vte - en to is translation catalogue (18 entries)

en: Unable to convert characters from %s to %s.
is: Ekki tókst að umbreyta rittáknum frá %s yfir í %s.

en: Attempt to set invalid NRC map '%c'.
is: Reyndi að setja ógilt NRC kort '%c'.

note: Application signalled an "identified coding system" we haven't heard of.  See ECMA-35 for gory details.
en: Unrecognized identified coding system.
is: Óþekkt "identified coding system".

en: Attempt to set invalid wide NRC map '%c'.
is: Reyndi að setja upp ógilda breidd á NRC korti '%c'.

en: Error adding `%s' to environment, continuing.
is: Villa. Ekki tókst að bæta `%s' við í umhverfið, held áfram.

note: Give the user some clue as to why session logging is not * going to work (assuming we can open a pty using some other * method).
en: can not run %s
is: get ekki keyrt %s

en: Error creating signal pipe.
is: Villa. Ekki tókst að búa til merkja pípu.

en: Duplicate (%s/%s)!
is: Tvöfalda (%s/%s)!

en: Error compiling regular expression "%s".
is: Villa. Ekki tókst að vistþýða venjulega segð "%s".

en: No handler for control sequence `%s' defined.
is: Engin aðgerð fyrir stjórnun á runu `%s' skilgreind.

note: Translators: %s is replaced with error message returned by strerror().
en: Error reading from child: %s.
is: Villa. Ekki tókst að lesa frá barni: %s

en: Error (%s) converting data for child, dropping.
is: Villa (%s) við umbreytingu á gögnum frá barni, hætti við.

en: Error reading PTY size, using defaults: %s.
is: Villa. Ekki tókst að lesa PTY stærð, nota sjálfgefið: %s

en: Error setting PTY size: %s.
is: Villa. Ekki tókst að setja PTY stærð: %s

note: Aaargh.  We're screwed.
en: _vte_conv_open() failed setting word characters
is: g_iconv_open() tókst ekki að setja orðrittákn

note: Bail back to normal mode.
en: Could not open console.
is: Ekki tókst að opna skel.

en: Unknown pixel mode %d.
is: Óþekktur punkta hamur %d.

en: Can not draw character U+%04x.
is: Ekki tókst að teikna tákn U+%04x.
