vlc 3.0.13 - en to te translation catalogue (1640 entries)

en: This program comes with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
    You may redistribute it under the terms of the GNU General Public License;
    see the file named COPYING for details.
    Written by the VideoLAN team; see the AUTHORS file.
te: ఈ కార్యక్రమం ఎటువంటి పూచీకత్తులు లేకుండా ఇవ్వబడుతుంది.
    మీరు దీనిని గ్నూ జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్స్ షరతుల క్రింద మరలా పంచవచ్చు;
    వివరాల కోసం COPYING పేరుతో ఉన్న దస్త్రాన్ని చూడండి.
    VideoLAN జట్టుచే వ్రాయబడింది; AUTHORS దస్త్రాన్ని చూడండి.

en: VLC preferences
te: VLC అభిరుచులు

en: Select "Advanced Options" to see all options.
te: అన్ని ఐచ్ఛికాలను చూచుటకు "అధునాతన ఐచ్ఛికాలు" ఎంచుకోండి.

en: Interface
te: అంతరవర్తి

en: Settings for VLC's interfaces
te: వియల్సీ అంతరవర్తుల అమరికలు

en: Main interfaces settings
te: ప్రధాన అంతరవర్తుల అమరికలు

en: Main interfaces
te: ప్రధాన అంతరవర్తులు

en: Settings for the main interface
te: ప్రధాన అంతరవర్తికి అమరికలు

en: Control interfaces
te: నియంత్రణా అంతరవర్తులు

en: Settings for VLC's control interfaces
te: VLC యొక్క నియంత్రణా అంతరవర్తుల కొరకు అమరికలు

en: Hotkeys settings
te: వేగపుమీటల అమరికలు

en: Audio
te: శ్రవ్యకం

en: Audio settings
te: శ్రవ్యక అమరికలు

en: General audio settings
te: సాధారణ శ్రవ్యక అమరికలు

en: Filters
te: వడబోతలు

en: Visualizations
te: దృశ్యమాణాలు

en: Audio visualizations
te: శ్రవ్యక దృశ్యమానాలు

en: Output modules
te: అవుట్‌పుట్ పర్వికాలు

en: General settings for audio output modules.
te: ఆడియో అవుట్‌పుట్ పర్వికాల కోసం సాధారణ అమరికలు

en: Miscellaneous
te: ఇతరాలు

en: Miscellaneous audio settings and modules.
te: ఇతర శ్రవ్యక అమరికలు మరియు పర్వికాలు.

en: Video
te: దృశ్యకం

en: Video settings
te: దృశ్యక అమరికలు

en: General video settings
te: సాధారణ దృశ్యక అమరికలు

en: General settings for video output modules.
te: వీడియో అవుట్పుట్ మాడ్యూళ్ళ కోసం సాధారణ సెట్టింగులు.

en: Input / Codecs
te: ఇన్‌పుట్ / కొడెక్‌లు

en: Access modules
te: పర్వికాల ప్రాప్తి

en: Stream filters
te: ప్రవాహ వడబోతలు

en: Demuxers
te: డీమక్సర్లు

en: Video codecs
te: వీడియో కొడెక్‌లు

en: Audio codecs
te: ఆడియో కొడెక్‌లు

en: Subtitle codecs
te: ఉపశీర్షిక కోడెక్లు

en: Settings for subtitle, teletext and CC decoders and encoders.
te: ఉపశీర్షిక, టెలిటెక్స్ట్ మరియు సిసి డీకోడర్లు మరియు ఎన్కోడర్ల కోసం సెట్టింగులు.

en: General input settings. Use with care...
te: సాధారణ ఇన్‌పుట్ అమరికలు. జాగ్రత్తగా వాడండి...

en: Stream output
te: ప్రవాహం అవుట్‌పుట్

en: General stream output settings
te: సాధారణ ప్రవాహం అవుట్‌పుట్ అమరికలు

en: Muxers
te: మక్సర్లు

en: Playlist
te: ప్రదర్శనజాబితా

en: General playlist behaviour
te: సాధారణ ప్లేజాబితా ప్రవర్తన

en: Services discovery
te: సేవలు కనిపెట్టుట

en: Advanced
te: అధునాతనం

en: Advanced settings. Use with care...
te: అధునాతన అమరికలు. జాగ్రత్తగా వాడండి...

en: Advanced settings
te: అధునాతన అమరికలు

en: &Open File...
te: దస్త్రాన్ని తెరువు...(&O)

en: &Advanced Open...
te: అధునాతనంగా తెరువు...(&A)

en: Open D&irectory...
te: డైరెక్టరీ తెరువు...(&i)

en: Open &Folder...
te: సంచయం తెరువు...(&F)

en: Select one or more files to open
te: తెరుచుటకు ఒకటి లేదా అంతకంటే ఎక్కువ దస్త్రాలను ఎంచుకొను

en: Select Directory
te: డైరెక్టరీ ఎంచుకొను

en: Select Folder
te: సంచయం ఎన్నుకొను

en: Media &Information
te: మాధ్యమ సమాచారం (&I)

en: &Codec Information
te: కొడెక్ సమాచారం (&C)

en: &Messages
te: సందేశాలు (&M)

en: Jump to Specific &Time
te: నిర్దిష్ట సమయానికి వెళ్ళు (&T)

en: Custom &Bookmarks
te: అనురూపిత ఇష్టాంశాలు (&B)

en: &VLM Configuration
te: VLM స్వరూపణం (&V)

en: &About
te: గురించి (&A)

en: Play
te: ఆడించు

en: Remove Selected
te: ఎంపికచేసినవి తీసివేయి

en: Information...
te: సమాచారం...

en: Create Directory...
te: డైరెక్టరీని సృష్టించు...

en: Create Folder...
te: సంచయాన్ని సృష్టించు...

en: Rename Directory...
te: డైరెక్టరీ పేరు మార్చు ...

en: Rename Folder...
te: ఫోల్డర్ పేరు మార్చు ...

en: Show Containing Directory...
te: కలిగివున్న డైరెక్టరీని చూపించు...

en: Show Containing Folder...
te: కలిగివున్న సంచయాన్ని చూపించు...

en: Stream...
te: ప్రవాహం...

en: Save...
te: భద్రపరుచు...

en: Repeat All
te: అన్నీ పునరావృతం చేయి

en: Repeat One
te: ఒకదానినే పునరావృతంచేయి

en: Random
te: యాదృచ్ఛికం

en: Random Off
te: యాదృచ్ఛికం ఆపు

en: Add to Playlist
te: ప్రదర్శనజాబితాకు జతచేయి

en: Add File...
te: దస్త్రాన్ని జతచేయి...

en: Add Directory...
te: డైరెక్టరీని జతచేయి...

en: Add Folder...
te: సంచయాన్ని జతచేయి...

en: Save Playlist to &File...
te: ప్రదర్శనజాబితాను దస్త్రానికి భద్రపర్చు...(&F)

en: Search
te: శోధించు

en: Waves
te: తరంగాలు

en: <html><head><meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8" /></head><body><h2>Welcome to VLC media player Help</h2><h3>Documentation</h3><p>You can find VLC documentation on VideoLAN's <a href="http://wiki.videolan.org">wiki</a> website.</p><p>If you are a newcomer to VLC media player, please read the<br><a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:VLC_for_dummies"><em>Introduction to VLC media player</em></a>.</p><p>You will find some information on how to use the player in the <br>"<a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Play_HowTo"><em>How to play files with VLC media player</em></a>" document.</p><p>For all the saving, converting, transcoding, encoding, muxing and streaming tasks, you should find useful information in the <a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Streaming_HowTo">Streaming Documentation</a>.</p><p>If you are unsure about terminology, please consult the <a href="http://wiki.videolan.org/Knowledge_Base">knowledge base</a>.</p><p>To understand the main keyboard shortcuts, read the <a href="http://wiki.videolan.org/Hotkeys">shortcuts</a> page.</p><h3>Help</h3><p>Before asking any question, please refer yourself to the <a href="http://www.videolan.org/support/faq.html">FAQ</a>.</p><p>You might then get (and give) help on the <a href="http://forum.videolan.org">Forums</a>, the <a href="http://www.videolan.org/vlc/lists.html">mailing-lists</a> or our IRC channel (<em>#videolan</em> on irc.freenode.net).</p><h3>Contribute to the project</h3><p>You can help the VideoLAN project giving some of your time to help the community, to design skins, to translate the documentation, to test and to code. You can also give funds and material to help us. And of course, you can <b>promote</b> VLC media player.</p></body></html>
te: <html><head><meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8" /></head><body><h2>VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకం సహాయానికి స్వాగతం</h2><h3>పత్రీకరణ</h3><p>VLC పత్రీకరణను వీడియోల్యాన్ యొక్క <a href="http://wiki.videolan.org">వికీ</a> వెబ్‌సైటులో చూడవచ్చు.</p><p>ఒకవేళ మీరు VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకానికి కొత్త అయితే, దయచేసి<br><a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:VLC_for_dummies"><em>VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకం పరిచయం</em> చదువండి</a>.</p><p>ప్రదర్శకాన్ని ఎలా వాడాలో తెలిపే కొంత సమాచారాన్ని <br>"<a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Play_HowTo"><em>VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకంతో ఫైళ్ళను ఎలా ఆడించాలి</em></a>" పత్రంలో చూడగలరు.</p><p>భద్రపరుచుట, పరివర్తించుట, ట్రాన్సుకోడింగు, ఎన్కోడింగు, మక్సింగు మరియు స్ట్రీమింగు వంటి కర్తవ్యాలకు, <a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Streaming_HowTo">స్ట్రీమింగు పత్రీకరణ</a> నందు ఉపయోగపడే సమాచారాన్ని చూడవచ్చు.</p><p>ఒకవేళ మీకు పదజాలం ఖచ్చితంగా తెలియకపోతే, దయచేసి <a href="http://wiki.videolan.org/Knowledge_Base">విజ్ఞాన మూలాన్ని</a> సంప్రదించండి.</p><p>ప్రధాన కీబోర్డు అడ్డదారులను తెలుసుకొనుటకు, <a href="http://wiki.videolan.org/Hotkeys">అడ్డదారులు</a> పేజీని చదువండి.</p><h3>సహాయం</h3><p>ఏదైనా ప్రశ్న అడిగేముందు, దయచేసి <a href="http://www.videolan.org/support/faq.html">FAQ</a> చదువండి.</p><p>ఆ తరువాత <a href="http://forum.videolan.org">చర్చావేదికలు</a>, <a href="http://www.videolan.org/vlc/lists.html">మెయిలింగు-జాబితాలు</a> లేదా మా IRC ఛానల్ (<em>#videolan</em> on irc.freenode.net) నందు సహాయం పొందండి (మరియు చెయ్యండి).</p><h3>పరియోజనకు సహాయం చెయ్యండి</h3><p>తొడుగులను రూపొందించుటకు, పత్రీకరణను అనువదించుటకు, కోడును పరీక్షించుటకు మీ విలువైన సమయాన్ని కొంత వెచ్చించుట ద్వారా వీడియోల్యాన్ పరిజయోన సంఘానికి సహాయపడవచ్చును. మాకు సహాయం చేయడానికి నిధులను మరియు సామాగ్రిని కూడా ఇవ్వవచ్చు. అంతేకాకుండా, మీరు VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకాన్ని <b>ప్రోత్సాహించవచ్చు</b>.</p></body></html>

en: Audio filtering failed
te: ఆడియో వడబోత విఫలమైంది

en: The maximum number of filters (%u) was reached.
te: ఫిల్టర్‌ల గరిష్ట సంఖ్య (%u) చేరుకుంది.

