Wine - en to ta translation catalogue (407 entries)

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: &Group or user names:
ta: &குழு அல்லது பயனர் பெயர்கள்:

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Deny
ta: மறுக்கவும்

en: Permissions for %1
ta: % 1க்கான அனுமதிகள்

en: Install/Uninstall
ta: நிறுவு/நிறுவல்நீக்கு

en: To install a new program from a floppy disk, CD-ROM drive, or your hard drive, click Install.
ta: ஃப்ளாப்பி டிஸ்க், சிடி-ரோம் (CD-ROM) டிரைவ் அல்லது உங்கள் ஹார்ட் டிரைவிலிருந்து புதிய நிரலை நிறுவ, நிறுவு என்பதைக் கிளிக் செய்யவும்.

en: &Install...
ta: நிறுவு... (&I)

en: The following software can be automatically removed. To remove a program or to modify its installed components, select it from the list and click Modify/Remove.
ta: பின்வரும் மென்பொருளை தானாக நீக்க முடியும். ஒரு நிரலை அகற்ற அல்லது அதன் நிறுவப்பட்ட கூறுகளை மாற்ற, பட்டியலிலிருந்து அதைத் தேர்ந்தெடுத்து, மாற்றவும்/நீக்கு என்பதைக் கிளிக் செய்யவும்.

en: &Support Information
ta: ஆதரவு தகவல் (&S)

en: &Modify...
ta: மாற்று... (&M)

en: &Remove
ta: அகற்று (&R)

en: Support Information
ta: ஆதரவு தகவல்

en: OK
ta: சரி

en: The following information can be used to get technical support for %s:
ta: %sக்கான தொழில்நுட்ப ஆதரவைப் பெற பின்வரும் தகவலைப் பயன்படுத்தலாம்:

en: Publisher:
ta: வெளியீட்டாளர்:

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: Contact:
ta: தொடர்பு:

en: Support Information:
ta: ஆதரவு தகவல்:

en: Support Telephone:
ta: ஆதரவு தொலைபேசி:

en: Readme:
ta: பயனர் உதவி:

en: Product Updates:
ta: தயாரிப்பு புதுப்பிப்புகள்:

en: Comments:
ta: கருத்துகள்:

en: Wine Gecko Installer
ta: ஒயின் கெக்கோ நிறுவி

en: Wine could not find a Gecko package which is needed for applications embedding HTML to work correctly. Wine can automatically download and install it for you.
    
    Note: it is recommended to use your distribution's packages instead. See <a href="https://wiki.winehq.org/Gecko">https://wiki.winehq.org/Gecko</a> for details.
ta: HTML உட்பொதிக்கும் பயன்பாடுகள் சரியாக வேலை செய்வதற்குத் தேவையான கெக்கோ தொகுப்பை ஒயினால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. ஒயின் உங்களுக்காக தானாகவே பதிவிறக்கம் செய்து நிறுவும்.
    
    குறிப்பு: அதற்குப் பதிலாக உங்கள் விநியோகத் தொகுப்புகளைப் பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. விவரங்களுக்கு <a href="https://wiki.winehq.org/Gecko">https://wiki.winehq.org/Gecko</a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: &Install
ta: நிறுவு (&I)

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Wine Mono Installer
ta: ஒயின் மோனோ நிறுவி

en: Wine could not find a wine-mono package which is needed for .NET applications to work correctly. Wine can automatically download and install it for you.
    
    Note: it is recommended to use your distribution's packages instead. See <a href="https://wiki.winehq.org/Mono">https://wiki.winehq.org/Mono</a> for details.
ta: .NET பயன்பாடுகள் சரியாக வேலை செய்வதற்குத் தேவையான ஒயின்-மோனோ தொகுப்பை ஒயினால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. ஒயின் உங்களுக்காக தானாகவே பதிவிறக்கம் செய்து நிறுவும்.
    
