Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (33 entries)

en: Device
is: Tæki

en: Input the device name, then press <Enter>
is: Settu inn nafn á tækinu, ýttu svo á <Enter>

en: Data collection period
is: Tímabil gagnasöfnunar

en: Update interval (s)
is: Uppfærslutíðni (sek)

en: Label
is: Skýring

en: Tick to display label
is: Haka við til að birta skýringu

en: Input the label, then press <Enter>
is: Settu inn skýringu, ýttu svo á <Enter>

en: Monitor
is: Vöktun

en: I/O transfer
is: I/O flutningur

en: MiB transferred / second
is: MiB flutt / sekúndu

en: Busy time
is: Tími vinnslu

en: Percentage of time the device is busy
is: Prósentuhlutfall tíma sem tækið er upptekið / að vinna

en: Max. I/O rate (MiB/s)
is: Hám. I/O hlutfall (MiB/sek)

en: Input the maximum I/O transfer rate of the device, then press <Enter>
is: Settu inn hámarksgetu I/O-flutnings tækisins, ýttu svo á <Enter>

en: Combine Read/Write data
is: Sameina Lesa-Skrifa gögn

en: Combine Read/Write data into one single monitor?
is: Sameina Lesa-Skrifa gögn í einn mæli?

en: Bar color
is: Litur stöpuls

en: Press to change color
is: Smelltu til að breyta lit

en: Read bar color
is: Litur lesstöpuls

en: Write bar color
is: Litur skrifstöpuls

en: Bar order
is: Uppröðun stöpla

en: Read-Write
is: Lesa-Skrifa

en: "Read" monitor first
is: "Lesa"-mælir fyrst

en: Write-Read
is: Skrifa-Lesa

en: "Write" monitor first
is: "Skrifa"-mælir fyrst

en: %s: Device statistics unavailable.
is: %s: tölfræði tækis ekki tiltæk.

en: %s
    %s: %s (%d)
    
    This monitor will not work!
    Please remove it.
is: %s
    %s: %s (%d)
    
    Þessi mælir mun ekki virka!
    Endilega fjarlægðu hann.

en: %s: No disk extended statistics found!
    Either old kernel (< 2.4.20) or not
    compiled with CONFIG_BLK_STATS turned on.
    
    This monitor will not work!
    Please remove it.
is: %s: Ekki fundust ítarlegar tölfræðiupplýsingar disks!
    Annaðhvort gamall kjarni (< 2.4.20) eða hann er
    ekki vistþýddur með kveikt á CONFIG_BLK_STATS.
    
    Þessi mælir mun ekki virka!
    Endilega fjarlægðu hann.

en: %s: Unknown error
    
    This monitor will not work!
    Please remove it.
is: %s: óþekkt villa
    
    Þessi mælir mun ekki virka!
    Endilega fjarlægðu hann.

en: Diskperf monitor displays instantaneous disk I/O transfer rates and busy times
is: Diskperf mælir birtir rauntíma I/O-flutning diska og tíma sem þeir eru uppteknir

en: Copyright (c) 2003, 2004 Roger Seguin
is: Höfundarréttur (c) 2003, 2004 Roger Seguin

en: Disk Performance Monitor
is: Vöktun diskaafkasta

en: Show disk performance
is: Sýna afköst diska
