linuxmint - en to is translation catalogue (36 entries)

en: Favorites
is: Eftirlæti

en: Operation not supported
is: Aðgerðin er ekki studd

en: Icon size
is: Táknmyndastærð

en: The preferred icon size.
is: Kjörstærð táknmyndar.

en: Icon
is: Táknmynd

en: The string representing the icon.
is: Textastrengurinn sem stendur fyrir táknmyndina.

en: Category
is: Flokkur

en: The default category.
is: Sjálfgefinn flokkur.

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Applications
is: Forrit

en: Categories
is: Flokkar

en: Devices
is: Tæki

en: Emblems
is: Merkimiðar

en: Emoji
is: Tjáningartákn - emoji

en: Mime types
is: MIME tegundir

en: Places
is: Staðir

en: Status
is: Staða

en: Other
is: Annað

en: Choose an icon
is: Veldu táknmynd

en: Search
is: Leita

en: Browse
is: Flakka

en: Loading...
is: Hleð inn...

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Select
is: Velja

en: Cancel
is: Hætta við

en: Allow Paths
is: Leyfa slóðir

en: Whether to allow paths.
is: Hvort leyfa eigi slóðir.

en: Default Icon
is: Sjálfgefin táknmynd

en: The icon to use by default
is: Táknmyndin sem skal nota sjálfgefið

en: Select image file
is: Veldu myndskrá

en: Open
is: Opna

en: Image
is: Mynd

en: About
is: Um hugbúnaðinn

en: Area where XApp status icons appear
is: Svæði þar sem XApp stöðutákn birtast

en: XApp Status Applet Factory
is: XApp stöðusmáforritasmiðja

en: XApp Status Applet
is: XApp stöðusmáforrit