    குறிப்பு: அதற்குப் பதிலாக உங்கள் விநியோகத் தொகுப்புகளைப் பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. விவரங்களுக்கு <a href="https://wiki.winehq.org/Mono">https://wiki.winehq.org/Mono</a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: Add/Remove Programs
ta: நிரல்களைச் சேர்க்கவும்/அகற்றவும்

en: Allows you to install new software, or remove existing software from your computer.
ta: புதிய மென்பொருளை நிறுவ அல்லது ஏற்கனவே உள்ள மென்பொருளை உங்கள் கணினியிலிருந்து அகற்ற உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: Unable to execute the uninstaller, '%s'. Do you want to remove the uninstall entry for this program from the registry?
ta: நிறுவல் நீக்கியை இயக்க முடியவில்லை, '%s'. இந்த நிரலுக்கான நிறுவல் நீக்கம் உள்ளீட்டை பதிவேட்டில் இருந்து அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Publisher
ta: வெளியீட்டாளர்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Installation programs
ta: நிறுவல் நிரல்கள்

en: Programs (*.exe)
ta: நிரல்கள் (*.exe)

en: All files (*.*)
ta: அனைத்து கோப்புகள் (*.*)

en: &Modify/Remove
ta: மாற்று/நீக்கு (&M)

en: Downloading...
ta: பதிவிறக்குகிறது...

en: Installing...
ta: நிறுவுகிறது...

en: Unexpected checksum of downloaded file. Aborting installation of corrupted file.
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட கோப்பின் எதிர்பாராத செக்சம். சிதைந்த கோப்பின் நிறுவலை நிறுத்துகிறது.

en: Compress options
ta: சுருக்க விருப்பங்கள்

en: &Choose a stream:
ta: ஒரு ஓடையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (&C):

en: &Options...
ta: விருப்பங்கள்... (&O)

en: &Interleave every
ta: ஒவ்வொன்றையும் இடைவிடவும் (&I)

en: frames
ta: பிரேம்கள்

en: Current format:
ta: தற்போதைய வடிவம்:

en: Waveform: %s
ta: அலைவடிவம்: %s

en: Waveform
ta: அலைவடிவம்

en: All multimedia files
ta: அனைத்து மல்டிமீடியா கோப்புகள்

en: video
ta: காணொளி

en: audio
ta: ஆடியோ

en: Wine AVI-default-filehandler
ta: ஒயின் AVI-இயல்புநிலை-கோப்புகையாளுபவர்

en: uncompressed
ta: சுருக்கப்படாதவை

en: Canceling...
ta: ரத்துசெய்கிறது...

en: %1!u! %2 remaining
ta: %1!u! % 2 மீதமுள்ளது

en: %1!u! %2 and %3!u! %4 remaining
ta: %1!u! %2 மற்றும் %3!u! % 4 மீதமுள்ளது

en: seconds
ta: விநாடிகள்

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: hours
ta: மணிநேரம்

en: Properties for %s
ta: %sக்கான பண்புகள்

en: &Apply
ta: விண்ணப்பிக்கவும் (&A)

en: Help
ta: உதவி

en: < &Back
ta: < திரும்பவும் (&B)

en: &Next >
ta: அடுத்து (&N)>

en: Finish
ta: முடிக்கவும்

en: Customize Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியைத் தனிப்பயனாக்கு

en: &Close
ta: மூடு (&C)

en: R&eset
ta: மீட்டமை (&e)

en: &Help
ta: உதவி (&H)

en: Move &Up
ta: மேலே நகர்த்தவும் (&U)

en: Move &Down
ta: கீழே நகர்த்தவும் (&D)

en: A&vailable buttons:
ta: கிடைக்கும் பொத்தான்கள் (&v):

en: &Add ->
ta: சேர் (&A)->

en: <- &Remove
ta: <- அகற்று (&R)

en: &Toolbar buttons:
ta: &கருவிப்பட்டி பொத்தான்கள்:

