Workrave - en to te translation catalogue (79 entries)

en: _Restbreak
te: విశ్రాంతివిరామం (_R)

en: _Statistics
te: గణాంకాలు (_S)

en: _Preferences
te: అభిరుచులు (_P)

en: _Quit
te: చాలించు (_Q)

en: Connecting to %s.
te: %s కి అనుసంధానిస్తున్నాం.

en: Workrave
te: వర్క్‌రేవ్

en: Break ignored
te: విరామాన్ని పట్టించుకోలేదు

en: Rest break started
te: విశ్రాంతి విరామం మొదలైంది

en: Rest break ended
te: విశ్రాంతి విరామం ముగిసింది

en: Micro-break started
te: సూక్ష్మ-విరామం మొదలైంది

en: Micro-break ended
te: సూక్ష్మ-విరామం ముగిసింది

en: Daily limit
te: రోజువారీ పరిమితి

en: Custom
te: అభిమత

en: %s%d:%02d:%02d hours
te: %s%d:%02d:%02d గంటలు

en: %s%d:%02d minutes
te: %s%d:%02d నిమిషాలు

en: %s%d seconds
te: %s%d క్షణాలు

note: FIXME: duplicate
en: Micro-break
te: సూక్ష్మ-విరామం

en: Rest break
te: విశ్రాంతి విరామం

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: About...
te: గురించి...

en: _Rest break
te: విశ్రాంతి విరామం (_R)

en: _Connect
te: అనుసంధానించు (_C)

en: Please relax for a few seconds
te: దయచేసి కొన్ని క్షణాలు విరమించండి

en: Next rest break in %s
te: తర్వాతి విశ్రాంతి విరామం %s లో

en: Daily limit in %s
te: %s లో రోజువారీ పరిమితి

en: General
te: సాధారణ

en: Sounds
te: ధ్వనులు

en: Status Window
te: స్థితి కిటికీ

en: User interface
te: వాడుకరి ముఖాంతరం

en: No blocking
te: నిరోధం లేదు

note: Options
en: Options
te: ఎంపికలు

en: Block mode:
te: నిరోధపు రీతి:

en: System default
te: వ్యవస్థ అప్రమేయం

en: (font not available)
te: (ఖతి అందుబాటులో లేదు)

en: Language:
te: భాష:

note: Options
en: Sound Options
te: ధ్వని ఎంపికలు

en: No sounds
te: ధ్వనులు లేవు

note: Sound themes
en: Sound Events
te: ధ్వని ఘటనలు

en: Play
te: ఆడించు

en: Event
te: ఘటన

en: Choose a sound
te: ఒక ధ్వనిని ఎంచుకోండి

en: Time for a micro-break?
te: ఒక సూక్ష్మ-విరామానికి సమయమా?

en: You need a rest break...
te: మీకు విశ్రాంతి విరామం కావాలి...

en: You should stop for today...
te: మీరు ఈ రోజుకి ఇక ఆపివేయాలి...

en: Break in %s
te: %s లో విరామం

en: Natural rest break
te: సహజ విశ్రాంతి విరామం

en: This is your natural rest break.
te: ఇది మీ సహజ విశ్రాంతి విరామం.

en: Take rest break now
te: ఇప్పుడు విశ్రాంతి విరామం తీసుకోండి

en: Wait
te: ఆగు

en: Hide
te: దాచు

en: Show
te: చూపించు

en: Show status window
te: స్థితి కిటికీని చూపించు

note: Layout
en: Micro-break:
te: సూక్ష్మ-విరామం:

en: Rest break:
te: విశ్రాంతి విరామం:

en: Daily limit:
te: రోజువారీ పరిమితి:

en: Break duration:
te: విరామపు నిడివి:

en: Postpone time:
te: వాయిదా సమయం:

en: Username:
te: వాడుకరిపేరు:

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Allow incoming connections
te: లోనికివచ్చు  సంధానాలను అనుమతించు

en: Server settings
te: సేవకి అమరికలు

en: Advanced
te: ఉన్నత

en: Move the eyes
te: కళ్ళని కదపండి

en: Look into the darkness
te: చీకటి లోనికి చూడండి

en: Move the shoulders
te: భుజాలని కదపండి

en: Move the shoulders up and down
te: భుజాలని పైకి మరియు క్రిందికి కదల్చండి

en: Turn your head
te: మీ తలని తిప్పండి

en: Resume
te: కొనసాగించు

en: Pause
te: నిలుపు

en: Browse history
te: చరిత్రని చూడండి

en: Date:
te: తేదీ:

en: Breaks
te: విరామాలు

en: Natural breaks taken
te: సహజంగా తీసుకున్న విరామాలు

en: Breaks skipped
te: వదిలివేసిన విరామాలు

en: Breaks postponed
te: వాయిదావేసిన విరామాలు

en: Activity
te: కార్యకలాపం

en: Mouse usage:
te: మూషికపు వాడుక:

en: Mouse movement:
te: మూషిక కదలిక:
