volume_key 0.3.9 - en to ta translation catalogue (141 entries)

en: Not enough space provided to store a KMIP packet
ta: ஒரு KMIP பாக்கெட்டை சேமிக்க போதிய இடம் இல்லை

en: A string is too long
ta: சரம் மிக நீளமாக உள்ளது

en: Binary data is too long
ta: பைனரி தரவு நீளமாக உள்ளது

en: A KMIP structure is too long
ta: ஒரு KMIP வடிவமைப்பு மிக நீளமாக உள்ளது

en: Unexpected end of data
ta: எதிர்பாராத தரவின் முடிவு

en: Unexpected item tag 0x%08lX
ta: எதிர்பாராத உருப்படி டேக் 0x%08lX

en: Unexpected item type 0x%02X
ta: எதிர்பாராத உருப்படி வகை 0x%02X

en: Unexpected item size
ta: எதிர்பாராத உருப்படி அளவு

en: Unsupported enum value %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத enum மதிப்பு %s

en: String item expected, got %02X
ta: சரம் உருப்படி எதிர்பார்க்கப்பட்டது, %02Xஐ பெற்றது

en: Structure does not fit in its container
ta: வடிவமைப்பு அதன் கொள்கலனில் பொருந்தவில்லை

en: Unexpected data in structure
ta: எதிர்பாராத தரவு வடிவத்தில்

en: Number of key bits is not positive
ta: விசை பிட்களின் எண்ணிக்கை நேர் என இல்லை

en: Wrapped key is not opaque
ta: மடிப்பு விசை ஊடுருவலாக இல்லை

en: Unsupported symmetric key format %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத சமச்சீர் விசை வடிவம் %s

en: Unsupported KMIP version %s.%s
ta: ஆதரிக்கப்படாத KMIP பதிப்பு %s.%s

en: Unsupported object type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத பொருள் வகை %s

en: Unexpected data after packet
ta: பாக்கெட்டுக்கு பின் எதிர்பார்க்காத தரவு

en: Unsupported packet type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத பாக்கெட் வகை %s

en: Unsupported mechanism %lu
ta: துணைபுரியாத நுட்பம் %lu

en: Unexpected wrapped key format
ta: எதிர்பாராத மடிக்கப்பட்ட விசை வடிவம்

en: Unsupported wrapping mechanism
ta: துணைபுரியாத மடிப்பு நுட்பம்

en: Unsupported asymmetric encryption format
ta: துணைபுரியாத ஒரே விசை மறைகுறியாக்க வடிவம்

en: Input packet is too small
ta: உள்ளீடு பாக்கெட் மிகச்சிறியது

en: Input is not a volume_key escrow packet
ta: உள்ளீடு ஒரு volume_key escrow பாக்கெட் அல்ல

en: Unsupported packet format
ta: துணைபுரியாத பாக்கெட் வடிவம்

en: Escrow packet passphrase
ta: Escrow பாக்கெட் கடவுச்சொல்

en: Too many attempts to get a valid passphrase
ta: ஒரு சரியான கடவுச்சொல்லை பெற பல முயற்சிகள்

en: Too many attempts to get a valid symmetric key
ta: ஒரு சரியான விசையை பெற பல முயற்சிகள்

en: The packet metadata is encrypted
ta: இந்த பாக்கெட் மெட்டாதரவு மறைகுறியாக்கப்பட்டது

en: User interface callbacks not provided
ta: பயனர் முகப்பு அழைப்பு கொடுக்கப்படவில்லை

en: Passphrase not provided
ta: கடவுச்சொல் கொடுக்கப்படவில்லை

en: Symmetric key callback not provided
ta: ஒரே மாதிரி விசை கொடுக்கப்படவில்லை

en: Symmetric key not provided
ta: ஒரே விசை  கொடுக்கப்படவில்லை

en: The key is too long
ta: விசை மிக நீளமாக உள்ளது

en: Required attribute `%s' not found
ta: தேவையான அளவுருக்கள் `%s' காணப்படவில்லை

en: Cannot get attributes of `%s'
ta: `%s'இன் அளவுருக்களை பெற முடியவில்லை

en: Host name
ta: புரவலன் பெயர்

en: Volume format
ta: ஒலியளவு வடிவம்

en: Volume UUID
ta: ஒலியளவு UUID

en: Volume label
ta: தொகுதி லேபிள்

en: Volume path
ta: தொகுதி பாதை

en: Volume `%s' has unsupported format
ta: தொகுதி `%s' துணைபுரியாத வடிவத்தை கொண்டுள்ளது

