Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (18 entries)

en: Error in command "%s"
is: Villa í skipun "%s"

en: Xfce Panel
is: XFCE skjástika

en: Command
is: Skipun

en: Input the shell command to spawn, then press <Enter>
is: Settu inn skeljarskipun sem á að keyra reglubundið, ýttu svo á <Enter>

en: Label
is: Skýring

en: Tick to display label
is: Haka við til að birta skýringu

en: Input the plugin label, then press <Enter>
is: Settu inn skýringu fyrir viðbótina, ýttu svo á <Enter>

en: Interval between 2 consecutive spawns
is: Tími milli endurtekningar á aðgerð

en: Select the display font...
is: Veldu leturgerð á skjá...

en: Could not run "%s"
is: Gat ekki keyrt "%s"

en: Cyclically spawns a script/program, captures its output and displays the resulting string in the panel
is: Keyrir reglulega skriftu eða forrit, grípur úttakið og birtir niðurstöðu sem textastreng á skjástikunni

en: Copyright © 2004 Roger Seguin
    Copyright © 2006 Julien Devemy
    Copyright © 2016 Tony Paulic
is: Höfundarréttur  © 2004 Roger Seguin
    Höfundarréttur  © 2006 Julien Devemy
    Höfundarréttur  © 2016 Tony Paulic

en: Font Selection
is: Val á leturgerð

en: Unable to open the following url: %s
is: Get ekki opnað eftirfarandi slóð: %s

en: Generic Monitor
is: Venjulegur skjár

en: _Help
is: _Hjálp

en: Configuration
is: Stillingar

en: Show output of a command.
is: Birta úttak frá skipun.
