volume_key 0.3.9 - en to pa translation catalogue (142 entries)

en: Not enough space provided to store a KMIP packet
pa: KMIP ਪੈਕਟ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਪੇਸ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: A string is too long
pa: ਸਤਰ ਬਹੁਤ ਲੰਬੀ ਹੈ

en: Binary data is too long
pa: ਬਾਇਨਰੀ ਡਾਟਾ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: A KMIP structure is too long
pa: KMIP ਬਣਤਰ ਬਹੁਤ ਲੰਬੀ ਹੈ

en: Unexpected end of data
pa: ਡਾਟਾ ਦਾ ਅਚਾਨਕ ਅੰਤ

en: Unexpected item tag 0x%08lX
pa: ਅਣਜਾਣ ਆਈਟਮ ਟੈਗ 0x%08lX

en: Unexpected item type 0x%02X
pa: ਆਣਜਾਣ ਆਈਟਮ ਕਿਸਮ 0x%02X

en: Unexpected item size
pa: ਅਣਜਾਣ ਆਈਟਨ ਅਕਾਰ

en: Unsupported enum value %s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ enum ਮੁੱਲ %s

en: String item expected, got %02X
pa: ਸਤਰ ਆਈਟਮ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ, %02X ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ

en: Structure does not fit in its container
pa: ਢਾਂਚਾ ਇਸ ਦੇ ਕੰਟੇਨਰ ਵਿੱਚ ਫਿੱਟ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ

en: Unexpected data in structure
pa: ਢਾਂਚੇ ਵਿੱਚ ਅਣਜਾਣ ਡਾਟਾ

en: Number of key bits is not positive
pa: ਕੁੰਜੀ ਬਿੱਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪਾਜ਼ੈਟਿਵ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Wrapped key is not opaque
pa: ਲਪੇਟੀ ਕੁੰਜੀ ਅਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unsupported symmetric key format %s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਸਮਿੱਟਰਿਕ ਕੁੰਜੀ ਫਾਰਮੈਟ %s

en: Unsupported KMIP version %s.%s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ KMIP ਵਰਜਨ %s.%s

en: Unsupported object type %s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਆਬਜੈਕਟ ਕਿਸਮ %s

en: Unexpected data after packet
pa: ਪੈਕੇਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਚਾਨਕ ਡਾਟਾ

en: Unsupported packet type %s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪੈਕੇਟ ਕਿਸਮ %s

en: Unsupported mechanism %lu
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਵਿਧੀ %lu

en: Unexpected wrapped key format
pa: ਅਚਾਨਕ ਲਪੇਟੀ ਕੁੰਜੀ ਫਾਰਮੈਟ

en: Unsupported wrapping mechanism
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਲਪੇਟਣ ਵਿਧਈ

en: Unsupported asymmetric encryption format
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਅਸਮਿੱਟਰਿਕ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀ ਫਾਰਮੈਟ

en: Input packet is too small
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਪੈਕੇਟ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: Input is not a volume_key escrow packet
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਇੱਕ volume_key escrow ਪੈਕੇਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unsupported packet format
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪੈਕੇਟ ਫਾਰਮੈਟ

en: Escrow packet passphrase
pa: Escrow ਪੈਕੇਟ ਗੁਪਤਕੋਡ

en: Too many attempts to get a valid passphrase
pa: ਇੱਕ ਯੋਗ ਗੁਪਤਕੋਡ ਲੈਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ

en: Too many attempts to get a valid symmetric key
pa: ਯੋਗ ਸਮਿੱਟਰਿਕ ਕੁੰਜੀ ਲੈਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ

en: The packet metadata is encrypted
pa: ਪੈਕੇਟ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਇਨਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: User interface callbacks not provided
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਾਲਬੈਕ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: Passphrase not provided
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: Symmetric key callback not provided
pa: ਸਮਿੱਟਰਿਕ ਕੁੰਜੀ ਕਾਲਬੈਕ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: Symmetric key not provided
pa: ਸਮਿੱਟਰਿਕ ਕੁੰਜੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: The key is too long
pa: ਕੁੰਜੀ ਬਹੁਤ ਲੰਬੀ ਹੈ

en: Required attribute `%s' not found
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ ਐਟਰੀਬਿਊਟ `%s' ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Cannot get attributes of `%s'
pa: `%s' ਦੇ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭੇ

en: Host name
pa: ਹੋਸਟ ਨਾਂ

en: Volume format
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਫਾਰਮੈਟ

en: Volume UUID
pa: ਵਾਲੀਅਮ UUID

en: Volume label
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਲੇਬਲ

en: Volume path
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਟਿਕਾਣਾ

en: Volume `%s' has unsupported format
pa: ਵਾਲੀਅਮ `%s' ਦਾ ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਫਾਰਮੈਟ ਹੈ

en: Volume format mismatch (packet `%s', volume `%s')
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਫਾਰਮੈਟ ਵਖਰੇਵਾਂ (ਪੈਕੇਟ `%s', ਵਾਲੀਅਮ `%s')

en: UUID mismatch (packet `%s', volume `%s')
pa: UUID ਵਖਰੇਵਾਂ (ਪੈਕੇਟ `%s', ਵਾਲੀਅਮ `%s')

en: Host name mismatch (packet `%s', volume `%s')
pa: ਹੋਸਟ ਨਾਂ ਵਖਰੇਵਾਂ (ਪੈਕੇਟ `%s', ਵਾਲੀਅਮ `%s')

en: Volume label mismatch (packet `%s', volume `%s')
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਲੇਬਲ ਵਖਰੇਵਾਂ (ਪੈਕੇਟ `%s', ਵਾਲੀਅਮ `%s')

en: Volume path mismatch (packet `%s', volume `%s')
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਟਿਕਾਣਾ ਵਖਰੇਵਾਂ (ਪੈਕੇਟ `%s', ਵਾਲੀਅਮ `%s')

en: Unsupported volume format `%s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਵਾਲੀਅਮ ਫਾਰਮੈਟ `%s'

en: Unknown error %d
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ %d

en: Error getting information about volume `%s':
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਣ ਦੌਰਾਮ ਗਲਤੀ `%s':

en: UUID mismatch between libblkid and libcryptsetup: `%s' vs. `%s'
pa: libblkid ਅਤੇ libcryptsetup ਵਿਚਕਾਰ UUID ਵਖਰੇਵਾਂ : `%s' vs. `%s'

en: LUKS cipher name
pa: LUKS ਸਾਈਫਰ ਨਾਂ

en: LUKS cipher mode
pa: LUKS ਸਾਈਫਰ ਮੋਡ

en: Key size (bits)
pa: ਕੁੰਜੀ ਅਕਾਰ (bits)

en: Data encryption key
pa: ਡਾਟਾ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀ

en: Passphrase
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ

en: Passphrase slot
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਸਲਾਟ

en: Encryption information type unsupported in LUKS
pa: LUKS ਵਿੱਚ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸਮ ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: Passphrase for `%s'
pa: `%s' ਲਈ ਗੁਪਤਕੋਡ

en: Error getting LUKS data encryption key:
pa: LUKS ਡਾਟਾ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:

en: Cipher name mismatch (packet `%s', volume `%s')
pa: ਸਾਈਫਰ ਨਾਂ ਵਖਰੇਵਾਂ (ਪੈਕੇਟ `%s', ਵਾਲੀਅਮ `%s')

en: Cipher mode mismatch (packet `%s', volume `%s')
pa: ਸਾਈਫਰ ਮੋਡ ਵਖਰੇਵਾਂ (ਪੈਕੇਟ `%s', ਵਾਲੀਅਮ `%s')

en: Key size mismatch (packet %zu, volume %zu)
pa: ਕੁੰਜੀ ਅਕਾਰ ਵਖਰੇਵਾਂ (ਪੈਕੇਟ %zu, ਵਾਲੀਅਮ %zu)

en: LUKS data encryption key in packet is invalid:
pa: ਪੈਕੇਟ ਵਿਚਲੀ LUKS ਡਾਟਾ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀ ਗਲਤ ਹੈ:

en: LUKS passphrase in packet is invalid:
pa: ਪੈਕੇਟ ਵਿਚਲਾ LUKS ਗੁਪਤਕੋਡ ਗਲਤ ਹੈ:

en: Escrow packet does not contain the LUKS data encryption key
pa: Escrow ਪੈਕੇਟ ਵਿੱਚ LUKS ਡਾਟਾ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: New passphrase for `%s'
pa: `%s' ਲਈ ਨਵਾਂ ਗੁਪਤਕੋਡ

en: Repeat new passphrase for `%s'
pa: `%s' ਲਈ ਨਵਾਂ ਗੁਪਤਕੋਡ ਦੁਹਰਾਓ

en: Passphrases do not match.  New passphrase for `%s'
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ।  `%s' ਲਈ ਨਵਾਂ ਗੁਪਤਕੋਡ

en: Too many attempts to get a passphrase
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਲੈਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ

en: Error adding a LUKS passphrase
pa: ਇੱਕ LUKS ਗੁਪਤਕੋਡ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Can not add a secret of this type
pa: ਇਸ ਕਿਸਮ ਦਾ ਸੀਕਰੇਟ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Data encryption key unknown
pa: ਡਾਟਾ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀ ਅਣਜਾਣ ਹੈ

en: The passphrase must be a string
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਇੱਕ ਸਤਰ ਹੋਣੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Passphrase unknown
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਅਣਜਾਣ ਹੈ

en: Unsupported key length %s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਕੁੰਜੀ ਲੰਬਾਈ %s

en: Key length mismatch
pa: ਕੁੰਜੀ ਲੰਬਾਈ ਵਖਰੇਵਾਂ

en: Invalid slot number `%s'
pa: ਗਲਤ ਸਲਾਟ ਨੰਬਰ `%s'

en: NUL byte in passphrase
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਵਿੱਚ NUL ਬਾਈਟ

en: Error opening LUKS volume:
pa: LUKS ਵਾਲੀਅਮ ਖੋਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:

en: Error decoding certificate
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਡੀਕੋਡਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Show version
pa: ਵਰਜਨ ਵੇਖਾਓ

en: Save volume secrets to a packet.  Expects operands VOLUME [PACKET].
pa: ਪੈਕੇਟ ਵਿੱਚ ਵਾਲੀਅਮ ਸੀਕਰੇਟ ਸੰਭਾਲੋ।  ਲੋੜੀਂਦੇ ਓਪਰੈਂਡ ਹਨ VOLUME [PACKET]।

en: Restore volume secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET.
pa: ਪੈਕੇਟ ਤੋਂ ਵਾਲੀਅਮ ਸੀਕਰੇਟ ਮੁੜ-ਸੰਭਾਲੋ।  ਲੋੜੀਂਦੇ ਓਪਰੈਂਡ ਹਨ VOLUME PACKET।

en: Set up an encrypted volume using secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET NAME.
pa: ਪੈਕੇਟ ਤੋਂ ਸੀਕਰੇਟ ਵਰਤ ਕੇ ਇੱਕ ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ ਵਾਲੀਅਮ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰੋ।  ਲੋੜੀਂਦੇ ਓਪਰੈਂਡ ਹਨ VOLUME PACKET NAME।

en: Re-encrypt an escrow packet.  Expects operand PACKET.
pa: ਇੱਕ escrow ਪੈਕੇਟ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਇਮਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰੋ।  ਲੋੜੀਂਦੇ ਓਪਰੈਂਡ ਹਨ PACKET।

en: Show information contained in a packet.  Expects operand PACKET.
pa: ਪੈਕੇਟ ਵਿਚਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖਾਓ। ਲੋੜੀਂਦੇ ਓਪਰੈਂਡ ਹਨ PACKET।

en: Show secrets contained in a packet.  Expects operand PACKET.
pa: ਪੈਕੇਟ ਵਿਚਲੇ ਸੀਕਰੇਟ ਵੇਖਾਓ।  ਲੋੜੀਂਦੇ ਓਪਰੈਂਡ ਹਨ PACKET।

en: Use the NSS database in DIR
pa: DIR ਵਿੱਚ NSS ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਰਤੋ

en: Run in batch mode
pa: ਬੈਚ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਚਲਾਓ

en: Write the default secret to PACKET
pa: ਮੂਲ ਸੀਕਰੇਟ ਨੂੰ PACKET ਵਿੱਚ ਲਿਖੋ

en: Write data encryption key to PACKET
pa: PACKET ਵਿੱਚ ਡਾਟਾ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀ ਲਿਖੋ

en: Write passphrase to PACKET
pa: PACKET ਵਿੱਚ ਗੁਪਤਕੋਡ ਲਿਖੋ

en: Create a random passphrase and write it to PACKET
pa: ਲਗਾਤਾਰ ਗੁਪਤਕੋਡ ਬਣਾਓ ਅਤੇ PACKET ਵਿੱਚ ਲਿਖੋ

en: Encrypt for the certificate in CERT
pa: CERT ਵਿੱਚ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਲਈ ਇਨਕ੍ਰਿਪਡ ਕਰੋ

en: Use FORMAT for all output packets
pa: ਸਭ ਆਊਟਪੁੱਟ ਪੈਕਟਾਂ ਲਈ FORMAT ਵਰਤੋ

en: Only include unencrypted information, if any, in --dump
pa: ਸਿਰਫ ਨਾ-ਇਨਕ੍ਰਿਪਟ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ, ਜੇ ਕੋਈ ਹੈ, --dump ਵਿੱਚ

en: Include secrets in --dump output
pa: --dump ਆਊਟਪੁੱਟ ਵਿੱਚ ਸੀਕਰੇਟ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Manages encrypted volume keys and passphrases.
pa: ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ ਵਾਲੀਅਮ ਕੁੰਜੀਆਂ ਅਤੇ ਗੁਪਤਕੋਡ ਦਾ ਪਰਬੰਧਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Report bugs to %s
pa: %s ਤੇ ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰੋ

en: %s: %s
    Run `%s --help' for more information.
pa: %s: %s
    ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ `%s --help' ਚਲਾਓ।

en: Copyright (C) 2009 Red Hat, Inc. All rights reserved.
    This software is distributed under the GPL v.2.
    
