Xfce4-appfinder - en to te translation catalogue (45 entries)

note: close all windows and quit
en: Forced to quit
te: బలవంతముగా నిష్క్రమించు

en: All Applications
te: అన్ని అనువర్తనాలు

en: Name
te: పేరు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Command
te: ఆదేశం

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Filename
te: దస్త్రంపేరు

en: Application has no command
te: అనువర్తనముకి ఏ ఆదేశము లేదు

en: Commands History
te: ఆదేశాల చరిత్ర

en: Bookmarks
te: ఇష్టాంశాలు

en: C_lear
te: శుభ్రపరుచు (_l)

en: _Delete
te: తొలగించు (_D)

en: Application Finder
te: అనువర్తన శోధకం

en: La_unch
te: ప్రారంభించు (_u)

en: _Hide
te: దాయి (_H)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: Print version information and exit
te: రూపాంతర సమాచారం ముద్రించు మరియు నిష్క్రమించు

en: Replace the existing service
te: ఉన్నటువంటి సేవను పునఃస్థాపించు

en: Quit all instances
te: అన్ని ప్రక్రియలను త్యజించు

en: Type "%s --help" for usage.
te: వాడుటకు '%s --help' టైపుచేయండి.

en: The Xfce development team. All rights reserved.
te: Xfce అభివృద్ధి బృందం. అన్ని హక్కులు పొందివున్నారు.

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి బగ్‌లను <%s>కు నివేదించండి.

en: Very Small
te: అతి చిన్న

en: Smaller
te: చిన్నది

en: Small
te: చిన్న

en: Normal
te: సాధారణ

en: Large
te: పెద్ద

en: Larger
te: పెద్దది

en: Very Large
te: అతి పెద్ద

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: Behaviour
te: ప్రవర్తన

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: C_lear Custom Command History
te: అనురూపిత ఆదేశాల చరిత్ర (_l)

en: History
te: చరిత్ర

en: _General
te: సాధారణం (_G)

en: Pattern
te: సరళి

en: Add a new custom action.
te: ఒక కొత్త అనురూపిత చర్యను జతచేయి.

en: Co_mmand:
te: ఆదేశం (_m):

en: Patte_rn:
te: సరళి (_r):

en: _Type:
te: రకం (_T):

en: _Save match in command history
te: ఆదేశ చరిత్ర పోలికను భద్రపరుచు (_S)

en: Custom _Actions
te: అనురూపిత చర్యలు (_A)

en: Find and launch applications installed on your system
te: మీ వ్యవస్థలో స్థాపించబడిన అనువర్తనాలను కనుగొను మరియు ప్రారంభించు

en: Run Program...
te: ప్రోగ్రాముని నడుపు...
