Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (37 entries)

en: Indicator Plugin
is: Viðbót fyrir ástandsvísa

en: Provides a panel area for Unity indicators. Indicators allow applications and system services to display their status and interact with the user.
is: Setur upp stikusvæði fyrir ástandsvísa í Unity. Ástandsvísar gera forritum og kerfisþjónustum kleift að sýna stöðu og auðvelda gagnvirkni við notandann.

note: raw name,                           pretty name, icon-name(?)
en: Application Indicators
is: Ástandsvísar forrita

en: Sound Menu
is: Hljóðvalmynd

en: Printers Menu
is: Prentaravalmynd

en: Power Management
is: Aflstjórnun

en: Application Menus (Global Menu)
is: Forritavalmyndir (aðalvalmynd)

en: Session Management
is: Setustjórn

en: Messaging Menu
is: Skilaboðavalmynd

en: Date and Time
is: Dagsetning og tími

en: Bluetooth
is: Blátönn (bluetooth)

en: Sync Menu
is: Samstillingarvalmynd

en: Keyboard
is: Lyklaborð

en: Location
is: Staðsetning

en: Network
is: Netkerfi

en: Clear
is: Heiðskírt

en: Are you sure you want to clear the list of known indicators?
is: Ertu viss um að þú viljir endurstilla listann yfir þekkta ástandsvísa?

en: Unable to open the following url: %s
is: Get ekki opnað eftirfarandi slóð: %s

en: Indicators
is: Ástandsvísar

en: Arrange indicators in a single row
is: Raða ástandsvísum í eina röð

en: If enabled, ensure that the indicators are laid out in a single row or column.
is: Ef þetta er virkt, er ástandsvísum raðað í eina röð eða dálk.

en: Align left in deskbar mode
is: Jafna til hægri í skjástikuham

en: Controls the indicator button layout when the panel is in a Deskbar mode. Possible choices are "centered" or "aligned left".
is: Stýrir framsetningu ástandsvísa þegar spjaldið er í skjástikuham (deskbar mode). Mögulegt er að nota "miðjað" eða "vinstrijafnað".

en: Square icons
is: Ferningslaga táknmyndir

en: Indicator buttons will take a square when it's possible.
is: Vísishnappar verða ferningslaga ef mögulegt er.

en: Appearance
is: Útlit

en: Hide indicators by default
is: Sjálfgefið fela ástandsvísa

en: When enabled, only indicators marked "Visible" are shown. Otherwise, all indicators not marked "Hidden" are displayed.
is: Ef þetta er virkt, sjást einungis þeir ástandsvísar sem merktir eru með "sýnilegt". Annars birtast allir ástandsvísar sem ekki eru merktir með "falið".

en: Indicator
is: Ástandsvísir

en: Hidden
is: Falið

en: Visible
is: Sýnilegt

en: Move the selected indicator one row up.
is: Færa valinn ástandsvísi upp um eina röð.

en: Move the selected indicator one row down.
is: Færa valinn ástandsvísi niður um eina röð.

en: <i>Please restart the panel for visibility changes to take effect.</i>
is: <i>Endurræstu spjaldið svo að breytingar á sýnileika verði virkar.</i>

en: C_lear known indicators
is: _Hreinsa þekkta ástandsvísa

en: Resets the list of indicators and their visibility settings.
is: Endurstillir lista yfir ástandsvísa og sýnileika þeirra.

en: Known Indicators
is: Þekktir ástandsvísar