    This program is provided with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
pa: ਕਾਪੀ ਰਾਈਟ (C) 2009 Red Hat, Inc. ਸਭ ਹੱਕ ਰਾਖਵੇਂ ਹਨ।
    ਇਹ ਸਾਪਟਵੇਅਰ GPL v.2 ਦੇ ਅਧੀਨ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
    
    ਇਹ ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਿਨਾਂ ਵਾਰੰਟੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਕਾਨੂੰਨੀ ਤੌਰ ਤੇ ਹੈ।

en: Operation mode not specified
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਮੋਡ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: Ambiguous operation mode
pa: ਅਸ਼ਪਸ਼ਟ ਕਾਰਵਾਈ ਮੋਡ

en: `--%s' is only valid with `--%s'
pa: `--%s' ਸਿਰਫ `--%s' ਨਾਲ ਯੋਗ ਹੈ

en: Output can be specified only with `--save' or `--reencrypt'
pa: ਆਊਟਪੁੱਟ ਨੂੰ `--save' ਜਾਂ `--reencrypt' ਨਾਲ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: No output specified
pa: ਕੋਈ ਆਊਟਪੁੱਟ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: Ambiguous output format
pa: ਅਸ਼ਪਸ਼ਟ ਆਊਟਪੁੱਟ ਫਾਰਮੈਟ

en: Unknown packet format `%s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਪੈਕੇਟ ਫਾਰਮੈਟ `%s'

en: Output format does not match other options
pa: ਆਊਟਪੁੱਟ ਫਾਰਮੈਟ ਹੋਰ ਚੋਣਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Error, try again.
pa: ਗਲਤੀ, ਫਿਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Enter password for `%s':
pa:  `%s' ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ:

en: Error reading `%s':
pa: `%s' ਨੂੰ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ:

en: Error decoding `%s':
pa: `%s' ਨੂੰ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ:

en: New packet passphrase
pa: ਨਵਾਂ ਪੈਕੇਟ ਗੁਪਤਕੋਡ

en: Passphrases do not match.  New packet passphrase
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ।  ਨਵਾਂ ਪੈਕੇਟ ਗੁਪਤਕੋਡ

en: Repeat new packet passphrase
pa: ਨਵਾਂ ਪੈਕੇਟ ਗੁਪਤਕੋਡ ਦੁਹਰਾਓ

en: Error creating `%s':
pa: `%s' ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ:

en: Error generating passphrase: %s
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ ਬਣਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Usage: %s --save VOLUME [PACKET]
pa: ਵਰਤੋਂ: %s --save VOLUME [PACKET]

en: Error opening `%s': %s
pa: `%s' ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error loading `%s': %s
pa: `%s' ਨੂੰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error creating a passphrase: %s
pa: ਇੱਕ ਗੁਪਤਕੋਡ ਬਣਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: `%s' does not match `%s':
pa: `%s' ਦਾ ਮੇਲ `%s' ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ:

en: `%s' perhaps does not match `%s'
pa: `%s' ਸ਼ਾਇਦ `%s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Are you sure you want to use this packet?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਇਸ ਪੈਕੇਟ ਨੂੰ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Error getting a yes/no answer
pa: ਇੱਕ ਹਾਂ/ਨਹੀਂ ਜਵਾਬ ਲੈਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET
pa: ਵਰਤੋਂ: %s --%s VOLUME PACKET

en: Error restoring access to `%s': %s
pa: `%s' ਨੂੰ ਪਹੁੰਚ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET NAME
pa: ਵਰਤੋਂ: %s --%s VOLUME PACKET NAME

en: Error setting up `%s': %s
pa: `%s' ਦਾ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Usage: %s --%s PACKET
pa: ਵਰਤੋਂ: %s --%s PACKET

en: Error reading `%s': %s
pa: `%s' ਨੂੰ ਪੜਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Invalid packet: %s
pa: ਗਲਤ ਪੈਕੇਟ: %s

en: Unencrypted
pa: ਅਨ-ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ

en: Public key-encrypted
pa: ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ-ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ

en: Passphrase-encrypted
pa: ਗੁਪਤਕੋਡ-ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ

en: Only secrets public key-encrypted
pa: ਸਿਰਫ ਗੁਪਤ ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ-ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ

en: Only secrets symmetric key-encrypted
pa: ਸਿਰਫ ਗੁਪਤ ਸਮਿੱਟਰਿਕ ਕੁੰਜੀ-ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ

en: Packet format
pa: ਪੈਕੇਟ ਫਾਰਮੈਟ

en: Error decoding `%s': %s
pa: `%s' ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s
