webkit HEAD - en to ml translation catalogue (169 entries)

en: Load request cancelled
ml: ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള ആവശ്യം റദ്ദാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: URL cannot be shown
ml: യുആര്‍എല്‍ കാണിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Frame load was interrupted
ml: ഫ്രെയിം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ തടസ്സം

en: File does not exist
ml: ഫയല്‍ നിലവിലില്ല

en: Plugin will handle load
ml: പ്ലഗിന്‍ ലോഡ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു

en: User cancelled the download
ml: ഉപയോക്താവു് ഡൌണ്‍ലോഡ് റദ്ദാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Printer not found
ml: പ്രിന്റര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Invalid page range
ml: തെറ്റായ താള്‍ പരിധി

en: The site %s:%i requests a username and password
ml: %s:%i സൈറ്റ് ഒരു ഉപയോക്തൃനാമവും രഹസ്യവാക്കും ആവശ്യപ്പെടുന്നു

en: _Remember password
ml: രഹസ്യവാക്ക് _ഓര്‍ത്തു് വയ്ക്കുക

en: Server message:
ml: സര്‍വര്‍ സന്ദേശം:

en: Username:
ml: ഉപയോക്തൃനാമം:

en: Password:
ml: രഹസ്യവാക്ക്:

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിയ്ക്കുക

en: Reset
ml: വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Choose File
ml: ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose Files
ml: ഫയലുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: (None)
ml: (ശൂന്യം)

en: Open Link in New _Window
ml: പുതിയ ജാ_ലകത്തില്‍ കണ്ണി തുറക്കുക

en: _Download Linked File
ml: ബന്ധപ്പെടുത്തിയിരിയ്ക്കുന്ന ഫയല്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യു_ക

en: Copy Link Loc_ation
ml: കണ്ണിയുടെ സ്ഥാ_നം പകര്‍ത്തുക

en: Open _Image in New Window
ml: പുതിയ ജാലകത്തില്‍ _ചിത്രം തുറക്കുക

en: Sa_ve Image As
ml: ചിത്രം ഇങ്ങനെ സൂക്ഷിയ്ക്കു_ക

en: Cop_y Image
ml: ചിത്രം _പകര്‍ത്തുക

en: Copy Image _Address
ml: ചിത്രം _വിലാസം പകര്‍ത്തുക

en: Open _Video in New Window
ml: _വീഡിയോ പുതിയ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open _Audio in New Window
ml: _ഓഡിയോ പുതിയ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Cop_y Video Link Location
ml: വീഡിയോയുടെ കണ്ണി സ്ഥാനം _പകര്‍ത്തുക

en: Cop_y Audio Link Location
ml: ഓഡിയോയുടെ കണ്ണി സ്ഥാനം _പകര്‍ത്തുക

en: _Play
ml: പ്ര_വര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: _Pause
ml: _ഇടയ്ക്കു് നിര്‍ത്തുക

en: _Mute
ml: _ശബ്ദമില്ലാതാക്കുക

en: Open _Frame in New Window
ml: പുതിയ ജാലകത്തില്‍ ഫ്രെ_യിം തുറക്കുക

en: _Insert Unicode Control Character
ml: യൂണിക്കോഡ് നിയന്ത്രണ അക്ഷരം _ഇടയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുക

en: Input _Methods
ml: ഇന്‍പുട്ട് രീതി_കള്‍

en: _Reload
ml: _വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: No Guesses Found
ml: ഊഹങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: _Ignore Spelling
ml: അക്ഷരത്തെറ്റ് _ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക

en: _Learn Spelling
ml: സ്പെല്ലിങ് _പഠിയ്ക്കുക

en: _Search the Web
ml: വെബില്‍ തെ_രയുക

en: _Look Up in Dictionary
ml: നിഘണ്ടുവില്‍ തെ_രയുക

en: _Open Link
ml: കണ്ണി തു_റക്കുക

en: Ignore _Grammar
ml: _വ്യാകരണം ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക

en: Spelling and _Grammar
ml: സ്പെല്ലിങും വ്യാ_കരണവും

en: _Show Spelling and Grammar
ml: സ്പെല്ലിങും വ്യാകരണവും _കാണിയ്ക്കുക

en: _Hide Spelling and Grammar
ml: സ്പെല്ലിങും വ്യാകരണവും _അദൃശ്യമാക്കുക

en: _Check Document Now
ml: രേഖ ഉടന്‍ _പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Check Spelling While _Typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ അക്ഷരത്തെറ്റ് _പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Check _Grammar With Spelling
ml: സ്പെല്ലിങിനൊപ്പം വ്യാ_കരണവും പരിശോധിയ്ക്കുക

en: _Font
ml: _അക്ഷരസഞ്ചയം

en: _Outline
ml: _ഔട്ട്‌ലൈന്‍

en: Inspect _Element
ml: _എലമെന്റ് നിരീക്ഷിയ്ക്കുക

en: ZWS _Zero width space
ml: ZWS _സിറോ വിഡ്ത് സ്പെയിസ്

en: ZWJ Zero width _joiner
ml: ZWJ സീറോ വിഡ്ത് ജോയി_നര്‍

en: ZWNJ Zero width _non-joiner
ml: ZWNJ സീറോ വിഡ്ത് _നോണ്‍-ജോയിനര്‍

en: No recent searches
ml: പുതിയ തെരച്ചിലുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Recent searches
ml: പുതിയ തെരച്ചിലുകള്‍

en: _Clear recent searches
ml: പുതിയ തെരച്ചിലുകള്‍ വെ_ടിപ്പാക്കുക

en: Missing Plug-in
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത പ്ലഗിന്‍

note: FIXME: If this file gets localized, this should really be localized as one string with a wildcard for the number.
en:  files
ml: ഫയലുകള്‍

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

[ctx: Title string for images]
en: %s  (%dx%d pixels)
ml: %s  (%dx%d പിക്സലുകള്‍)

en: Loading...
ml: ലഭ്യമാക്കുന്നു...

en: Live Broadcast
ml: ലൈവ് ബ്രോഡ്കാസ്റ്റ്

en: audio element controller
ml: ഓഡിയോ എലമെന്റ് കണ്ട്രോളര്‍

en: video element controller
ml: വീഡിയോ എലമെന്റ് കണ്ട്രോളര്‍

en: mute
ml: നിശബ്ദമാക്കുക

en: unmute
ml: ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: play
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: pause
ml: തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: movie time
ml: മൂവി സമയം

en: remaining time
ml: ബാക്കിയുള്ള സമയം

en: status
ml: അവസ്ഥ

en: enter fullscreen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലാക്കുക

en: exit fullscreen
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: media controls
ml: മീഡിയാ കണ്ട്രോളുകള്‍

en: current movie status
ml: നിലവിലുള്ള ചലചിത്ര അവസ്ഥ

en: Play movie in fullscreen mode
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലുള്ള മോഡില്‍ ചലചിത്രം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Exit fullscreen mode
ml: പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലുള്ള സ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: value missing
ml: മൂല്ല്യം ലഭ്യമല്ല

en: type mismatch
ml: പൊരുത്തപ്പെടാത്ത തരം

en: pattern mismatch
ml: പൊരുത്തപ്പെടാത്ത മാതൃക

en: too long
ml: വളരെ ദൈര്‍ഘ്യമുള്ളതു്

en: Unacceptable TLS certificate
ml: സ്വീകാര്യമല്ലാത്ത ടിഎല്‍എസ് സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ്

en: Play
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Pause
ml: ഇടയ്ക്കു് നിര്‍ത്തുക

en: Play / Pause
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക / ഇടയ്ക്കു് നിര്‍ത്തുക

en: Play or pause the media
ml: മീഡിയാ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ഇടയ്ക്കു് നിര്‍ത്തുക

en: Time:
ml: സമയം:

en: Exit Fullscreen
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: Exit from fullscreen mode
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീന്‍ മോഡില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: Network Request
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ആവശ്യം

en: Network Response
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മറുപടി

en: Destination URI
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാന യുആര്‍ഐ

en: The destination URI where to save the file
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാനുള്ള ലക്ഷ്യ യുആര്‍ഐ

en: Suggested Filename
ml: നിര്‍ദ്ദേശിച്ച ഫയല്‍നാമം

en: The filename suggested as default when saving
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സ്വതവേയായി നിര്‍ദ്ദശിച്ച ഫയല്‍നാമം

