Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (48 entries)

en: Clipboard Manager provided as a panel plugin for Xfce and as a standalone application running in the notification area. It keeps a history of text and images of content copied to the clipboard. It also has a feature to execute actions on specific text selection by matching them against regexes.
is: Klippiborðsstjórinn (Clipboard Manager) er gefinn út sem skjástikuviðbót fyrir XFCE og einnig sem sjálfstætt forrit sem keyrir í tilkynningasvæði kerfisbakkans. Hann heldur utan um feril þeirra texta og myndefnis sem hefur verið afritað á klippispjaldið. Hann er einnig með þann möguleika að keyra ákveðnar aðgerðir á tiltekinn valinn textameð því að bera hann saman við reglulegar segðir (regexes).

en: Image
is: Mynd

en: Edit with Gimp
is: Breyta með Gimp

en: View with Ristretto
is: Skoða með Ristretto

en: Bugz
is: Villur

en: Xfce Bug
is: Xfce villa

en: GNOME Bug
is: GNOME villa

en: Long URL
is: Löng URL-slóð

en: Shrink the URL
is: Minnka slóðina

en: Clipman
is: Klippispjald

en: Clipboard manager
is: Klippispjaldsstjóri

en: None
is: Ekkert

en: <b>Reset actions</b>
is: <b>Endurstilla aðgerðir</b>

en: Are you sure you want to reset the actions to the system default values?
is: Ertu viss um að þú viljir frumstilla aðgerðinar á sjálfgefin gildi kerfisins?

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Close
is: _Loka

en: If checked, the menu shows a QR-Code of the currently selected clipboard entry
is: Ef hakað er við þetta, þá birtir valmyndin QR-kóða fyrir valda klippispjaldsfærslu

en: Automatically paste a selected item from the history
is: Líma sjálfvirkt valið atriði af ferilsskrá

en: _Paste instantly:
is: _Líma strax:

en: <b>General</b>
is: <b>Almennt</b>

en: P_osition menu at mouse pointer
is: Staðsetja valmynd við _músarbendil

en: If checked, the clipboard texts will be matched against regular expressions and a menu will display possible actions automatically.
    Otherwise the menu will only appear when calling "xfce4-popup-clipman-actions" (and a match was found)
is: Ef hakað er við þetta, þá verður texti klippispjaldsins mátaður við reglulegar segðir, valmynd mun birta mögulegar aðgerðir.
    Annars mun valmyndin einungis birtast við skipunina "xfce4-popup-clipman-actions" (og að samsvörun hafi fundist)

en: Add action
is: Bæta við aðgerð

en: Edit action
is: Breyta aðgerð

en: Delete action
is: Eyða aðgerð

en: Reset all actions to the system default values
is: Frumstilla allar aðgerðir á sjálfgefin gildi kerfisins

en: _Reorder history items
is: Snúa við _röð ferils

en: Push last copied text to the top of the history, useful to reorder old items
is: Ýta síðasta afritaða texta efst á ferilsskrána, nýtist til að endurraða eldri atriðum.

en: Re_verse history order
is: Snúa _við röð ferils

en: Reverse order of the history shown in the menu
is: Snúa við röðun ferilsskrár miðað við valmyndina

en: If checked, the selections won't affect the history except the manual copies
is: Ef hakað er við þetta, þá hafa valin atriði ekki áhrif á ferilsskrána nema ef um handvirk afrit er að ræða

en: Size of the _history:
is: Lengd _ferils:

en: Edit Action
is: Breyta aðgerð

en: Name:
is: Heiti:

en: Pattern:
is: Mynstur:

en: <b>Action</b>
is: <b>Aðgerð</b>

en: Command:
is: Skipun:

en: <b>Commands</b>
is: <b>Skipanir</b>

en: Regular expression
is: Regluleg segð

en: _Disable
is: _Afvirkja

en: Unable to execute the command "%s"
    
    %s
is: Get ekki keyrt skipunina "%s"
    
    %s

en: Are you sure you want to clear the history?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða skipanaferlinum?

en: Don't ask again
is: Ekki spyrja aftur

en: _Clear history
is: _Hreinsa feril

en: Could not generate QR-Code.
is: Gat ekki útbúið QR-kóða:

en: Contributors:
is: Framlag frá:

en: Clipboard Manager for Xfce
is: Klippispjalsstýring fyrir Xfce

en: Unable to open the settings dialog
is: Tókst ekki að opna stillingaglugga
