vte - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Unable to convert characters from %s to %s.
te: %s నుండి %s కు అక్షరములు పరివర్తించుటకు వీలుకాదు.

en: Attempt to set invalid NRC map '%c'.
te: '%c' నిస్సారమైన ఎన్ఆర్సి పటం అమర్చుటకు ప్రయత్నించుచున్నది.

note: Application signalled an "identified coding system" we haven't heard of.  See ECMA-35 for gory details.
en: Unrecognized identified coding system.
te: పోలికలేని గుర్తించదగ్గ సంకేత వ్యవస్థ.

en: Attempt to set invalid wide NRC map '%c'.
te: నిస్సారమైన వెడల్పు ఎనార్సి పటం అమర్చుటకు ప్రయత్నించుచున్నది '%c'.

note: Give the user some clue as to why session logging is not * going to work (assuming we can open a pty using some other * method).
en: can not run %s
te: %s నడుపుటకు వీలుకాదు

en: Error creating signal pipe.
te: సైగల పైపును సృష్టించుటలో దోషము.

en: Duplicate (%s/%s)!
te: (%s/%s)!నకలుతీయు

en: Error compiling regular expression "%s".
te: "%s" క్రమబద్దమైన వ్యక్తీకరణ క్రోడీకరించుటలో దోషము.

en: No handler for control sequence `%s' defined.
te: ఎటువంటి నియంత్రణ క్రమము అదుపుచేయగల `%s' నిర్వచింపబడలేదు.

note: Translators: %s is replaced with error message returned by strerror().
en: Error reading from child: %s.
te: శిశువు నుండి చదువుటలో దోషము: %s.

en: Unable to send data to child, invalid charset convertor
te: శిశువుకు దత్తాంశం పంపుటకు వీలుకాదు, నిస్సారమైన అక్షరమాల పరివర్తించునది

en: Error (%s) converting data for child, dropping.
te: (%s) దోషము శిశువు నుండి దత్తంశం పరివర్తించుచున్నది, పడవేయుచున్నది.

en: Error reading PTY size, using defaults: %s.
te: పిటివై పరిమాణం చదువుటలో దోషము, అప్రమేయములు వాడుచున్నది: %s.

en: Error setting PTY size: %s.
te: పిటివై పరిమాణం అమర్చుటలో దోషము :%s.

note: Aaargh.  We're screwed.
en: _vte_conv_open() failed setting word characters
te: _విటిఇ_పరివర్తనం_తెరుచుట() విఫలమైంది పద అక్షరములు అమర్చుచున్నది

en: Got unexpected (key?) sequence `%s'.
te: ఊహించని (మీట?) `%s'క్రమము పొందినది.

note: Bail back to normal mode.
en: Could not open console.
te: ఓదార్పు తెరుచుటకు వీలుకాదు.

en: Could not parse the geometry spec passed to --geometry
te: క్షేత్రగణితం పార్స్ కు వీలుకాదు --క్షేత్రగణితం వెళ్ళుటకు నిర్థేశింపబడినది

en: Unknown pixel mode %d.
te: తెలియని పిక్సెల్ %d విధము.
