xdg-user-dirs-gtk - en to is translation catalogue (11 entries)

en: Update standard folders to current language?
is: Viltu uppfæra venjulegu möppurnar í núverandi tungumál?

en: You have logged in in a new language. You can automatically update the names of some standard folders in your home folder to match this language. The update would change the following folders:
is: Þú hefur skráð þig inn með nýju tungumáli. Það eru nokkrar möppur í heimamöppunni sem þú getur uppfært á þessu tungumáli. Uppfærslan myndi breyta eftirfarandi möppum:

en: _Keep Old Names
is: _Halda gömlu nöfnunum

en: _Update Names
is: _Uppfæra nöfnin

en: Current folder name
is: Núverandi nafn möppu

en: New folder name
is: Nýja nafn möppu

en: Note that existing content will not be moved.
is: Hafðu í huga að ekki verður hróflað við innihaldi mappanna.

en: _Don't ask me this again
is: _Ekki spyrja um þetta aftur

en: There was an error updating the folders
is: Það kom upp villa við að uppfæra möppurnar

en: User folders update
is: Uppfæra möppur notanda

en: Update common folders names to match current locale
is: Uppfæra möppur til að passa við núverandi tungumál
