GNU xboard master-20110507 - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: General Options
vi: Các Lựa Chọn Chung

en: Auto Flag
vi: Tự Động Đặt Cờ

en: Auto Flip View
vi: Tự Động Xoay Bàn Cờ

en: Blindfold
vi: Mù Quáng

en: Highlight Last Move
vi: Đánh Dấu Nước Cuối

en: Highlight with Arrow
vi: Đánh Dấu Với Mũi Tên

en: One-Click Moving
vi: Đi Quân Với Chỉ Một Bấm

en: Popup Exit Messages
vi: Bật Cửa Sổ Thoát Chương trình

en: Popup Move Errors
vi: Bật Cửa Sổ Lỗi Nước Đi

en: Show Coordinates
vi: Hiện Tọa Độ

en: Test Legality
vi: Kiểm Tra Hợp Lệ

en: Auto-Raise Board
vi: Tự Động Hiện Bàn Cờ

en: Load Game Options
vi: Các Lựa Chọn Tải Ván Cờ

en: Save Game Options
vi: Các Lựa Chọn Lưu Ván Cờ

en: No Sound
vi: Không âm thanh

en: Default Beep
vi: Tiếng tút ngầm định

en: Play
vi: Chơi

en: Sound Options
vi: Âm thanh

en: Tags
vi: Các Thẻ

en: New Shuffle Game
vi: Tráo Bên...

en: King
vi: Vua

en: General
vi: Chung...

en: Knight
vi: Mã

en: Bishop
vi: Tượng

en: Rook
vi: Xe

en: Archbishop
vi: Sĩ

en: Chancellor
vi: Xe

en: Queen
vi: Hoàng Hậu

en: Promote
vi: Phong Cấp

en: White
vi: Trắng

en: Pawn
vi: Tốt

en: Elephant
vi: Tượng

en: Cannon
vi: Pháo

en: Empty square
vi: Ô Trống

en: Clear board
vi: Xóa Bàn Cờ

en: Black
vi: Đen

en: OK
vi: Được

en: About XBoard
vi: Thông Tin Về XBoard

en: Copy Game List
vi: Copy Danh Sách Các Ván Cờ Vào Clipboard

en: Edit Tags
vi: Soạn Các Thẻ...

en: Edit Comment
vi: Soạn Bình Chú...

en: Annotate
vi: Chú Giải

en: Comments
vi: Bình Chú

en: Board...
vi: Bàn Cờ...

en: Game List Tags...
vi: Các Thẻ của Danh Sách Ván Cờ

en: Training
vi: Đang Dậy Máy

en: ICS Client
vi: Kết Nối Chơi Với Máy Chủ ICS

en: Machine Match
vi: Trận Đấu Với Máy

en: Upload to Examine
vi: Tải Để

en: Adjudicate to White
vi: Phân Xử Trắng Thắng

en: Adjudicate to Black
vi: Phân Xử Đen Thắng

en: Adjudicate Draw
vi: Phân Xử Hòa

en: Hint
vi: Gợi Ý...

en: Book
vi: Cẩm Nang Khai Cuộc...

en: Highlight Dragging
vi: Đánh Dấu Khi Đang Kéo Quân Cờ

en: Highlight With Arrow
vi: Đánh Dấu Với Mũi Tên

en: Periodic Updates
vi: Cập Nhật Theo Chu Kỳ

en: Popup Exit Message
vi: Bật Cửa Sổ Thoát Chương trình

en: Show Coords
vi: Hiện Tọa Độ

en: Save Settings Now
vi: Lưu Các Tham Số Ngay

en: Save Settings on Exit
vi: Lưu Các Tham Số Khi Kết Thúc

en: Edit
vi: Soạn

en: Help
vi: Hướng Dẫn
