Wike - en to ta translation catalogue (136 entries)

en: Article not found
ta: கட்டுரை கிடைக்கவில்லை

en: Can't find any results for requested query
ta: கோரப்பட்ட வினவலுக்கு எந்த முடிவும் கிடைக்கவில்லை

en: Can't access Wikipedia
ta: விக்கிபீடியாவை அணுக முடியவில்லை

en: Check your Internet connection and try again
ta: உங்கள் இணைய இணைப்பைச் சரிபார்த்து மீண்டும் முயலவும்

en: Clear Bookmarks List?
ta: புத்தகக்குறிகள் பட்டியலை அழிக்கவா?

en: All bookmarks in the list will be removed permanently.
ta: பட்டியலில் உள்ள அனைத்து புத்தகக்குறிகளும் நிரந்தரமாக அகற்றப்படும்.

en: Clear List
ta: பட்டியலை அழி

en: Search Suggestions
ta: தேடல் பரிந்துரைகள்

en: Add Bookmark
ta: புத்தகக்குறி சேர்

[ctx: shortcut window]
en: General
ta: ஜெனரல்

[ctx: shortcut window]
en: Table of contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை

[ctx: shortcut window]
en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard shortcuts
ta: கீபோர்டு ஷார்ட்கட்கள்

[ctx: shortcut window]
en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

[ctx: shortcut window]
en: Search articles
ta: கட்டுரைகளைத் தேடுங்கள்

[ctx: shortcut window]
en: Previous page
ta: முந்தைய பக்கம்

[ctx: shortcut window]
en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

[ctx: shortcut window]
en: Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள்

[ctx: shortcut window]
en: Add bookmark
ta: புத்தகக்குறியை  சேர்க்கவும்

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Keyboard Shortcuts
ta: கீபோர்டு ஷார்ட்கட்கள்

en: About Wike
ta: வைக்கைப் பற்றி

en: Behavior
ta: நடத்தை

en: Keep a List of Recent Articles
ta: சமீபத்திய கட்டுரைகளின் பட்டியலை வைத்திருங்கள்

en: Languages
ta: மொழிகள்

note: Don't translate app name!
en: Wike
ta: வைக்

en: Search and read Wikipedia articles
ta: விக்கிபீடியா கட்டுரைகளைத் தேடிப் படிக்கவும்

note: Don't remove semicolons!
en: Wikipedia;Encyclopedia;
ta: விக்கிபீடியா;என்சைக்ளோபீடியா;

en: Wike is a Wikipedia reader for the GNOME Desktop. Provides access to all the content of this online encyclopedia in a native application, with a simpler and distraction-free view of articles.
ta: வைக் என்பது க்னோம் டெஸ்க்டாப்பிற்கான விக்கிபீடியா ரீடர். கட்டுரைகளின் எளிமையான மற்றும் கவனச்சிதறல் இல்லாத பார்வையுடன், இந்த ஆன்லைன் கலைக்களஞ்சியத்தின் அனைத்து உள்ளடக்கங்களுக்கும் சொந்த பயன்பாட்டில் அணுகலை வழங்குகிறது.

en: The history of visited articles will be deleted permanently.
ta: பார்வையிட்ட கட்டுரைகளின் வரலாறு நிரந்தரமாக நீக்கப்படும்.

en: Clear Personal Data?
ta: தனிப்பட்ட தரவை அழிக்கவா?

en: Cookies and cache data will be deleted permanently.
ta: குக்கீகள் மற்றும் கேச் தரவு நிரந்தரமாக நீக்கப்படும்.

en: Clear Data
ta: தரவை அழிக்கவும்

note: Don't remove %s tag!
en: Search “%s” on Wikipedia
ta: விக்கிபீடியாவில் “%s” ஐ தேடவும்

en: Home Page
ta: முகப்பு பக்கம்

en: The page that will be displayed when Wike starts
ta: வைக் தொடங்கும் போது காட்டப்படும் பக்கம்

en: Privacy
ta: தனியுரிமை

en: Allow Live Search on Desktop
ta: டெஸ்க்டாப்பில் நேரடி தேடலை அனுமதிக்கவும்

en: Warning: all desktop searches will be sent to Wikipedia
ta: எச்சரிக்கை: அனைத்து டெஸ்க்டாப் தேடல்களும் விக்கிபீடியாவிற்கு அனுப்பப்படும்

en: Wike will remember the history of visited articles
ta: பார்வையிட்ட கட்டுரைகளின் வரலாற்றை வைக் நினைவில் வைத்திருப்பார்

en: Clear
ta: அழி

en: Clear Personal Data
ta: தனிப்பட்ட தரவை அழி

en: Cookies and cache data will be deleted
ta: குக்கீகள் மற்றும் கேச் தரவு நீக்கப்படும்

en: Try Again
ta: மீண்டும் முயற்சி செய்

en: Random Article
ta: சீரற்ற கட்டுரை

en: Last article
ta: கடைசி கட்டுரை

en: Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Select None
ta: எதுவுமில்லை என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: shortcut window]
en: Main menu
ta: முதன்மை பட்டியல்

[ctx: shortcut window]
en: Tabs
ta: தாவல்கள்

[ctx: shortcut window]
en: New tab
ta: புதிய தாவல்

[ctx: shortcut window]
en: Close current tab
ta: தற்போதைய தாவலை மூடு

[ctx: shortcut window]
en: Next tab
ta: அடுத்த தாவல்

[ctx: shortcut window]
en: Previous tab
ta: முந்தைய தாவல்

en: Open Link in New Tab
ta: புதிய தாவலில் இணைப்பைத் திறக்கவும்

en: Add Link to Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகளுக்கு இணைப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Open Link in Browser
ta: உலாவியில் இணைப்பைத் திறக்கவும்

en: Copy Link to Clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு இணைப்பை நகலெடுக்கவும்

en: Desktop searches are performed in the default language
ta: டெஸ்க்டாப் தேடல்கள் இயல்பு மொழியில் செய்யப்படுகின்றன

en: You can search in other languages ​​using a prefix. Eg. -es to search in Spanish
ta: முன்னொட்டைப் பயன்படுத்தி பிற மொழிகளில் தேடலாம். எ.கா. ஸ்பானிஷ் மொழியில் தேட வேண்டும்

[ctx: shortcut window]
en: Random article
ta: சீரற்ற கட்டுரை

en: Pick a Font
ta: ஒரு எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Today
ta: இன்று

en: Last 7 days
ta: கடந்த 7 நாட்கள்

en: Last 30 days
ta: கடந்த 30 நாட்கள்

en: Show full history
ta: முழு வரலாற்றைக் காட்டு

en: Bookmark added:
ta: புக்மார்க் சேர்க்கப்பட்டது:␣

en: Print operation completed
ta: அச்சு செயல்பாடு முடிந்தது

en: Print operation failed
ta: அச்சு செயல்பாடு தோல்வியடைந்தது

en: Link copied to clipboard
ta: இணைப்பு கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது

en: Source Code
ta: மூல குறியீடு

en: Report an Issue
ta: ஒரு சிக்கலைப் புகாரளிக்கவும்

en: Help Translating
ta: மொழிபெயர்க்க உதவுங்கள்

en: Contributors
ta: பங்களிப்பாளர்கள்

en: Flag Icons
ta: கொடி சின்னங்கள்

en: All content from Wikipedia.org and available under CC BY-SA 3.0 unless otherwise noted.
    
    Wike is an independent development not endorsed by or affiliated with the Wikimedia Foundation.
ta: Wikipedia.org இலிருந்து அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் CC BY-SA 3.0 இன் கீழ் கிடைக்கும்.
    
    வைக் என்பது விக்கிமீடியா அறக்கட்டளையால் அங்கீகரிக்கப்படாத அல்லது இணைக்கப்படாத ஒரு சுயாதீனமான வளர்ச்சியாகும்.

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Article not Found
ta: கட்டுரை கிடைக்கவில்லை

en: Can't Access Wikipedia
ta: விக்கிபீடியாவை அணுக முடியவில்லை

en: Reading list
ta: வாசிப்பு பட்டியல்

en: No Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள் இல்லை

en: There is no table of contents for this page
ta: இந்தப் பக்கத்திற்கான உள்ளடக்க அட்டவணை எதுவும் இல்லை

en: Pick your Languages
ta: உங்கள் மொழிகளைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Filter languages
ta: மொழிகளை வடிகட்டவும்

[ctx: shortcut window]
en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

[ctx: shortcut window]
en: Languages
ta: மொழிகள்

[ctx: shortcut window]
en: Search text
ta: உரையைத் தேடுங்கள்

[ctx: shortcut window]
en: Print
ta: அச்சு

[ctx: shortcut window]
en: Copy link to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு இணைப்பை நகலெடுக்கவும்

[ctx: shortcut window]
en: Main page
ta: முதன்மை பக்கம்

[ctx: shortcut window]
en: History of recent articles
ta: சமீபத்திய கட்டுரைகளின் வரலாறு

[ctx: shortcut window]
en: Reload current page
ta: தற்போதைய பக்கத்தை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Search Wikipedia
ta: விக்கிபீடியாவில் தேடவும்

en: Search Settings
ta: தேடல் அமைப்புகள்

en: New Bookmarks List
ta: புதிய புத்தகக்குறிகள் பட்டியல்

en: List Name
ta: பட்டியல் பெயர்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Create List
ta: பட்டியலை உருவாக்கவும்

en: Rename Bookmarks List
ta: புத்தகக்குறிகள் பட்டியலை மறுபெயரிடவும்

en: Rename List
ta: பட்டியலை மறுபெயரிடவும்

en: Also delete the list
ta: பட்டியலையும் நீக்கவும்

en: Clear History?
ta: வரலாற்றை அழிக்கவா?

en: Clear History
ta: வரலாற்றை அழிக்கவும்

en: Wikipedia main page
ta: விக்கிபீடியாவின் முதன்மைப் பக்கம்

en: Random article
ta: சீரற்ற கட்டுரை

en: New Tab
ta: புதிய தாவல்

en: View
ta: பார்வை

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Search text
ta: உரையைத் தேடுங்கள்

en: Start typing to search Wikipedia articles
ta: விக்கிபீடியா கட்டுரைகளைத் தேட தட்டச்சு செய்யத் தொடங்குங்கள்

en: Main Page
ta: முதன்மை பக்கம்

en: No Languages
ta: மொழிகள் இல்லை

en: This page is not available in other languages
ta: இந்தப் பக்கம் மற்ற மொழிகளில் இல்லை

en: Show
ta: காட்டு

en: Language Flags
ta: மொழிக் கொடிகள்

en: Link Previews
ta: இணைப்பு முன்னோட்டங்கள்

en: Empty History
ta: வெற்று வரலாறு

en: There are no recent articles in the history
ta: வரலாற்றில் சமீபத்திய கட்டுரைகள் எதுவும் இல்லை

en: No Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள் இல்லை

en: Use the Add Bookmark button or press Ctrl+D to add the current article to the list
ta: தற்போதைய கட்டுரையை பட்டியலில் சேர்க்க புத்தகக்குறி சேர் பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும் அல்லது Ctrl+D ஐ அழுத்தவும்

en: Contents
ta: உள்ளடக்கம்

en: History
ta: வரலாறு

en: Print
ta: அச்சு

en: Search Text
ta: தேடல் உரை

en: Open in Browser
ta: உலாவியில் திறக்கவும்

en: Create New List…
ta: புதிய பட்டியலை உருவாக்கவும்…

en: Rename List…
ta: பட்டியலை மறுபெயரிடுங்கள்…

en: Clear List…
ta: பட்டியலை அழிக்கவும்…

en: It supports more than 300 languages and integrates with desktop searches, providing suggestions that make it easier to find any content. Other features are: bookmarks with multiple lists, article table of contents, history, text searches and much more…
ta: இது 300 க்கும் மேற்பட்ட மொழிகளை ஆதரிக்கிறது மற்றும் டெஸ்க்டாப் தேடல்களுடன் ஒருங்கிணைக்கிறது, எந்த உள்ளடக்கத்தையும் எளிதாகக் கண்டறியும் பரிந்துரைகளை வழங்குகிறது. மற்ற அம்சங்கள்: பல பட்டியல்கள் கொண்ட புத்தகக்குறிகள், கட்டுரை உள்ளடக்க அட்டவணை, வரலாறு, உரை தேடல்கள் மற்றும் பல...

en: Pin Sidebar
ta: பக்கப்பட்டியைப் பின் செய்யவும்

en: Back
ta: மீண்டும்

en: Forward
ta: முன்னோக்கி

en: Main Menu
ta: முதன்மை பட்டியல்