en: Disable
te: అచేతనపరుచు

en: Spectrometer
te: స్పెక్టోమీటర్

en: Scope
te: దర్శిని

en: Spectrum
te: వర్ణపటం

en: Audio filters
te: ఆడియో వడపోతలు

en: Stereo audio mode
te: స్టీరియో ఆడియో మోడ్

en: Mono
te: మోనో

en: Dolby Surround
te: డాల్బీ సరౌండ్

en: Stereo
te: స్టీరియో

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Reverse stereo
te: వ్యతిరేక స్టీరియో

en: Headphones
te: హెడ్‌ఫోన్లు

en: Automatic
te: స్వయంచాలకం

en: boolean
te: బూలియన్

en: integer
te: పూర్ణాంకం

en: string
te: పదబంధం

en: Note:
te: గమనిక:

en: VLC version %s (%s)
te: VLC రూపాంతరం %s (%s)

en: Compiled by %s on %s (%s)
te: సంకలనకర్త %s on %s (%s)

en: Compiler: %s
te: కంపైలర్: %s

en: Bookmark %i
te: ఇష్టాంశం %i

en: Unidentified codec
te: గుర్తించబడని కోడెక్

en: VLC could not identify the audio or video codec
te: VLC ఆడియో లేదా వీడియో కోడెక్‌ను గుర్తించలేకపోయింది

en: decoder
te: డీకోడర్

en: Track
te: ట్రాక్

en: Program
te: కార్యక్రమం

en: Stream %d
te: ప్రవాహం %d

en: Yes
te: అవును

en: Original ID
te: అసలు ఐడీ

en: Codec
te: కొడెక్

en: Language
te: భాష

en: Description
te: వివరణ

en: Type
te: రకం

en: Channels
te: ఛానళ్లు

en: Sample rate
te: మాదిరి రేటు

en: Bits per sample
te: బిట్స్ పర్ సాంపిల్

en: Bitrate
te: బిట్‌రేట్

en: %u kb/s
te: %u కిబై/సె

en: Frame rate
te: చట్రం రేటు

en: Center
te: మధ్య

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Title
te: శీర్షిక

en: Artist
te: కళాకారుడు

en: Genre
te: సాహిత్యం

en: Copyright
te: నకలుహక్కు

en: Album
te: ఆల్బమ్

en: Track number
te: ట్రాక్ సంఖ్య

en: Rating
te: రేటింగు

en: Date
te: తేది

en: Setting
te: అమరిక

en: Now Playing
te: ఇపుడు ఆడుతున్నది

en: Publisher
te: ప్రచురణకర్త

en: Encoded by
te: ఎన్కోడు చేసినవారు

en: Track ID
te: ట్రాక్ ఐడీ

en: Director
te: దర్శకుడు

en: Bookmark
te: ఇష్టాంశం

en: Programs
te: కార్యక్రమాలు

en: Chapter
te: అధ్యాయం

en: Video Track
te: వీడియో ట్రాక్

en: Audio Track
te: ఆడియో ట్రాక్

en: Next title
te: తరువాత శీర్షిక

en: Previous title
te: మునుపటి శీర్షిక

en: Title %i%s
te: శీర్షిక %i%s

en: Chapter %i
te: అధ్యాయం %i

en: Next chapter
te: తరువాత అధ్యాయం

en: Previous chapter
te: మునుపటి అధ్యాయం

en: Media: %s
te: మాధ్యమం: %s

en: Add Interface
te: అంతరవర్తిని జతచేయి

en: Web
te: జాలం

note: xgettext: Translate "C" to the language code: "fr", "en_GB", "nl", "ru"...
en: C
te: te

en: Zoom
te: జూమ్

en: 1:4 Quarter
te: 1:4 పావు

en: 1:2 Half
te: 1:2 సగం

en: 1:1 Original
te: 1:1 అసలు

en: 2:1 Double
te: 2:1 రెండింతలు

en: Interface module
te: అంతరవర్తి పర్వికం

en: Extra interface modules
te: అదనపు అంతరవర్తి పర్వికాలు

en: You can select control interfaces for VLC.
te: VLC నియంత్రణ అంతరవర్తిని ఎంచుకొనవచ్చు.

en: Default stream
te: అప్రమేయ ప్రవాహం

en: Color messages
te: రంగు సందేశాలు

en: Show advanced options
te: అధునాతన ఐచ్ఛికాలను చూపించు

en: Audio output module
te: ఆడియో అవుట్‌పుట్ పర్వికం

en: Enable audio
te: ఆడియోని చేతనపరుచు

en: Game
te: ఆట

en: Auto
te: స్వయం

en: On
te: ఆన్

en: Off
te: ఆపు

en: Unset
te: అమర్చబడలేదు

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Enable video
te: వీడియోని చేతనపరుచు

en: Video width
te: వీడియో వెడల్పు

en: Video height
te: వీడియో ఎత్తు

en: Video X coordinate
te: వీడియో X అక్షం

en: Video Y coordinate
te: వీడియో Y అక్షం

en: Video title
te: వీడియో శీర్షిక

en: Top
te: పైన

en: Bottom
te: క్రింద

en: Top-Left
te: పైన-ఎడమవైపు

en: Top-Right
te: పైన-కుడివైపు

en: Bottom-Left
te: క్రింద-ఎడమవైపు

en: Bottom-Right
te: క్రింద-కుడివైపు

en: Zoom video
te: వీడియోని జూమ్ చేయి

en: Embedded video
te: ఎంబెడెడ్ వీడియో

en: Fullscreen video output
te: పూర్తితెర వీడియో అవుట్‌పుట్

en: Always on top
te: ఎల్లప్పుడు పైన ఉంచు

en: Show media title on video
te: మాధ్యమ శీర్షికను వీడియో నందు చూపించు

en: Position of video title
te: వీడియో శీర్షిక స్థానం

en: Deinterlace
te: విజాలీకరణ

en: Deinterlace mode
te: విజాలీకరణ రీతి

en: Discard
te: విస్మరించు

en: Disable screensaver
te: తెరకాపరిని అచేతనపరుచు

en: Window decorations
te: కిటికీ అలంకారాలు

en: Video snapshot format
te: వీడియో తక్షణచిత్రం ఆకృతి

en: Video snapshot width
te: వీడియో తక్షణచిత్రం వెడల్పు

en: Video snapshot height
te: వీడియో తక్షణచిత్రం ఎత్తు

en: Video cropping
te: వీడియో కత్తిరించుట

en: Source aspect ratio
te: మూల రూప నిష్పత్తి

en: Skip frames
te: చట్రాలను దాటవేయి

en: Clock synchronisation
te: గడియారం సమకాలీకరణం

en: Network synchronisation
te: నెట్‌వర్క్ సమకాలీకరణం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Enable
te: చేతనపరుచు

en: Audio track
te: ఆడియో ట్రాక్

en: Audio language
te: ఆడియో భాష

en: Subtitle language
te: ఉపశీర్షిక భాష

en: Audio track ID
te: ఆడియో ట్రాక్ ఐడీ

en: Preferred video resolution
te: ప్రాధాన్య వీడియో విభాజకత

en: Start time
te: ప్రారంభ సమయం

en: Stop time
te: ఆగు సమయం

en: Run time
te: నడుచు సమయం

en: Playback speed
te: ప్లేబ్యాక్ వేగం

en: Input list
te: ఇన్‌పుట్ జాబితా

en: Force subtitle position
te: బలవంతపు ఉపశీర్షిక స్థానం

en: Enable sub-pictures
te: ఉప-చిత్రాలను చేతనపరుచు

en: On Screen Display
te: తెరపై ప్రదర్శన

en: Subtitle autodetection paths
te: ఉపశీర్షికను స్వయంగాకనిపెట్ట పథాలు

en: Use subtitle file
te: ఉపశీర్షిక దస్త్రాన్ని వాడు

en: DVD device
te: డివిడి పరికరం

en: VCD device
te: విసిడి పరికరం

en: Audio CD device
te: ఆడియో సీడీ పరికరం

en: HTTP server address
te: HTTP సేవకం చిరునామా

en: HTTP server port
te: HTTP సేవకం పోర్టు

en: HTTPS server port
te: HTTPS సేవకం పోర్టు

en: HTTP proxy
te: HTTP ప్రోక్సీ

en: HTTP proxy password
te: HTTP ప్రోక్సీ సంకేతపదం

en: SOCKS server
te: SOCKS సేవకం

en: SOCKS user name
te: SOCKS వాడుకరి పేరు

en: SOCKS password
te: SOCKS సంకేతపదం

en: Title metadata
te: శీర్షిక మెటాడేటా

en: Author metadata
te: మూలకర్త మెటాడేటా

en: Artist metadata
te: కళాకారుని మెటాడేటా

en: Genre metadata
te: సాహిత్యం మెటాడేటా

en: Copyright metadata
te: నకలుహక్కు మెటాడేటా

en: Description metadata
te: వివరణ మెటాడేటా

en: Date metadata
te: తేదీ మెటాడేటా

en: Adjust VLC priority
te: VLC ప్రాముఖ్యతను సవరించు

en: VLM configuration file
te: VLM స్వరూపణం దస్త్రం

en: Locally collect statistics
te: స్థానికంగా గణాంకాలను సేకరించు

en: Ignored extensions
te: వదిలివేసిన పొడిగింతలు

en: Play files randomly forever
te: దస్త్రాలను ఎప్పటికీ యాదృచ్ఛికంగా ఆడించు

en: Repeat all
te: అన్నీ పునరావృతంచేయి

en: Repeat current item
te: ప్రస్తుత అంశాన్ని పునరావృతంచేయి

en: Play and stop
te: ఆడించు మరియు ఆపు

en: Play and exit
te: ఆడించు మరియు నిష్క్రమించు

en: Play and pause
te: ఆడించు మరియు నిలిపివేయి

en: Auto start
te: స్వయం ప్రారంభం

en: Use media library
te: మాధ్యమ లైబ్రరీని వాడు

en: Display playlist tree
te: ప్రదర్శనజాబితా వృక్షాన్ని చూపించు

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Fullscreen
te: పూర్తితెర

en: Play/Pause
te: ఆడించు/నిలిపివేయి

en: Pause only
te: కేవలం నిలిపివేయి

en: Play only
te: కేవలం ఆడించు

en: Faster
te: మరింతవేగం

en: Slower
te: నెమ్మది

en: Normal rate
te: సాధారణ రేటు

en: Faster (fine)
te: మరింతవేగం (బాగా)

en: Slower (fine)
te: నెమ్మది (బాగా)

en: Next
te: తరువాత

en: Previous
te: మునుపటి

en: Stop
te: ఆపివేయి

en: Position
te: స్థానం

en: Next frame
te: తరువాత చట్రం

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Activate
te: ఉత్తేజపరుచు

en: Go to the DVD menu
te: డీవీడీ మెనూకు వెళ్ళు

en: Volume up
te: శబ్దము పెంచు

en: Volume down
te: శబ్దము తగ్గించు

en: Mute
te: నిశబ్దం

en: Play playlist bookmark 1
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 1 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 2
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 2 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 3
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 3 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 4
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 4 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 5
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 5 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 6
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 6 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 7
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 7 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 8
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 8 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 9
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 9 ఆడించు

en: Play playlist bookmark 10
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 10 ఆడించు

en: Set playlist bookmark 1
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 1 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 2
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 2 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 3
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 3 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 4
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 4 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 5
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 5 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 6
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 6 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 7
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 7 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 8
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 8 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 9
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 9 అమర్చు

en: Set playlist bookmark 10
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 10 అమర్చు

en: Playlist bookmark 1
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 1

en: Playlist bookmark 2
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 2

en: Playlist bookmark 3
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 3

en: Playlist bookmark 4
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 4

en: Playlist bookmark 5
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 5

en: Playlist bookmark 6
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 6

en: Playlist bookmark 7
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 7

en: Playlist bookmark 8
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 8

en: Playlist bookmark 9
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 9

en: Playlist bookmark 10
te: ప్రదర్శనజాబితా ఇష్టాంశం 10

en: Hide the interface and pause playback.
te: అంతరవర్తిని దాచి మరియు ప్లేబ్యాక్ నిలిపివేయి.

en: Record
te: రికార్డుచేయి

en: Un-Zoom
te: జూమ్ తగ్గించు

en: Snapshot
te: తక్షణచిత్రం

en: Window properties
te: కిటికీ లక్షణాలు

en: Subpictures
te: ఉపచిత్రాలు

en: Subtitles
te: ఉపశీర్షికలు

en: Track settings
te: ట్రాక్ అమరికలు

en: Playback control
te: ప్లేబ్యాక్ నియంత్రణ

en: Default devices
te: అప్రమేయ పరికరాలు

en: Network settings
te: నెట్‌వర్క్ అమరికలు

en: Metadata
te: మెటాడేటా

en: Decoders
te: డీకోడర్లు

en: Input
te: ఇన్‌పుట్

en: Special modules
te: ప్రత్యేక పర్వికాలు

en: Plugins
te: చొప్పింతలు

en: Performance options
te: ప్రదర్శనా ఐచ్ఛికాలు

en: print version information
te: సంస్కరణ సమాచారాన్ని ముద్రించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Menu
te: మెను

en: Pause
te: నిలిపివేయి

en: Volume Down
te: ధ్వని తగ్గించు

en: Volume Up
te: ధ్వని పెంచు

en: Zoom In
te: అతిరూపించు

en: Zoom Out
te: అవరూపించు

en: Saving file failed
te: దస్త్రాన్ని భద్రపరుచుటలో విఫలమైంది

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: %s
    Downloading... %s/%s %.1f%% done
te: %s
    దించుకుంటున్నది... %s/%s %.1f%% అయినది

en: Invalid signature
te: చెల్లని సంతకం

en: File corrupted
te: దస్త్రం పాడైనది

en: Downloaded file "%s" was corrupted. Thus, it was deleted.
te: దింపుకున్న దస్త్రం "%s" పాడైనది. అందుకనే, అది తొలగించబడింది.

