winff - en to kn translation catalogue (66 entries)

[ctx: TFRMABOUT.BTNOK.CAPTION]
en: OK
kn: ಸರಿ

[ctx: TFRMABOUT.FRMABOUT.CAPTION]
en: About WinFF
kn: ವಿನ್ ಎಫ಼್ ಎಫ಼್ ಬಗ್ಗೆ

[ctx: TFRMABOUT.LBLBELLARD.CAPTION]
en: Trademark Fabrice Belllard
kn: ವ್ಯಾಪಾರ ಮುದ್ರೆಯ ಫ಼್ಯಬ್ರಿಇಸ್ ಬೆಲ್ಲಾರ್ದ್

[ctx: TFRMABOUT.LBLFFMEG.CAPTION]
en: FFmpeg
kn: ಎಫ಼್.ಎಫ಼್.ಎಮ್.ಪಿ.ಇ.ಜಿ

[ctx: TFRMABOUT.LBLGEVERS.CAPTION]
en: Debian/Ubuntu Packaging by Paul Gevers
kn: ಪೊಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ಭರ್ತಿಮಾಡುವಿಕೆ, ಪೌಲ್ ಗೆವೆರ್ಸ್ ಇಂದ

[ctx: TFRMABOUT.LBLHQPRESETS.CAPTION]
en: High Quality Presets From
kn: ಉನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟ Presets ರೂಪ

[ctx: TFRMABOUT.LBLKLEPATSCH.CAPTION]
en: Icons and Logo by Alex Klepatsch
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಹಾಗೂ ಲಾಂಛನ, ಅಲೆಕ್ಸ್ ಖ್ಲೆಪಟ್ಸ್ಚ್ ಇಂದ

[ctx: TFRMABOUT.LBLWINBUILD.CAPTION]
en: FFmpeg Windows Builds by
kn: ಎಫ಼್.ಎಫ಼್.ಎಮ್.ಪಿ.ಇ.ಜಿ Windows ರಚನೆ

[ctx: TFRMABOUT.TABFFMPEG.CAPTION]
en: FFmpeg
kn: ಎಫ಼್.ಎಫ಼್.ಎಮ್.ಪಿ.ಇ.ಜಿ

[ctx: TFRMABOUT.TABTHANKS.CAPTION]
en: Thanks
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು

[ctx: TFRMABOUT.TABWINFF.CAPTION]
en: WinFF
kn: ವಿನ್ ಎಫ಼್ ಎಫ಼್

en: Add / Update
kn: ಸೇರಿಸು / ನವೀಕರಿಸು

[ctx: TFRMEDITPRESETS.CANCELBTN.CAPTION]
en: Close
kn: ಮರೆಯಾಗಿಸಿ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: One word, only letters and numbers
kn: ಒಂದು ಪದ, ಅಕ್ಶರಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಖೆಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Enter a more descriptive name for this preset
kn: ಈ ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿರುವುದಕ್ಕೆ ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Do not include a dot
kn: ಬಿಂದುವನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಡಿ

[ctx: TFRMEDITPRESETS.EXPORT.CAPTION]
en: Export
kn: ಬೇರೆಡೆಗೆ ಕಳಿಸು

[ctx: TFRMEDITPRESETS.FRMEDITPRESETS.CAPTION]
en: Edit Presets
kn: ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿರುವುದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Import
kn: ಬೇರೆ ಕಡೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊ

en: Category / Preset
kn: ವರ್ಗ/ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿದ

en: Preset Name (one word, only letters and numbers)
kn: ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿರುವುದರ ಹೆಸರು (ಒಂದೇ ಪದ, ಬರೀ ಅಕ್ಶರಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಖೆಗಳು)

en: Preset Label
kn: ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿರುವುದರ ಪಟ್ಟಿ

en: Preset Command Line Parameters (no -i or output file)
kn: ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿರುವುದರ ಆಜ್ಞಾ ಮಾರ್ಗ ಮಾನದಂಡ  (-i ಅಥವಾ ಔಟ್ಪುಟ್ ಕಡತ ಬೇಡ)

en: Output File Extension (do not include the '.' )
kn: ಹೊರಹೋಗುವ ಕಡತದ ವಿಸ್ತರಣೆ (’.’ ಇಲ್ಲದೆಯೇ)

en: Category
kn: ವರ್ಗ

en: Save
kn: ಉಳಿಸು

[ctx: TFRMEXPORT.CANCELBTN.CAPTION]
en: Cancel
kn: ರದ್ದು

en: Export Presets
kn: ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿರುವುದನ್ನು ರಪ್ತುಮದು

