Xfce4-appfinder - en to is translation catalogue (81 entries)

note: close all windows and quit
en: Forced to quit
is: Þvingað til að slökkva

en: All Applications
is: Öll forrit

en: Name
is: Heiti

en: Comment
is: Athugasemd

en: Command
is: Skipun

en: Categories
is: Flokkar

en: Filename
is: Skráarheiti

en: Application has no command
is: Engin skipun er fyrir þetta forrit

en: Commands History
is: Skipanaferill

en: Bookmarks
is: Bókamerki

en: C_lear
is: Hr_einsa

en: This will permanently clear the custom command history.
is: Þetta hreinsar algerlega feril sérsniðinna skipana.

en: Are you sure you want to clear the command history?
is: Ertu viss um að þú viljir feril skipana?

en: _Delete
is: _Eyða

en: The custom action will be deleted permanently.
is: Sérsniðnu aðgerðinni verður eytt endanlega.

en: Are you sure you want to delete pattern "%s"?
is: Ertu viss að þú viljir eyða mynstri "%s"?

en: Application Finder
is: Forritaleit

en: Toggle view mode
is: Víxla skoðunarham

en: _Preferences
is: _Kjörstillingar

en: La_unch
is: _Ræsa

en: Failed to launch desktop item editor
is: Mistókst að ræsa ritil fyrir skjáborðsatriði

en: This will permanently remove the custom desktop file from your home directory.
is: Þetta mun fjarlægja endanlega sérsniðnu skjáborðsskrána úr heimamöppunni þinni.

en: Are you sure you want to revert "%s"?
is: Ertu viss að þú viljir afturkalla "%s"?

en: Failed to remove desktop file
is: Mistókst að fjarlægja skjáborðsskrá

note: I18N: the first %s will be replace with users' applications directory, the * second with Hidden=true
en: To unhide the item you have to manually remove the desktop file from "%s" or open the file in the same directory and remove the line "%s".
is: Til að kalla atriðið aftur fram verðurðu að fjarlægja skjáborðsskrána úr "%s" eða opna skrána í sömu möppu og fjarlægja línuna "%s".

en: _Hide
is: _Fela

en: Are you sure you want to hide "%s"?
is: Ertu viss að þú viljir fela "%s"?

en: Remove From Bookmarks
is: Fjarlægja úr bókamerkjum

en: Add to Bookmarks
is: Bæta í bókamerki

en: _Edit
is: Br_eyta

en: _Revert
is: _Afturkalla

en: Start in collapsed mode
is: Byrja í þjöppuðum ham

en: Print version information and exit
is: Prenta upplýsingar um útgáfu og hætta

en: Replace the existing service
is: Skipta út upprunalegri þjónustu

en: Quit all instances
is: Slökkva á öllum tilvikum

en: Do not try to use or become a D-Bus service
is: Ekki reyna að nota eða vera D-BUS þjónusta

en: Type "%s --help" for usage.
is: Skrifa "%s --help"  fyrir notkun.

en: The Xfce development team. All rights reserved.
is: Xfce þróunarteymið. Allur réttur áskilinn.

en: Please report bugs to <%s>.
is: Tilkynntu villur til <%s>.

en: Prefix
is: Forskeyti

en: Regular Expression
is: Regluleg segð

en: Very Small
is: Mjög litlar

en: Smaller
is: Minni

en: Small
is: Litlar

en: Normal
is: Venjulegar

en: Large
is: Stórar

en: Larger
is: Stærri

en: Very Large
is: Mjög stórar

en: _Close
is: _Loka

en: _Help
is: _Hjálp

en: Remember last _selected category
is: Muna _flokkinn sem síðast var valinn

en: Always c_enter the window
is: Alltaf _miðja gluggann

en: Center the window on startup.
is: Miðja gluggan við ræsingu.

en: Keep running _instance in the background
is: _Halda forriti opnu í bakgrunni

en: Instead of quitting the application when the last window is closed, keep a running instance to speed up opening new windows. You might want to disable this to reduce memory usage.
is: Í staðinn fyrir að hætta í forritinu þegar síðasta glugganum er lokað, er eintaki af því haldið gangandi til að hraða opnun nýrra glugga. Þú gætir viljað gera þetta óvirkt til að minnka minnisnotkun.

en: Single window
is: Einn gluggi

en: When an instance is running in the background, only open one window at a time.
is: Ef tilvik forritsins keyrir í bakgrunni, opna þ aðeins einn glugga einu.

en: Behaviour
is: Hegðun

en: _View items as icons
is: Birta _atriði sem táknmyndir

en: Text besi_de icons
is: Texti við _hlið táknmynda

en: Ite_m icon size:
is: Stærð tákn_mynda fyrir atriði:

en: Hide category pane
is: Fela flokkastiku

en: Hide category panel and show all applications.
is: Fela flokkastiku og sýna öll forrit.

en: Categ_ory icon size:
is: Stærð _táknmynda fyrir flokk:

en: Appearance
is: Útlit

en: C_lear Custom Command History
is: _Hreinsa feril sérsniðinna skipana

en: History
is: Ferill

en: _General
is: _Almennt

en: Pattern
is: Mynstur

en: Add a new custom action.
is: Bæta við nýrri aðgerð.

en: Remove the currently selected action.
is: Fjarlægja valda aðgerð.

en: If the type is set to prefix, %s will be replaced with the string after the pattern, %S with the complete entry text. For regular expressions you can use \0 and \<num>.
is: Ef gerðin er sett sama sem forskeyti, verður %s skipt út með strengnum á eftir mynstrinu, %S með öllum textanum sem var settur inn. Fyrir reglulegar segðir geturðu notað \0 og \<num>.

en: Co_mmand:
is: Skipu_n:

en: Patte_rn:
is: M_ynstur:

en: _Type:
is: _Gerð:

en: _Save match in command history
is: Vi_sta samsvörun í skipanaferil

en: Custom _Actions
is: Sérsniðnar _aðgerðir

en: Find and launch applications installed on your system
is: Finna og ræsa forrit sem uppsett eru á kerfinu

en: Run Program...
is: Keyra forrit...

en: Application to quickly run applications and commands
is: Forrit til að flyta fyrir ræsingu annarra forrita og skipana

en: The application finder is a tool to find and launch installed applications on your system and quickly execute commands. It can also be used to quickly add launchers to the Xfce Panel by dragging an item from the view and drop it on the panel.
is: Forritaleit er verkfæri til að finna og ræsa forrit og skipanir sem uppsett eru á kerfinu. Það má einnig nota til að bæta forritaræsum í skyndingu á XFCE-skjástikur, með því að draga atriði úr sýn og sleppa þeim á skjástikuna.