en: Install
te: స్థాపించు

en: Update VLC media player
te: VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకాన్ని నవీకరించు

en: Media Library
te: మాధ్యమ లైబ్రరీ

en: Afar
te: అఫర్

en: Abkhazian
te: అబ్ఖాజియన్

en: Afrikaans
te: ఆఫ్రికాన్స్

en: Albanian
te: అల్బేనియన్

en: Amharic
te: ఆమ్హరిక్

en: Arabic
te: అరబిక్

en: Armenian
te: ఆర్మేనియన్

en: Assamese
te: అస్సామీస్

en: Avestan
te: అవేస్తన్

en: Aymara
te: ఐమారా

en: Azerbaijani
te: అజెర్బైజానీ

en: Bashkir
te: బాష్కిర్

en: Basque
te: బాస్క్యు

en: Belarusian
te: బెలారసియన్

en: Bengali
te: బెంగాలీ

en: Bihari
te: బిహారీ

en: Bislama
te: బిస్లామ

en: Bosnian
te: బోస్నియన్

en: Breton
te: బ్రిటన్

en: Bulgarian
te: బల్గేరియన్

en: Burmese
te: బర్మీస్

en: Catalan
te: కాటలాన్

en: Chamorro
te: ఛమొర్రో

en: Chechen
te: చిచెన్

en: Chinese
te: చైనీస్

en: Church Slavic
te: చర్చ్ స్లావిక్

en: Chuvash
te: చువాష్

en: Cornish
te: కార్నిష్

en: Corsican
te: కోర్సికన్

en: Czech
te: చెక్

en: Danish
te: దానిష్

en: Dutch
te: డచ్

en: Dzongkha
te: జోంన్గా

en: English
te: ఇంగ్లీషు

en: Esperanto
te: ఎస్పెరాంటో

en: Estonian
te: ఎస్టోనియన్

en: Faroese
te: ఫారోయెసె

en: Fijian
te: ఫిజియన్

en: Finnish
te: ఫిన్నిష్

en: French
te: ఫ్రెంచి

en: Frisian
te: ఫ్రిసియన్

en: Georgian
te: జార్జియన్

en: German
te: జర్మన్

en: Gaelic (Scots)
te: గాలిక్ (స్కాట్స్)

en: Irish
te: ఐరిష్

en: Gallegan
te: గల్లేగాన్

en: Manx
te: మ్యాన్క్స్

en: Guarani
te: గౌరాని

en: Gujarati
te: గుజరాతి

en: Hebrew
te: హిబ్రూ

en: Herero
te: హెరెరో

en: Hindi
te: హింది

en: Hiri Motu
te: హిరి మోటు

en: Hungarian
te: హంగేరియన్

en: Icelandic
te: ఐస్లాండిక్

en: Inuktitut
te: ఇనుక్టిట్యుట్

en: Interlingue
te: ఇంటర్లింగ్యు

en: Interlingua
te: ఇంటర్లింగ్వా

en: Indonesian
te: ఇండోనేషియన్

en: Inupiaq
te: ఇనుపియాక్

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: Javanese
te: జవనీస్

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Kannada
te: కన్నడ

en: Kashmiri
te: కశ్మీరి

en: Kazakh
te: కజాఖ్

en: Khmer
te: ఖ్మెర్

en: Kikuyu
te: కికుయు

en: Kinyarwanda
te: కిన్యర్‌వాండా

en: Kirghiz
te: కిర్ఘిజ్

en: Komi
te: కోమి

en: Korean
te: కొరియన్

en: Kuanyama
te: క్యుయన్యమ

en: Kurdish
te: కుర్దిష్

en: Lao
te: లావో

en: Latin
te: లాటిన్

en: Latvian
te: లాట్విన్

en: Lingala
te: లింగాలా

en: Lithuanian
te: లిథూనియన్

en: Macedonian
te: మేసెడోనియన్

en: Marshall
te: మార్షల్

en: Malayalam
te: మలయాళం

en: Maori
te: మావోరి

en: Marathi
te: మరాఠీ

en: Malay
te: మలయ్

en: Malagasy
te: మలగెసి

en: Maltese
te: మాల్టీస్

en: Moldavian
te: మాల్దీవియన్

en: Mongolian
te: మంగోలియన్

en: Nauru
te: నౌరు

en: Navajo
te: నవజో

en: Nepali
te: నేపాలీ

en: Norwegian
te: నార్వేయిన్

en: Norwegian Nynorsk
te: నార్వేయిన్ నైనోర్స్క్

en: Norwegian Bokmaal
te: నార్వేయిన్ బొక్మాల్

en: Oriya
te: ఒరియా

en: Oromo
te: ఒరోమో

en: Ossetian; Ossetic
te: ఒస్సెటియన్; ఒస్సెటిక్

en: Panjabi
te: పంజాబీ

en: Persian
te: పర్షియన్

en: Pali
te: పాలి

en: Polish
te: పోలిష్

en: Portuguese
te: పోర్చుగీసు

en: Pushto
te: పుష్టో

en: Quechua
te: క్వెచావ్

en: Original audio
te: అసలు ఆడియో

en: Romanian
te: రోమేనియన్

en: Rundi
te: రుండి

en: Russian
te: రష్యన్

en: Sango
te: సాంగో

en: Sanskrit
te: సంస్కృతం

en: Serbian
te: సెర్బియన్

en: Croatian
te: క్రోటియన్

en: Sinhalese
te: సింహళీస్

en: Slovak
te: స్లోవక్

en: Slovenian
te: స్లోవేనియన్

en: Northern Sami
te: ఉత్తర సమీ

en: Samoan
te: సామోన్

en: Shona
te: శోనా

en: Sindhi
te: సింధి

en: Somali
te: సోమాలి

en: Sotho, Southern
te: సోతో, దక్షిణ

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Sardinian
te: సార్డినియన్

en: Swati
te: స్వతి

en: Sundanese
te: సుందనీస్

en: Swahili
te: స్వాహిలి

en: Swedish
te: స్వీడిష్

en: Tahitian
te: టహిటియన్

en: Tamil
te: తమిళం

en: Tatar
te: తతర్

en: Telugu
te: తెలుగు

en: Tajik
te: టజిక్

en: Tagalog
te: టగలాగ్

en: Thai
te: థాయి

en: Tibetan
te: టిబెటన్

en: Tigrinya
te: టిగ్రిన్య

en: Tswana
te: వానా

en: Tsonga
te: త్సోంగా

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: Turkmen
te: టర్క్మెన్

en: Twi
te: ట్వి

en: Ukrainian
te: ఉక్రేనియన్

en: Urdu
te: ఉర్దూ

en: Uzbek
te: ఉబ్జెక్

en: Vietnamese
te: వియత్నామీస్

en: Welsh
te: వెల్ష్

en: Wolof
te: వొలోఫ్

en: Xhosa
te: క్షోస

en: Yiddish
te: యిద్దిష్

en: Yoruba
te: యోరుబ

en: Zulu
te: జులు

en: Crop
te: కత్తిరించు

en: Aspect ratio
te: రూప నిష్పత్తి

en: Attachment
te: అనుబంధం

en: Attachment input
te: అనుబంధం ఇన్‌పుట్

en: Blu-ray
te: బ్లూ-రే

en: Audio CD - Track %02i
te: ఆడియో సీడీ - ట్రాక్ %02i

en: Audio CD
te: ఆడియో సీడీ

en: Audio CD input
te: ఆడియో సీడీ ఇన్‌పుట్

en: CDDB Server
te: CDDB సేవకం

en: CDDB port
te: CDDB పోర్టు

en: Audio connection
te: ఆడియో అనుసంధానం

en: Number of audio channels
te: ఆడియో ఛానళ్ళ సంఖ్య

en: Video connection
te: వీడియో అనుసంధానం

en: Component
te: అంశం

en: Embedded
te: ఎంబెడెడ్

en: Analog
te: ఎనలాగ్

en: Aspect ratio (4:3, 16:9). Default assumes square pixels.
te: రూప నిష్పత్తి (4:3, 16:9). అప్రమేయం చతురస్ర పిక్సెళ్ళలో తీసుకుంటుంది.

en: Cable
te: కేబుల్

en: Antenna
te: యాంటెన్నా

en: TV
te: టివి

en: FM radio
te: ఎఫ్ఎం రేడియో

en: AM radio
te: ఎఎమ్ రేడియో

en: Video device name
te: వీడియో పరికరం పేరు

en: Audio device name
te: ఆడియో పరికరం పేరు

en: Video size
te: వీడియో పరిమాణం

en: Device properties
te: పరికరం లక్షణాలు

en: Video standard
te: వీడియో ప్రామాణికం

en: Audio sample rate
te: ఆడియో మాదిరి రేటు

en: Audio bits per sample
te: ఆడియో బిట్స్ పర్ సాంపిల్

en: DirectShow
te: డైరెక్టుషో

en: Capture failed
te: బంధించుట విఫలమైంది

en: No video or audio device selected.
te: ఏ ఆడియో లేదా వీడియో పరికరం ఎంచుకోబడలేదు.

en: DVB adapter
te: DVB ఎడాప్టర్

en: DVB device
te: డివిబి పరికరం

en: Network name
te: నెట్‌వర్క్ పేరు

en: Frequency (Hz)
te: పౌనఃపున్యం (Hz)

en: Network identifier
te: నెట్‌వర్క్ గుర్తింపరి

en: DVD angle
te: DVD కోణం

en: Playback failure
te: ప్లేబ్యాక్ వైఫల్యం

en: File input
te: దస్త్ర ఇన్‌పుట్

en: File
te: ఫల్

en: Directory
te: డైరెక్టరీ

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: FTP account
te: FTP ఖాతా

en: FTP input
te: FTP ఇన్‌పుట్

en: Your account was rejected.
te: మీ ఖాతా తిరస్కరించబడింది.

en: HTTP input
te: HTTP ఇన్‌పుట్

en: HTTP authentication
te: HTTP ధృవీకరణ

en: Continuous stream
te: ఎడతెగని ప్రవాహం

en: Dummy
te: HTTP ధృవీకరణ

en: ID
te: ఐడి

en: Group
te: గుంపు

en: Category
te: వర్గం

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Data
te: డేటా

en: Channels count
te: ఛానళ్ళ లెక్క

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Display aspect ratio
te: రూప నిష్పత్తిని ప్రదర్శించు

en: Get function
te: ప్రమేయాన్ని పొందు

en: Release function
te: విడుదల కార్యక్రమం

en: Size
te: పరిమాణం

en: Memory input
te: మెమోరీ ఇన్‌పుట్

en: Auto connection
te: స్వయం అనుసంధానం

en: Video ID
te: వీడియో గుచి

en: Audio configuration
te: ఆడియో స్వరూపణం

en: HD-SDI Input
te: HD-SDI ఇన్‌పుట్

en: Teletext configuration
te: టెలీపాఠ్యం స్వరూపణం

en: Teletext language
te: టెలీపాఠ్యం భాష

en: SDI Input
te: SDI ఇన్‌పుట్

en: SDI Demux
te: SDI డీమక్స్

en: Client port
te: క్లయింటు పోర్టు

en: RTSP authentication
te: RTSP దృవీకరణ

en: Maximum bitrate
te: గరిష్ట బిట్‌రేటు

en: Microsoft Media Server (MMS) input
te: మైక్రోసాఫ్టు మాధ్యమ సేవకం (MMS) ఇన్‌పుట్

en: MTP input
te: MTP ఇన్‌పుట్

en: Samplerate
te: మాదిరిరేటు

en: OSS input
te: OSS ఇన్‌పుట్

en: PulseAudio
te: పల్స్ఆడియో

en: PulseAudio input
te: పల్స్ఆడియో ఇన్‌పుట్

en: Connection failed
te: అనుసంధానం విఫలమైంది

en: VLC could not connect to "%s:%d".
te: వియల్సీ "%s:%d"కి అనుసంధానించలేకపోతుంది.

en: Mouse pointer image
te: మౌస్ పాయింటరు బొమ్మ

en: Screen Input
te: తెర ఇన్‌పుట్

en: Screen
te: తెర

en: SFTP port
te: SFTP పోర్టు

en: SFTP input
te: SFTP ఇన్‌పుట్

en: SFTP authentication
te: SFTP ధృవీకరణ

en: 8 bits
te: 8 బిట్లు

en: 15 bits
te: 15 బిట్లు

en: 16 bits
te: 16 బిట్లు

en: 24 bits
te: 24 బిట్లు

en: 32 bits
te: 32 బిట్లు

en: SMB input
te: SMB ఇన్‌పుట్

en: SMB domain
te: SMB డొమైన్

en: TCP input
te: TCP ఇన్‌పుట్

en: UDP input
te: UDP ఇన్‌పుట్

en: Reset defaults
te: అప్రమేయాలను తిరిగిఅమర్చు

en: Standard
te: ప్రమాణం

en: Video standard (Default, SECAM, PAL, or NTSC).
te: వీడియో ప్రమాణం (అప్రమేయం, SECAM, PAL, లేదా NTSC).

en: Audio input
te: ఆడియో ఇన్‌పుట్

en: Radio device
te: రేడియో పరికరం

en: Frequency
te: పౌనఃపున్యం

en: Audio mode
te: ఆడియో రీతి

en: Reset controls
te: నియంత్రణలను తిరిగిఅమర్చు

en: Brightness
te: ప్రకాశత

en: Automatic brightness
te: స్వయంచాలక ప్రకాశత

en: Contrast
te: వ్యత్యాసం

en: Saturation
te: సాచురేషన్

en: Hue
te: లేతఛాయ

en: Gamma
te: గామా

en: Automatic gain
te: స్వయంచాలక ఫలము

en: Automatically set the video gain.
te: వీడియో ఫలాన్ని స్వయంచాలకంగా అమర్చు

en: Rotate (degrees)
te: త్రిప్పు (డిగ్రీలు)

en: Color effect
te: వర్ణ ప్రభావం

en: Select a color effect.
te: ఒక వర్ణ ప్రభావాన్ని ఎంచుకొను.

en: Black & white
te: నలుపు & తెలుపు

en: Sepia
te: సెపియా

en: Sky blue
te: నీలాకాశం

en: Audio volume
te: ఆడియో శబ్దం

en: Volume of the audio input.
te: ఆడియో ఇన్‌పుట్ యొక్క శబ్దం.

en: Audio balance
te: ఆడియో సమతుల్యత

en: Bass level
te: బాస్ స్థాయి

en: Treble level
te: ట్రెబుల్ స్థాయి

en: Mute the audio.
te: ఆడియోని మూగపరుచు.

