xdg-desktop-portal-gnome main - en to fil translation catalogue (66 entries)

en: Deny
fil: Tanggihan

en: Allow
fil: Payagan

en: Select an Image
fil: Pumili ng Larawan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Select
fil: Pumili

en: Clear
fil: Tanggalin

en: Images
fil: Mga Larawan

en: Share your personal information with %1$s? %2$s
fil: Ibahagi ang personal mong impormasyon sa %1$s? %2$s

en: Share your personal information with the requesting app? %s
fil: Ibahagi ang personal mong impormasyon sa humihiling na app? %s

en: Share Details
fil: Ibahagi ang mga Detalye

en: _Cancel
fil: _Kanselahin

en: _Share
fil: I_bahagi

en: Change Avatar
fil: Baguhin ang Avatar

en: Name
fil: Pangalan

en: Failed to start Software
fil: Hindi masimulan ang Software

en: Choose an app to open the file “%s”
fil: Pumili ng app para buksan ang file na “%s”

en: Choose an app
fil: Pumili ng app

en: No apps installed that can open “%s”. You can find more apps in Software
fil: Walang naka-install na app na makakapagbukas ng “%s”. Makakahanap ka ng iba pang mga app sa Software

en: No suitable app installed. You can find more apps in Software.
fil: Walang angkop na app na naka-install. Makakahanap ka ng iba pang mga app sa Software.

en: Open With…
fil: Buksan Gamit ang…

en: _Open
fil: _Buksan

en: No Apps Available
fil: Walang Available na App

en: _Find More in Software
fil: Mag_hanap pa sa Software

en: Create Web App
fil: Gumawa ng Web App

en: Create App
fil: Gumawa ng App

en: C_reate
fil: _Gumawa

note: Translators: This string refers to a key combination
en: Press %s
fil: Pindutin ang %s

note: Translators: This string refers to 2 key combinations
en: Press %s or %s
fil: Pindutin ang %s o %s

en: Undocumented shortcut
fil: Hindi nakadokumentong shortcut

en: The application %s wants to capture input events
fil: Gustong masagap ng %s ang mga input event

en: An application wants to capture input events
fil: Gustong masagap ng isang app ang mga input event

en: Capture Input
fil: Sagapin ang Input

en: Allow Remote _Input Capturing
fil: Payagan ang Remote na Pagsagap sa _Input

en: _Remember This Selection
fil: _Alalahanin ang Pagpipiling Ito

en: Allow Remote _Interaction
fil: Payagan ang Remote na _Interaksyon

en: Allow _Clipboard Access
fil: Payagan ang Access sa _Clipboard

en: Share Screen
fil: Ibahagi ang Screen

en: Virtual Monitor
fil: Virtual na Monitor

en: %s wants to share your screen. Choose what you'd like to share.
fil: Gustong ibahagi ng %s ang screen mo. Piliin kung ano'ng gusto mong ibahagi.

en: An app wants to share your screen. Choose what you'd like to share.
fil: Gustong ibahagi ng isang app ang screen mo. Piliin kung ano'ng gusto mong ibahagi.

en: _Remember this selection
fil: _Alalahanin ang pagpipiling ito

en: Share this screenshot with %s?
fil: Ibahagi ang screenshot na ito sa %s?

en: Share this screenshot with the requesting app?
fil: Ibahagi ang screenshot na ito sa humihiling na app?

en: _Options…
fil: Mga _Opsyon…

en: Take _Screenshot
fil: Kumuha ng _Screenshot

en: Take Screenshot
fil: Kumuha ng Screenshot

en: Grab Whole Sc_reen
fil: Kuhanan ang Buong Sc_reen

en: Grab Current _Window
fil: Kuhanan ang Kasalukuyang _Window

en: Select _Area to Grab
fil: Pumili ng Kukuhanang _Lugar

en: Grab after a _delay of
fil: Kuhanan pagkatapos mag_hintay nang

en: seconds
fil: segundo

en: Effects
fil: Mga Epekto

en: Include _Pointer
fil: Isama ang _Pointer

en: Include Window _Border
fil: Isama ang _Border ng Window

en: Requested setting not found
fil: Hindi nahanap ang hiniling na setting

en: %s wants to access the following USB devices
fil: Gustong ma-access ng %s ang mga sumusunod na device

en: An app wants to access the following USB devices
fil: Gustong ma-access ng isang app ang mga sumusunod na device

en: Unknown device
fil: Hindi kilalang device

en: Unknown vendor
fil: Hindi kilalang vendor

en: Device Access
fil: Access sa Device

en: _Deny
fil: _Tanggihan

en: _Allow
fil: _Payagan

en: Failed to display USB device
fil: Hindi ma-display ang mga USB device

en: Set Background
fil: Gawing Background

en: _Set
fil: I_takda

en: Failed to load image file
fil: Hindi mabuksan ang file ng larawan
