Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (17 entries)

en: Unable to find an appropriate application to open the mount point
is: Tókst ekki að finna viðeigandi forrit til að opna tengipunktinn

en: %s/%s space left on %s (%s)
is: %s/%s pláss eftir á %s (%s)

en: %s/%s space left on %s
is: %s/%s pláss eftir á %s

en: could not check mountpoint %s, please check your config
is: gate kki skoðað tengipunkt %s, athugaðu stillingaskrárnar þínar

en: Only %s space left on %s (%s)!
is: Aðeins %s pláss eftir á %s (%s)!

en: Only %s space left on %s!
is: Aðeins %s pláss eftir á %s!

note: }}} vim600: set foldmethod=marker: foldmarker={{{,}}}
en: Free Space Checker
is: Athugun á lausu diskplássi

en: Configuration
is: Uppsetning

en: Mount point
is: Tengipunktur

en: Warning limit (%)
is: Mörk viðvörunar (%)

en: Urgent limit (%)
is: Hættumörk (%)

en: User Interface
is: Notandaviðmót

en: Name
is: Heiti

en: Display size
is: Skjástærð

en: Display meter
is: Skjámælir

en: Display button
is: Skjáhnappur

en: Monitor free disk space
is: Fylgjast með lausu diskplássi