en: All
te: అన్నీ

en: Dual mono
te: డ్యూయల్ మోనో

en: Video input
te: వీడియో ఇన్‌పుట్

en: Controls
te: నియంత్రణలు

en: VCD
te: వీసీడీ

en: VDR recordings
te: VDR రికార్డింగులు

en: Start
te: ప్రారంభించు

en: Segment length
te: భాగము పొడవు

en: Number of segments
te: భాగముల సంఖ్య

en: Index file
te: విషయసూచిక దస్త్రం

en: Delete segments
te: భాగములను తొలగించు

en: HTTP Live streaming output
te: HTTP ప్రత్యక్ష ప్రవాహం అవుట్‌పుట్

en: LiveHTTP
te: ప్రత్యక్ష HTTP

en: Stream name
te: ప్రవాహం పేరు

en: Stream description
te: ప్రవాహం వివరణ

en: Genre description
te: సాహిత్యం వివరణ

en: Number of channels
te: ఛానళ్ళ సంఖ్య

en: Ogg Vorbis Quality
te: Ogg Vorbis నాణ్యత

en: Audiobar Graph
te: ఆడియోబార్ గ్రాఫ్

en: Rear right
te: కుడి దగ్గర

en: Side right
te: కుడి

en: Sound Delay
te: శబ్ద ఆలస్యం

en: Delay
te: ఆలస్యం

en: Delay time
te: ఆలస్య సమయం

en: Release time
te: విడుదల సమయం

en: Ratio
te: నిష్పత్తి

en: Equalizer preset
te: ఈక్వలైజర్ ప్రిసెట్

en: Preset to use for the equalizer.
te: ఈక్వలైజరు వాడుటకు ప్రిసెట్ చేయండి.

en: Equalizer
te: ఈక్వలైజర్

en: Flat
te: ఫ్లాట్

en: Classical
te: సాంప్రదాయక

en: Club
te: క్లబ్

en: Dance
te: నృత్యం

en: Full bass
te: పూర్తి బాస్

en: Full bass and treble
te: పూర్తి బాస్ మరియు ట్రెబుల్

en: Full treble
te: పూర్తి ట్రెబుల్

en: Large Hall
te: పెద్ద హాలు

en: Live
te: ప్రత్యక్షం

en: Party
te: వేడుక

en: Pop
te: పాప్

en: Reggae
te: రెగ్గీ

en: Rock
te: రాక్

en: Ska
te: స్కా

en: Soft
te: సాఫ్ట్

en: Soft rock
te: సాఫ్ట్ రాక్

en: Techno
te: టెక్నో

en: Karaoke
te: కరోకె

en: Search Length
te: శోధన పొడవు

en: Room width
te: గది వెడల్పు

en: Audio output device
te: ఆడియో అవుట్‌పుట్ పరికరం

en: Audio output channels
te: ఆడియా అవుట్‌పుట్ వాహికలు

en: Surround 4.0
te: సరౌండ్ 4.0

en: Surround 4.1
te: సరౌండ్ 4.1

en: Surround 5.0
te: సరౌండ్ 5.0

en: Surround 5.1
te: సరౌండ్ 5.1

en: ALSA audio output
te: ALSA ఆడియో అవుట్‌పుట్

en: Audio output failed
te: ఆడియో అవుట్‌పుట్ విఫలమైంది

en: Audio memory
te: ఆడియో మెమోరీ

en: Audio memory output
te: ఆడియో మెమోరీ అవుట్‌పుట్

en: Sample format
te: మాదిరి ఆకృతి

en: Output device
te: అవుట్‌పుట్ పరికరం

en: Select your audio output device
te: మీ ఆడియో అవుట్‌పుట్ పరికరాన్ని ఎంచుకొను

en: Speaker configuration
te: స్పీకర్ స్వరూపణం

en: DirectX audio output
te: డైరెక్ట్X ఆడియో అవుట్‌పుట్

en: Output format
te: అవుట్‌పుట్ ఆకృతి

en: Number of output channels
te: అవుట్‌పుట్ ఛానళ్ళ సంఖ్య

en: Output file
te: అవుట్‌పుట్ దస్త్రం

en: JACK audio output
te: జాక్ శ్రవ్యకం అవుట్‌పుట్

en: Device
te: పరికరం

en: Pulseaudio audio output
te: పల్స్ఆడియో శ్రవ్యకం అవుట్‌పుట్

en: Select Audio Device
te: శ్రవణ పరికరాన్ని ఎంచుకొను

en: bits
te: బిట్లు

en: simple
te: మాదిరి

en: Decoding
te: డీకోడింగ్

en: Encoding
te: ఎన్కోడింగ్

en: Codec name
te: కొడెక్ పేరు

en: Opacity
te: అపారదర్శకత

en: AAC extension
te: AAC పొడిగింత

en: Chorus
te: కోరస్

en: Shadow
te: నీడ

en: Black
te: నలుపు

en: Gray
te: బూడిదరంగు

en: Silver
te: వెండి

en: White
te: తెలుపు

en: Maroon
te: మెరూన్

en: Red
te: ఎరుపు

en: Yellow
te: పసుపు

en: Olive
te: ఆలివ్

en: Green
te: పచ్చ

en: Lime
te: లైమ్

en: Navy
te: నావీ

en: Blue
te: నీలం

en: Aqua
te: ఆక్వా

en: Default font effect
te: అప్రమేయ ఖతి ప్రభావం

en: Default font effect strength
te: అప్రమేయ ఖతి ప్రభావము బలం

en: Default font description
te: అప్రమేయ ఖతి వివరణ

en: Default font color
te: అప్రమేయ ఖతి రంగు

en: Default font alpha
te: అప్రమేయ ఖతి ఆల్ఫా

en: Default background color
te: అప్రమేయ నేపథ్య వర్ణం

en: Default background alpha
te: అప్రమేయ నేపథ్య ఆల్ఫా

en: Subtitles (advanced)
te: ఉపశీర్షికలు (అధునాతనం)

en: CBR bitrate (kbps)
te: CBR బిట్‌రేటు (kbps)

en: Maximum bitrate (kbps)
te: గరిష్ట బిట్‌రేటు (kbps)

en: Minimum bitrate (kbps)
te: కనిష్ట బిట్‌రేటు (kbps)

en: Mode
te: విధం

en: DVD subtitles decoder
te: DVD ఉపశీర్షికల డీకోడర్

en: DVD subtitles
te: DVD ఉపశీర్షికలు

en: EBU STL subtitles decoder
te: EBU STL ఉపశీర్షికల డీకోడర్

note: xgettext: The character encoding name in parenthesis corresponds to that used for the GetACP translation. "Windows-1252" applies to Western European languages using the Latin alphabet.
en: Default (Windows-1252)
te: అప్రమేయం (విండోస్-1252)

en: System codeset
te: వ్యవస్థ కోడ్‌సమితి

en: Universal (UTF-8)
te: సార్వత్రికం (UTF-8)

en: Universal (UTF-16)
te: సార్వత్రికం (UTF-16)

en: Universal (big endian UTF-16)
te: సార్వత్రికం (పెద్ద ఎండియన్ UTF-16)

en: Universal (little endian UTF-16)
te: సార్వత్రికం (చిన్న ఎండియన్ UTF-16)

en: Universal, Chinese (GB18030)
te: సార్వత్రికం, చైనీస్ (GB18030)

en: Western European (Latin-9)
te: పశ్చిమ యురోపియన్ (లాటిన్-9)

en: Western European (Windows-1252)
te: పశ్చిమ యురోపియన్ (విండోస్-1252)

en: Eastern European (Latin-2)
te: తూర్పు యురోపియన్ (లాటిన్-2)

en: Eastern European (Windows-1250)
te: తూర్పు యురోపియన్ (విండోస్-1252)

en: Esperanto (Latin-3)
te: ఎస్పెరాంటొ (లాటిన్-3)

en: Nordic (Latin-6)
te: నోర్డిక్ (లాటిన్-6)

en: Cyrillic (Windows-1251)
te: సిరిలిక్ (విండోస్-1251)

en: Russian (KOI8-R)
te: రష్యన్ (KOI8-R)

en: Ukrainian (KOI8-U)
te: ఉక్రెనియన్ (KOI8-U)

en: Arabic (ISO 8859-6)
te: అరబిక్ (ISO 8859-6)

en: Arabic (Windows-1256)
te: అరబిక్ (విండోస్-1256)

en: Greek (ISO 8859-7)
te: గ్రీక్ (ISO 8859-7)

en: Greek (Windows-1253)
te: గ్రీక్ (విండోస్-1253)

en: Hebrew (ISO 8859-8)
te: హిబ్రూ (ISO 8859-8)

en: Hebrew (Windows-1255)
te: హిబ్రూ (విండోస్-1255)

en: Turkish (ISO 8859-9)
te: టర్కిష్ (ISO 8859-9)

en: Turkish (Windows-1254)
te: టర్కిష్ (విండోస్-1254)

en: Thai (TIS 620-2533/ISO 8859-11)
te: థాయి (TIS 620-2533/ISO 8859-11)

en: Thai (Windows-874)
te: థాయి (Windows-874)

en: Baltic (Latin-7)
te: బాల్టిక్ (లాట్విన్-7)

en: Baltic (Windows-1257)
te: బాల్టిక్ (విండోస్-1257)

en: Celtic (Latin-8)
te: సెల్టిక్ (లాట్విన్-8)

en: Simplified Chinese (ISO-2022-CN-EXT)
te: సరళ చైనీస్ (ISO-2022-CN-EXT)

en: Simplified Chinese Unix (EUC-CN)
te: సరళీకరించిన చైనీస్ యునిక్స్ (EUC-CN)

en: Japanese (7-bits JIS/ISO-2022-JP-2)
te: జపనీస్ (7-bits JIS/ISO-2022-JP-2)

en: Japanese Unix (EUC-JP)
te: జపనీస్ యునిక్స్ (EUC-JP)

en: Japanese (Shift JIS)
te: జపనీస్ (Shift JIS)

en: Korean (EUC-KR/CP949)
te: కొరియన్ (EUC-KR/CP949)

en: Korean (ISO-2022-KR)
te: కొరియన్ (ISO-2022-KR)

en: Traditional Chinese (Big5)
te: సాంప్రదాయ చైనీస్ (Big5)

en: Traditional Chinese Unix (EUC-TW)
te: సాంప్రదాయక చైనీస్ యునిక్స్ (EUC-TW)

en: Vietnamese (VISCII)
te: వియత్నామీస్ (VISCII)

en: Vietnamese (Windows-1258)
te: వియత్నామీస్ (విండోస్-1258)

en: SVCD subtitles
te: SVCD ఉపశీర్షికలు

en: Image width
te: బొమ్మ వెడల్పు

en: Image height
te: బొమ్మ ఎత్తు

en: Scale factor
te: పరిమాణ కారకం

en: Stereo mode
te: స్టీరియో విధం

en: H.264 level
te: H.264 స్థాయి

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Normal
te: సాధారణం

en: Teletext alignment
te: టెలీపాఠ్యం సమరేఖనం

en: VLC media player
te: VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకం

en: Global Hotkeys
te: సార్వత్రిక వేగపుమీటలు

en: Global Hotkeys interface
te: సార్వత్రిక వేగపుమీటల అంతరవర్తి

en: Hotkeys
te: వేగపుమీటలు

en: Audio Device: %s
te: ఆడియో పరికరం: %s

en: Recording
te: రికార్డింగు

en: Recording done
te: రికార్డింగు అయినది

en: Subtitle delay %i ms
te: ఉపశీర్షిక ఆలస్యం %i ms

en: Audio delay %i ms
te: శ్రవ్యక ఆలస్యం %i ms

en: Audio track: %s
te: ఆడియో ట్రాక్: %s

en: Subtitle track: %s
te: ఉపశీర్షిక ట్రాక్: %s

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Aspect ratio: %s
te: రూప నిష్పత్తి: %s

en: Crop: %s
te: కత్తిరించు: %s

en: Original Size
te: అసలు పరిమాణం

en: Zoom mode: %s
te: జూమ్ విధం: %s

en: Deinterlace off
te: విజాలీకరణ ఆపు

en: Deinterlace on
te: విజాలీకరణ ఆన్‌చేయి

en: Speed: %.2fx
te: వేగం: %.2fx

en: Network synchronization
te: నెట్‌వర్క్ సమకాలీకరణం

en: Install Windows Service
te: విండోస్ సేవను స్థాపించు

en: Install the Service and exit.
te: సేవను స్థాపించి నిష్క్రమించు

en: Configuration options
te: స్వరూపణం ఐచ్ఛికాలు

en: Error
te: దోషం

en: Muxer
te: మక్సర్

en: Format name
te: ఆకృతి పేరు

en: Ask for action
te: చర్య కోసం అడుగు

en: Always fix
te: ఎల్లప్పుడూ స్థిరపరుచు

en: Never fix
te: ఎప్పుడూ స్థిరపరచవద్దు

en: Do not play
te: ఆడవద్దు

en: Build index then play
te: సూచికను నిర్మించి తరువాత ఆడించు

en: Broken or missing AVI Index
te: విరిగిన లేక తప్పిపోయిన AVI సూచిక

en: Fixing AVI Index...
te: AVI సూచికను పరిష్కరిస్తుంది...

en: Duration in seconds
te: నిడివి సెకనులలో

en: Real-time
te: వాస్తమ-సమయం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Frames per Second
te: సెకనుకు చట్రాలు

en: Respect ordered chapters
te: క్రమరీతిలోవున్న అధ్యాయాలను గౌరవించు

en: Chapter codecs
te: అధ్యాయం కొడెక్‌లు

en: Surround
te: సరౌండ్

en: Writer
te: రచయిత

en: Composer
te: స్వరకర్త

en: Producer
te: నిర్మాత

en: Information
te: సమాచారం

en: Disclaimer
te: నిష్పూచి

en: Requirements
te: అవసరమైనవి

en: Original Format
te: అసలు ఆకృతి

en: Display Source As
te: వనరుని ఇలా ప్రదర్శించు

en: Performers
te: ప్రదర్శకులు

en: Original Performer
te: అసలు ప్రదర్శకుడు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Software
te: సాఫ్టువేర్

en: Lyrics
te: లిరిక్స్

en: Model
te: మోడల్

en: Thanks
te: ధన్యవాదములు

en: MPEG-I/II/4 / A52 / DTS / MLP audio
te: MPEG-I/II/4 / A52 / DTS / MLP ఆడియో

en: MPEG-4 video
te: MPEG-4 వీడియో

en: Skip ads
te: వాణిజ్యప్రకటనలను దాటవేయి

en: %s bytes
te: %s బైట్లు

en: Audio channels
te: ఆడియా ఛానళ్ళు

en: Unknown category
te: తెలియని వర్గం

en: Active regions
te: క్రియాశీల ప్రాంతాలు

en: Subtitles (images)
te: ఉపశీర్షికలు (బొమ్మలు)

en: Slides (text)
te: పలకలు (పాఠ్యం)

en: Slides (images)
te: పలకలు (బొమ్మలు)

en: About VLC media player
te: VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకం గురించి

en: Credits
te: పరపతులు

en: License
te: లైసెన్స్

en: Authors
te: రూపకర్తలు

en: Extensions
te: పొడిగింతలు

en: Name
te: పేరు

en: Author
te: మూలకర్త

en: Skins
te: చర్మాలు

en: Release
te: విడుదల

en: Maximum level
te: గరిష్ట స్థాయి

en: Filter
te: వడబోత

en: Audio Effects
te: ఆడియో ప్రభావాలు

en: Save
te: భద్రపరుచు

en: Remove
te: తీసివేయి

en: Bookmarks
te: ఇష్టాంశాలు

en: Add
te: జతచేయి

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: Edit
te: సవరించు

en: Time
te: సమయం

en: OK
te: సరే

en: Untitled
te: శీర్షికలేని

en: No input
te: ఇన్‌పుట్ లేదు

en: Backward
te: వెనుకకు

en: Forward
te: ముందుకు

en: Go!
te: వెళ్ళు!

en: Drop media here
te: మాధ్యమాన్ని ఇక్కడ వదులు

en: Open media...
te: మాధ్యమాన్ని తెరువు...

en: Browse...
te: విహరించు...

en: Stream
te: ప్రవాహం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Encapsulation
te: సంపుటీకరణం

en: Video codec
te: వీడియో కొడెక్

en: Audio codec
te: ఆడియో కొడెక్

en: Keep original video track
te: అసలు వీడియో ట్రాక్‌ని ఉంచు

en: Resolution
te: విభాజకత

en: Scale
te: కొలత

en: Keep original audio track
te: అసలు ఆడియో ట్రాక్‌ని ఉంచు

en: Address
te: చిరునామా

en: Channel Name
te: ఛానల్ పేరు

en: Custom
te: అనురూపితం

en: Random On
te: యదృచ్ఛికం ఆన్‌చేయి

en: Repeat Off
te: పునరావృతం ఆపు

en: Errors and Warnings
te: దోషాలు మరియు హెచ్చరికలు

en: Volume
te: శబ్దం

en: Index
te: సూచిక

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Remove old preferences?
te: పాత ప్రాధాన్యతలను తీసివేయాలా?

en: Smaller
te: చిన్నది

en: Small
te: చిన్న

en: Large
te: పెద్ద

en: Larger
te: పెద్దది

en: Check for Update...
te: నవీకరణ కోసం పరిశీలించు...

en: Preferences...
te: ప్రాధాన్యతలు...

en: Services
te: సేవలు

en: Hide VLC
te: వియల్సీని దాయి

en: Hide Others
te: ఇతరాలని దాయి

en: Show All
te: అన్నీ చూపించు

en: Quit VLC
te: వీయల్సీ నిష్క్రమించు

en: 1:File
te: 1:దస్త్రం

en: Advanced Open File...
te: అధునాతన రీతిలో దస్త్రం తెరుచుట...

en: Open File...
te: దస్త్రాన్ని తెరువు...

en: Open Disc...
te: డిస్కు తెరువు...

en: Open Network...
te: నెట్‌వర్క్ తెరువు...

en: Open Capture Device...
te: బంధక పరికరాన్ని తెరువు...

en: Open Recent
te: ఇటీవలవి తెరువు

en: Close Window
te: కిటికీని మూసివేయి

en: Save Playlist...
te: ప్రదర్శనజాబితాను భద్రపరుచు...

en: Cut
te: కత్తిరించు

en: Copy
te: నకలు

en: Paste
te: అతుకు

en: Select All
te: అన్నీ ఎన్నుకొను

en: Playback
te: ప్లేబ్యాక్

en: Playback Speed
te: ప్లేబ్యాక్ వేగం

en: Track Synchronization
te: ట్రాక్ సమకాలీకరణం

en: Quit after Playback
te: ప్లేబ్యాక్ తరువాత నిష్క్రమించు

en: Step Forward
te: అడుగు ముందుకు

en: Step Backward
te: అడుగు వెనుకకు

en: Increase Volume
te: శబ్దం పెంచు

en: Decrease Volume
te: శబ్దం తగ్గించు

en: Audio Device
te: ఆడియో పరికరం

en: Half Size
te: సగం పరిమాణం

en: Normal Size
te: సాధారణ పరిమాణం

en: Double Size
te: రెండింతల పరిమాణం

en: Fit to Screen
te: తెరకు అమర్చు

en: Fullscreen Video Device
te: పూర్తితెర వీడియో పరికరం

en: Post processing
te: పోస్ట్ ప్రోసెసింగ్

en: Subtitles Track
te: ఉపశీర్షికల ట్రాక్

en: Text Size
te: పాఠ్యపు పరిమాణం

en: Text Color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Background Opacity
te: వెనుతలపు అకిరణ్యత

en: Background Color
te: వెనుతలపు రంగు

en: Transparent
te: పారదర్శక

en: Window
te: కిటికీ

en: Player...
te: ప్రదర్శకం...

en: Main Window...
te: ప్రధాన కిటికీ...

en: Audio Effects...
te: ఆడియో ప్రభావాలు...

en: Bookmarks...
te: ఇష్టాంశాలు...

en: Playlist...
te: ప్రదర్శనజాబితా...

en: Media Information...
te: మాధ్యమ సమాచారం...

en: Messages...
te: సందేశాలు...

en: Errors and Warnings...
te: దోషాలు మరియు హెచ్చరికలు...

en: Bring All to Front
te: అన్నీ ముందుకు తీసుకురా

en: Help
te: సహాయం

en: VLC media player Help...
te: VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకం సహాయం...

en: Online Documentation...
te: ఆన్‌లైన్ పత్రీకరణ...

en: VideoLAN Website...
te: వీడియోలాన్ వెబ్‌సైటు...

en: Make a donation...
te: విరాలమివ్వండి...

en: Online Forum...
te: ఆన్‌లైన్ చర్చావేదిక...

en: File Format:
te: దస్త్ర ఆకృతి:

en: Extended M3U
te: పొడిగించిన M3U

en: HTML playlist
te: HTML ప్రదర్శనజాబితా

en: Save Playlist
te: ప్రదర్శనజాబితాను భద్రపరుచు

en: Lock Aspect Ratio
te: రూప నిష్పత్తికి తాళంవేయి

en: Search in Playlist
te: ప్రదర్శనజాబితాలో శోధించు

en: Subscribe
te: చందాచేరు

en: Unsubscribe
te: చందామాను

en: Show/Hide Playlist
te: ప్రదర్శనజాబితా చూపించు/దాయి

en: Repeat
te: పునరావృతం

en: Shuffle
te: యాదృచ్ఛికం

en: Full Volume
te: పూర్తి శబ్దం

en: Open Source
te: వనరుని తెరువు

en: Open
te: తెరువు

en: Settings...
te: అమరికలు...

en: Disc
te: డిస్కు

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Capture
te: బంధించు

en: Choose a file
te: ఒక దస్త్రాన్ని ఎంచుకొను

en: Choose...
te: ఎంచుకొను...

en: Insert Disc
te: డిస్కును చొప్పించు

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Font size
te: ఖతి పరిమాణం

en: Font Properties
te: ఖతి లక్షణాలు

en: Subtitle File
te: ఉపశీర్షిక ఫైలు

en: Open File
te: దస్త్రాన్ని తెరువు

en: %i tracks
te: %i ట్రాక్‌లు

en: Bitrate (kb/s)
te: బిట్‌రేటు (కిబై/సె)

en: Save File
te: దస్త్రాన్ని భద్రపరుచు

en: Duration
te: నిడివి

en: Media Information
te: మాధ్యమ సమాచారం

en: Location
te: స్థానము

en: Save Metadata
te: మెటాడేటా భద్రపరుచు

en: General
te: సాధారణ

en: Codec Details
te: కొడెక్ వివరాలు

en: Read at media
te: మాధ్యమం వద్ద చదువు

en: Input bitrate
te: ఇన్‌పుట్ బిట్‌రేటు

en: Stream bitrate
te: ప్రవాహం బిట్‌రేటు

en: Lost frames
te: కోల్పోయిన చట్రాలు

en: Error while saving meta
te: మెటా భద్రపరుచుటలో దోషం

en: VLC was unable to save the meta data.
te: మెటాడేటాను వియల్సీ భద్రపరుచలేకపోతుంది.

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: LIBRARY
te: లైబ్రరీ

en: MY COMPUTER
te: నా కంప్యూటర్

en: DEVICES
te: పరికరాలు

en: LOCAL NETWORK
te: స్థానిక నెట్‌వర్క్

en: INTERNET
te: అంతర్జాలం

en: Interface Settings
te: అంతరవర్తి అమరికలు

en: Audio Settings
te: ఆడియో అమరికలు

en: Video Settings
te: వీడియో అమరికలు

en: General Audio
te: సాధారణ ఆడియో

en: Preferred Audio language
te: ప్రాధాన్య ఆడియో భాష

en: Visualization
te: దృశ్యమానం

en: Keep audio level between sessions
te: చర్యాకాలాల మధ్య ఆడియో స్థాయిని ఉంచు

en: Always reset audio start level to:
te: ఎల్లప్పుడు ఆడియోని ఈ స్థాయికి తిరిగిఅమర్చు:

en: Change
te: మార్చు

en: Action
te: చర్య

en: Shortcut
te: అడ్డదారి

en: Repair AVI Files
te: AVI ఫైళ్ళను బాగుచేయి

en: Codecs / Muxers
te: కొడెక్‌లు / మక్సర్లు

en: Interface style
te: అంతరవర్తి శైలి

en: Automatically check for updates
te: నవీకరణల కోసం స్వయంచాలకంగా పరిశీలించు

en: Default Encoding
te: అప్రమేయ ఎన్కోడింగ్

en: Display Settings
te: ప్రదర్శనా అమరికలు

en: Font color
te: ఖతి రంగు

en: Font
te: ఖతి

en: Subtitle languages
te: ఉపశీర్షిక భాష

en: Enable OSD
te: OSD చేతనపరుచు

en: Display
te: ప్రదర్శన

en: Video snapshots
te: దృశ్యకం తక్షణచిత్రాలు

en: Folder
te: సంచయం

en: Format
te: ఆకృతి

en: Reset All
te: అన్నీ తిరిగిఅమర్చు

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Reset Preferences
te: ప్రాధాన్యతలను తిరిగిఅమర్చు

en: Choose
te: ఎంచుకొను

en: Not Set
te: అమర్చలేదు

en: Audio/Video
te: ఆడియో/వీడియో

en: Audio track synchronization:
te: ఆడియో ట్రాక్ సమకాలీకరణం:

en: Subtitles/Video
te: ఉపశీర్షికలు/వీడియో

en: Video Effects
te: వీడియో ప్రభావాలు

en: Basic
te: ప్రాథమిక

en: Geometry
te: జ్యామితి

en: Color
te: రంగు

en: Image Adjust
te: బొమ్మ సవరణ

en: Sigma
te: సిగ్మా

en: Radius
te: వ్యాసార్ధం

en: Synchronize top and bottom
te: పైన మరియు క్రింద సమకాలీకరించు

en: Synchronize left and right
te: ఎడమ మరియు కుడివైపు సమకాలీకరించు

en: Transform
te: రూపాంతరీకరించు

en: Rotate by 90 degrees
te: 90 డిగ్రీలు త్రిప్పు

en: Rotate by 180 degrees
te: 180 డిగ్రీలు త్రిప్పు

en: Rotate by 270 degrees
te: 270 డిగ్రీలు త్రిప్పు

en: Flip horizontally
te: అడ్డముగా తిప్పు

en: Flip vertically
te: నిలువుగా తిప్పు

en: Magnification/Zoom
te: వర్ధనం/జూమ్

en: Rows
te: నిలువువరుసలు

en: Columns
te: అడ్డువరుసలు

en: Wall
te: నేపథ్యచిత్రం

en: Cartoon
te: వ్యంగ్యచిత్రం

en: Factor
te: కారకం

en: Water effect
te: జల ప్రభావం

en: Add text
te: పాఠ్యాన్ని జతచేయి

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Add logo
te: చిహ్నాన్ని జతచేయి

