Battle for Wesnoth 1.6 - en to mr translation catalogue (61 entries)

note: [time]: id=underground
en: Underground
mr: भुमिगत

note: [chance_to_hit]: id=magical
en: magical
mr: जादुई

note: [heals]: id=healing
en: heals +4
mr: उपचार+४

note: [section]: id=introduction [topic]: id=..introduction
en: Introduction
mr: ओळख

note: [section]: id=gameplay [topic]: id=..gameplay
en: Gameplay
mr: खेळ

note: [section]: id=traits_section [topic]: id=..traits_section
en: Traits
mr: गुण

note: [section]: id=units [topic]: id=..units
en: Units
mr: मोहरे

note: [section]: id=abilities_section [topic]: id=..abilities_section
en: Abilities
mr: क्षमता

note: [section]: id=weapon_specials [topic]: id=..weapon_specials
en: Weapon Specials
mr: शस्त्रविषयक विशेष

note: [section]: id=terrains_section [topic]: id=..terrains_section
en: Terrains
mr: भुप्रदेश

note: [section]: id=commands [topic]: id=..commands
en: Commands
mr: आज्ञा

note: [topic]: id=.unknown_unit
en: Unknown Unit
mr: अज्ञात मोहरा

note: [topic]: id=.unknown_unit
en: 
    
    This unit is unknown for the moment. You must discover it in the game to be allowed to see its description.
mr: 
    
    हा मोहरा अद्याप अज्ञात आहे.त्याचे वर्णन जाणून घेण्यासाठी आपण याचा शोध घेणे आवश्यक आहे..

note: [topic]: id=introduction_topic
en: Overview
mr: आढावा

note: [topic]: id=fundamentals
en: Fundamentals of Gameplay
mr: खेळातील मुलभूत गोष्टी

note: [topic]: id=about_game
en: About the Game
mr: खेळाबद्द्ल

note: [topic]: id=victory_and_defeat
en: Victory and Defeat
mr: विजय व पराभव

note: [topic]: id=recruit_and_recall
en: Recruiting and Recalling
mr: सैन्यभरती व परत बोलावणे.

note: [topic]: id=orbs
en: Orbs
mr: वर्तुळ

note: [topic]: id=orbs
en: On top of the energy bar shown next to each unit of yours is an orb. For units you control, this orb is:
mr: तुमच्या नियंत्रणाखालील प्रत्येक मोहर्‍यासमोर, उर्जादर्शक पट्टीच्या डोक्यावर एक वर्तुळ असते.

note: [topic]: id=hitpoints
en: Hitpoints and Experience
mr: शक्ती व अनुभव

note: [topic]: id=hitpoints
en: The hitpoints and experience points are both indicated in the status pane using two numbers (the current value and the maximum value the unit can have).
mr: शक्ति अंक व अनुभवांक हे दोन्ही स्थितीदर्शक तावदानामध्ये दोन अंकांद्वारे दर्शविले जातात. पहिला अंक सध्याचे मुल्य तर दुसरा अंक कमाल मुल्य जे तो मोहरा मिळवू शकतो ते दर्शवितो

note: [topic]: id=hitpoints
en: The hitpoints are also indicated by an energy bar next to each unit, which is green, yellow or red. A unit with at least 1 experience point has a blue experience bar, which turns white as the unit is about to <ref>dst='experience_and_advancement' text='advance'</ref>.
mr: मोहर्‍याची शक्ती ही त्या मोहर्‍या समोर असणार्‍या उर्जापट्टीद्वारे सुद्धा दर्शविली जाते जी हिरव्या, पिवळ्या अथवा लाल रंगाची असते. मोहर्‍याची शक्ती ही त्या मोहर्‍या समोर असणार्‍या उर्जापट्टीद्वारे सुद्धा दर्शविली जाते जी हिरव्या, पिवळ्या अथवा लाल रंगाची असते. अनुभव किमान एक अंक असणार्‍या मोहर्‍यासमोर एक निळी अनुभवदर्शक पट्टी असते जी मोहर्‍याच्या वाढत्या <ref>dst='experience_and_advancement' text='प्रगती'</ref>.व अनुभवासोबत सफेद होत जाते.

note: [topic]: id=movement
en: Movement
mr: चाल

note: [topic]: id=combat
en: Combat
mr: संग्राम

note: [topic]: id=combat
en: 
    
    <header>text=Damage</header>
mr: 
    
    <header>text=damage</header>

note: [topic]: id=damage_types_and_resistance
en: Damage Types and Resistance
mr: नुकसान प्रकार व प्रतिकारशक्ती

note: [topic]: id=time_of_day
en: Time of Day
mr: वेळ

note: [time]: id=dawn [time]: id=dawn_hour [topic]: id=time_of_day
en: Dawn
mr: पहाट

note: [time]: id=morning [topic]: id=time_of_day
en: Morning
mr: सकाळ

note: [time]: id=afternoon [topic]: id=time_of_day
en: Afternoon
mr: दुपार

note: [time]: id=dusk [time]: id=dusk_hour [topic]: id=time_of_day
en: Dusk
mr: संध्याकाळ

note: [time]: id=first_watch [topic]: id=time_of_day
en: First Watch
mr: रात्र

note: [time]: id=second_watch [topic]: id=time_of_day
en: Second Watch
mr: मध्यरात्र

note: [topic]: id=income_and_upkeep
en: Income and Upkeep
mr: उत्पन्न व खर्च

note: [topic]: id=license
en: License
mr: परवाना

note: [topic]: id=traits_intelligent
en: Intelligent
mr: बुद्धिमान

note: [topic]: id=traits_quick
en: Quick
mr: चपळ

note: [topic]: id=traits_strong
en: Strong
mr: मजबूत

note: [topic]: id=traits_fearless
en: Fearless
mr: निर्भय

note: [topic]: id=traits_loyal
en: Loyal
mr: ईमानी

note: [topic]: id=traits_mechanical
en: trait^Mechanical
mr: यांत्रिक

note: [topic]: id=traits_healthy
en: Healthy
mr: सशक्त

note: [topic]: id=general_commands
en: 
    Clear chat messages.
mr: 
    गप्पांच्या नोंदी नष्ट करा.

note: [leadership]: id=leadership
en: leadership
mr: नेतृत्वगुण

note: [poison]: id=poison
en: poison
mr: विष

note: [trait]: id=undead
en: undead
mr: अ-मृत

note: [trait]: id=mechanical
en: mechanical
mr: यांत्रिक

note: [trait]: id=quick
en: quick
mr: चपळ

note: [trait]: id=intelligent
en: intelligent
mr: हुशार

note: [trait]: id=weak
en: weak
mr: कमजोर

en: Era:
mr: युग

en: level
mr: पातळी

en: HP:
mr: शक्ती

en: Type
mr: प्रकार

en: Special
mr: विशेष

en: Attack Type
mr: आक्रमण प्रकार

en: Resistance
mr: प्रतिकार शक्ती

en: Defense
mr: संरक्षण

en: Close
mr: बंद

en: The Battle for Wesnoth Help
mr: "वेसनॉथसाठी युद्ध" संदर्भात मदत
