Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (42 entries)

en: (No battery, AC on-line)
is: (Engin rafhlaða, tengt við rafkerfi)

en: (Charging from AC)
is: (Hleð inn frá rafkerfi)

en: (AC on-line)
is: (Tengt við rafkerfi)

en: %d%% (%02d:%02d) remaining
is: %d%% (%02d:%02d) eftir

en: %02d:%02d remaining
is: %02d:%02d eftir

en: %d%% remaining
is: %d%% eftir

en: AC off-line
is: (Ekki tengt við rafkerfi)

en: WARNING: Your battery has reached critical status. You should plug in or shutdown your computer now to avoid possible data loss.
is: AÐVÖRUN: Rafhlaðan á hættulega litla hleðslu eftir. Þú ættir að gera ráðstafanir til að tengja tölvuna við rafmagn eða slökkva á henni til að forðast hugsanlegt gagnatap.

en: WARNING: Your battery is running low. You should consider plugging in or shutting down your computer soon to avoid possible data loss.
is: AÐVÖRUN: Rafhlaðan á litla hleðslu eftir. Þú ættir að gera ráðstafanir til að tengja tölvuna við rafmagn eða slökkva á henni til að forðast hugsanlegt gagnatap.

en: Battery
is: Rafhlaða

en: Select file
is: Veldu skrá

en: Select command
is: Veldu skipun

en: Unable to open the following url: %s
is: Get ekki opnað eftirfarandi slóð: %s

en: Battery Monitor
is: Rafhlöðueftirlit

en: _Close
is: _Loka

en: _Help
is: _Hjálp

en: On AC:
is: Þegar tengt við rafkerfi:

en: Battery high:
is: Mikið á rafhlöðu:

en: Battery low:
is: Lítið eftir á rafhlöðu:

en: Battery critical:
is: Rafhlaða að tæmast:

en: Bar _colors
is: _Litir á stöplum

en: Low percentage:
is: Lítil hleðsla (%):

en: Low battery action:
is: Aðgerð við lága hleðslu:

en: Do nothing
is: Gera ekkert

en: Display a warning message
is: Birta aðvörun

en: Run command
is: Keyra skipun

en: Run command in terminal
is: Keyra skipun í skjáhermi

en: Command:
is: Skipun:

en: Critical percentage:
is: Hættulega lág hleðsla (%):

en: Critical battery action:
is: Aðgerð við hættulega lága hleðslu:

en: Levels and _actions
is: Stig og _aðgerðir

en: Display label
is: Birta skýringu

en: Display icon
is: Birta táknmynd

en: Display bar
is: Birta súlu

en: Display percentage
is: Birta prósentu

en: Display time
is: Birta tíma

en: Display power
is: Birta orku

en: Hide time/percentage when full
is: Fela tíma/prósentu þegar fullt

en: Display percentage in tooltip
is: Birta prósentuhlutfall sem eftir er í vísbendingu

en: Display time remaining in tooltip
is: Birta tímann sem eftir er í vísbendingu

en: _Display
is: B_irting

en: Show and monitor the battery status
is: Birta tog fylgjast með stöðu rafhlöðu
