Wine - en to te translation catalogue (9 entries)

en: &Properties
te: సమాచారము (&o)

en: Ana&log
te: ఎనలాగ్ (&l)

en: Digi&tal
te: డిజిటల్ (&t)

en: &Font...
te: ఫాంట్ (&F)...

en: &Without Titlebar
te: శీర్షికపట్టీ లేకుండా (&W)

en: &Seconds
te: క్షణాలు (&S)

en: &Date
te: తేది (&D)

en: &Always on Top
te: ఎల్లప్పుడూ పైన (&A)

en: Clock
te: గడియారం
