Xfce Apps - en to vi translation catalogue (86 entries)

en: Adding files to the composition
vi: Thêm các tập tin vào bộ chọn

en: Quick Format
vi: Định dạng nhanh

en: Full Format
vi: Định dạng toàn bộ

en: Quick Deformat
vi: Xóa định dạng nhanh

en: Full Deformat (slow)
vi: Xóa định dạng toàn bộ (chậm)

en: Eject the disc
vi: Trả đĩa ra

en: Default value for eject checkbox
vi: Gía trị mặc định cho hộp chọn lấy đĩa

en: Blank Disc
vi: Đĩa trống

en: Burning device
vi: Thiết bị ghi

en: Blank mode
vi: Chế độ trống

en: Options
vi: Tùy chọn

en: E_ject disk
vi: _Lấy đĩa ra

en: _Blank
vi: _Trống

note: blanking can only be performed on blank discs, format and deformat are allowed to be blank ones
en: The inserted disc is already blank.
vi: Đĩa bỏ vào đã trống

note: these ones we can blank
en: Ready
vi: Sẵn sàng

en: No disc detected in the drive.
vi: Không tìm thấy đĩa trong đầu đọc đĩa

en: Disc is not erasable.
vi: Đĩa không có khả năng xóa

en: Blanking disc...
vi: Đĩa trống...

en: Done
vi: Xong

en: Failure
vi: Thất bại

en: Unable to grab the drive.
vi: Không thể tìm đĩa

en: Image
vi: Ảnh

en: Show volume name
vi: Hiển thị tên thiết bị

en: Show a text entry for the name of the volume
vi: Hiển thị một mục nhập văn bản cho tên thiết bị

en: Burn Composition
vi: Ghi bộ chọn

en: Composition name
vi: Tên bô chọn

en: <small>Would you like to change the default composition name?</small>
vi: <small>B</small>

en: Burn_Free
vi: Ghi tự _do

note: create ISO ?
en: Only create _ISO
vi: Chỉ tạo tập tin _ISO

en: _Burn Composition
vi: _Ghi bộ chọn

en: Could not create destination ISO file: %s
vi: Không tạo được file ISO: %s

en: Writing ISO...
vi: Đang ghi ISO...

en: An error occured while writing ISO: %s
vi: Có lỗi xảy ra khi ghi ISO: %s

en: An error occurred in the burn backend.
vi: Có lỗi xảy ra trong bên trong chương trình ghi

en: The write mode is not supported currently.
vi: Chế độ ghi hiện tại không được hỗ trợ

note: could not create source
en: Could not create ISO source structure.
vi: Không thể tạo cấu trúc file ISO nguồn

en: Burn image
vi: Ghi ảnh

note: file
en: Image to burn
vi: Ảnh để ghi

en: All files
vi: Tất cả tập tin

en: ISO images
vi: Các ảnh ISO

en: _Burn image
vi: _Ghi ảnh

en: Burn mode is not currently implemented.
vi: Chế độ ghi hiện tại chưa được thiết lập

en: An error occurred in the burn backend
vi: Xảy ra lỗi bên trong chương trình ghi

en: Unable to determine image size.
vi: Không xác định được kích thước ảnh

en: Cannot open image.
vi: Không thể mở tập tin ảnh

en: Burning image...
vi: Đang ghi ảnh...

en: Cannot append data to multisession disc in this write mode (use TAO instead)
vi: Không thể thêm dữ liệu vào đĩa đa phiên trong chế độ ghi này (hãy sử dụng TAO)

en: Closed disc with data detected. Need blank or appendable disc
vi: Đĩa đã có dữ liệu. Cần đĩa trống hay đĩa có thể ghi thêm vào

en: No disc detected in drive
vi: Không thấy đĩa trong đầu ghi

en: Cannot recognize state of drive and disc
vi: Không thể ghi nhận trạng thái của đầu ghi và đĩa

en: The selected image does not fit on the inserted disc
vi: Ảnh lựa chọn không chứa vừa trên đĩa đã đưa vào

en: Failed to get image size
vi: Ko lấy được kích thước ảnh

en: Make sure you selected a valid file and you have the proper permissions to access it.
vi: Hãy chắc rằng bạn đã lựa chọn một tập tin hợp lệ và có quyền để truy xuất nó.

en: Audio composition
vi: Bộ chọn âm thành

en: Welcome
vi: Xin chào

en: Copy data CD
vi: Sao chép dữ liệu đĩa CD

en: CD Reader device
vi: Thiết bị đọc CD

en: On the _fly
vi: Đg thực h_iện

en: _Copy CD
vi: _Sao chép CD

en: Please insert a recordable disc.
vi: Hãy bỏ một đĩa có thể ghi dữ liệu vào

en: Writing CD...
vi: Đang ghi CD...

en: Reading CD...
vi: Đang đọc CD...

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Cannot burn audio onto a DVD.
vi: Không thể ghi âm thanh vào một đĩa DVD

en: You can only have a maximum of 99 tracks.
vi: Bạn chỉ có thể có nhiều nhất 99 bài hát

en: A problem with the burn backend occurred.
vi: Đã có sự cố với lõi của chương trình ghi

en: Proceed to Burn
vi: Tiến hành ghi

en: You are trying to burn more onto the disc than it can hold.
vi: Bạn đang cố ghi nhiều dữ liệu hơn đĩa có thể lưu trữ

en: basic
vi: cơ bản

en: File %s does not have a .wav extension
vi: Tập tin %s khoogn có phần mở rộng .wav

en: Could not open %s.
vi: Không thể mở %s.

en: Could not open %s: %s
vi: Không thể mở %s: %s

en: Failed to change songs while transcoding
vi: Thất bại đổi bài hát trong khi giải mã

en: not implemented
vi: chưa được làm

en: Display name
vi: Tên hiển thị

en: Device address
vi: Địa chỉ thiết bị

en: Burn speeds supported by the device
vi: Tốc độ ghi được hỗ trợ bởi thiết bị

en: Disc status
vi: Tình trạng đĩa

en: Is the disc erasable
vi: Có phải là đĩa xóa được không

en: Can burn CDR
vi: Có thể ghi CDR

en: Can burn CDRW
vi: Có thể ghi CDRW

en: Can burn DVDR
vi: Có thể ghi DVDR

en: Can burn DVDPLUSR
vi: Có thể ghi DVDPLUS

en: Can burn DVDRAM
vi: Có thể ghi DVDRAM

en: CD and DVD burning application
vi: Ứng dụng ghi đĩa CD và DVD

en: Burn Image (xfburn)
vi: Ghi tập tin ảnh (xfburn)
