Xfce Panel Plugins - en to vi translation catalogue (100 entries)

en: TLS handshake failed: %s
vi: "Bắt tay" TLS không thành công: %s

en: Received HTTP response code %d.  The most likely reason for this is that your GMail username or password is incorrect.
vi: Nhận được mã trả lời HTTP %d.  Nguyên nhân có khả năng cao nhất là người dùng hoặc mật khẩu GMail không đúng.

en: Received HTTP response code %d, which should be 200.  There may be a problem with GMail's servers, or they have incompatibly changed their authentication method or location of the new messages feed.
vi: Nhận được câu trả lời HTTP mã %d, khác với giá trị đúng (200).  Có thể có vấn đề với máy chủ GMail, hoặc phương thức xác thực người dùng hay vị trí thư mới của GMail đã thay đổi.

en: Previous thread hasn't exited yet, not checking mail this time.
vi: Vẫn chưa thoát ra thread trước đó, hiện sẽ không kiểm tra mail trong lần này

en: _Username:
vi: Người _dùng:

en: _Password:
vi: _Mật khẩu:

en: Check for _new messages every
vi: Kiểm tra thư mới _sau

en: minute(s).
vi: phút.

en: Remote GMail Mailbox
vi: Hộp thư GMail ở xa

en: The GMail plugin can connect to Google's mail service and securely retrieve the number of new messages.
vi: Plugin GMail có thể kết nối tới dịch vụ thư của Google và nhận thư mới theo đường truyền bảo mật.

en: Secure IMAP is not available, and the IMAP server does not support plaintext logins.
vi: Không dùng được IMAP bảo mật, và máy chủ IMAP không hỗ trợ đăng nhập thông thường.

en: Authentication failed.  Perhaps your username or password is incorrect?
vi: Xác minh thất bại. Có phải phần tên tài khoản hoặc mật khẩu bị sai?

en: STARTTLS security was requested, but this server does not support it.
vi: Yêu cầu dùng bảo mật STARTTLS, nhưng máy chủ này không hỗ trợ.

en: Failed to get folder list
vi: Không lấy được danh sách thư mục

en: Please wait...
vi: Xin hãy đợi...

en: Error
vi: Lỗi

en: No server or username is set.
vi: Chưa đặt máy chủ hoặc người dùng.

en: The folder list cannot be retrieved until a server, username, and probably password are set.  Also be sure to check any security settings in the Advanced dialog.
vi: Chỉ nhận được danh sách thư mục khi thiết lập đúng máy chủ, tên người dùng và mật khẩu.  Đồng thời cần kiểm tra lại các thiết lập bảo mật trong hộp thoại Nâng cao.

en: Set New Mail Folders
vi: Đặt các Thư mục Mới

en: New Mail Folders
vi: Thư mục mới

en: Advanced IMAP Options
vi: Tùy chọn IMAP nâng cao

en: Connection
vi: Kết nối

en: Use unsecured connection
vi: Dùng kết nối không bảo mật

en: Use SSL/TLS on alternate port
vi: Dùng SSL/TLS trên cổng xen kẽ

en: Use SSL/TLS via STARTTLS
vi: Dùng SSL/TLS qua STARTTLS

en: Use non-standard IMAP _port:
vi: Dùng _cổng IMAP không theo chuẩn:

en: Folders
vi: Thư mục

en: IMAP server _directory:
vi: _Thư mục máy chủ IMAP:

en: IMAP Server
vi: Máy chủ IMAP

en: _Mail server:
vi: Máy _chủ:

en: _Advanced...
vi: _Nâng cao...

en: New mail _folders...
vi: _Thư mục mới...

en: Remote IMAP Mailbox
vi: Hộp thư IMAP ở xa

en: The IMAP plugin can connect to a remote mail server that supports the IMAP protocol, optionally using SSL for link protection.
vi: Plugin IMAP kết nối tới một máy chủ thư ở xa có hỗ trợ giao thức IMAP, có thể chọn dùng SSL để bảo mật kết nối.

en: Failed to get status of file %s: %s
vi: Không lấy được trạng thái của tập tin %s: %s

en: %s is not a directory. Is %s really a valid maildir?
vi: %s không phải là một thư mục. %s là một maildir?

en: Maildir _Path:
vi: Đường _dẫn Maildir:

en: Select Maildir Folder
vi: Chọn Thư mục Maildir

en: _Interval:
vi: _Kiểm tra thư mới sau:

en: Local Maildir Spool
vi: Maildir trên máy

en: The Maildir plugin can watch a local maildir-style mail spool for new messages.
vi: Plugin Maildir dùng để kiểm tra thư mới của hộp thư dạng maildir trên máy nội bộ.

en: Mbox _Filename:
vi: _Tên tập tin Mbox:

en: Select mbox file
vi: Chọn tập tin mbox

en: Local Mbox spool
vi: Mbox trên máy

en: Mbox plugin watches a local mbox-type mail spool for new messages.
vi: Plugin Mbox theo dõi hộp thư dạng mbox trên máy nội bộ.

en: Malformed line %s in %s ignored.
vi: Lờ đi dòng bị sai %s trong %s.

