linuxmint - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Favorites
te: ఇష్టమైనవి

en: Operation not supported
te: ఆపరేషన్ మద్దతు లేదు

en: Icon size
te: ఐకాన్ పరిమాణం

en: The preferred icon size.
te: ప్రాధాన్యత ఐకాన్ పరిమాణం.

en: Icon
te: ఐకాన్

en: The string representing the icon.
te: చిహ్నాన్ని సూచించే స్ట్రింగ్.

en: Category
te: వర్గం

en: The default category.
te: డిఫాల్ట్ వర్గం.

en: Actions
te: చర్యలు

en: Applications
te: అనువర్తనాలు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Devices
te: పరికరాలు

en: Emblems
te: చిహ్నాలు

en: Emoji
te: ఎమోజి

en: Mime types
te: మైమ్ రకాలు

en: Places
te: స్థలాలు

en: Status
te: స్థితి

en: Other
te: ఇతర

en: Choose an icon
te: చిహ్నాన్ని ఎంచుకోండి

en: Search
te: శోధించండి

en: Browse
te: అన్వేషించుము

en: Loading...
te: లోడ్ అవుతోంది...

en: Default
te: డిఫాల్ట్

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Cancel
te: రద్దు చేయి

en: Allow Paths
te: మార్గాలను అనుమతించండి

en: Whether to allow paths.
te: మార్గాలను అనుమతించాలా వద్దా.

en: Default Icon
te: డిఫాల్ట్ చిహ్నం

en: The icon to use by default
te: డిఫాల్ట్‌గా ఉపయోగించాల్సిన చిహ్నం

en: Select image file
te: ఇమేజ్ ఫైల్‌ని ఎంచుకోండి

en: Open
te: తెరవండి

en: About
te: గురించి

en: Area where XApp status icons appear
te: XApp స్థితి చిహ్నాలు కనిపించే ప్రాంతం

en: XApp Status Applet Factory
te: XApp స్థితి ఆప్లెట్ ఫ్యాక్టరీ

en: XApp Status Applet
te: XApp స్థితి ఆప్లెట్
