xdg-desktop-portal-kde - en to ta translation catalogue (143 entries)

en: Request device access
ta: சாதன அணுகலை கோரு

[ctx: count of files to open]
en: %1 files
ta: %1 கோப்புகள்

[ctx: @title:window]
en: Choose Application
ta: செயலியை தேர்வு செய்வது

[ctx: @info]
en: Choose an application to open <filename>%1</filename>
ta: <filename>%1</filename> என்பதை திறப்பதற்கான செயலியைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: Find some more apps that can open this content using the Discover app store]
en: Find More in Discover…
ta: டிஸ்கவரில் இன்னும் காட்டு…

[ctx: @action:button]
en: Open
ta: திற

[ctx: @option:check %1 is description of a file type, like 'PNG image']
en: Set as default app to open %1 files
ta: %1 கோப்புகளுக்கான இயல்பிருப்பு செயலியாக அமை

en: Show All Installed Applications
ta: நிறுவியுள்ள அனைத்து செயலிகளையும் காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Choose Other…
ta: இன்னொன்றை தேர்வு செய்…

[ctx: @info]
en: %1<nl/><emphasis>Default app for this file type</emphasis>
ta: %1<nl/><emphasis>இக்கோப்புவகைக்கான இயல்பிருப்பு செயலி</emphasis>

[ctx: @info]
en: %1<nl/><emphasis>Last used app for this file type</emphasis>
ta: %1<nl/><emphasis>இக்கோப்புவகைக்கு கடைசியாக பயன்படுத்திய செயலி</emphasis>

[ctx: @info]
en: Open with <command>%1</command>?
ta: <command>%1</command> தனில் திறக்கலாமா?

en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

[ctx: @info]
en: No installed applications can open <filename>%1</filename>
ta: <filename>%1</filename> என்பதை எந்த நிறுவியுள்ள செயலியாலும் திறக்க முடியாது

[ctx: @option:check]
en: Run in terminal
ta: முனையத்தில் இயக்கு

[ctx: @option:check]
en: Do not close when command exits
ta: கட்டளை முடியும் போது மூடு வேண்டாம்

en: Background Activity
ta: பின்னணி செயல்பாட்டு

[ctx: @info %1 is the name of an application]
en: %1 wants to remain running when it has no visible windows. If you forbid this, the application will quit when its last window is closed.
ta: %1, அதன் சாளரங்கள் இல்லாதபோதும் செயல்பட விரும்புகிறது. இதை நீங்கள் மறுத்தால், கடைசி சாளரம் மூடப்படும்போது அச்செயலி மூடப்படும்.

[ctx: @action:button Allow the app to keep running with no open windows]
en: Allow
ta: அனுமதி

[ctx: @action:button Don't allow the app to keep running without any open windows]
en: Forbid
ta: மறு

[ctx: @title title of a dialog to confirm whether to allow an app to remain running with no visible windows]
en: Background App Usage
ta: பின்னணி செயல்பாட்டு

[ctx: %1 is the name of an application]
en: Note that this will force %1 to quit when its last window is closed. This could cause data loss if the application has any unsaved changes when it happens.
ta: கடைசி சாளரம் மூடப்படும்போது %1 தனை வேளியேற இது கட்டாயப்படுத்தும். இது நடக்கும்போது சேமிக்கப்படா மாற்றங்கள் இருந்தால் தரவு இழப்பு நேரிடலாம்.

[ctx: @action:button Don't allow the app to keep running without any open windows]
en: Forbid Anyway
ta: இருப்பினும் மறு

[ctx: @title]
en: Add Web Application…
ta: இணையச்செயலியைச் சேர்...

[ctx: @title]
en: Add Application…
ta: செயலியைச் சேர்…

[ctx: @label name of a launcher/application]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @action edit launcher name/icon]
en: Edit Info…
ta: விவரங்களை திருத்து…

[ctx: @action accept dialog and create launcher]
en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

[ctx: @action]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Open
ta: திற

[ctx: @info:tooltip]
en: The shortcut is already assigned to the action <interface>%1</interface> of <application>%2</application>. Re-enter it here to override that action.
ta: <application>%2</application> எனும் செயலியின் <interface>%1</interface> எனும் செயலுக்கு இந்த சுருக்குவழி ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது. அதைப் புறக்கணிக்க சுருக்குவழியை மீண்டும் இங்கு உள்ளிடவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: The shortcut is already assigned to the <interface>%1</interface> standard action.
ta: <interface>%1</interface> எனும் பொதுவான செயலுக்கு இந்த சுருக்குவழி ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது.