en: Volume format mismatch (packet `%s', volume `%s')
ta: தொகுதி வடிவம் பொருந்தவில்லை (பாக்கெட் `%s', எண்ணிக்கை `%s')

en: UUID mismatch (packet `%s', volume `%s')
ta: UUID பொருந்தவில்லை (பாக்கெட் `%s', எண்ணிக்கை `%s')

en: Host name mismatch (packet `%s', volume `%s')
ta: புரவலன் பெயர் பொருந்தவில்லை (பாக்கெட் `%s', எண்ணிக்கை `%s')

en: Volume label mismatch (packet `%s', volume `%s')
ta: தொகுதி லேபில் பொருந்தவில்லை (packet `%s', volume `%s')

en: Volume path mismatch (packet `%s', volume `%s')
ta: தொகுதி பாதை பொருந்தவில்லை (packet `%s', volume `%s')

en: Unsupported volume format `%s'
ta: துணைபுரியாத தொகுதி வடிவம் `%s'

en: Unknown error %d
ta: தெரியாத பிழை %d

en: Error getting information about volume `%s':
ta: தொகுதியைப் பற்றி பிழை பெறுகின்ற தகவல் `%s':

en: UUID mismatch between libblkid and libcryptsetup: `%s' vs. `%s'
ta: UUID பொருந்தாதன்மை libblkid மற்றும் libcryptsetup இடையில்: `%s' vs. `%s'

en: LUKS cipher name
ta: LUKS cipher பெயர்

en: LUKS cipher mode
ta: LUKS cipher முறைமை

en: Key size (bits)
ta: விசை அளவு (bits)

en: Data encryption key
ta: தரவு மறைகுறியாக்க விசை

en: Passphrase
ta: கடவுச்சொல்

en: Passphrase slot
ta: கடவுச்சொல் ஸ்லாட்

en: Encryption information type unsupported in LUKS
ta: மறைகுறியாக்க தகவல் வகை LUKSல் துணைபுரியவில்லை

en: Passphrase for `%s'
ta: `%s'க்கான கடவுச்சொல்

en: Error getting LUKS data encryption key:
ta: LUKS தரவு மறைகுறியாக்க விசை பிழையை பெறுகிறது:

en: Cipher name mismatch (packet `%s', volume `%s')
ta: Cipher பெயர் பொருந்தவில்லை (பாக்கெட் `%s', எண்ணிக்கை `%s')

en: Cipher mode mismatch (packet `%s', volume `%s')
ta: Cipher முறைமை பொருந்தவில்லை (பாக்கெட் `%s', எண்ணிக்கை `%s')

en: Key size mismatch (packet %zu, volume %zu)
ta: விசை அளவு பொருந்தவில்லை (பாக்கெட் %zu, எண்ணிக்கை %zu)

en: LUKS data encryption key in packet is invalid:
ta: LUKS தரவு குறிமுறையாக்குதல் விசை பாக்கெட்டில் தவறானது:

en: LUKS passphrase in packet is invalid:
ta: LUKS கடவுச்சொல் பாக்கெட்டில் தவறானது:

en: Escrow packet does not contain the LUKS data encryption key
ta: Escrow பாக்கெட் LUKS தரவு மறைக்குறியாக்க விசையை கொண்டிருக்கவில்லை

en: New passphrase for `%s'
ta: `%s'க்கான புதிய கடவுச்சொல்

en: Repeat new passphrase for `%s'
ta: `%s'க்கான புதிய கடவுச்சொல்லை மீண்டும் தட்டச்சு செய்யவும்

en: Passphrases do not match.  New passphrase for `%s'
ta: கடவுச்சொல் பொருந்தவில்லை. `%s'க்கான புதிய கடவுச்சொல்

en: Too many attempts to get a passphrase
ta: ஒரு கடவுச்சொல்லை பெற பல முயற்சிகள்

en: Error adding a LUKS passphrase
ta: ஒரு LUKS கடவுச்சொல்லை சேர்க்க பிழை

en: Can not add a secret of this type
ta: இந்த வகைக்கு இரகசியத்தை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Data encryption key unknown
ta: தரவு குறிமுறையாக்குதல் விசை தெரியாதது

en: The passphrase must be a string
ta: கடவுச்சொல் ஒரு சரமாக இருக்க வேண்டும்

en: Passphrase unknown
ta: தெரியாத கடவுச்சொல்

en: Unsupported key length %s
ta: ஆதரவில்லா விசை நீளம் %s

en: Key length mismatch
ta: விசை நீளம் பொருந்தவில்லை

en: Invalid slot number `%s'
ta: தவறான இட எண் `%s'

en: NUL byte in passphrase
ta: NUL பைட் கடவுச்சொல்லில்

en: Error opening LUKS volume:
ta: LUKS தொகுதியை திறப்பதில் பிழை:

en: Error decoding certificate
ta: சான்றிதழை குறிமுறை நீக்குவதில் பிழை

en: Show version
ta: பதிப்பை காட்டுதல்

en: Save volume secrets to a packet.  Expects operands VOLUME [PACKET].
ta: தொகுதி ரகசியங்களை ஒரு பாக்கெட்டில் சேமிக்கவும்.  operands VOLUME [PACKET]ஐ எதிர்பார்க்கிறது.

en: Restore volume secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET.
ta: ஒரு பாக்கெட்டிற்கு தொகுதி இரகசியங்களை மறுசேமி.  operands VOLUME PACKET எதிர்பார்க்கிறது.

en: Set up an encrypted volume using secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET NAME.
ta: ஒரு பாக்கெட்டிற்கு ஒரு மறைக்குறியாக்கப்பட்ட தொகுதியை அமைக்கிறது.  operands VOLUME PACKET NAMEஐ எதிர்பார்க்கிறது.

en: Re-encrypt an escrow packet.  Expects operand PACKET.
ta: ஒரு escrow பாக்கெட்டை மறு மறைக்குறியாக்கவும்.  operand PACKET எதிர்பார்க்கிறது.

en: Show information contained in a packet.  Expects operand PACKET.
ta: ஒரு பாக்கெட் பெற்றுள்ள தகவலைக் காட்டு.  operand PACKETஐ எதிர்பார்க்கிறது.

en: Show secrets contained in a packet.  Expects operand PACKET.
ta: ஒரு பாக்கெட் பெற்றிருக்கும் ரகசியங்களை காட்டு.  operand PACKETஐ எதிர்பார்க்கிறது.

en: Use the NSS database in DIR
ta: இந்த NSS தரவுத்தளத்தை DIRல் பயன்படுத்து

en: Run in batch mode
ta: பிரிவு முறைமையில் இயக்கு

en: Write the default secret to PACKET
ta: PACKETக்கு முன்னிருப்பு ரகசியத்தை எழுது

en: Write data encryption key to PACKET
ta: PACKETக்கு தரவு மறைகுறியாக்க விசையை எழுது

en: Write passphrase to PACKET
ta: PACKETக்கு கடவுச்சொல்லை எழுது

en: Create a random passphrase and write it to PACKET
ta: ஒரு குறிப்பில்லாத கடவுச்சொல்லை உருவாக்கி PACKETக்கு எழுதவும்

en: Encrypt for the certificate in CERT
ta: CERTஇல் சான்றிதழ்கள் மறைகுறியாக்கப்பட்டன

en: Use FORMAT for all output packets
ta: அனைத்து வெளிப்பாடு பாக்கெட்டுகளையும் வடிவமை

en: Only include unencrypted information, if any, in --dump
ta: மறைகுறிநீக்கப்பட்ட தகவல் மட்டுமே சேர்க்கவும், ஏதாவது, in --dump

en: Include secrets in --dump output
ta: --dump வெளிப்பாட்டில் இரகசியங்கள் உள்ளன

en: Manages encrypted volume keys and passphrases.
ta: மறைகுறியாக்கப்பட்ட தொகுதி விசைகள் மற்றும் கடவுச்சொல்களை மேலாண்மை செய்யவும்.

en: Report bugs to %s
ta: %sக்கு பிழைகளை அறிக்கையிடவும்

en: %s: %s
    Run `%s --help' for more information.
ta: %s: %s
    மேலும் தகவலுக்கு `%s --help' ஐ இயக்கு.

