Battle for Wesnoth 1.6+dev - en to is translation catalogue (46 entries)

note: [multiplayer]: id=multiplayer_A_New_Land
en: 4p — A New Land
is: 4p — Nýtt land

note: [objective]: condition=win
en: You must survive until turn 25.
is: Lifa af þar til 25. lotu.

note: [side]
en: teamname^Team 1
is: Lið 1

note: [side]: type=Death Knight [side]: type=Orcish Sovereign
en: teamname^Team 2
is: Lið 2

note: [message]: speaker=narrator
en: You destroy the mushroom mine. The northwest undead now have 10 less income.
is: Þú rústar sveppanámunni. Norðvestur ódauðarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.Þú rústar sveppanámunni. Norðvestur ódauðarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.Þú rústar sveppanámunni. Norðvestur ódauðarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.

note: [message]: speaker=narrator
en: You destroy the mushroom mine. The northeast orcs now have 10 less income.
is: Þú rústar sveppanámunni. Norðaustur orkarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.Þú rústar sveppanámunni. Norðaustur orkarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.Þú rústar sveppanámunni. Norðaustur orkarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.

note: [message]: speaker=narrator
en: You destroy the mushroom mine. The southwest orcs now have 10 less income.
is: Þú rústar sveppanámunni. Suðvestur orkarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.Þú rústar sveppanámunni. Suðvestur orkarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.Þú rústar sveppanámunni. Suðvestur orkarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.

note: [message]: speaker=narrator
en: You destroy the mushroom mine. The southeast undead now have 10 less income.
is: Þú rústar sveppanámunni. Suðaustur ódauðarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.Þú rústar sveppanámunni. Suðaustur ódauðarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.Þú rústar sveppanámunni. Suðaustur ódauðarnir hafa nú 10 minna gull í tekjum.

note: [message]: speaker=narrator
en: You have won the game, but you may continue if you wish...
is: Þú hefur unnið leikinn, en þú mátt halda áfram ef þess er óskað...

note: [message]: speaker=unit
en: I have fallen, but all is not lost!
is: Ég hef fallið, en ei er allt glatað!

note: [message]: speaker=unit
en: Do not fear, there is hope for us still!
is: Óttist ei, enn er vonin!

note: [message]: speaker=narrator
en: The chest contains $oc_treasure gold.
is: Kistan inniheldur $oc_treasure gull.

note: [message]: speaker=narrator [option]: speaker=narrator
en: Villages
is: Þorp

note: [message]: speaker=narrator [option]: speaker=narrator
en: Mines
is: Námur

note: [message]: speaker=narrator [option]: speaker=narrator
en: Universities
is: Háskólar

note: [set_menu_item]: id=anl_help
en: Help
is: Hjálp

note: [message]: speaker=narrator
en: A New Land — Help
is: Nýtt land - Hjálp

note: [message]: speaker=narrator
en: Select a topic.
is: Veldu umræðuefni.

note: [option]: speaker=narrator
en: Done
is: Lokið

note: [message]: speaker=unit
en: I hereby donate 20 gold to the coffers of $df_player_name|.
is: Ég hér með gef 20 gull til $df_player_name|.

note: [option]: speaker=unit
en: Nothing
is: Ekkert

note: [option]: speaker=unit
en: Back
is: Til baka

note: [message]: speaker=unit
en: Who will you share knowledge with?
is: Hverjum vilt þú deila þekkingu með?

note: [set_menu_item]: id=anl_choose_new_recruit
en: Choose New Recruit
is: Veldu nýja ráðningu

note: [message]: speaker=narrator [message]: speaker=unit
en: Study Complete
is: Nám lokið

note: [message]: speaker=unit
en: Research
is: Rannsókn

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 0g
is: Verð: 0 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Build Village
is: Byggja þorp

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 15g
is: Verð: 15 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Build Castle
is: Byggja kastala

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 6g
is: Verð: 6 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 4g
is: Verð: 4 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 1g
is: Verð: 1 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Chop Down Forest
is: Höggva niður skóg

note: [option]: speaker=unit
en: Earns: 1g
is: Gróði: 1 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Build Mine
is: Byggja námu

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 25g
is: Verð: 25 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 3g
is: Verð: 3 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Make a Ford
is: Búa til væðu

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 5g
is: Verð: 5 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Destroy the Ford
is: Eyða væðunni

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 2g
is: Verð: 2 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Earns: 3g
is: Gróði: 3 gull

note: [option]: speaker=unit
en: Harvest Mushrooms
is: Týna upp sveppi

note: [option]: speaker=unit
en: Build a Keep
is: Byggja höll

note: [option]: speaker=unit
en: Cost: 7g
is: Verð: 7 gull
