Xfce4-appfinder - en to vi translation catalogue (62 entries)

note: close all windows and quit
en: Forced to quit
vi: Bắt buộc thoát

en: All Applications
vi: Tất cả ứng dụng

en: Name
vi: Tên

en: Comment
vi: Bình luận

en: Command
vi: Lệnh

en: Categories
vi: Danh mục

en: Filename
vi: Tên tệp tin

en: Application has no command
vi: Không có lệnh

en: Commands History
vi: Lịch sử lệnh

en: Bookmarks
vi: Mục đánh dấu

en: C_lear
vi: _Xóa

en: This will permanently clear the custom command history.
vi: Điều này sẽ xóa bỏ vĩnh viễn lịch sử lệnh tùy chọn

en: Are you sure you want to clear the command history?
vi: Bạn có chắc là muốn xóa lịch sử lệnh tùy chọn?

en: _Delete
vi: Xóa

en: The custom action will be deleted permanently.
vi: Hành động tùy chọn sẽ bị xóa vĩnh viễn.

en: Are you sure you want to delete pattern "%s"?
vi: Bạn có chắc là muốn xóa mẫu "%s"?

en: Toggle view mode
vi: Bật chế độ xem

en: La_unch
vi: _Chạy

en: Failed to launch desktop item editor
vi: Thất bại khi chạy trình chỉnh sửa mục trên màn hình nền

en: This will permanently remove the custom desktop file from your home directory.
vi: Điều này sẽ gỡ bỏ vĩnh viễn tệp tin tùy chọn màn hình nền từ thư mục cá nhân của bạn

en: Failed to remove desktop file
vi: Thất bại khi gỡ bỏ tệp tin màn hình nền

en: _Hide
vi: Ẩ_n

en: Are you sure you want to hide "%s"?
vi: Bạn có chắc là muốn ẩn "%s"?

en: Remove From Bookmarks
vi: Gỡ bỏ khỏi mục đánh dấu

en: Add to Bookmarks
vi: Thêm vào mục đánh dấu

en: _Edit
vi: Sửa đổi

en: Start in collapsed mode
vi: Khởi động ở chế độ mở rộng

en: Print version information and exit
vi: In thông tin phiên bản rồi thoát

en: Replace the existing service
vi: Thay thế dịch vụ hiện hành

en: Quit all instances
vi: Thoát tất cả các thể hiện

en: Do not try to use or become a D-Bus service
vi: Đừng thử để sử dụng hay chuyển thành một dịch vụ D-Bus

en: Type "%s --help" for usage.
vi: Gõ "%s --help" để xem cách dùng

en: The Xfce development team. All rights reserved.
vi: Nhóm phát triển Xfce. Tất cả quyền được bảo lưu.

en: Please report bugs to <%s>.
vi: Hãy gởi báo lỗi đến <%s>.

en: Very Small
vi: Rất nhỏ

en: Smaller
vi: Nhỏ hơn

en: Small
vi: Nhỏ

en: Normal
vi: Bình thường

en: Large
vi: Lớn

en: Larger
vi: Lớn hơn

en: Very Large
vi: Rất lớn

en: _Close
vi: Đóng

en: _Help
vi: Trợ giúp

en: Remember last _selected category
vi: Ghi nhớ mục cuối cùng được _chọn

en: Always c_enter the window
vi: Luôn căn _giữa cửa sổ

en: Center the window on startup.
vi: Căn giữa cửa sổ khi khởi động

en: Text besi_de icons
vi: Chữ bên cạnh biểu tượng

en: Ite_m icon size:
vi: Kích cỡ biểu tượng _mục:

en: Appearance
vi: Diện mạo

en: C_lear Custom Command History
vi: _Xóa lịch sử lệnh tùy chọn

en: History
vi: Lịch sử

en: _General
vi: _Tổng quát

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Add a new custom action.
vi: Thêm một hành động tùy chọn mới.

en: Remove the currently selected action.
vi: Gỡ bỏ hành động được chọn hiện thời.

en: Co_mmand:
vi: _Lệnh

en: Patte_rn:
vi: _Mẫu:

en: _Type:
vi: _Thể loại:

en: _Save match in command history
vi: _Lưu chính xác vào lịch sử lệnh

en: Custom _Actions
vi: _Hành động tùy chọn

en: Find and launch applications installed on your system
vi: Tìm và chạy ứng dụng đã cài đặt trên hệ thống của bạn

en: Run Program...
vi: Chạy chương trình...