en: Progress
ml: പുരോഗതി

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Current Size
ml: നിലവിലുള്ള വ്യാപ്തി

en: Total Size
ml: മൊത്തം വ്യാപ്തി

en: The total size of the file
ml: ഫയലിന്റെ മൊത്തം വ്യാപ്തി

en: Operation was cancelled
ml: പ്രക്രിയ റദ്ദാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Path
ml: വഴി

en: Select multiple files
ml: അനവധി ഫയലുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Selected files
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകള്‍

en: Link URI
ml: കണ്ണി യുആര്‍ഐ

en: Image URI
ml: ചിത്രത്തിനുള്ള യുആര്‍ഐ

en: Media URI
ml: മീഡിയാ യുആര്‍ഐ

en: Inner node
ml: അകത്തുള്ള നോഡ്

en: X coordinate
ml: എക്സ് കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: Y coordinate
ml: വൈ കോര്‍ഡിനേറ്റ്

en: URI
ml: യുആര്‍ഐ

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Suggested filename
ml: നിര്‍ദ്ദേശിച്ച ഫയല്‍നാമം

en: Protocol
ml: സമ്പ്രദായം

en: Host
ml: ഹോസ്റ്റ്

en: Port
ml: പോര്‍ട്ട്

en: Device Width
ml: ഡിവൈസിന്റെ വീതി

en: The width of the screen.
ml: സ്ക്രീനിന്റെ വീതി.

en: Device Height
ml: ഡിവൈസിന്റെ ഉയരം

en: The height of the screen.
ml: സ്ക്രീനിന്റെ ഉയരം

en: Available Width
ml: ലഭ്യമായ വീതി

en: Available Height
ml: ലഭ്യമായ ഉയരം

en: Device DPI
ml: ഡിവൈസ് ഡിപിഐ

en: Width
ml: വീതി

en: Height
ml: ഉയരം

en: Device Pixel Ratio
ml: ഡിവൈസ് പിക്സല്‍ റേഷ്യോ

en: Name
ml: പേരു്

en: Display Name
ml: പ്രദര്‍ശനം നാമം

en: Expected Size
ml: പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്ന വ്യാപ്തി

en: Size
ml: വ്യാപ്തി

en: Filename
ml: ഫയല്‍നാമം

en: The name of the frame
ml: ഫ്രെയിമിന്റെ പേരു്

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Reason
ml: കാരണം

en: Button
ml: ബട്ടണ്‍

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: Encoding
ml: എന്‍കോഡിങ്

en: Enable Scripts
ml: സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable Plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable Fullscreen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കകു

en: Enable WebGL
ml: WebGL പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable WebAudio
ml: WebAudio പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable Media Stream
ml: മീഡിയാ സ്ട്രീം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Select Files
ml: ഫയലുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select File
ml: ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Settings
ml: സജ്ജീകരണം

en: The image URI
ml: ചിത്രത്തിനുള്ള യുആര്‍ഐ

en: The media URI
ml: മീഡിയാ യുആര്‍ഐ

en: Mouse button
ml: മൌസ് ബട്ടണ്‍

en: Frame name
ml: ഫ്രെയിം നാമം

en: Print Settings
ml: പ്രിന്റ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Page Setup
ml: താള്‍ സജ്ജീകരണം

en: Enable JavaScript
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable JavaScript.
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുക.

en: Auto load images
ml: സ്വയമായി ചിത്രങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Enable HTML5 database
ml: HTML5 ഡേറ്റാബെയിസ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable XSS auditor
ml: എക്സ്എസ്എസ് ഓഡിറ്റര്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കകു

en: Enable Java
ml: ജാവാ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Default charset
ml: സ്വതവേയുള്ള ക്യാര്‍സെറ്റ്

en: Enable private browsing
ml: സ്വകാര്യ ബ്രൌസിങ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Whether to enable private browsing
ml: സ്വകാര്യ ബ്രൌസിങ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കണമോ എന്നു്

en: Favicon
ml: ഫാവിക്കോണ്‍

en: Whether the window can be resized.
ml: ജാലകത്തിന്റെ വ്യാപ്തി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു്.

en: Fullscreen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തില്‍

en: Whether window will be displayed fullscreen.
ml: ജാലകം പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തില്‍ കാണിയ്ക്കുമോ എന്നു്.