[ctx: @info:tooltip %1 is a list of actions]
en: The shortcut is assigned to multiple actions (<interface>%1</interface>)
ta: இவ்விசைக்கூட்டு பல செயல்களுக்கு அமர்த்தப்பட்டுள்ளது (<interface>%1</interface>).

[ctx: @title:window]
en: Global Shortcuts Requested
ta: முழுதளாவிய சுருக்குவழி கோரப்பட்டுள்ளது

[ctx: The application is unknown]
en: An application wants to register the following shortcut: | An application wants to register the following %1 shortcuts:
ta[0]: பின்வரும் சுருக்கவழியைப் பயன்படுத்த ஓர் செயலி விரும்புகிறது:
ta[1]: பின்வரும் %1 சுருக்கவழிகளைப் பயன்படுத்த ஓர் செயலி விரும்புகிறது:

[ctx: %2 is the name of the application]
en: %2 wants to register the following shortcut: | %2 wants to register the following %1 shortcuts:
ta[0]: %2 பின்வரும் சுருக்குவழியைப் பதிவுசெய்ய விரும்புகிறது:
ta[1]: %2 பின்வரும் %1 சுருக்குவழிகளைப் பதிவுசெய்ய விரும்புகிறது:

[ctx: @action:button]
en: See Other Shortcuts…
ta: மற்ற சுருக்குவழிகளைக் காட்டு…

[ctx: @info:tooltip]
en: View other shortcuts registered by this application
ta: இச்செயலியின் மற்ற சுருக்குவழிகளைக் காட்டும்

[ctx: @title:notification]
en: Input Capture started
ta: உள்ளீட்டு பிடிப்பு துவங்கியது

[ctx: @info %1 is the name of the application]
en: Input is being managed by %1. Press <shortcut>%2</shortcut> to disable.
ta: உள்ளீட்டை %1 நிர்வகிக்கிறது. இதை நிறுத்த <shortcut>%2</shortcut> தனை அழுத்தவும்.

[ctx: @info]
en: Input is being managed by an application. Press <shortcut>%1</shortcut> to disable.
ta: உள்ளீட்டை ஓர் செயலி நிர்வகிக்கிறது. இதை நிறுத்த <shortcut>%1</shortcut> தனை அழுத்தவும்.

[ctx: @title:window]
en: Input Capture Requested
ta: உள்ளீட்டு பிடிப்பு கோரப்பட்டது

[ctx: The application is unknown]
en: An application requested to capture input events
ta: அனைத்து உள்ளீட்டு செயல்களையும் கையாளும் அனுமதியை ஓர் செயலி கோரியுள்ளது

[ctx: %1 is the name of the application]
en: %1 requested to capture input events
ta: அனைத்து உள்ளீட்டு செயல்களையும் கையாளும் அனுமதியை %1 கோரியுள்ளது

[ctx: @action:button]
en: Allow
ta: அனுமதி

en: Select Folder
ta: அடைவை தேர்வு செய்தல்

en: Open File
ta: கோப்பை திறத்தல்

en: Save File
ta: கோப்பை சேமித்தல்

en: Create New Folder
ta: புதிய அடைவை உருவாக்கு

en: Folder name
ta: அடைவின் பெயர்

en: File name
ta: கோப்புப்பெயர்

en: Create Folder
ta: அடைவை உருவாக்கு

en: Filter Filetype
ta: கோப்புவகையால் வடிகட்டு

en: Show Hidden Files
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளைக் காட்டு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Share virtual screen
ta: மெய்நிகர் திரையைப் பகிர்

en: Share region
ta: திரையின் பகுதியைப் பகிர்

en: Share full Workspace
ta: முழுப் பணிமேடையைப் பகிர்

en: Laptop screen
ta: மடிக்கணினித் திரை

[ctx: @info]
en: Share the entire workspace across all screens
ta: முழுப் பணிமேடையையும் (அனைத்து திரைகளிலுள்ளவற்றையும்) பகிரும்

