virt-viewer 9.0 - en to gu translation catalogue (52 entries)

en: (Press %s to release pointer)
gu: (પોઇંટરને પ્રકાશિત કરવા માટે  %s ને દબાવો)

en: A remote desktop client built with GTK-VNC, SPICE-GTK and libvirt
gu: GTK-VNC, SPICE-GTK અને libvirt સાથે દૂરસ્થ ડેસ્કટોપ ક્લાયન્ટને બનાવેલ છે

en: Access remote desktops
gu: દૂરસ્થ ડેસ્કટોપો માં પ્રવેશો

en: At least %s version %s is required to setup this connection
gu: ઓછામાં ઓછી %s આવૃત્તિ %s ને આ જોડાણને સુયોજિત કરવાની જરૂરિયાત છે

en: Attach to the local display using libvirt
gu: libvirt ની મદદથી સ્થાનિક દર્શાવ સાથે જોડાવો

en: Authentication required
gu: સત્તાધિકરણ જરૂરી છે

en: Cannot determine the connection type from URI
gu: URI માંથી જોડાણ પ્રકારને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: Cannot determine the graphic type for the guest %s
gu: મહેમાન %s માટે ગ્રાફિક પ્રકારને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: Cannot determine the host for the guest %s
gu: મહેમાન %s માટે યજમાનને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: Checking guest domain status
gu: મહેમાન ડોમેઇન પરિસ્થિતિને ચકાસી રહ્યા છે

en: Connect to channel unsupported.
gu: ચેનલમાં જોડાવાનુ બિનઆધારભૂત છે.

en: Connect to hypervisor
gu: હાઇપરવિઝરમાં જોડાવો

en: Connected to graphic server
gu: ગ્રાફિક સર્વરમાં જોડાયેલ છે

en: Connecting to graphic server
gu: ગ્રાફિક સર્વરમાં જોડાઇ રહ્યા છે

en: Connection details
gu: જોડાણ વિગતો

en: Customise hotkeys
gu: ટૂંકીકીઓ કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Direct connection with no automatic tunnels
gu: સ્વયંસંચાલિત ટનલ સાથે સીધુ જોડાણ નથી

en: Display debugging information
gu: ડિબગીંગ જાણકારીને બતાવો

en: Display verbose information
gu: વર્બોસ જાણકારીને બતાવો

en: Display version information
gu: આવૃત્તિ જાણકારીને બતાવો

en: Do not ask me again
gu: મને ફરી વાર પૂછશો નહિં

en: Do you want to close the session?
gu: શું તમે આ સત્રને બંધ કરવા માંગો છો?

en: Enable kiosk mode
gu: kiosk સ્થિતિને સક્રિય કરો

en: Failed to initiate connection
gu: જોડાણને પ્રારંભ કરવાનુ નિષ્ફળ

en: Finding guest domain
gu: મહેમાન ડોમેઇનને શોધી રહ્યા છે

en: For example, spice://foo.example.org:5900
gu: ઉદાહરણ તરીકે, spice://foo.example.org:5900

en: Guest domain has shutdown
gu: મહેમાન ડોમેઇન બંધ થઇ ગયો

en: Invalid kiosk-quit argument: %s
gu: અયોગ્ય kiosk-quit દલીલ: %s

en: Open in full screen mode (adjusts guest resolution to fit the client)
gu: સંપૂર્ણ સ્ક્રીન સ્થિતિમાં ખોલો (ક્લાયન્ટને બંધબેસાડવા માટે મહેમાન રિઝોલ્યુશનને ગોઠવે છે)

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Quit on given condition in kiosk mode
gu: kiosk સ્થિતિમાં આપેલ શરત પર બહાર નીકળો

en: Reconnect to domain upon restart
gu: પુનઃશરૂ કરવા પર ડોમેઇન પુનઃજોડાણ

en: Remote Viewer
gu: દૂરસ્થ દર્શક

en: Remote viewer client
gu: - દૂરસ્થ દર્શક ક્લાયન્ટ

note: Create the widgets
en: Select USB devices for redirection
gu: પુનર્નિર્દેશન માટે USB ઉપકરણોને પસંદ કરો

en: Set window title
gu: વિન્ડો શીર્ષક સુયોજિત કરો

en: The Fedora Translation Team
gu: Fedora અનુવાદ ટીમ

en: USB redirection error: %s
gu: USB પુનર્નિર્દેશન ભૂલ: %s

en: Unable to authenticate with remote desktop server: %s
gu: દૂરસ્થ ડેસ્કટોપ સર્વર સાથે સત્તાધિકરણ કરવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to connect to the graphic server %s
gu: ગ્રાફિક સર્વર %s માં જોડાવામાં અસમર્થ

en: Username:
gu: વપરાશકર્તાનામ:

en: Virtual machine graphical console
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન ગ્રાફિકલ કન્સોલ

en: Wait for domain to start
gu: શરૂ કરવા ડોમેઇન માટે રાહ જુઓ

en: Waiting for display %d...
gu: %d ને દર્શાવવા માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે...

en: Waiting for guest domain to be created
gu: બનાવવા માટે મહેમાન ડોમેઇન માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Waiting for guest domain to re-start
gu: પુન:શરૂ કરવા માટે મહેમાન ડોમેઇન માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Waiting for guest domain to start
gu: શરૂ કરવા માટે મહેમાન ડોમેઇન માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Waiting for libvirt to start
gu: શરૂ થવા libvirt માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Zoom level must be within %d-%d
gu: નાનું મોટુ કરવાનું લેવલ એ %d-%d માં હોવુ જ જોઇએ

en: Zoom level of window, in percentage
gu: નાનામોટાપણાનું સ્તર, ટકામાં

en: [none]
gu: [કંઇ નહિં]

en: label
gu: લેબલ
