Xfce Panel Plugins - en to is translation catalogue (50 entries)

en: size:                %g
is: stærð:                %g

en: used size:           %g
is: notað pláss:           %g

en: percentage used:     %d
is: prósent notað:     %d

en: file system type:    %s
is: tegund skráakerfis:    %s

en: actual mount point:  %s
is: raunv. tengipunktur:  %s

en: disk: %s
is: diskur: %s

en: mount point: %s
is: tengipunktur: %s

en: not mounted
is: ekki tengt

en: Xfce 4 Mount Plugin
is: Xfce 4 diskatengiviðbót

en: Failed to mount device:
is: Mistókst að tengja tækið í skráakerfið:

en: Error executing on-mount command:
is: Villa við að keyra tengiskipunina:

en: Failed to umount device:
is: Mistókst að aftengja tækið:

en: The device should be removable safely now:
is: Tækið ætti núna að vera hægt að fjarlægja á öruggan máta:

en: An error occurred. The device should not be removed:
is: Villa kom upp. Tækið ætti ekki að fjarlægja:

en: Your /etc/fstab could not be read. This will severely degrade the plugin's abilities.
is: Ekki tókst að lesa /etc/fstab skrána. Það mun hamla verulega virkni þessarar viðbótar.

en: [%s/%s] %s free
is: [%s/%s] %s laust

en: <span foreground="#FF0000">not mounted</span>
is: <span foreground="#FF0000">ekki tengt</span>

en: <b><i><span font_size="large">Xfce 4 Mount Plugin – Devices and Mount Points</span></i></b>
is: <b><i><span font_size="large">Xfce 4 diskatengiviðbót – Tæki og tengipunktar</span></i></b>

en: devices
is: tæki

en: Mount Plugin
is: Diskatengiviðbót

en: Properties
is: Eiginleikar

en: This is only useful and recommended if you specify "sync" as part of the "unmount" command string.
is: Þetta er eingöngu nytsamlegt og mælt með ef þú tiltekur "sync" sem hluta af "unmount" skipanastrengnum.

en: Show _message after unmount
is: _Birta skilaboð eftir aftengingu

en: You can specify a distinct icon to be displayed in the panel.
is: Þú getur tiltekið ákveðna táknmynd sem nota skal á spjaldinu.

en: Icon:
is: Táknmynd:

en: Select an image
is: Veldu mynd

en: _General
is: _Almennt

en: This command will be executed after mounting the device with the mount point of the device as argument.
    If you are unsure what to insert, try "exo-open %m".
    '%d' can be used to specify the device, '%m' for the mountpoint.
is: Þessi skipun verður framkvæmd eftir að tæki hefur verið tengt með tengipunkti tækisins sem viðfang skipunar.
    Ef þú ert ekki viss um hvað eigi að setja þarna, prófaðu "exo-open %m".
    '%d' er notað til að tilgreina tæki, '%m' er fyrir tengipunkt.

en: _Execute after mounting:
is: _Keyra eftir tengingu:

en: WARNING: These options are for experts only! If you do not know what they may be good for, keep your hands off!
is: Athugið: þessir valkostir eru einungis fyrir sérfræðinga! Ef þú veist ekki til hvers þeir eru notaðir, ættirðu að láta þetta í friði!

en: _Custom commands
is: Sé_rsniðnar skipanir

en: Most users will only want to prepend "sudo" to both commands or prepend "sync %d &&" to the "unmount %d" command.
    '%d' is used to specify the device, '%m' for the mountpoint.
is: Flestir notendur munu einungis vilja bæta "sudo" framan við báðar skipanirnar eða bæta "sync %d &&" framan við "unmount %d" skipunina.
    '%d' er notað til að tiltaka tæki, '%m' er fyrir tengipunkt.

en: _Mount command:
is: _Tengiskipun:

en: _Unmount command:
is: _Aftengiskipun:

en: _Commands
is: S_kipanir

en: Activate this option to also display network file systems like NFS, SMBFS, SHFS and SSHFS.
is: Virkjaðu þetta til að birta netskráakerfi á borð við NFS, SMBFS, SHFS og SSHFS.

en: Display _network file systems
is: Birta skráakerfi á _neti

en: Activate this option to also eject a CD-drive after unmounting and to insert before mounting.
is: Virkjaðu þetta til að renna inn eða spýta út geisladiskum fyrir/eftir tengingu/aftengingu í skráakerfi.

en: _Eject CD-drives
is: S_pýta út CD-drifum

en: Activate this option to only have the mount points be displayed.
is: Virkjaðu þetta til að birta einungis tengipunkta.

en: Display _mount points only
is: Ein_göngu birta tengipunkta

en: Trim the device names to the number of characters specified in the spin button.
is: Stytta heiti tækja niður í þann fjölda stafa sem tilgreingur er á valhnappi.

en: Trim device names:
is: Stytta heiti tækja:

en:  characters
is:  stafir

en: Exclude the following file systems from the menu.
    The list is separated by simple spaces.
    It is up to you to specify correct devices or mount points.
    An asterisk (*) can be used as a placeholder at the end of
    a path, e.g., "/mnt/*" to exclude any mountpoints below "/mnt".
is: Útiloka eftirfarandi skráakerfi frá valmyndinni.
    Listinn er aðgreindur með einföldum bilum.
    Það er þitt að ákveða rétt tæki eða tengipunkta.
    Stjörnu (*) má nota sem algildismerki í enda slóðar,
    t.d. "/mnt/*" til að útiloka alla tengipunkta neðan "/mnt".

en: E_xclude specified file systems
is: Úti_loka ákveðin skráakerfi

en: _File systems
is: Skráa_kerfi

en: Show partitions/devices and allow to mount/unmount them
is: Sýna disksneiðar/tæki og gera kleift að tengja/aftengja

en: Mount devices
is: Tengja tæki í skráakerfi

en: Shows all mountable devices and (un)mounts them on request.
is: Birtir öll tengjanleg tæki og tengir/aftengir þau eftir þörfum.
