Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (91 entries)

en: TLS handshake failed: %s
is: TLS-handaband mistókst: %s

en: _Username:
is: _Notandanafn:

en: _Password:
is: _Lykilorð:

en: Check for _new messages every
is: Athuga með nýjan póst hverjar:

en: minute(s).
is: mínútur.

en: Remote GMail Mailbox
is: Fjartengt GMail pósthólf

en: Authentication failed.  Perhaps your username or password is incorrect?
is: Auðkenning mistókst. Ertu kannski að nota rangt notandanafn eða lykilorð?

en: Failed to get folder list
is: Það tókst ekki að sækja lista yfir möppur

en: Please wait...
is: Bíddu aðeins...

en: Error
is: Villa

en: No server or username is set.
is: Hvorki er búið að stilla notandanafn eða heiti á þjóni.

en: _Close
is: _Loka

en: Set New Mail Folders
is: Stilla möppur fyrir nýjan póst

en: New Mail Folders
is: Möppur fyrir nýjan póst

en: Advanced IMAP Options
is: Nánari IMAP stillingar

en: Connection
is: Tenging

en: Use unsecured connection
is: Nota ótrygga tengingu

en: Use SSL/TLS on alternate port
is: Nota SSL/TLS á annarri gátt

en: Use SSL/TLS via STARTTLS
is: Nota SSL/TLS í gegnum STARTTLS

en: Use non-standard IMAP _port:
is: Nota óstaðlaða IMAP _gátt:

en: Folders
is: Möppur

en: IMAP server _directory:
is: Ma_ppa á IMAP-vefþjóni:

en: IMAP Server
is: IMAP miðlari

en: _Mail server:
is: _Póstþjónn:

en: _Advanced...
is: Nán_ar...

en: New mail _folders...
is: Möppur _fyrir nýjan póst...

en: Remote IMAP Mailbox
is: Fjartengt IMAP pósthólf

en: Failed to get status of file %s: %s
is: Mistókst að lesa stöðu skrárinnar %s: %s

en: %s is not a directory. Is %s really a valid maildir?
is: %s er ekki mappa. Er %s raunverulega gild maildir-mappa?

en: Maildir _Path:
is: _Slóð á Maildir möppu:

en: Select Maildir Folder
is: Veldu Maildir möppu

en: _Interval:
is: _Tíðni:

en: Local Maildir Spool
is: Staðvært Maildir-pósthólf á tölvunni

en: Mbox _Filename:
is: Mbox _skráarheiti:

en: Select mbox file
is: Veldu mbox skrá

en: Local Mbox spool
is: Staðvært Mbox-pósthólf á tölvunni

en: Malformed line %s in %s ignored.
is: Rangt formuð lína %s í %s er hunsuð.

en: Local MH mail folder
is: Staðvær MH-póstmappa á tölvunni

en: Advanced POP3 Options
is: Nánari POP3 stillingar

en: Use SSL/TLS via STLS
is: Nota SSL/TLS um STLS

en: Use non-standard POP3 _port:
is: Nota óstaðlaða POP3 _gátt:

en: POP3 Server
is: POP3 miðlari

en: Remote POP3 Mailbox
is: Fjartengt POP3 pósthólf

en: Operation aborted
is: Hætt við aðgerð

en: Could not find host "%s": %s
is: Gat ekki fundið vélina "%s": %s

en: Failed to connect to server "%s": %s
is: Mistókst að tengjast miðlaranum "%s": %s

en: Not compiled with SSL/TLS support
is: Ekki vistþýtt með stuðningi við SSL/TLS

en: Failed to send encrypted data: %s
is: Mistókst að senda dulrituð gögn: %s

en: Failed to send data: %s
is: Mistókst að senda gögn: %s

en: Failed to receive encrypted data: %s
is: Mistókst að taka á móti dulrituðum gögnum: %s

en: Failed to receive data: %s
is: Mistókst að taka á móti gögnum: %s

en: Unable to write config file '%s'
is: Gat ekki skrifa stillingaskrána '%s'

en: Mailbox _Name:
is: Heiti _pósthólfs:

en: Mailwatch
is: Tölvupóstvöktun

en: Mailbox name required.
is: Heiti pósthólfs er nauðsynlegt.

en: Please enter a name for the mailbox.
is: Settu inn eitthvað nafn fyrir pósthólfið.

en: Edit Mailbox: %s
is: Breyta pósthólfi: %s

en: Select Mailbox Type
is: Veldu gerð pósthólfs

en: Add New Mailbox
is: Bæta við nýju pósthólfi

en: Remove Mailbox
is: Fjarlægja pósthólf

en: Are you sure?
is: Ertu viss?

en: Cancel
is: Hætta við

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Mailboxes
is: Pósthólf

en: _Remove
is: _Fjarlægja

en: No new mail
is: Enginn nýr póstur

en: You have %d new message: | You have %d new messages:
is[0]: Þú átt %d nýtt skilaboð:
is[1]: Þú átt %d ný skilaboð:

en: Xfce Mailwatch
is: Tölvupóstvöktun XFCE

en: Mailwatch log
is: Tölvupóstvöktunarannáll

en: Select Icon
is: Veldu táknmynd

en: _Normal
is: _Venjulegt

en: Ne_w mail
is: Nýr _póstur

en: Failed to open web browser for online documentation
is: Mistókst að opna netvafra til að lesa hjálparskjöl á vefnum

en: Online Documentation
is: Handbækur/skjölun á netinu

en: Do you want to read the manual online?
is: Viltu lesa handbókina á netinu?

en: _Read Online
is: _Lesa á netinu

en: _Always go directly to the online documentation
is: Fara _alltaf beint í handbækur/skjölun á netinu

en: Mail Watcher
is: Tölvupóstvöktun

en: _Help
is: _Hjálp

note: External programs.
en: External Programs
is: Utanaðkomandi forrit

en: Run _on click:
is: Keyra við _músasmell:

en: Run on first new _message:
is: _Keyra við fyrstu nýju skilaboðin:

note: Icons.
en: Icons
is: Táknmyndir

en: Ne_w Mail
is: Nýr _póstur

en: Log _lines:
is: Skráðar _línur:

en: _View Log...
is: S_koða annál...

en: Show log _status in icon
is: Sýna _stöðu atvikaskráningar í táknmynd

en: Xfce4 Mailwatch Plugin
is: XFCE4 tölvupóstvöktunaríforrit

en: A featureful mail-checker applet for the Xfce Panel
is: Tölvupóstathugunarviðbót fyrir XFCE skjástiku

en: Update Now
is: Uppfæra núna

en: Check mail from multiple mailboxes
is: Athuga með póst í mörgum pósthólfum