en: Operation mode not specified
ta: செயல்பாடு முறைமை குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Ambiguous operation mode
ta: தெளிவற்ற செயல்பாடு முறைமைஓ

en: `--%s' is only valid with `--%s'
ta: `--%s' மட்டுமே `--%s'உடன் சரியானது

en: Output can be specified only with `--save' or `--reencrypt'
ta: வெளிப்பாடு `--save' அல்லது `--reencrypt' உடன் மட்டுமே குறிப்பிடப்படும்

en: No output specified
ta: வெளிப்பாடு குறிப்பிடபடவில்லை

en: Ambiguous output format
ta: தெளிவற்ற வெளிப்பாடு வடிவம்

en: Unknown packet format `%s'
ta: தெரியாத பாக்கெட் வடிவம் `%s'

en: Output format does not match other options
ta: வெளிப்பாடு வடிவம் வேறு விருப்பங்களுக்கு பொருந்தாது

en: Error, try again.
ta: பிழை, மீண்டும் முயற்சி.

en: Enter password for `%s':
ta: `%s'கான கடவுச்சொல்லை உள்ளிடு:

en: Error reading `%s':
ta: `%s'ஐ வாசிப்பத்தில் பிழை:

en: Error decoding `%s':
ta: `%s' குறிமுறை யீக்குதலில் பிழை:

en: New packet passphrase
ta: புதிய பாக்கெட் கடவுச்சொல்

en: Passphrases do not match.  New packet passphrase
ta: கடவுச்சொல் பொருந்தவில்லை.  புதிய பாக்கெட் கடவுச்சொல்

en: Repeat new packet passphrase
ta: புதிய பாக்கெட் கடவுச்சொல்லை திரும்ப செய்யவும்

en: Error creating `%s':
ta: பிழை உருவாக்கும் `%s':

en: Error generating passphrase: %s
ta: பிழையை உருவாக்கும் கடவுச்சொல்: %s

en: Usage: %s --save VOLUME [PACKET]
ta: பயன்பாடு: %s --save VOLUME [PACKET]

en: Error opening `%s': %s
ta: `%s'ஐ திறக்கையில் பிழை: %s

en: Error loading `%s': %s
ta: பிழை ஏற்றுகிற `%s': %s

en: Error creating a passphrase: %s
ta: பிழையை உருவாக்கும் ஒரு கடவுச்சொல்: %s

en: `%s' does not match `%s':
ta: `%s' பொருந்தவில்லை `%s':

en: `%s' perhaps does not match `%s'
ta: `%s' இருந்தாலும் பொருந்தவில்லை `%s'

en: Are you sure you want to use this packet?
ta: நீங்கள் இந்த பாக்கெட்டை பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Error getting a yes/no answer
ta: ஒரு ஆம்/இல்லை பதில் பெறுவதில் பிழை

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET
ta: பயன்பாடு: %s --%s VOLUME PACKET

en: Error restoring access to `%s': %s
ta: `%s'க்கு அணுகலை மறுசேமிப்பதில் பிழை: %s

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET NAME
ta: பயன்பாடு: %s --%s VOLUME PACKET NAME

en: Error setting up `%s': %s
ta: பிழை அமைக்கிறது `%s': %s

en: Usage: %s --%s PACKET
ta: பயன்பாடு: %s --%s PACKET

en: Error reading `%s': %s
ta: வாசிப்பதில் பிழை `%s': %s

en: Invalid packet: %s
ta: தவறான பாக்கெட்: %s

en: Unencrypted
ta: குறிமுறையாக்கப்படாத

en: Public key-encrypted
ta: பொது விசை-மறைகுறியாக்கப்பட்டது

en: Passphrase-encrypted
ta: கடவுச்சொல்-மறைகுறியாக்கப்பட்டது

en: Only secrets public key-encrypted
ta: பொது விசை-மறைகுறியாக்க இரகசியங்கள் மட்டும்

en: Only secrets symmetric key-encrypted
ta: பொது விசை-மறைகுறியாக்கப்பட்ட இரகசியம் மட்டும்

en: Packet format
ta: பாக்கெட் வடிவம்

en: Error decoding `%s': %s
ta: பிழை குறிமுறையை நீக்குகிறது `%s': %s
