Xfce Panel Plugins - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: (Charging from AC)
vi: (Đang sạc pin)

en: (AC on-line)
vi: (Đang sử dụng điện nguồn)

en: %d%% (%02d:%02d) remaining
vi: Còn lại %d%% (%02d:%02d)

en: %02d:%02d remaining
vi: Còn lại %02d:%02d

en: %d%% remaining
vi: Còn lại %d%%

en: AC off-line
vi: Nguồn không có điện

en: WARNING: Your battery has reached critical status. You should plug in or shutdown your computer now to avoid possible data loss.
vi: Cảnh báo: Pin đã đạt mức báo động! Bạn nên cắm điện vào hay tắt máy tính để tránh mất dữ liệu.

en: WARNING: Your battery is running low. You should consider plugging in or shutting down your computer soon to avoid possible data loss.
vi: Cảnh báo: Pin của bạn đang còn ít! Bạn nên cắm điện vào hay tắt máy tính để tránh mất dữ liệu.

en: Battery
vi: Pin

en: Select file
vi: Chọn file

en: Select command
vi: Chọn lệnh

en: Unable to open the following url: %s
vi: Không thể mở url sau: %s

en: Battery Monitor
vi: Giám sát Pin

en: Low percentage:
vi: Mức thấp

en: Low battery action:
vi: Hành động khi pin ở mức thấp

en: Do nothing
vi: Không làm gì cả

en: Display a warning message
vi: Hiển thị cảnh báo

en: Run command
vi: Chạy lệnh

en: Run command in terminal
vi: Chạy lệnh trong terminal

en: Command:
vi: Lệnh:

en: Critical percentage:
vi: Mức báo động

en: Critical battery action:
vi: Hành động khi pin đạt mức báo động

en: Display label
vi: Hiển thị nhãn

en: Display icon
vi: Hiển thị biểu tượng

en: Display percentage
vi: Hiển thị phần trăm

en: Display time
vi: Hiển thị thời gian

en: Display power
vi: Hiển thị nguồn

en: Hide time/percentage when full
vi: Ẩn thời gian/phần trăm khi đầy

en: Display percentage in tooltip
vi: Hiển thị phần trăm trên chú thích

en: Display time remaining in tooltip
vi: Hiển thị thời gian còn lại trên chú thích

en: Show and monitor the battery status
vi: Hiển thị và giám sát tình trạng pin
