Xfce Panel Plugins - en to pa translation catalogue (29 entries)

en: (Charging from AC)
pa: (AC ਤੋਂ ਚਾਰਜ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ)

en: (AC on-line)
pa: (AC ਆਨਲਾਈਨ)

en: %d%% (%02d:%02d) remaining
pa: %d%% (%02d:%02d) ਬਾਕੀ

en: %02d:%02d remaining
pa: %02d:%02d ਬਾਕੀ

en: %d%% remaining
pa: %d%% ਬਾਕੀ

en: AC off-line
pa: AC ਆਫਲਾਈਨ

en: Battery
pa: ਬੈਟਰੀ

en: Select file
pa: ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: Select command
pa: ਕਮਾਂਡ ਚੁਣੋ

en: Unable to open the following url: %s
pa: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤਾ url ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: Battery Monitor
pa: ਬੈਟਰੀ ਮਾਨੀਟਰ

en: Low percentage:
pa: ਘੱਟ ਫੀਸਦੀ:

en: Low battery action:
pa: ਘੱਟ ਬੈਟਰੀ ਐਕਸ਼ਨ:

en: Do nothing
pa: ਕੁਝ ਨਾ ਕਰੋ

en: Display a warning message
pa: ਚੇਤਵਾਨੀ ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖਾਓ

en: Run command
pa: ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਓ

en: Run command in terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ 'ਚ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਓ

en: Command:
pa: ਕਮਾਂਡ:

en: Critical percentage:
pa: ਨਾਜ਼ੁਕ ਫੀਸਦੀ:

en: Critical battery action:
pa: ਨਾਜ਼ੁਕ ਬੈਟਰੀ ਐਕਸ਼ਨ:

en: Display label
pa: ਲੇਬਲ ਵੇਖੋ

en: Display icon
pa: ਆਈਕਾਨ ਵੇਖੋ

en: Display percentage
pa: ਫੀਸਦੀ ਵੇਖੋ

en: Display time
pa: ਸਮਾਂ ਵੇਖੋ

en: Display power
pa: ਪਾਵਰ ਵੇਖੋ

en: Hide time/percentage when full
pa: ਜਦੋਂ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਮਾਂ/ਫੀਸਦੀ ਓਹਲੇ

en: Display percentage in tooltip
pa: ਟੂਲਟਿੱਪ ਵਿੱਚ ਫੀਸਦੀ ਵੇਖੋ

en: Display time remaining in tooltip
pa: ਟੂਲਟਿੱਪ ਵਿੱਚ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ ਵੇਖੋ

en: Show and monitor the battery status
pa: ਬੈਟਰੀ ਹਾਲਤ ਵੇਖੋ ਅਤੇ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰੋ