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Transparency
te: పారదర్శకత

en: Video device
te: వీడియో పరికరం

en: Opaqueness
te: అపారదర్శకత

en: Keep Recent Items
te: ఇటీవలి అంశాలను ఉంచు

en: Allow automatic icon changes
te: స్వయంచాలక ప్రతీకం మార్పులను అనుమతించు

en: Do nothing
te: ఏమీ చెయ్యవద్దు

en: Mac OS X interface
te: మ్యాక్ OS X అంతరవర్తి

en: Behavior
te: ప్రవర్తన

en: Show Basic
te: ప్రాథమికం చూపించు

en: Select a directory
te: ఒక డైరెక్టరీని ఎంచుకొను

en: Select a file
te: ఒక దస్త్రాన్ని ఎన్నుకొను

en: Select
te: ఎన్నుకొను

en:  B                      Show/Hide filebrowser
te:  B                      దస్త్ర విహారకాన్ని చూపించు/దాయి

en:  Ctrl-l                 Refresh the screen
te:  Ctrl-l                 తెరను తాజాపరుచు

en:  q, Q, Esc              Quit
te:  q, Q, Esc              నిష్క్రమించు

en:  s                      Stop
te:  s                      ఆపు

en:  <space>                Pause/Play
te:  <space>                నిలిపివేయి/ఆడించు

en: [Loop]
te: [ఆవృతం]

en:  Source   : %s
te:  వనరు   : %s

en:  Position : %s/%s
te:  స్థానం : %s/%s

en:  Title    : %<PRId64>/%d
te:  శీర్షిక    : %<PRId64>/%d

en:  Chapter  : %<PRId64>/%d
te:  అధ్యాయం  : %<PRId64>/%d

en:  [ h for help ]
te:  [ h అంటే సహాయం ]

en: Click to toggle between loop all, loop one and no loop
te: అన్నీ ఆవృతం, ఒకటే ఆవృతం మరియు ఆవృతం వద్దు మధ్య మారుటకు నొక్కండి

en: Previous Chapter/Title
te: మునుపటి అధ్యాయం/శీర్షిక

en: Next Chapter/Title
te: తరువాతి అధ్యాయం/శీర్షిక

en: Previous / Backward
te: మునుపటి / వెనుకకు

en: Next / Forward
te: తరువాత / ముందుకు

en: Extended panel
te: పొడిగించిన ప్యానల్

en: Step backward
te: అడుగు వెనుకకు

en: Step forward
te: అడుగు ముందుకు

en: Loop / Repeat
te: ఆవృత / పునరావృతం

en: Open subtitles
te: ఉపశీర్షికలను తెరువు

en: Dock fullscreen controller
te: పూర్తితెర నియంత్రకాన్ని జతచేయి

en: Stop playback
te: ప్లేబ్యాక్ ఆపివేయి

en: Open a medium
te: ఒక మాధ్యమాన్ని తెరువు

en: Toggle the video in fullscreen
te: వీడియోని పూర్తితెరలో చూడు

en: Toggle the video out fullscreen
te: వీడియోని సాధారణ పరిమాణంలో చూడు

en: Show extended settings
te: పొడిగించిన అమరికలను చూపించు

en: Take a snapshot
te: ఒక తక్షణచిత్రాన్ని తీయి

en: Reverse
te: వ్యతిరేకం

en: Previous media in the playlist
te: ప్రదర్శనజాబితాలో మునుపటి మాధ్యమం

en: Next media in the playlist
te: ప్రదర్శనజాబితాలో తరువాతి మాధ్యమం

[ctx: Tooltip|Unmute]
en: Unmute
te: శబ్దం చేతనపరుచు

[ctx: Tooltip|Mute]
en: Mute
te: నిశబ్దం

en: Pause the playback
te: ప్లేబ్యాక్ నిలిపివేయి

en: Aspect Ratio
te: రూప నిష్పత్తి

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Current media / stream statistics
te: ప్రస్తుత మాధ్యమం / ప్రవాహ గణాంకాలు

en: blocks
te: బ్లాకులు

en: frames
te: చట్రాలు

en: Last 60 seconds
te: చివరి 60 క్షణాలు

en: Download cover art
te: కవరు కళను దించు

en: Elapsed time
te: మిగిలిన సమయం

en: Click to toggle between total and remaining time
te: మొత్తం సమయం మరియు మిగిలిన సమయం మధ్య మారుటకు నొక్కండి

en: Select one or multiple files
te: ఒకటి లేదా బహుళ ఫైళ్ళను ఎంచుకొను

en: File names:
te: దస్త్రం పేర్లు:

en: Filter:
te: వడబోత:

en: Eject the disc
te: డిస్కును బయటకు నెట్టు

en: Entry
te: ప్రవేశం

en: Channels:
te: ఛానళ్ళు:

en: Selected ports:
te: ఎంపికచేసిన పోర్టులు:

en: Device name
te: పరికరం పేరు

en: Advanced Options
te: అధునాతన ఐచ్ఛికాలు

en: Double click to get media information
te: మాధ్యమ సమాచారాన్ని పొందుటకు రెండుసార్లు నొక్కండి

en: Change playlistview
te: ప్రదర్శనజాబితా వీక్షణాన్ని మార్చు

en: Search the playlist
te: ప్రదర్శనజాబితాలో శోధించు

en: My Computer
te: నా కంప్యూటర్

en: Devices
te: పరికరాలు

en: Local Network
te: స్థానిక నెట్‌వర్క్

en: Internet
te: అంతర్జాలం

en: Create Directory
te: డైరెక్టరీని సృష్టించు

en: Create Folder
te: సంచయాన్ని సృష్టించు

en: Enter name for new directory:
te: కొత్త డైరెక్టరీకి పేరును ప్రవేశపెట్టు:

en: Enter name for new folder:
te: కొత్త సంచయానికి పేరును ప్రవేశపెట్టు:

en: Sort by
te: ఇలా క్రమబద్ధీకరించు

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Display size
te: ప్రదర్శనా పరిమాణం

en: Increase
te: పెంచుము

en: Decrease
te: తగ్గించుము

en: List
te: జాబితా

en: Select File
te: దస్త్రాన్ని ఎన్నుకొను

en: Actions
te: చర్యలు

en: Hotkey
te: వేగపుమీట

en: Global
te: సార్వత్రికం

en: Key:
te: కీ:

en: Input & Codecs Settings
te: ఇన్‌పుట్ && కొడెక్‌ల అమరికలు

en: Configure Hotkeys
te: వేగపుమీటలను స్వరూపించు

en: Device:
te: పరికరం:

en: This is VLC's skinnable interface. You can download other skins at
te: ఇది VLC యొక్క తొడగదగిన అంతరవర్తి. ఇతర అంతరవర్తులను ఇక్కడ దించుకోవచ్చు

en: VLC skins website
te: VLC తొడుగుల వెబ్‌సైటు

en: System's default
te: వ్యవస్థ అప్రమేయం

en: File associations
te: దస్త్ర సంబంధితాలు

en: Audio Files
te: ఆడియో దస్త్రాలు

en: Video Files
te: వీడియో దస్త్రాలు

en: Playlist Files
te: ప్రదర్శనజాబితా దస్త్రాలు

en: &Apply
te: అనువర్తించు (&A)

en: &Cancel
te: రద్దుచేయి (&C)

en: Profile
te: ప్రవర

en: Create a new profile
te: ఒక కొత్త ప్రవరను సృష్టించు

en: Create
te: సృష్టించు

en: File/Directory
te: దస్త్రం/డైరెక్టరీ

en: File/Folder
te: దస్త్రం/సంచయం

en: Source
te: వనరు

en: Source:
te: వనరు:

en: Type:
te: రకం:

en: Filename
te: దస్త్రంపేరు

en: Save file...
te: దస్త్రాన్ని భద్రపరుచు...

en: Path
te: పథం

en: Mount Point
te: మౌంటు పాయింటు

en: Edit Bookmarks
te: ఇష్టాంశాలను సవరించు

en: Create a new bookmark
te: ఒక కొత్త ఇష్టాంశాన్ని సృష్టించు

en: Delete the selected item
te: ఎంచుకున్న అంశాన్ని తొలగించు

en: Delete all the bookmarks
te: ఇష్టాంశాలన్నిటినీ తొలగించు

en: Extract
te: పొందు

en: &Close
te: మూసివేయి (&C)

en: Bytes
te: బైట్లు

en: Convert
te: పరివర్తించు

en: Destination
te: గమ్యం

en: Destination file:
te: గమ్య దస్త్రం:

en: Browse
te: విహరించు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Display the output
te: అవుట్‌పుట్‌ని ప్రదర్శించు

en: &Start
te: ప్రారంభించు (&S)

en: Program Guide
te: కార్యక్రమం మార్గదర్శకం

en: Update
te: నవీకరించు

en: Errors
te: దోషాలు

en: Cl&ear
te: శుభ్రపరుచు (&e)

en: Hide future errors
te: భవిష్యత్ దోషాలను దాయి

en: Adjustments and Effects
te: సవరణలు మరియు ప్రభావాలు

en: Synchronization
te: సమకాలీకరణం

en: v4l2 controls
te: v4l2 నియంత్రణలు

en: &Save
te: భద్రపరుచు (&S)

en: Go to Time
te: సమయానికి వెళ్ళు

en: &Go
te: వెళ్ళు (&G)

en: Go to time
te: సమయానికి వెళ్ళు

en: About
te: గురించి

en: &Recheck version
te: రూపాంతరాన్ని పునఃపరిశీలించండి (&R)

en: &Yes
te: అవును (&Y)

en: &No
te: కాదు (&N)

en: VLC media player updates
te: VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకం నవీకరణలు

en: A new version of VLC (%1.%2.%3%4) is available.
te: సరికొత్త రూపాంతరం వియల్సీ (%1.%2.%3%4) అందుబాటులో ఉన్నది.

en: You have the latest version of VLC media player.
te: మీరు సరికొత్త వియల్సీ మాధ్యమ ప్రదర్శకాన్నే కలిగివున్నారు.

en: An error occurred while checking for updates...
te: నవీకరణల కోసం పరిశీలిస్తున్నపుడు ఒక దోషం సంభవించింది...

en: &General
te: సాధారణం (&G)

en: &Metadata
te: మెటాడేటా (&M)

en: S&tatistics
te: గణాంకాలు (&t)

en: &Save Metadata
te: మెటాడేటాను భద్రపరుచు (&S)

en: Location:
te: స్థానం:

en: Save log file as...
te: చిట్టా దస్త్రాన్ని ఇలా భద్రపరుచు...

en: Application
te: అనువర్తనం

en: Update the tree
te: వృక్షాన్ని నవీకరించండి

en: Open Media
te: మాధ్యమం తెరువు

en: &File
te: దస్త్రం (&F)

en: &Disc
te: డిస్కు (&D)

en: &Network
te: నెట్‌వర్క్ (&N)

en: Capture &Device
te: బంధక పరికరం (&D)

en: &Select
te: ఎన్నుకొను (&S)

en: &Enqueue
te: వరుసలోచేర్చు (&E)

en: &Play
te: ఆడించు (&P)

en: &Stream
te: ప్రవాహం (&S)

en: Open URL
te: URL తెరువు

en: Enter URL here...
te: URL ఇక్కడ ప్రవేశపెట్టండి...

en: Plugins and extensions
te: చొప్పింతలు మరియు పొడిగింతలు

en: Capability
te: సమర్థత

en: Score
te: స్కోరు

en: &Search:
te: శోధించు (&S):

en: More information...
te: మరింత సమాచారం...

en: Reload extensions
te: పొడిగింతలను తిరిగినింపు

en: Version
te: రూపాంతరం

en: Website
te: వెబ్‌సైటు

en: Files
te: దస్త్రాలు

en: Deletes the selected item
te: ఎంచుకున్న అంశాన్ని తొలగిస్తుంది

en: Show settings
te: అమరికలను చూపించు

en: Simple
te: సరళం

en: &Reset Preferences
te: ప్రాధాన్యతలను తిరిగిఅమర్చు (&R)

en: Advanced Preferences
te: ఉన్నత అభిరుచులు

en: Simple Preferences
te: సామాన్య అభిరుచులు

en: Stream Output
te: ప్రవాహం అవుట్‌పుట్

en: Back
te: వెనుకకు

en: Above the Video
te: దృశ్యకం పైన

en: Line 1:
te: వరుస 1:

en: Line 2:
te: వరుస 2:

en: Fullscreen Controller
te: పూర్తితెర నియంత్రకం

en: New profile
te: కొత్త ప్రవర

en: Cl&ose
te: మూసివేయి (&o)

en: Profile Name
te: ప్రవర పేరు

en: Advanced Buttons
te: అధునాతన బొత్తాలు

en: Playback Buttons
te: ప్లేబ్యాక్ బొత్తాలు

en: Schedule
te: ప్రణాళిక

en: Video On Demand ( VOD )
te: వీడియో ఆన్ డిమాండ్ ( VOD )

en: Hours / Minutes / Seconds:
te: గంటలు / నిమిషాలు / సెకన్లు:

en: Day / Month / Year:
te: రోజు / నెల / సంవత్సరం:

en: Repeat:
te: పునరావృతం:

en: Repeat delay:
te: పునరావృత ఆలస్యం:

en:  days
te:  రోజులు

en: I&mport
te: దిగుమతిచేయి (&m)

en: E&xport
te: ఎగుమతిచేయి (&x)

en: Save VLM configuration as...
te: VLM స్వరూపణాన్ని ఇలా భద్రపరుచు...

en: VLM conf (*.vlm);;All (*)
te: VLM conf (*.vlm);;అన్నీ (*)

en: Open VLM configuration...
te: VLM స్వరూపణం తెరువు...

en: Schedule:
te: ప్రణాళిక:

en: Open Directory
te: డైరెక్టరీ తెరువు

en: Open Folder
te: సంచయం తెరువు

en: Open playlist...
te: ప్రదర్శనజాబితాను తెరువు...

en: XSPF playlist
te: XSPF ప్రదర్శనజాబితా

en: M3U playlist
te: M3U ప్రదర్శనజాబితా

en: M3U8 playlist
te: M3U8 ప్రదర్శనజాబితా

en: Save playlist as...
te: ప్రదర్శనజాబితాణను ఇలా భద్రపరుచు...

en: Open subtitles...
te: ఉపశీర్షికలను తెరువు...

en: Media Files
te: మాధ్యమ దస్త్రాలు

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: Control menu for the player
te: ప్రదర్శకానికి నియంత్రణా మెను

en: Paused
te: నిలిపివేయబడింది

en: &Media
te: మాధ్యమం (&M)

en: P&layback
te: ప్లేబ్యాక్ (&l)

en: &Audio
te: శ్రవ్యకం (&A)

en: &Video
te: దృశ్యకం (&V)

en: Subti&tle
te: ఉపశీర్షిక (&t)

en: V&iew
te: వీక్షణం (&i)

en: &Help
te: సహాయం (&H)

en: Open &File...
te: ఒక దస్త్రాన్ని తెరువు...(&F)

en: Open &Disc...
te: డిస్కు తెరువు...(&D)

en: Open &Network Stream...
te: నెట్‌వర్క్ ప్రవాహాన్ని తెరువు...(&N)

en: Open &Capture Device...
te: బంధక పరికరాన్ని తెరువు...(&C)

en: Open &Location from clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డు నుండి స్థానాన్ని తెరువు (&L)

en: Open &Recent Media
te: ఇటీవలి మాధ్యమాన్ని తెరువు (&R)

en: Conve&rt / Save...
te: పరివర్తించు / భద్రపరుచు...(&r)

en: &Stream...
te: ప్రవాహం...(&S)

en: Quit at the end of playlist
te: ప్రదర్శనజాబితా ముగిసిన తరువాత నిష్క్రమించు

en: Close to systray
te: వ్యవస్థపళ్లెమునకు మూసివేయి

en: &Quit
te: నిష్క్రమించు (&Q)

en: &Effects and Filters
te: ప్రభావాలు మరియు వడబోతకాలు (&E)

en: &Track Synchronization
te: ట్రాక్ సమకాలీకరణం (&T)

en: Plu&gins and extensions
te: చొప్పింతలు మరియు పొడిగింతలు (&g)

en: Customi&ze Interface...
te: అంతరవర్తిని అనురూపించు...(&z)

en: &Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు (&P)

en: &View
te: వీక్షణం (&V)

en: Play&list
te: ప్రదర్శనజాబితా (&l)

en: Docked Playlist
te: అంటివుండే ప్రదర్శనజాబితా

en: Mi&nimal Interface
te: కనిష్ట అంతరవర్తి (&n)

en: &Fullscreen Interface
te: పూర్తితెర అంతరవర్తి (&F)

en: &Advanced Controls
te: అధునాతన నియంత్రణలు (&A)

en: Status Bar
te: స్థితి పట్టీ

en: Visualizations selector
te: దృశ్యమానముల ఎంపికరి

en: Audio &Device
te: ఆడియో పరికరం (&D)

en: Audio &Track
te: ఆడియో ట్రాక్ (&T)

en: &Visualizations
te: దృశ్యమాణాలు (&V)

en: Video &Track
te: వీడియో ట్రాక్ (&T)

en: &Fullscreen
te: పూర్తితెర (&F)

en: Always Fit &Window
te: ఎల్లప్పుడూ కిటికీకి అమర్చు (&W)

en: Set as Wall&paper
te: నేపథ్యచిత్రం వలె అమర్చు (&p)

en: &Zoom
te: జూమ్ (&Z)

en: &Aspect Ratio
te: రూప నిష్పత్తి (&A)

en: &Crop
te: కత్తిరించు (&C)

en: &Deinterlace
te: విజాలీకరణ (&D)

en: &Deinterlace mode
te: విజాలీకరణ రీతి (&D)

en: Take &Snapshot
te: తక్షణ చిత్రాన్ని తీయి (&S)

en: T&itle
te: శీర్షిక (&i)

en: &Chapter
te: అధ్యాయం (&C)

en: &Program
te: కార్యక్రమం (&P)

en: &Manage
te: నిర్వహించు (&M)

en: Check for &Updates...
te: నవీకరణల కొరకు పరిశీలించు...(&U)

en: &Stop
te: ఆపివేయి (&S)

en: Pre&vious
te: మునుపటి (&v)

en: Ne&xt
te: తరువాత (&x)

en: &Faster
te: మరింతవేగం (&F)

en: N&ormal Speed
te: సాధారణ వేగం (&o)

en: Slo&wer
te: నెమ్మది (&w)

en: &Jump Forward
te: ముందుకు గెంతు (&J)

en: Jump Bac&kward
te: వెనుకకు గెంతు (&k)

en: Open &Network...
te: నెట్‌వర్క్ తెరువు...(&N)

en: Leave Fullscreen
te: పూర్తితెరను వదిలివెళ్ళు

en: &Playback
te: ప్లేబ్యాక్ (&P)

en: &Clear
te: శుభ్రపరుచు (&C)

en: Systray icon
te: వ్యవస్థపళ్ళెం ప్రతీక

en: Show a controller in fullscreen mode
te: పూర్తితెర విధములో నియంత్రకాన్ని చూపించు

en: Load extensions on startup
te: పొడిగింతలను ప్రారంభములో నింపు

en: Start in minimal view (without menus)
te: కనిష్ట వీక్షణంలో ప్రారంభించు (మెనూలు లేకుండా)

en: Ignore keyboard volume buttons.
te: కీబోర్డు శబ్ద బొత్తాలను విస్మరించు

en: Qt interface
te: Qt అంతరవర్తి

en: errors
te: దోషాలు

en: warnings
te: హెచ్చరికలు

en: debug
te: దోషశుద్ధి

en: Open a skin file
te: ఒక తొడుగు దస్త్రాన్ని తెరువు

en: Skin files |*.vlt;*.wsz;*.xml
te: తొడుగు దస్త్రాలు |*.vlt;*.wsz;*.xml

en: Open playlist
te: ప్రదర్శనజాబితాను తెరువు

en: Save playlist
te: ప్రదర్శనజాబితాను భద్రపర్చు

en: Skin to use
te: వాడవలసిన తొడుగు

en: Path to the skin to use.
te: వాడవలసిన తొడుగు యొక్క పథం.

en: Config of last used skin
te: చివరిగా వాడబడిన తొడుగు యొక్క స్వరూపణం

en: Show a systray icon for VLC
te: VLC కొరకు వ్యవస్థపళ్ళెమును చూపించు

en: Show VLC on the taskbar
te: VLC ని కార్యపట్టీపై చూపించు

en: Enable transparency effects
te: పారదర్శక ప్రభావాలను చేతనపరుచు

en: Skinnable Interface
te: తొడగదగిన అంతరవర్తి

en: Select skin
te: తొడుగుని ఎంచుకొను

en: Log format
te: చిట్టా ఆకృతి

en: Folder meta data
te: సంచయం మెటా డేటా

en: Album art filename
te: ఆల్బమ్ కళ దస్త్రంపేరు

en: Blues
te: బ్లూస్

en: Country
te: కంట్రీ

en: Disco
te: డిస్కో

en: Funk
te: ఫంక్

en: Grunge
te: గ్రంజ్

en: Hip-Hop
te: హిప్-హాప్

en: Jazz
te: జాజ్జ్

en: Metal
te: మెటల్

en: New Age
te: న్యూ ఏజ్

en: Oldies
te: ఓల్డీస్

en: Other
te: ఇతర

en: Rap
te: రాప్

en: Alternative
te: ఆల్టర్నేటివ్

en: Soundtrack
te: సౌండ్‌ట్రాక్

en: Ambient
te: ఆంబియంట్

en: Vocal
te: వోకల్

en: Fusion
te: ఫ్యూజన్

en: Trance
te: ట్రాన్స్

en: Acid
te: యాసిడ్

en: Comedy
te: హాస్యం

en: Gangsta
te: గ్యాంగ్‌స్టా

en: Top 40
te: ఉత్తమ 40

en: Jungle
te: అడవి

en: Retro
te: రెట్రో

en: Speech
te: ప్రసంగం

en: M3U playlist export
te: M3U ప్రదర్శనజాబితా ఎగుమతి

en: M3U8 playlist export
te: M3U8 ప్రదర్శనజాబితా ఎగుమతి

en: XSPF playlist export
te: XSPF ప్రదర్శనజాబితా ఎగుమతి

en: HTML playlist export
te: HTML ప్రదర్శనజాబితా ఎగుమతి

en: Stats
te: గణాంకాలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Packet Size
te: ప్యాకెట్ పరిమాణం

en: ASF muxer
te: ASF మక్సర్

en: Unknown Video
te: తెలియని వీడియో

en: AVI muxer
te: AVI మక్సర్

en: MP4/MOV muxer
te: MP4/MOV మక్సర్

en: Ogg/OGM muxer
te: Ogg/OGM మక్సర్

en: WAV muxer
te: WAV మక్సర్

en: Now playing
te: ఇపుడు ఆడుతున్నది

en: Notify
te: తెలియజేయి

en: MPEG Video
te: MPEG దృశ్యకం

en: My Videos
te: నా దృశ్యకాలు

en: My Music
te: నా సంగీతం

en: Picture
te: చిత్రం

en: My Pictures
te: నా చిత్రాలు

en: MTP devices
te: MTP పరికరాలు

en: MTP Device
te: MTP పరికరం

en: Discs
te: డిస్కులు

en: Audio capture
te: శ్రవ్య బంధనం

en: Audio capture (PulseAudio)
te: శ్రవ్య బంధనం (PulseAudio)

en: Network streams (SAP)
te: నెట్‌వర్క్ ప్రవాహాలు (SAP)

en: Session
te: చర్యాకాలం

en: Tool
te: పనిముట్టు

en: User
te: వాడుకరి

en: Video capture
te: దృశ్యక బంధనం

en: Audio capture (ALSA)
te: శ్రవ్య బంధనం (ALSA)

en: CD
te: సీడీ

en: DVD
te: డీవీడీ

en: Unknown type
te: తెలియని రకం

en: Screen capture
te: తెర బంధించుట

en: Applications
te: అనువర్తనాలు

en: Desktop
te: డెస్కుటాప్

en: X coordinate
te: X అక్షం

en: Y coordinate
te: Y అక్షం

en: Font size, pixels
te: ఖతి పరిమాణం, పిక్సెళ్ళు

en: Border width
te: సరిహద్దు వెడల్పు

en: Border height
te: సరిహద్దు ఎత్తు

en: Number of rows
te: నిలువువరుసల సంఖ్య

en: Number of columns
te: అడ్డువరుసల సంఖ్య

en: Keep aspect ratio
te: రూప నిష్పత్తిని ఉంచు

en: Keep original size
te: అసలు పరిమాణాన్ని ఉంచు

en: auto
te: స్వయం

en: VNC Password
te: VNC సంకేతపదం

en: VNC password.
te: VNC సంకేతపదం.

en: Max length
te: గరిష్ట పొడవు

en: Refresh time
te: తాజాపరుచు సమయం

en: Text position
te: పాఠ్య స్థానం

en: Don't show
te: చూపించవద్దు

en: Absolute delay
te: ఖచ్ఛిత ఆలస్యం

en: Subsdelay
te: ఉపశీర్షికల ఆలస్యం

en: Read size
te: పరిమాణం చదువు

en: Delay (ms)
te: ఆలస్యం (ms)

en: Audio output URL
te: ఆడియో అవుట్‌పుట్ URL

en: Video output URL
te: వీడియో అవుట్‌పుట్ URL

en: Output video width.
te: అవుట్‌పుట్ దృశ్యకం వెడల్పు.

en: Output video height.
te: అవుట్‌పుట్ దృశ్యకం ఎత్తు.