[ctx: TFRMEXPORT.EXPORTBTN.CAPTION]
en: Export
kn: ರಫ್ತುಮಾಡು

en: Choose Presets to Export:
kn: ರಪ್ತುಮದುವುದಕ್ಕೆ ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿರುವುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಡಿ:

[ctx: TFRMMAIN.AUDBITRATE.HINT]
en: (<integer>) the target kilobits/second that the stream should use
kn: (<ಪೂರ್ಣಾಂಕ>) ಉದ್ದೇಶಿತ ಕಿಲೋಬಿಟ್ಗಳು/ಸೆಕೆಂಡ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ದಿಂದಾಗಿ ಉಪಯೋಗಿಸಲು

en: (<integer>) number of audio channels
kn: (<ಪೂರ್ಣಾಂಕ>) ಶ್ರವ್ಯ ವಾಹಿನಿಗಳು

en: (<integer>) the sampling frequency of the audio in Hertz
kn: (<ಪೂರ್ಣಾಂಕ>) ಶ್ರವ್ಯ ಸ್ಯಾಂಪ್ಲಿಂಗ್ ಕಂಪನಾಂಕ ಹರ್ಟ್ಜ್ ರಲ್ಲಿ

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Add file(s) to the list for conversion
kn: ಕಡತವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಪರಿವರ್ತನಾ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Clear
kn: ಅಳಿಸು

en: Remove all files from the list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Convert
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸು

en: Start the conversion process
kn: ಪರಿವರ್ತನೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

[ctx: TFRMMAIN.BTNOPTIONS.CAPTION]
en: Options
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Play
kn: ಚಾಲನೆಗೊಳಿಸು

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Deinterlace
kn: ಡಿಇಂಟರ್ಲೇಸ್

[ctx: TFRMMAIN.FRMMAIN.CAPTION]
en: WinFF
kn: ವಿನ್ ಎಫ಼್ ಎಫ಼್

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Top
kn: ಮೇಲೆ

en: Frame Rate
kn: ಚೌಕಟ್ಟು ದರ

en: About
kn: ತಂತ್ರಾಂಶದ ಬಗ್ಗೆ

en: Exit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: File
kn: ಕಡತ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

[ctx: TFRMMAIN.MNUOPTIONS.CAPTION]
en: Options
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

[ctx: TFRMMAIN.TABSHEET5.CAPTION]
en: FFmpeg
kn: ಎಫ಼್.ಎಫ಼್.ಎಮ್.ಪಿ.ಇ.ಜಿ

[ctx: TFRMMAIN.VIDBITRATE.HINT]
en: (<integer>) the target kilobits/second that the stream should use
kn: (<ಪೂರ್ಣಾಂಕ>) ಉದ್ದೇಶಿತ ಕಿಲೋಬಿಟ್ಗಳು/ಸೆಕೆಂಡ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ದಿಂದಾಗಿ ಉಪಯೋಗಿಸಲು

[ctx: TFRMPREFERENCES.BTNCANCEL.CAPTION]
en: Cancel
kn: ರದ್ದು

[ctx: TFRMPREFERENCES.BTNOK.CAPTION]
en: OK
kn: ಸರಿ

[ctx: TFRMPREFERENCES.TABGENERAL.CAPTION]
en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

[ctx: TFRMSCRIPT.BTNCLOSE.CAPTION]
en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Save As...
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು....

en: Could Not Find File
kn: ಕಡತ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: file does not exist
kn: ಈ ಕಡತ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ
