xdg-user-dirs-gtk master - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Update standard folders to current language?
vi: Cập nhật các thư mục cơ bản sang ngôn ngữ hiện tại chứ?

en: You have logged in in a new language. You can automatically update the names of some standard folders in your home folder to match this language. The update would change the following folders:
vi: Bạn đã đăng nhập với một ngôn ngữ mới (tiếng Việt). Tên một số thư mục chuẩn trong thư mục cá nhân có thể được tự động cập nhật cho trùng khớp với ngôn ngữ đã chọn. Quá trình cập nhật sẽ thay đổi các thư mục sau:

en: _Keep Old Names
vi: _Giữ tên cũ

en: _Update Names
vi: _Cập nhật tên

en: Current folder name
vi: Tên thư mục hiện tại

en: New folder name
vi: Tên thư mục mới

en: Note that existing content will not be moved.
vi: Chú ý rằng các nội dung hiện có sẽ không bị di chuyển.

en: _Don't ask me this again
vi: _Không hỏi nữa

en: There was an error updating the folders
vi: Có lỗi xảy ra khi cập nhật các thư mục

en: Update common folders names to match current locale
vi: Cập nhật tên các thư mục thông dụng cho khớp với ngôn ngữ bản địa

en: User folders update
vi: Cập nhật thư mục người dùng