en: Sample aspect ratio
te: మాదిరి రూప నిష్పత్తి

en: Video filter
te: వీడియో వడబోత

en: Session name
te: చర్యాకాలం పేరు

en: Session category
te: చర్యాకాల వర్గము

en: Session description
te: చర్యాకాలం వివరణ

en: Session URL
te: చర్యాకాలం URL

en: Session email
te: చర్యాకాలం ఈమెయిల్

en: Audio port
te: ఆడియో పోర్టు

en: Video port
te: వీడియో పోర్టు

en: Set Lang
te: భాష అమర్చు

en: Time Synchronized output
te: సమయ సమకాలీకరణం అవుట్‌పుట్

en: Video encoder
te: వీడియో ఎన్కోడర్

en: Destination video codec
te: గమ్యపు దృశ్య కొడెక్

en: Video bitrate
te: వీడియో బిట్‌రేట్

en: Video frame-rate
te: వీడియో చట్రం-రేటు

en: Deinterlace video
te: వీడియోని విజాలీకరించు

en: Deinterlace module
te: విజాలీకరణ పర్వికం

en: Maximum video width
te: గరిష్ట దృశ్యకం వెడల్పు

en: Maximum output video width.
te: గరిష్ట ఫలిత దృశ్యకం వెడల్పు.

en: Maximum video height
te: గరిష్ట దృశ్యకం ఎత్తు

en: Maximum output video height.
te: గరిష్ట ఫలిత దృశ్యకం ఎత్తు.

en: Audio encoder
te: ఆడియో ఎన్కోడర్

en: Audio bitrate
te: ఆడియో బిట్‌రేట్

en: Audio filter
te: ఆడియో వడబోత

en: High priority
te: అధిక ప్రాముఖ్యత

en: Transcode
te: ట్రాన్సుకోడ్ చేయి

en: Font size in pixels
te: ఖతి పరిమాణం పిక్సెళ్ళలో

en: Text opacity
te: పాఠ్య ఆపారదర్శకత

en: Text default color
te: పాఠ్యపు అప్రమేయ వర్ణం

en: Background opacity
te: నేపథ్యం అపారదర్శకత

en: Background color
te: నేపథ్యం రంగు

en: Shadow opacity
te: ఛాయ అపారదర్శకత

en: Shadow color
te: ఛాయ రంగు

en: Shadow angle
te: ఛాయ కోణం

en: Shadow distance
te: ఛాయ దూరం

en: Thin
te: సన్నం

en: Thick
te: మందం

en: SVG template file
te: SVG మూస దస్త్రం

en: Experimental
te: ప్రయోగాత్మకం

en: Area
te: వైశాల్యం

en: Image adjust
te: బొమ్మ సవరణ

en: Transparency mask
te: పారదర్శకత ముసుగు

en: Alpha mask
te: ఆల్ఫా ముసుగు

en: Window size
te: కిటికీ పరిమాణం

en: Ball color
te: బంతి రంగు

en: Ball speed
te: బంతి వేగం

en: Ball size
te: బంతి పరిమాణం

en: Ball video filter
te: బంతి వీడియో వడబోతకం

en: Ball
te: బంతి

en: Bluescreen video filter
te: నీలితెర వీడియో వడబోత

en: Bluescreen
te: నీలితెర

en: Output width
te: అవుట్‌పుట్ వెడల్పు

en: Output height
te: అవుట్‌పుట్ ఎత్తు

en: Low
te: అల్పం

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: High
te: అధికం

en: Erase
te: చెరుపు

en: Strength
te: బలం

en: Minimal period
te: కనీస ఆవర్తనం

en: Maximal period
te: గరిష్ట ఆవర్తనం

en: Vertical
te: నిలువు

en: Horizontal
te: అడ్డము

en: Direction
te: దిశ

en: Game mode
te: ఆట రీతి

en: Rotation
te: భ్రమణం

en: Angle in degrees
te: కోణము డిగ్రీలలో

en: Rotate
te: తిప్పు

en: Image format
te: బొమ్మ ఆకృతి

en: Recording ratio
te: రికార్డింగు నిష్పత్తి

en: Sepia video filter
te: సెపియా వీడియో వడపోత

en: Video transformation filter
te: వీడియో రూపాంతరీకరణ వడబోత

en: Transformation
te: రూపాంతరీకరణ

en: Rotate or flip the video
te: వీడియోని ప్రరిభ్రమించు లేదా ఉల్టాచేయి

en: ASCII Art
te: ASCII కళ

en: Drawable
te: గీయదగినది

en: Video mode
te: వీడియో రీతి

en: OpenGL extension
te: OpenGL పొడిగింత

en: Wallpaper
te: నేపథ్యచిత్రం

en: Video memory
te: వీడియో జ్ఞాపకశక్తి

[ctx: ASCII]
note: xgettext: This is a plain ASCII spelling of "VLC media player" for the ICCCM window name. This must be pure ASCII. The limitation is partially with ICCCM and partially with VLC. For Latin script languages, you may need to strip accents. For other scripts, you will need to transliterate into Latin.
en: VLC media player
te: VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకం

en: Title font
te: శీర్షిక ఖతి

en: Font menu
te: ఖతి మెను

en: Effects list
te: ప్రభావాల జాబితా

en: Play List
te: ప్రదర్శన జాబితా

en: Output
te: అవుట్‌పుట్

en: Video FPS
te: వీడియో FPS

en: Error:
te: దోషం:

en: Preamp:
te: ప్రీఆంప్:

en: Background
te: నేపథ్యం

en: Playback Rate
te: ప్లేబ్యాక్ రేటు

en: Audio Delay
te: ఆడియో ఆలస్యం

en: Subtitle Delay
te: ఉపశీర్షిక ఆలస్యం

en: Time:
te: సమయం:

en: VLC media player - Web Interface
te: VLC మాధ్యమ ప్రదర్శకం - జాల అంతరవర్తి

en: Loop
te: ఆవృతం

en: Dialog
te: సంభాషణ

en: Preset
te: ప్రిసెట్

en: &Save as...
te: ఇలా భద్రపరుచు...(&S)

en: Modules Tree
te: పర్వికాల వృక్షం

en: Show extended options
te: పొడిగించిన ఐచ్ఛికాలను చూపించు

en: Show &more options
te: మరిన్ని ఐచ్ఛికాలను చూపించు (&m)

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: Edit Options
te: ఐచ్ఛికాలను సవరించు

en: Extra media
te: అదనపు మాధ్యమం

en: Select the file
te: దస్త్రాన్ని ఎంచుకొను

en: Change the start time for the media
te: మాధ్యమం ప్రారంభ సమయాన్ని మార్చు

en: Play another media synchronously (extra audio file, ...)
te: వేరొక మాధ్యమాన్ని సమకాలీకరంగా ఆడించు (అదనపు ఆడియో దస్త్రం, ...)

en: Capture mode
te: బంధన విధం

en: Select the capture device type
te: బంధన పరికర రకాన్ని ఎంచుకొను

en: Device Selection
te: పరికరం ఎంపిక

en: Options
te: ఐచ్ఛికాలు

en: Advanced options...
te: అధునాతన ఐచ్ఛికాలు...

en: Disc Selection
te: డిస్కు ఎంపిక

en: Disable Disc Menus
te: డిస్కు మెనూలను అచేతనపరుచు

en: No disc menus
te: ఏ డిస్కు మెనూలు లేవు

en: Disc device
te: డిస్కు పరికరం

en: Starting Position
te: ప్రారంభ స్థానం

en: Audio and Subtitles
te: ఆడియో మరియు ఉపశీర్షికలు

en: Choose one or more media file to open
te: తెరుచుటకు ఒకటి లేదా మరిన్ని మాధ్యమ దస్త్రాన్ని ఎన్నుకొను

en: File Selection
te: దస్త్ర ఎంపిక

en: You can select local files with the following list and buttons.
te: క్రిందపేర్కొన్న జాబితాను మరియు బొత్తాలతో స్థానిక ఫైళ్ళను ఎంచుకొనవచ్చు.

en: Add...
te: జతచేయి...

en: Network Protocol
te: నెట్‌వర్క్ ప్రోటోకాల్

en: Please enter a network URL:
te: దయచేసి ఒక నెట్‌వర్క్ URL ప్రవేశపెట్టండి:

en: Features
te: విశిష్టతలు

en: Chapters
te: అధ్యాయాలు

en:  kb/s
te:  కిబై/సె

en: Destination Setup
te: గమ్యం అమరిక

en: New destination
te: కొత్త గమ్యం

en: Display locally
te: స్థానికంగా ప్రదర్శించు

en: Activate Transcoding
te: ట్రాన్సుకోడింగును ఉత్తేజపరుచు

en: Option Setup
te: ఐచ్ఛిక అమరిక

en: Miscellaneous Options
te: ఇతర ఐచ్ఛికాలు

en: Output module:
te: అవుట్‌పుట్ పర్వికం:

en: Effects
te: ప్రభావాలు

en: Visualization:
te: దృశ్యమానములు:

en: Tracks
te: ట్రాక్‌లు

en: Preferred audio language:
te: ప్రాధాన్య ఆడియో భాష:

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Username:
te: వాడుకరిపేరు:

en: Codecs
te: కొడెక్‌లు

en: Optical drive
te: ఆప్టికల్ డ్రైవు

en: Default optical device
te: అప్రమేయ ఆప్టికల్ పరికరం

en: Damaged or incomplete AVI file
te: పాడైన లేదా అసంపూర్ణ AVI దస్త్రం

en: HTTP proxy URL
te: HTTP ప్రోక్సీ URL

en: HTTP (default)
te: HTTP (అప్రమేయం)

en: Default caching policy
te: అప్రమేయ క్యాచింగ్ పాలసీ

en: Menus language:
te: మెనూల భాష:

en: Look and feel
te: రూపం మరియు అనుభూతి

en: Use custom skin
te: అనురూపిత తొడుగుని వాడు

en: This is VLC's default interface, with a native look and feel.
te: ఇది VLC యొక్క మూల రూపం మరియు అనుభూతితో ఉన్న అప్రమేయ అంతరవర్తి.

en: Use native style
te: అప్రమేయ శైలిని వాడు

en: Resize interface to video size
te: అంతరవర్తిని వీడియో పరిమాణానికి మార్చు

en: Show controls in full screen mode
te: పూర్తితెర విధంలో నియంత్రణలను చూపించు

en: Start in minimal view mode
te: కనిష్ట వీక్షణ రీతిలో ప్రారంభించు

en: Force window style:
te: బలవంతపు కిటికీ శైలి:

en: Show systray icon
te: వ్యవస్థపళ్ళెం ప్రతీకను చూపించు

en: Skin resource file:
te: తొడుగు మూల దస్త్రం:

en: Activate updates notifier
te: నవీకరణల ప్రకటకాన్ని ఉత్తేజపరుచు

en: Every
te: ప్రతీ

en: Save recently played items
te: ఇటీవలి ఆడబడిన అంశాలను భద్రపరుచు

en: File extensions association
te: దస్త్రం పొడిగింతల సమూహం

en: Set up associations...
te: సంబంధితాలను అమర్చు...

en: Enable On Screen Display (OSD)
te: తెరపై ప్రదర్శనను చేతనపరుచు (OSD)

en: Show media title on video start
te: మాధ్యమ శీర్షికను వీడియో ప్రారంభంలో చూపించు

en: Enable subtitles
te: ఉపశీర్షికలను చేతనించు

en: Subtitle Language
te: ఉపశీర్షిక భాష

en: Default encoding
te: అప్రమేయ ఎన్కోడింగ్

en: Add a shadow
te: నీడను జతచేయి

en: Add a background
te: ఒక నేపథ్యాన్ని జతచేయి

en: DirectX
te: డైరెక్ట్X

en: Accelerated video output (Overlay)
te: యాక్సలరేటెడ్ వీడియో అవుట్‌పుట్ (ఓవర్లే)

en: Deinterlacing
te: విజాలీకరణ

en: Force Aspect Ratio
te: బలవంతపు రూప నిష్పత్తి

en: vlc-snap
te: వియల్సీ-చిత్రం

en: Edit settings
te: అమరికలను సవరించు

en: Control
te: నియంత్రణ

en: Run manually
te: మానవీయంగా నడుపు

en: Setup schedule
te: ప్రణాళికను అమర్చు

en: Run on schedule
te: ప్రణాళికలో నడుపుము

en: Status
te: స్థితి

en: Prev
te: మునుపటి

en: Add Input
te: ఇన్‌పుట్ జతచేయి

en: Edit Input
te: ఇన్‌పుట్ సవరించు

en: Clear List
te: జాబితా శుభ్రపరుచు

en: Check for VLC updates
te: వియల్సీ నవీకరణల కొరకు పరిశీలించు

en: Essential
te: ఆవశ్యకం

en: Colors
te: రంగులు

en: Angle
te: కోణం

en: none
te: ఏదీకాదు

en: Logo erase
te: చిహ్నం చెరుపు

en: Mask
te: ముసుగు

en: VLM configurator
te: VLM స్వరూపకం

en: Media Manager Edition
te: మాధ్యమ నిర్వాహకం ఎడిషన్

en: Name:
te: పేరు:

en: Input:
te: ఇన్‌పుట్:

en: Select Input
te: ఇన్‌పుట్ ఎంచుకొను

en: Output:
te: అవుట్‌పుట్:

en: Select Output
te: అవుట్‌పుట్ ఎంచుకొను

en: Time Control
te: సమయ నియంత్రణ

en: Mux Control
te: మక్స్ నియంత్రణ

en: Muxer:
te: మక్సర్:

en: Media Manager List
te: మాధ్యమ నిర్వాహకం జాబితా
