Xfce Panel Plugins - en to th translation catalogue (42 entries)

en: (No battery, AC on-line)
th: (ไม่มีแบตเตอรี่, ต่อไฟ AC)

en: (Charging from AC)
th: (กำลังประจุไฟจาก AC)

en: (AC on-line)
th: (ต่อไฟ AC)

en: %d%% (%02d:%02d) remaining
th: %d%% (จ่ายไฟได้ %02d:%02d)

en: %02d:%02d remaining
th: จ่ายไฟได้ %02d:%02d

en: %d%% remaining
th: เหลือประจุไฟ %d%%

en: AC off-line
th: ไม่ได้ต่อไฟ AC

en: WARNING: Your battery has reached critical status. You should plug in or shutdown your computer now to avoid possible data loss.
th: *คำเตือน*: แบตเตอรี่ของคุณเหลือประจุไฟขั้นวิกฤติแล้ว คุณควรเสียบปลั๊กไฟหรือปิดเครื่องเดี๋ยวนี้ เพื่อป้องกันข้อมูลสูญหาย

en: WARNING: Your battery is running low. You should consider plugging in or shutting down your computer soon to avoid possible data loss.
th: *คำเตือน*: แบตเตอรี่ของคุณเหลือประจุไฟต่ำ คุณควรพิจารณาเสียบปลั๊กไฟหรือปิดเครื่องในไม่ช้านี้ เพื่อป้องกันข้อมูลสูญหาย

en: Battery
th: แบตเตอรี่

en: Select file
th: เลือกแฟ้ม

en: Select command
th: เลือกคำสั่ง

en: Unable to open the following url: %s
th: ไม่สามารถเปิด URL: %s

en: Battery Monitor
th: เครื่องมือเฝ้าสังเกตแบตเตอรี่

en: _Close
th: ปิ_ด

en: _Help
th: _วิธีใช้

en: On AC:
th: ต่อไฟ AC:

en: Battery high:
th: แบตเตอรี่ประจุสูง:

en: Battery low:
th: แบตเตอรี่ประจุต่ำ:

en: Battery critical:
th: แบตเตอรี่ประจุวิกฤติ:

en: Bar _colors
th: _สีแถบ

en: Low percentage:
th: เปอร์เซ็นต์ประจุต่ำ:

en: Low battery action:
th: การกระทำเมื่อแบตเตอรี่ประจุต่ำ:

en: Do nothing
th: ไม่ทำอะไร

en: Display a warning message
th: แสดงข้อความเตือน

en: Run command
th: เรียกคำสั่ง

en: Run command in terminal
th: เรียกคำสั่งในเทอร์มินัล

en: Command:
th: คำสั่ง:

en: Critical percentage:
th: เปอร์เซ็นต์วิกฤติ:

en: Critical battery action:
th: การกระทำเมื่อแบตเตอรี่วิกฤติ:

en: Levels and _actions
th: ระดับและการ_กระทำ

en: Display label
th: แสดงฉลาก

en: Display icon
th: แสดงไอคอน

en: Display bar
th: แสดงแถบ

en: Display percentage
th: แสดงเปอร์เซ็นต์

en: Display time
th: แสดงเวลา

en: Display power
th: แสดงประจุไฟ

en: Hide time/percentage when full
th: ซ่อนเวลา/เปอร์เซ็นต์เมื่อประจุเต็ม

en: Display percentage in tooltip
th: แสดงเปอร์เซ็นต์ในคำแนะนำเครื่องมือ

en: Display time remaining in tooltip
th: แสดงเวลาจ่ายไฟที่เหลือในคำแนะนำเครื่องมือ

en: _Display
th: แสดง_ผล

en: Show and monitor the battery status
th: แสดงและเฝ้าสังเกตสถานะแบตเตอรี่
