Xfce Panel Plugins - en to th translation catalogue (123 entries)

en: TLS handshake failed: %s
th: กระบวนการจับมือของ TLS ล้มเหลว: %s

en: Received HTTP response code %d.  The most likely reason for this is that your GMail username or password is incorrect.
th: ได้รับรหัสตอบ %d ของ HTTP สาเหตุที่เป็นไปได้ที่สุดคือชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่าน GMail ของคุณไม่ถูกต้อง

en: Received HTTP response code %d, which should be 200.  There may be a problem with GMail's servers, or they have incompatibly changed their authentication method or location of the new messages feed.
th: ได้รับรหัสตอบ %d ของ HTTP ซึ่งควรจะเป็น 200 อาจมีปัญหาที่เครื่องแม่ข่าย GMail หรืออาจมีการเปลี่ยนแปลงวิธียืนยันตัวบุคคลหรือตำแหน่งของข่าวป้อนเกี่ยวกับเมลใหม่

en: Previous thread hasn't exited yet, not checking mail this time.
th: ยังไม่มีเธรดก่อนหน้าเกิดขึ้น จะยังไม่ตรวจสอบเมลตอนนี้

en: _Username:
th: _ชื่อผู้ใช้:

en: _Password:
th: _รหัสผ่าน:

en: Check for _new messages every
th: ตรวจสอบเมลใ_หม่ทุกๆ

en: minute(s).
th: นาที

en: Remote GMail Mailbox
th: กล่องเมล GMail ระยะไกล

en: The GMail plugin can connect to Google's mail service and securely retrieve the number of new messages.
th: ปลั๊กอิน GMail สามารถเชื่อมต่อไปยังบริการเมลของกูเกิล และอ่านจำนวนเมลใหม่ได้อย่างปลอดภัย

en: Secure IMAP is not available, and the IMAP server does not support plaintext logins.
th: ไม่รองรับ IMAP แบบนิรภัย และแม่ข่าย IMAP ก็ไม่รองรับการเข้าระบบแบบข้อความเปล่า

en: Authentication failed.  Perhaps your username or password is incorrect?
th: ยืนยันตัวบุคคลไม่สำเร็จ บางทีชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านของคุณอาจไม่ถูกต้อง

en: STARTTLS security was requested, but this server does not support it.
th: มีการร้องขอการรักษาความปลอดภัย STARTTLS แต่แม่ข่ายนี้ไม่รองรับ

en: Failed to get folder list
th: อ่านรายชื่อโฟลเดอร์ไม่สำเร็จ

en: Please wait...
th: กรุณารอสักครู่...

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: No server or username is set.
th: ไม่ได้กำหนดแม่ข่ายหรือชื่อผู้ใช้

en: The folder list cannot be retrieved until a server, username, and probably password are set.  Also be sure to check any security settings in the Advanced dialog.
th: ไม่สามารถอ่านรายชื่อโฟลเดอร์ได้ จนกว่าจะมีการกำหนดแม่ข่าย, ชื่อผู้ใช้, และอาจจะรหัสผ่านด้วย กรุณาตรวจสอบค่าตั้งของระบบรักษาความปลอดภัยในกล่องโต้ตอบขั้นสูงด้วย

en: _Close
th: ปิ_ด

en: Set New Mail Folders
th: กำหนดโฟลเดอร์เมลอันใหม่

en: New Mail Folders
th: โฟลเดอร์เมลใหม่

en: _Refresh
th: _อ่านใหม่

en: Advanced IMAP Options
th: ตัวเลือก IMAP ขั้นสูง

en: Connection
th: การเชื่อมต่อ

en: Use unsecured connection
th: ใช้การเชื่อมต่อแบบไม่มีการป้องกัน

en: Use SSL/TLS on alternate port
th: ใช้พอร์ตอื่นของ SSL/TLS

en: Use SSL/TLS via STARTTLS
th: ใช้ SSL/TLS ผ่าน STARTTLS

en: Use non-standard IMAP _port:
th: ใช้_พอร์ต IMAP ที่ไม่ใช่พอร์ตมาตรฐาน:

en: Folders
th: โฟลเดอร์

en: IMAP server _directory:
th: ไดเ_รกทอรีแม่ข่าย IMAP:

en: IMAP Server
th: แม่ข่าย IMAP

en: _Mail server:
th: แม่ข่ายเ_มล:

en: _Advanced...
th: _ขั้นสูง...

en: New mail _folders...
th: โ_ฟลเดอร์เมลใหม่...

en: Remote IMAP Mailbox
th: กล่องเมล IMAP ระยะไกล

en: The IMAP plugin can connect to a remote mail server that supports the IMAP protocol, optionally using SSL for link protection.
th: ปลั๊กอิน IMAP สามารถเชื่อมต่อไปยังแม่ข่ายเมลระยะไกลที่รองรับโพรโทคอล IMAP โดยอาจใช้ SSL ปกป้องการเชื่อมต่อได้

en: Failed to get status of file %s: %s
th: อ่านสถานะของแฟ้ม %s ไม่สำเร็จ: %s

en: %s is not a directory. Is %s really a valid maildir?
th: %s ไม่ใช่ไดเรกทอรี %s เป็น maildir ที่ถูกต้องหรือไม่?

en: Maildir _Path:
th: _พาธ Maildir:

en: Select Maildir Folder
th: เลือกโฟลเดอร์ Maildir

en: _Interval:
th: _ระยะเวลา:

en: Local Maildir Spool
th: คิวเมลแบบ Maildir ในเครื่อง

en: The Maildir plugin can watch a local maildir-style mail spool for new messages.
th: ปลั๊กอิน Maildir สามารถเฝ้าดูคิวเมลแบบ maildir ในเครื่องเพื่อตรวจหาเมลใหม่ได้

en: Mbox _Filename:
th: ชื่อแ_ฟ้ม Mbox:

en: Select mbox file
th: เลือกแฟ้ม mbox

en: Local Mbox spool
th: คิวเมลแบบ mbox ในเครื่อง

en: Mbox plugin watches a local mbox-type mail spool for new messages.
th: ปลั๊กอิน Mbox สามารถเฝ้าดูคิวเมลแบบ mbox ในเครื่องเพื่อตรวจหาเมลใหม่ได้

en: Malformed line %s in %s ignored.
th: ข้ามบรรทัด %s ที่ผิดรูปแบบใน %s

en: The configuration of this plugin is read from
    the default mh maildir profile file ~/.mh_profile
th: ค่าตั้งของปลั๊กอินนี้จะอ่านจากแฟ้มโพรไฟล์ปริยาย ~/.mh_profile
    ของไดเรกทอรีเมลแบบ mh

en: Local MH mail folder
th: โฟลเดอร์เมล MH ในเครื่อง

en: MH plugin watches local MH folders for new mail
th: ปลั๊กอิน MH จะเฝ้าดูโฟลเดอร์ MH ในเครื่องเพื่อตรวจหาเมลใหม่

en: Advanced POP3 Options
th: ตัวเลือกขั้นสูงของ POP3

en: Use SSL/TLS via STLS
th: ใช้ SSL/TLS ผ่าน STLS

en: Use non-standard POP3 _port:
th: ใช้_พอร์ต POP3 ที่ไม่ใช่พอร์ตมาตรฐาน:

en: POP3 Server
th: แม่ข่าย POP3

en: Remote POP3 Mailbox
th: กล่องเมล POP3 ระยะไกล

en: The POP3 plugin can connect to a remote mail server that supports the POP3 protocol, optionally using SSL for link protection.
th: ปลั๊กอิน POP3 สามารถเชื่อมต่อไปยังแม่ข่ายเมลระยะไกลที่รองรับโพรโทคอล POP3 โดยอาจใช้ SSL ปกป้องการเชื่อมต่อได้

en: Operation aborted
th: ล้มเลิกปฏิบัติการ

en: Could not find host "%s": %s
th: หาโฮสต์ "%s" ไม่พบ: %s

en: Failed to connect to server "%s": %s
th: เชื่อมต่อไปยังแม่ข่าย "%s" ไม่สำเร็จ: %s

en: Not compiled with SSL/TLS support
th: ไม่ได้คอมไพล์แบบรองรับ SSL/TLS

en: Failed to send encrypted data: %s
th: ส่งข้อมูลเข้ารหัสลับไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to send data: %s
th: ส่งข้อมูลไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to receive encrypted data: %s
th: รับข้อมูลเข้ารหัสลับไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to receive data: %s
th: รับข้อมูลไม่สำเร็จ: %s

en: Canceling read: read too many bytes without a newline
th: กำลังยกเลิกการอ่าน: อ่านหลายไบต์เกินไปโดยไม่มีอักขระขึ้นบรรทัดใหม่

en: Buffer is not large enough to hold a full line (%s < %d)
th: บัฟเฟอร์ใหญ่ไม่พอที่จะเก็บบรรทัดทั้งบรรทัด (%s < %d)

en: Unable to write config file '%s'
th: ไม่สามารถเขียนแฟ้มค่าตั้ง '%s'

en: Unable to set permissions on config file '%s'.  If this file contains passwords or other sensitive information, it may be readable by others on your system.
th: ไม่สามารถตั้งการกำหนดสิทธิ์ของแฟ้มค่าตั้ง '%s' ได้ ถ้าแฟ้มนี้เก็บรหัสผ่านหรือข้อมูลอื่นที่เป็นความลับ ผู้อื่นในระบบของคุณก็จะสามารถอ่านได้

en: This mailbox type does not require any configuration settings.
th: กล่องเมลชนิดนี้ไม่ต้องตั้งค่าใดๆ

en: _Cancel
th: _ยกเลิก

en: _OK
th: _ตกลง

en: Mailbox _Name:
th: ชื่อ_กล่องเมล:

en: Mailwatch
th: ปลั๊กอินเฝ้าดูเมล

en: Mailbox name required.
th: ต้องมีชื่อกล่องเมล

en: Please enter a name for the mailbox.
th: กรุณาป้อนชื่อกล่องเมลด้วย

en: Edit Mailbox: %s
th: แก้ไขกล่องเมล: %s

en: Select Mailbox Type
th: เลือกชนิดของกล่องเมล

en: Select a mailbox type.  A description of the type will appear below.
th: เลือกชนิดของกล่องเมล อ่านคำอธิบายของแต่ละชนิดได้ที่ด้านล่าง

en: Add New Mailbox
th: เพิ่มกล่องเมลใหม่

en: Remove Mailbox
th: ลบกล่องเมล

en: Are you sure?
th: คุณแน่ใจหรือไม่?

en: Removing a mailbox will discard all settings, and cannot be undone.
th: การลบกล่องเมล จะเป็นการลบค่าตั้งทั้งหมดของกล่องเมล โดยไม่สามารถเรียกคืนได้

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Remove
th: ลบออก

en: Mailboxes
th: กล่องเมล

en: _Add
th: เ_พิ่ม

en: _Remove
th: ลบ_ออก

en: _Edit
th: แ_ก้ไข

en: No new mail
th: ไม่มีเมลใหม่

en: You have %d new message: | You have %d new messages:
th[0]: คุณมีเมลใหม่ %d ฉบับ:

en: tells how many new messages in each mailbox|    %d in %s
th:     %d ใน %s

en: Xfce Mailwatch
th: ปลั๊กอินเฝ้าดูเมลของ Xfce

en: The mailwatch applet cannot be added to the panel.
th: ไม่สามารถเพิ่มแอพเพล็ตเฝ้าดูเมลลงในพาเนลได้

en: It is possible that your version of GLib does not have threads support.
th: เป็นไปได้ว่า GLib ฉบับที่คุณใช้ไม่รองรับการใช้เธรด

en: Mailwatch log
th: ปูมปลั๊กอินเฝ้าดูเมล

en: C_lear
th: _ล้าง

en: Select Icon
th: เลือกไอคอน

en: _Normal
th: _ปกติ

en: Ne_w mail
th: เมลใ_หม่

en: Failed to open web browser for online documentation
th: เปิดโปรแกรมท่องเว็บเพื่อแสดงเอกสารออนไลน์ไม่สำเร็จ

en: Online Documentation
th: เอกสารออนไลน์

en: Do you want to read the manual online?
th: คุณต้องการอ่านคู่มือแบบออนไลน์หรือไม่?

en: You will be redirected to the documentation website where the help pages are maintained.
th: คุณจะถูกนำไปสู่เว็บไซต์เอกสารซึ่งมีการจัดทำและดูแลหน้าวิธีใช้อยู่ที่นั่น

en: _Read Online
th: _อ่านแบบออนไลน์

en: _Always go directly to the online documentation
th: ไปที่เอกสารออนไลน์โดยตรงเ_สมอ

en: Mail Watcher
th: ปลั๊กอินเฝ้าดูเมล

en: _Help
th: _วิธีใช้

note: External programs.
en: External Programs
th: โปรแกรมภายนอก

en: Run _on click:
th: เรียกเมื่อ_คลิก:

en: Run on first new _message:
th: เรียกเมื่อมีเมลใหม่ฉบับแ_รก:

en: Run on _each change of new message count:
th: เรียกทุกครั้งที่_จำนวนเมลใหม่เปลี่ยน:

note: Icons.
en: Icons
th: ไอคอน

en: Ne_w Mail
th: เมลใ_หม่

note: Log
en: Log
th: ปูม

en: Log _lines:
th: _จำนวนบรรทัดปูม:

en: _View Log...
th: ดูปู_ม...

en: Show log _status in icon
th: แสดง_สถานะปูมในไอคอน

en: Xfce4 Mailwatch Plugin
th: ปลั๊กอินเฝ้าดูเมลของ Xfce4

en: A featureful mail-checker applet for the Xfce Panel
th: แอพเพล็ตตรวจสอบเมลมากความสามารถสำหรับพาเนล Xfce

en: Update Now
th: ปรับข้อมูลเดี๋ยวนี้

en: View Log...
th: ดูปูม...

en: Check mail from multiple mailboxes
th: ตรวจสอบเมลจากกล่องเมลหลายกล่อง