[ctx: @info]
en: Crops a specific area of your screens
ta: திரையின் குறிப்பிட்ட பகுதியை மட்டும் பகிரும்

en: Start streaming:
ta: பகிர்வதைத் துவக்க:

en: Clear selection:
ta: தேர்வை காலியாக்க:

en: Cancel:
ta: ரத்து செய்ய:

[ctx: Mouse action]
en: Release left-click
ta: இடது க்ளிக்கை விடுவிக்கவும்

[ctx: Mouse action]
en: Right-click
ta: வலது க்ளிக்

en: Create selection:
ta: தேர்வை உருவாக்க:

[ctx: Mouse action]
en: Left-click and drag
ta: இடது கிளிக் செய்து இழுக்கவும்

[ctx: @title:window]
en: Remote Desktop Not Available
ta: பணிமேடை தொலையியக்கம் இயங்கவில்லை

[ctx: @info]
en: The application <application>%1</application> tried to start a remote desktop session but remote desktop is not available on this system. Please ensure you are running a Wayland session with a compatible window manager such as KWin.
ta: <application>%1</application> ஓர் தொலையியக்கு பணிமேடை அமர்வைத் துவக்க முயற்சித்தது, ஆனால் இந்த அமர்வில் அந்த அம்சம் இயங்காது. Wayland அமர்வில் இருப்பதையும் பணிமேடை தொலையியக்கத்தை ஆதரிக்கும் சாளரநிரலை (எ.கா. கேவின்) பயன்படுத்துவதையும் உறுதி செய்யவும்.

[ctx: @info]
en: The application <application>%1</application> tried to start a remote desktop session but remote desktop is not available in X11 sessions. Please switch to a Wayland session and try again.
ta: <application>%1</application> ஓர் தொலையியக்கு பணிமேடை அமர்வைத் துவக்க முயற்சித்தது, ஆனால் X11 அமர்வுகளில் அந்த அம்சம் இயங்காது. Wayland அமர்வுக்கு மாறி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Virtual Output
ta: மெய்நிகர் வெளியீடு

[ctx: %1 is the application name]
en: Virtual Output (shared with %1)
ta: மெய்நிகர் வெளியீடு (%1 உடன் பகிரப்பட்டுள்ளது)

[ctx: title of notification about input systems taken over]
en: Remote control session started
ta: தொலையியக்கி அமர்வு துவக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: SNI title that indicates there's a process remotely controlling the system]
en: Remote Control
ta: தொலையியக்கி பயனிலுள்ளது

[ctx: Title of the dialog that requests remote input privileges]
en: Remote Control
ta: தொலையியக்கி

[ctx: @info]
en: An application is asking for special privileges:
ta: மேம்பட்ட உரிமைகளை ஓர் செயலி கோருகிறது:

[ctx: @info]
en: %1 is asking for special privileges:
ta: %1 மேம்பட்ட உரிமைகளைக் கோருகிறது:

[ctx: @info As in, 'an application requested access to see what’s on the screen'. '-' is Markdown, do not translate]
en: 
     - See what’s on the screen
ta: 
     - திரையிலுள்ளவற்றைப் பார்க்க

[ctx: @info As in, 'an application requested access to control input devices'. '-' is Markdown, do not translate]
en: 
     - Control input devices
ta: 
     - உள்ளீட்டு சாதனங்களைக் கட்டுப்படுத்த

[ctx: @info]
en: An application is exercising special permissions:
ta: ஓர் செயலி மேம்பட்ட உரிமைகளைப் பயன்படுத்துகிறது:

[ctx: @info]
en: %1 is exercising special privileges:
ta: %1 மேம்பட்ட உரிமைகளைப் பயன்படுத்துகிறது

[ctx: @info As in, 'an application is exercising privileges to access to see what’s on the screen'. '-' is Markdown, do not translate]
en: 
     - See what’s on the screen
ta: 
     - திரையிலுள்ளவற்றைக் காண்பது

[ctx: @info As in, 'an application is exercising privileges to control input devices'. '-' is Markdown, do not translate]
en: 
     - Control input devices
ta: 
     - உள்ளீட்டு சாதனங்களைக் கட்டுப்படுத்துவது

en: Allow restoring on future sessions
ta: வருங்கால அமர்வுகளில் மீட்டமைக்கவிடு

[ctx: @action:button Approve the application gaining extra privileges]
en: Approve
ta: ஒப்புக்கொள்

[ctx: @action:button Deny the application gaining extra privileges]
en: Deny
ta: நிராகரி

[ctx: @title:window]
en: Screen Sharing Not Available
ta: திரைப் பகிர்வு இயங்கவில்லை

[ctx: @info]
en: The application <application>%1</application> tried to start a screen sharing session but screen sharing is not available on this system. Please ensure you are running a Wayland session with a compatible window manager such as KWin.
ta: <application>%1</application> திரைப்பகிர்வைத் துவக்க முயற்சித்தது, ஆனால் இந்த அமர்வில் அந்த அம்சம் இயங்காது. Wayland அமர்வில் இருப்பதையும் பணிமேடை தொலையியக்கத்தை ஆதரிக்கும் சாளரநிரலை (எ.கா. கேவின்) பயன்படுத்துவதையும் உறுதி செய்யவும்.

[ctx: @info]
en: The application <application>%1</application> tried to start a screen sharing session but screen sharing is not available in X11 sessions. Please switch to a Wayland session and try again.
ta: <application>%1</application> திரைப்பகிர்வைத் துவக்க முயற்சித்தது, ஆனால் இந்த அமர்வில் அந்த அம்சம் இயங்காது. Wayland அமர்வுக்கு மாறி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Do not disturb mode is enabled because...]
en: Screen sharing in progress
ta: திரை பகிரப்படுகிறது

[ctx: @action:inmenu stops screen/window sharing]
en: End
ta: நிறுத்து

[ctx: %1 number of screens, %2 the app that receives them]
en: Sharing contents to %2 | %1 video streams to %2
ta[0]: உள்ளடக்கத்தை %2 பெறுகிறது
ta[1]: %1 காட்சிகளை %2 பெறுகிறது

[ctx: SNI title that indicates there's a process seeing our windows or screens]
en: Screen casting
ta: திரை பகிர்வு

[ctx: @title:window %1 is an application name (e.g. Falkon)]
en: Share screen with %1
ta: %1 உடன் திரையைப் பகிரலாமா?

en: Share this screen with the requesting application?
ta: கோரிக்கையிடும் செயலியுடன் இத்திரையை பகிரலாமா?

en: Share this screen with %1?
ta: %1 உடன் இத்திரையை பகிரலாமா?

en: Choose screens to share with the requesting application:
ta: கோரிக்கையிடும் செயலியுடன் பகிர வேண்டிய திரைகளை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Choose screens to share with %1:
ta: %1 உடன் பகிர வேண்டிய திரைகளை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Choose which screen to share with the requesting application:
ta: கோரிக்கையிடும் செயலியுடன் பகிர வேண்டிய திரையை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Choose which screen to share with %1:
ta: %1 உடன் பகிர வேண்டிய திரைகளை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Share this window with the requesting application?
ta: கோரிக்கையிடும் செயலியுடன் இச்சாளரத்தை பகிரலாமா?

en: Share this window with %1?
ta: %1 உடன் இச்சாளரத்தை பகிரலாமா?

en: Choose windows to share with the requesting application:
ta: கோரிக்கையிடும் செயலியுடன் பகிர வேண்டிய சாளரங்களை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Choose windows to share with %1:
ta: %1 உடன் பகிர வேண்டிய சாளரங்களை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Choose which window to share with the requesting application:
ta: கோரிக்கையிடும் செயலியுடன் பகிர வேண்டிய சாளரத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Choose which window to share with %1:
ta: %1 உடன் பகிர வேண்டிய சாளரத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Create a new virtual display to share with the requesting application:
ta: கோரிக்கையிடும் செயலியுடன் பகிர வேண்டிய மெய்நிகர் திரையை உருவாக்கவும்:

en: Create a new virtual display to share with %1:
ta: %1 உடன் பகிர வேண்டிய மெய்நிகர் திரையை உருவாக்கவும்:

en: Choose what to share with the requesting application:
ta: கோரிக்கையிடும் செயலியுடன் எதை பகிர வேண்டுமென்பதை தேர்வு செய்தல்

en: Choose what to share with %1:
ta: %1 உடன் எதை பகிர வேண்டுமென்பதை தேர்வு செய்யுங்கள்:

