device. Examples:
    --remove-device --disk 1 (remove first disk)
    --remove-device --disk all (remove all disks)
    --remove-device --disk /some/path
ta: குறிப்பிட்ட சாதனத்தை அகற்றவும். எடுத்துக்காட்டுகள்:
    --remove-device --disk 1 (முதல் வட்டை அகற்றவும்)
    --remove-device --disk all (அனைத்து வட்டுகளையும் அகற்றவும்)
    --remove-device --disk /some/path

en: Add specified device. Example:
    --add-device --disk ...
ta: குறிப்பிட்ட சாதனத்தைச் சேர்க்கவும். எடுத்துக்காட்டு:
    --add-device --disk ...

en: Output options
ta: வெளியீடு விருப்பங்கள்

en: Apply changes to the running VM.
    With --add-device, this is a hotplug operation.
    With --remove-device, this is a hotunplug operation.
    With --edit, this is an update device operation.
ta: இயங்கும் VM க்கு மாற்றங்களை பயன்படுத்தவும்.
    With --add-device, இது ஒரு ஹாட்ப்ளக் செயல்பாடு.
    With --remove-device, இது ஒரு ஹாட்-அன்-ப்ளக் செயல்பாடு.
    With --edit, இது ஒரு சாதனப் புதுப்பிப்பு செயல்பாடு.

en: Force defining the domain. Only required if a --print option was specified.
ta: டொமைனை வரையறுத்தல் நிர்ப்பந்திக்கவும். --print விருப்பம் குறிப்பிடப்பட்டிருந்தால் மட்டுமே தேவைப்படும்.

en: Only print the requested change, in diff format
ta: கோரிய மாற்றத்தை மட்டும் diff வடிவமைப்பில் அச்சிடவும்

en: Only print the requested change, in full XML format
ta: கோரிய மாற்றத்தை மட்டும் XML வடிவமைப்பில் அச்சிடவும்

en: Require confirmation before saving any results.
ta: முடிவுகளை சேமிக்கும் முன்பு உறுதிப்படுத்தல் செய்தி வேண்டும்

en: XML options
ta: XML விருப்பங்கள்

en: Can't use --confirm with stdin input.
ta: stdin உள்ளீட்டுடன் --confirm ஐப் பயன்படுத்த முடியாது.

en: Can't use --update with stdin input.
ta: stdin உள்ளீட்டுடன் --update ஐப் பயன்படுத்த முடியாது.

en: A domain must be specified
ta: ஒரு டொமைன் குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: Don't know how to --update for --%s
ta: --%s க்கு --update எப்படி செய்வதென்று தெரியவில்லை

en: Aborted at user request
ta: பயனரின் கோரிக்கையின் பேரில் கைவிடப்பட்டது