en: The configuration of this plugin is read from
    the default mh maildir profile file ~/.mh_profile
vi: Đọc cấu hình của plugin này từ tập tin
    ~/.mh_profile mặc định của mh

en: Local MH mail folder
vi: Hộp thư MH trên máy

en: MH plugin watches local MH folders for new mail
vi: Plugin MH theo dõi thư mục MH nội bộ

en: Advanced POP3 Options
vi: Tùy chọn POP3 nâng cao

en: Use SSL/TLS via STLS
vi: Dùng SSL/TLS qua STLS

en: Use non-standard POP3 _port:
vi: Dùng _cổng POP3 không theo chuẩn:

en: POP3 Server
vi: Máy chủ POP3

en: Remote POP3 Mailbox
vi: Hộp thư POP3 ở xa

en: The POP3 plugin can connect to a remote mail server that supports the POP3 protocol, optionally using SSL for link protection.
vi: Plugin POP3 kết nối tới một máy chủ thư ở xa có hỗ trợ giao thức POP3, có thể chọn dùng SSL để bảo mật kết nối.

en: Operation aborted
vi: Bỏ qua tiến trình

en: Could not find host "%s": %s
vi: Không tìm thấy host "%s": %s

en: Failed to connect to server "%s": %s
vi: Không kết nối được tới máy chủ "%s": %s

en: Not compiled with SSL/TLS support
vi: Biên dịch không có hỗ trợ SSL/TLS

en: Failed to send encrypted data: %s
vi: Gửi dữ liệu mã hóa bị thất bại: %s

en: Failed to send data: %s
vi: Gửi dữ liệu bị thất bại: %s

en: Failed to receive encrypted data: %s
vi: Xảy ra lỗi khi thực hiện việc tiếp nhận dữ liệu được mã hóa: %s

en: Failed to receive data: %s
vi: Xảy ra lỗi khi tiếp nhận dữ liệu: %s

en: Canceling read: read too many bytes without a newline
vi: Hủy bỏ việc đọc dữ liệu: do phải đọc quá nhiều byte dữ liệu mà không có dấu xuống hàng

en: Unable to write config file '%s'
vi: Không ghi được tập tin cấu hình '%s'

en: Unable to set permissions on config file '%s'.  If this file contains passwords or other sensitive information, it may be readable by others on your system.
vi: Không đặt được quyền hạn cho tập tin cấu hình '%s'.  Nếu tập tin này chứa mật khẩu hoặc thông tin có giá trị, thì những người dùng khác sẽ đọc được chúng.

en: This mailbox type does not require any configuration settings.
vi: Dạng hộp thư này không yêu cầu bất kỳ thiết lập cấu hình nào.

en: Mailbox _Name:
vi: Tên _Hộp thư:

en: Mailwatch
vi: Trình theo dõi thư

en: Mailbox name required.
vi: Cần tên hộp thư.

en: Please enter a name for the mailbox.
vi: Xin hãy nhập tên cho hộp thư.

en: Edit Mailbox: %s
vi: Sửa Hộp thư: %s

en: Select Mailbox Type
vi: Chọn dạng Hộp thư

en: Select a mailbox type.  A description of the type will appear below.
vi: Chọn dạng hộp thư.  Đọc mô tả của dạng ở dưới.

en: Add New Mailbox
vi: Thêm Hộp thư Mới

en: Remove Mailbox
vi: Xóa hộp thư

en: Are you sure?
vi: Chắc chắn xóa?

en: Removing a mailbox will discard all settings, and cannot be undone.
vi: Xóa hộp thư sẽ bỏ mọi thiết lập, và không thể phục hồi lại.

en: Mailboxes
vi: Hộp thư

en: _Remove
vi: _Loại bỏ

en: No new mail
vi: Không có thư mới

en: You have %d new message: | You have %d new messages:
vi[0]: Bạn nhận được %d tin nhắn mới:

en: tells how many new messages in each mailbox|    %d in %s
vi: cho biết có bao nhiêu tin nhắn mới trong hộp thư | %d trong %s

en: Xfce Mailwatch
vi: Trình theo dõi thư của Xfce

en: The mailwatch applet cannot be added to the panel.
vi: Không thêm được trình theo dõi thư vào thanh panel.

en: It is possible that your version of GLib does not have threads support.
vi: Có thể phiên bản GLib trên máy không hỗ trợ luồng.

en: Mailwatch log
vi: Bản ghi

en: Select Icon
vi: Chọn Biểu tượng

en: _Normal
vi: _Bình thường

en: Ne_w mail
vi: Thư _mới

en: Mail Watcher
vi: Theo dõi Thư

note: External programs.
en: External Programs
vi: Chương trình ngoài

en: Run _on click:
vi: Khi nhấn chuột, _chạy:

note: Icons.
en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Ne_w Mail
vi: _Thư mới

en: Log _lines:
vi: _Dòng ghi:

en: _View Log...
vi: _Xem Bản ghi...

en: Show log _status in icon
vi: Hiển thị _trạng thái trong biểu tượng

en: Xfce4 Mailwatch Plugin
vi: Tiện ích theo dõi thư Xfce4 Mailwatch

en: Check mail from multiple mailboxes
vi: Kiểm tra thư từ nhiều hộp thư