[ctx: placeholder text for searchfield]
en: Search…
ta: தேடு…

[ctx: @label separator line label between screen selection and window selection]
en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: Share
ta: பகிர்

en: Full Screen
ta: முழுத்திரை

en: Current Screen
ta: தற்போதைய காட்சிக் கருவி

en: Active Window
ta: செயலில் உள்ள சாளரம்

en: Request Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்ப கோரு

en: Capture Mode
ta: பிடிப்பு முறை

en: Area:
ta: பரப்பளவு:

en: Delay:
ta: தாமதம்:

en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடிகள்

en: Content Options
ta: உள்ளடக்க விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Include cursor pointer
ta: சுட்டிக்குறியை உட்படுத்து

en: Include window borders
ta: சாளர விளிம்புகளை உட்படுத்து

en: Save
ta: சேமி

en: Take
ta: எடு

[ctx: @title:window]
en: Access to USB Devices Requested
ta: USB சாதன அணுகல் கோரப்பட்டுள்ளது

[ctx: The application is unknown]
en: An application wants to access the following device: | An application wants to access the following devices:
ta[0]: ஓர் செயலி இச்சாதனத்தை அணுக கோரியுள்ளது:
ta[1]: ஓர் செயலி பின்வரும் சாதனங்களை அணுக கோரியுள்ளது:

[ctx: %2 is the name of the application]
en: %2 wants to access the following device: | %2 wants to access the following devices:
ta[0]: %2 பின்வரும் சாதனத்தை அணுக விரும்புகிறது:
ta[1]: %2 பின்வரும் சாதனங்களை அணுக விரும்புகிறது:

[ctx: @title]
en: Share user info with %1
ta: பயனரின் விவரங்களை %1 உடன் பகிர்வது

[ctx: @info:usagetip]
en: Allows your username, full name, and profile picture to be used by the application.
ta: உங்கள் பயனர் பெயர், முழுப்பெயர், மற்றும் கணக்குப்படத்தை அணுக செயலியை அனமதிக்கும்.

[ctx: @action:button]
en: Share user info
ta: பயனரின் விவரங்களை பகிர்

[ctx: @action:button]
en: Share
ta: பகிர்

[ctx: @title:window]
en: Set Wallpaper
ta: பின்புலப்படத்தை அமைப்பது

[ctx: the app is unknown]
en: Allow an application to set the desktop background?
ta: பணிமேடையின் பின்புலப்படத்தை அமைக்கும் அனுமதியை வழங்கலாமா?

[ctx: the app is unknown]
en: Allow an application to set the lock screen background?
ta: பூட்டுதிரையின் பின்புலப்படத்தை அமைக்கும் அனுமதியை வழங்கலாமா?

[ctx: the app is unknown]
en: Allow an application to set desktop and lock screen backgrounds?
ta: பணிமேடையின் மற்றும் பூட்டுதிரையின் பின்புலப்படங்களை அமைக்கும் அனுமதியை வழங்கலாமா?

[ctx: %1 is the application name]
en: Allow %1 to set the desktop background?
ta: பணிமேடையின் பின்புலப்படத்தை அமைக்கும் அனுமதியை %1-க்கு வழங்கலாமா?

[ctx: %1 is the application name]
en: Allow %1 to set the lock screen background?
ta: பூட்டுதிரையின் பின்புலப்படத்தை அமைக்கும் அனுமதியை %1-க்கு வழங்கலாமா?

[ctx: %1 is the application name]
en: Allow %1 to set desktop and lock screen backgrounds?
ta: பணிமேடையின் மற்றும் பூட்டுதிரையின் பின்புலப்படங்களை அமைக்கும் அனுமதியை %1-க்கு வழங்கலாமா?

en: Failed to start screencasting
ta: திரைப்பகிர்வை தொடங்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Remote desktop
ta: பணிமேடை தொலையியக்கி
