wxWidgets 3.1 - en to ta translation catalogue (1868 entries)

en: All files (*.*)|*.*
ta: எல்லாக் கோப்புகளும் (*.*)|*.*

en: All files (*)|*
ta: எல்லாக் கோப்புகளும் (*)|*

en: Elapsed time:
ta: கடந்துள்ள நேரம்

en: Estimated time:
ta: கணக்கிடப்பட்ட நேரம்

en: Remaining time:
ta: எஞ்சியுள்ள நேரம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: OK
ta: சரி

en: Cancel
ta: விலக்குக

en: Help
ta: உதவி

en: Cannot initialize OLE
ta: OLE-இனை துவக்க நிலையாக்க இயலவில்லை

en: Unable to close the handle for '%s'
ta: '%s'-ற்கான handle மூட இயலவில்லை

en: Failed to open directory "%s" for monitoring.
ta: "%s" அடைவினை கவனிப்பதற்காக திறப்பதில் தோல்வி.

en: Unable to close I/O completion port handle
ta: உள்ளீடு/வெளியீடு முழுமையடைதலின் நுழைவாயில் handle-ஐ மூட இயலவில்லை

en: Unable to associate handle with I/O completion port
ta: உள்ளீடு/வெளியீடு முழுமையடைதலின் நுழைவாயில் handle உடன்தொடர்புப்படுத்த இயலவில்லை.

en: Unexpectedly new I/O completion port was created
ta: புதிய உள்ளீடு/வெளியீடு முழுமையடைதலின் ணுழைவாயில் எதிர்பாரா வண்ணம் உருவாக்கப்பட்டது.

en: Unable to post completion status
ta: முழுமையடைந்த நிலையை இட இயலவில்லை

en: Unable to dequeue completion packet
ta: முழுமையடைந்த பொதியை dequeue செய்ய இயலவில்லை

en: Unable to create I/O completion port
ta: உள்ளீடு/வெளியீடு முழுமையடைதலின் நுழைவாயிலை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Printout
ta: அச்செடுப்பு

en: &See details
ta: விவரங்களைக் காண்க (&S)

en: &Hide details
ta: விவரங்களை மறைத்திடுக (&H)

en: &Box
ta: பெட்டி (&B)

en: &Picture
ta: படம் (&P)

en: &Cell
ta: சிறுகட்டம் (&C)

en: &Table
ta: அட்டவணை (&T)

en: Object Properties
ta: பொருள் பண்புகள்

en: Printing
ta: அச்சிடப்படுகிறது

en: Symbols
ta: குறியெழுத்துகள்

en: Pipe creation failed
ta: குழாய் உருவாக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to enumerate video modes
ta: காணொலி நிலைகளை கணக்கிடுவதில் தோல்வி.

en: Failed to change video mode
ta: காணொலி நிலையை மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Unable to open path '%s'
ta: '%s' வழிதடத்தைத் திறக்க இயலவில்லை

en: Unable to close path '%s'
ta: '%s' வழிதடத்தை மூட இயலவில்லை

en: SetProperty called w/o valid setter
ta: w/o ஏற்க்கக்கூடிய அமைப்பியை GetProperty

en: GetProperty called w/o valid getter
ta: w/o ஏற்புள்ள பெறுநர் என்கிற பொருளைப் பெறுக

en: AddToPropertyCollection called w/o valid adder
ta: w/o மதிப்புக் கூட்டி என்கிற AddToPropertyCollection உடன் ஏற்றிடுக

en: GetPropertyCollection called w/o valid collection getter
ta: w/o ஏற்புள்ள பெறுநர் என்கிற பொருள் திரட்டினைப் பெறுக

en: AddToPropertyCollection called on a generic accessor
ta: பொதுத் தரவு அணுகியின் மேலான AddToPropertyCollection உடன் ஏற்றிடுக

en: GetPropertyCollection called on a generic accessor
ta: பொதுத் தரவு அணுகியின் மேலான பொருள் திரட்டினைப் பெறுக

en: Cl&ose
ta: மூடுக (&O)

en: Close All
ta: அனைத்தையும் மூடுக

en: &Next
ta: அடுத்தது (&N)

en: &Previous
ta: முந்தையது (&P)

en: &Window
ta: சாளரம் (&W)

[ctx: keyboard key]
en: Delete
ta: அழி

[ctx: keyboard key]
en: Del
ta: அழி

[ctx: keyboard key]
en: Back
ta: பின்

[ctx: keyboard key]
en: Backspace
ta: பின்னழி

[ctx: keyboard key]
en: Insert
ta: செருகு

[ctx: keyboard key]
en: Ins
ta: செருகு

[ctx: keyboard key]
en: Enter
ta: உள்ளிடு

[ctx: keyboard key]
en: Return
ta: உள்ளிடு

[ctx: keyboard key]
en: PageUp
ta: பக்கம் மேல்

[ctx: keyboard key]
en: Page Up
ta: பக்கம் மேல்

[ctx: keyboard key]
en: PageDown
ta: பக்கம் கீழ்

[ctx: keyboard key]
en: Page Down
ta: பக்கம் கீழ்

[ctx: keyboard key]
en: PgUp
ta: பக்கம் மேல்

[ctx: keyboard key]
en: PgDn
ta: பக்கம் கீழ்

[ctx: keyboard key]
en: Left
ta: இடது

[ctx: keyboard key]
en: Right
ta: வலது

[ctx: keyboard key]
en: Up
ta: மேல்

[ctx: keyboard key]
en: Down
ta: கீழ்

[ctx: keyboard key]
en: Home
ta: முகப்பு

[ctx: keyboard key]
en: End
ta: முடிவு

[ctx: keyboard key]
en: Space
ta: இடைவெளி

[ctx: keyboard key]
en: Tab
ta: தத்தல்

[ctx: keyboard key]
en: Esc
ta: விடுபடு

[ctx: keyboard key]
en: Escape
ta: விடுபடு

[ctx: keyboard key]
en: Cancel
ta: விலக்குக

[ctx: keyboard key]
en: Clear
ta: துடை

[ctx: keyboard key]
en: Menu
ta: பட்டியல்

[ctx: keyboard key]
en: Pause
ta: இடைநிறுத்தம்

[ctx: keyboard key]
en: Capital
ta: முகப்பெழுத்து

[ctx: keyboard key]
en: Select
ta: தெரிவு

[ctx: keyboard key]
en: Print
ta: அச்சிடு

[ctx: keyboard key]
en: Execute
ta: செயற்படுத்துக

[ctx: keyboard key]
en: Snapshot
ta: பிடிப்புப்படம்

[ctx: keyboard key]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: keyboard key]
en: Add
ta: ஏற்று

[ctx: keyboard key]
en: Separator
ta: பிரிப்பான்

[ctx: keyboard key]
en: Subtract
ta: கழித்தல்

[ctx: keyboard key]
en: Decimal
ta: பதின்மம்

[ctx: keyboard key]
en: Multiply
ta: பெருக்கல்

[ctx: keyboard key]
en: Divide
ta: வகுத்தல்

[ctx: keyboard key]
en: Num_lock
ta: எண் பூட்டு

[ctx: keyboard key]
en: Num Lock
ta: எண் பூட்டு

[ctx: keyboard key]
en: Scroll_lock
ta: உருள் பூட்டு

[ctx: keyboard key]
en: Scroll Lock
ta: உருள் பூட்டு

[ctx: keyboard key]
en: KP_Space
ta: KP_இடைவெளி

[ctx: keyboard key]
en: Num Space
ta: எண் இடைவெளி

[ctx: keyboard key]
en: KP_Tab
ta: KP_தத்தல்

[ctx: keyboard key]
en: Num Tab
ta: எண் தத்தல்

[ctx: keyboard key]
en: KP_Enter
ta: KP_உள்ளிடு

[ctx: keyboard key]
en: Num Enter
ta: எண் உள்ளிடு

[ctx: keyboard key]
en: KP_Home
ta: KP_முகப்பு

[ctx: keyboard key]
en: Num Home
ta: எண் முகப்பு

[ctx: keyboard key]
en: KP_Left
ta: KP_இடது

[ctx: keyboard key]
en: Num left
ta: எண் இடது

[ctx: keyboard key]
en: KP_Up
ta: KP_மேல்

[ctx: keyboard key]
en: Num Up
ta: எண் மேல்

[ctx: keyboard key]
en: KP_Right
ta: KP_வலது

[ctx: keyboard key]
en: Num Right
ta: எண் வலது

[ctx: keyboard key]
en: KP_Down
ta: KP_கீழ்

[ctx: keyboard key]
en: Num Down
ta: எண் கீழ்

[ctx: keyboard key]
en: KP_PageUp
ta: KP_பக்கம் மேல்

[ctx: keyboard key]
en: Num Page Up
ta: எண் பக்கம் மேல்

[ctx: keyboard key]
en: KP_PageDown
ta: KP_பக்கம் கீழ்

[ctx: keyboard key]
en: Num Page Down
ta: எண் பக்கம் கீழ்

[ctx: keyboard key]
en: KP_Prior
ta: KP_முந்தையது

[ctx: keyboard key]
en: KP_Next
ta: KP_அடுத்தது

[ctx: keyboard key]
en: KP_End
ta: KP_முடிவு

[ctx: keyboard key]
en: Num End
ta: எண் முடிவு

[ctx: keyboard key]
en: KP_Begin
ta: KP_துவக்கம்

[ctx: keyboard key]
en: Num Begin
ta: எண் துவக்கம்

[ctx: keyboard key]
en: KP_Insert
ta: KP_செருகு

[ctx: keyboard key]
en: Num Insert
ta: எண் செருகு

[ctx: keyboard key]
en: KP_Delete
ta: KP_அழி

[ctx: keyboard key]
en: Num Delete
ta: எண் அழி

[ctx: keyboard key]
en: KP_Equal
ta: KP_சமம்

[ctx: keyboard key]
en: Num =
ta: எண்

[ctx: keyboard key]
en: KP_Multiply
ta: KP_பெருக்கல்

[ctx: keyboard key]
en: Num *
ta: எண்

[ctx: keyboard key]
en: KP_Add
ta: KP_ஏற்று

[ctx: keyboard key]
en: Num +
ta: எண் +

[ctx: keyboard key]
en: KP_Separator
ta: KP_பிரிப்பான்

[ctx: keyboard key]
en: Num ,
ta: எண் ,

[ctx: keyboard key]
en: KP_Subtract
ta: KP_கழித்தல்

[ctx: keyboard key]
en: Num -
ta: எண் -

[ctx: keyboard key]
en: KP_Decimal
ta: KP_பதின்மம்

[ctx: keyboard key]
en: Num .
ta: எண் .

[ctx: keyboard key]
en: KP_Divide
ta: KP_வகுத்தல்

[ctx: keyboard key]
en: Num /
ta: எண் /

[ctx: keyboard key]
en: Windows_Left
ta: இடது சாளரங்கள்

[ctx: keyboard key]
en: Windows_Right
ta: வலது சாலரங்கள்

[ctx: keyboard key]
en: Windows_Menu
ta: சாளரங்கள் பட்டியல்

[ctx: keyboard key]
en: Command
ta: கட்டளை

[ctx: keyboard key]
en: ctrl
ta: கட்டுப்பாடு

[ctx: keyboard key]
en: alt
ta: நிலைமாற்றி

[ctx: keyboard key]
en: shift
ta: மாற்றழுத்தி

[ctx: keyboard key]
en: num
ta: எண்

[ctx: keyboard key]
en: SPECIAL
ta: சிறப்புடையது

[ctx: keyboard key]
en: Alt+
ta: நிலை மாற்றி+

[ctx: keyboard key]
en: Ctrl+
ta: கட்டுப்பாடு+

[ctx: keyboard key]
en: Shift+
ta: மாற்றழுத்தி

en: show this help message
ta: இவ்வுதவித் தகவலைக் காட்டுக

en: generate verbose log messages
ta: தேவைக்கு மிகுதியானவைகளின் செயற்குறிப்பேட்டுத் தகவல்களை உருவாக்குக

en: specify the theme to use
ta: பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய கருத்தோற்றத்தைக் குறிப்பிடுக

en: specify display mode to use (e.g. 640x480-16)
ta: பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய காட்சியமைவு நிலையைக் குறிப்பிடுக (எடுத்துக்காட்டு: 640x480-16)

en: Unsupported theme '%s'.
ta: ஆதரவளிக்கப்படாத கருத்தோற்றம் '%s'

en: Invalid display mode specification '%s'.
ta: ஏற்கமுடியாத காட்சியமைவு நிலை அளவுக் குறியீடு '%s'.

en: Option '%s' can't be negated
ta: '%s' விருப்பத் தேர்வினை இல்லாதாக்க முடியாது

en: Unknown long option '%s'
ta: அறியப்படாத நீள்விருப்பத்தேர்வு '%s'

en: Unknown option '%s'
ta: அறியப்படாத விருப்பத்தேர்வு '%s'

en: Unexpected characters following option '%s'.
ta: '%s' விருப்பத் தேர்வுற்கு பின் எதிர்பாராத வரியுருக்கள்.

en: Option '%s' requires a value.
ta: '%s' விருப்பத் தேர்விற்கு ஒரு மதிப்பு தேவைப்படுகிறது.

en: Separator expected after the option '%s'.
ta: '%s' விருப்பத் தேர்விற்குப் பிறகு பிரிப்பான் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: '%s' is not a correct numeric value for option '%s'.
ta: '%s' எண் மதிப்பு, '%s' விருப்பத் தேர்விற்கு சரியானது அல்ல.

en: Option '%s': '%s' cannot be converted to a date.
ta: '%s' விருப்பத் தேர்வு: '%s'-யினை ஒரு தேதியாக மாற்ற இயலாது.

en: Unexpected parameter '%s'
ta: எதிர்பாராத அளவுக் குறியீடு '%s'

en: %s (or %s)
ta: %s (அல்லது %s)

en: The value for the option '%s' must be specified.
ta: '%s' விருப்பத் தேர்விற்கான மதிப்பைக் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: The required parameter '%s' was not specified.
ta: தேவைப்படும் '%s' அளவுக் குறியீடு குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Usage: %s
ta: பயன்பாடு: %s

en: num
ta: எண்

en: double
ta: இரட்டை

en: date
ta: தேதி

en: Unnamed command
ta: பெயரிடப்படாத கட்டளை

en: &Undo
ta: செயல் நீக்கம் (&U)

en: Can't &Undo
ta: செயலைநீக்க இயலவில்லை (&U)

en: &Undo
ta: செயல் நீக்கம் (&U)

en: &Redo
ta: மீள்செயல் (&R)

en: &Redo
ta: மீள்செயல் (&R)

en: String To Colour : Incorrect colour specification : %s
ta: சரத்திலிருந்து நிறம்: தவறான நிறக் குறிப்பீடு: %s

en: Invalid value %ld for a boolean key "%s" in config file.
ta: அமைவடிவக் கோப்பில் ஏற்க முடியாத %ld மதிப்பு ("%s" பூலிய விசைக்கானது).

en: Environment variables expansion failed: missing '%c' at position %u in '%s'.
ta: சூழல் மாறிகள் விரிவாக்கம் தோல்வியடைந்தது: '%c' தவறவிடப்பட்டுள்ளது (நிலை: %u, '%s'-உள்).

en: '%s' has extra '..', ignored.
ta: '%s' மிகையாகவுள்ளது '..', புறந்தள்ளப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Checkbox state name
en: checked
ta: தேர்வானது

note: TRANSLATORS: Checkbox state name
en: unchecked
ta: தேர்வாகாதது

note: TRANSLATORS: Checkbox state name
en: undetermined
ta: தீர்மானிக்கப்படாதது

en: today
ta: இன்று

en: yesterday
ta: நேற்று

en: tomorrow
ta: நாளை

en: first
ta: முதல்

en: second
ta: இரண்டாம்

en: third
ta: மூன்றாம்

en: fourth
ta: நான்காம்

en: fifth
ta: ஐந்தாம்

en: sixth
ta: ஆறாம்

en: seventh
ta: ஏழாம்

en: eighth
ta: எட்டாம்

en: ninth
ta: ஒன்பதாம்

en: tenth
ta: பத்தாம்

en: eleventh
ta: பதினொன்றாம்

en: twelfth
ta: பன்னிரண்டாம்

en: thirteenth
ta: பதிமூன்றாம்

en: fourteenth
ta: பதினான்காம்

en: fifteenth
ta: பதினைந்தாம்

en: sixteenth
ta: பதினாறாம்

en: seventeenth
ta: பதினேழாம்

en: eighteenth
ta: பதினெட்டாம்

en: nineteenth
ta: பத்தொன்பதாம்

en: twentieth
ta: இருபதாம்

en: noon
ta: நண்பகல்

en: midnight
ta: நள்ளிரவு

en: Failed to create directory "%s"
ta: "%s" அடைவினை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Debug report couldn't be created.
ta: வழுநீக்க அறிக்கையை உருவாக்க இயலவில்லை.

en: Failed to remove debug report file "%s"
ta: "%s" வழுநீக்க அறிக்கையை நீக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to clean up debug report directory "%s"
ta: "%s" வழுநீக்க அறிக்கை அடைவினை தூய்மைப்படுத்துவதில் தோல்வி

en: process context description
ta: செயல்முறை சூழலமைவு விளக்கம்

en: dump of the process state (binary)
ta: செயல்முறை நிலை கொட்டிடம் (இருமம்)

en: Debug report generation has failed.
ta: வழுநீக்க அறிக்கையின் உருவாக்கம் தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Processing debug report has failed, leaving the files in "%s" directory.
ta: வழுநீக்க அறிக்கையின் செயல்முறை தோல்வியடைந்தது, கோப்புகள் "%s" அடைவில் விடப்படுகிறது.

en: A debug report has been generated. It can be found in
ta: ஒரு வழுநீக்க அறிக்கை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. அதை இங்கே காணலாம்:

en: And includes the following files:
ta: பின்வரும் கோப்புகளும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன:

en: 
    Please send this report to the program maintainer, thank you!
ta: 
    இந்த அறிக்கையை அருள்கூர்ந்து நிரல் காப்பாளரிடம் அனுப்பி வைக்கவும், நன்றி!

en: Failed to execute curl, please install it in PATH.
ta: curl-இனை செயலாக்குவதில் தோல்வி. அருள்கூர்ந்து வழித்தடத்தில் அதை நிறுவவும்.

en: Failed to upload the debug report (error code %d).
ta: வழுநீக்க அறிக்கையை தரவேற்றுவதில் தோல்வி (பிழைக் குறி: %d).

en: Save As
ta: இவ்வாறு சேமித்திடுக

en: Discard changes and reload the last saved version?
ta: மாற்றங்களை நிராகரித்துவிட்டு இறுதியாக சேமிக்கப்பட்டுள்ள பதிப்பை மறுஏற்றம் செய்ய வேண்டுமா?

en: unnamed
ta: பெயரிடப்படாதது

en: Do you want to save changes to %s?
ta: %s-இல் ஏற்பட்டுள்ள மாற்றங்களை தாங்கள் சேமிக்க வேண்டுமா?

en: File "%s" could not be opened for writing.
ta: "%s" கோப்பினை எழுதுவதற்கு திறக்க இயலவில்லை.

en: Failed to save document to the file "%s".
ta: ஆவணத்தை "%s" கோப்பில் சேமிப்பதில் தோல்வி.

en: File "%s" could not be opened for reading.
ta: "%s" கோப்பினை படிப்பதற்கு திறக்க இயலவில்லை.

en: Failed to read document from the file "%s".
ta: "%s" கோப்பிலிருந்து ஆவணத்தைப் படிப்பதில் தோல்வி.

en: The file '%s' doesn't exist and couldn't be opened.
    It has been removed from the most recently used files list.
ta: கோப்பு '%s' கிடைப்பிலில்லையென்பதால், அதைத் திறக்க இயலாது.
    மிக அண்மையில் பயன்படுத்தப்பட்ட கோப்புகளின் பட்டியலிலிருந்து அது நீக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Print preview creation failed.
ta: அச்சு முன்தோற்ற உருவாக்கம் தோல்வியடைந்தது.

en: Print Preview
ta: அச்சு முன்தோற்றம்

en: The format of file '%s' couldn't be determined.
ta: '%s' கோப்பின் வடிவூட்டத்தை வரையறுக்க இயலவில்லை.

en: unnamed%d
ta: பெயரிடப்படாதது %d

en: Open File
ta: கோப்பினைத் திறவுக

en: File error
ta: கோப்புப் பிழை

en: Sorry, could not open this file.
ta: பொறுத்தருள்க, இந்தக் கோப்பினைத் திறக்க இயலவில்லை.

en: Sorry, the format for this file is unknown.
ta: பொறுத்தருள்க, இந்தக் கோப்பிற்கான வடிவூட்டம் அறியப்படாததாக உள்ளது.

en: Select a document template
ta: ஒரு ஆவண வார்ப்புருவைத் தேர்ந்தெடுத்திடுக

en: Templates
ta: வார்ப்புருக்கள்

en: Select a document view
ta: ஒரு ஆவணத் தோற்றத்தை தெரிவுச் செய்க

en: Views
ta: தோற்றங்கள்

en: Failed to load shared library '%s'
ta: '%s' பகிர்வு நூலகத்தை ஏற்றுவதில் தோல்வி

en: Couldn't find symbol '%s' in a dynamic library
ta: '%s' குறியெழுத்தினை இயங்குநிலை நூலகத்தில் காண இயலவில்லை.

en: can't open file '%s'
ta: '%s' கோப்பினை திறக்க இயலாது

en: can't close file '%s'
ta: '%s' கோப்பினை மூட இயலாது

en: Read error on file '%s'
ta: '%s' கோப்பிலுள்ள பிழையைப் படித்திடுக

en: Write error on file '%s'
ta: '%s' கோப்பில் பிழையை எழுதிடுக

en: failed to flush the file '%s'
ta: '%s' கோப்பினை வெளித்தள்ளுவதில் தோல்வி

en: Seek error on file '%s' (large files not supported by stdio)
ta: '%s' கோப்பில் பிழையை நாடுக (பெரிய கோப்புகளுக்கு ஆதரவு இல்லை)

en: Seek error on file '%s'
ta: '%s' கோப்பிலிருக்கும் பிழையை நாடுக

en: Can't find current position in file '%s'
ta: '%s' கோப்பில் தற்போதைய நிலையைக் காண இயலவில்லை

en: Failed to set temporary file permissions
ta: தற்காலிக கோப்பு அனுமதிகளை அமைப்பதில் தோல்வி

en: can't remove file '%s'
ta: '%s' கோப்பினை நீக்க இயலாது

en: can't commit changes to file '%s'
ta: '%s' கோப்புக்கு மாற்றங்களை ஒப்படைக்க இயலாது

en: can't remove temporary file '%s'
ta: '%s' தற்காலிக கோப்பினை நீக்க இயலாது

en: can't create file '%s'
ta: '%s' கோப்பினை உருவாக்க இயலாது

en: can't close file descriptor %d
ta: %d கோப்பு விளக்கியை மூட இயலாது

en: can't read from file descriptor %d
ta: %d கோப்பு விளக்கியிலிருந்து படிக்க இயலாது

en: can't write to file descriptor %d
ta: %d கோப்பு விளக்கியில் எழுத இயலாது

en: can't flush file descriptor %d
ta: %d கோப்பு விளக்கியை வெளித்தள்ள இயலாது

en: can't seek on file descriptor %d
ta: %d கோப்பு விளக்கியில் நாட இயலாது

en: can't get seek position on file descriptor %d
ta: %d கோப்பு விளக்கியில் நாடு நிலையை கண்டுபிடிக்க இயலாது

en: can't find length of file on file descriptor %d
ta: %d கோப்பு விளக்கியில் கோப்பின் நீளத்தை கண்டறிய இயலாது.

en: can't determine if the end of file is reached on descriptor %d
ta: %d விளக்கியில் கோப்பின் இறுதியை அடைந்துவிட்டதா என்று தீர்மானிக்க இயலாது

en: can't open global configuration file '%s'.
ta: '%s' முழுதளாவிய அமைவடிவ கோப்பினை திறக்க இயலாது

en: can't open user configuration file '%s'.
ta: '%s' பயனர் அமைவடிவக் கோப்பினை திறக்க இயலாது

en: Changes won't be saved to avoid overwriting the existing file "%s"
ta: "%s" கோப்பினை அழித்தெழுதாமல் இருக்க, மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட மாட்டாது

en: Error reading config options.
ta: அமைவடிவ விருப்பத் தேர்வுகளைப் படிப்பதில் பிழை.

en: Failed to read config options.
ta: அமைவடிவ விருப்பத் தேர்வுகளைப் படிப்பதில் தோல்வி.

en: file '%s', line %zu: '%s' ignored after group header.
ta: கோப்பு '%s', வரி %zu: குழுத் தலைப்புரைக்குப் பிறகான '%s' புறந்தள்ளப்பட்டது.

en: file '%s', line %zu: '=' expected.
ta: கோப்பு '%s', வரி %zu: '=' எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

en: file '%s', line %zu: value for immutable key '%s' ignored.
ta: கோப்பு '%s', வரி %zu: '%s' மாறுமியல்பிலா விசையின் மதிப்பு புறந்தள்ளப்படுகிறது.

en: file '%s', line %zu: key '%s' was first found at line %d.
ta: கோப்பு '%s', வரி %zu: '%s' விசை, %d வரியில் முதலாவதாக கண்டறியப்பட்டது.

en: Config entry name cannot start with '%c'.
ta: அமைவடிவ உள்ளிடின் பெயர் '%c' என்று துவங்க இயலாது.

en: can't open user configuration file.
ta: பயனர் அமைவடிவக் கோப்பினை திறக்க இயலாது

en: can't write user configuration file.
ta: பயனர் அமைவடிவக் கோப்பில் எழுத இயலாது.

en: Failed to update user configuration file.
ta: பயனர் அமைவடிவக் கோப்பினை இற்றைப்படுத்துவதில் தோல்வி.

en: Error saving user configuration data.
ta: பயனர் அமைவடிவத் தரவினை சேமிப்பதில் பிழை.

en: can't delete user configuration file '%s'
ta: '%s' பயனர் அமைவடிவ கோப்பினை அழிக்க இயலாது

en: entry '%s' appears more than once in group '%s'
ta: '%s' உள்ளிடு '%s' குழுவில் ஒரு முறைக்கும் மேல் தோன்றுகிறது

en: attempt to change immutable key '%s' ignored.
ta: மாறுமியல்பிலா '%s' விசையை மாற்ற மேற்கொள்ளப்பட்ட முயற்சி புறந்தள்ளப்பட்டது.

en: trailing backslash ignored in '%s'
ta: '%s'-ல் பின்சாய்வுச் சுவடு புறந்தள்ளப்படுகிறது

en: Failed to copy the file '%s' to '%s'
ta: '%s' கோப்பினை '%s'-க்கு படியெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Impossible to get permissions for file '%s'
ta: '%s' கோப்பிற்கு அனுமதிகளைப் பெற இயலவில்லை.

en: Impossible to overwrite the file '%s'
ta: '%s' கோப்பினை அழித்தெழுத இயலவில்லை.

en: Error copying the file '%s' to '%s'.
ta: '%s' கோப்பினை '%s'-க்கு படியெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Impossible to set permissions for the file '%s'
ta: '%s' கோப்பிற்கு அனுமதிகளை அமைக்க இயலவில்லை.

en: Failed to rename the file '%s' to '%s' because the destination file already exists.
ta: இலக்கில் கோப்பு ஏற்கனவே இருப்பதால், '%s' கோப்பினை '%s' என்றுப் பெயர் மாற்றுவதில் தோல்வி.

en: File '%s' couldn't be renamed '%s'
ta: '%s' கோப்பு '%s' என்று மறுபெயரிடப்பட இயலவில்லை

en: File '%s' couldn't be removed
ta: '%s' கோப்பு நீக்கப்பட இயலவில்லை

en: Directory '%s' couldn't be created
ta: '%s' அடைவினை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Directory '%s' couldn't be deleted
ta: '%s' அடைவினை அழிக்க இயலவில்லை

en: Cannot enumerate files '%s'
ta: '%s' கோப்புகளை கணக்கிட இயலாது

en: Failed to get the working directory
ta: செயலிலிருக்கும் அடைவினைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Could not set current working directory
ta: தற்போதைய செயல் அடைவினை அமைக்க இயலவில்லை.

en: Files (%s)
ta: கோப்புகள் (%s)

en: Failed to open '%s' for reading
ta: படிப்பதற்கு '%s'-ஐ திறப்பதில் தோல்வி

en: Failed to open '%s' for writing
ta: எழுதுவதற்கு '%s'-ஐ திறப்பதில் தோல்வி

en: Failed to close file handle
ta: கோப்பு ஹேண்டிலை மூடுவதில் தோல்வி

en: Failed to create a temporary file name
ta: தற்காலிக கோப்புப் பெயரை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to open temporary file.
ta: தற்காலிக கோப்பினைத் திறப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to modify file times for '%s'
ta: '%s'-ற்கான கோப்பு டைம்ஸை மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to touch the file '%s'
ta: '%s' கோப்பினைத் தொடுவதில் தோல்வி

en: Failed to retrieve file times for '%s'
ta: '%s'-ற்கான கோப்பு டைம்ஸை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி

en: Browse
ta: உலாவுக

en: All files (%s)|%s
ta: எல்லாக் கோப்புகளும் (%s)|%s

en: %s files (%s)|%s
ta: %s கோப்புகள் (%s)|%s

en: Load %s file
ta: %s கோப்பினை ஏற்றிடுக

en: Save %s file
ta: %s கோப்பினை சேமித்திடுக

en: Western European (ISO-8859-1)
ta: மேற்கு ஐரோப்பா (ISO-8859-1)

en: Central European (ISO-8859-2)
ta: மைய ஐரோப்பா (ISO-8859-2)

en: Baltic (old) (ISO-8859-4)
ta: பால்டிக் (old) (ISO-8859-4)

en: Arabic (ISO-8859-6)
ta: அரேபியம் (ISO-8859-6)

en: Greek (ISO-8859-7)
ta: கிரேக்கம் (ISO-8859-7)

en: Hebrew (ISO-8859-8)
ta: ஹீப்ரு (ISO-8859-8)

en: Turkish (ISO-8859-9)
ta: துருக்கியம் (ISO-8859-9)

en: Nordic (ISO-8859-10)
ta: நார்டிக் (ISO-8859-10)

en: Thai (ISO-8859-11)
ta: தாய் (ISO-8859-11)

en: Indian (ISO-8859-12)
ta: இந்தியன் (ISO-8859-12)

en: Baltic (ISO-8859-13)
ta: பால்டிக் (ISO-8859-13)

en: Western European with Euro (ISO-8859-15)
ta: மேற்கு ஐரோப்பா யுரோவுடன் (ISO-8859-15)

en: Windows/DOS OEM Cyrillic (CP 866)
ta: விண்டோஸ் /DOS OEM சிரிலிக் (CP 866)

en: Windows Thai (CP 874)
ta: விண்டோஸ் தாய் (CP 874)

en: Windows Japanese (CP 932) or Shift-JIS
ta: விண்டோஸ் ஜப்பானியம் (CP 932) or Shift-JIS

en: Windows Chinese Simplified (CP 936) or GB-2312
ta: விண்டோஸ் எளிதாக்கப்பட்ட சீனம் (CP 936) or GB-2312

en: Windows Korean (CP 949)
ta: விண்டோஸ் கொரியம் (CP 949)

en: Windows Chinese Traditional (CP 950) or Big-5
ta: விண்டோஸ் மரபுச் சீனம் (CP 950) or Big-5

en: Windows Central European (CP 1250)
ta: விண்டோஸ் மைய ஐரோப்பா (CP 1250)

en: Windows Cyrillic (CP 1251)
ta: விண்டோஸ் சிரிலிக் (CP 1251)

en: Windows Western European (CP 1252)
ta: விண்டோஸ் மேற்கு ஐரோப்பா (CP 1252)

en: Windows Greek (CP 1253)
ta: விண்டோஸ் கிரேக்கம் (CP 1253)

en: Windows Turkish (CP 1254)
ta: விண்டோஸ் துருக்கியம் (CP 1254)

en: Windows Hebrew (CP 1255)
ta: விண்டோஸ் ஹீப்ரு (CP 1255)

en: Windows Arabic (CP 1256)
ta: விண்டோஸ் அரேபியம் (CP 1256)

en: Windows Baltic (CP 1257)
ta: விண்டோஸ் பால்டிக் (CP 1257)

en: Windows Vietnamese (CP 1258)
ta: விண்டோஸ் வியட்நாமியம் (CP 1258)

en: Windows Johab (CP 1361)
ta: விண்டோஸ் ஜோஹாப் (CP 1361)

en: Windows/DOS OEM (CP 437)
ta: விண்டோஸ் /DOS OEM (CP 437)

en: Unicode 7 bit (UTF-7)
ta: ஒருங்குறி 7 நுண்மி (UTF-7)

en: Unicode 8 bit (UTF-8)
ta: ஒருங்குறி 8 நுண்மி (UTF-8)

en: Unicode 16 bit (UTF-16)
ta: ஒருங்குறி 16 நுண்மி (UTF-16)

en: Unicode 16 bit Little Endian (UTF-16LE)
ta: ஒருங்குறி 16 நுண்மி Small Endian (UTF-16LE)

en: Unicode 32 bit (UTF-32)
ta: ஒருங்குறி 32 நுண்மி (UTF-32)

en: Unicode 32 bit Little Endian (UTF-32LE)
ta: ஒருங்குறி 32 நுண்மி Small Endian (UTF-32LE)

en: Unicode 16 bit Big Endian (UTF-16BE)
ta: ஒருங்குறி 16 நுண்மி Big Endian (UTF-16BE)

en: Unicode 32 bit Big Endian (UTF-32BE)
ta: ஒருங்குறி 32 நுண்மி Big Endian (UTF-32BE)

en: Extended Unix Codepage for Japanese (EUC-JP)
ta: நீட்டிக்கப்பட்ட ஜப்பானிய Unix Codepage (EUC-JP)

en: MacRoman
ta: MAC ரோமானிய

en: MacJapanese
ta: MAC ஜப்பானிய

en: MacChineseTrad
ta: MAC பாரம்பரிய சீனம்

en: MacKorean
ta: MAC கொரிய

en: MacArabic
ta: MAC அரேபியம்

en: MacHebrew
ta: MAC ஹீப்ரு

en: MacGreek
ta: MAC கிரேக்கம்

en: MacCyrillic
ta: MAC சிரிலிக்

en: MacDevanagari
ta: MAC தேவநாகரி

en: MacGurmukhi
ta: MAC குர்முகி

en: MacGujarati
ta: MAC குஜராத்தி

en: MacOriya
ta: MAC ஒரியா

en: MacBengali
ta: MAC பெங்காலி

en: MacTamil
ta: MAC தமிழ்

en: MacTelugu
ta: MAC தெலுங்கு

en: MacKannada
ta: MAC கன்னடம்

en: MacMalayalam
ta: MAC மலையாளம்

en: MacSinhalese
ta: MAC சிங்களம்

en: MacBurmese
ta: MAC பர்மியம்

en: MacKhmer
ta: MAC கமேர்

en: MacThai
ta: MAC தாய்

en: MacLaotian
ta: MAC லேவோஷிய

en: MacGeorgian
ta: MAC ஜார்ஜியன்

en: MacArmenian
ta: MAC ஆர்மேனியம்

en: MacChineseSimp
ta: MAC எளிய சீனம்

en: MacTibetan
ta: MAC திபெத்திய

en: MacMongolian
ta: MAC மங்கோலிய

en: MacEthiopic
ta: MAC எதியோபியா

en: MacCentralEurRoman
ta: MAC நடு ஐரோப்பா ரோமானியம்

en: MacVietnamese
ta: MAC வியட்னாமிய

en: MacExtArabic
ta: MAC அரேபிய Ext

en: MacSymbol
ta: MAC குறியெழுத்து

en: MacTurkish
ta: MAC துருக்கிய

en: MacCroatian
ta: MAC குரோஷியம்

en: MacIcelandic
ta: MAC ஐஸ்லாந்திய

en: MacRomanian
ta: MAC ரோமானியம்

en: MacCeltic
ta: MAC கெல்டிக்

en: MacGaelic
ta: MAC கேலிக்

en: Default encoding
ta: இயல்புக் குறியாக்கம்

en: Unknown encoding (%d)
ta: அறியப்படாதக் குறியாக்கம் (%d)

en: default
ta: இயல்பிருப்பு

en: unknown-%d
ta: அறியப்படாத %d

en: underlined
ta: அடிக்கோடிடப்பட்டது

en:  strikethrough
ta:  ஊடாகக் கோடிடப்பட்டது

en:  thin
ta: சன்னமானது

en:  extra light
ta: கூடுதல் இலகு

en:  light
ta: இலகு

en:  medium
ta: ஊடகம்

en:  semi bold
ta: பாதி அடர்த்தி

en:  bold
ta: அடர்த்தி

en:  extra bold
ta: கூடுதல் அடர்த்தி

en:  heavy
ta: கனமானது

en:  extra heavy
ta: கூடுதல் கனமானது

en:  italic
ta: வலப்பக்க சாய்வு

en: strikethrough
ta: ஊடாகக் கோடிடப்பட்டது

en: thin
ta: சன்னமானது

en: extralight
ta: கூடுதல் இலகு

en: light
ta: இலகுவானது

en: normal
ta: இயல்பான

en: medium
ta: ஊடகம்

en: semibold
ta: பாதி அடர்த்தி

en: bold
ta: அடர்த்தி

en: extrabold
ta: கூடுதல் அடர்த்தி

en: heavy
ta: கனமானது

en: extraheavy
ta: கூடுதல் கனமானது

en: italic
ta: வலப்பக்க சாய்வு

en: : unknown charset
ta: அறியப்படாத Charset

en: The charset '%s' is unknown. You may select
    another charset to replace it with or choose
    [Cancel] if it cannot be replaced
ta: '%s' Charset தெரியாதது. தாங்கள்
    மற்றொரு Charset-ஐ மாற்றமர்வாக தேர்ந்தெடுக்கவும், அல்லது அதை மாற்றியமைக்க இயலாதென்றால், 
    [விலக்குக] பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Failed to remember the encoding for the charset '%s'.
ta: '%s' Charset குறியீட்டினை நினைவு வைத்துக் கொள்வதில் தோல்வி.

en: can't load any font, aborting
ta: எந்த எழுத்துருவையும் ஏற்ற இயலாது, செயல் இடைமறிக்கப்படுகிறது

en: : unknown encoding
ta: அறியப்படாதக் குறியாக்கம்

en: No font for displaying text in encoding '%s' found,
    but an alternative encoding '%s' is available.
    Do you want to use this encoding (otherwise you will have to choose another one)?
ta: '%s' குறியீட்டில் உரைகளைக் காட்டுவதற்கான எழுத்துரு ஏதுமில்லை,
    ஆனால், ஒரு மாற்று '%s' குறியீடு உள்ளது.
    தாங்கள் இந்தக் குறியீட்டைப் பயன்படுத்த வேண்டுமா (இல்லையென்றால், மற்றொன்றைத் தாங்கள் தேர்வு செய்ய வேண்டும்)?

en: No font for displaying text in encoding '%s' found.
    Would you like to select a font to be used for this encoding
    (otherwise the text in this encoding will not be shown correctly)?
ta: '%s' குறியீட்டில் உரைகளைக் காட்டுவதற்கான எழுத்துரு ஏதுமில்லை,
    இந்தக் குறியீட்டில் பயன்படுத்துவதற்கு ஒரு எழுத்துருவைத் தெரிவு செய்ய வேண்டுமா(இல்லையென்றால், இந்தக் குறியீட்டைக் கொண்ட உரை சரிவர காட்டப்பட மாட்டாது)?

en: Memory VFS already contains file '%s'!
ta: VFS நினைவகம் '%s' கோப்பினை ஏற்கனவே கொண்டுள்ளது!

en: Trying to remove file '%s' from memory VFS, but it is not loaded!
ta: VFS நினைவகத்திலிருந்து '%s' கோப்பை நீக்க முயற்சி எடுக்கப்படுகிறது, ஆனால், அது ஏற்றப்படவில்லை!

en: Failed to store image '%s' to memory VFS!
ta: VFS நினைவகத்தில் '%s' படிமத்தை சேமிப்பதில் தோல்வி!

en: Timeout while waiting for FTP server to connect, try passive mode.
ta: FTP வழங்கி இணைப்பிற்கு காத்திருக்கும்பொழுது நேரம் காலாவதியாகிவிட்டது, முடக்க நிலையை முயன்றுபார்க்கவும்.

en: Failed to set FTP transfer mode to %s.
ta: FTP மாற்று நிலையை %s என்று அமைப்பதில் தோல்வி.

en: binary
ta: இருமம்

en: The FTP server doesn't support the PORT command.
ta: FTP வழங்கி PORT கட்டளையை ஆதரிப்பதில்லை.

en: The FTP server doesn't support passive mode.
ta: FTP வழங்கி முடக்க நிலையை ஆதரிப்பதில்லை.

en: Incorrect GIF frame size (%u, %d) for the frame #%u
ta: தவறான GIF சட்டக அளவு (%u, %d) - #%u சட்டகத்திற்கானது

en: Failed to allocate colour for OpenGL
ta: OpenGL-க்கு நிறத்தை ஒதுக்குவதில் தோல்வி.

en: Please select the columns to show and define their order:
ta: காட்டப்பட வேண்டிய நெடுவரிசைகளை தேர்ந்தெடுத்து, அவைகளின் ஒழுங்கை வரையறுத்திடுக:

en: Customize Columns
ta: நெடுவரிசைகளை தனிப் பயனாக்குக

en: &Customize...
ta: தனிப் பயனாக்குக... (&C)

en: Failed to open URL "%s" in the default browser
ta: "%s" இணைய முகவரியை இயல்புலாவியில் திறப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to load image %%d from file '%s'.
ta: %%d படிமத்தை '%s' கோப்பிலிருந்து ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to load image %d from stream.
ta: ஓடையிலிருந்து %d படிமத்தை ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to load icons from resource '%s'.
ta: படவுருக்களை '%s' வளத்திலிருந்து ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: BMP: Couldn't save invalid image.
ta: BMP: ஏற்கமுடியாத படிமத்தை சேமிக்க இயலவில்லை.

en: BMP: wxImage doesn't have own wxPalette.
ta: BMP: wxImage சொந்த wxPalette-ஐ கொண்டிருக்கவில்லை.

en: BMP: Couldn't write the file (Bitmap) header.
ta: BMP: நுண்படத் தலைப்பினை எழுத இயலவில்லை.

en: BMP: Couldn't write the file (BitmapInfo) header.
ta: BMP: நுண்படத் தகவல் தலைப்பினை எழுத இயலவில்லை.

en: BMP: Couldn't write RGB color map.
ta: BMP: RGB நிற வரைபடத்தை எழுத இயலவில்லை.

en: BMP: Couldn't write data.
ta: BMP: தரவினை எழுத இயலவில்லை.

en: BMP: Couldn't allocate memory.
ta: BMP: நினைவகத்தை ஒதுக்க இயலவில்லை.

en: DIB Header: Image width > 32767 pixels for file.
ta: DIB மேலுரை: கோப்பிற்கான பட உயரம் > 32767 படவணுக்கள்.

en: DIB Header: Image height > 32767 pixels for file.
ta: DIB மேலுரை: கோப்பிற்கான பட உயரம் > 32767 படவணுக்கள்.

en: DIB Header: Unknown bitdepth in file.
ta: DIB மேலுரை: கோப்பில் அறியப்படாத bitdepth.

en: DIB Header: Unknown encoding in file.
ta: DIB மேலுரை: கோப்பில் அறியப்படாத குறியாக்கம்.

en: DIB Header: Encoding doesn't match bitdepth.
ta: DIB மேலுரை: குறியாக்கம் bitdepth-உடன் பொருந்தவில்லை.

en: Error in reading image DIB.
ta: DIB படிமத்தை படிப்பதில் பிழை

en: ICO: Error in reading mask DIB.
ta: ICO: மறைப்பு DIB படிப்பதில் பிழை.

en: ICO: Image too tall for an icon.
ta: ICO: படவுருவிற்கு இது மிக உயரமானப் படிமம்.

en: ICO: Image too wide for an icon.
ta: ICO: படவுருவிற்கு இது மிக அகலமான படிமம்.

en: ICO: Error writing the image file!
ta: ICO: படிமக் கோப்பினை எழுதுவதில் பிழை!

en: ICO: Invalid icon index.
ta: ICO: ஏற்கமுடியாத படவுரு சுட்டெண்.

en: Image and mask have different sizes.
ta: படிமமும் மறைப்பும் வெவ்வேறு அளவுகளைக் கொண்டிருக்கின்றன.

en: No unused colour in image being masked.
ta: படிமத்தில் பயன்படுத்தப்படாத நிறம் ஏதும் மறைக்கப்படவில்லை.

en: Failed to load bitmap "%s" from resources.
ta: "%s" நுண்படத்தினை வளத்திலிருந்து ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to load icon "%s" from resources.
ta: "%s" படவுருவை வளத்திலிருந்து ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to load image from file "%s".
ta: "%s" கோப்பிலிருந்து படிமத்தை ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Can't save image to file '%s': unknown extension.
ta: படிமத்தை '%s'- கோப்பில் சேமிக்க இயலாது: அறியப்படாத நீட்சி.

en: No handler found for image type.
ta: படிம வகைக்கான கையாளு நிரல் காணப்படவில்லை.

en: No image handler for type %d defined.
ta: %d வகைக்கான படிம கையாளு நிரல் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Image file is not of type %d.
ta: படிமக் கோப்பின் வகை %d-ஆக இல்லை.

en: Can't automatically determine the image format for non-seekable input.
ta: நாடிச் செல்ல இயலாத உள்ளீட்டிற்கு படிம வடிவூட்டத்தைத் தானாக வரையறுக்க இயலாது.

en: Unknown image data format.
ta: அறியப்படாத படிமத் தரவு வடிவூட்டம்

en: This is not a %s.
ta: இது %s அல்ல.

en: No image handler for type %s defined.
ta: %s வகைக்கான படிம கையாளு நிரல் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Image is not of type %s.
ta: படிமத்தின் வகை %s-ஆக இல்லை.

en: Failed to check format of image file "%s".
ta: "%s" படிமக் கோப்பின் வடிவூட்டத்தை சரிபார்ப்பதில் தோல்வி.

en: GIF: error in GIF image format.
ta: GIF: GIF படிமத்தில் பிழை.

en: GIF: not enough memory.
ta: GIF: போதுமான நினைவகம் இல்லை.

en: GIF: data stream seems to be truncated.
ta: GIF: தரவு ஓடை அறுபட்டிருப்பதாகத் தோன்றுகிறது.

en: Couldn't initialize GIF hash table.
ta: GIF Hash அட்டவணையை துவக்க நிலையாக்க செய்ய இயலவில்லை.

en: IFF: error in IFF image format.
ta: IFF: IFF படிம வடிவூட்டத்தில் பிழை.

en: IFF: not enough memory.
ta: IFF: போதா நினைவகம்.

en: IFF: unknown error!!!
ta: IFF: தெரியாதப் பிழை!

en: IFF: data stream seems to be truncated.
ta: IFF: தரவு ஓடை அறுபட்டிருப்பதாகத் தோன்றுகிறது.

en: JPEG: Couldn't load - file is probably corrupted.
ta: JPEG: ஏற்ற இயலவில்லை - கோப்பு ஒரு வேளை பழுதடைந்திருக்கலாம்.

en: JPEG: Couldn't save image.
ta: JPEG: படிமத்தை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: PCX: this is not a PCX file.
ta: PCX: இது ஒரு PCX கோப்பு அல்ல.

en: PCX: image format unsupported
ta: PCX: படிம வடிவூட்டத்திற்கு ஆதரவு இல்லை

en: PCX: couldn't allocate memory
ta: PCX: நினைவகத்தை ஒதுக்கீடு செய்ய இயலவில்லை

en: PCX: version number too low
ta: PCX: பதிப்பெண் மிகக் குறைந்துள்ளது

en: PCX: unknown error !!!
ta: PCX: அறியப்படாத பிழை

en: PCX: invalid image
ta: PCX: ஏற்கமுடியாத படிமம்

en: Unknown PNG resolution unit %d
ta: அறியப்படாத PNG பிரிதிறன் தொகுதி %d

en: Couldn't load a PNG image - file is corrupted or not enough memory.
ta: PNG படிமத்தை ஏற்ற இயலவில்லை - கோப்பு பழுதாகி இருக்கலாம், அல்லது குறை நினைவகமாக இருக்கலாம்

en: Couldn't save PNG image.
ta: PNG படிமத்தை சேமிக்க இயலவில்லை.

en: PNM: File format is not recognized.
ta: PNM: கோப்பின் வடிவூட்டத்தை அடையாளங்காண இயலவில்லை.

en: PNM: Couldn't allocate memory.
ta: PNM: நினைவகத்தை ஒதுக்கீடு செய்ய இயலவில்லை.

en: PNM: File seems truncated.
ta: PNM: கோப்பு அறுபட்டிருப்பதாகத் தோன்றுகிறது.

en:  (in module "%s")
ta:  ("%s" நிரற்கூறில் உள்ளது)

en: TIFF: Error loading image.
ta: TIF: படிமத்தை ஏற்றுவதில் பிழை.

en: Invalid TIFF image index.
ta: ஏற்கமுடியாத TIFF படிம சுட்டெண்.

en: TIFF: Image size is abnormally big.
ta: TIF: படிமம் இயல்பிற்கு புறம்பாக பெரிய அளவில் உள்ளது.

en: TIFF: Couldn't allocate memory.
ta: TIF: நினைவகத்தை ஒதுக்கீடு செய்ய இயலவில்லை.

en: TIFF: Error reading image.
ta: TIF: படிமத்தை படிப்பதில் பிழை.

en: Unknown TIFF resolution unit %d ignored
ta: அறியப்படாத TIF பிரிதிறன் தொகுதி %d தவிர்க்கப்பட்டது

en: TIFF: Error saving image.
ta: TIF: படிமத்தை சேமிப்பதில் பிழை.

en: TIFF: Error writing image.
ta: TIF: படிமத்தை எழுதுவதில் பிழை.

en: Command line argument %d couldn't be converted to Unicode and will be ignored.
ta: %d கட்டளை வரி தர்க்கத்தை ஒருங்குறியாக மாற்ற இயலாததால், அது தவிர்க்கப்படும்.

en: Initialization failed in post init, aborting.
ta: Post init-ல் துவக்க நிலையாக்கம் தோல்வி, செயல் இடைமறிக்கப்படுகிறது.

en: Cannot set locale to language "%s".
ta: "%s" மொழிக்கு வட்டார மொழியை அமைக்க இயலவில்லை

en: Error:
ta: பிழை:

en: Warning:
ta: எச்சரிக்கை:

en: The previous message repeated once.
ta: முந்தைய தகவல் ஒரு முறை மீண்டும் தோன்றியது.

en: The previous message repeated %u time. | The previous message repeated %u times.
ta[0]: முந்தைய தகவல் %u தடவை மீண்டும் தோன்றியது
ta[1]: முந்தைய தகவல் %u தடவை மீண்டும் தோன்றின

en: Last repeated message ("%s", %u time) wasn't output | Last repeated message ("%s", %u times) wasn't output
ta[0]: கடைசியாக மறு அறிவிப்பு செய்யப்பட்ட தகவல் ("%s", %u தடவை) வெளியீடு இல்லை
ta[1]: கடைசியாக மறு அறிவிப்பு செய்யப்பட்ட தகவல் ("%s", %u தடவை) வெளியீடு இல்லை

en:  (error %ld: %s)
ta:  (பிழை %ld: %s)

en: Failed to allocate memory for LZMA decompression.
ta: LZMA விரிவாக்கத்திற்கு நினைவகத்தை ஒதுக்கீடு செய்வதில் தோல்வி.

en: Failed to initialize LZMA decompression: unexpected error %u.
ta: LZMA விரிவாக்கத்தைத் துவக்குவதில் தோல்வி. எதிர்பாராத பிழை %u.

en: input is not in XZ format
ta: உள்ளீடு XZ வடிவூட்டத்தில் இல்லை

en: input compressed using unknown XZ option
ta: அறியப்படாத XZ விருப்பத் தேர்வினைப் பயன்படுத்தி உள்ளீடு குறுக்கப்பட்டது

en: input is corrupted
ta: உள்ளீடு பழுதடைந்துள்ளது

en: unknown decompression error
ta: அறியப்படாத விரிவாக்கப் பிழை

en: LZMA decompression error: %s
ta: LZMA விரிவாக்கப் பிழை: %s

en: Failed to allocate memory for LZMA compression.
ta: LZMA குறுக்கத்திற்கு நினைவகத்தை ஒதுக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to initialize LZMA compression: unexpected error %u.
ta: LZMA விரிவாக்கத்தைத் துவக்குவதில் தோல்வி. எதிர்பாராத பிழை %u.

en: out of memory
ta: நினைவகத்திற்கு வெளியே

en: unknown compression error
ta: அறியப்படாத குறுக்கல் பிழை

en: LZMA compression error: %s
ta: LZMA குறுக்கல் பிழை: %s

en: LZMA compression error when flushing output: %s
ta: வெளியீட்டினை வெளித்தள்ளும்பொழுது LZMA விரிவாக்கப் பிழை: %s

en: Unmatched '{' in an entry for mime type %s.
ta: %s மைம் வகைக்கான உள்ளீட்டில் பொருந்தாத '{'

en: Circular dependency involving module "%s" detected.
ta: "%s" நிரற்கூறு தொடர்புடைய சுற்றுச் சார்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

en: Dependency "%s" of module "%s" doesn't exist.
ta: "%s" சார்பு இல்லை. ("%s" நிரற்கூறினுடையது)

en: Module "%s" initialization failed
ta: "%s" நிரற்கூறை துவக்க நிலையாக்குவதில் தோல்வி

en: Message
ta: தகவல்

en: Letter, 8 1/2 x 11 in
ta: கடிதம், 8 1/2 x 11 in

en: Legal, 8 1/2 x 14 in
ta: சட்டம், 8 1/2 x 14 in

en: A4 sheet, 210 x 297 mm
ta: A4 தாள், 210 x 297 mm

en: C sheet, 17 x 22 in
ta: C தாள், 17 x 22 in

en: D sheet, 22 x 34 in
ta: D தாள், 22 x 34 in

en: E sheet, 34 x 44 in
ta: E தாள், 34 x 44 in

en: Letter Small, 8 1/2 x 11 in
ta: கடிதம் சிறியது, 8 1/2 x 11 in

en: Ledger, 17 x 11 in
ta: கணக்குப் பதிவேடு, 17 x 11 in

en: Statement, 5 1/2 x 8 1/2 in
ta: கூற்று, 5 1/2 x 8 1/2 in

en: Executive, 7 1/4 x 10 1/2 in
ta: செயலாக்குநர், 7 1/4 x 10 1/2 in

en: A3 sheet, 297 x 420 mm
ta: A3 தாள், 297 x 420 mm

en: A4 small sheet, 210 x 297 mm
ta: A4 சிறுதாள், 210 x 297 mm

en: A5 sheet, 148 x 210 mm
ta: A5 தாள், 148 x 210 mm

en: B4 sheet, 250 x 354 mm
ta: B4 தாள் , 250 x 354 mm

en: B5 sheet, 182 x 257 millimeter
ta: B5 தாள் , 182 x 257 millimeter

en: Folio, 8 1/2 x 13 in
ta: எதிர்புற பக்கம், 8 1/2 x 13 in

en: Note, 8 1/2 x 11 in
ta: குறிப்பு, 8 1/2 x 11 in

en: #9 Envelope, 3 7/8 x 8 7/8 in
ta: #9 அஞ்சல் உறை, 3 7/8 x 8 7/8 in

en: #10 Envelope, 4 1/8 x 9 1/2 in
ta: #10 அஞ்சல் உறை, 4 1/8 x 9 1/2 in

en: #11 Envelope, 4 1/2 x 10 3/8 in
ta: #11 அஞ்சல் உறை, 4 1/2 x 10 3/8 in

en: #12 Envelope, 4 3/4 x 11 in
ta: #12 அஞ்சல் உறை, 4 3/4 x 11 in

en: #14 Envelope, 5 x 11 1/2 in
ta: #14 அஞ்சல் உறை, 5 x 11 1/2 in

en: DL Envelope, 110 x 220 mm
ta: DL அஞ்சல் உறை, 110 x 220 mm

en: C5 Envelope, 162 x 229 mm
ta: C5 அஞ்சல் உறை, 162 x 229 mm

en: C3 Envelope, 324 x 458 mm
ta: C3 அஞ்சல் உறை, 324 x 458 mm

en: C4 Envelope, 229 x 324 mm
ta: C4 அஞ்சல் உறை, 229 x 324 mm

en: C6 Envelope, 114 x 162 mm
ta: C6 அஞ்சல் உறை, 114 x 162 mm

en: C65 Envelope, 114 x 229 mm
ta: C65 அஞ்சல் உறை, 114 x 229 mm

en: B4 Envelope, 250 x 353 mm
ta: B4 அஞ்சல் உறை , 250 x 353 mm

en: B5 Envelope, 176 x 250 mm
ta: B5 அஞ்சல் உறை , 176 x 250 mm

en: B6 Envelope, 176 x 125 mm
ta: B6 அஞ்சல் உறை, 176 x 125 mm

en: Italy Envelope, 110 x 230 mm
ta: இத்தாலிய அஞ்சல் உறை, 110 x 230 mm

en: Monarch Envelope, 3 7/8 x 7 1/2 in
ta: அரசர் அஞ்சல் உறை, 3 7/8 x 7 1/2 in

en: 6 3/4 Envelope, 3 5/8 x 6 1/2 in
ta: 6 3/4 அஞ்சல் உறை, 3 5/8 x 6 1/2 in

en: US Std Fanfold, 14 7/8 x 11 in
ta: நிலையான அமெரிக்க முன்பின் மடித்தது, 14 7/8 x 11 in

en: German Std Fanfold, 8 1/2 x 12 in
ta: ஜெர்மானிய நிலையான முன்பின் மடிப்பு, 8 1/2 x 12 in

en: German Legal Fanfold, 8 1/2 x 13 in
ta: ஜெர்மானிய சட்ட முன்பின் மடிப்பு, 8 1/2 x 13 in

en: Japanese Postcard 100 x 148 mm
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் அட்டை 100 x 148 mm

en: Envelope Invite 220 x 220 mm
ta: அஞ்சல் உறை அழை 220 x 220 mm

en: Letter Extra 9 1/2 x 12 in
ta: கடிதம் கூடுதல் 9 1/2 x 12 in

en: Legal Extra 9 1/2 x 15 in
ta: சட்டம் Extra 9 1/2 x 15 in

en: A4 Extra 9.27 x 12.69 in
ta: A4 கூடுதல் 9.27 x 12.69 in

en: Letter Transverse 8 1/2 x 11 in
ta: கடிதம் குறுக்கு 8 1/2 x 11 in

en: A4 Transverse 210 x 297 mm
ta: A4 குறுக்கு 210 x 297 mm

en: Letter Extra Transverse 9.275 x 12 in
ta: கடிதம் கூடுதல் குறுக்கு 9.275 x 12 in

en: Letter Plus 8 1/2 x 12.69 in
ta: கடிதம் பிளஸ் 8 1/2 x 12.69 in

en: A4 Plus 210 x 330 mm
ta: A4 கூட்டல் 210 x 330 mm

en: A5 Transverse 148 x 210 mm
ta: A5 குறுக்கு 148 x 210 mm

en: B5 (JIS) Transverse 182 x 257 mm
ta: B5 (JIS) குறுக்கு 182 x 257 mm

en: A3 Extra 322 x 445 mm
ta: A3 கூடுதல் 322 x 445 mm

en: A5 Extra 174 x 235 mm
ta: A5 கூடுதல் 174 x 235 mm

en: B5 (ISO) Extra 201 x 276 mm
ta: B5 (ISO) கூடுதல் 201 x 276 mm

en: A3 Transverse 297 x 420 mm
ta: A3 குறுக்கு 297 x 420 mm

en: A3 Extra Transverse 322 x 445 mm
ta: A3 கூடுதல் குறுக்கு 322 x 445 mm

en: Japanese Double Postcard 200 x 148 mm
ta: ஜப்பானிய இரட்டை அஞ்சல் அட்டை 200 x 148 mm

en: Japanese Envelope Kaku #2
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை Kaku #2

en: Japanese Envelope Kaku #3
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை Kaku #3

en: Japanese Envelope Chou #3
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை Chou #3

en: Japanese Envelope Chou #4
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை Chou #4

en: Letter Rotated 11 x 8 1/2 in
ta: கடிதம் சுழற்றப்பட்டது 11 x 8 1/2 in

en: A3 Rotated 420 x 297 mm
ta: A3 சுழற்றப்பட்டது 420 x 297 mm

en: A4 Rotated 297 x 210 mm
ta: A4 சுழற்றப்பட்டது 297 x 210 mm

en: A5 Rotated 210 x 148 mm
ta: A5 சுழற்றப்பட்டது210 x 148 mm

en: B4 (JIS) Rotated 364 x 257 mm
ta: B4 (JIS) சுழற்றப்பட்டது 364 x 257 mm

en: B5 (JIS) Rotated 257 x 182 mm
ta: B5 (JIS) சுழற்றப்பட்டது 257 x 182 mm

en: Japanese Postcard Rotated 148 x 100 mm
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் அட்டை சுழற்றப்பட்டது 148 x 100 mm

en: Double Japanese Postcard Rotated 148 x 200 mm
ta: இரட்டை ஜப்பானிய அஞ்சல் அட்டை சுழற்றப்பட்டது 148 x 200 mm

en: A6 Rotated 148 x 105 mm
ta: A6 சுழற்றப்பட்டது 148 x 105 mm

en: Japanese Envelope Kaku #2 Rotated
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை Kaku #2 சுழற்றப்பட்டது

en: Japanese Envelope Kaku #3 Rotated
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை Kaku #3 சுழற்றப்பட்டது

en: Japanese Envelope Chou #3 Rotated
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை Chou #3 சுழற்றப்பட்டது

en: Japanese Envelope Chou #4 Rotated
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை Chou #4 சுழற்றப்பட்டது

en: B6 (JIS) Rotated 182 x 128 mm
ta: B6 (JIS) சுழற்றப்பட்டது 182 x 128 mm

en: Japanese Envelope You #4
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை You #4

en: Japanese Envelope You #4 Rotated
ta: ஜப்பானிய அஞ்சல் உறை You #4 சுழற்றப்பட்டது

en: PRC Envelope #1 102 x 165 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #1 102 x 165 mm

en: PRC Envelope #2 102 x 176 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #2 102 x 176 mm

en: PRC Envelope #3 125 x 176 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #3 125 x 176 mm

en: PRC Envelope #4 110 x 208 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #4 110 x 208 mm

en: PRC Envelope #5 110 x 220 mm
ta: PRC அஞ்சல் உரை #5 110 x 220 mm

en: PRC Envelope #6 120 x 230 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #6 120 x 230 mm

en: PRC Envelope #7 160 x 230 mm
ta: PRC அஞ்சல் உரை #7 160 x 230 mm

en: PRC Envelope #8 120 x 309 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #8 120 x 309 mm

en: PRC Envelope #9 229 x 324 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #9 229 x 324 mm

en: PRC Envelope #10 324 x 458 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #10 324 x 458 mm

en: PRC 16K Rotated
ta: PRC 16K சுழற்றப்பட்டது

en: PRC 32K Rotated
ta: PRC 32K சுழற்றப்பட்டது

en: PRC 32K(Big) Rotated
ta: PRC 32K(Big) சுழற்றப்பட்டது

en: PRC Envelope #1 Rotated 165 x 102 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #1 சுழற்றப்பட்டது 165 x 102 mm

en: PRC Envelope #2 Rotated 176 x 102 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #2 சுழற்றப்பட்டது 176 x 102 mm

en: PRC Envelope #3 Rotated 176 x 125 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #3 சுழற்றப்பட்டது 176 x 125 mm

en: PRC Envelope #4 Rotated 208 x 110 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #4 சுழற்றப்பட்டது 208 x 110 mm

en: PRC Envelope #5 Rotated 220 x 110 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #5 சுழற்றப்பட்டது 220 x 110 mm

en: PRC Envelope #6 Rotated 230 x 120 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #6 சுழற்றப்பட்டது 230 x 120 mm

en: PRC Envelope #7 Rotated 230 x 160 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #7 சுழற்றப்பட்டது 230 x 160 mm

en: PRC Envelope #8 Rotated 309 x 120 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #8 சுழற்றப்பட்டது 309 x 120 mm

en: PRC Envelope #9 Rotated 324 x 229 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #9 சுழற்றப்பட்டது 324 x 229 mm

en: PRC Envelope #10 Rotated 458 x 324 mm
ta: PRC அஞ்சல் உறை #10 சுழற்றப்பட்டது 458 x 324 mm

en: A0 sheet, 841 x 1189 mm
ta: A0 தாள், 841 x 1189 mm

en: A1 sheet, 594 x 841 mm
ta: A1 தாள், 594 x 841 mm

en: General
ta: பொது

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Generic PostScript
ta: பொதுத் தரவு பின் குறிப்பு

en: Ready
ta: ஆயத்தமாய் உள்ளது

en: Printing Error
ta: அச்சீட்டில் பிழை

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Page setup
ta: பக்க அமைவு

en: Please wait while printing...
ta: அச்சிடப்பட்டுக் கொண்டிருக்கும்பொழுது அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்...

en: Document:
ta: ஆவணம்:

en: Progress:
ta: முன்னேற்றம்:

en: Preparing
ta: ஆயத்தம் செய்யப்படுகிறது

en: Printing page %d
ta: %d பக்கம் அச்சிடப்படுகிறது

en: Printing page %d of %d
ta: %d பக்கம் அச்சிடப்படுகிறது; மொத்த பக்கங்கள் %d

en:  (copy %d of %d)
ta: %d-யின் படி; மொத்தம் %d

en: Printing
ta: அச்சிடப்படுகிறது

en: First page
ta: முதல் பக்கம்

en: Previous page
ta: முந்தைய பக்கம்

en: Next page
ta: அடுத்தப் பக்கம்

en: Last page
ta: கடைசிப் பக்கம்

en: Zoom Out
ta: வெளிநோக்கிப் பெரிதாக்குக

en: Zoom In
ta: உள்நோக்கிப் பெரிதாக்குக

en: &Close
ta: மூடுக (&C)

en: Could not start document preview.
ta: ஆவணத்தின் முன்தோற்றத்தை துவக்க இயலவில்லை.

en: Print Preview Failure
ta: அச்சு முன்தோற்றத் தோல்வி

en: Sorry, not enough memory to create a preview.
ta: பொறுத்தருள்க, முன்தோற்றத்தை உருவாக்க போதுமான நினைவகம் இல்லை.

en: Page %d of %d
ta: பக்கம் %d, மொத்தம் %d

en: Page %d
ta: பக்கம் %d

en: unknown error
ta: தெரியாதப் பிழை

en: Invalid regular expression '%s': %s
ta: ஏற்கமுடியாத வழக்கமான வெளிப்பாடு '%s': %s

en: Failed to find match for regular expression: %s
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டிற்கு பொருத்தத்தை காண்பதில் தோல்வி: %s

en: Renderer "%s" has incompatible version %d.%d and couldn't be loaded.
ta: "%s" வழங்கி ஒவ்வாத %d.%d பதிப்பைக் கொண்டுள்ளது, அதை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: Not available for this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்திற்கு கிடைப்பிலில்லை

en: Saving password for "%s" failed: %s.
ta: "%s"க்கு கடவுச்சொல்லினைச் சேமிப்பதில் தோல்வி: %s.

en: Reading password for "%s" failed: %s.
ta: "%s"க்கு கடவுச்சொல்லினைப் படிப்பதில் தோல்வி: %s.

en: Deleting password for "%s" failed: %s.
ta: "%s"க்கான கடவுச்சொல்லினை அழிப்பதில் தோல்வி: %s.

en: Failed to monitor I/O channels
ta: உள்ளிடு/வெளியிடு அலைத்தடத்தை கவனிப்பதில் தோல்வி

en: Save
ta: சேமித்திடுக

en: Don't Save
ta: சேமிக்க வேண்டாம்

en: Cannot initialize sockets
ta: பொருத்திகளை துவக்க நிலையாக்க இயலவில்லை

[ctx: standard Windows menu]
en: &Help
ta: உதவி (&H)

en: &About
ta: குறித்து... (&A)

en: About
ta: குறித்து...

en: Add
ta: ஏற்று

en: &Apply
ta: இடுக (&A)

en: Apply
ta: இடு

en: &Back
ta: பின் (&B)

en: Back
ta: பின்

en: &Bold
ta: அடர்த்தி (&B)

en: Bold
ta: அடர்த்தி

en: &Bottom
ta: அடித்தளம் (&B)

en: Bottom
ta: அடித்தளம்

en: &Cancel
ta: விலக்குக (&C)

en: &CD-ROM
ta: குறுந்தட்டு நினைவகம் (&C)

en: CD-ROM
ta: குறுந்தட்டு நினைவகம்

en: &Clear
ta: துடை (&C)

en: Clear
ta: துடை

en: Close
ta: மூடுக

en: &Convert
ta: மாற்றுக (&C)

en: Convert
ta: மாற்று

en: &Copy
ta: படியெடுத்திடுக (&C)

en: Copy
ta: படி

en: Cu&t
ta: வெட்டுக (&T)

en: Cut
ta: வெட்டுக

en: &Delete
ta: அழி (&D)

en: Delete
ta: அழி

en: &Down
ta: கீழ் (&D)

en: Down
ta: கீழ்

en: &Edit
ta: தொகுத்திடுக (&E)

en: Edit
ta: தொகுத்திடுக

en: &Execute
ta: செயற்படுத்துக (&E)

en: Execute
ta: செயற்படுத்துக

en: &Quit
ta: வெளியேறுக (&Q)

en: Quit
ta: வெளியேறுக

en: &File
ta: கோப்பு (&F)

en: File
ta: கோப்பு

en: &Find...
ta: கண்டறிக (&F)

en: Find...
ta: கண்டறிக

en: &First
ta: முதல் (&F)

en: First
ta: முதல்

en: &Floppy
ta: நெகிழ்வட்டு (&F)

en: Floppy
ta: நெகிழ்வட்டு

en: &Forward
ta: முன்நகர்த்துக (&F)

en: Forward
ta: முன்நகர்

en: &Harddisk
ta: வன்தட்டு (&H)

en: Harddisk
ta: வன்தட்டு

en: &Help
ta: உதவி (&H)

en: &Home
ta: முகப்பு (&H)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Indent
ta: வரித் துவக்க ஒழுங்கு

en: &Index
ta: சுட்டெண் (&I)

en: Index
ta: சுட்டெண்

en: &Info
ta: தகவல் (&I)

en: Info
ta: தகவல்

en: &Italic
ta: வலச் சாய்வு (&I)

en: Italic
ta: வலப்பக்க சாய்வு

en: &Jump to
ta: இங்கு தாவுக (&J)

en: Jump to
ta: இங்கே தாவு

en: Centered
ta: நடுவாக்கப்பட்டது

en: Justified
ta: இருபுற ஒழுங்கு

en: Align Left
ta: இடது ஒழுங்கு

en: Align Right
ta: வலது ஒழுங்கு

en: &Last
ta: கடைசி (&L)

en: Last
ta: கடைசி

en: &Network
ta: பிணையம் (&N)

en: Network
ta: பிணையம்

en: &New
ta: புதிது (&N)

en: New
ta: புதிது

en: &No
ta: இல்லை (&N)

en: &OK
ta: சரி (&O)

en: &Open...
ta: திறவுக... (&O)

en: Open...
ta: திறவுக...

en: &Paste
ta: ஒட்டுக (&P)

en: Paste
ta: ஒட்டுக

en: &Preferences
ta: விருப்புரிமைகள் (&P)

en: Preferences
ta: முன்னுரிமை விருப்பங்கள்

en: Print previe&w...
ta: அச்சு முன்தோற்றம்... (&W)

en: Print preview...
ta: அச்சு முன்தோற்றம்...

en: &Print...
ta: அச்சிடுக... (&P)

en: Print...
ta: அச்சிடுக...

en: &Properties
ta: பண்புகள் (&P)

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Redo
ta: மீள்செயல்

en: Refresh
ta: புத்தாக்குக

en: Remove
ta: நீக்குக

en: Rep&lace...
ta: மாற்றமர்வு... (&L)

en: Replace...
ta: மாற்றமர்வு...

en: Revert to Saved
ta: சேமிக்கப்பட்டதற்கு திரும்பிச் செல்

en: &Save
ta: சேமித்திடுக (&S)

en: Save &As...
ta: இவ்வாறு சேமித்திடுக... (&A)

en: Save As...
ta: இவ்வாறு சேமித்திடுக...

en: Select &All
ta: அனைத்தையும் தெரிவுச் செய்க (&A)

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தெரிவு செய்க

en: &Color
ta: நிறம் (&C)

en: Color
ta: நிறம்

en: &Font
ta: எழுத்துரு (&F)

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: &Ascending
ta: ஏறுமுகம் (&A)

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: &Descending
ta: இறங்குமுகம் (&D)

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: &Spell Check
ta: சொல் திருத்தி (&S)

en: Spell Check
ta: சொல் திருத்தி

en: &Stop
ta: நிறுத்துக (&S)

en: Stop
ta: நிறுத்துக

en: &Strikethrough
ta: ஊடாகக் கோடிடுக (&S)

en: Strikethrough
ta: ஊடாகக் கோடிடப்பட்டது

en: &Top
ta: மேல் (&T)

en: Top
ta: மேல்

en: Undelete
ta: அழி நீக்கம்

en: &Underline
ta: அடிக்கோடு (&U)

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Undo
ta: செயல் நீக்கம்

en: &Unindent
ta: ஒழுங்கினை நீக்குக (&U)

en: Unindent
ta: வரித் துவக்க ஒழுங்கை நீக்குக

en: &Up
ta: மேல் (&U)

en: Up
ta: மேல்

en: &Yes
ta: ஆம் (&Y)

en: &Actual Size
ta: மெய்யளவு (&A)

en: Actual Size
ta: மெய்யளவு

en: Zoom to &Fit
ta: பொருந்துமாறு பெரிதாக்குக (&F)

en: Zoom to Fit
ta: பொருந்துமாறு பெரிதாக்குக

en: Zoom &In
ta: உள்நோக்கிப் பெரிதாக்குக (&I)

en: Zoom &Out
ta: வெளிநோக்கிப் பெரிதாக்குக (&O)

en: Show about dialog
ta: 'குறித்து' உரையாடலைக் காட்டுக

en: Copy selection
ta: தெரிவினை படியெடு

en: Cut selection
ta: தெரிவினை வெட்டுக

en: Delete selection
ta: தெரிவினை அழி

en: Find in document
ta: ஆவணத்தில் கண்டறிக

en: Find and replace in document
ta: ஆவணத்தில் கண்டறிந்து மாற்றி அமர்த்திடுக

en: Paste selection
ta: தெரிவினை ஒட்டுக

en: Quit this program
ta: இந்நிரலை விட்டு வெளியேறுக

en: Redo last action
ta: கடைசி செயலை மீள்செயலாக்குக

en: Undo last action
ta: கடைசி செயலை நீக்குக

en: Create new document
ta: புதிய ஆவணத்தை உருவாக்குக

en: Open an existing document
ta: இருக்கும் ஆவணத்தைத் திறவுக

en: Close current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை மூடுக

en: Save current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை சேமித்திடுக

en: Save current document with a different filename
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை மாற்றுப் பெயர் கொண்டு சேமித்திடுக

en: Conversion to charset '%s' doesn't work.
ta: Charset '%s'-க்கான மாற்றம் செயல்படுவதில்லை.

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: incomplete header block in tar
ta: tar-ல் முழுமையடையாத மேலுரைத் தொகுதி

en: checksum failure reading tar header block
ta: tar மேலுரை தொகுதியை படிப்பதில் checksum தோல்வி

en: invalid data in extended tar header
ta: நீட்டிக்கப்பட்ட tar மேலுரையில் ஏற்கமுடியாத தரவு

en: tar entry not open
ta: tar உள்ளிடு திறந்த நிலையில் இல்லை

en: unexpected end of file
ta: எதிர்பாராத கோப்பு முடிவு

en: %s did not fit the tar header for entry '%s'
ta: %s, '%s' உள்ளீட்டின் tar மேலுரைக்குள் பொருந்தவில்லை

en: incorrect size given for tar entry
ta: tar உள்ளீட்டிற்கு தவறான அளவு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: '%s' is probably a binary buffer.
ta: %s ஒரு இருமக்கூறு இடையகமாக இருக்கலாம்.

en: File couldn't be loaded.
ta: கோப்பு ஏற்றப்பட இயலவில்லை.

en: Failed to read text file "%s".
ta: "%s" உரைக் கோப்பினைப் படிப்பதில் தோல்வி.

en: can't write buffer '%s' to disk.
ta: வட்டில் '%s' இடையகத்தை எழுத இயலாது.

en: Failed to get the local system time
ta: கணினி நேரத்தைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: wxGetTimeOfDay failed.
ta: wxGetTimeOfDay தோல்வியடைந்தது.

en: '%s' is not a valid message catalog.
ta: '%s' ஏற்க முடியாத தகவல் பட்டியலாகும்

en: Invalid message catalog.
ta: ஏற்கமுடியாத தகவல் பட்டியல்.

en: Failed to parse Plural-Forms: '%s'
ta: பன்மை வடிவங்களை parse செய்வதில் தோல்வி: '%s'

en: using catalog '%s' from '%s'.
ta: '%s' பட்டியல், '%s'-இடமிருந்துப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Resource '%s' is not a valid message catalog.
ta: '%s' வளம் ஏற்கக்கூடிய தகவல் பட்டியல் அல்ல.

en: Couldn't enumerate translations
ta: மொழிபெயர்ப்புகளை கணக்கிட இயலவில்லை

en: No default application configured for HTML files.
ta: HTML கோப்புகளுக்கு இயல்பான பயன்பாடு அமைவடிவமாக்கப்படவில்லை.

en: Failed to open URL "%s" in default browser.
ta: "%s" இணைய முகவரியை இயல்புலாவியில் திறப்பதில் தோல்வி.

en: Validation conflict
ta: சரிபார்ப்பதில் முறண்

en: Required information entry is empty.
ta: தேவைப்படும் உள்ளீட்டுத் தகவல் வெறுமையாக உள்ளது.

en: '%s' is one of the invalid strings
ta: ஏற்க முடியாத சரங்களில் ஒன்றாக '%s' உள்ளது

en: '%s' is not one of the valid strings
ta: ஏற்கக்கூடிய சரங்களில் ஒன்றாக '%s' இல்லை

en: '%s' contains invalid character(s)
ta: '%s' ஏற்க முடியாதவரியுருக்களைக் கொண்டுள்ளது

en: Error: %s (%d)
ta: பிழை: %s (%d)

en: Not enough free disk space for download.
ta: தரவிறக்குவதற்கு வட்டில் போதிய இடமில்லை.

en: libcurl could not be initialized
ta: Libcurl-ஐ துவக்கநிலையாக்க இயலவில்லை

en: Error running JavaScript: %s
ta: ஜாவா குறுநிரலை இயக்குவதில் பிழை: %s

en: This platform does not support background transparency.
ta: இத்தளம் பின்புலத் தெளிவினை ஆதரிப்பதில்லை.

en: Could not transfer data to window
ta: சாளரத்திற்கு தரவினை மாற்ற இயலவில்லை.

en: Out of window IDs.  Recommend shutting down application.
ta: சாளர அடையாளத்திற்கு வெளியே. பயன்பாட்டை நிறுத்த பரிந்துரையுங்கள்.

en: XPM: incorrect header format!
ta: XPM: தவறான மேலுரை வடிவூட்டம்!

en: XPM: incorrect colour description in line %d
ta: XPM: %d வரியில் நிறத்திற்கான தவறான விளக்கம்

en: XPM: malformed colour definition '%s' at line %d!
ta: XPM: விகாரமான நிற விளக்கம் '%s', %d வரியில்!

en: XPM: no colors left to use for mask!
ta: XPM: மறைப்புக்குப் பயன்படுத்த நிறம் ஏதும் விட்டுவைக்கப்படவில்லை!

en: XPM: truncated image data at line %d!
ta: XPM: %d வரியில் அறுபட்ட படிமத் தரவு!

en: XPM: Malformed pixel data!
ta: XPM: தவறானத் தோற்றப் படவணுத் தரவு!

en: Illegal Parameter Count for Create Method
ta: உருவாக்க முறைக்கு சட்டப்புரம்பான அளவுக் குறியீட்டுக் கணக்கு

en: Illegal Parameter Count for ConstructObject Method
ta: பொருள் கட்டு முறைக்கு சட்டப்புரம்பான அளவுக் குறியீட்டுக் கணக்கு

en: Create Parameter %s not found in declared RTTI Parameters
ta: உருவாக்கப்பட்டுள்ள %s அளவுக்குறி, அறிவிக்கப்பட்ட RTTI அளவுக்குறிகளில் காணப்படவில்லை.

en: Illegal Object Class (Non-wxEvtHandler) as Event Source
ta: சட்டப்புரம்பான பொருள் உட்பிரிவு நிலை (Non-wxEvtHandler) நிகழ்வு மூலமாக உள்ளது

en: Type must have enum - long conversion
ta: வகை enm - நீள மாற்றியைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Invalid or Null Object ID passed to GetObjectClassInfo
ta: ஏற்க முடியாத அல்லது இல்லாத பொருள் GetObjectClassInfo-விடம் அநுப்பப்பட்டது

en: Unknown Object passed to GetObjectClassInfo
ta: அறியப்படாத பொருள் GetObjectClassInfo-விடம் அனுப்பி வைக்கப்பட்டது

en: Already Registered Object passed to SetObjectClassInfo
ta: ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்ட பொருள், SetObjectClassInfo-க்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: Invalid or Null Object ID passed to HasObjectClassInfo
ta: ஏற்க முடியாத அல்லது இல்லாத பொருள் அடையாளம் HasObjectClassInfo-விடம் அனுப்பப்பட்டது

en: Passing a already registered object to SetObject
ta: ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்ட பொருளை SetObject-ற்கு அனுப்பி வைத்தல்

en: Passing an unknown object to GetObject
ta: அறியப்படாத பொருளை GetObject-ற்கு அனுப்பி வைத்தல்

en: Forward hrefs are not supported
ta: hrefs முன்நகர்வுகள் ஆதரிக்கப்படுவதில்லை

en: unknown class %s
ta: அறியப்படாத உட்பிரிவு %s

en: objects cannot have XML Text Nodes
ta: பொருட்கள் xml உரைக் கணுக்களை கொண்டிருக்க இயலாது

en: Objects must have an id attribute
ta: பொருட்கள், அடையாள பண்புகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: Doubly used id : %d
ta: இருமுறை பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள அடையாளம்: %d

en: Unknown Property %s
ta: அறியப்படாத பண்பு %s

en: A non empty collection must consist of 'element' nodes
ta: ஒரு வெறுமையான திரட்டு, அங்கங்களின் கணுக்களைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: incorrect event handler string, missing dot
ta: தவறான நிகழ்வுக் கையாளுச் சரம், தவறவிடப்பட்டுள்ள புள்ளி

en: can't re-initialize zlib deflate stream
ta: zlib அமிழோடையை மறுதுவக்க நிலையாக்க இயலாது

en: can't re-initialize zlib inflate stream
ta: zlib விரியோடையை மறுதுவக்க நிலையாக்க இயலாது

en: Ignoring malformed extra data record, ZIP file may be corrupted
ta: தோற்றக்குறைகொண்ட கூடுதல் தரவுத் திரட்டினை புறந்தள்ளுகிறது. ZIP கோப்பு பழுதடைந்திருக்கலாம்.

en: assuming this is a multi-part zip concatenated
ta: இது பல பகுதிகள் ஒன்றிணைக்கப்பட்ட ஜிப் என்று அனுமானிக்கப்படுகிறது

en: invalid zip file
ta: ஏற்கமுடியாத ஜிப் கோப்பு

en: can't find central directory in zip
ta: zip-ல் நடுவன் அடைவினை காண இயலாது

en: error reading zip central directory
ta: ஜிப் நடுவன் அடைவினைப் படிப்பதில் பிழை

en: error reading zip local header
ta: ஜிப் உள்ளக மேலுரையைப் படிப்பதில் பிழை

en: bad zipfile offset to entry
ta: உள்ளீட்டில் பழுதடைந்த ஜிப் கோப்பு எதிரிடை

en: stored file length not in Zip header
ta: சேமிக்கப்பட்ட கோப்பின் நீளம் ஜிப் மேலுரையில் இல்லை

en: unsupported Zip compression method
ta: ஆதரவளிக்கப்படாத ஜிப் நெறுக்கு வழிமுறை

en: reading zip stream (entry %s): bad length
ta: ஜிப் ஓடை படிக்கப்படுகிறது (உள்ளிடு %s): பழுதடைந்த நீளம்

en: reading zip stream (entry %s): bad crc
ta: ஜிப் ஓடை படிக்கப்படுகிறது (உள்ளிடு %s): பழுதடைந்த crc

en: error writing zip entry '%s': file too large without ZIP64
ta: '%s' ஜிப் உள்ளீட்டை எழுதுவதில் பிழை: ZIP64 இல்லாத மிகப் பெரிய கோப்பு.

en: error writing zip entry '%s': bad crc or length
ta: '%s' ஜிப் உள்ளீட்டை எழுதுவதில் பிழை: பழுதான crc அல்லது நீளம்

en: Gzip not supported by this version of zlib
ta: Gzip இந்த பதிப்பு Zlib-னால் ஆதரிக்கப்படுவதில்லை

en: Can't initialize zlib inflate stream.
ta: zlib விரியோடையை துவக்க நிலையாக்க இயலாது

en: Can't read inflate stream: unexpected EOF in underlying stream.
ta: கீழிருக்கும் ஓடையில் எதிர்பாராத EOF இருப்பதால், விரியோடையை படிக்க இயலாது

en: zlib error %d
ta: zlib பிழை %d

en: Can't read from inflate stream: %s
ta: %s ஒரு விரியோடை என்பதால், அதைப் படிக்க இயலாது

en: Can't initialize zlib deflate stream.
ta: zlib அமிழோடையை துவக்க நிலையாக்க இயலாது

en: Can't write to deflate stream: %s
ta: அமிழோடையில் எழுத இயலாது: %s

en: No bitmap handler for type %d defined.
ta: %d வகைக்கான நுண்பட கையாளு நிரல் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Failed to read event from DirectFB pipe
ta: நேரடி FB குழாயிலிருந்து நிகழ்வைப் படிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to switch DirectFB pipe to non-blocking mode
ta: நேரடி FB குழாயினை அடைப்பில்லா நிலைக்கு மாற்றுவதில் தோல்வி

en: no fonts found in %s, using builtin font
ta: %s-ல் எழுத்துரு ஏதும் காணப்படவில்லை, உடன் கட்டப்பட்டு வரும் எழுத்துரு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Default font
ta: இயல்பெழுத்துரு

en: Fonts index file %s disappeared while loading fonts.
ta: எழுத்துருகளை ஏற்றும்பொழுது %s எழுத்துரு சுட்டெண் கோப்பு மறைந்துவிட்டது.

en: DirectFB error %d occurred.
ta: %d நேரடி FB பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Developed by
ta: மேம்படுத்தியது

en: Documentation by
ta: ஆவணமாக்கம்

en: Graphics art by
ta: வரைகலை ஓவியம்:

en: Translations by
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: About %s
ta: %s குறித்து

en: License
ta: உரிமம்

en: Developers
ta: மேம்படுத்துநர்கள்

en: Documentation writers
ta: ஆவணத்தை எழுதியோர்

en: Artists
ta: கலைஞர்கள்

en: Translators
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: No handler found for animation type.
ta: அசைவூட்ட வகைக்கான கையாளு நிரல் காணப்படவில்லை.

en: No animation handler for type %ld defined.
ta: %ld வகைக்கான அசைவூட்ட கையாளு நிரல் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Animation file is not of type %ld.
ta: அசைவூட்டக் கோப்பு %ld வகையில் இல்லை.

en: Choose colour
ta: நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுத்திடுக

en: Red:
ta: சிவப்பு:

en: Green:
ta: பச்சை:

en: Blue:
ta: நீலம்:

en: Opacity:
ta: தெளிவின்மை

en: Add to custom colours
ta: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட நிறங்களுடன் ஏற்றிடுக

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

note: TRANSLATORS: Name of Boolean true value
en: true
ta: மெய்யானது

note: TRANSLATORS: Name of Boolean false value
en: false
ta: பொய்யான மதிப்பு

en: Row %i
ta: கிடைவரிசை %i

note: TRANSLATORS: Action for manipulating a tree control
en: Collapse
ta: குறுக்குக

note: TRANSLATORS: Action for manipulating a tree control
en: Expand
ta: விரிவாக்குக

en: %s (%d items)
ta: %s (%d உருப்படிகள்)

en: Column %u
ta: நெடுவரிசை %u

note: TRANSLATORS: Keystroke for manipulating a tree control
en: Left
ta: இடது

note: TRANSLATORS: Keystroke for manipulating a tree control
en: Right
ta: வலது

en: Open file "%s"
ta: "%s" கோப்பினைத் திறவுக

en: Enter command to open file "%s":
ta: "%s" கோப்பினைத் திறக்க கட்டளையை உள்ளிடுக

en: Executable files (*.exe)|*.exe|
ta: செயற்கோப்புகள் (*.exe)|*.exe|

en: Debug report "%s"
ta: வழுநீக்க அறிக்கை "%s"

en: A debug report has been generated in the directory
ta: ஒரு வழுநீக்க அறிக்கை, அடைவில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது

en: The following debug report will be generated
ta: பின்வரும் வழுநீக்க அறிக்கை உருவாக்கப்படும்

en: The report contains the files listed below. If any of these files contain private information,
    please uncheck them and they will be removed from the report.
ta: கீழே பட்டியலிடப்பட்டுள்ள கோப்புகளை அறிக்கை கொண்டுள்ளது. இந்தக் கோப்புகளில் தனிப்பட்டத் தகவல் ஏதேனும் இருந்தால்,
    அவைகள் அறிக்கையிலிருந்து நீக்கப்பட, தனிப்பட்டத் தகவல்களை தேர்வு நீக்கம் செய்யவும்.

en: If you wish to suppress this debug report completely, please choose the "Cancel" button,
    but be warned that it may hinder improving the program, so if
    at all possible please do continue with the report generation.
ta: இந்த வழுநீக்க அறிக்கையை முழுமையாக மறைக்க தாங்கள் விரும்வினால், "விலக்குக" பொத்தானை அழுத்தவும்,
    ஆனால், இது நிரலை மேம்படுத்துவதில் இடைஞ்சலை ஏற்படுத்தும் என்று எச்சரிக்கப்படுகிறீர்கள். ஆகவே
    இயன்ற மட்டில், வழுநீக்க அறிக்கையை உருவாக்க முயலுங்கள்.

en:               Thank you and we're sorry for the inconvenience!
ta: நன்றி. தங்களுக்கு ஏற்பட்டுள்ள இடையூறுக்கு வருந்துகிறோம்!

en: &Debug report preview:
ta: வழுநீக்க அரிக்கை முன்தோற்றம் (&D)

en: &View...
ta: தோற்றம்... (&V)

en: &Notes:
ta: குறிப்புகள் (&N)

en: If you have any additional information pertaining to this bug
    report, please enter it here and it will be joined to it:
ta: வழு அறிக்கை குறித்த கூடுதல் தகவல் ஏதேனும் இருந்தால், அதை இங்கே உள்ளீடுச் செய்க. அது இதனுடன் இணைக்கப்படும்.

en: Cannot open file for PostScript printing!
ta: Postscript அச்சிடுதலுக்கு கோப்பினை திறக்க இயலாது!

en: Computer
ta: கணினி

en: Sections
ta: உட்பிரிவுகள்

en: Home directory
ta: முகப்பு அடைவு

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: Desktop
ta: மேசைத்தளம்

en: Illegal directory name.
ta: சட்டப்புரம்பான அடைவுப் பெயர்.

en: Error
ta: பிழை

en: File name exists already.
ta: கோப்புப் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Operation not permitted.
ta: நடவடிக்கை அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Create new directory
ta: புதிய அடைவினை உருவாக்குக

en: Go to home directory
ta: முகப்பு அடைவிற்குச் செல்க

en: Show &hidden directories
ta: மறைந்துள்ள அடைவுகளைக் காட்டுக (&H)

en: The directory '%s' does not exist
    Create it now?
ta: '%s' அடைவு கிடைப்பில் இல்லை
    இப்பொழுது அதை உருவாக்க வேண்டுமா?

en: Directory does not exist
ta: அடைவு கிடைப்பில் இல்லை

en: Failed to create directory '%s'
    (Do you have the required permissions?)
ta: "%s" அடைவினை உருவாக்குவதில் தோல்வி
    (தேவையான அனுமதி தங்களிடம் உள்ளதா?)

en: Error creating directory
ta: அடைவினை உருவாக்குவதில் பிழை

en: You cannot add a new directory to this section.
ta: இப்பிரிவிற்கு புதிய அடைவினை சேர்க்க இயலாது.

en: Create directory
ta: அடைவினை உருவாக்குக

en: NewName
ta: புதுப் பெயர்

en: Edit item
ta: உருப்படியை தொகுத்திடுக

en: New item
ta: புது உருப்படி

en: Delete item
ta: உருப்படியை அழி

en: Move up
ta: மேலே நகர்

en: Move down
ta: கீழே நகர்

en: Search for:
ta: இதைத் தேடுக:

en: Replace with:
ta: மாற்றமர்வு:

en: Whole word
ta: முழுச் சொல்

en: Match case
ta: முகப்பெழுத்தா, இல்லையா என்று ஒப்புநோக்கு

en: Search direction
ta: தேடு திசை

en: &Replace
ta: மாற்றமர்வு (&R)

en: Replace &all
ta: அனைத்தையும் மாற்றியமைத்திடுக (&A)

en: <DIR>
ta: <அடைவு>

en: <LINK>
ta: <தொடுப்பு>

en: <DRIVE>
ta: <இயக்ககம்>

en: Name
ta: பெயர்

en: Size
ta: அளவு

en: Type
ta: வகை

en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Attributes
ta: பண்புகள்

en: Current directory:
ta: தற்போதைய அடைவு

en: Show &hidden files
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளைக் காட்டுக (&H)

en: Illegal file specification.
ta: சட்டப்புரம்பான கோப்புக் குறிப்பீடு.

en: Directory doesn't exist.
ta: அடைவு கிடைப்பில் இல்லை

en: View files as a list view
ta: கோப்புகளை வரிசைப் பட்டியலில் காண்க

en: View files as a detailed view
ta: கோப்புகளை விளக்கங்களுடனான தோற்றத்தில் காண்க

en: Go to parent directory
ta: தாய் அடைவிற்குச் செல்க

en: File '%s' already exists, do you really want to overwrite it?
ta: '%s' கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது, அதை கட்டாயம் அழித்தெழுத வேண்டுமா?

en: Confirm
ta: உறுதிச் செய்க

en: Please choose an existing file.
ta: இருக்கும் கோப்பு ஒன்றினைத் தேர்ந்தெடுத்திடுக.

en: Roman
ta: ரோமானியம்

en: Decorative
ta: அலங்காரம்

en: Modern
ta: நவீனம்

en: Script
ta: குறுநிரல்

en: Swiss
ta: சுவிஸ்

en: Teletype
ta: தொலைத் தட்டெழுத்து

en: Normal
ta: இயல்பு

en: Slant
ta: சாய்மம்

en: Light
ta: இலகு

en: &Font family:
ta: எழுத்துரு குடும்பம் (&F):

en: The font family.
ta: எழுத்துரு குடும்பம்.

en: &Style:
ta: பாங்கு (&S):

en: The font style.
ta: எழுத்துரு பாங்கு.

en: &Weight:
ta: எடை (&W):

en: The font weight.
ta: எழுத்துரு எடை.

en: C&olour:
ta: நிறம் (&O:)

en: The font colour.
ta: எழுத்துரு நிறம்.

en: &Point size:
ta: குறியளவு (&P)

en: The font point size.
ta: எழுத்துரு அளவு.

en: Whether the font is underlined.
ta: எழுத்துரு அடிக்கோடிடப்பட்டதா?

en: Preview:
ta: முன்தோற்றம்:

en: Shows the font preview.
ta: எழுத்துருவின் முன்தோற்றத்தைக் காட்டுகிறது.

en: Click to cancel the font selection.
ta: எழுத்துரு தெரிவினை விலக்கிட, சொடுக்கிடுக.

en: Click to confirm the font selection.
ta: எழுத்துரு தெரிவினை உறுதி செய்ய சொடுக்கிடுக.

en: Choose font
ta: எழுத்துருவைத் தேர்ந்தெடுத்திடுக

en: Copying more than one selected block to clipboard is not supported.
ta: ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட தெரிவான தொகுதியை பிடிப்புப்பலகைக்கு படியெடுக்க ஆதரவில்லை.

en: Help directory "%s" not found.
ta: "%s" உதவி அடைவு காணப்படவில்லை.

en: Help file "%s" not found.
ta: "%s" உதவிக் கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: Line %lu of map file "%s" has invalid syntax, skipped.
ta: %lu வரியில் ("%s" வரைவுக் கோப்பு) ஏற்கமுடியாத நிரல்தொடர், தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: No valid mappings found in the file "%s".
ta: "%s" கோப்பில் ஏற்கக் கூடிய வரைப்படங்கள் காணப்படவில்லை.

en: No entries found.
ta: உள்ளீடுகள் காணப்படவில்லை.

en: Help Index
ta: உதவிச் சுட்டெண்

en: Relevant entries:
ta: பொருத்தமான உள்ளீடுகள்:

en: Entries found
ta: உள்ளீடுகள் காணப்படுகின்றன

en: &Copy URL
ta: இணைய முகவரியை படியெடுத்திடுக (&C)

en: Hide this notification message.
ta: இந்த அறிவிப்புத் தகவலை மறைவாக்கு.

en: %s Error
ta: %s பிழை

en: %s Warning
ta: %s எச்சரிக்கை

en: %s Information
ta: %s தகவல்

en: Application
ta: பயன்பாடு

en: Save log contents to file
ta: செயற்குறிப்பேட்டு உள்ளடக்கங்களை கோப்பில் சேமிக்கவும்

en: C&lear
ta: தெளிவாக்குக (&L)

en: Clear the log contents
ta: செயற்குறிப்பேட்டு உள்ளடக்கங்களை துடை

en: Close this window
ta: இந்த சாளரத்தை மூடுக

en: &Log
ta: செயற்குறிப்பேடு (&L)

en: Can't save log contents to file.
ta: செயற்குறிப்பேட்டு உள்ளடக்கங்களை கோப்பில் சேமிக்க இயலாது

en: Log saved to the file '%s'.
ta: செயற்குறிப்பு '%s' கோப்பில் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: &Details
ta: விவரங்கள் (&D)

en: Failed to copy dialog contents to the clipboard.
ta: உரையாடலின் உள்ளடக்கங்களை பிடிப்புப் பலகைக்கு படியெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Append log to file '%s' (choosing [No] will overwrite it)?
ta: செயற்குறிப்பேட்டினை '%s' கோப்பினுடன் இணைப்பதா? ([இல்லை] என்றுத் தேர்வு செய்தால் கோப்பு அழித்து எழுதப்படும்)

en: Question
ta: கேள்வி

en: invalid message box return value
ta: ஏற்கமுடியாத தகவல் பெட்டியின் திருப்ப மதிப்பு

en: Notice
ta: கவன அறிக்கை

en: %s Preferences
ta: %s முதன்மை விருப்பங்கள்

en: Printing...
ta: அச்சிடப்படுகிறது...

en: Could not start printing.
ta: அச்சிடுதலை துவக்க இயலவில்லை.

en: Printing page %d...
ta: %d பக்கம் அச்சிடப்படுகிறது...

en: Printer options
ta: அச்சுப் பொறி விருப்பத் தேர்வுகள்

en: Print to File
ta: கோப்பிற்கு அச்சிடவும்

en: Setup...
ta: அமைவு...

en: Printer:
ta: அச்சுப் பொறி:

en: Status:
ta: நிலைமை:

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Print Range
ta: அச்சு வீச்சு

en: From:
ta: அனுப்புநர்:

en: To:
ta: பெறுநர்:

en: Copies:
ta: படிகள்:

en: PostScript file
ta: PostScript கோப்பு

en: Print Setup
ta: அச்சு அமைவு

en: Printer
ta: அச்சுப் பொறி

en: Default printer
ta: இயல்பு அச்சுப் பொறி

en: Paper size
ta: பக்க அளவு

en: Portrait
ta: நெடு தோற்றம்

en: Landscape
ta: கிடநீளம்

en: Orientation
ta: திசையமைவு

en: Options
ta: விருப்பத் தேர்வுகள்

en: Print in colour
ta: நிறங்களைக் கொண்டு அச்சிடு

en: Print spooling
ta: அச்சு சுழலி

en: Printer command:
ta: அச்சுக் கட்டளை:

en: Printer options:
ta: அச்சுப் பொறி விருப்பத் தேர்வுகள்

en: Left margin (mm):
ta: இடதுக் கரை (mm):

en: Top margin (mm):
ta: மேற்கரை (mm):

en: Right margin (mm):
ta: வலக் கரை  (mm):

en: Bottom margin (mm):
ta: அடித்தளக் கரை (MM)

en: Printer...
ta: அச்சுப் பொறி...

en: &Skip
ta: தவிர்த்திடுக (&S)

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Done.
ta: முடிவுற்றது

en: Search
ta: தேடுக

en: Could not find tab for id
ta: அடையாளத்திற்கான தத்தலை காண இயலவில்லை

en: Tips not available, sorry!
ta: துணுக்குதவிகள் இல்லை, மன்னிக்கவும்!

en: Tip of the Day
ta: இன்றையத் துணுக்குதவி

en: Did you know...
ta: தங்களுக்குத் தெரியுமா?

en: &Show tips at startup
ta: துவக்கத்தில் உதவிக் குறிப்புகளைக் காட்டுக (&S)

en: &Next Tip
ta: அடுத்த உதவிக் குறிப்பு (&N)

en: &Next >
ta: அடுத்தது (&N)

en: &Finish
ta: நிறைவுச் செய்க (&F)

en: < &Back
ta: < பின் (&B)

en: WARNING: using XIM input method is unsupported and may result in problems with input handling and flickering. Consider unsetting GTK_IM_MODULE or setting to "ibus".
ta: எச்சரிக்கை: XIM உள்ளீட்டு முறை ஆதரிக்கப்படுவதில்லை. ஆகவே, உள்ளீட்டைக் கையாள்வதில் சிக்கலும், ஊசலாட்டமும் ஏற்படும். GTK_IM நிரற்கூறின் அமைப்பை நீக்கவும், அல்லது "ibus"க்கு அமைக்கவும்.

en: Unable to initialize GTK+, is DISPLAY set properly?
ta: GTK+ துவக்க நிலையாக்க இயலவில்லை, காட்சியமைவு சரியாக அமைந்துள்ளதா?

en: Changing current directory to "%s" failed
ta: "%s"க்கு அடைவினை மாற்றுவதில் தோல்வி.

en: Using private fonts is not supported on this system: Pango library is too old, 1.38 or later required.
ta: தனிப்பட்ட எழுத்துருக்களை இக்கணினியில் பயன்படுத்த ஆதரவில்லை. பாங்கோ நூலகம் மிகவும் பழமையானதாகவுள்ளது. 1.38, அல்லது அதற்கும் பிறகான பதிப்பு தேவைப்படுகிறது.

en: Failed to create font configuration object.
ta: எழுத்துரு அமைவடிவப் பொருளை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to add custom font "%s".
ta: "%s" தனிப்பயனாக்கப்பட்ட எழுத்துருவை கூட்டுவதில் தோல்வி.

en: Failed to register font configuration using private fonts.
ta: தனிப்பட்ட எழுத்துருக்களைப் பயன்படுத்தி எழுத்துரு அமைவடிவத்தைப் பதிவதில் தோல்வி.

en: Fatal Error
ta: முறிவுப் பிழை

en: This program wasn't compiled with EGL support required under Wayland, either
    install EGL libraries and rebuild or run it under X11 backend by setting
    environment variable GDK_BACKEND=x11 before starting your program.
ta: வேலேண்டின் கீழ் தேவைப்படும் EGL ஆதரவுடன் இந்நிரல் தொகுக்கப்படவில்லை. 
     EGL நூலகங்களை நிறுவி மீண்டும் கட்டமைக்கவும், அல்லது நிரலைத் துவக்குவதற்கு முன்,
     GDK_BACKEND=x11 சூழல் மாற்றியை அமைத்து, X11 பின்னிலையில் இயக்கவும்.

en: wxGLCanvas is only supported on Wayland and X11 currently.  You may be able to
    work around this by setting environment variable GDK_BACKEND=x11 before
    starting your program.
ta: தற்போதைக்கு வேலேண்டிலும், X11லும் மட்டுமே wxGLCanvas ஆதரிக்கப்படுகிறது.
     தீர்வில்லாத இக்குறைபாட்டினைத் தவிர்க்க, தங்களின் நிரலைத் துவக்குவதற்கு முன்,
     GDK_BACKEND=x11 சூழல் மாற்றியை அமைக்கவும்.

en: MDI child
ta: MDI சேய்

en: Custom size
ta: தனிப் பயனாக்கப்பட்ட அளவு

en: Error while printing:
ta: அச்சிடுகையில் பிழை:

en: Page Setup
ta: பக்க அமைவு

en: Failed to insert text in the control.
ta: கட்டுப்பாட்டில் உரையை செருகுவதில் தோல்வி.

en: Retrieving JavaScript script output is not supported with WebKit v1
ta: JavaScript குறுநிரல் வெளியீட்டின் மீட்டமைவை WebKit v1 ஆதரிப்பதில்லை

en: GTK+ installed on this machine is too old to support screen compositing, please install GTK+ 2.12 or later.
ta: இந்த கணினியில் நிறுவப்பட்டிருக்கும் GTK+, திரைக் கலவையை ஆதரிக்க இயலாத அளவிற்கு பழமையாய் உள்ளது. GTK+ 2.12 அல்லது அதற்கும் பின்னரான பதிப்பினை அருள்கூர்ந்து நிறுவவும்.

en: Compositing not supported by this system, please enable it in your Window Manager.
ta: தங்கள் கணினி கலக்குதலை ஆதரிப்பதில்லை. அருள்கூர்ந்து தங்களின் சாளர மேலாளரில் இதை முடுக்கவும்.

en: This program was compiled with a too old version of GTK+, please rebuild with GTK+ 2.12 or newer.
ta: இந்த நிரல், மிகப் பழைய GTK+ பதிப்பைக் கொண்டு உருவாக்கப்பட்டது. GTK+ 2.12 அல்லது அதைவிட புதிய பதிப்பைக் கொண்டு மறுகட்டமைப்புச் செய்யவும்.

en: Please choose a valid font.
ta: ஏற்கக்கூடிய எழுத்துருவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Failed to open CHM archive '%s'.
ta: '%s' CHM ஆவணகத்தைத் திறப்பதில் தோல்வி.

en: Could not extract %s into %s: %s
ta: %s-ஐ  %s-ற்குள் பிரித்தெடுக்க இயலவில்லை: %s

en: no error
ta: பிழை ஏதுமில்லை

en: bad arguments to library function
ta: நூலக செயலுக்கு பழுதுள்ள தர்க்கங்கள்

en: error opening file
ta: கோப்பினை திறப்பதில் பிழை

en: read error
ta: பிழையை படிக்கவும்

en: write error
ta: பிழையை எழுதவும்

en: seek error
ta: பிழையை நாடு

en: bad signature
ta: பழுதுள்ள ஒப்பம்

en: error in data format
ta: தரவு வடிவூட்டத்தில் பிழை

en: checksum error
ta: checksum பிழை

en: compression error
ta: அமுக்கப் பிழை

en: decompression error
ta: அமுக்க நீக்கப் பிழை

en: Could not locate file '%s'.
ta: '%s' கோப்பினை இடங்காண இயலவில்லை.

en: Could not create temporary file '%s'
ta: '%s' தற்காலிக கோப்பினை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Extraction of '%s' into '%s' failed.
ta: '%s', '%s'-ற்குள் பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்தது.

en: CHM handler currently supports only local files!
ta: CHM handler தற்போதைக்கு உள்ளகக் கோப்புகளை மட்டுமே ஆதரிக்கிறது!

en: Link contained '//', converted to absolute link.
ta: தொடுப்பு '//' கொண்டிருந்தது, அறுதியான தொடுப்பாக மாற்றப்பட்டது.

en: Help: %s
ta: உதவி: %s

en: Adding book %s
ta: %s ஏடு ஏற்றப்படுகிறது

en: Cannot open contents file: %s
ta: உள்ளடக்கக் கோப்பினை திறக்க இயலாது: %s

en: Cannot open index file: %s
ta: சுட்டெண் கோப்பினை திறக்க இயலாது: %s

en: noname
ta: பெயரில்லை

en: Cannot open HTML help book: %s
ta: HTML உதவி ஏட்டினை திறக்க இயலாது: %s

en: Displays help as you browse the books on the left.
ta: இடப்பக்கமாக உலாவி, ஏடுகளைத் தேடுகின்றபொழுது, உதவியைக் காட்டும்.

en: (bookmarks)
ta: (ஏட்டுக் குறிகள்)

en: Add current page to bookmarks
ta: தற்போதைய பக்கத்தை ஏட்டுக்குறிகளில் ஏற்றிடுக

en: Remove current page from bookmarks
ta: ஏட்டுக் குறிகளிலிருந்து தற்போதைய பக்கத்தை நீக்குக

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Show all
ta: எல்லாம் காட்டுக

en: Display all index items that contain given substring. Search is case insensitive.
ta: கொடுக்கப்பட்ட உட்சரத்தை கொண்டுள்ள சுட்டெண் உருப்படிகளை காட்டுக. ஒரு எழுத்து முகப்பெழுத்தா இல்லையா என்றுக் தேடல் கண்டுணராது.

en: Show all items in index
ta: சுட்டெண்ணில் உள்ள எல்லா உருப்படிகளையும் காட்டுக

en: Case sensitive
ta: எழுத்து வகை உணரி

en: Whole words only
ta: முழுச் சொற்கள் மட்டும்

en: Search contents of help book(s) for all occurrences of the text you typed above
ta: தாங்கள் மேலே தட்டச்சிய உரையின் எல்லா தோன்றுதல்களையும் உதவி ஏட்டின் உள்ளடக்கங்களில் தேடவும்

en: Show/hide navigation panel
ta: வழிநடத்து பொருத்துப் பலகையை காட்டுக/மறை

en: Go back
ta: பின் செல்

en: Go forward
ta: முன் செல்

en: Go one level up in document hierarchy
ta: ஆவண அடுக்கில் ஒரு மேல் நிலைக்குச் செல்

en: Open HTML document
ta: HTML ஆவணத்தைத் திறவுக

en: Print this page
ta: இப்பக்கத்தை அச்சிடவும்

en: Display options dialog
ta: காட்சியமைவு விருப்பத் தேர்வுகள் உரையாடல்

en: Please choose the page to display:
ta: காட்டப்பட வேண்டிய பக்கத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Help Topics
ta: உதவித் தலைப்புகள்

en: Searching...
ta: தேடப்படுகிறது...

en: No matching page found yet
ta: பொருத்தமான பக்கம் இதுவரைக் காணப்படவில்லை

en: Found %i matches
ta: %i பொருத்தங்கள் காணப்பட்டன

en: (Help)
ta: (உதவி)

en: %d of %lu
ta: %d, மொத்தம் %lu

en: %lu of %lu
ta: %lu, மொத்தம் %lu

en: Search in all books
ta: எல்லா ஏடுகளிளும் தேடுக

en: Help Browser Options
ta: உலாவி விருப்பத் தேர்வுகள் உதவி

en: Normal font:
ta: இயல்பெழுத்துரு:

en: Fixed font:
ta: நிலையான எழுத்துரு:

en: Font size:
ta: எழுத்துரு அளவு:

en: font size
ta: எழுத்துரு அளவு

en: Normal face<br>and <u>underlined</u>.
ta: இயல்முகப்பு <br>மற்றும் <u>அடிக்கோடிடப்பட்டது</u>.

en: <i>Italic face.</i>
ta: <i>வலப்பக்க சாய்வு </i>

en: <b>Bold face.</b>
ta: <b>அடர்த்தி.</b>

en: <b><i>Bold italic face.</i></b><br>
ta: <b><i>அடர்த்தி வலப்பக்க சாய்வு முகம்.</i></b><br>

en: Fixed size face.<br> <b>bold</b> <i>italic</i>
ta: நிலையான அளவு முகம். <br> <b>அடர்த்தி</b> <i>வலப்பக்க சாய்வு</i>

en: <b><i>bold italic <u>underlined</u></i></b><br>
ta: <b><i>அடர்த்தி வலப்பக்க சாய்வு <u>அடிக்கோடிடப்பட்டது</u></i></b><br>

en: Help Printing
ta: அச்சிடுதல் உதவி

en: Cannot print empty page.
ta: வெற்றுப் பக்கத்தை அச்சிட இயலாது

en: HTML files (*.html;*.htm)|*.html;*.htm|
ta: HTML கோப்புகள் (*.html;*.htm)|*.html;*.htm|

en: Help books (*.htb)|*.htb|Help books (*.zip)|*.zip|
ta: உதவி ஏடுகள் (*.htb)|*.htb|Help books (*.zip)|*.zip|

en: HTML Help Project (*.hhp)|*.hhp|
ta: HTML உதவிப் பணித் திட்டம் (*.hhp)|*.hhp|

en: Compressed HTML Help file (*.chm)|*.chm|
ta: குறுக்கப்பட்ட HTML உதவிக் கோப்பு (*.chm)|*.chm|

en: %u of %u
ta: %u, மொத்தம் %u

en: Cannot open HTML document: %s
ta: HTML ஆவணத்தை திறக்க இயலாது: %s

en: Connecting...
ta: இணைக்கப்படுகிறது...

en: Unable to open requested HTML document: %s
ta: வேண்டப்பட்ட HTML ஆவணத்தை திறக்க இயலவில்லை: %s

en: Loading :
ta: ஏற்றப்படுகிறது :

en: Done
ta: முடிவுற்றது

en: HTML anchor %s does not exist.
ta: %s HTML நங்கூரம் கிடைப்பில் இல்லை.

en: Copied to clipboard:"%s"
ta: பிடிப்புப் பலகைக்கு படியெடுக்கப்பட்டது: "%s"

en: This document doesn't fit on the page horizontally and will be truncated when it is printed.
ta: இந்த ஆவணம் பக்கத்தின் கிடைநீளத்தில் ஒப்பவில்லையென்பதால், அச்சிடும்பொழுது அது அறுபடும்.

en: The document "%s" doesn't fit on the page horizontally and will be truncated if printed.
    
    Would you like to proceed with printing it nevertheless?
ta: "%s" ஆவணம் பக்கத்தின் நீள வாக்கில் ஒப்பவில்லை. அச்சிட்டால், ஆவணம் அறுபடும்.
    
    இருப்பினும், ஆவணத்தை அச்சிட வேண்டுமா?

en: If possible, try changing the layout parameters to make the printout more narrow.
ta: இயன்றால், அச்சிடுதலை குறுகலாக்க வரைவின் குறியீட்டு அளவை மாற்றிப் பாருங்கள்.

en: : file does not exist!
ta: கோப்பு கிடைப்பில் இல்லை!

en:  Preview
ta: முன்தோற்றம்

en: There was a problem during page setup: you may need to set a default printer.
ta: பக்க அமைவில் இடையூறு ஏற்பட்டுள்ளது. இயல்பான அச்சுப் பொறியை தாங்கள் அமைக்கலாம்.

en: Failed to display HTML document in %s encoding
ta: %s குறியாக்கத்தில் HtML ஆவணத்தை காட்டுவதில் தோல்வி

en: wxWidgets could not open display for '%s': exiting.
ta: wxWidgets, '%s'-ற்கான காட்சியளிப்பைத் திறக்க இயலவில்லை: வெளியேறுகிறது.

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Directories
ta: அடைவுகள்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Selection
ta: தெரிவு

en: Failed to open the clipboard.
ta: பிடிப்புப் பலகையை திறப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to close the clipboard.
ta: பிடிப்புப் பலகையை மூடுவதில் தோல்வி.

en: Failed to empty the clipboard.
ta: பிடிப்புப் பலகையை வெற்றாக்குவதில் தோல்வி.

en: Unsupported clipboard format.
ta: ஆதரவளிக்கப்படாத பிடிப்புப் பலகை வடிவூட்டம்.

en: Failed to set clipboard data.
ta: பிடிப்புப் பலகை தரவினை அமைப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to put data on the clipboard
ta: பிடிப்புப் பலகையில் தரவினை வைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to get data from the clipboard
ta: பிடிப்புப் பலகையிலிருந்து தரவினை பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to retrieve the supported clipboard formats
ta: ஆதரவளிக்கப்படும் பிடிப்புப் பலகை வடிவூட்டங்களை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி

en: Colour selection dialog failed with error %0lx.
ta: நிறத் தெரிவு உரையாடல் தோல்வியடைந்தது. பிழை: %0lx.

en: Failed to create cursor.
ta: சுட்டியை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to register DDE server '%s'
ta: '%s' DDE வழங்கியைப் பதிவு செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to unregister DDE server '%s'
ta: '%s' DDE வழங்கியைப் பதிவுநீக்கம் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to create connection to server '%s' on topic '%s'
ta: '%s' வழங்கியுடன் '%s' தலைப்பில் இணைவதில் தோல்வி.

en: DDE poke request failed
ta: DDE poke வேண்டுகோள் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to establish an advise loop with DDE server
ta: DDE வழங்கியுடன் அறிவுரை முழுச்சுற்றினை நிலைநாட்டுவதில் தோல்வி

en: Failed to terminate the advise loop with DDE server
ta: DDE வழங்கியுடனான அறிவுரை சுழற்சியை முடிவிற்குக் கொண்டுவருவதில் தோல்வி

en: Failed to send DDE advise notification
ta: DDE அறிவுரை அறிவிக்கையை அனுப்புவதில் தோல்வி

en: Failed to create DDE string
ta: DDE சரத்தை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: no DDE error.
ta: DDE பிழை இல்லை.

en: a request for a synchronous advise transaction has timed out.
ta: ஒத்திசைவு அறிவுரை பரிமாற்றத்திற்கான வேண்டுகோள் காலாவதியாகிவிட்டது

en: the response to the transaction caused the DDE_FBUSY bit to be set.
ta: பரிமாற்றத்திற்கான மறுமொழி, DDE_FBUSY நுண்மியை  அமைக்கச் செய்தது.

en: a request for a synchronous data transaction has timed out.
ta: ஒத்திசைவுத் தரவு பரிமாற்றத்திற்கான வேண்டுகோள் காலாவதியாகிவிட்டது

en: a DDEML function was called without first calling the DdeInitialize function,
    or an invalid instance identifier
    was passed to a DDEML function.
ta: DdeInitialize செயலை முதலில் அழைக்காமல், ஒரு DDEML செயல் அழைக்கப்பட்டது,
    அள்ளது ஒரு ஏற்கமுடியாத நிகழ்வு இநங்காட்டி
    ஒரு DDEML செயலுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

en: an application initialized as APPCLASS_MONITOR has
    attempted to perform a DDE transaction,
    or an application initialized as APPCMD_CLIENTONLY has 
    attempted to perform server transactions.
ta: APPCLASS_MONITOR என்று துவக்க நிலையாக்கப்பட்ட ஒரு செயலி
    ஒரு DDE பரிமாற்றத்தை மேற்கொள்ள முயற்சித்துள்ளது,
    அல்லது APPCMD_CLIENTONLY என்று துவக்க நிலையாக்கப்பட்ட ஒரு செயலி
    வழங்கியின் பரிமாற்றங்களை மேற்கொள்ள முயற்சித்துள்ளது.

en: a request for a synchronous execute transaction has timed out.
ta: ஒத்திசைவு செயற்படுத்து பரிமாற்றத்திற்கான வேண்டுகோள் காலாவதியாகிவிட்டது

en: a parameter failed to be validated by the DDEML.
ta: DDEML, ஒரு அளவுக் குறியீட்டை சரிபார்க்க தவறியது.

en: a DDEML application has created a prolonged race condition.
ta: ஒரு DDEML செயலி நீட்டிக்கப்பட்ட போட்டி நிலையை உருவாக்கியுள்ளது.

en: a memory allocation failed.
ta: நினைவக ஒதுக்கீடு தோல்வியடைந்தது

en: a client's attempt to establish a conversation has failed.
ta: ஒரு உரையாடலை நிலைநாட்டும் வாங்கியின் முயற்சி தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: a transaction failed.
ta: ஒரு பரிமாற்றம் தோல்வியடைந்தது.

en: a request for a synchronous poke transaction has timed out.
ta: ஒத்திசைவு poke பரிமாற்றத்திற்கான வேண்டுகோள் காலாவதியாகிவிட்டது

en: an internal call to the PostMessage function has failed.
ta: PostMessage செயற்பாட்டிற்கான உள் அழைப்பு தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: reentrancy problem.
ta: மறுநுழைவில் இடைஞ்சல்

en: a server-side transaction was attempted on a conversation
    that was terminated by the client, or the server
    terminated before completing a transaction.
ta: ஒரு உரையாடலின் மீது வழங்கியின் தரப்பிலிருந்து ஒரு பரிமாற்ற முயற்சி மேற்கொள்லப்பட்டது.
    ஆனால், அதை வழங்கியோ, வாங்கியோ முடிவிற்கு கொண்டு வந்துவிட்டது
    பரிமாற்றம் நிறைவடையும் முன் முடிக்கப்பட்டது.

en: an internal error has occurred in the DDEML.
ta: DDEML-ல் ஒரு உட்பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: a request to end an advise transaction has timed out.
ta: ஒரு அறிவுரை பரிமாற்றத்தை முடிப்பதற்கான வேண்டுகோள் காலாவதியாகிவிட்டது

en: an invalid transaction identifier was passed to a DDEML function.
    Once the application has returned from an XTYP_XACT_COMPLETE callback,
    the transaction identifier for that callback is no longer valid.
ta: ஏற்கமுடியாத பரிமாற்ற இனங்காட்டி ஒரு DDEML செயற்பாட்டிற்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது.
    XTYP_XACT_COMPLETE திரும்ப அழைத்தலிலிருந்து செயலி திரும்பிய பின்,
    அந்த திரும்ப அழைத்தலுக்கான பரிமாற்ற இனங்காட்டி, இனிமேல் ஏற்கக்கூடியதாக இருக்காது.

en: Unknown DDE error %08x
ta: அறியப்படாத DDE பிழை %08x

en: Dial up functions are unavailable because the remote access service (RAS) is not installed on this machine. Please install it.
ta: தொலை அணுகுப் பணி (RAS) இக்கணினியில் நிறுவப்படவில்லையென்பதால், சுழல் செயல்கள் இல்லாமல் உள்ளது. அருள்கூர்ந்து RAS-ஐ நிறுவவும்.

en: The version of remote access service (RAS) installed on this machine is too old, please upgrade (the following required function is missing: %s).
ta: இந்தக் கணினியில் நிறுவப்பட்டுள்ள தொலை அணுகுப் பணி (RAS) பதிப்பு மிகப் பழையது, அருள்கூர்ந்துமேம்படுத்தவும்  (பின்வரும் தேவையான செயல் தவறவிடப்பட்டுள்ளது: %s).

en: Failed to retrieve text of RAS error message
ta: RAS பிழையின் உரையை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி.

en: unknown error (error code %08x).
ta: தெரியாதப் பிழை (பிழைக் குறி %08x).

en: Cannot find active dialup connection: %s
ta: செயலில் இருக்கும் சுழல் இணைப்பை காண இயலவில்லை: %s

en: Several active dialup connections found, choosing one randomly.
ta: பல சுழல் இணைப்புகள் செயலில் உள்ளன, குறிப்பின்றி ஒன்று தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறது.

en: Failed to establish dialup connection: %s
ta: சுழல் இணைப்பினை நிலைநாட்டுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to get ISP names: %s
ta: இணையப் பணி வழங்குவோர் (ISP) பெயர்களை பெறுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to connect: no ISP to dial.
ta: இணைப்பதில் தோல்வி: சுழற்ற ISP ஏதுமில்லை.

en: Choose ISP to dial
ta: சுழற்றுவதற்கு ISP-யினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Please choose which ISP do you want to connect to
ta: எந்த ISP-யுடன் இணைப்பை உருவாக்க வேண்டுமென்றுத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Failed to connect: missing username/password.
ta: இணைப்பதில் தோல்வி: பயனர் பெயர்/கடவுச்சொல் தவற விடப்பட்டுள்ளது

en: Cannot find the location of address book file
ta: முகவரி ஏட்டுக் கோப்பின் இருப்பிடத்தை காண இயலவில்லை

en: Failed to initiate dialup connection: %s
ta: சுழல் இணைப்பினைத் துவக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Cannot hang up - no active dialup connection.
ta: துண்டிக்க இயலாது - செயலில் இருக்கும் சுழல் இணைப்பு ஏதுமில்லை

en: Failed to terminate the dialup connection: %s
ta: சுழல் இணைப்பினை துண்டிப்பதில் தோல்வி: %s

en: Failed to save the bitmap image to file "%s".
ta: நுண்பட படிமத்தை "%s" கோப்பினில் சேமிப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to allocate %luKb of memory for bitmap data.
ta: நுண்பட தரவிற்கு நினைவுத் திறன் %luKb ஒதுக்கீடு செய்வதில் தோல்வி.

en: Cannot enumerate files in directory '%s'
ta: '%s' அடைவில் இருக்கும் கோப்புகளை கணக்கிட இயலாது

en: Couldn't obtain folder name
ta: கோப்புறையின் பெயரை பெற இயலவில்லை

en: (error %d: %s)
ta: (பிழை %d: %s)

en: Couldn't add an image to the image list.
ta: படிமங்களின் வரிசைப் பட்டியலில் ஒரு படிமத்தை சேர்க்க இயலவில்லை.

en: Failed to load metafile from file "%s".
ta: "%s" கோப்பிலிருந்து meta கோப்பினை ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to create the standard find/replace dialog (error code %d)
ta: நிலையான கண்டுபிடி/மாற்றமர்வு உரையாடலை உருவாக்குவதில் தோல்வி. (பிழைக் குறி %d)

en: File dialog failed with error code %0lx.
ta: கோப்பு உரையாடல் தோல்வியடைந்தது. பிழைக் குறி %0lx.

en: Font file "%s" couldn't be loaded
ta: "%s" எழுத்துருக் கோப்பினை ஏற்ற இயலவில்லை

en: Common dialog failed with error code %0lx.
ta: பொது உரையாடல் தோல்வியடைந்தது. பிழைக் குறி: %0lx.

en: Ungraceful worker thread termination
ta: நயமற்ற பணியாளர் இழை முடிவு

en: Unable to create IOCP worker thread
ta: IOCP பணியாளர் இழையை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Unable to start IOCP worker thread
ta: IOCP பணியாளர் இழையை துவக்க இயலவில்லை

en: Monitoring individual files for changes is not supported currently.
ta: மாற்றங்களை கண்டறிய, கோப்புகளை தனித் தனியாக கவனிக்கும் வசதி தற்போதைக்கு இல்லை.

en: Unable to set up watch for '%s'
ta: '%s'-ற்கான கவனிப்பை அமைக்க இயலவில்லை

en: Can't monitor non-existent directory "%s" for changes.
ta: இல்லாத "%s" அடைவினை மாற்றங்களுக்காக கவனிக்க இயலாது

en: OpenGL 3.0 or later is not supported by the OpenGL driver.
ta: OpenGL 3.0, அல்லது அதற்கும் பிறகான பதிப்புகளை OpenGL இயக்கி ஆதரிப்பதில்லை.

en: Couldn't create OpenGL context
ta: OpenGL சூழலமைவை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Failed to initialize OpenGL
ta: OpenGL துவக்க நிலையாக்குவதில் தோல்வி

en: Could not register custom DirectWrite font loader.
ta: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட DirectWrite எழுத்துரு ஏற்றியைப் பதிவிட இயலவில்லை.

en: MS HTML Help functions are unavailable because the MS HTML Help library is not installed on this machine. Please install it.
ta: இந்தக் கணினியில் MS HTML உதவி நூலகம்  நிறுவப்படாததால், MS HTML உதவி செயல்கள் பயன்பாட்டில் இல்லை. அருள்கூர்ந்து அதை நிறுவவும்.

en: Failed to initialize MS HTML Help.
ta: MS HTML உதவியை துவக்க நிலையாக்குவதில் தோல்வி.

en: Can't delete the INI file '%s'
ta: '%s' INI கோப்பினை அழிக்க இயலவில்லை

en: Couldn't retrieve information about list control item %d.
ta: %d வரிசைப்பட்டியல் கட்டுப்பாடு உருப்படியின் தகவலை மீட்க இயலவில்லை.

en: &Cascade
ta: தொடர்த்தாக்க நிலை (&C)

en: Tile &Horizontally
ta: கிடநீளமாக அமைத்திடுக (&H)

en: Tile &Vertically
ta: செங்குத்தாக அமைத்திடுக (&V)

en: &Arrange Icons
ta: படவுருக்களை ஒழுங்கமைத்திடுக (&A)

en: Failed to create MDI parent frame.
ta: MDI தாய் சட்டகத்தை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to create registry entry for '%s' files.
ta: '%s' கோப்புகளுக்கு பதிப்பக உள்ளீட்டினை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to find CLSID of "%s"
ta: "%s"-இன் CLSID கண்டுவிடிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to create an instance of "%s"
ta: "%s"-இன் ஒரு நிகழ்வை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Cannot get an active instance of "%s"
ta: "%s"-இன் செயல் நிகழ்வை பெற இயலவில்லை

en: Failed to get OLE automation interface for "%s"
ta: "%s"-ற்காக OLE தானியங்கியைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Unknown name or named argument.
ta: அறியப்படாத பெயர் அல்லது பெயர் தர்க்கம்.

en: Incorrect number of arguments.
ta: தர்க்கங்களின் தவறான எண்ணிக்கை.

en: Unknown exception
ta: அறியப்படாத விலக்கு

en: Method or property not found.
ta: செயல்முறை அல்லது பண்புகள் காணப்படவில்லை.

en: Overflow while coercing argument values.
ta: தர்க்கத்தின் மதிப்புகளை நெருக்கும்பொழுது மிகுதல்.

en: Object implementation does not support named arguments.
ta: பெயர் குறிக்கப்பட்ட தர்க்கங்களுக்கு பொருள் நடைமுறையில் ஆதரவு இல்லை.

en: The locale ID is unknown.
ta: வட்டார அடையாளம் தெரியாததாக உள்ளது.

en: Missing a required parameter.
ta: தேவைப்படும் ஒரு அளவுக் குரியீடு தவற விடப்பட்டுள்ளது.

en: Argument %u not found.
ta: தர்க்கம் %u காணப்படவில்லை.

en: Type mismatch in argument %u.
ta: %u தர்க்கத்தில் உள்ள பொருத்தமின்மையை தட்டச்சிடுக.

en: The system cannot find the file specified.
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பினை கணினி கண்டறிய இயலாது.

en: Class not registered.
ta: உட்பிரிவு பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: Unknown error %08x
ta: அறியப்படாத பிழை %08x

en: OLE Automation error in %s: %s
ta: %s-ல் OLE தானியங்குப் பிழை: %s

en: Couldn't register clipboard format '%s'.
ta: '%s' பிடிப்புப் பலகை வடிவூட்டத்தை பதிவு செய்ய இயலவில்லை.

en: The clipboard format '%d' doesn't exist.
ta: பிடிப்புப் பலகை வடிவூட்டம் '%d' இல்லை.

en: Skip
ta: தவிர்

en: unknown (%lu)
ta: அறியப்படாதது (%lu)

en: Can't get info about registry key '%s'
ta: '%s' கோப்பின் பதிவகத் தகவலைப் பெற இயலவில்லை

en: Can't open registry key '%s'
ta: பதிவக விசை '%s' திறக்க இயலாது

en: Can't create registry key '%s'
ta: '%s' பதிவக விசையினை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Can't close registry key '%s'
ta: '%s' பதிவக விசையினை மூட இயலவில்லை

en: Registry value '%s' already exists.
ta: '%s' பதிவக மதிப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Failed to rename registry value '%s' to '%s'.
ta: '%s' பதிவக மதிப்பினை '%s' என்றுப் பெயர் மாற்றுவதில் தோல்வி.

en: Can't copy values of unsupported type %d.
ta: %d ஆதரவளிக்கப்படாத வகை என்பதால், இதன் மதிப்பை படியெடுக்க இயலவில்லை.

en: Registry key '%s' does not exist, cannot rename it.
ta: '%s' பதிவக விசை இல்லை, அதை மறுபெயரிட இயலாது.

en: Registry key '%s' already exists.
ta: '%s' பதிவு விசை ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Failed to rename the registry key '%s' to '%s'.
ta: '%s' பதிவக விசையை '%s' என்றுப் பெயர் மாற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to copy the registry subkey '%s' to '%s'.
ta: '%s' பதிப்பக உள்விசையை '%s'-க்கு படியெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to copy registry value '%s'
ta: '%s' பதிப்பக மதிப்பை படியெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to copy the contents of registry key '%s' to '%s'.
ta: '%s' பதிப்பக விசை உள்ளடக்கங்களை '%s'-க்கு படியெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Registry key '%s' is needed for normal system operation,
    deleting it will leave your system in unusable state:
    operation aborted.
ta: இயல்பான கணினி செயல்பாட்டிற்கு '%s' பதிவக விசை தேவைப்படுகிறது,
    இதை அழித்துவிட்டால், தங்களின் கணினி பயன்படுத்தப்பட இயலாத நிலைக்கு தள்ளப்படும்:
    நடவடிக்கை இடைமறிக்கப்படுகிறது.

en: Can't delete key '%s'
ta: '%s' விசையினை அழிக்க இயலவில்லை

en: Can't delete value '%s' from key '%s'
ta: மதிப்பு '%s" விசை '%s' இடமிருந்து அழிக்க இயலவில்லை

en: Can't read value of key '%s'
ta: விசை '%s'-இன் மதிப்பை படிக்க இயலாது

en: Can't set value of '%s'
ta: '%s'-இன் மதிப்பை அமைக்க இயலாது

en: Registry value "%s" is not numeric (but of type %s)
ta: பதிப்பக மதிப்பு "%s" எண்ணாக இல்லை (ஆனால், %s வகையாக உள்ளது)

en: Registry value "%s" is not binary (but of type %s)
ta: பதிப்பக மதிப்பு "%s" இருமமாக இல்லை (ஆனால், %s வகையாக உள்ளது)

en: Registry value "%s" is not text (but of type %s)
ta: பதிப்பக மதிப்பு "%s" உரையாக இல்லை (ஆனால், %s வகையாக உள்ளது)

en: Can't read value of '%s'
ta: '%s'-இன் மதிப்பை படிக்க இயலாது

en: Can't enumerate values of key '%s'
ta: விசை '%s'-ன் மதிப்புகளை கணக்கிட இயலவில்லை

en: Can't enumerate subkeys of key '%s'
ta: விசை '%s'-ன் உட்விசைகளை கணக்கிட இயலவில்லை

en: Exporting registry key: file "%s" already exists and won't be overwritten.
ta: பதிப்பக விசை ஏற்றம் செய்யப்படுகிறது: "%s" கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது; அது அழித்தெழுதப்பட மாட்டாது.

en: Can't export value of unsupported type %d.
ta: %d ஆதரவளிக்கப்படாத வகை என்பதால், அதன் மதிப்பை ஏற்றம் செய்ய இயலவில்லை.

en: Ignoring value "%s" of the key "%s".
ta: மதிப்பு "%s" ("%s" விசையினுடையது) தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Impossible to create a rich edit control, using simple text control instead. Please reinstall riched32.dll
ta: செரிவூட்டப்பட்ட தொகு கட்டுப்பாட்டை உருவாக்க இயலாமையால், எளிய உரைக் கட்டுப்பாடு பயன்படுத்தப்படுகிறது. riched32.dll நிரலை மறுநிறுவு செய்யவும்.

en: Cannot start thread: error writing TLS.
ta: இழையைத் துவக்க இயலவில்லை: TLS எழுதுவதில் பிழை

en: Can't set thread priority
ta: இழையின் முன்னுரிமையை அமைக்க இயலாது

en: Can't create thread
ta: இழையினை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Couldn't terminate thread
ta: இழையை முடிக்க இயலவில்லை.

en: Cannot wait for thread termination
ta: இழை முடித்தலுக்கு காத்திருக்க இயலாது

en: Cannot suspend thread %lx
ta: %lx இழையை இடைநிறுத்த இயலாது

en: Cannot resume thread %lx
ta: %lx இழையை மீண்டும் தொடர இயலாது

en: Couldn't get the current thread pointer
ta: தற்போதைய இழைக்குறியை பெற இயலவில்லை.

en: Thread module initialization failed: impossible to allocate index in thread local storage
ta: இழை நிரற்கூறை துவக்க நிலையாக்குவதில் தோல்வி: இழையின் உள்ளக சேமிப்பகத்தில் சுட்டெண்ணை ஒதுக்கீடு செய்ய இயலாது.

en: Thread module initialization failed: cannot store value in thread local storage
ta: இழை நிரல் செயலியை துவக்க நிலையாக்குவதில் தோல்வி: உள்ளக இழை சேமிப்பகத்தில் மதிப்பை சேமிக்க இயலாது

en: Couldn't create a timer
ta: நேரங்காட்டியை உருவாக்க இயலவில்லை.

en: can't find user's HOME, using current directory.
ta: பயனரின் முகப்பைக் கண்டுபிடிக்க இயலாது, தற்போதைய அடைவு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Failed to kill process %d
ta: %d செயல்முறையை முறிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to load resource "%s".
ta: "%s" வளத்தை ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to lock resource "%s".
ta: "%s" வளத்தை பூட்டுவதில் தோல்வி.

en: build %lu
ta: கட்டு %lu

en: , 64-bit edition
ta: 64 நுண்மி பதிப்பு

en: Failed to create an anonymous pipe
ta: அனாமதேய குழாயை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to redirect the child process IO
ta: உள்ளிடு/வெளிடு சேய் செயல்முறையை வழிமாற்றுவதில் தோல்வி

en: Execution of command '%s' failed
ta: '%s' கட்டளையின் செயலாக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to load mpr.dll.
ta: mpr.dll ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Cannot read typename from '%s'!
ta: '%s'-இருந்து வகைப் பெயரை படிக்க இயலவில்லை

en: Cannot load icon from '%s'.
ta: '%s'-இருந்து படவுருக்களை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: Failed to find web view emulation level in the registry
ta: வலையத் தோற்றத்தின் நிகர்நிலை மட்டத்தை பதிவகத்தில் காண இயலவில்லை

en: Failed to set web view to modern emulation level
ta: வலைத் தோற்றத்தை நவீன நிகர்நிலை மட்டத்திற்கு அமைக்க இயலவில்லை

en: Failed to reset web view to standard emulation level
ta: வலைத் தோற்றத்தை தகுதர நிகர்நிலை மட்டத்திற்கு அமைக்க இயலவில்லை

en: Can't run JavaScript script without a valid HTML document
ta: ஏற்புடைய HTML ஆவணமில்லாமல் JavaScript குறுநிரலை இயக்க இயலாது

en: Can't get the JavaScript object
ta: JavaScript பொருளைப் பெற இயலவில்லை

en: failed to evaluate
ta: மதிப்பிடுவதில் தோல்வி

en: Background colour
ta: பின்புல நிறம்

en: Font:
ta: எழுத்துரு:

en: Size:
ta: அளவு:

en: The font size in points.
ta: எழுத்துரு அளவு (புள்ளிகளில்).

en: Style:
ta: பாங்கு:

en: Check to make the font bold.
ta: எழுத்துரு அடர்த்தியாக்கப்பட்டிருப்பதை உறுதி செய்க.

en: Check to make the font italic.
ta: எழுத்துரு வலப்பக்க சாய்வினை உறுதி செய்க.

note: TRANSLATORS: Label of underlined font
en: Underlined
ta: அடிக்கோடிடப்பட்டது

en: Check to make the font underlined.
ta: எழுத்துரு அடிக்கோடிடப்பட்டிருப்பதை உறுதி செய்க.

en: Colour:
ta: நிறம்:

en: Click to change the font colour.
ta: எழுத்துரு நிறத்தை மாற்ற சொடுக்கவும்.

en: Shows a preview of the font.
ta: எழுத்துருவின் முன்தோற்றத்தைக் காட்டுகிறது.

en: Click to cancel changes to the font.
ta: எழுத்துரு மாற்றங்களை விலக்கிட, சொடுக்கிடுக.

en: Click to confirm changes to the font.
ta: எழுத்துருவில் ஏற்பட்டுள்ள மாற்றங்களை உறுதி செய்ய சொடுக்கவும்.

en: <Any>
ta: <ஏதேனும்>

en: <Any Roman>
ta: <ஏதேனும் ரோமானியம்>

en: <Any Decorative>
ta: <ஏதேனும் அலங்காரம்>

en: <Any Modern>
ta: <ஏதேனும் புதுமை>

en: <Any Script>
ta: <ஏதேனுமொரு குறுநிரல்>

en: <Any Swiss>
ta: <ஏதேனும் சுவிஸ்>

en: <Any Teletype>
ta: <ஏதேனுமொரு தொலைத் தட்டெழுத்து>

en: File type:
ta: கோப்பு வகை:

en: Minimize
ta: சிறிதாக்கிடுக

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கிடுக

en: Bring All to Front
ta: அனைத்தையும் முன்னால் கொண்டுவருக

en: Failed to load sound from "%s" (error %d).
ta: "%s" இருந்து ஒலியை ஏற்ற இயலவில்லை (பிழை %d).

en: Font file "%s" doesn't exist.
ta: "%s" எழுத்துருக் கோப்பு கிடைப்பில் இல்லை

en: Font file "%s" cannot be used as it is not inside the font directory "%s".
ta: "%s" எழுத்துரு அடைவில் இல்லாததால், "%s" எழுத்துரு கோப்பினைப் பயன்படுத்த இயலாது.

[ctx: macOS menu item]
en: About %s
ta: %s குறித்து

[ctx: macOS menu item]
en: About...
ta: குறித்து...

[ctx: macOS menu item]
en: Preferences...
ta: முன்னுரிமை விருப்பங்கள்...

[ctx: macOS menu item]
en: Services
ta: பணிகள்

[ctx: macOS menu item]
en: Hide %s
ta: %s-யினை மறை

[ctx: macOS menu item]
en: Hide Others
ta: பிறவற்றை மறை

[ctx: macOS menu item]
en: Show All
ta: எல்லாம் காட்டுக

[ctx: macOS menu item]
en: Quit %s
ta: %s-ஐ விட்டு வெளியேறுக

en: Printing is not supported by the system web control
ta: அச்சிடுவதை கணினி வலைக் கட்டுப்பாடு ஆதரிப்பதில்லை

en: Print operation could not be initialized
ta: அச்சிடும் செயலைத் துவக்கநிலையாக்க இயலவில்லை.

note: TRANSLATORS: Label of font point size
en: Point Size
ta: குறியளவு

note: TRANSLATORS: Label of font face name
en: Face Name
ta: முகப் பெயர்

note: TRANSLATORS: Label of font style
en: Style
ta: பாங்கு

note: TRANSLATORS: Label of font weight
en: Weight
ta: எடை

note: TRANSLATORS: Label of font family
en: Family
ta: குடும்பம்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: AppWorkspace
ta: பயன்பாட்டுப் பணிவெளி

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: ActiveBorder
ta: இயக்கத்த்ிலிருக்கும் எல்லை

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: ActiveCaption
ta: இயக்கத்திலுள்ள தலைப்பு

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: ButtonFace
ta: பொத்தான் முகப்பு

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: ButtonHighlight
ta: பொத்தான் முன்னிலையாக்கம்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: ButtonShadow
ta: பொத்தான் நிழல்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: ButtonText
ta: பொத்தான் உரை

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: CaptionText
ta: தலைப்புரை

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: ControlDark
ta: கட்டுப்பாட்டு இருள்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: ControlLight
ta: கட்டுப்பாட்டு வெளிச்சம்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: GrayText
ta: சாம்பலுரை

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: Highlight
ta: துலக்கம்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: HighlightText
ta: உரையைத் துலக்கமாக்கிடுக

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: InactiveBorder
ta: இயக்கம் முடங்கிய எல்லை

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: InactiveCaption
ta: முடங்கிய தலைப்பு

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: InactiveCaptionText
ta: முடங்கிய தலைப்புரை

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: Menu
ta: பட்டியல்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: Scrollbar
ta: உருள்பட்டை

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: Tooltip
ta: கருவிக்குறிப்பு

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: TooltipText
ta: கருவிக்குறிப்புரை

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: Window
ta: சாளரம்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: WindowFrame
ta: சாளரச் சட்டகம்

note: TRANSLATORS: Keyword of system colour
en: WindowText
ta: சாளரவுரை

note: TRANSLATORS: Custom colour choice entry
en: Custom
ta: தனிப்பயனாக்கப்பட்டது

en: Black
ta: கருப்பு

en: Maroon
ta: அரக்கு

en: Navy
ta: கடற்படை நீலம்

en: Purple
ta: ஊதா

en: Teal
ta: இளம்பச்சை

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: Green
ta: பச்சை

en: Olive
ta: ஆலிவ்

en: Brown
ta: பிரௌன்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Fuchsia
ta: ஃப்யூஷியா சிவப்பு

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Orange
ta: செம்மஞ்சள்

en: Silver
ta: வெள்ளி

en: Lime
ta: எலுமிச்சை

en: Aqua
ta: நீலப்பச்சை

en: Yellow
ta: மஞ்சள்

en: White
ta: வெள்ளை

en: Make a selection:
ta: தெரிவுச் செய்க:

en: Property
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Categorized Mode
ta: வகைப்படுத்தப்பட்ட நிலை

en: Alphabetic Mode
ta: அகர நிலை

note: TRANSLATORS: Name of Boolean false value
en: False
ta: பொய்யானது

note: TRANSLATORS: Name of Boolean true value
en: True
ta: மெய்

note: TRANSLATORS: Text  displayed for unspecified value
en: Unspecified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

note: TRANSLATORS: Caption of message box displaying any property error
en: Property Error
ta: பண்புப் பிழை

en: You have entered invalid value. Press ESC to cancel editing.
ta: ஏற்கமுடியாத மதிப்பை உள்ளிடு செய்துள்ளீர்கள், தொகுத்தலை விலக்கிட, 'விடுபடு' விசையை அழுத்திடுக.

en: Error in resource: %s
ta: வளத்தில் பிழை: %s

en: Type operation "%s" failed: Property labeled "%s" is of type "%s", NOT "%s".
ta: நடவடிக்கை "%s" வகை தோல்வியடைந்தது: பண்புகள் "%s" சீட்டு, "%s" வகையை சார்ந்ததாகும், ஆனால், அது "%s" என்றுள்ளது.

en: Unknown base %d. Base 10 will be used.
ta: அறியப்படாத அடிப்படை %d. அடிப்படை 10 பயன்படுத்தப்படும்.

en: Value must be %s or higher.
ta: மதிப்பு %s அல்லது அதற்கும் மேல் இருக்க வேண்டும்.

en: Value must be between %s and %s.
ta: மதிப்பு இதற்கிடையே இருக்க வேண்டும்: %s & %s.

en: Value must be %s or less.
ta: மதிப்பு %s அல்லது அதற்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Not %s
ta: %s இல்லை

en: Choose a directory:
ta: ஒரு அடைவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Choose a file
ta: ஒரு கோப்பினைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Background
ta: பின்புலம்

en: Background &colour:
ta: பின்புல நிறம் (&C):

en: Enables a background colour.
ta: ஒரு பின்புல நிறத்தை முடுக்குகிறது

en: The background colour.
ta: பின்புல நிறம்

en: Shadow
ta: நிழல்

en: Use &shadow
ta: நிழலைப் பயன்படுத்துக (&S)

en: Enables a shadow.
ta: ஒரு நிழலை முடுக்குகிறது.

en: &Horizontal offset:
ta: கிடைமட்ட எதிரிடை (&H)

en: The horizontal offset.
ta: கிடைமட்ட எதிரிடை.

en: Units for this value.
ta: இம்மதிப்பிற்கான அலகுகள்.

en: &Vertical offset:
ta: செங்குத்து எதிரிடை (&V)

en: The vertical offset.
ta: செங்குத்து எதிரிடை.

en: Shadow c&olour:
ta: நிழல் நிறம் (&O):

en: Enables the shadow colour.
ta: நிழல் நிறத்தை முடுக்குகிறது

en: The shadow colour.
ta: நிழல் நிறம்.

en: Sh&adow spread:
ta: நிழல் பரவல் (&A):

en: Enables the shadow spread.
ta: நிழலின் பரவலை முடுக்குகிறது.

en: The shadow spread.
ta: நிழலின் பரவல்.

en: &Blur distance:
ta: மங்கலாகும் தொலைவு (&B):

en: Enables the blur distance.
ta: மங்கலாகும் தொலைவை முடுக்குகிறது.

en: The shadow blur distance.
ta: நிழல் மங்கலாகும் தொலைவு.

en: Opaci&ty:
ta: தெளிவின்மை (&T)

en: Enables the shadow opacity.
ta: நிழல் தெளிவின்மையை முடுக்குகிறது.

en: The shadow opacity.
ta: நிழல் தெளிவின்மை.

en: Border
ta: எல்லை

en: &Left:
ta: இடது (&L):

en: Units for the left border width.
ta: இடது எல்லைக்கோட்டின் அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: The border line style.
ta: எல்லைக் கோட்டின் பாங்கு.

en: &Right:
ta: வலது (&R:)

en: Units for the right border width.
ta: வலது எல்லைக்கோட்டின் அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: &Top:
ta: மேல் (&T:)

en: Units for the top border width.
ta: மேல் எல்லைக்கோட்டின் அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: &Bottom:
ta: அடித்தளம் (&B)

en: Units for the bottom border width.
ta: கீழ் எல்லைக் கோட்டின் அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: &Synchronize values
ta: மதிப்புகளை ஒத்திசைவாக்குக (&S)

en: Check to edit all borders simultaneously.
ta: எல்லா எல்லைகளையும் ஒரே நேரத்தில் தொகுப்பதற்கு உறுதி செய்க

en: Outline
ta: வெளிவரைவு

en: Units for the left outline width.
ta: இடது வெளிவரைவு அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Units for the right outline width.
ta: வலது வெளிவரைவு அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Units for the top outline width.
ta: மேல் வெளிவரைவு அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Units for the bottom outline width.
ta: கீழ் வெளிவரைவின் அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Corner
ta: எல்லைக் கோணம்

en: Corner &radius:
ta: எல்லைக் கோணத்தின் ஆரம் (&R)

en: An optional corner radius for adding rounded corners.
ta: வட்டவடிவ எல்லைக் கோணங்களை உருவாக்க விருப்பத் தேர்வாக அமைந்திருக்கும் எல்லைக் கோணத்தின் ஆரம்.

en: The value of the corner radius.
ta: எல்லைக் கோணத்தின் மதிப்பு.

en: Units for the corner radius.
ta: எல்லைக் கோண ஆரத்திற்கான தொகுதிகள்

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Solid
ta: திடம்

en: Dotted
ta: புள்ளியிடப்பட்டது

en: Dashed
ta: கோடிடப்பட்டது

en: Double
ta: இரட்டை

en: Groove
ta: வரிப்பள்ளம்

en: Ridge
ta: முகடு

en: Inset
ta: செருகு

en: Outset
ta: துவக்கம்

en: Change Style
ta: பாங்கினை மாற்றுக

en: Change Object Style
ta: பொருளின் பாங்கினை மாற்றுக

en: Change Properties
ta: பண்புகளை மாற்றுக

en: Change List Style
ta: வரிசைப் பட்டியலின் பாங்கினை மாற்றுக

en: Renumber List
ta: பட்டியலை மறுஎண்ணிடுக

en: Insert Text
ta: உரையை செருகு

en: Insert Image
ta: படிமத்தை செருகு

en: Insert Object
ta: பொருளை செருகு

en: Insert Field
ta: களத்தை செருகு

en: Too many EndStyle calls!
ta: மிகுதியான End Style அழைப்புகள்!

en: files
ta: கோப்புகள்

en: standard/circle
ta: செந்தர வட்டம்

en: standard/circle-outline
ta: செந்தர வட்டம் வெளிவரைவு

en: standard/square
ta: செந்தரச் சதுரம்

en: standard/diamond
ta: செந்தர வைரம்

en: standard/triangle
ta: செந்தர முக்கோணம்

en: Box Properties
ta: பெட்டிப் பண்புகள்

en: Multiple Cell Properties
ta: பல சிறுகட்டங்களின் பண்புகள்

en: Cell Properties
ta: சிறுகட்ட பண்புகள்

en: Set Cell Style
ta: சிறுகட்டத்தின் பாங்கினை அமை

en: Delete Row
ta: கிடை வரிசையை அழிக்கவும்

en: Delete Column
ta: நெடுவரிசையை அழிக்கவும்

en: Add Row
ta: கிடை வரிசையை சேர்க்கவும்

en: Add Column
ta: நெடுவரிசையை சேர்க்கவும்

en: Table Properties
ta: அட்டவணைப் பண்புகள்

en: Picture Properties
ta: படப் பண்புகள்

en: image
ta: படிமம்

en: &Bullet style:
ta: தோட்டாப் பாங்கு (&B)

en: The available bullet styles.
ta: கிடைப்பில் இருக்கும் தோட்டாப் பாங்குகள்.

en: Peri&od
ta: காலம் (&O)

en: Check to add a period after the bullet.
ta: தோட்டாவிற்கு பிறகு ஒரு புள்ளி வைக்கப்பட்டிருப்பதை உறுதி செய்க.

en: Check to enclose the bullet in parentheses.
ta: அடைப்புக் குறிகளினுள் தோட்டா இருப்பதை உறுதி செய்க.

en: Check to add a right parenthesis.
ta: வலப்பிறை வைக்கப்பட்டுள்ளதை உறுதி செய்க.

en: Bullet &Alignment:
ta: தோட்டா ஒழுங்கமைப்பு (&A):

en: Centre
ta: நடு

en: The bullet character.
ta: தோட்டா வரியுரு.

en: &Symbol:
ta: குறியெழுத்து (&S):

en: Ch&oose...
ta: தேர்ந்தெடுத்திடுக... (&O)

en: Click to browse for a symbol.
ta: ஒரு குறியெழுத்தை உலாவித் தேட, சொடுக்கவும்.

en: Symbol &font:
ta: குறியெழுத்து எழுத்துரு (&F):

en: Available fonts.
ta: கிடைப்பிலுள்ள எழுத்துருக்கள்

en: S&tandard bullet name:
ta: தகுதரத் தோட்டாவின் பெயர் (&T):

en: A standard bullet name.
ta: செந்தரமாக்கப்பட்ட தோட்டாவின் பெயர்

en: &Number:
ta: எண் (&N:)

en: The list item number.
ta: வரிசைப் பட்டியல் உருப்படியின் எண்.

en: Shows a preview of the bullet settings.
ta: தோட்டா அமைப்புகளின் முன்தோற்றத்தைக் காட்டுகிறது.

en: (None)
ta: (ஏதுமில்லை)

en: Arabic
ta: அரேபியம்

en: Upper case letters
ta: முகப்பெழுத்துகள்

en: Lower case letters
ta: கீழ்த் தட்டு எழுத்துகள்

en: Upper case roman numerals
ta: முகப்பெழுத்து ரோமானிய எண்கள்

en: Lower case roman numerals
ta: கீழ்த் தட்டு ரோமானிய எண்கள்

en: Numbered outline
ta: எண்ணிடப்பட்ட வெளிவரைவு

en: Symbol
ta: குறியெழுத்து

en: Bitmap
ta: நுண்படம்

en: Standard
ta: செந்தரம்

en: Drag
ta: இழு

en: Delete Text
ta: உரையை அழி

en: Remove Bullet
ta: தோட்டாவை நீக்குக

en: The text couldn't be saved.
ta: உரையை சேமிக்க இயலவில்லை.

en: Replace
ta: மாற்றமர்வு

en: &Font:
ta: எழுத்துரு (&F)

en: Type a font name.
ta: எழுத்துரு பெயரைத் தட்டச்சிடுக.

en: &Size:
ta: அளவு (&S):

en: Type a size in points.
ta: அளவை புள்ளிகளில் தட்டச்சிடுக.

en: The font size units, points or pixels.
ta: எழுத்துரு அளவு (தொகுதிகள், புள்ளிகள் அல்லது படவணுக்கள்).

en: Lists the available fonts.
ta: இருக்கும் எழுத்துருகளை பட்டியலிடுகிறது.

en: Lists font sizes in points.
ta: எழுத்துருகளை புள்ளி அளவுகளில் பட்டியலிடுகிறது.

en: Font st&yle:
ta: எழுத்துருப் பாங்கு (&Y):

en: Select regular or italic style.
ta: வழக்கமானது அல்லது வலப் பக்க சாய்வை தெரிவு செய்க.

en: Font &weight:
ta: எழுத்துரு எடை (&W):

en: Select regular or bold.
ta: வழக்கமானது அல்லது அடர்த்தியை தெரிவு செய்க.

en: &Underlining:
ta: அடிக்கோடிடல் (&U):

en: Select underlining or no underlining.
ta: அடிக்கோடிடப்பட்டது அல்லது அடிக்கோடிடப்படாததை தெரிவு செய்க

en: &Colour:
ta: நிறம் (&C)

en: Click to change the text colour.
ta: உரையின் நிறத்தை மாற்ற சொடுக்கவும்.

en: &Bg colour:
ta: பின்புல நிறம் (&B):

en: Click to change the text background colour.
ta: உரையின் பின்புல நிறத்தை மாற்ற சொடுக்கவும்.

en: Check to show a line through the text.
ta: உரையினூடே ஒரு கோடு காட்டப்படுவதை உறுதி செய்க.

en: Ca&pitals
ta: முகப்பெழுத்துகள் (&P)

en: Check to show the text in capitals.
ta: உரை முகப்பெழுத்துகளில் காட்டப்படுவதை உறுதி செய்க.

en: Small C&apitals
ta: சிறு முகப்பெழுத்துகள் (&A)

en: Check to show the text in small capitals.
ta: சிறு முகப்பெழுத்துகளில் உரை காட்டப்படுவதை உறுதி செய்க.

en: Supe&rscript
ta: மேலெழுத்து (&R)

en: Check to show the text in superscript.
ta: மேலெழுத்துகளில் உரை காட்டப்படுவதை உறுதி செய்க.

en: Subscrip&t
ta: கீழெழுத்து (&T)

en: Check to show the text in subscript.
ta: கீழெழுத்துகளில் உரை காட்டப்படுவதை உறுதி செய்க.

en: Rig&ht-to-left
ta: வலமிருந்து இடமாக (&H)

en: Check to indicate right-to-left text layout.
ta: உரையின் வரைவு வலமிருந்து இடமாகக் காட்டப்படுவதை உறுதி செய்க

en: Suppress hyphe&nation
ta: இணைக்கோட்டை மறைத்திடுக (&N)

en: Check to suppress hyphenation.
ta: இணைக்கோடு மறைக்கப்படுவதை உறுதி செய்க.

en: Shows a preview of the font settings.
ta: எழுத்துரு அமைப்புகளின் முன்தோற்றத்தைக் காட்டுகிறது.

en: (none)
ta: (ஏதுமில்லை)

en: Regular
ta: வழக்கமானது

en: Not underlined
ta: அடிக்கோடிடப்படாதது

en: Indents && Spacing
ta: ஒழுங்கமைவும் இடைவெளியும் (&&)

en: Tabs
ta: தத்தல்கள்

en: Bullets
ta: தோட்டாக்கள்

en: List Style
ta: வரிசைப் பட்டியல் பாங்கு

en: Margins
ta: கரைகள்

en: Borders
ta: எல்லைகள்

en: Colour
ta: நிறம்

en: &Alignment
ta: ஒழுங்கமைப்பு (&A)

en: &Left
ta: இடது (&L)

en: Left-align text.
ta: உரையை இடப் பக்கம் ஒழுங்கமை:

en: &Right
ta: வலது (&R)

en: Right-align text.
ta: உரையை வலது ஒழுங்காக்கு.

en: &Justified
ta: இருபுற ஒழுங்கு (&J)

en: Justify text left and right.
ta: உரையை இடதும் வலதுமாக ஒழுங்கமை.

en: Cen&tred
ta: நடுவாக்கப்பட்டது (&T)

en: Centre text.
ta: உரையை நடுவாக்கு

en: &Indeterminate
ta: உறுதியற்றது (&I)

en: Use the current alignment setting.
ta: தற்போதைய ஒழுங்கமைப்பு அமைப்புகளை பயன்படுத்தவும்.

en: &Indentation (tenths of a mm)
ta: வரித் துவக்க ஒழுங்கு (மில்லி மீட்டரின் பத்தில் ஒரு பகுதி) (&I)

en: The left indent.
ta: இடது ஒழுங்கு.

en: Left (&first line):
ta: இடது (முதல் வரி) (&F):

en: The first line indent.
ta: முதல் வரித் துவக்க ஒழுங்கு.

en: The right indent.
ta: வலது வரித் துவக்க ஒழுங்கு.

en: &Outline level:
ta: வெளிவரைவு மட்டம் (&O)

en: The outline level.
ta: வெளிவரைவின் நிலை.

en: &Spacing (tenths of a mm)
ta: இடைவெளி (மில்லி மீட்டரின் பத்தில் ஒரு பகுதி) (&S)

en: &Before a paragraph:
ta: ஒரு பத்திக்கு முன்பு (&B)

en: The spacing before the paragraph.
ta: பத்திக்கு முந்தைய இடைவெளி.

en: &After a paragraph:
ta: ஒரு பத்திக்குப் பிறகு (&A)

en: The spacing after the paragraph.
ta: பத்திக்கு அடுத்த இடைவெளி.

en: L&ine spacing:
ta: வரி இடைவெளி (&I)

en: Single
ta: ஒற்றை

en: The line spacing.
ta: வரி இடைவெளி.

en: &Page Break
ta: பக்க முறிவு (&P)

en: Inserts a page break before the paragraph.
ta: பத்திக்கு முன் பக்க முறிவை செருகுகிறது.

en: Shows a preview of the paragraph settings.
ta: பத்தி அமைப்புகளின் முன்தோற்றத்தைக் காட்டுகிறது.

en: &List level:
ta: வரிசைப் பட்டியலின் மட்டம் (&L)

en: Selects the list level to edit.
ta: தொகுப்பதற்காக பட்டியலின் நிலையை தெரிவு செய்கிறது.

en: &Font for Level...
ta: மட்டத்திற்கான எழுத்துரு (&F):

en: Click to choose the font for this level.
ta: இந்த நிலைக்கான எழுத்துருவைத் தேர்ந்தெடுக்க சொடுக்கவும்.

en: Bullet style
ta: தோட்டாப் பாங்கு

en: Before a paragraph:
ta: ஒரு பத்திக்கு முன்பு:

en: After a paragraph:
ta: ஒரு பத்திக்குப் பிறகு:

en: Line spacing:
ta: வரி இடைவெளி:

en: Spacing
ta: இடைவெளியிடல்

en: The left margin size.
ta: இடக் கரையின் அளவு.

en: Units for the left margin.
ta: இடக் கரைக்கான தொகுதிகள்.

en: The right margin size.
ta: வலக் கரையின்  அளவு.

en: Units for the right margin.
ta: வலக் கரைக்கான தொகுதிகள்.

en: The top margin size.
ta: மேற்கரையின் அளவு.

en: Units for the top margin.
ta: மேற்கரைக்கான தொகுதிகள்.

en: The bottom margin size.
ta: கீழ்க் கரையின் அளவு

en: Units for the bottom margin.
ta: கீழ்க் கரைக்கான தொகுதிகள்.

en: Padding
ta: எழுத்துத் திணிமம்

en: The left padding size.
ta: இடது எழுத்து திணிமத்தின் அளவு.

en: Units for the left padding.
ta: இடது எழுத்து திணிமத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: The right padding size.
ta: வலது எழுத்து திணிமத்தின் அளவு.

en: Units for the right padding.
ta: வலது எழுத்து திணிமத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: The top padding size.
ta: மேல் எழுத்து திணிமத்தின் அளவு.

en: Units for the top padding.
ta: மேல் எழுத்து திணிமத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: The bottom padding size.
ta: கீழ் எழுத்து திணிமத்தின் அளவு.

en: Units for the bottom padding.
ta: கீழ் எழுத்து திணிமத்தின் தொகுதிகள்.

en: Floating
ta: மிதக்கின்ற

en: &Floating mode:
ta: மிதக்கும் நிலை (&F):

en: How the object will float relative to the text.
ta: உரைக்கு ஏற்றவாறு பொருள் எவ்வாறு மிதக்கும்.

en: Alignment
ta: ஒழுங்கமைப்பு

en: &Vertical alignment:
ta: செங்குத்து ஒழுங்கமைப்பு (&V)

en: Enable vertical alignment.
ta: செங்குத்து ஒழுங்கமைவினை முடுக்குக

en: Centred
ta: நடுவாக்கப்பட்டது

en: Vertical alignment.
ta: செங்குத்து ஒழுங்கமைப்பு.

en: &Width:
ta: அகலம் (&W):

en: Enable the width value.
ta: அகலத்தின் மதிப்பை முடுக்குக

en: The object width.
ta: பொருள் அகலம்.

en: Units for the object width.
ta: பொருள் அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: &Height:
ta: உயரம் (&H):

en: Enable the height value.
ta: உயரத்தின் மதிப்பை முடுக்குக

en: The object height.
ta: பொருள் உயரம்.

en: Units for the object height.
ta: பொருள் உயரத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Min width:
ta: குறைந்தபட்ச அகலம்:

en: Enable the minimum width value.
ta: குறைந்தபட்ச அகலத்தின் மதிப்பை முடுக்குக

en: The object minimum width.
ta: பொருளின் குறைந்தபட்ச அகலம்.

en: Units for the minimum object width.
ta: பொருளின் குறைந்தபட்ச அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Min height:
ta: குறைந்தபட்ச உயரம்:

en: Enable the minimum height value.
ta: குறைந்தபட்ச உயரத்தின் மதிப்பை முடுக்குக

en: The object minimum height.
ta: பொருளின் குறைந்தபட்ச உயரம்.

en: Units for the minimum object height.
ta: பொருளின் குறைந்தபட்ச உயரத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Max width:
ta: உட்சபட்ச அகலம்:

en: Enable the maximum width value.
ta: உட்சபட்ச அகலத்தின் மதிப்பை முடுக்குக

en: The object maximum width.
ta: பொருளின் உட்சபட்ச அகலம்.

en: Units for the maximum object width.
ta: பொருளின் உட்சபட்ச அகலத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Max height:
ta: உட்சபட்ச உயரம்:

en: The object maximum height.
ta: பொருளின் உட்சபட்ச  உயரம்.

en: Units for the maximum object height.
ta: பொருளின் உட்சபட்ச  உயரத்திற்கான தொகுதிகள்.

en: Position
ta: நிலை

en: &Position mode:
ta: இடத்தின் நிலை (&P):

en: Static
ta: அசைவற்றது

en: Relative
ta: ஒப்பு நோக்கத்தக்க

en: Absolute
ta: அருதியானது

en: Fixed
ta: நிலையானது

en: The left position.
ta: இடது நிலை.

en: Units for the left position.
ta: இடது நிலைக்கான தொகுதிகள்.

en: The top position.
ta: மேல் நிலை.

en: Units for the top position.
ta: மேல் நிலைக்கான தொகுதிகள்.

en: The right position.
ta: வலது நிலை.

en: Units for the right position.
ta: வலது நிலைக்கான தொகுதிகள்.

en: The bottom position.
ta: கீழ் நிலை.

en: Units for the bottom position.
ta: கீழ் நிலைக்கான தொகுதிகள்.

en: &Move the object to:
ta: பொருளை இங்கு நகர்த்துக (&M):

en: &Previous Paragraph
ta: முந்தைய பத்தி (&P)

en: Moves the object to the previous paragraph.
ta: பொருளை முந்தைய பத்திக்கு நகர்த்துகிறது.

en: &Next Paragraph
ta: அடுத்தப் பத்தி (&N)

en: Moves the object to the next paragraph.
ta: பொருளை அடுத்த பத்திக்கு நகர்த்துகிறது.

en: &Styles:
ta: பாங்குகள் (&S):

en: The available styles.
ta: கிடைப்பில் இருக்கும் பாங்குகள்.

en: The style preview.
ta: பாங்கு முன்தோற்றம்.

en: New &Character Style...
ta: புது வரியுருப் பாங்கு... (&C)

en: Click to create a new character style.
ta: ஒரு புது வரியுருப் பாங்கினை உருவாக்க சொடுக்கவும்.

en: New &Paragraph Style...
ta: புதுப் பத்திப் பாங்கு... (&P)

en: Click to create a new paragraph style.
ta: ஒரு புதுப் பத்திப் பாங்கினை உருவாக்க சொடுக்கவும்.

en: New &List Style...
ta: புது வரிசைப் பட்டியல் பாங்கு... (&N)

en: Click to create a new list style.
ta: ஒரு புது வரிசைப் பட்டியல் பாங்கினை உருவாக்க சொடுக்கவும்.

en: New &Box Style...
ta: புதுப் பெட்டிப் பாங்கு... (&B)

en: Click to create a new box style.
ta: ஒரு புதுப் பெட்டிப் பாங்கினை உருவாக்க சொடுக்கவும்.

en: &Apply Style
ta: பாங்கினை இடுக (&A)

en: Click to apply the selected style.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பாங்கினை இட, சொடுக்கவும்.

en: &Rename Style...
ta: பாங்கினை மறுபெயரிடுக (&R)

en: Click to rename the selected style.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ள பாங்கினை மறுபெயரிட சொடுக்கவும்.

en: &Edit Style...
ta: பாங்கினைத் தொகுத்திடுக (&E)

en: Click to edit the selected style.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ள பாங்கினை தொகுக்க சொடுக்கவும்.

en: &Delete Style...
ta: பாங்கினை அழித்திடுக (&D)

en: Click to delete the selected style.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ள பாங்கினை நீக்க சொடுக்கவும்.

en: Click to close this window.
ta: இச்சாளரத்தை மூட சொடுக்கவும்.

en: &Restart numbering
ta: எண்ணிடுதலை மீள்துவக்குக (&R)

en: Check to restart numbering.
ta: எண்ணிடல் மறுதுவக்கப்படுவதை உறுதி செய்க.

en: Enter a character style name
ta: வரியுருப் பாங்கின் பெயரை உள்ளிடுக

en: New Style
ta: புதுப் பாங்கு

en: Sorry, that name is taken. Please choose another.
ta: பொருத்தருள்க, அந்தப் பெயர் எடுக்கப்பட்டுவிட்டது. மற்றொன்றினைத்  தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Enter a paragraph style name
ta: பத்திப் பாங்கின் பெயரை உள்ளிடுக

en: Delete style %s?
ta: %s பாங்கினை அழிக்க வேண்டுமா?

en: Delete Style
ta: பாங்கினை அழித்திடுக

en: Enter a list style name
ta: வரிசைப் பட்டியல் பாங்கின் பெயரை உள்ளிடுக

en: Enter a new style name
ta: ஒரு புதுப் பாங்கின் பெயரை உள்ளிடுக

en: Enter a box style name
ta: ஒரு பெட்டிப் பாங்கின் பெயரை உள்ளிடுக

en: The style name.
ta: பாங்கின் பெயர்.

en: &Based on:
ta: இதன்மேல் அமைந்தது (&B):

en: The style on which this style is based.
ta: இப்பாங்கு அடிப்படையாகக் கொண்டிருக்கும் பாங்கு.

en: &Next style:
ta: அடுத்தப் பாங்கு (&N)

en: The default style for the next paragraph.
ta: அடுத்த பத்திக்கான இயல்பான பாங்கு.

en: All styles
ta: எல்லாப் பாங்குகளும்

en: Paragraph styles
ta: பத்திப் பாங்குகள்

en: Character styles
ta: வரியுருப் பாங்குகள்

en: List styles
ta: வரிசைப் பட்டியல் பாங்குகள்

en: Box styles
ta: பெட்டிப் பாங்குகள்

en: The font from which to take the symbol.
ta: குறியெழுத்தை எடுக்க வேண்டிய எழுத்துரு.

en: &Subset:
ta: உட்கணம் (&S):

en: Shows a Unicode subset.
ta: ஒருங்குறி உட்கணத்தை காட்டுகிறது.

en: &Character code:
ta: வரியுருக்குறி (&C)

en: The character code.
ta: வரியுருக் குறி.

en: &From:
ta: அனுப்புநர் (&F):

en: Unicode
ta: ஒருங்குறி

en: The range to show.
ta: காட்டப்பட வேண்டிய வீச்சு.

en: Insert
ta: செருகு

en: (Normal text)
ta: (இயல்புரை)

en: &Position (tenths of a mm):
ta: நிலை (மில்லி மீட்டரின் பத்தில் ஒரு பகுதி) (&P):

en: The tab position.
ta: தத்தல் நிலை.

en: The tab positions.
ta: தத்தல் நிலைகள்.

en: Click to create a new tab position.
ta: ஒரு புதுத் தத்தல் நிலையை உருவாக்க சொடுக்கவும்.

en: Click to delete the selected tab position.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ள தத்தல் நிலையை நீக்க சொடுக்கவும்.

en: Delete A&ll
ta: அனைத்தையும் அழித்திடுக (&L)

en: Click to delete all tab positions.
ta: எல்லா தத்தல் நிலைகளையும் நீக்க சொடுக்கவும்.

en: Failed to initialize GUI: no built-in themes found.
ta: GUI துவக்க நிலையாக்குவதில் தோல்வி: உட்கட்டப்பட்ட கருத்தோற்றம் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: GTK+ theme
ta: GTK+ கருத்தோற்றம்

en: Metal theme
ta: உலோகக் கருத்தோற்றம்

en: Simple monochrome theme
ta: எளிய ஒற்றை நிறக் கருத்தோற்றம்

en: Win32 theme
ta: Win32 கருத்தோற்றம்

en: &Restore
ta: மீட்டமைத்திடுக (&R)

en: &Move
ta: நகர்த்துக (&M)

en: &Size
ta: அளவு (&S)

en: Mi&nimize
ta: சிறிதாக்குக (&N)

en: Ma&ximize
ta: பெரிதாக்குக (&X)

en: Alt+
ta: நிலை மாற்றி+

en: Failed to install signal handler
ta: சைகைக் கையாளு நிரலை நிறுவுவதில் தோல்வி

en: Already dialling ISP.
ta: ISP ஏற்கனவே சுழற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Failed to unload shared library
ta: பகிர்வு நூலகத்தை இறக்குவதில் தோல்வி

en: Unknown dynamic library error
ta: அறியப்படாத இயங்குநிலை நூலக பிழை

en: Failed to create epoll descriptor
ta: epoll விளக்கியை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Error closing epoll descriptor
ta: epoll விளக்கியை மூடுவதில் பிழை

en: Failed to add descriptor %d to epoll descriptor %d
ta: விளக்கி %d-ஐ epoll விளக்கி %d-னுள் ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to modify descriptor %d in epoll descriptor %d
ta: %d விளக்கியை (%d epoll விளக்கியில் இருக்கும்) மாற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to unregister descriptor %d from epoll descriptor %d
ta: %d விளக்கியை %d epoll விளக்கியிடமிருந்து பதிவுநீக்கம் செய்வதில் தோல்வி

en: Waiting for IO on epoll descriptor %d failed
ta: %d epoll விளக்கியின் மீதான உள்ளிடு/வெளியிடு காத்திருப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Unable to create inotify instance
ta: inotify நிகழ்வை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Unable to close inotify instance
ta: inotify நிகழ்வை மூட இயலவில்லை

en: Unable to add inotify watch
ta: inotify கவனிப்பை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: Unable to remove inotify watch %i
ta: %I inotify கவனிப்பை  நீக்க இயலவில்லை

en: Unexpected event for "%s": no matching watch descriptor.
ta: "%s"-ற்கான எதிர்பாராத நிகழ்வு: ஒத்தான கவனிப்பு விளக்கி இல்லை.

en: Invalid inotify event for "%s"
ta: "%s"-ற்கான ஏற்கமுடியாத inotify நிகழ்வு

en: Unable to read from inotify descriptor
ta: inotify விளக்கியிலிருந்து படிக்க இயலவில்லை

en: EOF while reading from inotify descriptor
ta: inotify விளக்கியிலிருந்து படிக்கும்பொழுது EOF

en: Unable to create kqueue instance
ta: kqueue நிகழ்வை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Error closing kqueue instance
ta: kqueue நிகழ்வினை மூடுவதில் பிழை

en: Unable to add kqueue watch
ta: kqueue கவனிப்பை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: Unable to remove kqueue watch
ta: kqueue கவனிப்பை நீக்க இயலவில்லை

en: Unable to get events from kqueue
ta: kqueue-விடமிருந்து நிகழ்வுகளை பெற இயலவில்லை

en: Media playback error: %s
ta: ஊடக மீட்பொலிப்பில் பிழை: %s

en: Failed to prepare playing "%s".
ta: "%s" ஓட்டுதலை ஆயத்தம் செய்வதில் தோல்வி.

en: Failed to write to lock file '%s'
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பினில் எழுதுவதில் தோல்வி

en: Failed to set permissions on lock file '%s'
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பின்் மீது அனுமதிகளை அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to lock the lock file '%s'
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பினைப் பூட்டுவதில் தோல்வி

en: Failed to inspect the lock file '%s'
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பினை ஆய்வுச் செய்வதில் தோல்வி

en: Lock file '%s' has incorrect owner.
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பு தவறான உரிமையாளரைக் கொண்டுள்ளது.

en: Lock file '%s' has incorrect permissions.
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பு தவறான அனுமதிகளைக் கொண்டுள்ளது.

en: Failed to access lock file.
ta: செயற்குறிப்பேட்டுக் கோப்பினை அணுகுவதில் தோல்வி.

en: Failed to read PID from lock file.
ta: பூட்டுக் கோப்பிலிருந்து PID-ஐ படிப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to remove stale lock file '%s'.
ta: '%s' நாள்பட்ட பூட்டுக் கோப்பினை நீக்குவதில் தோல்வி.

en: Deleted stale lock file '%s'.
ta: நாள்பட்ட பூட்டு கோப்பு '%s' அழிக்கப்பட்டது.

en: Invalid lock file '%s'.
ta: ஏற்கமுடியாத பூட்டுக் கோப்பு '%s'.

en: Failed to remove lock file '%s'
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பினை நீக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to unlock lock file '%s'
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பினைத் திறப்பதில் தோல்வி

en: Failed to close lock file '%s'
ta: '%s' பூட்டுக் கோப்பினை மூடுவதில் தோல்வி

en: No sound
ta: ஒலி இல்லை

en: Unable to play sound asynchronously.
ta: ஒலியை ஒத்திசைவில்லாமல் ஒலிக்க இயலவில்லை

en: Couldn't load sound data from '%s'.
ta: '%s' இருந்து ஒலி தரவினை ஏற்ற இயலவில்லை

en: Sound file '%s' is in unsupported format.
ta: '%s' ஒலிக் கோப்பு ஆதரவளிக்கப்படாத வடிவூட்டத்தில் உள்ளது.

en: Sound data are in unsupported format.
ta: ஒலித் தரவுகள் ஆதரிக்கப்படாத வடிவூட்டத்தில் உள்ளன.

en: Couldn't open audio: %s
ta: ஒலியத்தை திறக்க இயலவில்லை: %s

en: Cannot retrieve thread scheduling policy.
ta: இழை காலவரையீட்டுக் கொள்கையை மீட்க இயலாது

en: Cannot get priority range for scheduling policy %d.
ta: %d கொள்கையை காலவரையீடுச் செய்ய, முன்னுரிமை வீச்சை பெற இயலவில்லை

en: Thread priority setting is ignored.
ta: இழை முன்னுரிமை அமைப்பு தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Failed to join a thread, potential memory leak detected - please restart the program
ta: ஒரு இழையுடன் சேர்வதில் தோல்வி, நினைவுக் கசிவாக இருக்கக்கூடும் - அருள்கூர்ந்து நிரலை மறுதுவக்கிடுக

en: Failed to set thread concurrency level to %lu
ta: இழையின் உடன்நிகழ் %lu மட்டத்திற்கு அமைப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to set thread priority %d.
ta: %d இழை முன்னுரிமையை அமைப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to terminate a thread.
ta: ஒரு இழையை முடிப்பதில் தோல்வி.

en: Thread module initialization failed: failed to create thread key
ta: இழை நிரல் செயலியை துவக்க நிலையாக்குவதில் தோல்வி: இழை விசையை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Impossible to get child process input
ta: சேய் செயல்முறை உள்ளீட்டினை பெற இயலவில்லை.

en: Can't write to child process's stdin
ta: சேய் செயல்முறை stdin-ல் எழுத இயலாது

en: Failed to execute '%s'
ta: '%s'-இனை செயலாக்குவதில் தோல்வி.

en: Fork failed
ta: பிளவு தோல்வியடைந்தது

en: Failed to set process priority
ta: செயலி முன்னுரிமையை அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to redirect child process input/output
ta: உள்ளிடு/வெளிடு சேய் செயல்முறையை வழிமாற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to set up non-blocking pipe, the program might hang.
ta: அடைப்பில்லா குழாயை அமைப்பதில் தோல்வி, நிரல் இயக்கம் முடிவிற்கு வரலாம்.

en: Cannot get the hostname
ta: வழங்கியின் பெயரை பெற இயலவில்லை

en: Cannot get the official hostname
ta: வழங்கியின் அதிகாரப் பூர்வப் பெயரை பெற இயலவில்லை

en: Failed to create wake up pipe used by event loop.
ta: நிகழ்வுச் சுழற்சி பயன்படுத்தும் விழிநிலை குழாயை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to switch wake up pipe to non-blocking mode
ta: விழிநிலை குழாயினை அடைப்பில்லா நிலைக்கு மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to read from wake-up pipe
ta: விழிநிலை குழாயிலிருந்து படிப்பதில் தோல்வி

en: Invalid geometry specification '%s'
ta: ஏற்கமுடியாத வடிவியல் அளவுக் குறியீடு '%s'

en: wxWidgets could not open display. Exiting.
ta: காட்சியமைவை wxWidgets திறக்க இயலவில்லை. வெளியேறுகிறது.

en: Failed to close the display "%s"
ta: "%s" காட்சியமைவை மூடுவதில் தோல்வி

en: Failed to open display "%s".
ta: "%s" காட்சியமைவை திறப்பதில் தோல்வி

en: XML parsing error: '%s' at line %d
ta: XML parsing பிழை: '%s', %d வரியில்

en: Cannot load resources from '%s'.
ta: '%s'-இருந்து வளங்களை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: Cannot open resources file '%s'.
ta: '%s' வளங்கள் கோப்பினை திறக்க இயலாது

en: Cannot load resources from file '%s'.
ta: '%s' கோப்பிலிருந்து வளங்களை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: Creating %s "%s" failed.
ta: %s உருவாக்கப்படுகிறது. "%s" தோல்வியடைந்தது.