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

[ctx: hotkey]
en: None
ta: இல்லை

en: &Yes
ta: ஆம் (&Y)

en: &No
ta: இல்லை (&N)

en: &Retry
ta: மீண்டும் முயற்சிக்கவும் (&R)

en: Hide details
ta: விவரங்களை மறைக்கவும்

en: See details
ta: விவரங்களைப் பார்க்கவும்

en: Close
ta: மூடு

en: Today:
ta: இன்று:

en: Go to today
ta: இன்றைக்குச் செல்லுங்கள்

en: Open
ta: திற

en: File &Name:
ta: கோப்பு (&N) பெயர்:

en: &Directories:
ta: அடைவுகள் (&D):

en: List Files of &Type:
ta: (&T) வகை கோப்புகளின் பட்டியல்:

en: Dri&ves:
ta: இயக்கிகள் (&v):

en: &Read Only
ta: படிக்க மட்டும் (&R)

en: Save As...
ta: இவ்வாறு சேமி...

en: Save As
ta: இவ்வாறு சேமி

en: Print
ta: அச்சிடுக

en: Printer:
ta: அச்சுப்பொறி:

en: Print range
ta: அச்சு வரம்பு:

en: &All
ta: அனைத்தும் (&A)

en: S&election
ta: தேர்வு (&e)

en: &Pages
ta: பக்கங்கள் (&P)

en: &Setup
ta: அமைவு (&S)

en: &From:
ta: இருந்து (&F):

en: &To:
ta: பெறுநர் (&T):

en: Print &Quality:
ta: அச்சு தரம் (&Q):

en: Print to Fi&le
ta: கோப்பிற்கு அச்சிடவும் (&l)

en: Condensed
ta: ஒடுங்கியது

en: Print Setup
ta: அச்சு அமைப்பு

en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

en: &Default Printer
ta: இயல்புநிலை அச்சுப்பொறி (&D)

en: [none]
ta: [எதுவுமில்லை]

en: Specific &Printer
ta: குறிப்பிட்ட அச்சுப்பொறி (&P)

en: Orientation
ta: நோக்குநிலை

en: &Landscape
ta: நிலப்பரப்பு (&L)

en: Paper
ta: காகிதம்

en: Si&ze
ta: அளவு (&z)

en: &Source
ta: மூல (&S)

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: &Font:
ta: எழுத்துரு (&F):

en: Font St&yle:
ta: எழுத்துரு வகை (&y):

en: &Size:
ta: அளவு (&S):

en: Stri&keout
ta: வேலைநிறுத்தம் (&k)

en: &Underline
ta: அடிக்கோடு (&U)

en: &Color:
ta: நிறம் (&C):

en: Sample
ta: மாதிரி

en: Scr&ipt:
ta: ஸ்கிரிப்ட் (&i):

en: Color
ta: நிறம்

en: &Basic Colors:
ta: அடிப்படை நிறங்கள் (&B):

en: &Custom Colors:
ta: பிரத்தியேக நிறங்கள் (&C):

en: |S&olid
ta: |திடமான (&o)

en: &Red:
ta: சிவப்பு (&R):

en: &Green:
ta: பச்சை (&G):

en: &Blue:
ta: நீலம் (&B):

en: &Hue:
ta: சாயல் (&H):

[ctx: Luminance]
en: &Lum:
ta: ஒளிர்வு (&L):

en: &Add to Custom Colors
ta: தனிப்பயன் வண்ணங்களில் சேர்க்கவும் (&A)

en: &Define Custom Colors >>
ta: தனிப்பயன் நிறங்களை வரையறுக்கவும் (&D) >>

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Fi&nd What:
ta: எதைக் கண்டுபிடி (&n):

en: Match &Whole Word Only
ta: முழு (&W) வார்த்தையை மட்டும் பொருத்தவும்

en: Match &Case
ta: பொருத்தம் கேஸ் (&C)

en: Direction
ta: திசை

en: &Up
ta: மேலே (&U)

en: &Down
ta: கீழே (&D)

en: &Find Next
ta: அடுத்ததை தேடு (&F)

en: Replace
ta: மாற்றவும்

en: Re&place With:
ta: இதனுடன் மாற்றவும் (&p):

en: &Replace
ta: மாற்றவும் (&R)

en: Replace &All
ta: அனைத்தையும் மாற்று (&A)

en: &Properties
ta: பண்புகள் (&P)

en: Print to fi&le
ta: கோப்பிற்கு அச்சிடவும் (&l)

en: &Name:
ta: பெயர் (&N):

en: Status:
ta: நிலை:

en: Type:
ta: வகை:

en: Where:
ta: எங்கே:

en: Comment:
ta: கருத்து:

en: Pa&ges
ta: பக்கங்கள் (&g)

en: &Selection
ta: தேர்வு (&S)

en: &from:
ta: இருந்து (&f):

en: &to:
ta: பெறுநர் (&t):

en: Copies
ta: பிரதிகள்

en: Number of &copies:
ta: பிரதிகளின் (&c) எண்ணிக்கை:

en: Si&ze:
ta: அளவு (&z):

en: &Source:
ta: &மூல (&S):

en: P&ortrait
ta: உருவப்படம் (&o)

en: L&andscape
ta: நிலப்பரப்பு (&a)

en: Setup Page
ta: அமைவு பக்கம்

en: &Tray:
ta: தட்டு (&T):

en: &Portrait
ta: உருவப்படம் (&P)

en: L&eft:
ta: இடது (&e):

en: &Right:
ta: வலது (&R):

en: T&op:
ta: மேலே (&o):

en: &Bottom:
ta: கீழே (&B):

en: P&rinter...
ta: அச்சுப்பொறி(&r)...

en: Look &in:
ta: பாருங்கள் (&i):

en: File &name:
ta: கோப்பு பெயர் (&n):

en: Files of &type:
ta: (&t) வகை கோப்புகள்:

en: Open as &read-only
ta: படிக்க-மட்டுமே (&r) எனத் திறக்கவும்

en: &Open
ta: திற (&O)

en: File name:
ta: கோப்பு பெயர்:

en: Files of type:
ta: வகையின் கோப்புக்கள்:

en: File not found
ta: கோப்பு கிடைக்கவில்லை

en: Please verify that the correct file name was given
ta: சரியான கோப்பு பெயர் கொடுக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை சரிபார்க்கவும்

en: File does not exist.
    Do you want to create file?
ta: கோப்பு எதுவும் இல்லை
    கோப்பை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: File already exists.
    Do you want to replace it?
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.
    நீங்கள் அதை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Invalid character(s) in path
ta: பாதையில் தவறான எழுத்து(கள்).

en: A filename cannot contain any of the following characters:
                              / : < > |
ta: ஒரு கோப்புப் பெயரில் பின்வரும் எழுத்துக்கள் எதுவும் இருக்கக்கூடாது:
                               / : < > |

en: Path does not exist
ta: பாதை இல்லை

en: File does not exist
ta: கோப்பு இல்லை

en: The selection contains a non-folder object
ta: தேர்வில் கோப்புறை அல்லாத பொருள் உள்ளது

en: Up One Level
ta: ஒரு நிலை வரை

en: Create New Folder
ta: புதிய கோப்புறையை உருவாக்கவும்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Browse to Desktop
ta: டெஸ்க்டாப்பில் உலாவவும்

en: Regular
ta: வழக்கமான

en: Bold
ta: தடித்த

en: Italic
ta: சாய்வு

en: Bold Italic
ta: தடித்த சாய்வு

en: Black
ta: கருப்பு

en: Maroon
ta: மெரூன்

en: Green
ta: பச்சை

en: Olive
ta: ஆலிவ்நிறம்

en: Navy
ta: கடல் நீலம்

en: Purple
ta: ஊதா

en: Teal
ta: பசும்நீலம்

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: Silver
ta: வெள்ளி

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Lime
ta: எலுமிச்சை

en: Yellow
ta: மஞ்சள்

en: Blue
ta: நீல

en: Fuchsia
ta: ஆழ்ந்த சிவப்பு

en: Aqua
ta: நீர் வண்ணம்

en: White
ta: வெள்ளை

en: Unreadable Entry
ta: படிக்க முடியாத பதிவு

en: This value does not lie within the page range.
    Please enter a value between %1!d! and %2!d!.
ta: இந்த மதிப்பு பக்க வரம்பிற்குள் இல்லை.
    % 1!d க்கு இடையில் மதிப்பை உள்ளிடவும்! மற்றும் %2!d!.

en: Margins overlap or fall outside Paper boundaries.
    Please reenter margins.
ta: விளிம்புகள் ஒன்றுடன் ஒன்று அல்லது காகித எல்லைகளுக்கு வெளியே விழும்.
    விளிம்புகளை மீண்டும் உள்ளிடவும்.

en: The 'Number of copies' field cannot be empty.
ta: 'நகல்களின் எண்ணிக்கை' புலம் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: This large number of copies is not supported by your printer.
    Please enter a value between 1 and %d.
ta: இந்த அதிக எண்ணிக்கையிலான நகல்களை உங்கள் அச்சுப்பொறி ஆதரிக்கவில்லை.
    1 மற்றும் %d இடையே உள்ள மதிப்பை உள்ளிடவும்.

en: A printer error occurred.
ta: அச்சுப்பொறி பிழை ஏற்பட்டது.

en: No default printer defined.
ta: இயல்புநிலை அச்சுப்பொறி வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Cannot find the printer.
ta: அச்சுப்பொறியைக் கண்டறிய முடியவில்லை.

en: Out of memory.
ta: நினைவகம் இல்லை.

en: An error occurred.
ta: பிழை ஏற்பட்டது.

en: Unknown printer driver.
ta: தெரியாத அச்சுப்பொறி இயக்கி.

en: Before you can perform printer-related tasks such as page setup or printing a document, you need to install a printer. Please install one and retry.
ta: பக்க அமைவு அல்லது ஆவணத்தை அச்சிடுதல் போன்ற அச்சுப்பொறி தொடர்பான பணிகளைச் செய்வதற்கு முன், நீங்கள் ஒரு பிரிண்டரை நிறுவ வேண்டும். ஒன்றை நிறுவி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Select a font size between %1!d! and %2!d! points.
ta: %1!d! மற்றும் %2!d! புள்ளிகளுக்கு இடைப்பட்ட எழுத்துரு அளவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்!.

en: &Save
ta: சேமி (&S)

en: Save &in:
ta: இதில் (&i) சேமி:

en: Save
ta: சேமி

en: Open File
ta: கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Select Folder
ta: கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Font size has to be a number.
ta: எழுத்துரு அளவு ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Ready
ta: தயார்

en: Paused;
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டது;

en: Error;
ta: பிழை;

en: Pending deletion;
ta: நிலுவையில் உள்ள நீக்கம்;

en: Paper jam;
ta: காகித ஜாம்;

en: Out of paper;
ta: அச்சுத்தாள் தீர்ந்து விட்டது;

en: Feed paper manual;
ta: காகிதத்தை கைமுறையாக ஊட்டவும்;

en: Paper problem;
ta: காகித பிரச்சனை;

en: Printer offline;
ta: அச்சுப்பொறி ஆஃப்லைன்;

en: I/O Active;
ta: I/O செயலில்;

en: Printing;
ta: அச்சிடுதல்;

en: Output tray is full;
ta: வெளியீட்டு தட்டு நிரம்பியுள்ளது;

en: Not available;
ta: கிடைக்கவில்லை;

en: Waiting;
ta: காத்திருக்கிறது;

en: Processing;
ta: செயலாக்குகிறது;

en: Initializing;
ta: துவக்குகிறது;

en: Warming up;
ta: வெப்பமடைகிறது;

en: Toner low;
ta: டோனர் குறைவாக உள்ளது;

en: No toner;
ta: டோனர் இல்லை;

en: Page punt;
ta: பக்கம் பண்ட்;

en: Interrupted by user;
ta: பயனரால் குறுக்கிடப்பட்டது;

en: Out of memory;
ta: நினைவகம் இல்லை;

en: The printer door is open;
ta: அச்சுப்பொறி கதவு திறந்திருக்கிறது;

en: Print server unknown;
ta: அச்சு சேவையகம் தெரியவில்லை;

en: Power save mode;
ta: மின்ஆற்றல் சேமிப்பு நிலை;

en: Default Printer;
ta: இயல்புநிலை அச்சுப்பொறி;

en: There are %d documents in the queue
ta: வரிசையில் %d ஆவணங்கள் உள்ளன

en: Margins [inches]
ta: விளிம்புகள் [அங்குலங்கள்]

en: Margins [mm]
ta: விளிம்புகள் [மில்லிமீட்டர்]

[ctx: unit: millimeters]
en: mm
ta: மில்லிமீட்டர்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: &User name:
ta: பயனர் பெயர் (&U):

en: &Password:
ta: கடவுச்சொல் (&P):

en: &Remember my password
ta: எனது கடவுச்சொல்லை (&R) நினைவில் கொள்க

en: Connect to %s
ta: %s உடன் இணைக்கவும்

en: Connecting to %s
ta: %s உடன் இணைக்கிறது

en: Logon unsuccessful
ta: உள்நுழைவு தோல்வியடைந்தது

en: Make sure that your user name
    and password are correct.
ta: உறுதிப்படுத்தவும் உங்கள் பயனர்பெயர் 
    மற்றும் கடவுச்சொல் சரியாக உள்ளதா என்பதை.

en: Having Caps Lock on may cause you to enter your password incorrectly.
    
    Press the Caps Lock key on your keyboard to turn off Caps Lock before
    entering your password.
ta: Caps Lock ஆன் செய்யப்பட்டிருந்தால், உங்கள் கடவுச்சொல்லை தவறாக உள்ளிடலாம்.
    
    Caps Lock கை ஆஃப் செய்ய உங்கள் விசைப்பலகையில் உள்ள Caps Lock கீயை அழுத்தவும்
    உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுவதற்கு முன்.

en: Caps Lock is On
ta: Caps Lock இயக்கத்தில் உள்ளது

en: Authority Key Identifier
ta: அதிகாரச் சாவி அடையாளங்காட்டி

en: Key Attributes
ta: சாவி பண்புக்கூறுகள்

en: Key Usage Restriction
ta: சாவி பயன்பாட்டு கட்டுப்பாடு

en: Subject Alternative Name
ta: பொருள் மாற்று பெயர்

en: Issuer Alternative Name
ta: வழங்குபவரின் மாற்று பெயர்

en: Basic Constraints
ta: அடிப்படை கட்டுப்பாடுகள்

en: Key Usage
ta: சாவி பயன்பாடு

en: Certificate Policies
ta: சான்றிதழ் கொள்கைகள்

en: Subject Key Identifier
ta: பொருள் விசை அடையாளங்காட்டி

en: CRL Reason Code
ta: CRL காரணக் குறியீடு

en: CRL Distribution Points
ta: CRL விநியோக புள்ளிகள்

en: Enhanced Key Usage
ta: மேம்படுத்தப்பட்ட முக்கிய பயன்பாடு

en: Authority Information Access
ta: அதிகாரசபை தகவல் அணுகல்

en: Certificate Extensions
ta: சான்றிதழ் நீட்டிப்புகள்

en: Next Update Location
ta: அடுத்த புதுப்பிப்பு இருப்பிடம்

en: Yes or No Trust
ta: ஆம் அல்லது இல்லை நம்பிக்கை

en: Email Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Unstructured Name
ta: கட்டமைக்கப்படாத பெயர்

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Message Digest
ta: செய்தி டிஜஸ்ட்

en: Signing Time
ta: கையொப்பமிடும் நேரம்

en: Counter Sign
ta: எதிர் கையெழுத்து

en: Challenge Password
ta: சவால் கடவுச்சொல்

en: Unstructured Address
ta: கட்டமைக்கப்படாத முகவரி

en: S/MIME Capabilities
ta: S/MIME திறன்கள்

en: Prefer Signed Data
ta: கையொப்பமிடப்பட்ட தரவை விரும்பு

[ctx: Certification Practice Statement]
en: CPS
ta: CPS (சிபிஎஸ்)

en: User Notice
ta: பயனர் அறிவிப்பு

en: On-line Certificate Status Protocol
ta: ஆன்-லைன் சான்றிதழ் நிலை நெறிமுறை

en: Certification Authority Issuer
ta: சான்றிதழ் ஆணையம் வழங்குபவர்

en: Certification Template Name
ta: சான்றிதழ் டெம்ப்ளேட் பெயர்

en: Certificate Type
ta: சான்றிதழ் வகை

en: Certificate Manifold
ta: சான்றிதழ் பன்மடங்கு

en: Netscape Cert Type
ta: நெட்ஸ்கேப் சான்றிதழ் வகை

en: Netscape Base URL
ta: நெட்ஸ்கேப் அடிப்படை URL

en: Netscape Revocation URL
ta: நெட்ஸ்கேப் திரும்பப்பெறுதல் URL

en: Netscape CA Revocation URL
ta: Netscape CA திரும்பப்பெறுதல் URL

en: Netscape Cert Renewal URL
ta: நெட்ஸ்கேப் சான்றிதழின் புதுப்பித்தல் URL

en: Netscape CA Policy URL
ta: நெட்ஸ்கேப் CA கொள்கை URL

en: Netscape SSL ServerName
ta: நெட்ஸ்கேப் SSL சர்வர் பெயர்

en: Netscape Comment
ta: நெட்ஸ்கேப் கருத்து

en: Country/Region
ta: நாடு/பிராந்தியம்

en: Organization
ta: அமைப்பு/நிறுவனம்

en: Organizational Unit
ta: நிறுவன அலகு

en: Common Name
ta: பொது பெயர்

en: Locality
ta: உள்ளூர்

en: State or Province
ta: மாநிலம் அல்லது பிராந்தியம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Given Name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர்

en: Initials
ta: முதலெழுத்துக்கள்

en: Surname
ta: இயற்பெயர்

en: Domain Component
ta: டொமைன் கூறு

en: Street Address
ta: தெரு முகவரி

en: Serial Number
ta: வரிசை எண்

en: CA Version
ta: CA பதிப்பு

en: Cross CA Version
ta: குறுக்கு CA பதிப்பு

en: Serialized Signature Serial Number
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட கையொப்ப வரிசை எண்

en: Principal Name
ta: முதன்மை பெயர்

en: Windows Product Update
ta: விண்டோஸ் தயாரிப்பு புதுப்பிப்பு

en: Enrollment Name Value Pair
ta: பதிவு பெயர் மதிப்பு ஜோடி

en: OS Version
ta: OS பதிப்பு

en: Enrollment CSP
ta: பதிவு CSP

en: CRL Number
ta: CRL எண்

en: Delta CRL Indicator
ta: டெல்டா CRL காட்டி

en: Issuing Distribution Point
ta: விநியோக புள்ளியை வழங்குதல்

en: Freshest CRL
ta: புதிதான CRL

en: Name Constraints
ta: பெயர் கட்டுப்பாடுகள்

en: Policy Mappings
ta: கொள்கை வரைபடங்கள்

en: Policy Constraints
ta: கொள்கைக் கட்டுப்பாடுகள்

en: Cross-Certificate Distribution Points
ta: குறுக்கு-சான்றிதழ் விநியோக புள்ளிகள்

en: Application Policies
ta: பயன்பாட்டுக் கொள்கைகள்

en: Application Policy Mappings
ta: பயன்பாட்டுக் கொள்கை வரைபடங்கள்

en: Application Policy Constraints
ta: பயன்பாட்டுக் கொள்கைக் கட்டுப்பாடுகள்

en: CMC Data
ta: CMC தரவு

en: CMC Response
ta: CMC பதில்

en: Unsigned CMC Request
ta: கையொப்பமிடாத CMC கோரிக்கை

en: CMC Status Info
ta: CMC நிலை தகவல்

en: CMC Extensions
ta: CMC நீட்டிப்புகள்

en: CMC Attributes
ta: CMC பண்புக்கூறுகள்

en: PKCS 7 Data
ta: PKCS 7 தரவு

en: PKCS 7 Signed
ta: PKCS 7 கையொப்பமிடப்பட்டது

en: PKCS 7 Enveloped
ta: PKCS 7 உறையிடப்பட்டது

en: PKCS 7 Signed Enveloped
ta: PKCS 7 கையொப்பமிடப்பட்டு உறையிடப்பட்டது

en: PKCS 7 Digested
ta: PKCS 7 செரிக்கப்பட்டது

en: PKCS 7 Encrypted
ta: PKCS 7 குறியாக்கம் செய்யப்பட்டது

en: Previous CA Certificate Hash
ta: முந்தைய CA சான்றிதழ் ஹாஷ்

en: Virtual Base CRL Number
ta: மெய்நிகர் அடிப்படை CRL எண்

en: Next CRL Publish
ta: அடுத்த CRL வெளியீடு

en: CA Encryption Certificate
ta: CA குறியாக்கச் சான்றிதழ்

en: Key Recovery Agent
ta: விசை மீட்பு முகவர்

en: Certificate Template Information
ta: சான்றிதழ் வார்ப்புரு தகவல்

en: Enterprise Root OID
ta: எண்டர்பிரைஸ் ரூட் OID

en: Dummy Signer
ta: போலி கையொப்பம் செய்பவர்

en: Encrypted Private Key
ta: மறைகுறியாக்கப்பட்ட தனிப்பட்ட விசை

en: Published CRL Locations
ta: வெளியிடப்பட்ட CRL இருப்பிடங்கள்

en: Enforce Certificate Chain Policy
ta: சான்றிதழ் சங்கிலிக் கொள்கையைச் செயல்படுத்தவும்

en: Transaction Id
ta: பரிவர்த்தனை ஐடி

en: Sender Nonce
ta: அனுப்பியவர் நோன்ஸ

en: Recipient Nonce
ta: பெறுநர் நோன்ஸ்

en: Reg Info
ta: பதிவு தகவல்

en: Get Certificate
ta: சான்றிதழைப் பெறுங்கள்

en: Get CRL
ta: CRL ஐப் பெறவும்

en: Revoke Request
ta: கோரிக்கையை திரும்பப் பெறவும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: CMS/PKCS #7 Messages (*.spc; *.p7b)
ta: CMS/PKCS #7 செய்திகள் (*.spc; *.p7b)

en: CMS/PKCS #7 Message
ta: CMS/PKCS #7 செய்தி

en: CMS/PKCS #7 Messages (*.p7b)
ta: CMS/PKCS #7 செய்திகள் (*.p7b)

en: Cinepak Video codec
ta: Cinepak வீடியோ கோடெக்

en: &Open...
ta: திற... (&O)

en: Open:
ta: திற:

en: Publishers...
ta: வெளியீட்டாளர்கள்...

en: &Save As...
ta: இவ்வாறு சேமி... (&S)

en: Font: [1]
ta: எழுத்துரு: [1]

en: Wine MS-RLE video codec
ta: Wine MS-RLE வீடியோ கோடெக்

en: Wine MS-RLE video codec
    Copyright 2002 by Michael Guennewig
ta: Wine MS-RLE வீடியோ கோடெக்
    Copyright 2002 by Michael Guennewig

en: Wine Video 1 video codec
ta: Wine வீடியோ 1 வீடியோ கோடெக்

en: Program Files
ta: நிரல் கோப்புகள்

en: Program Files (x86)
ta: நிரல் கோப்புகள் (x86)

en: &Font...
ta: எழுத்துரு... (&F)

en: &Font
ta: எழுத்துரு (&F)

en: Unicode (UTF-16)
ta: யூனிகோட் (UTF-16)

en: Unicode (UTF-16 big-endian)
ta: யூனிகோட் (UTF-16 big-endian)

en: Unicode (UTF-8)
ta: யூனிகோட் (UTF-8)

en: &Save as...
ta: இவ்வாறு சேமி... (&S)

en: &Windows Version:
ta: &Windows பதிப்பு:

en: &Name
ta: பெயர் (&N)

en: Cop&yright:
ta: பதிப்புரிமை (&Y):

en: Wine Help
ta: Wine உதவி
